vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi ni muhimu ukatafuta mahali ambapo pana maono ya kiungu nakumbuka maono ya kiungu yanatekelezwa kupitia mtu na wewe utakapounga mkono yale maono ya kiungu maanayake ni kwamba mungu ataanza kutenda kazi na wewe katika kiwango ambacho sio cha kawaida kwa sababu kusudi lake ni kile alichokusudia kukifanya ka kupitia yale maono kiweze kutimia ndio maana hao mabwana pamoja na kwamba walikuwa wamejaa madeni walikuwa wanaonewa kwenye jamii walikuwa ni watu waliotharauliwa walipoambatana na daudi kwa sababu mungu ameweka maono ya daudi kuwa mfalme juu ya taifa lote la israeli mungu akaanza kutenda kazi nao katika hali isiokuwa ya kawaida popote pale ulipo rafiki inakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu kama unasikiliza kwa njia ya redio lakini pia mafundisho hayo yanakuwa posted kila siku kama unafuatilia kupitia kwenye youtube ama unafuatilia kupitia kwenye kwenye podcast iwe ni uzima time podcast iwe ni kwenye anca podcast iwe ni kwenye spotify podcast iwe ni kwenye apple podcast iwe ni katika katika, katika itune ama iwe katika google podcast kila siku tuna postia ya mafundisho kwa hiyo usiache kufuatilia okay kumbuka mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako weo unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kutenda kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu wa ibrania 116 na mwenye haki ataishi kwa imani e, wa ibrania 138 hivyo basi fanya maamuzi ya kuishi kwa imani na kuamini kwako kunategemeana na kufikiri kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na ili uweze kufikiri vizuri unatakia kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza mafundisho ya neema na kweli natoa na shukrani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia mafundisho ya neema na kweli na kuhamasisha wengine waweze kusikiliza asante pia kwa ajili ya wote ambao wamekua wakifanya maombi na asante kwa ajili ya wote pia ambao wamekuwa wakichangia vipindi vya neema na kweli sasa tumekuwa tukizungumza nguvu ya maono na partnership na takriban vipindi kama uh, kama sba vya mwanzo saba vya mwanzo nimekuwa nikijikita zaidi kuzungumza habari za tnjaribu kuleta mtizamo sahihi watu waweze kuelewa nguvu ya maono kwamba maono yana kazi gani mungu kipindi kilichopita tuliona mungu alifanya mambo kupitia nani kupitia musa tuko sawa lakini twende ni, ni kuonyeshe nisome kwanza ile sentensi ya ambayo tulikuwa tukichambua tangu mwanzo inasema hivi kama unataka kubarikiwa na kustawi katika kiwango cha kushangaza tafuta huduma inayofanya kazi nzuri ya kuhubiri injili ya kristo huduma yenye maono makubwa na uwe patna nayo kwaho tunaendelea kuchambua hiyo sasa kabla story ya kwenda kuangalia stori ya paulo kwenye wafilipi kuongezea kitu pale nataka twende mahali tukaangalia stori ya daudi daudi katika samueli wa kwanza mlango wa kumi na 6 eh, alipakwa mafuta awe mfalme wa israeli tena tukasome pale samueli mlango wa kwanzasamueli wa kwanza eh, mlango wa kumi na 6ita na mungu anamtuma nabii samueli aende nyumbani kwa yese manake asea amejipatia mfalme kule ayo eh, nianze mstara wa kwanza kabisa stori nndefu kidogo nitasoma rakaraka tufike kwenye pointi bwana akamwambia samueli hata lini utamlilia sauli kumbuka sauli nd alikuwa mfalme wa israeli kamkorofisha mungu mungu amemkataa ikiwa mimi nimemkataa asiwamiliki israeli ijaze pembe yako mafuta uende nami nitakupeleka kwa yese e, mbethlehemi n maana nimejipatia mfalme katika wanawe samuel akasema nawezaje kwenda kwana uzungumzia hapo ofcourse ukiendelea kusoma story hii kwa sababu ya kuokoa muda mstari wa 1moj kisha samueli akamwambia yese watoto wako wote wako hapa naye akasema amesalia mdogo wao na tazama anachunga kondoo basi samueli akamwambia yese tuma watu akamlete kwa sababu hatuta keti hata atakapokuja huku basi akatuma mtu naye akamleta kwao naye alikuwa mwekundu mwenye macho mazuri na umbo lake lilikuwa la kupendeza bwana akasema ondoka umtie mafuta maana huyu ndiye ndipo samueli akatoa pembe yenye mafuta akamtia mafuta kati ya ndugu zake na roho ya daudi kwa nguvu tangu siku ile basi Samueli akaondoka akaenda zake ngutan skul daudi amepakwa mafuta kuchukua nafasi ya sauli sauli lakini kumbuka bado mbau oo sasa kwa wale daui anamuaga a baada ya hapo hapo mlango wa daudi daudi alafu baada ya hapo, watu wanaanza mfalme sauli, mfalme sauli na kwa yu, nginjanginja zinaanza vurugu kumsda uus daudi anaanza zznuw tuko sawa sasa twende samueli wa kwanza mlango a 2 anasema basi daudi akaondoka huko akakimbilia pango la adulu, adulamu kwa sababu sauli alikuwa anataka kumuua na ch nachotaka ukione na ndugu zake na watu wote wa mbari ya baba yake waliposikia habari hiyo wakamwendea huko kumfuatanani daudi na kila mtu aliyekuwa katika hali ya dhiki sanda uone watu waliokuwa wakimzunguka daudi na nisikilize vizuri Asana, kila thiki, na kila mtu aliyekuwa katika hali ya dhiki na kila mtu aliyekuwa na deni na watu wenye uchungu mioyoni mwao wakakusanyika kwake naye akawa jemedari wao nao waliokuwa pamoja naye walipata kama watu 4 sasa nataka nirudia kidogo mstari wa, wa, wa, wa pili kuna neno pale naona kwenye bibilia kiswahili haijakaa vizuri tasema kiingereza harakaraka nkjv alafu eh, tuone kamahe uh, anasema hivi and everyone who was in distress everyone who was in debt and everyone who was discontented gathered woh kwa ho anasema kila mtu ambaye alikuwa kwenye makandamizo kila mtu aliokuwa kwenye madeni na kila mtu ambaye alikuwa hajaridhishwa na hali ilivyokuwa he kwa maana hawajafurahishwa na hali ya mazingira yao ilivyokuwa anasema wote hao wakakusanyika kwa daudi na idadi yao walipata watu kama i 4 tunakwenda sawa sawa sasa ukiendelea okay, ukasoma stori baadaye uko mbele ukenda kwenye samueli mlango wa pili stori nisemeje ni ni, ni, ni, ni, ni, ni ina, inaelezea pia wale watu walioambatana na daudi inaanza kuchambua watu wachache sende samueli wa pili mlango wa 2hta mstari wa nne hapa daudi ameshapakwa mafuta ameshaketishwa kwenye kiti cha ch- ch- utawala pale yerusalemu ukisoba kwenye samueli pili mlango wa tano ataiona hiyo sasa skila mstara wa nne nikonyesha kitu kidogo anasema haya ndiyo majina ya mashujaa aliyokuwa nao daudi yeshoboamu mhakamoni mkuu wa maakida huyo aliinua shoka lake juu ya watu mi8 waliowawa pamoja kwa huyu jamaa akawa jemedari akapigana kwa niaba ya daudi akauwa watu mi 8 mtu mmoja anasema na baada yake kulikuwa na eliazari mwana wa dodai mwahohi mmojawapo wa wale mashujaa watatu waliokuwa pamoja na daudi walipomtukana walipowatukana wafilisti waliokuwa wamekusanyika huko ili kupigana na watu wa israel walikuwa wamekwenda zao huyo aliinuka akawapiga wafilisti hata mkono wake ukachoka na mkono wake ukaambatana na upanga yaani mkono wake ukaganda kwenye upanga naye bwana akafanya woko ovu mkuu siku ile nao watu wakarudi nyuma yake ili kuteka nyara tu kwao huu jamaa akaenda mwenyewe bwana akatenda kazi na huu jamaa akachinja watu wote hizi akapata ushindi hasa na baada yake kulikuwa na shama mwana waagi, mharari, wa agii mharari nao wafilisti walikuwa wamekusanyika huko lehi walipokuwapo konde lililojaa uh, midengu mi, mi nao watu wakawakimbia wafilisti ila huyo alisimama katikati ya konde lile akalipigania akawaua wafilisti naye bwana akafanya uokovu mkuu sasa pointi yangu ni nini pointi yangu ni hii kumbuka aa watu walikuwa wamejaa madeni kumbuka haa watu walikuwa wamekandamizwa hawa ni watu waliokuwa wameonewa hawa ni watu waliokuwa wamekataliwa kwenye jamii hawa ni watu ambao walikuwa wamechoshwa na mazingira yao wakaamua kuambatana na daudi stori inatoonyesha huko baadaye hawa watu wamegeuka wamekuwa ni majitu majito ya yani maant wamekuwa ni watu wasa makamanda wa vita na biblia inasema bwana akawa pamoja nao kwahio waliweza kushinda kuwa watu i 8 sijui kupiga jeshi zima la wafilisti kwa sababu gani kwa sababu ya wao kuunga mkono maono ya daudi kwamba daudi ameitwa kuwa mfalme wakaamua kumsapoti daudi na kwa maana hiyo bwana akawajibika kuwasapoti hawa kwa sababu wamesapoti maono yake yaliyoweka kwa daudi ka hawa na kuhakikishia wangekuwa wameenda na naamsini zao isingekaa itokea tasku moja wakaweza kuwa mtu mia nn mtu mmoja isingeeza kutokea hata siku moja mtu mmoja akapigana na jeshi zima la wafilisti akalishinda isingewezekana sasa mnki maana yake ni hii kwamba ni muhimu ukatafuta mahali ambapo pana maono ya kiungu na kumbuka maono ya kiungu yanatekelezwa kupitia mtu na wewe utakapounga mkono yale maono ya kiungu maana yake ni kwamba mungu ataanza kutenda kazi na wewe katika kiwango ambacho sio cha kawaida kwa sababu kusudi lake ni kile alichokusudia kukifanya kupitia yale maono kiweze kutimia ndio maana awo mabwana pamoja na kwamba alikuwa wameja madeni walikuwa wanaonewa kwenye jamii walikuwa ni watu waliotharauliwa walipoambatana na daudi kwa sababu mungu ameweka maono ya daudi kuwa mfalme juu ya taifa lote la israel mungu akaanza kutenda kazi nao katika hali isiokuwa y kawaida sasa tukitoka hapo turudi kwenye wafilipi nn sasa tendo wafilipi n tuvisuke vitu sawasawa wafilipi mlango ule wanne kumbuka hawa wameamua kuwa na paulo wafilipi mlango wa4 na ntaanza ntaanzwa mlango ule wa15 nanyi pia ninyi wenyewe mnajua enyi wafilipi ya kuwa katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi pekee yetu sasa ili kanisa la makedonia lilikuwaji kabla ya kuendelea na hii stori hapa tupozi hapa tuende kwenye wakorinto wa pili mlango wa nane tuanze mstari wa kwanza anasema hivi tena ndugu zetu twa waarifu habari ya neema ya mungu waliopewa makanisa ya makedonia maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao tatu maana nawashuhudia kwamba kwa uwezo wao na zaidi ya uwezo wao kwa hiari yao wenyewe waliitoa vitu vyao wakituomba sana pamoja na kutusii kwa habari ya neema hii na shirika hili la kuwahudumia watakatifu kwao hawa watu wa makedonia walijitoa angalia anasema <laughs> msari wa pili maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi kumbuka watu walioambatana na daudi ni watu waliokuwa dhiki nyingi pia anasema wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao kwaio anasema changamoto zao za kifedha changamoto zao za maisha hazikuwafanya wawe wachoyo bali ziliwasukuma wakazidi kuwa wakarimu hawakuanza kusema unajua sina kitu cha kutoa unajua mimi ni maskini haa, unajua mimi ni, neema kumbuka ile neema tua tinazungumza kwamba neema iliokuwa juu ya paulo wote waliokuwa wakishirikiana na paulo ile neema ilianza ku katika maisha yao iliofanya nini wafanye sana watende sana watende zaidi kwanza maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao maana nawashuhudia kwamba kwa uwezo kwa wao na zaidi ya uwezo wao kwa hiari yao wenyewe walitoa vitu vyao wakituomba sana pamoja na kutusihi kwa habari ya neema hii na ushirika hili la kuwahudumia watakatifu tena walitenda hivi si kama tulivyotumaini tu bali kwanza walijitoa nafsi zao kwa bwana na kwetu pia kwa mapenzi ya mungu kwaanasema sio tu kwamba walitoa fedha zao na mali zao kwa ajili ya kuwahudumia watakatifu nakumbuka mwaliko unaokuletea hapa ni wewe unayenisikiliza ufanye maamuzi ya kuwa katika kuhakikisha kwamba mafundisho ya neema na kweli yanafika katika nchi yote ya tanzania ndo mwaliko ambao nakupa na nazungumza natumaini na kabisa nazungumza na watu ambao wanakubaliana na se ambao tunaifundisha hasi inawezekana unanisikiliza uo unaipinga fain sina tatizo na wewe tafuta mtumishi mwingine mwenye maono mengine ambayo wewe unaona kile anachokifundisha unakubaliana nacho nenda kaunge mkono lakini nazungumza kwa wale ambao wanasema mwalimu nimekusikiliza kwa zaidi ya miezi tisa mwalimu nimekusikiliza kwa miaka mingi unachokifundisha haswa kinaitika katika kilindi cha moyo wangu najua haswa hiyo ndiyo meseji najua kama yesu kristo angekuwepo katika damu na nyama ndio meseji ambayo angeefundisha ndivyo ambavyo angewakilisha ujumbe wa mungu kwa watu wewe ndio unayezungumza na wewe hawa wamakedonia anasema pamoja na umaskini wao lakini neema spesh ilikuwa juu yao hii neema ilitoka wapi ni ile neema aliopewa paulo kumbuka t- kipindi iichopita tuliangalia katika, katika waefeso mlango asema mnafahamu uwakili wa neema niliopewa kwa ajili yenu kwao hii neema ilikuwa juu ya paulo kumbuka katika wakorinto w151 tuliona hii neema ilimsababisha paulo azidi sana katika kazi ya huduma ko na hii neema ilipokaa juu ya watu wa makedonia kwa sababu waliamua kushiriki kusapoti maono ya paulo ama maono ya yesu kristo paulo neema hii ikawasababisha wajitoe sana waongezeke katika ukarimu waongezeke katika ukarimu angalia hio taamsar wa pili haleluya anasema namna hi oh. anasema mm. maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao lakini kumbuka msaada wa kwanza amesemaje tena ndugu zetu twaarifu habari ya neema ya mungu waliopewa makanisa ya makedonia hii neema ya mungu imetokewa pilikweko juu ya paulo kwaho ikawasababisha wazidi katika ukarimu mwingi angalia kitu hichi anasema maana nawashuhudia kwamba kwa uwezo wao na zaidi ya uwezo wao kumbuka neema ya yesu kristo inasababisha nizidi sana Tuko sawa kwa nasema maana nawashuhudia kwamba kwa uwezo wao na zaidi ya uwezo wao kwa hiari yao wenyewe walitoa vitu vyao wa, hawakulazimishwa Nne. wakituomba sana pamoja na kutusii kwa habari ya neema hii neema ipi kumbuk sma kutoa na kupokea na shirika hili la kuwahudumia nani watakatifu hasa leo hii nakuletea mwaliko we na, na, na kweli kuna mamia kwa maelfu ya watanzania hawana namna nyingine yeyote ya kusikia injili ya yesu kristo zaidi ya kupitia njia ya redio na in infacti hakuna namna nyingine yeyote ambayo hurumagadi anaweza akaenda akawafikia hawa watu wengine ni kwa sababu ya kijiografia ni ngumu kufika wengine hata kama ingewezekana mimi kuwafuata lakini sehemu alizoko wamekatazwa uwasisikilize kitu kingine pamoja na kwamba wako kwenye giza pamoja na kwamba mafundisho yaliopewa yamewaingiza katika utumwa wamenyimwa na wakishikiwa kwamba siojaikwambie kuna sehemu moja katika mkoa wa arusha moja ni sehemu wazitu mkoa wa babati amini nisorewilaya ya babati nimekwenda kule kufanya injili watu wakaokoka watu wakafunguka majuzi hapa nikasema kwamba nataka kwenda kule kuna mlima mmoja mzuri sana wa maombi nikafanye maombi alafu baada ya pale tufanye seemina kwenye kile kijiji ge <laughs> washikadini wa pale wakaanza kupinga kwao nimeenda kuomba kibali nipande kwenye maombi wakakataa wakalazimisha mpaka watu waliokuwa pale wananisaidia waende kwa mkuu wa wilaya Can you kupata tu kibali chakuena kuomba kwenye mlima ambaoo kwenye kijiji mpaka mkuu wa wilaya akashangaa akasema ni kitu gani hichi mkuu wa wilaya akaelekeza tuende kwa nini watu wangu waende kwa ocd kuenda kwa akasemambona hichi kitu nichepesikinataa kitoleo kijijini kwao baadaye polisi wakasemaok okay. leteni barua tutawapa kibali hawa jamaa vyungozo, wa pale kijijini wanaongozwa na viongozi wa madhehebu fl waliposikia wakasema sasa huyu urumagadi akija huku juu tutatangaza tutaandamana tutasema kwamba urumagadi ameenda anachafua anakunya kwenye majiw ndo watu walipofikia hapo na hawa ni wakristo wanalitia jina la yesu hawataki mkristo mwingine aende kwenye maombi <laughs> kitu sasa hizi maombisiuaeiahokizungumzashz ndo haliulzoaz na kwa sababu hiyo kwenye hicho kijiji kwamba kuna watu wakisikiwa wamekuja kumsikiliza hurumagadi lazima wafukuzwe kwenye makanisa sasa kweli nawafikiaji njia mojawapo ya kuwafikishia kweli pasipo au kubugudhiwa na viongozi wao ni kwa njia ya redio ndio maana nakualika wewe rafiki kwamba yes yespartn na mimi na uwewe utakapoamua kuwa kama watu wa makedonia kuwa kama kanisa zaku, injili kwa injili kuambi, siyo, siyo la wafilipi ukaamua kushiriki kutoa fedha zako kui njini kwa njia ya njiaembla kidogo sio kwa kwenye radio, kwenye platform tunavotumienetenyehanakitugani garama za office, na ofisi fis t nimeeka makadirio ya chini kutoka sehemu sehemu moja kufanya navosafiuan utaturahisishia kazi kama na utaamua kufanya maamuzi ya kuanza ku kwa fedha zako kazi ya kupeleka injili kwa njia redio ili ni ombi ambalo nalileta kwako kwa sdio utaratibu ambao mungu ameweka mungu adondoshi hela kutoka mbinguni s yes, ameshaingizia tela lakini utaratibu wake wakawaida ni kwamba anataka mimi nawewe tushiriki ili kwa kufanya hivyo neema yake ikae juu yetu baraka ya bwana ianze kutustawisha angalia wafilipi mungu wa, paulo anavyowambia wafilipi 419 a turudi pale tusome alafu kwaio niseme hivi kama wewe umekuwa unafuatilia mafundisho yanayotolewa na yesu kristo kupitia hurumagadi na haujafanya maamuzi ya kuwa ptna lakini kila siku unainjoi kusikiliza nikuulize swali hivi haikupi shida kwenye moyo wako kwamba wengine wanaingia gharama kukuletea mafundisho lakini wewo huingii garama yoyote huchangii kwa namna yoyote huchangii kwa maombi huchangii kwa kuambia wengine wala huchangii kwa fedha hivi haikupi shida haikusumbui rafiki hmm? wahilipianasema na mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kwakjiri sasa naomba nisome huu mstari kwenye amplified bible anasema hivi anasema anasema namna hii n my god will liberally supply a kwamba mungu wangu atawapatia kwa ukarimu wote atawajaza mpaka ifurike you are every need kwamba atakutana na mahitaji yako atakupatia mpaka ijae ifurike ili uwe na ziada ya kuweza kuwahudumia watu wengine ko rafiki mwaliku wangu ni huu kuna wale ambao mmejiunga kwenye whatsapp stkama watu, watu kama labda mia, mia, mia ta nakitlst mian my friend tungeamua wote kuwa serious tukasema kwamba sisi tu tuna privilegi mungu ametujalia tumeweza kupata simu za kupangusa tukaamua kujiomit tukaamua kuonibut kusot financially tuna uwezo wa kuchukua hii injili tukawa mikoa yote neno likawa linasikika kila siku inaanza na nawewe kwa kama umekuwa ukinifuatilia eidha wewe ni umekaa chini yangu katika damu na nyama ukanisikiliza ama umekuwa ukinisikiliza kupitia kwenye youtube ama unanisikiliza kupitia kwenye whatsapp ama kwenye podcast ama kwa njia nyingine yoyote dvd kitabu njia yoyote ile rafiki nakupa mwaliko kama umevutiwa na nachokisema kwa nini usiamue kuchukua hatua moja zaidi na kuwa ptna wa kila mwezi ili tuweze kuwafikia makutano ili tuweze kufikia makutano ili tuweze moja nikupe picha hii ili tuweze kufikia watu kwa njia ya redio na njia ya televishen yni watanzania wote kwa maana wao wana naweza na kusikia walau kwa sasa hivi nahitaji milioni heahini kila mwezi milioni 3 kila mwezi ndio inahitajika ili kuweza kufika twende kwenye redio zote ambazo attukubalia na twende kwenye televishen walau moja ama mbili ambazo atakubali ili tuweze kuweka mafundisho kila siku sasa milioni 3 siyo hela nyingirafiki milioni 30 tunazungumzia watu el 1 ambao wanajikomiti kila mwezi kutoa shilingi lu 3 tunaipata hiyo hela hamna atakayeumia kwamba itakuwa mzigo sana kwake lakini hawa watu wanapatikanaje kwa wewe kufanya maamuzi kuwa na kuanza kuingia kwenye maombi pamoja na mimi kwa wewe kuamua kuwa na kwenda kuanza kuwashirikisha wengine na kuwashawishi waweze kuwa wawezekuwa katika kutoa fedha na kwa wwe kutoa fedha kwahio unaona kwamba nafasi yako ni ya muhimu sana uwezi ukakaa tu sisi ni mwili wa kristo na tunahitaji kufikia watu na kuwapelekea watu nii ni garamaaii si zote na njoo vipindi mure. lakini hakuna wanataka hush vipind maana inakuja nafasi ya kuwa kuwa wangu ungependa partner, na maamuzi yawewe kutuazngi keny ini3 kama nilivyokueleza ni watu wachache tuwa kila mwezi n tunafikisha hiyo hela n tunakuepo kwenye reio enetelevish o wenye mitandao ya kijamii tunaanza kufikia injili inafikia watu wote kama iekuadish wew wai tusiwape wengine wengine fursa nao nao ili kwa na kwa nini uo baraka rafiki ni mwaliko na naomba roho mtakatifu akusaidie akusaidie kuitikia kuona na kuelewa jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba mpesa 7645 ama lma 7892 ama tigo pesa tigopesa 67 itarudia mpesa namba 76422 elma namba79 tigopesa namba 672 Nindili. mungu ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutawale na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyo yakusudia maisha yangu kwadini kitabu hichi pia niktofautinaakii tuna sehemu ya pili katika kitabu hiki maanake iko sehem mbili sehemu ya kwanza tunakujengea ufahamu sehemu ya pili tunakupa nafasi ya wo kufanya mazoezi katika sehemu ya pili tumekwekea aina mbalimbali za ukili ambazo mtu atazitumia kila siku kufanya mazoezi na kuanza kuumba kesho yake leo hatukufundishi tu hatukufundishitunakupa ufahamu alafu tunakuacha hewani hapana tunakufundisha tunakupa ufahamu tunakujengea uwezo na baada ya hapo tumekupa za kuanzia vitu vya kuanzia huanze kufanya ukili kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu kwa hiyo unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhiirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza irisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri mnatakiwa kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema kila mtu ambaye anataka kubadilisha maisha yake atapata kitabu hici cha nguvu ya ukiwi lakini zaidi ya yote kwa sisi ambao tuko mjini sisi ambao tumebarikiwa sisi ambao tumefanikiwa tutawasaidia wale walioko vijijini ambao wa hawana uwezo wa kupata vitabu hivi kwa kuwachangia na kuwanunulia hawa watu vitabu vile kwa hiyo mimi na wewe tuna fursa tuna nafasi ya dimi ya kuweza kuleta mabadiliko katika maisha ya watu