vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kwao rafiki haitoshi tu ukawauko kwenye kanisa fulani ukawa unajifunza tu unashiriki jumaapili unaenda lakini je wewe unashiriki vipi katika kusababisha maono yaliyoko katika hilo kanisa katika hiyo huduma yaweze kutimia je yeah, una mchango gani katika kuhakikisha kwamba mwili wa kristo unajengwa kwa ujumla wake mbali ya locabod kwa maana ya eh, kwenye lile kanisa ama kwenye ile eh, sehemu uliyoko je yeah, mwili mzima wa kristo katika taifa la tanzania mwili mzima wa kristo katika dunia nzima wewe unachangiaje pote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu ametuandalia siku iya leo kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe well unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanye maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri nakufi kama kristo na ili wezekufirkma risto huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli <coughs> ninapenda kutoa shukrani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia na kusikiliza mafundisho ya neema na kweli asante kwa ushiriki wenu maana najua kila mara mbegu ya mungu iliyo hai inapoanguka katika udongo mzuri ambao ni moyo wako wewe lazima izae na kuleta matunda na lengo la mungu ndio hilo kwahio asante sana kwa kuwa msikivu asante sana kwa kusikiliza lakini zaidi ya yote pia nakushukuru kwa ajili ya kuhamasisha wengine wasikilize vipindi na mafundisho ya neema na kweli asante pia kwa wewe mwenyewe kutoka na kuchukua anakwenda kushirikisha wengine kile ambacho umejifunza kumbuka kama livyosema huko nyuma kwamba wewe kwenda kumshirikisha mwingine akabisha akakuchalenje akakuuliza maswali usioni ni jambo baya ni jambo jema kwa sababu linakusaidia wewe kuendelea kutafakari na linasaidia lile neno la mungu kutia mizizi katika moyo wako hivyo usichoke endelea kufanya kazi hiyo ninashukuru pia kwa ajili ya wote ambao wanafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu na nikisema kwa ajili yangu mimi pamoja na timu yangu timu yangu ni pamoja na radio n hii ambao tunahitumia kufikia wewe kwa injili nashukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekwisha kufanya maamuzi ya kuwa ptn wa vipindi vya neema na kweli kwamba wanachangia kila mwezi ili kuhakikisha kwamba mafundisho injili kwa njia ya redio inakwenda na nashukuru sana na ni katika mtizamo huo basi ninakuletea somo ambalo tutaenda nalo kwa takriban sasa takwa muda wa siku 1 n bl ambalo tutazungumza kwa kina kitu kinaitwa nguvu ya maono na nanguvu ya maono na partnership na tulianza hapo jana kwa hiyo leo nataka nisogeze pia kidogo tuendelee kuangalia na tunapozungumzia nguvu ya maono e, yale ambayo tutayazungumza una uwezo wa kuyachukua na kuyafanya yakawa ya kwako kwa maana ya kwamba sio lazima huo umeunga mkono maono ya mtu mwingine ama ya, ya sehemu fulani lakini pia unaweza unawezokawa na maono ya kwako mwenyewe kwahio inavyoleta hoja hii inaileta katika namna ambayo moja kwa yule mtu anaeta kuwa na maono yake binafsi kuhusu kumtumikia mungu iweze kumsaidia lakini mbili kwa yule ambaye anasema mimi nataka kushiriki kuspot maono mahali pengine kama kuna mtumishi amepewa maono basi nataka kuot nayo koinakuja katika sura mbili eidha wewe mwenyewe uweze kutumia ama uunge mkono maono mengine ili kazi iweze kwenda lakini zaidi ya yote tunazungumzia swala la partnership pia kwa hiyo eh, kuna mambo mengi tutajifunza lakini nianze na sentens ile niliyoanza jana kwamba mtumishi mmoja miaka mingi iliyopita alisema na mijerewe kutafutitoa kwenye lugha ya kiingereza kuleta kwenye lugha ya kiswahili alisema hivi um, kama unataka kubarikiwa na kustawi katika kiwango cha kushangaza tafuta huduma inayofanya kazi nzuri ya kuhubiri injili injili ya ufalme injili ya kristo na hiyo huduma iwe ina maono makubwa alafu wewe ufanye nini uamue kuwaptn wa hiyo huduma aaingine uamue kuunga mkono maono ya hiyo huduma uamue kuwa partner, kuwa sehemu ya hiyo huduma sehemu ya hayo maono sehemu ya kushiriki ama uwe mshiriki katika kuhakikisha kwamba hayo maono ambayo yamewekwa katika hiyo huduma ama katika huyo mtu kwamba unashiriki kuhakikisha kwamba yanatimia kwao anasema ukifanya hivyo basi hakika utabarikiwa na kustawi katika kiwango cha kushangaza sasa ni sentensi nimekupa na hamna mstari wa bibilia unasema hivyo <laughs> lakini nitakuletea mistari mbalimbali ambayo itaanza kukuonyesha na kupanua kutoka kwenye hili wazo kwanini tunafanya namna hii ama kwa nini nimeamua kuja na somo wakati huu ni kwa sababu kazi tulionayo mbele yetu ni kubwa kazi ya kuhubiri injili ni kubwa kumbuka bwana yesu amesema kwamba mwisho hautakuja mwisho haufiki mpaka injili ya ufalme wa mungu imehubiriwa kuwa ushuhuda kwa mataifa yote hebu tene kwenye, kwenye, kwenye matayo matayo mlango wa 24 matayo mlango wa 2 h alafu tutaangalia msarulo wa 1umi 4 matayo 2shi4 msarulo wa kumi na 4 manake walimuuliza bwana nini dalili ya maishara ya mwisho angalia mra baayesu anasema tena habari njema ya ufalme itahubiriwa katika ulimwengu wote kuwa ushuhuda kwa mataifa yote hapo ndipo ule mwisho utakapokuja kwaoo anasema mwisho hauji mpaka injili ya ufalme wa mungu imeubiriwa kwa mataifa yote kuwa ushuhuda na naweza kueni rafiki watu hawajasikia injili ya ufalme wa mungu bado watu hawajasikia habari njema bado nakumbuka pia kigezo kingine anasema kwamba adui wa mwisho atakayebatilishwa ni mauti kwa yo yesu sharti atawale bwana yesu amilike na kutawala mpaka adui wa mwisho ambaye ni mauti atakapowekwa chini ya miguu yake na anavyosema mauti ni adui wa mwisho sio kwa maana ya wakati ni maana ya cheo sasa ili tuweze kutimiza agizo hili maanake ni kwamba tunahitaji kushirikiana kama timu tunahitaji kufanya kazi kama timu na ndio maana nimekuja na hili somo ili tuweze kueleweshana nguvu ya maono pamoja na sasa <clears throat> baada ya kusema hayo maanaake ni kwamba tunataka tuangalie ni kwa namna gani wewe unayenisikiliza na mimi ninayezungumza huku ama wewe unayenisikiliza unaweza ukatekeleza na kutimiza maono ambayo mungu amekupa ama wewe unaenisikiliza kwamba inawezekana kuna maono fulani umeaona kwa mtu fulani kwa mtumishi fulani <coughs> na umependa lakini huna uhakika kama ushiriki ama usishiriki sasa nisikilize tuende ny kwanza kwenye mithali tulisoma mithali 918 alafu tutakwenda vizuri eh, miha9lh918 hivi pasipo maono watu huacha kujizuia oo ile len msari wa 18 eh. eh, kwenye bibilia ya neno anasema mahali pasipo na ufunuo wwatu habari njema nasema hivi pasipo maono ya kinabii watu hukosa nidhamu sasa naomba nisome ya ya king james version anasema where there is no vision nidhamussomoey perish kwamba pasipo na maono watu wanaangamia nahii na, na ni, ni muhimu sana rafiki muhim sanarafinianze taratibu kwamfano mungu anapokupeleka kwenye huduma fulani kwenye kanisa fulani wamfano maanayake ni kwamba anaamini kabisa kwamba wewe una mchango katika kusababisha lile kanisa ama ule mwili wa kristo uweze kukuwa tunakwenda sawa sawa rafiki kwa hiyo anapokupeleka pale mbali ya kwamba yes utaenda kufundishwa neno mbali ya kwamba utaenda kulelewa kiroho utaenda kusaidiwa mpaka kristo aumbike ndani ya moyo wako na kusaidiwa kufundishwa ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo lakini pia anatarajia kwamba unapokuwa na wewe ushiriki katika kazi ya kuujenga mwili wa kristo ndivyo waefeso 4 msarw1 unavyosema sasa changamoto tulio nayo, ni kwamba watu wanakwenda kwenye huduma mbalimbali lakini hawajui hata kwa nini wanaunga mkono jo huduma hawana sababu yoyote wamekwenda tu kwa sababu nitakaa hapa kanisani mpaka siku nitakapokufa nitakwenda zangu mbinguni s si, lakini mungu alikuumba kwa mambo makubwa zaidi ya hilo yes mbinguni ni habari kubwa mno nafahamu kabisa na, na wote kabisa watu wote kabisa wanapenda kuingia mbinguni sasa hedha tuko mbinguni ama tutaenda mbinguni tafaanii hiyo ni stori nyingine lakini ishu ni kwamba biblia inasema ulipozaliwa mara ya pili ulifufuliwa pamoja na kristo umeketishwa pamoja naye mkono wa kume wapi katika ulimwengu wa roho a kwao kwa lugha nyingine mimi na wewe tumefufuliwa pamoja na kristo kwa kuwa kristo uko mkono wa kuume wa mungu kwamba mimi na nawewe tumeketi pamoja naye mkono wa kuume wa mungu na tunafahamu mungu natunafahmu munguo kwa luga nyingine roho yako wewe na roho yangu mimi tayari iko mbinguni ndio maana utakapodondoka roho yako ikatoka nje hufungi safari kwenda mbinguni utajikuta huko mbele ya kristo ndivyo anasema mbinguniutajkuta o mbeleyakisto ndombo hilo nachotaka kuzungumzanachotaka kuzungumza ni kitu hichi kwamba wewe ulipopelekwa mahali kwenye mwili wa kristo Uli, unatarajiwa kufuatana na neno kwamba uwe una mchango ushiriki katika kujenga mwili wa kristo twende okay. kwenye, kwenye, kwenye, kwenye mlango wa n alafu mstari wa kumna, wa saba, ili tnnarsb kuelewana anasema lakini kila mmoja wetu alipewa neema kwa kadiri ya kipimo cha kipawa chake kristo hivyo husema alipopaa juu aliteka mateka akawapa vipawa tisa basi neno hilo alipaa maana yake nini kama sio kusema kwamba yeye naye alishuka mpaka pande zilizo chini za nchi naye aliyeshuka ndiye yeye aliyepaa juu sana kupita mbingu zote ili avijaze vitu vyote 1 naye alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilizi na wengine kuwa wachungaji na walimu kwa nini kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu ambao ni mimi na wewe hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe na tunafahamu mwili wa kristo ndio kanisa kwa ho rafiki haitoshi tu ukako kwenye kanisa fulani ukawa unajifunza tu unashiriki jumaapili unaenda lakini je wewe unashiriki vipi katika kusababisha maono yaliyoko katika hilo kanisa katika hiyo huduma yaweze kutimia Jee una mchango gani katika kuhakikisha kwamba mwili wa kristo unajengwa kwa ujumla wake mbali ya local body kwa maana ya ki, e, kwenye ile kanisa ama kwenye ile sehemu ulioko Jee, mwili mzima wa kristo katika taifa la tanzania mwili mzima wa kristo katika dunia nzima wewe unachangiaje kwa sababu pia yes mimi ni kanisa lakini pia mimi ni sehemu ya kanisa pale ambapo naabudu lakini naabuduakini pale ambapo tunaabudu pia ni sehemu ya kanisa katika tanzania nzima na tanzania tanzani z latanzania ni sehemu ya mwili wa kristo katika kanisa la afrika nzima na kanisa la afrika nzima ni sehemu ya mwili katika kanisa lilioko dunia nzima na kwa hiyo kwa pamoja wote kanisa ni mwili wa kristo kis tunatengiza mwili wa kristo kwo una mchango gani manake kila kiungo kinatakiwa kichangie siu kawa unanyelea rafiki nachokizungumza sasa t tukiwa kwenye feso hii anasema uh, msal w12 kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma iweze kutendeka e, hata mwili wa kristo ujengwe 1 hata nasizo tutaapofikia umoja wa imani na kumfahamu sana mwana wa mungu hata kuwa mtu mkamilifu hata kufika kwenye cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili tusiwe tena watoto wachanga tukitupwa huku na huko na kuchukuliwa na kila upepo wa elimu kwa hila ya watu kwa ujanja tukizifuata njia za udanganyifu15 lakini tuishike kweli katika upendo na kukuwa hata mfikie yeye katika yote yeye aliyekichwa yani kristo 16 katika yeye yani kristo mwili wote ukiunganishwa na kushikamanishwa kwa msaada wa kila kiungo kwa kadiri ya utendaji wa kila sehemu moja moja huukuza mwili upate kujijenga wenyewe katika upendo anasema kila kiungo kimoja kimoja kina ushiriki katika kuukuza mwili wa kristo kwa hiyo moja nikupe mfano miwili arakaraka kuelewana mfano wa kwanza uh, mwaka 28 na bwana yesu ndo alinyokota jalalani akanrudisha tena kwake sasa hiyo story ni ndefu ya siku nyingine na kwa maanahio nikawa natafuta kanisa la kwenda kuabudu la kwenda kusali la kwenda kujifunza na kwa maana hiyo nikaanza kutafiti mwaka 29 mwanzoni kama januari hivi nika mahali ambapo mke wangu alikuwa ki, akisali maanaake tangu 2 aw ameshaingia kwenye kanisa la kiroho mii bado niko mtaani na kwa maana hiyo akawa amekuja na kitabu cha mahali ambapo alikuwa ana sali ama anaabudu na kitabu kiuwa kimeandikwa kusudi la mwito wangu kitabu kimetengenezwa na mtume na nabii kwa hiyo nikaanza kusoma maono ya mtume na nabii ambayo alikuwa ameandika jinsi ambavyo aliitwa na bwana yesu jinsi ambavyo kazi yamepewa nikaanza kupita nikaanza kuchambua nikaanza kuangalia na kwa maana hiyo nikakuta amezungumza mambo mengi sana lakini kitu kilichonivutia ni hichi alisema kwamba e, katika maono aliokuwa amepewa na mungu yalikuwa yamegawanyika katika sehemu mbili asilimia h ni mambo ya rohoni na asilimia 20 ni mambo ya mwilini kwa maana ya ustawi fedha na uchumi kwa hio akasema kwa upande wa rohon tumepiga hatua ila sasa hivi tunashughulika na asilimia ish inayoshughulika na upande wa mwilini especial kwenye ustawi wa watu kwenye fedha na uchumi na ustawi wa watu hicho kikanivutia kwa sababu gani kwa sababu nilikuwa nimeona hali ya kanisa jinsi ambavyo kanisa lilikuwa maskini na duni kwao nikafanya maamuzi ya kujiunga na huduma hiyo kwa sababu ya hayo maono ambayo mtumishi alikuwa amepewa siju kawa ananyalewa kitn cho kizungumza rafiki na kwa maana hiyo nilivyokwenda pale nikaenda nikijua kabisa kwamba nina mchango wa kuhakikisha kile ambacho mtumishi mtume na nabii amepewa lazima kiweze kutimia kwaio niliendelea pale mpaka siku ambapo bwneosema no sasa imetosha kaa kwa sababu kuna kazi maalum nimekuitia naanza kunyelewa nirudi kwenye kunye, kunye mfano wa pili mfano wa pili ni huu kwamba leo hii ninapozungumza na wewe popote pale ulipo inawezekana unansikliza kwa njia ya redio inawezekana unasikiliza kupitia whatsapp inawezekana unasikiza kupitia youtube inawezekana unasikiza kupitia podcast iwe ni kwenye spotify iwe ni katika google, nini google podcast iwe ni katika Apple podcast iwe ni katika it iwe ni katika ancl njia yeyote ile ambayo unaitumia maana yake nini kwa nini urumagadi atoke na kuanza kufikisha neno kwa njia zote hizi sababu ni hii urumagadi kama urumagadi ameitwa kuhakisha kwamba anaujenga mwili wa kristo bwana yesu am, kwa neema yake amenipa karama ya uwalimu na ualimu ni kwa ajili ya kuhakisha unawezesha watakatifu ili mwili wa kristo ambao ni kanisa uweze kujengeka ndio maana tunakwenda kwenye redio ili tuzungumze na mkristo yeyote mahali popote aliyoko lakini bila kusahau kwamba maono aliyopewa urumagadi ama dira aliyopewa urumagadi na bwana yesu inasema kwamba watu wote waingie katika ufalme wa mungu na kufanana na kristo kumbuka tulianza matayo 2414 24- anasema 24, mwisho hauji mpaka injili ya ufalme wa mungu imeubiriwa kwa mataifa yote kuwa ushuhuda kwahiyo lengo la kwanza ni kuhakikisha kwamba watu wanaokoka wanazaliwa mara ya pili wanaingia katika ufalme wa mungu lakini haitoshi tu kusababisha watu wazaliwe mara ya pili na kuingia katika ufalme wa mungu kwa sabgadi kwa sababu e alisema tuhakikishe kwamba tumewafanya pia mataifa yote kuwa wanafunzi matayo 28 ukianza msarulo wa 19 hadi wa ih kwa nini wanatakiwa kuwa wanafunzi wanakuwa wanafunzi ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili nini ili hawa watakatifu waweze kuwa na mchango katika kuujenga kuusimamisha na kuimarisha mwili wa kristo kwa hiyo maanaake ni kadri mwili wa kristo unavyojengeka na kupanuka ndivyo ambavyo ufalme wa mungu unazidi kuenea sasa kumbuka anayejenga kanisa ni yesu kristo matayo 16 ukaanza msarulo wa 178 lakini anayefanya kazi ya, ku, ya kueneza ufalme wa mungu jukumu hilo limepewa kanisa ko kanisa tunashuhulika na ufalme wa mungu kuenea bwana yesu anashhulika na kulijenga kanisa na bwana yesu analijenga kanisa kupitia nane kupitia watakatifu ambaye ni wewe na mimi ndio maana lazima tujifunze tuweze kukua na kufika mahali sasa kwa hayo mambo machache maana yake ni kwamba tumekuja kwenye redio ili kutekeleza ilo agizo sasa sual langu ni hili kwamba wewe hapo ulipo unashiriki kwa namna gani katika kuhakikisha kazi aliyopewa mtumishi edha ni mchungaji ama ni mtume na nabii ama nabii ama ni mwinjilisti huyo ambaye nas unashiriki, unashiriki kwa kiasi gani kuhakikisha hayo maono hiyo dira ambayo amepewa na bwana yesu inaweza kutimia hilo ndi swala la msingi natakiw ujiulize sasa mwingine anasema kanisani kwetu hamna maono hamna dira tunapiga tunaimba pambio tunasubiri kwenda mbinguni then tafuta watu wengine kuna watumishi wengine wako wanafanya kazi ya injili kuna wengine wanahuduma wanazunguka katika kuhakikisha wanaujenga mwili wa kristo shirikiana na hao kuna wengine wametuma wamishonari katika sehemu mbalimbali za dunia htna na hao watu shiriki tafuta kujua maono yao yanasema nini uangalie kama maono yao yanakubaliana na kile ambacho mungu amekizungumza kwa maana ya kwamba yanashiriki katika kuhakisha injili ya, ya ufalme wa mungu inasambaa ili uiwe ushuhuda kwa mataifa yote na kwamba mbili wanashughulika kuhakisha kuwajenga watakatifu kufanya wanafunzi waweze kukua na kufika katika cheo cha kimwe cha utumlifu wa kristo hivyo ndio vigezo viuli navyotakiwa kuvitumia je haya maono inaelekezwa hpo ni maono ambayo yanachangia katika kuhubiri injili ya ufalme wa mungu na hivyo kutekeleza agizo la bwana wetu yesu kristo kama alivyosema katika marko 1615 na je hawa watu ama haya maono je yanachangia katika kufanya mataifa kuwa wanafunzi kwa maana ya kuwafundisha ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu wa kristo hivyo ndio vigezo viwili sasa habari ya kwamba tunajenga kanisa na habari ya kwamba tunaenda kutembelea yatima na habari ya kwamba ni, ni, ni vya muhimu lakini sio tulivyoagizwa ni vya muhimu kufanya kumbuka ukisoma matao 5 mas anasema nilikuwa mgonjwa ukuja kunitembelea nalikuwa magereza ukuja kuniona nalikuwa na njaa hukunipa chakula ni vya muhimu hivyo lakini agizo la kwanza tulilopewa ni kuhubiri njili kwa mataifa yote na la pili ni kuakikisha kwamba mataifa yote wanakuwa wanafunzi sasa unatakiwa ujiulize hii huduma ambayo nipo na shiriki je wanafanya hizo kazi mbili na kama wanafanya hizo kazi mbili unatakiwa ushiriki uanze kusapoti maono yaliyooko katika huduma hiyo mna kama wewe mwenyewe huna maono yoyote ambayo unayaunga mkono biblia anasema kwamba watu pasipokuwa na maono watu wanaangamia kama hauna maono lazima uangamie maanake ni kwamba hauna dira katika maisha yako sasa unawezekaa una dira katika mambo ya mwilini lakini je una dira katika safari yako ya kiroho je una dira katika ambacho kristo amekuitia na kama una dira una maono unachukua hatua gani kuakikisha ayo maono yanatimia kama hauna maono kwa nini basi usifanye maamuzi ya kuunga maono ya kama kuna mtu amepewa maono ama kuna udume amepewa maono kwa nini usichukua hatua na kuunga mkono maono yaliyoko hapo na unapozungumzia kuchukua hatua na kuunga mkono nazungumzia wewe ujitoe kwa namna tatu moja ujitoe kwa kufanya nini kwa kuakisha kwamba na wewe unashiriki kuhubiri injili ya ufalmu wa mungu na kufanya watu kuwa wanafunzi kwa vitendo kwa maana ya kuwashirikisha kile ambacho umekisikia kwa kuwahamasisha watu wafuatilie mafundisho katika hiyo huduma lakini mbili huaishe kwamba unashiriki katika maombi lazima ushiriki katika maombi na tatu huakishe kwa kwamba unatumia fedha zako na uchumi wako kuaisha kwamba hayo maono ya kiungu ambayo umeamua kuyaunga mkono yanatimia kwa saba anaes anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwao huwezi ukasema ama unaunga ma- maono ya huyo mtu ama ya iyo sehemu moyo wako aupo na namna pekee ambayo bwanayes nazungumzia kupeleka moyo wako katika eneo hilo ni kwa fedha yako wamba hazina ya mtu ilipo ndipo na fedhayake ilipowao huwezi ukanambia mwalimu tuko pamoja sana pamoja sana alafu huspoti kupeleka injili kwa njia ya reio apo atuko pamoja my n sijui siju si kama tuko pamoja sana masema mwalimu nashiriki kwamba kiu yangu ni kama kiu ya kwako umejiamua kujitoa ili watanzania waweze kusikia injili ya neema na kweli waweze kusikia injili ya kristo waweze kujifunza kuhusu kristo waweze kumjua kristo kwa kina na wao waweze kukua waweze kuwa majyanti wa kiroho kwao mimi mwalimu nimeamua kukuunga mkono ukiwa na maombi yeyote mwalimu nishirikishe ukiwa unahitaji kwenda kupeleka injili mwalimu ukiwa unahitaji kila nguvu ya inawezekana labda unanisikiliza okay. alisema hivi kwenye luka na kwenye akasema mji mkienda tafuteni mtu mmoja mwaminifu mkae katika nyumba hiyo malikena kupea niwakhiyyote kiendat tu kigoma mimi niko kigoma mimi ni mwenyeji wa kigoma theni uchukua atua useme mwalimu lini unakuja kigoma fogetbati pesa kwanza kwamba unyeleze kwamba kigoma pakoje Si, mwalimu niko hapa hapa hapa kigoma kama kama watu kumi yapa, tunataka ingie tuanze kuweka mipango kwa hata nitakuja pamoja na kwamba nafikia kwenye hoteli ama te kwenye enye ya wageni lakini ajua ninaye mwenyeji ambaye anaweza akanisaidia ni wapi nita ukumbi, wapi nitapata ukumbi nitaweza kukodisha vyombo wapi nitaweza kuweka matangazo nakathalika, nakathalika. kama sina mwenyeji nikiingia kigoma itakuwa ni vigumu sana hivyo hivyo ikawa ikawa mtwara shinyanga kwa yo, ukisema unaunga mkono mafundisho awenye ikinga je unachukua Tua gani kuhakikisha kwamba hiyo mse inafika huko lipo wewe ulipo k unayeeko hakikisha sasa kama hauna maono ambayo unayaunga mkono ndio maana mungu anashindwa kupitisha fedha na ustawi wa kutosha kwa sababu gani hushiriki kwenye maono yoyote maanake ni kwamba wewe ukilala na kuamka huwazi kitu kingine chochote zaidi ya kujiwaza wewe kumbuka dhambi iliyoatesa adamu na eva bustani evabustaniya ni, ni ya ubinafsi ndicho kilichofanya wakaondola bustani adn walikuwa wamepewa kazi ya kuhakikisha baraka ya bwana inasambaa dunia nzima na wakiwa chini wakiunga mkono maono ya mungu lakini wao hawakutaka kuunga mkono maono ya mungu wakaamua kuunga mkono maono yao wenyewe kwa hiyo wakakataa wakasema mbe tule matunda ya mcu u a namabaya tukila tutakuwa kama mungu kwa tutajitegemea hatutakuwa na sababu ya kuwa chini ya mtu kwah hicho kiburi cha uzima na ubinafsi ukawasababisha wakaingia kwenye laana wakaingia kwenye mauti na hivyo bustani ya sasa mimi na tuna swali je je mkono mkono maono maono yesu yesu ama ama tunaunga yetu wenyewe Ye, tukila, tukiamka tunawaza tunawaza kile ambacho bwana ametuagiza maisha hio wakatlabus s i naweuuaun mono mono rafiki sasa itaendelea kukaa vizuri maombi kwa ajili ya wale kumpokea yesu yao kuwa wa wa mungu Fanya sema mungu wa binguni, nimesikia habari njema naamini ni mwanao kwamba alikufa msalabani ili mimi ni okoke dhambi zangu zote ziweze kuondolewa kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki bwana yesu nakaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji msawishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki wamefanya maombi mafupi ongera na kukabidhi mikononi mwa yesu kristo na kwa roho mtakatifu utakuwa salama mpaka siku ile ya ushindi basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa hurumagadi na yesu ni kristo n rumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna o vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna o vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwaleo kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7645 Mbili mbili. ama atelma 789 a2 ama tigopesa 67 a nitarudia mpesa namba 764 ao 22 elma namba 789 tigo pesa namba 672 梦。 za kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242