vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi ka bwanayesu anasema hakuna mtu aliyeacha kwa maana mengine kama ulitoa umeacha mashamba ama umetoa shamba kwa ajili ya yesu na injili ama umetoa fedha kwa ajili ya yesu na injili ama umetoa gari ama umetoa nyumba kwa ajili ya yesu na injili dicho anachokizungumzaha ama uhusiano wako na yesu na kazi ya injili imeleta itilafu katika familia yako kwa kwaiyo ndugu zako hawakupendi sasa hivi hawazungumzi na wewe wamekuchukia kwa sababu tu umeokoka na kwa sababu umeamua kuhubiri injili na kwa sababu umeamua kumfuata yesu hicho ndicho anachokizungumza popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu inaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako weo unaelisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo zingatia kwamba pasipo imani imaniawezekani kumpendeza mungu ya na kweli yamelenga ngu iofihomeleng imani yako kumishamaiyako well, unanisikiliza ya ili uwezkuku kufi ticho cha vizuri vizuri vizuri vibaya mhtia kama ii na ili uweze kufiri kama kristo una kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli shukrani kwa ajili ya wote wanaosikiliza na kuendelea kufuatilia mafundisho ya neema na kweli lakini pia shukrani kwa ajili ya wote wanaofanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli pamoja na wasikilizaji pamoja na timu nzima anayoandaa mafundisho haya na shukrani za pekee pia kwa ajili ya wale wote ambao kwa fedha zao wamekuwa wakisapoti vipindi vya neema na kweli asanteni sana kazi yetu ni njema tunaendelea na mazungumzo yetu ambao tua tunazungumza tunaangalia nguvu ya maono pamoja na partnership na tumeshazungumza mambo mengi kwa kweli nianze anze tu na ile sentensi ambayo imekuwa ikituongoza tujikumbushe tena kwamba mtumishi alisema kama unataka kubarikiwa na kustawi katika kiwango cha kushangaza tafuta huduma inayofanya kazi nzuri ya kuhubiri njili ya kristo huduma yenye maono makubwa na uwe patna nayo sasa ili jambo jambo liko wazi kabisa labda leo nipite engo kidogo tofauti katika kuelekea kwenye hili alafu tuende tukaangalia stori kwenye kitabu cha marko marko mlango wa kum maro mlango wa kumi marko mlango wa kumi, eh, kumi. tunafahamu kuna stori hapa uh, utakuwa unaijua ya, ya kijana mmoja kijana ambaye ni, ni, ni, ni tajiri eh. Eh, marko mlango wa k tuanze msarwa marko7 anasema hata alipokuwa akitoka kwenda njiani mtu mmoja akaja mbio akampigia magoti akamuuliza mwalimu mwema nifanye nini nipate kuurithi uzima wa milele yesu akamwambia kwa nini kuniita mwema hakuna aliye mwema ila mmoja ndiye mungu wazijua amri usiue usizini usiibe usishuhudie uongo usidanganye waheshimu baba yako na mama yako akamwambia mwalimu haya yote nimeashika tangu utoto wangu o yesu akamkazia macho akampenda akamwambia umepungukiwa na neno moja enenda ukauze ulivyo navyo vyote uwape maskini nawe utakuwa na hazina mbinguni kisha njoo unifuate walakini yeye akakunja uso kwa neno hilo akaenda zake kwa uzuni kwa sababu alikuwa na mali nyingi sasa hii sio nataka nataka mbele lakini kitu kimoja huyu maliinisioimatkuzungumza i ioombele ni kwamba mategemeo yake na matumaini yake yalikuwa katika mali nasio katika mungu anaambiwa kauze maskini utakuwa mbinguni kauzegaw na nani <laughs> 23. yesu akatazama kote kote akawaambia wanafunzi wake jinsi itakavyokuwa shida wenye mali kuingia katika ufalme wa mungu wanafunzi wakashangaa kwa maneno yake yesu akajibu tena akawaambia watoto jinsi ilivyo shida wenye kutegemea mali kuingia katika ufalme wa mungu ni rahisi ngamia kupenya katika tundu ya sindano kuliko tajiri kuingia katika ufalme wa mungu zingatia hajasema kwamba matajiri hawataingia katika ufalme wa mungu ila tamesea ni vigumu kwa sababu anategemea mali sasa ni pozi hapa kwanza alafu nikupeleke mahali alafu tutarudi hapa tukosaa rafiki kumbuka tuko marko k tumegotea kwenye mstari wa 6 kwayo ni pozi hapo kwanza twende kwenye timotheo twende kwenye timotheo mlango wa kwanza Hami, timotheo wa kwanza mlango wa sita sore na mstari lo wa 1sb angalia mtume paulo anachowaambia anachowambia timotheo anampa timotheo maagizo anasema hivi walio matajiri wa ulimwengu wa sasa waagize wasijivune wala wasiutumainie utajiri usioyakini kumbuka yule kijana tajiri alikuwa anategemea utajiri wake alivyoambiwa auze mali zake zote kisha awagawie maskini akaona lo ntaishije bila mali sasa anasema walio matajiri wa ulimwengu wa sasa waagize wasijivune wala wasiutumainie utajiri usioyakini bali wamtumaini mungu atupae vitu vyote kwa wingi ili tuvitumie kwa furaha kwaio anachosema ya kwamba utajiri sosi yake chanzo chake ni mungu alafu 1 anasema hivi waagize watende mema wawe matajiri kwa kutenda mema wawe tayari kutoa mali zao washirikiane na wengine kwa moyo huku wakijiwekea akiba iwe msingi mzuri kwa wakati ujao ili wapate uzima ulio kweli kweli kwa kama yule kijana tajiri alivyoambiwa na bwana yesu auze agawie maskini alafu amfuate nivao paulo na anasema waambie matajiri watumie mali zao kutenda mema kusaidia wale ambao hawana uwezo tuko sawa rafiki sasa tajiri ni nani tafsiri yangu mii nyepesi ni hii kama unaweza kupata milo mitatu kwa sikuue ni tajiri sinio kama unaweza kupata milo mitatu kwa siku unitajii uwe ni tajiri unajua kama wewe unaenisikiliza una simu mnaita za kupangusa eh? unaweza ku ukapita kwenye mtandao ukaangalia kwenye inneti ukaangalia facebok ukaangalia whatsapp maanaake ni kwamba huwo una uwezo na kwa maana hiyo ulitakiwa uanze kutumia uwezo wako kuhakikisha wengine wanafikiwa na injili ya kristo kuhakikisha wengine wanafikiwa na maneno ya uzima ni wajibu wako wewe wajibu wangu mimi sijui kawa wananyeelewa rafiki you see, wengine mmekaa mnanisikiliza na, na mnanifahamu muda mrefu kila siku tunafundishana kila siku sikuunasikia vitu vipya kitu ambacho hujui labda rafiki ni kwamba ilibidi nikae chini nijifunze na katika kujifunza huku kuna gharama ambazo niliingia kwa ajili ya kujifunza sasa mn ningeogopa kuingiahizo garama Manake ni kwamba leo hii nisingekuwa na chochote cha kuambia ambacho kina maana ambacho kingeweza kusaidia na maisha yako lakini sikuangalia gharama niliangalia faida ambayo naipata ambao ni uzima na kutii kile ambacho bwanawezi wamesema kwahio paulo hapa anamaambia timotheo waambie matajiri waambie wenye uwezo watumie mali zao u <laughs> kuna kitu kinaitwa lntpis kwa wale wanajua lugha ya kiingereza nthrpist ni mtu ambaye ni ana uwezo ambaye ni tajiri alafu anatumia utajiri wake kwa ajili ya kusaidia wengine kwa mfano tajiri aliskuisi nambari moja tena lakini zamani uh, bilgats ndo alikuwa tajiri nambari moja akifuatiwa na warren rebafet awot aiuwa ni matajiri mabilionea na hawa hawa hiyo klabu ya, ya matajiri naskuzifi una wakina ja na jiwe nmbail atoi, lio, Amazon, atoi. Ni ujiwe, atoi. <laughs> lakini walau matajiri wengi sahivi duniani kila wanapofika mwisho wa mwaka nusu ya faida ambao wameipata kwenye biashara zao wanatoa kusaidia jamii kwa mfano amefungua yake inaitwa kwamfanomefungua wanafadhili matibabu na utafiti kuhusiana na malaria kwa wanatumia sehemu ya utajiri ambao mungu amewabariki kurudisha katika jamii na kwa sababu hiyo awaji ambao wanazidi kustawi sasa shida inakuja ni kwamba nasema lakini mii mwalimu siwezi unajua mii sijatajiri kiasi hicho utaanza nini bwana yesu anasema katika luka kumi na sita mstari wa kumi aliye mwaminifu katika lililo dogo huwa mwaminifu katika lililo kubwa kama huwezi kutoa kwenye mshahara wako sasa hivi ukatenda wema kwa ajili ya wengine kama huwezi kutoa kwenye sehemu ya faida yako sasa hivi unaipata kwenye biashara yako biasharayao kusaidia ya wengine usijidanganye i kwamba siku ukiwa milionea ama bilionea utatoa no tna utakuwa mbaili wa kutupwa sasa tukiwa na hilo kichwani turudi kule tujimuvuzishe kwa bwana yesu kule alipokuwa akizungumza sawa tuko kwenye marko 1 tulikwamia msarulo wa 5 kuna mali naelekea rafiki relax tabasam marko 1 msarulo wa 25 hivi ni rahisi huu bwana yesu anaongea ni rahisi ngamia kupenya katika tundu ya sindano kuliko tajiri kuingia katika ufalmu wa mungu nao wakashangaa mno wakimwambia ni nani basi awezae kuokoka manake hawa mitume walikuwa matajiri kwa ho wanamshanga sma kama tajiri awezi kuingia basi ni nani anaweza katikati yetu h yesu akawakazia macho akasema kwa wanadamu haiwezekani bali kwa mungu sivyo maana yote yawezekana kwa mungu sasa sikia 8 petro akaanza kumwambia tazama sisi tumeacha vyote tukakufuata wewe yesu akasema amin nawaambieni hakuna mtu aliyeacha nyumba au ndugu waume au ndugu wake au mama au baba au watoto au mashamba kwa ajili yangu na kwa ajili ya injili ndio ndohichi ichoktaka ukioni kwa bwana yesu anasema hakuna mtu aliyeacha kwa maendo mengine kama ulitoa umeacha mashamba ama umetoa shamba kwa ajili ya yesu na injili ama umetoa fedha kwa ajili ya yesu na injili ama umetoa gari ama umetoa nyumba kwa ajili ya yesu na injili ndicho anachokizungumza hapa ama uhusiano wako na yesu na kazi ya injili imeleta itilafu katika familia yako kwaio ndugu zako hawakupendi sasa hivi hawazungumzi na wewe wamekuchukia kwa sababu tu umeokoka na kwa sababu umeamua kuhubiri injili na kwa sababu umeamua kumfuata yesu hicho ndicho anachokizungumza anasema kuo ndarudia tena ule, ule mstari wa 9 yesu akasema bwana yesu anaongea amin nawaambieni hakuna mtu aliyeacha nyumba au ndugu waume au ndugu wake au mama au baba au watoto au mashamba kwa ajili yangu na kwa ajili ya injili ila atapewa maramia sasa wakati huu nyumba na ndugu wa ume na ndugu wake na mama na watoto na mashamba pamoja na udhia na katika ulimwengu ujao uzima wa milele kwao yule kijana tajiri angeenda akauza vitu vyake vyote kama alivyoelezwa na bwana yesu alafu akawagawia maskini maana yake ni kwamba angerudishiwa mara mia kwenye kile ambacho alikuwa amekitoa sasa sio kila mtu ameambia akauze mali zake zote hii ni nis kwa jili ya huyu kijana kao si ukamsikiliza urumagai uruukba watotoke mtajjua wenyewe mi nauza kila kitu bwanaesi amesema n huyu aliambiwa kwa sababu shida ya huyu kijana alikuwa anategemea mali badala ya kumtegemea mungu kwa hiyo paulo anasema waambie matajiri waambie wenye uwezo kwamba watumie mali zao kusaidia wengine bwana yesu anasema hapa kwamba mtu ambaye atatoa ama atapoteza ama ataacha chochote kwa ajili ya kwake yeye na kwa ajili ya injili atarudishwa mara mia sasa nataka ni kuchalenji rafiki wewe umekuwa ni mkristo kwa miaka nikuulize inapofika kwenye mapato yako bwana yesu ana nafasi kiasi gani je mapato yako ni ya kwako wewe tu na familia yako ama pia hicho huo utajiri ama huo uwezo ambao mungu amekujalia pia unaotumia kufikia wengine je maisha yako wewe unayenisikiliza yanagusa na kubalisha maisha ya wengine ama ukilala ukiamka unajiwaza wewe tu sinaongea na wewe kama rafiki yangu hivi siku ukitoka hapa duniani ama siku umefikia miaka imekwenda umekaa miaka hamsii sti sabini hapa duniani alafu siku moja umekaa na tafakari katika hyo miaka sti sabini ulioishi maisha yako yalibadilisha nani maisha yako yalimgusa nani okoja okay, nikusaidie kitu tunapiga stori hapo kama wa- kwa wale wanaonifahamu wanajua historia ya kwangu huko nyuma nilikuwa chapombe nilikuwa alli kwa luga ya kiingereza wanaita nilikuwa na tatizo la alhlis eh? kwa maana yakunywa pombe ya kupindukia na nikafika mahali nimepoteza everything kila kitu kimepotea na pombe imenishika kiasi kwamba muda wowote nakufa kwa wale wanaonifahamu kwana wananifahamu ukiangalia nywele yangu ilikuwa kama ya msomali nimekonda nimwembamba ujawai kuona chakula siwezi kula mbavu zinaonekana kila mtu anasubiria kesho tunamzika jamaa ten nikaanza kujuuliza swali moja wakati huo nina mtoto mmoja nikaanza kujuliza hivi hii pombe inaniua alafu mtoto wangu akimuuliza baba yako yuko wapi atasema nini atasema amekufa alikufa na nini hivi kweli aanza kusema kama baba, baba yangu alikufa na pombe lakini sio hivyo tu wakati huo baba yangu mzazi alikuwa bado yuko hai nikaanza kusema hivi kweli mimi leo hii nakufa alafu baba yangu anakuja kunizika mimi Kwele kabisa yni leo iyendo nakua kunizika mimi hivi nakufa jambo la tatu ni nihili hivi kweli naondoka hapa duniani sijafanya chochote cha maana yani, yani naondoka tunipoyni nilipita kiasi kamba hata nikiondoka dunia haiwezi kujua kama kama kweli kweli kweliwelkweli hayo mambo matatu yalinisaidia kugeuka na bwana yesu akanitoa akaniweka huru aliponiweka huru ikaja hishu nyingine ikasema ok bwana yesu ameniweka huru tatizo la pombe sina tena ili hali ya kuangamia sina tena ok naweza kumrudishia nini huyu bwana yesu naweza nikawa wa manufaa kwa namna gani kwa bwana yesu na kwa jamii inaonizunguka nikawambia bwana yesu niko hapa nitumie kama uonavyo vyema ndio akaanza kunifundisha sikuwahi kuwaza hata siku moja ningekuwa nazungumza nawewe leo hii habari ya injili no mi nilikuwa jua ntandelea na maisha yangu taendelea na biashara zangu akanichagulia njia ambayo alinichagulia lakini tangu alipoanza kunifundisha nikasema sitakaa kimya lazima hicho alichoniambia nifikishie wengine ndio maana leo niko hapa nazungumza na wewe hii, no. ajwa, na angu, na uhakika kama umekuwa unanisikiliza kwa muda mrefu kuna namna moja ama nyingine bwana yesu ametumia maisha yangu mimi kugusa maisha yako wewe na kwa sababu hiyo kupitia wewe anategemea atumie maisha yako wewe kugusa wengine sasa ili mimi kuweza kukufikia hapa anapoona yes sio tu kwamba nimetenga muda wa kukaa mbele za bwana ili aweze kunifundisha na kunielekeza lakini pia nimetia gizo lake la kuhakikisha kwamba nahubiri injili ya ufalme wa mungu ama injili ya kristo na kufanya watu wa wanafunzi lakini sio hivyo tu sijaishia hapo pia nimeakikisha kwamba kwa, kwa fedha zangu na mali zangu natumia kuakiisha kwamba mmeseji ujumbe wa kristo unawafikia watu kama ambavyo paulo ameagiza kwamba wenye uwezo wenye utajiri watumie mali zao kufikia wengine sasa kumbuka nilipoanzia mimi sikuanza kufanya hi kazi kwa sababu nina utajiri sana nonono no, no. nilianza na hicho nilicho nacho nilipokuwa na uwezo wa kutumia elu ta kufikia wengine nilitumia elu a nilipokuwa na uwezo wa kutumia laki moja kufikia wengine nilitumia laki moja kwahio kadri mungu alivyonyongezea uwezo ndivyo ambavyo nami niliongeza nini kiwango cha kumtumikia kupitia mali zangu na fedha zangu sasa ni kuulize wewe rafiki wewe una n kwenye nini maake tukumbuka tunazungumzia nguvu ya maono na nai sasa kama umegundua huduma ya uwalimu ni huduma ambayo inatumia garama kubwa mno ningekuwa si, nimekaa hapa pana ubiri isreiz ningeaa kipindi kimoja kwa mwezi ningeubiri hapa alafu mwisho ningewatajia kanisa langu lilipo alafu wote ningewambia mmiminike mje mkija jumapili hii kuna upako maalum kwamba jumapili hii ukija nitakupaka labda mafuta ama nitakupa sabuni ya kuogea maisha yako ningeanza kuzungumza vitu vingi tu lakini kazi tuliopewa ya kufundisha ni kujenga ufahamu wa watu na uwezi ukafanya kipindi cha nusu saa jumatatu alafu ambe watu jumatatu ijayo kwa kuwa ufahamu tunaoleta ni tofauti mno na ufahamu ulivyo sasa hivi n maanake ni kama kuna mashindano k huyu mtu lazima tumsaidie kusikiliza ujumbe wa kristo kila siku kuna wengine wametuma hapa katikati tulipokuwa kwa mwezi mzima kuna wengine maisha yalikuwa yanakwenda vizuri wengine maisha yamerudi nyuma tena magonjwa yameanza kuwashambulia madeni yameanza kurudi tena kwa sababu hawakupata nafasi ya kusikiliza kwa mwezi mzima sio mmoja sio wawili sio watatu ambayo inakuonyesha umuhimu wa vipindi vya neema kuwa e kila siku sasa sasa kilichopita nikakwambia tunazungumzia paulo kwamba waambie matajiri watumie mali zao kutenda mema na njia mojawapo ni kupeleka hivi walau kwa sasa hivi nahitaji shilingi milioni 3 kila mwezi ili niweze kufikia tanzania nzima na injili kwa njia ya televihen evih televishen moja tu kwa sababu kama kwenye televishen nikagoieti sana tukapatana tukavurutana tukafanya nini labda sijui labda kwa neema ya mungu kwa sababu ya kibali cha upendeleo wanaeza kanaji lakitano kila mwezi nin kila siku kwao kwa, kwa mwezi ni milioni 15 hapo hatujazungumzia redi mahesabu ya chini lakini sio wote wanaangalia kwamfano w t wanaangali nw t wanaangli nwa s t wanaangaliawne zth auzgi wl ilioni i kila mwezi ina maana rafiki kwa mwaka inahitajika shilingi milioni milioni mia tatu na sti na kwa maana hiyo tukizungumza tukaenda hivyoo kwamba gharama zisiongezeke zisipande wala zisishuke kwa katika kipindi cha miaka kumi inahitajika bilioni tatu nukta 6 ambayo tayarinana ni bajeti ya wizara <laughs> rafiki sijananyeleao hii kazi ina gharama lakini wee utakapotoa hapo na mimi nikatoa hapo na yule akatoa hapo na yule akatoa hapo tuna uwezo wa ku kukupata hicho kiasi tukafikia watu na injili so, mwaliko wangu ni huu will you consider je hebu fanya maombi bwana mwambia haya maono ambayo unayatekeleza kupitia urumagadi ya kuhakikisha watu wanaingia katika ufalme wa mungu na wanafundishwa na kumfanania kristo ni aunge mkono kwa maana ya muda wangu na fedha zangu kwa maana ya kwamba nishiriki katika maombi nishiriki kwa masisha wengine wasikilize lakini zaidi yote nitoe fedha alafu ya kujibu ndio amua kuwa serious amua kuwa serious inawezekana si profesa wangu cho kikuu akanifundisha akasema ukifungua bomba moja la maji alafu ukafungua na bomba la pili alafu ukafungua na bomba la tatu alafu ukafungua na bomba la nne alafu ukafungua na bomba la tano muda si mrefu unatengeneza mto lakini mto umeanzaje ulianza kwa bomba moja la maji kufunguliwa kwahio kwa nini mimi nimekuwa bomba la kwanza kwa nini weo usio bomba la pili lakini kwanini kupitia wewe usababishe na mabomba mengine nayo yakafunguliwa alafu baadaye tukatengeneza mto wa maarifa mto wa ufahamu watu wakaanza kumjua mungu wa kweli wa pekee na yesu kristo aliyetumwa na mungu tukaanza kuwafikishia watu injili ni mwaliko tunaleta kwa sababu gani kwa sababu tuna kazi ya kufikia watanzania wote sisi tumesikia injili watu waliokua kupitia redio hii na kwenye mmesikia mmesikiainjili kila siku lakini kuna watu hawajasikia hichi kitu na mimi nawewe tunawajibika kuwafikia tutawafikiaje njia ya nyepesi na ya haraka ni kupitia redio na televishn aneeaafi na ili tuweze kufika huko lazima tuanze kuchukua hatua leo hii usijulize kuhusu mwingine hmm? Wasima, wako watu wengi sana wame, wame, wame, wame. No. mungu anazungumza na nakumbuka wakati na nianze kufundisha neno kuhubiri mwaka kuzungumza sasa mimi nimetoka ba, kuna watu wamekuwa wanaangalia wanasoma vitabu mimi nitaleta kitu gani kipya akanibana akasema hakuna hiyo ukianza kuangalia kwamba wako wengine wanafanya kazi yangu haitafanyika ona kwamba hakuna mtu mwingine yeyote ambaye anafanya hiyo kazi ni wewe peke yako unafanya hiyo kazi kazi yangu itakwenda kwahio na mimi nazungumza na wewe unaenesikiliza rafiki usiseme kwamba kuna watu wengine wanatoa nani kama we haujatoa maanake na wengine a hawajatoa weo ukitoa maanake ni kwamba watatoa kama weo wa aujashiriki kwenye maombi maanake nawengine wtashiriki kwenye maombi wee ukishiriki nawao watashiriki kama wewe ujaenda kuhamasisha wengine wasikilize na kujifunza maanake ni kwamba hakuna mwingine atakayefanya weo ukifanya na wengine watafanya si siku zote ona kwamba ni wewe hakuna mtu mwingine wakufanya hakuna mtu mwingine wa kuomba hakuna mtu mwingine wa kuhamasisha hakuna mtu mwingine wa kuchangia gharama ona kwamba ni wewe na uoni kwamba inakutegemea wewe alafu neema ya yesu kristo itaanza kutenda kazi juu yako huu utajiri uliopewa mungu ataanza kuongeza kwa sababu gani anajua ana mtu ambaye akipitisha fedha zitafanya kazi yake kwa nini usikubali wewe kuwa huo mkondo kwa nini usikubali kuwa huyo tn ambapo wafilipi 419 anasema na mungu wangu atawajaza kila kitu mnachokihitaji sasa na wingi wa utajiri wa uchukufu katika kristo yesu si kuna upako maalum kuna special anointing supernatural kunaiaice ambayo inaachiliwa kwa watu ambao wanapatna kutekeleza maono ya yesu kristo ndani ya mtumishi fulani si kuna upako maalum nikufundisha neema inazidi sana uwezo wa wakrist naakutenda kazi katika uchumi wako katika afya yako katika maisha yako hayo tunaweza kuleta kila siku ti kwa sababu tunataka kupanua hii kazi tunataka tufikie na mikoa mingine ambayo jafikiwa tukimaliza tanzania tuanze kuenda wenye nchi za jirani jiani moi kaziiuwaa na nakutegemea leo utafanya maamuzi jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu huruma gadi ewe mwanafunzi wa kristo amwalea kumuunga mkono mwalimu huruma gadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba mpesa 7645 Mbili. ama etelma 789 ama tigo tigopesa 6722 nitarudia mpesa namba 76422 telma namba saba nane, tisa, tano sifuri sifuri mbili mbili. tigo pesa namba 6722 kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242