vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi malengo tulilonalo ni kwamba tuhakikishe injili ya kristo inafikia watu wengi kadi inavyowezekana na kama nilivyokuambia maono tuliopewa ni kwamba watu wote waingie katika ufalme wa mungu na kufanana na kristo na nikakwambia nahitaji ushiriki wako katika maeneo matatu ama yote moja ni wewe mwenyewe kushiriki kwa kuhamasisha watu wasikilize wajifunze vipindi vya neema na kweli ama wewe mwenyewe kutoka na kwenda kuwafundisha kile ambacho umekisikia na kwamba wakati mngine tunaweza tukawa labda tuna vipeperushi ama tuna meseji unataka kugawa hen tujue kwamba tuna mtu kwa fulani kwosehemu fulani tutamtumia matirio laafagawe popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia siku hiya leo kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako ue unayenisikiliza ya ili uweze kukua na kufika katika cho cha kim cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali na uweze kama kristo kristo kama kama zingatia kufikiri kwako kwako kuna mchango wa moja moja kwa katika kuamini ukifikiri ukifikiri vibaya utaamini vibaya utaamini vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri na na kama kristo na ili mwanafunzi wa kufiki vizuiufivizuriufswaafnw waafunziwakristo anajifunzamafundisho neema na kweli napenda kutoa shukrani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakishiriki katika kusikiliza mafundisho ya neema na kweli katika platforms mbalimbali uh, uh, uh, asante kwa ajili ya wale ambao wanasa kupitia njia ya redio lakini pia kuna wale ambao wanafuatilia kupitia kwenye youtube lakini pia kama nilivyosema hapo nyuma pia tuna grupu tumeanzisha katika whatsapp linaitwa mwanafunzi wa kristo na pia tuna podcast iko kuna uzima time podcast lakini pia tunapatikana katika google podcast na nadhani google podcast kwa sisi tulioko hasa katika nchi yetu tanzania inakuwa ni nyepesi mno kwa sababu kwenye pyo ukienda basi una google podcast na ukidd andika mwalimu mwalimhurumgdi ukiandika mwalimu hurumagadi itakuja pale podcast ya kwetu itakuja na listi yote ya mafundisho ambayo yako Aa, na kwa sababu hiyo basi utaweza ku kuna sehemu ya kusbsrbe utasbscribe lakini pia kwenye kile kipicha ambacho utakiona pale ukibonyeza kwa muda kama sekunde tatu hivi basi itasababisha hiyo podcast ama hiyo picha ikae kwenye scrin yako na kwa maana yeyo time ukitaka kusikiliza basi unaenda straight moja kwa moja kwenye mwalimu ruma gadi podcast inakaa vizuri kabisa um, pia tunapatikana kwenye itne kama ungekuwa mtu mwenye i unaweza kwenda kule ama kwenye apple podcast pia unaweza kwenda kule kwao ziko platform zote hizo ambazo tunapatikana na lengo ni kurahisisha mafundisho afike kwako kwa njia nyepesi kabisa lakini kwa gharama nafuu Um, nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi uh, vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa neema na kweli lakini kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu na nikizungumza timu yangu unazungumza ni pamoja na radio station ambazo tunazitumia kurusha mafundisho basi moja kwa moja tuende tuendelee na somo letu linalosema uh, nguvu ya maono na partnership nguvu ya maono na tumeshazungumza mambo kadha wa kadha um, nafahamu uh, kuna wengine labda ha, ayakua matamanio yao tuzungumze ama nizungumze hicho nilichokizungumza wangependa nizungumze mambo mengine lakini wakati mwingine unafika lazima tuambiane vitu katika hali ya balance lazima tufundishane tuweke vitu katika hali ya balance kwa maana ya kwamba labda ni mstari mmoja utatusaidia twende kwenye kwenye e, matendo ya mitume mlango ule wa ishirini matendo ya mitume mlango wa ishirini haya ni maneno ya paulo kwa kanisa la efeso labda tunaweza tukaanza mstari kama wangapi ili, ili nisome katika konteksti yake tutasoma mstari wa 32 hadi wa 35. matendo matendoya mituma paulo anasema hivi basi sasa nawaweka katika mikono ya mungu na kwa neno la neema yake ambalo laweza kuwajenga na kuwapa urithi pamoja nao wote waliotakaswa anasema sikutamani fedha wala dhahabu wala mavazi ya mtu ninyi wenyewe mnajua ya kuwa mikono yangu hii imetumika kwa mahitaji yangu na ya watu waliokuwa pamoja nami no kwa manana mengine anasema kwamba nilipokuja kwenu sikuwa mzigo mimi na timu yangu atukuwa mzigo kwenu tulijitegemea wenyewe okay. halafu 35 anasema hivi3 no, anasema ninyi wenyewe mnajua ya kuwa mikono yangu hii imetumika kwa mahitaji yangu na ya wale waliokuwa pamoja nami 35 katika mambo yote nimewaonyesha ya kuwa kwa kushika kazi hivi imewapasa kuwasaidia wanyonge na kuyakumbuka maneno ya bwana yesu jinsi alivyosema mwenyewe ni heri kutoa kuliko kupokea sasa mambo mawili tuyazungumza rakaraka hapa wengine wakisoma hivi wanaona eh, eh, eh, kana kwamba kuna sehemu nyingine ukisoma of course, ulisoma kwa mfano kwenye korinto w kanzamlango 16 paulo anaambia watu watoe wachangie kwa ajili ya kwenda kusaidia watakatifu sehemu nyingine kuna sehemu nyingine ukisoma paulo anasema kwamba nnakuja kwenu na natarajia kwamba mtanisafirisha tunakwenda sawasawa kwahio kuna sehemu nyingine alipokea msaada kama v kanisa la wafilipi walikuwa wakimuhudumia ama kanisa la makedonia walikuwa wakimuhudumia na kuna sehemu nyingine alienda akajitegemea kwao kutegemeana na mazingira ndivyo livyokuwa sasa nilisema nisome yote maanake ningesoma msara wa 35 ndio likua anataka kuulenga nene wangekuja wataalam walimu wa kwenye mtandao wangesema kwamba mbono umeacha kusoma huku juu kwa hiyo nimesema nisome some yote ni liweze ni kuelewa sasa twene kwenye msara w 35 ambao ndo likuwa naulenga anasema hivi katika mambo yote nimewaonyesha ya kuwa kwa kushika kazi hivi imewapasa kuwasaidia wanyonge na kuyakumbuka maneno ya bwana yesu jinsi alivyosema mwenyewe ni heri kutoa kuliko kupokea sasa ili neno heri kutoa kuliko kupokea ni kwamba nimekuwa napata shida na bibilia za kiswahili kwa sababu zote zinasema heri lakini ukisema kwenye lugha ya kiingereza kwa mfano nikaenda kwenye new king james version anasema i have shown you in every way by laboring, by laboring like this that you must support the weak and remember the words of the lord jesus that he said it is more blessed to give than to receive kwamba ni baraka zaidi kutoa kuliko kupokea ni baraka zaidi kutoa kuliko kupokea na kwa sababu hiyo kumbuka anachozungumzia anazungumzia anacho kuwasaidia wanyonge na mese ambayo nimekuwa nikijaribu kuleta katika mafundisho nguvu ya eh, kwamba nguvu ya maono mojuna maonoilizungumza sana na kma skutatu hzot nimeknikijkt ni zaidi kwenye upande wa n tumeangli jinsi ambavyo waflipi pamoja na na makedonia paulo katika kupeleka namakedonia walivyoptnnapaulo kt upfutanasta na kipindi kilichopita tulisoma h kon kwamba paulo anachagiza watu kwamba wenye uwezo wawasaidie wasaidia walio wanyonge na wito wangu mimi ni huu kwamba sisi ambao mungu ametujalia kwamba tuna uwezo walau wa kuwa na ziada na nikasema tajiri nani kama una uwezo wa kula milo mitatu kwa siku hue ni tajiri unaweza usiamini lakini ukweli ndio huo infa nilikuwa namsikiliza mtumishi mmoja akasema kwamba uh, kuna utafiti ulifanyika kwamba kama mtu ana uwezo kuwa na dola kumi mfuonimwake dola kumi mfukoni mwake huyo mfuko mtu ni tajiri na hii ni, ni, ni stani iliyofanyika marekani naezakawa na dola kumi ya kwenye mfuko wkwao dola 1 ni kama shilingi 5 tanzania sasa anazungumza hivi bibilia natuagiza tusaidia wasiokuwa na uwezo wasi waliokuwa wanyonge sasa kumbuka tunaagizo tulilopewa na bwana wetu yesu kristo amesema moja tuende tukahubiri injili kwa kila kiumbe injili yaani ni injili ya ufalme wa mungu lakini mbili amesema tuende tukawafanye mataifa yote kuwa wanafunzi sasa hii kazi tunaitekelezaje tunaitekeleza tuna kwa namna mbalimbali na njia moja wapo ni kuitekeleza kwa kwenda kwenye redio na kwenda kwenye televishen kwa nini kwa sababu tunataka tufikie watu wengi kwa wakati mmoja sasa navyozungumza hivi nazungumza na watu ambao wamekuwa wakisikiliza mafundisho ya neema na kweli na wameona kwa namna moja ama wameonja matunda ya ufahamu sahihi na wakaona mabadiliko katika maisha yao hao ndio ambao nazungumza nao sizungumzi na wale ambao wanapinga mafundisho ya neema na kweli kwa sababu tu ya itikadi zao nazungumza na wale ambao ndani ya mioyo yao wameamua kuitafuta kweli na tangu wameanza kusikiliza hii kweli imekuwa kadi wanavyoijua imekuwa ikiwaweka huru hao ndio ambao anazungumza nao kaotene kwenye wafilipi mlango ule wan sasa najua saa tukizungumza kwenye kwenye watu watu kazi ya mungu kuna wengi hawapendi wanataka kuwa mabosi na myn kwaheshima nataima kwaakubwa kabisa naomba nikueleze my brother my sist na naomba kabisa nana nakuheshimu na kupenda tunaita tunaa niulembukeni kwa nini ukatae kwenda kufanya na wenzako fl nawenzakokwanini msiende kukutana kwa nini ujifungie nyumbani kwako tu wakati biblia imeagiza amesema wala msiache kukutana infact kama nitakuja kukuta kwamba unanisikiliza mimi kila siku na kwakuwa unanisikiliza mimi umekataa hauendi kanisani itaniumiza sana kwa sababu lengo halikuwa kwamba mimi ni kutoa wewe uache kwenda kanisani lengo ilikuwa ni kusaidia ni kuimarishe ili unavokona kwenye ushirika unaofanya hapo kanisani kwenu uweze kuwa strong sasa najua wengine mnasema lakini mwalimu iko hivi nimekusikiliza unachokifundisha mafundisho ya yanema na kweli ni tofauti sana mafundisho kani ya kanisani kwetu kwa hiyo tangu nimeanza kukusikiliza mafundisho ya kanisani kwetu kidogo analeta ukakasi mi ifanyaje mwalim kushirikisha wengine wafundishe wengine waubirie wengine kusanya wengine wasikilize mafundisho ya wa neema wewe mwenyewe wafundishe anzeni anzeni kukutana hapo nyumbani kwako kama unaona huko unapokwenda hapana kinzana na kile ambacho unakijua sasahivi anza kukutanika hapo a baada ya kusema nimekumbuka kitu nisema siku nyingi niatakisemasiku nyingilengiakati umefika mfano kuna watu wako wako mtwara at least najua hiyo kuna watu wako kigoma na kuna watu wako shinyanga na wengine wako simiu na wengine wako bariadi na nawaphu tunawasiliana nyingine mara chache sio mara nyingi lakini kitu ambacho nimekuja kujifunza ni nafahamu ukisikiliza mafundisho ya neema na kweli ufahamu wako unakuwa tofauti sana kwa sababu mapokeo mengi unakuwa umenyanganywa na hivyo ukienda kwenye kusanyiko lolizoea unapata shida sasa tusaidiane kitu ngoja niweke wito huu hebu kupitia mafundisho ya neema na kweli ama vipindi vya neema na kweli tusaidiane ili mweze ku tuko sawa kwa kufanyaje kwa mfano kama uko kigoma mjini ama kama huko kasulu na unasikiliza mafundisho ya neema na kweli na inaweza ukawa huko arusha inaweza ukawa huko manyara inaweza ukawa huko mbea inaweza ukawa uko adoo mtwara huko dares slamu kunasikiliza mafundisho ya neema na kweli na umeyakubali na yamekubadilisha na kwa mano unapata shida kwenda kwenye mikusanyiko mingine kwa nini usitume meseji kwetu ukasema labda mimi niko kigoma mjini ama mimi niko mwanza mjini niko maeneo ya nyegezi sijui nyegezi kama ndo ipo alafu ukatutumia hiyo meseji kumbuka watu wote mkitutumia maanake tutachambua tuangalisemaok okay. inaonekana kigoma mjini kuna watu kumi wanatusikiliza na wanapata shida wafiti kwenye makanisa yyote kwao tutawaunganisha ninyi mlioko hapo kigoma mwanze kukutana na kufanya mwanze kufanya ushirika mtuwara, pia, kwa pamoja mlioko mtwara tutawaunganisha pia walau muwe mnakutana kwa mfano mtwara kuna watu kama watatu wanne hivi wako hapo hapo mtwara lakini hawajuani ndio hiyo ko tunataka tuwaunganishe mjuane walau mara moja kwa wiki mkutane mfanye mfanye ushirika hivyo hivohivo mlioko moshi hivoho mliokotanga hioho mlioko popote pale ulipo kama unasema mimi naamu ya kuwa na ya watu wenye ufahamu ulio sahihi hebu mwanze kutuma alafu si tutazichambua wakigoma tutawaunganisha wamwanza tutawaunganisha washinyanga tutawauganisha wabaia tutawaunganisha mlioko nzega tutawaunganisha siu lioko maeneo mengine yote ayo tutaunganisha tutasema tasema okay. kuna awaw awa, awa, wako eem fulani utwaa alafu mtaanza weyweuutan lakini usikae nyumbani ilikuwa nje mkafanya ua lw asa nisikilize kitu hichi paulo anasema ni baraka zaidi kutoa kuliko kupokea na amekuwa akichagiza kwamba wenye uwezo wasaidia wanyonge na lengo tulilonalo ni kwamba tuakishe injili ya kristo inafikia watu wengi kadi inavyowezekana na kama lilivyokwambia maono tuliopewa ni kwamba watu wote waingie katika ufalme wa mungu na kufanana na kristo na nikakwambia nahitaji ushiriki wako katika maeneo matatu ama yote moja ni wewe mwenyewe kushiriki kwa kuhamasisha watu wasikilize wajifunze vipindi vya neema na kweli ama wewe mwenyewe kutoka nakwenda kuwafundisha kile ambacho umekisikia na kwamba wakati mngine tunaweza tukaa labda tuna vipeperushi ama tuna msnataka kugawa then tujue kwamba tuna mtu fulani kwashemuflani tutamtumia mtrigawe ilo nila kwanza la pili ni kwa wewe kushiriki maombi kwaba tutakuwa tuna maumbi maalum na kwa maneo tujue kwamba tunaweza kukutumia na tatu kwamba ushiriki kusapoti kwa, kwa fedha zako vipindi viende eane kwa njia ya redio na televisheni kuanzia mwaka kesho mwaka huu kwanza tunashughulika na redio na lengo ni kwamba taifa zima la tanzania lifikiwe na vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio baada ya hapo tutapeleka kwenye televisheni Tukimaliza tanzania tutakwenda nje ya tanzania kwa maana ya redio za nchi jirani kwa maana ya a za nchi jirani uo sawailomekaa okay. Il, vizurissa tuende afilipi 415 anasema nanyi pia ninyi wenyewe mnajua eny wafilipi ya kwamba katika mwanzo wa injili nilipotoka makedonia hakuna kanisa lingine lililoshirikiana nami katika habari hii ya kutoa na kupokea ila ninyi peke enu Kuminasita. kwa kuwa hata huko thesalonike mliniletea msaada kwa mahitaji yangu wala si mara moja si kwamba nakitamani kile kipawa bali nayatamani mazao yanayozidi kuwa mengi katika hesabu yenu kwao anasema ninyi wafilipi kwa kuwa mmeamua kuwa patna na mimi mmefungua akaunti na mimi na kwa maana hiyo kadi mnavyotoa na kushiriki katika kazi ya kusapoti injili iende then mazao matunda katika akaunti yenu yanaongezeka yanaongezekanm nye luga ya kiingereza so, kiingerezasara17 anasema hivi yoyyo yo, yo. anasema eh, new King James not that i seek the gift, but i seek the ui that abounds to you aount kiyo anasema nahitaji matunda maongezeko katika akaunti yenu katika hesabu zenu sasa na ndio maana baada ya hapo sasa anasema mstari wa 18 lakini ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa wahepafrdito vitu ving, vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu alafu anasema na mungu wangu kwa sababu ya ninyi kutoa na mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu ndani ya kristo yesu wala sio mbili sasa najua watumishi wengi wanatumia wafilipi 419 kama hata mwenyewe eneweshatumia lakini ukitaka kusoma katika kontest yake katika nini katika maudhui yake maana yake ni kwamba lazima watu wao wameamua kuwa tn kwanza kusapoti maono fulani alafu kwa sababu ya kusapoti hayo maono basi mungu anawajibika kuhakisha kwamba mahitaji yao yote yanapatikana kwa ho unavyotaka kutumia wafilipi 4 ndio maana wengine mmetumia imegoma kwa sababu huna yeyote ambayo huna maono yeyote ya kiungu ambayo unayasapoti ko kama hauna maono ambayo unayasapoti huwezi ukatumia huu mstari utakuwa umeutumia nje ya, ya ontetk okay. angalia mstari wa 18 na wa 19 tena anasema lakini ninavyo vitu vyote na kuzidi tena nimejaa tele nimepokea kwa mkono wa hepafradito vitu vile vilivyotoka kwenu harufu ya manukato sadaka yenye kibali impendezayo mungu na kwa anaunganisha mstari wa 18 na wa 19 na kwa sababu ya hivyo mlivyonitumia kupitia hepafaradito kwa sababu ya kutoa kwenu kwa ajili ya kusapoti kazi ya injili na mungu wangu atawajazeni kila mnachokihitaji kwa kadiri ya utajiri wake katika utukufu ndani ya kristo yesu kwa hio wala sio kwamba paulo anafanya maombi anawataarifu anawaeleza kwamba kwa kuwa mmeamua kusapoti kazi ya injili kwa kuwa mmeamua kutoa autotal mungu nayemtumikia najua kabisa kwamba atawajaza kila kitu mnachokihitaji sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wake wala uhitaji kufunga kwenye hili liko wazi sasa watu wengi huwa wanaogopa kutoa wanaona kama watapoteza sasa twende nikusomea mstari mmoja afu tarudi kumalizia cho kipengele hapo twende mithali hmm. napenda sana mithali ki nmoja msariulo wa shina 4n sikiliza hii msarlowa shina nn anasema hivian kuna atawanyae lakini huongezewa zaidi kuna azuiae sivyo haki lakini huelekea uhitaji sasa sikia kwenye neno neno anasema hivi kuna mtu atoae kwa ukarimu hata hivyo hupata zaidi mwingine huzuia lakini huwa maskini saa sikia kwenye biblia habari njema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kudidimia katika umaskini hilo neno limenitakasa sana siukaa limekutakasa na wewewengi si, hapa anikuonyeshe siri ya utajiri na umaskini iko hapa yani kama huko na mtu unasikiliza mwambie sikiliza kwa makini ufunua unakuja siri ya utajiri na umaskini iko hapa sikia anavyosema kwenye biblia habari njema mithali 14 anasema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kudidimia katika umaskini sasa nikuulize wewe ni mkarimu ama ni baili <laughs> wewe ni mkarimu au ni baili? si adui atajaribu kudanganya kwamba ukitoa utapoteza lakini ukweli ni kwamba ufalme wa mungu ndivyo unavyotenda kazi ukitaka maongezeko unayapata kwa kutoa sistem ya duniani unapata kwa kulimbikiza sistem ya mungu unaongezeka kwa kutoa thats the way it works huwezi ukaichenga huwezi ukaenda around it sasa kwenye wafilipi kule paulo anaambia kwa kuwa mmeniletea kupita kupitia hepafradito hayo mlionletea nikayapokea kwa sababu hiyo mungu wangu atawajaza sasa niseme kitu kimoja nilijifunza miaka mingi sana kwa, kwa mzee mmoja mtumishi anaitwa kennethopland akasema huduma ya uwalimu kwa kawaida mungu anaithamini sana na kwa maana hiyo huwa anapata anaipatia nini resources nyingi kwa kwamaana rasilimali nyingi za kutenda kazi sikumwelewa wakati huo nikasema kwa nini mungu abague kwa nini iwe ya uwalimu inapewa zaidi na inaletewa zaidi na sio ya wachungaji sio siyo yaose mchungaji anatakiwa mwalimu lakini bahatimbaya leo siku hizi mchungaji ni mchungaji na mwalimu ni mwalimu lakini baada ya kuingia katika kazi hii nimekuja kugundua kwamba gharama ya kupeleka injili kwa maana ya mafundisho kama mwalimu ni kubwa zaidi anayokutana nayo kuliko mtume kuliko nani, kwa sababu gani inahitaji kufundisha watu na kama unafundisha wewe mwenyewe ni shahidi mafundisho yanakuja kwako kila siku sijui kama hata siku moja rafiki umewahi ku ukatafakari kwamba kila siku nikifungua redio nasikia mafundisho kila siku nikienda kwenye YouTube, napata mafundisho kila siku nikienda kwenye whatsapp napata mafundisho nikienda kwenye podcast mafundisho o kila siku bila kukosa hivi kujiuliza mpaka mafundisho kwa sababu hajatengenezwa kwa nautenge <laughs> maanaake ni kwamba watu wanakaa chini wanatengeneza na vitu vyote hivyo vina garama kwa hiyo unaposhiriki kusapoti maono ya uduma ambayo inafanya kazi ya kufundisha sio lazima ya urumagadi sehemu yoyote ile maanaake ni kwamba fedha zinazohitajika rasilimali zinazohitajika kwa ajili ya hiyo kazi kufanyika ni nyingi mno na mungu atazipitisha wapi atapitisha kwako kwa. kwa wale wote walio tayari kusapoti lazima apitishe kwao mimi na nawewe hapa pia kumbuka nina watu nawaongoza tunafanyananfanya ushirika wa wale ambao wamekuwa wanajitoa kwa fedha na mali siku zote wanazidi kuongezeka wale ambao wamekaga wanasemana bado ni maskin bado wameendelea kucapik wameendelea kuddima unawaza kama nani? unawaza kama mtu taj aliyenavyo m unawaza km mask mnebibinasemanav e ndio alivyom huwezi kumwamini unu akakupa shilingi elfu ki ama shilingi elfu ishiini ili wewe uitoe kwenye kazi yake nini kinakufanya uone unaweza ukamwamini mungu akupe milioni moja ukanunue kiwanja kwa ajili yako mwenyewe wala sio kwa ajili yakee kama uwezi kumwaminia mungu akupe hela akuamini na hela ya kufanya kazi yake unaweza ukapata ujasiri wa kwenda kumwamini mungu akupe akuehelaa kununua nyumba ama ya kununua gari ama ya kulipa ada ya mtoto ma akulipa kodi ya nyumba you can't lakini ungeanza mazoezi ya imani yako katika kiwango kidogo kwaio unachosema nini bwana yesu anasema ni baraka zaidi kutoa kuliko kupokea kama mungu amekujalia uwezo una kipato ambacho ni regula kila mwezi kinaingia kwanii usitumie fedha yako kuhakikisha kwamba unasapoti kazi ya injili na watu wengi zaidi wanafikiwa kupitia fedha yako nilikupigia hesabu jana na juu zingakuonyesha tunahitaji rafli shilingi milioni miata a sn kwa mwaka ili walau tuweze kufikia watanzania lakini kwa hela ya uhalali kabisa inahitajika walau shilingi milioni i1 kwa mwezi kuweza kufanya hi kazi inavyotakiwa na ka tunazungumzia bilion kila mwezi amini kila mwaka sor na unajua nini mimi nawee tunaweza kulipia hizo garama jina langu naitwa huruma gali yesu ni kriso na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama ujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amwaleo kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7645 Tano sifuri sifuri mbili mbili. ama atelma 78922 ama tigopesa 67 242 nitarudia mpesa namba 76422 etelman namba tigo pesa namba 672 نبيبي kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimuhuruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimuhuruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242