vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kila mtu aliyezaliwa mara ya pili ambaye ni mwanafunzi wa kristo amejaliwa kuzijua siri za ufalme wa mungu mimi na wewe rafiki kwa kuwa tumeamua kuwa wanafunzi wa kristo tumejaliwa kuzijua siri za ufalme wa mungu tuliona bwana yesu akiwaambia hivyo mitume katika matayo 13 msari wa 1 hadi ule wa 11 infati tunanza tukaangalia stori hiyo hiyo katika marko mlango ule wa 4, Pote pale ulipo rafiki napenda ukaribshe katika kipindi cha neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi na katika mafundisho haya ya neema na kweli. Na ya ya neema na kweli naona mwingine vipindi vya s fn nos nott ni kukumbushe tu kwamba mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo yanalenga ama mafundisho ambayo yamejikita katika kujenga imani ya mkristo katika kujenga imani ya msikilizaji ili aweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa maneno mengine aweze kufikiri kama kristo aweze kuzungumza kama kristo na aweze kutenda kama kristo um, mafundisho haya ya neema na kweli yanalenga wanafunzi wa kristo kwa hiyo wewe kama sio mwanafunzi wa kristo mafundisho haya yatakupa shida lakini kama wewe ni mwanafunzi wa kristo na kimsingi kabisa unatakiwa uwe mwanafunzi wa kristo si swala la kuwa mwanafunzi wa kristo sio swala la hiari kama umezaliwa mara ya pili basi bwana yesu anakuagiza uwe mwanafunzi wake na wanafunzi wa kristo kwa kawaida wanajifunza mafundisho ya neema na kweli kwa sababu ukisoma yohana mlango wa kwanza mstar w17 anasema hivi thank you rati ilikuja ama ililetwa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa njia ya yesu kristo basi nina furaha umeweza kuungana nami nikukumbushe tu kwamba uh, kufikiri kwako kutaamua wewe uamini namna gani ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utapata matokeo mabaya ukipata matokeo mabaya ni kwamba itakuletea shida tena ukifikiri vibaya utaamini vibaya utaamini ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya. Baya, utapata matokeo mabaya ukipata matokeo mabaya utaishia kumnungunika na kumlaumu mungu lakini kama ukifikiri vizuri maanaake ni kwamba utaamini vizuri ukiamini vizuri utatenda vizuri ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri ukipata matokeo mazuri maana ake ni kwamba maisha yako yatamletea mungu utukufu na wewe mwenyewe utaishia kumtukuza mungu hivyo chagua fanya uamuzi kuufikiri vizuri ili uweze kuamini vizuri na hakika kwa wewe kusikiliza mafundisho ya neema na kweli tayari umeshachukua hatua ya kuamua kufikiri vizuri na ndio maana najua kwamba umeamua kuwa mwanafunzi wa kristo nikakwambia tu kwamba mwanafunzi ni mtu ambaye anakubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya mtu maarufu ndipyo tunavyoambiwa katika kamusi ile ya miriam webster na kwa sababu hiyo basi mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana na anasaidia kusambaza mafundisho ya yesu Christo. na ndio maana basi mimi na timu yangu tuko hapa katika kuhakikisha kwamba tunasambaza mafundisho ya yesu kristo yanaweza kufikia watu wengi sasa kumbuka tusomo letu linaitwa uh, ufalme wa mungu umefika na tuko katika wiki yetu ya kwanza na katika wiki hii basi tunaangalia kwamba kila mtu aliyezaliwa mara ya pili ambaye ni mwanafunzi wa kristo amejaliwa kuzijua siri za ufalme wa mungu mimi na wewe rafiki kwa kuwa tumeamua kuwa wanafunzi wa kristo tumejaliwa kuzijua siri za ufalme wa mungu tuliona bwana yesu akiwaambia hivyo mitume katika matayo 1 msar wa1 hadi ule wa 11unaza tukaangalia stori hiyo hiyo katika kati ule wa n twende marko mlango wa nne wakati tunakwenda kwenye marko mlango wa nne rafiki nikumbushe tu kwamba uh, kama mafundisho haya esia kwa wale wanaosikiliza kwa njia redio haya mafundisho pia unaweza kuyapata wenyelauale utakuta mafundisho haya kwa njia ya ido inawezekana unaisikiliza kwa njia ya sauti na unapata shauku unataka kuniona kwa sura nata kuona nafananaje bas ukiend n kuakikisha kamba mafundisho ya kristo anakufikia wewe ok kwao nikasema twende kwenye marko ile nn kumbuka uh... Uh, msar wa k marko 4 1 anasema naye alipokuwa peke yake wale watu waliomzunguka na wale tenashara yaani mitume walimuuliza habari za ile mifano mifano ya mpanzi 1 nmoj akawaambia ninyi mmejaliwa kuijua siri ya ufalme wa mungu bali kwa wale walio nje yote hufanywa kwa mifano kwaho anawambia wanafunzi na, na wafuasi wake kwamba ninyi mmejaliwa kuijua siri ya ufalme wa mungu sasa kuna kitu nataka ukione marko 41 anasema akawaambia hamjui mfano huu nini mfano wa, ufa, wa mpanzi unaohusiana na habari ya ufalme wa mungu akawaambia hamjui mfano huu basi mifano yote mtaitambuaje kwayo anasema kama huwezi ukaelewa jinsi ambavyo ufalme mu wa mungu unavyofanya kazi kama huwezi ukajua ufalme mu wa mungu unatendaje kazi katika maisha ya mkristo katika maisha ya mkristo hapa duniani anasema ni vigumu sana kuweza kuelewa maeneo mengine kwa hiyo kwa maeneo mengine kama kuna kitu ambacho ntakiwa ukielewe kinagaubaga kwa undani na kwa kina ni habari ya ufalme wa mungu na jinsi ambavyo unatenda kazi na hauwezi ukaelewa jinsi ambavyo ufalme mu wa mungu unatenda kazi kama wewe mwenyewe haujatambua n kwamba ufalme wa mungu umekwisha kufika kwa hiyo ndio maana nikakwambia kwamba wewe umejaliwa kuzijua siri za ufalme wa mungu ili nini ili uweze kuishi maisha ya ushindi sasa katika somo lililopita <clears throat> niligusia kidogo nikakuonyesha kwamba katika, ma, e, katika luka luka luka kitu ambacho alikuwa anazungumza pale tena luka 16, 16, 16, luka 16, 16. sasa u ingize kungne kidogoongndiy ca cako nmbo wiiaymazwaafunz w daefufunish ukisoma isomabiblia utaona kwamba kila mara wanafunzi wa musa walipokutana na yesu waligongana wale mafarisayo na masadukayo na masadukayonaaandishwasheria waligombana na yesu hawakukubaliana nakile mbachobwlkizungumza na lakini kumbuka pia kipindi cha mitume wamfano wakina stefano walipokua wakizugumza habari za ufalume wakina paulo wakina etro pia walipingwa na mafarisayo na masadukayo ambao ni wanafunzi wa musa kwao inawezekana unashindwa kukubaliana kwasababu wewe ni mwanafunzi wa musa na kama umezaliwa mara ya pili kiukweli kabisa haifai kuwa mwanafunzi wa musa kiukweli ki kabisa inasikitisha kwamba wewe umezaliwa mara ya pili na yesu ni bwana na mwokozi wa maisha yako lakini bado unang'ang'ana kuwa mwanafunzi wa musa sasa ni, nilishafundisha ukiingia kwenye youtube utakuta kuna sirizi nzima ya mwezi mzima inazungumzia wewe inazungumzia kuhusu mwanafunzi wa kristo Uh, lakini pia nikuambia ni, ni, ni kitu jambo la pili kama unasikia kitu pia kinagongana badala ya kukikataa na kukipinga kihifadhi moyoni kama mariamu alivyofanya kama yakobo alivyofanya yakobo alivyosikia ndoto ya mwanaye yusufu akaihifadhi moyoni mariamu alipoletewa habari na malaika akahifadhi moyoni mariamu alipoona mtoto yesu akiwa na miaka kumi na mbili amekwenda akafundisha hekaruni alihifadhi hayo mambo moyoni kwahio hebu na wewe usio wa kupinga na kuzungumza vibari hebu hifadhi moyoni kwa sababu na kuhakikishia rafiki kadi utakavyoendelea kuzijua na kungamua siri za ufalme wa mungu utakuwa alafu kile ambacho ulikuwa unakiona kigumu utaanza iona kuwa ni chepesi nye anasema torati na manabii vilikuwapo mpaka yohana tangu wakati huo habari njema ya ufalme wa mungu hutangazwa na kila mtu hujiingiza kwa nguvu kwahio tukaenda kwenye matayo tukaona kwamba anasema tangu wakati na mbatizaji hata sasa tukosawa ka anasema torati na manabii vilitumika mpaka wakati wa yohana mbatizaji baada ya yohana mbatizaji kuja habari njema ya ufalme wa mungu imekuwa ikihubiriwa tuko sawasawa rafiki na kama mungu anattuma ana tutangaze habari njema ufalme wa mungu maanake ni kwamba yuko tayari wewe kuzijua siri za ufalme wa mungu na nikakuonyesha kwamba ufalme wa mungu hautekwi na wenye nguvu kama ambavyo inafundishwa kwenye makanisa yes bwana yesu alizungumza hivyo kwenye matayo kumi nmoja kumi na mbili akasema ufalme wa mungu eh, una nini unatekwa una na wenye nguvu sematheg sindio by force kwamba ufalme wa mungu unatekwa na wenyenguvu ikakwambia alisema hapa a tukasoma tena kidogo maanake najua nilichokonoa nili vibuyu turudi kidogo alafu tutarudipate matayo kumi na moja matayo kumi na moja ntanza msadulo wa kumi na mbili matayo kumi n moj msadulo kumi na mbili anasema hivi matayo uminmoja kumi na mbili anasema tangu siku za yohana mbatizaji hata sasa ufalme wa mbinguni hupatikana kwa nguvu nao wenye nguvu wauteka nikakwambia anasema tangu siku za yohana mbatizaji hata sasa sasa wakati gani sasa ni wakati ule ambao kuna tafsiri mbili mmoja wakati ule bwana yesu amesimama mbele ya mitume na mbili kwamba kipindi chake yeye manake yohana alihubiri njili ya ufalme akamaliza alafu bwana yesu akapokea kijiti from n kuanzia hivi mimi ninapohubiri kama yesu ufalme wa mungu hutahupata tena kwa nguvu way kwa nini kwa sababu tunaona kwenye marko 1 mstari ule wa kuminan kt5n anasema waacheni watoto wadogo waje kwangu msiwazuie kwa maana ufalme wa mungu ni wao nikakwambia mtoto wa miaka mitatu minne mitano anawezaje akaupata ufalme wa mungu wa kutumia nguvu it doesnt make sense anasema ufalme wa mungu unapatikana ani anasema msipoupokea ufalme wa mungu kama watoto wadogo hamwezi mkaingia ndani ya uu ufalme kwa hiyo nikakuonyesha pia katika swala la kuupokea na kuingia ndio kitu kinaitwa kuzaliwa mara ya pili unapozaliwa mara ya pili tunaona katika yohana ta mstari wa tatu bwana yesu anamwambia niodemos anasema mtu asipozaliwa mara ya pili hawezi kuuona ufalme wa mungu alafu mstariulo watan anasema mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho mtakatifu hawezi kuingia ndani ya ufalme wa mungu kwahio ufalme wa mungu tunaupata na kuingia ndani yake uzaliwa mara ya pili pale ambapo tunamkiri yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yetu manake yeye ndiye mfalme wa ufalme sijui kala tunaelewana rafiki kwa hiyo ndio meseji ambayo anakuletea kwamba ufalme wa mungu haupatikani kwa misuli na nafahamu inawezekana wewe umeshajaribu kutumia misuli ulisikia maubiri hayo the kingdom h ufalme wa mungu unatekwa na wenye nguvu piga eh, piga nguvutekaekekteka piga unakuta na wakristo wanapiga wanapiga naita maombi ya vita wanapiga shetani achilia wanampiga ngumi wanampiga mateke a ndo mara ujapata kitu chochote na kama ulipata umevuja jasho sana na no ulivyopata ukuweza kukitunza kwa nini utumie manguvu yote hayo wakati bwana yesu amekwambia ufalme wa mungu unaupata wakuzaliwa mara ya pili ufalme wa mungu unaupata kwa kuupokea kama mtoto mdogo unaupataje imani yako kwa yesu kristo ndio itakayokusababisha wewe uweze kuupata na kuupokea ufalme wa mungu sio misuli yako yes kuna watu walitumia misuli ni kuonyesha katika somo lililopita kwamba mafarisayo pamoja na, ma, na masadukayo walitaka kupewa uhalali wa uu ufalme kwa kuwa wao ni uzao wa abrahamu na yohana anawambiaa mungu anaweza akayanyenywa mawe yakawa uzao wa abrahamu ninyi mnatakiwa mtubu ya ukweli na mzae matunda yanayofanania ya toba kwa hiyo hakuna shortcut so kwaho waa ufalmewungu wa nataa kwenye nguvu l unauchukua kutoka kwa nami ni kuulize swali rafiki maanake u ufalme ni wa mungu hivi weo una nguvu ya kumnyanganya mungu iabu my rienuu ufalme auko kwa shetani uu ufalme ni wa mungu uko kwa mungu unatokea kwa mungu unawezaa <laughs> ukatumia nguvu kupata ufalme ndicho ambacho bwana yesu alikuwa anasaisha ufalme wa mungu sio swala la kibinadamu ila kingu ngnw ngz ke ufale ni ufalme, ufalme e, wa ngu Não, o êxodo que acima eu não com a hawezi aieta ufalme wa mungu kwa ufalme wa wa ni nuru, na ni giza. na kuna mtu unatoka ana ungu ihai ia wau oni wahau uh u tende kwenye wakolosai wakolosai mlango wa kwanza wakolosai mlango wa kwanza na kwanzamsarilnzr21 wakolosai2d1 anasema hivi mkimshukuru baba aliyewastahilisha kupoke, kupokea sehemu ya urithi wa watakatifu katika nuru 13 naye alituokoa kutoka katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake kwahio ametuokoa kutoka katika nguvu za giza katika mamlaka ya ibilisi akatuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake kwao moja kwa moja nakosha kwamba kwa una falme mbili hapa una ufalme wa giza unaoongozwa na ibilisi na una ufalme wa mungu unaoongozwa na yesu kristo kwaho umetolewa kwenye ufalme mmoja mba wagi ukaingizwa kwenye ufalme mwingine ambao ni ufalme wa, wa mungu ambao unaongozwa na nani na yesu ist mfal wafalmuaanasmnatumia nv uat ufal aungumnufalme wa mungu uko mikononi mwa mungu hauko mikononi mwa shetani kwa luga nyingine ufalme wa mungu uo mikononi mwa bwana yesu hauko mikononi mwa shetani na kama uflm waunu a yeu a kwa, kwa, kwa ungu huwezi ukatumia nguvu kumnyanganya mungu kumnyanyasuuoesh luka luka luka mlango mlango mlango mlango wa wa wa wa pili na, mbili. na kwenye, sasa kuna nimekanyaga vidole hapo oh, haleluya yesu ni bwana usiogope si, luka, mbili, sikiliza kitu ambacho bwana yesu anasema sikiliza kitu ambacho yesu, anasema anasema msiogope enyi kundi dogo kwa kuwa baba yenu ameona ameon m u l fmeona vema ku uleufalme kao mungu anakiu anataka watu wapate ufalme yeye ndio anaetwambia kwamba geukeni badilisheni uiuan uain fu kti su m baba yako anaona furaha baba yako mby ni ungu naona faau uatflamainiai unaezakna umeingizwashak najua wamarekani wanaubirihwatumishi vigogo najua wanahubiri hivyo na wanahubiri wa mm. <laughs> wanaubirihiyo wana wana hayo ni mapokeo ambayo hayakubaliani na kitu ambacho bwanayesu alikuwaakisema alikuwa anasema alikuwa ufalme wa mungu kuna watu wamejaribu kutumia ubavu kujiingiza ndani ya u ufalme kuuteka u ufalme tuwamejaribu kufanya namna hiyo lakini tangusas ufanmo wa mungu unapatikana kwa mtu kuupokea kama mtoto mdogo kwa mtu kuamini na kuupokea kwa mtu kuzaliwa mara ya pili na sio kupigana unapigana na nani na nani hilo limeeleweka rafiki sita kama unautata bado unataka kupigana please endelea kupigana lakini nakuakikishia huna cha kuonyesha Si, vitu vya kwenye ufalme wa mungu mwenye haki anaishi kwa imani atuishi kwa misuli na maana mafundisho ya neema na kweli yanakuja kujenga imani yako wewe ili uweze ik Hey, hey. sikliza kituhichiraiki anasema tafuteni wanza ufaluwamungu na haki yake haiyake aenginazshaunafahu okay, ulu unguaho a ufalwa mungu a hahaya ungua ungu angu iihnaopatina kwa aanam anaoatia akshipatawenye hanatai aishia a aisha a n uashushusha kwako let me show you something ngoja nikuonyeshe ukienda ukasoma story see, story ya wana waisrael wakati wanatoka misri kuja kaanani ni stori inayofanana na sisi kwa kiasi kikubwa sasa kumbuka wao walikua na mchakato sisi hatuna safari hatutoki unada auunailofundisho pi mwambiemimi nimeokokaod e, tuo wenye safaaisi tuliozalaaa yapil umezalwa d ya uzla dya ufl kwenda safaiandamaaliopot nyingine anasema alituokoa akatuhamisha yeye mwenyewe mungu akatuingiza yeye ewene ndani ya ufalme w mwanawapendo lake tunaingia katika ufalme wa mungu wa kuzaliwa mara ya pili ko mimi na wewe tumezaliwa mara ya pili tuko ndani ya kanani kama unasema o huko jangwani una safari ya kutoka misri kwenda kanani maana yake ni kwamba unathibitisha kwa huo kwenye kutokuamini na kwakua uo kwenye kutokuaminindomaana hupati matokeo ya mwanafunzi wa kristo wai kwa sababu huna imani ama hutumii imani yako kuamini na kupokea kile ambacho yesu kristo amefanya kwa niaba yako naani unanipata una hapo rafiki tunachokizungumza kwa hiyo wakati wana wa wanawaisrael wanatoka misri unaweza ukasoma hiyo sori ukisoma wakati musa amekwenda sasa anaanza kupambana na farao anavyoanza mwanzo kabisa farao anakataa kuachia wana wa israeli baadaye farao anasema ok ntawaachilieni ninyi lakini watoto wenu pamoja na mali zenu zinabakia baadaye baadaye musa anaendelea kumpiga mapigo mapigo mapigo mapigo farao anasema baadae okay, naendepgoombz naanon na watoto wenu lakini zenu na mifugosi, na kondohu, na, nbuzi, na, Baadai, kupigo, mapigo na mungu okay, mali zote tunaona pia anatengeneza kibali cha upendeleo kwa wana wa Alafu, wana wa Israeli, wanateka nyara misri fedha dhahabu kwao waoto w nmaiz zan ateneaba caundo wawaaoota ufal waukata ufal wan sio tu kwamba unakuja unakuja na na uzao wote lakini pia kila kila kitu kitu no adithi, nimeokoka zangu niliziacha hiyo hiyo nguvu ni ni ndoto ya ulipozaliwa mara aowot ooaetooto mekua amini ukawa maskini umekuwa maskini sio kwa sababu ya majaribu umekuwa maskini i kwa sababu ya kukosa maarifa kumbuka rafiki inavyosema katika hosea 4 s aa umeendelea umeendelea umeendelea na ndio maarifa maana vipindi vya neema ili maaia oa pn tena ili ili uwe huru uweze kuishi na kile alikilipia ndio wa mungu unapatikana kama mtoto mdogo unaingia uu uwzkuishnkura kil honioam hawana kitu cao chochote uitolwa chinia ayayao ukinn nuo chini ya ya yesu Christo. na yesuist hama ulihama na kila kitu nasema mbona sivioni ni, ni ujatambua tu ndio maana kupitia mafundisho tunakufundisha ili uweze kutambua ili uanze kuinjoi yale ulioyapata siku ulipohama ukatoka kwenye ufalme wa giza ukaingia katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu katika pendo ambayo uko chini ya nani ya yesu kristo na muda wetu umetuishia sasa tupate breki kidogo pumziko Mafu, mafupi alafu tukirudi nitaomba kwa ajili yako unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyoshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mayumurumagadi watu wengi wa waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama ineo afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haiwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu urahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au 67 au7892 nitarudia 64 5242 au 673 5242 au 789 a242 ndiyo imani makini siro ya ulinzi ushindi na mafanikio basi rafiki baada ya mapumziko hayo mafupi ninafuraha kwamba e, tunamalizia kipindi chetu kama umesikiliza na unasema kwamba mimi nataka kuingia ndani ya u ufalme wa mungu nataka nitoke kwenye imaya ya ibilisi niingie katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu na niingie na kila kitu cha kwangu niingie na kila kitu cha kwangu basi nitakuongoza sara hii ya kumkiri yesu kristo aabaa makuza wa maisha yako nawe utaama na kila kitu kilicho chakwako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema asante kwa rehema zako naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywo changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mokozi namponyaji na mstawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa nimezaliwa mara ya pili kama rafiki kma rafikiumeaamaombiaoongera sana niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo namkabidhi huyu ndugu mikononi mwa roho mtakatifu na kwa neno la neema yako ambao linaweza kumjenga na kummilikisha urithi wake asante kwa ajili ya ulinzi wako ambao namzunguka pande zote katika jina la yesu kristo yesnakushukuru rafiki ninafurahi kwamba umetoa maisha yako kwa yesu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kutumia na matiriol za kujifunza tuweze kukutia moyo tuweze kuomba pamoja na wewe ongera sana kwa kuchagua kuwa mwanafunzi wa kristo na ongera sana kwa kuchagua kuingia katika ufalme wa mungu mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa hurumagadi na yesu ni kristo na bwana kwa majina anaitwa gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu ulio ndani mwangu kwa mba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi nijisi gani utumiye maneno yako kubadilisha mazingila yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie na kala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta uaukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ms ama tupigie simu namba au 76u67789 nitarudia 766 5242 au 7895242 pia usiache kumfolowa mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube channel ya mwalimu urumagadi kwa mafundisho zaidi