vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi Si injili inapohubiriwa mahali inamlazimisha mtu kufanya maamuzi ukiona mtu anahubiri mahali alafu haimsukumi mtu kufanya maamuzi ya kukubali ama kukataa hiyo sio injili hiyo ni propaganda injili ya kweli inapoletwa mahali inamfosi mtu kuamua kukubali ama kukataa kwahio tunaona yesu sio tu kwamba alikuja duniani kuwa mfalme na sio kwamba tu alizaliwa kama mfalme lakini pia anasema alitumwa kuja kutangaza habari njema ya ufalme wa mungu ambao ujumbe huu ni lazima kauli biu hii lazima kuisikiliza na kuikubali lazima kuisikiliza na kuitimi popote pale ulipo ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagari ninafuraha kwamba umeweza kupata wasaana wakati wa kuungana nami Uh, nikukumbushe tu kwamba mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo wametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo Uh, kwa wale wanaosliza kwa njia ya redio mafundisho haya yanakujia kila siku muda na wakati kama huu katika radio katiaambao wanatumia kuisikiliza na kwa wale ambao wanafuatilia kwa njia yapamoja nayo na mafundisho yanakujia kila siku kumbuka kama unaskza kwa njia ya redio na kurudia unaweza kwenda kupata mafundisho katika nakupata mafundishokatiamakatika uh, ni kuchagize tu ka unasklza kwa, kwa njiaya redio ni kuombe kwamba nikukumbushe pia tafsiri ya mwanafunzi wa kristo mwanafunzi ni mtu anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo mwanafunzi wa kristo ni mtu anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo hivyo nikuombe basi endelea kuambia watu wengi kabisa kabisakunavyofanya hivyo kwa, kwa njia ya simu kwa kakucuma ujumbe mfupi wa maandishi kwa, kwa kutumia facebook twitter instagram unakuwa umefanya kazi njema kabisa kwa, kwa mdomo kwa kutanao, kwenye kuaenye ksny katika sherehe iwe, nisokoni, iwe kipini, na kweli, na moja, Gadi, ni sokoniwi katika kazi kwamba muda kuna kipindi kinaitwa washirikshmbkipn aaakel nojamaa moa naanajaibu kutultea ni mbadala ambo ni keliaristonwa wal walienyep usiache kuwashirikisha wenzio na kuhamsisha waende kwenye linaloitwa wanafunzi wakristo nawewe wenyeweasklza hauajin waafzwastsnnna utarequest uta kujiunga alafu utakutana na swali ukijibu lile swali basi tutakuunga na kama uko katika youtube unanyangalia na ntautia moyo uwezku naukshasskubonyeza kengele lioo chinio kengel inakusaidia kwamba mafundisho yanapotupiwa katika mtandao basi unaweza kupata naezakupata unapata message. na usiach pia kuwashirikisha wengine kuna una palekushirikisha s wa pl kwa vitendo um, na unapoangalia pia usiacha kuik unapoik like, inasaidia e, na hata kwenye wale wakwenye facebok unaposikiliza kitu ebu lik inasaidia na taka tuendelee sasa na somo letu tuna, tuko na somo inalosema e, ufalme wa mungu umefika na katika wiki hii yote tulikuwa tunajaribu kujibu swali kwa nini injili ya ufalme wa mungu kwa nini injili ya ufalme wa mungu nimekusha kuzungumza mambo mengi sitaweza kuyarudia yote na na leo nataka kama ni, nifanye fulani fulani ya ya ya ya ya ya kuzungumza mambo kadhaa ambayo msingi mzuri kabisa leo kumbuka tu siku siku kesho kesho tunafanya maombi kwa ajili ya wagonjwa kwa ajili ya watu wenye vifungo changamoto jumapili jumapili tulifanya hivyo na siku ya kesho ni pia tutafanya sofnya maomb waa awgonwwnoumapilito ni mgonjwa unafahamu mtu ambaye ana kifungo basi hebu mchagize aweze kusikiliza aweze kuangalia alafu tutafanya maombi kwa ajili yake kwa hiyo tuko na solletu nasema kwa nini injili ya ufalme wa mungu sasa niende moja kwa moja haraka haraka kwanza nilishazungumza e, e, mengine aini taka nianze haraka harakaraka moja tuliona katika yohana 18 msari wa 37 yesu anasema kwa kusudi hili kusudi la kuwa pilato anamuuliza yesu wewe ni mfalme basi yesu anasema naam sema vyema kwa kusudi hili hili lipi lakuwa mfalme nalizaliwa duniani anasema na kwa kusudi hili lakuwa nini mfalme nalikuja duniani ili nini ili niishuhudie kweli na kila kweli sauti yangu. Kila kweli sauti kila aliy wsatyn ukiona unasikiliza mafundisho ya neema na kweli alafu unakinzana nayo inawezekana labda labda labda, labda sio kama ni wwsi wakwel utaisikia uta sauti yake utatii kile ambacho anakisema na tukaona kwamba analetaje ana kweli tukaona kweli anavoileta tukienda kwenye luka mlango wa mlnw luka mlango wa nne namstari ule wa 2 tutaanza luka pluka42 anasema hivi hata kulipokucha alitoka akaenda mahali pasipokuwa na watu makutano wakawa wakimtafuta tafuta, tafuta wakafika kwake wakataka kumzuia asiondoke kwao akawaambia imenipasa kuihubiri habari njema ya ufalme wa mungu katika miji mingine pia maana kwa sababu hiyo nalitumwa kwao yesu anasema kwamba nimetumwa nimetumwa kuja kuhubiri injili ya ufalme wamungu sasa kuna vitu kadhaa nataka tuviangalie hapa mmoja anasema yeye ni mfalme nataka uone mbili ama katika moja hiyohiyo kisomo lilopita tuliangalia tukona katika matayo mlango wa pili wanakuja mamajusi kutoka mashariki ksoma matao mlango wa pili msarl wa kwanza na wapili wanasema uwapi amezaliwa mfalme wa wayahudi tumekuja tumsujudie eh? ama tukasome pale kwanini tu, tu maake Na wengine najua naweza nkawambia mkienda mkasome wenyewe alafu wamsomi sindio eh? kwa hiyo inabidi eh, tusome eh, matayo mbili naanza mstari wa kwanza hadi ule wa pili anasema yesu alipozaliwa katika bethlehemu ya uyahudi zamani za mfalme herode tazama mamajusi wa mashariki walifika yerusalemu akisema yuko wapi yeye alizaliwa mfalme wa wayahudi kwa maana tuliiona nyota yake mashariki nasi tumekuja kumsujudia kwahio yesu alizaliwa mfalme na anasema ndio kusudi la yeye kuzaliwa duniani alizaliwa awe mfalme lakini pia tunaona yesu anasema kwa sababu ya kuihubiri habari njema ya ufalme wa mungu ndomaana ametumwa kwao anasema speifikali kabisa kwamba mungu amenituma nije duniani kuhubiri habari njema ya ufalme wa mungu sasa ni nikuambia kitu kimoja eh, shida ni kwamba tafsiri yetu ya neno kuhubiri kuhubiri inaleta shida kidogo eh, kuhubiri linaleta shida kidogo kwa sababu tuna dhana ama mtizamo ambao sio siosio sio sahihi ukiangalia neno kuhubiri katika katika lugha ya, ya, ya kigiriki anasema ni eh, yujelizo ujizujizujelizo ambao napata kutangaza injini sasa anasema visika tafsiri yake anasema Uh, uh, anasema moja um, nitafute tafsiri moja nzuri uh, anasema ni kutangaza habari njema ni kutangaza habari njema eh, alafu aama anasema t h moja kuna neno moja nakutafutia anasema anasema uh-huh kwa kifupi anasema hivi ku, ku, kuubiri kupich kutangaza anasema anasema ni, ni kutangaza ujumbe ukiwa ni kupiga mbiu kupiga mbiu ambayo inatangaza ujumbe ambao ujumbe huo ni lazima kuusikiliza na kuutii anavozungumzia kuhubiri njili hazungumzii kwamba kwamba watu alafu, a, una kwa unawabembeleza unaitowamb unatangaza kile ambacho mungu amekwambia ukishatangaza huyu mtu ni juu yake akubali ama hiyo ni juu yake sio tatizo lako tena na tungefanya namna ubai o u aotnana i tumeshaimaliza tumeshaimaliza i kazi anasema na kingeeza anasema to be aherald toficiate as a herald anasema to proclaim after the maner of aherald always with thesugestion ofomaliy graiy and an authoiy which must be lisened to and obeyed anasema ni kupiga mbiu ukiwa na mamlaka rasmi na ujumbe ambao ni mzito ambao ni lazima watu wausikilize na kuutii lazima watu wausikilize na kuutii ndio maana ya kuhubiri njili kwa huendi tu ukaongea kinyongenyonge namna hiyo ndio maana unaona navyofundisha hapa na kutangaza nazungumza nikiwa na mamlaka kwa nini kwa sababu nina uhakika huyu aliye ntuma ambaye ni yesu kristo yuko nyuma yangu na yuko tayari kunyunga mkono ila neno nalolisema yesu kristo analiunga mkono kwa sababu limetoka kwake na ndio maana unaona hata mafundisho ya bwana yesu walivyokuwa watu walishangaa ukienda kwenye matayo saba maa abmatayo sab mlango ule wa8 wa, wa matayo sb mlango ulewa8mta matayo sb mstarile wa 8 matay s m8a ikawa yesu alipoyamaliza maneno hayo makutano walishangaa mno kwa mafundisho yake iht kwa maana alikuwa akifundisha kama mtu mwenye sasa hapa anasema amri tafsiri ni mbovu ni kama mtu mwenye mamlaka wala si kama waandishi wao alikuwa anazungumza akiwa na mamlaka na uwezo ukiangalia pia katika luka mlango wann tende luka 4 pale nadhani ameweka vizuri luka 4 alafu alafuunada msari ule wakama wa 3h 36, anasema mshangao luka 36, mshangao ukawashika wote wakasemezana wakisema ni neno gani hili maana awaamuru kwa uwezo na nguvu nao kwa pepo kwa uwezo na na nguvu nguvu nao nao au nuu hutoknmaraa 32 juu yake anasema hivi wakashangaa mno kwa mafundisho yake wku neno lake lilikuwa lina uwezo, lina mamlaka neno lake liliku u neno ambalo kilisikia lazima kulisikiliza na lazima kulicii Si injili inapohubiriwa mahali inamlazimisha mtu kufanya maamuzi ukiona mtu anahubiri mahali alafu haimsukumi mtu kufanya maamuzi ya kukubali ama kukataa hiyo sio injili hiyo ni propaganda injili ya kweli inapoletwa mahali inamfosi mtu kuamua kukubali ama kukataa kwahio tunaona yesu sio tu kwamba alikuja duniani kuwa mfalme na sio kwamba tu alizaliwa kama mfalme lakini pia anasema alitumwa kuja kutangaza habari njema ya ufalme wa mungu ambao ujumbe huu ni lazima kauli mbiu hii lazima kuisikiliza na kuikubali lazima aza kusklza sasa hiyo ini kbu kwa nini injili kwa hiyo sababu lakini pia nataka uone kitu kimoja akihubiri injili ya ufalme wa mungu n na nasma hiyo ndio sababu iliyofanya akaja na hiyo ndio sababu aliotumwa kuja kuhubiri ufalm wa mungu gtuubtayo na alafu naanza msarl wa kwanz alafu tutaruka tutakwenda m kwat wanafunzi wake nawawli na k mamlaka apepo wachafu awatoe wa na kupoza magonwa yote nauoewakila aina ablnd waos ut ien w wwl akawapa mamlaka juu ya pepo wachafu wawatoe na kupooza magonjwa yote na udhaifu wa kila aina alafu anataja majina yao pale mstari wa tano anasema hivi hao tnashara yesu aliwatuma akawaagiza akisema katika njia ya mataifa msiende wala katika katikamji yoyote ms- wasaaria wa, wa, wa, wa, msiingie afadhali shikeni njia kuwaendea kondoo waliopotea wa nyumba wa asael na katika kuenenda kwenu hubirini mkisema ufalme wa mbinguni umekaribia wagonjwa fufueni wafu takaseni wenye ukoma toeni pepo mmepata bure toeni bure kwahio tunaona mitume nao walitumwa wakahubiri habari njema ya ufalme wa mungu kukonyesha kwamba ufalme wa mungu ni wa muhimu sana lakini pia antakauone kitu ingine kimoja wakati yesu anakufa alikufa kama nani maanake yesu alikuja duniani kama mfalme akawa anahubiri njili ya ufalme akaagiza mitume nao wahubiri njili ya ufalme lakini tuone wakati anakufa l ma mokozia luma mfalme en ta wa wa anasema wakaketi wakamlinda huko akiwa pale msalabani wakaweka juu ya kichwa chake mashtaka yake yaliyoandikwa huyu ni yesu mfalme wa wayahudi o sio tu kwamba yesu alizaliwa kama mfalme na akaja duniani kama mfalme na kwa kusudirio akaja duniani na sio tu kwamba alikuwa akihubiri injili ya ufalme wa mungu lakini pia hata kipindi anakwenda kufa msalabani alikufa kama mfalme na mitume wakaagizwa waubiri injili ya ufalme tuko sawa sawa rafiki aii nikuonyeshe kingine kimoja baada ya kufufuka bwana yesu baada ya kufufuka bwana yesu twende kwenye matendo ya mitume <coughs> matenda wa mitume mlango ule wa kwanza naanza msalu ule wa kwanza zutaenda mpaka ule wa tatu anasema kitabu kile cha kwanza na likiandika theofilo katika habari ya mambo yote aliyoanza yesu kufanya na kufundisha hata siku zile alipochukuliwa juu alipokuwa amekwisha kuwaagiza kwa roho mtakatifu wale mitume aliyowachagua tatu wale aliowadhihirishia nafsi yake kwa dalili nyingi baada ya kuteswa kwake ya kwamba yuhai akiwatokea muda wa siku arobaini na kuyanena mambo yaliyohusu ufalme wa mungu piga picha hii rafiki kwa muda wa siku abaini baada ya yesu kristo kufufuka hakuzungumza na mitume kitu kingine chochote zaidi ya kuzungumza mambo ya ufalme wa mungu sasa <laughs> nataka hujuie kitu hichi rafiki unadhani kwa kiasi gani injili ya ufalme wa mungu inahubiriwa leo hii kwenye kanisa kwa kiasi gani katika kanisa letu la tanzania injili ya ufalme wa mungu inahubiriwa hebu nikuulize nani umeshawai kumsikia tena amekaa chini akifundisha kwa kinaga ubaga injili ya ufalme wa mungu akikuchambulia na kukuonyesha umuhimu wa injili ya ufalme wa mungu na kama sivyo ndio maana kanisa bado ni dhaifu ndio maana kanisa bado linashindwa maana kanisa bado linaonewa na ibilisi kwa sababu injili ya ufalme wa mungu haijahubiriwa <coughs> na sio hivyo tu hatujacii agizo la bwana yesu hatujacii agizo la kuhubiri injili ya ufalme wa mungu ngoja tuangalie paulo paulo paulo alikuwa paulo alikuwa anahubiri nini nini matendo ya mitume mitume nianze mstari e, mstari mstari wa nane. wa mitume, wa nane. anasema lub imtno a mtm inmun nmnutnwanafunz pl mtnsma akaingia ndani ya sinagogi akanena kwa ushujaa kwa muda wa miezi mitatu akiojiana na watu na kuwavuta katika mambo ya ufalme wa mungu kwao paulo mwenyewe alikuwa akihubiri mambo ya ufalme wa mungu tuende nikuonyeshe kwenye kwenye m- matendo ya metu8 alafu tunaangaliamatendoatu8 alafu niende ule wa msarawa t wa a matendo ya t anasema akakaa muda wa miaka miwili yani paulo akakaa muda wa miaka miwili mizima katika nyumba yake aliyokuwa ameipanga akawakaribisha watu wote waliokuwa wakimwendea akihubiri habari za ufalme wa mungu na kuyafundisha mambo ya bwana yesu kristo kwa ujasiri mwingi asikatazwe na mtu kwa paulo alikuwa alikuwa akihubiri akihubiri injili ya ya ufalme wa mungu yesu alifundisha neema kristo lakini alikua akihubii niiya falewan aifudsha neea uuuwezo ka ufaidi kama hujaelewa neema ndio maana mafundisho ya neema na kweli yamejikita katika kuleta ufalme wa mungu lakini hebu tukamwangalia mtu anaitwa anaitwa filipo tende matendo a mlango ule wanane matendo mitume mlango wa nane Hmm. alafu naanza msariule watano anasema hivi matendo ya mitume mlango wa hiv matenoamtum mlanzwatan anasema filipo akatelemka akaingia mji wa samaria akawaubiri kristo na makutano kwa nia moja wakasikiliza maneno yale yaliyosema na filipo waliposikia na kuziona ishara eh, a- a- a- kwa manake nini, manake ni kwamba shank m ishaa zlifany maana pepo wachafu wakawatoka wengi waliopaganao w kwa sauti kuu na watu wengi waliopooza na viwete wakaponywa ikawa furaha kubwa katika mji ule Kwayo nini unaona mambo yale yale ambayo aliua kiambatana na ufalme wa mungu filipo naye alikuwa y alikuakiubo n ufal wamnu ndio ndio in kimoja angli kwenye, kwenye matayo manmlango alafu ntaenda msal wa k msara wa 1n yeah. walimuuliza bwana yesu swali kuhusu mwisho wa, wa, wa dunia ama mwisho wa wakati uzakua livi saa msara wa 1 siki anasema hivi tena habari njema ya ufalme itahubiriwa katika ulimwengu wote kuwa ushuhuda kwa mataifa yote hapo ndipo ule mwisho utakapokuja kwao anasema sharti injili ya ufalme wa mungu ihubiriwe wapi ihubiriwe ulimwengu katika ulimwengu wote anasema hapo ndipo ule mwisho utakapokuja saa langu ni hili rafiki unadhania watu wangapi walioko kwenye kanisa sasa hivi wala sijazungumzia watu walioko nje ya kanisa nazungumzia watu ambao wako ndani ya kanisa watu ambao wanajiita wakristo watu ambao wanasema wengine wanasema mimi nimeokoka mimi nimezaliwa mara ya pili wangapi wamekwisha kusikia injili ya ufalme wa mungu wangapi wanaielewa injili ya ufalme wa mungu wangapi wana uwezo wa kuhubiri na kufundisha kwa kina injili ya ufalme wa mungu na kuhakikishia hawafiki hata asilimia bili watu hawajawahi kuisikia in infact moja ni kuambia kitu kimoja nilichasemga kipindi cha nyuma kabisa <laughs> alafu wataalam fulani nilikuwa kwenye redio yao huko mbea wakanitoa hewani kwenye kipindi na swali langu likuwa ni very simple. nilisema hivi inawezekanaje watu wanakwenda kwenye chuo cha chuo cha bibiliatholojia kujifunza tholoji na kinachowapeleka pale ni wili wamtumikie yesu kristo wa alafu wanakaa muda wa miaka mitatu kupata digri shahada ya kwanza ama wengine a kutafuta shahada ya pili a awa maata wanajifunza, wanajifunza kuwakshaawa ni watumishi wa yesu wanasema tumetia gizo la esu kumtumikia alau katia mafundisho miaka mitatu mnn hakuna somo hata moja nalofunsha uhusufal wa n omoaoa aofhahza wa milele wakati ujumbe wa yesu kristo mwanzo mwisho alikuwa akizungumza habari za ufalme wa munguzhaba za uziawamlel ulienda kujifunza huko unamwakilisha una, una yesu yupi. yesu bosi bosi wako wako alikuwa alikuwa anahubiri anahubiri ya ufalme wa mungu. Yesu wako alikuwa uzima wa mungu uzima milele umeenda uwnaumendachuoni miaka mtatu inn hujafundishwa habari ya ufalme wa mungu wala hujafundishwa habari ya uzima wa milele unamwakilisha umeishia kufundishwa nguabaumishi umeishia kufundishwa namna ya utawala kufundisha namna ya kukusanya sadaka hivi kweli ambacho yesu ametutumwa ama tumetumwa tupeleke umuhus kufudishanamnaya uusanyaahiimutu tumetumwa nini rafiki hoja ni kuonyesha tene kwenye markotene kwenye marko yeah. marko mlango wa 16 msarulo wa kui n bwana yesu amefufuka mituma wanaeletea habari wanakataa kuamini kama amefuka pamoja na kwamba aliwaambia atafuka ule mstari wa kumi nann ba- baadaye akaonekana na wale kumi na moja walipokuwa wakila akawakemea kwa kutokuamini kwao na ugumu wa mioyo yao kwa kuwa hawakusadiki wale waliomwona alipofuka katika wafu 1i naa akawaambia enendeni ulimwenguni mote mkaiubiri injili kwa kila kiumbe injili gani hii ni injili ya ufalme wa mungu injili ya natakahubirie kwa kila kiumbe ndio agizo ambalo bwana yesu alilitoa kwa nini hii ni muhimu tnikakuonyeshe katika, katika, katika wakorinto wa kwanza mlango wa 1in t5n mstari wa 2h4 kwa ajili ya kuokoa mda alafu sikiliza anasema hivik okay nianze anirudi nyuma kidogo nianze mstari wa ishirini anasema lakini sasa kristo amefufuka katika wafu limbuko lao waliolala maana kwa kuwa mauti ililetwa na mtu kadhalika na kiama ya wafu ililetwa na mtu kwa kuwa kama katika adamu wote wanakufa kadhalika na katika kristo wote wanahuishwa lakini kila mmoja mahali pake limbuko ni kristo baadaye walio wake kristo atakapokuja hapo ndipo mwisho atakapompa eh, atakapo, mungu baba ufalme wake atakapobatilisha utawala wote na mamlaka yote na nguvu maana sharte ya miliki yeye hata aweke maadui wake wote chini chini chini chini chini ya ya ya ya miguu miguu miguu yake yake yake yake yake yake adui wa wa mwisho ni ni mauti vitu vitu vitu vitu vyote chini ya yake. vyote ya vitu vyote vyote vyote lakini atakaposema yeye yeye basi vikiisha ndipo mwana mwenyewe naye ili kwamba mungu siku bwana yesu atachukua ufalme baada vitu vyote chini ya yake, baba yake ufalme baada alafu baba sana kuhubiri uhyot ya ufalme wa mungu na hii inaenea kupitiana nikupitia mimi na wewe na muda umetuishia rafiki tupate mapumziko cukurui tuafanya maombi watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kunatokana na maneno yao neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukiri sahii kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukili ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako hayawezi kutokea kila mtu ambaye ana changamoto katika maisha yake sasahivi ni kwa sababu ya kinywa chake maneno yako ni kama umeme umeme ukiutumia vizuri utakupa faida utapika utapasi nguo utawasha ya yaodhn utashaji simu na kadhalika nakadalilia lakini umeme huo huo ukikosea ukaukamata vibaya utakua kwao maneno nayo ukijua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia yatakupa maisha mazuri hapa duniani lakini usipojua namna ya kushirikianana na kuyatumia kwa faida yako maanake niaa maisha yako ataa matatizo mungu ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutaware na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu vilivyosema lakini baada ya kuutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha na leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoyakusudia maisha yangu kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yangu na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu ukili mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasema au wanayoyaongea huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo siyo sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yako baada ya yo mapumziko mafupi rafiki kama ungependa kutoa maisha yako kwa yesu kristo unasema nimesikia injili ya ufalme wa mungu nimeelewa ina umuhimu sana nami nataka kushiriki katika kueneza injili ya ufalme wa mungu lakini sijatoa maisha yangu kwa yesu kristo sema yafuatayo sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema ya ufalme naamini yesu kristo ni mwanao alikufa ili aondoe dhambi zangu akafufuka ili mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mokozi na mponyaji mstawishaji na mlinzi mimi sasa ni mwana wa mungu. Rafika, maombi, wewe ni mwana wa mungu mungu mungu maombi ni mwana katika katika katika familia familia ya mungu. tuandikie tujulishe mahali ulipo usikae yako yako inakamilika kwa wewe kwa wewe kwa kutuhabarisha kwamba umetoa maisha maisha yesu tuko salasawa, kwa baba, yesu tuko ajili baba jina la ndugu huyu ametoa ameingia mikononi mwa roho mtakatifu mwalimu aliyemwema na katika neno la neema ambalo mkononiwaakau kumjenga aiemao patia urithi miongoni mwa watakatifu waliotakaswa kupitia imani iliyo kwa yesu kristo baba asante kwa maana unamwatamia na, na upendo wako unamzunguka amen basi mpaka hapo rafiki tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kua ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie messj ama tupigie simu namba 764 5242 au 67 242 au 7895242