Hivi, na kweli, kwenu na kulipiwa na wa gani, pamoja na kulipiwa pamoja wasikilizaji wa vipindi mbingu ni mbingu za bwana bali nchi amewapa wanadamu mbingu ni mbingu za bwana bali nchi amewapa wanadamu maana nini maana anasema hivi mungu alivyoumba mbingu na nchi mbingu akasema mbingu ni za kwangu lakini nchi dunia nimewapa wanadamu kwa hiyo manake huku chini duniani iko chini ya mamlaka ya mwanadamu kwa hiyo aliye bosi huku chini ni mwanadamu otpale ulipo rafiki ninasema asante kwa kuweza kujiunga nami jina langu naitwa huruma gadi nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli mafundisho ambayo yanakujia kila siku muda na wakati kama huu kama nasikliza kwa njia ya redio uh, mafundisho ya neema na kweli yamelenga kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ya ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utiinifu wa kristo kwa lugha nyingine tukokujenga imani yako kukufanya uwe mwanafunzi wa kristo ili uwe na maarifa kama ya yesu kristo ili ufike ukuwe na ufike katika cheo cha utimilifu wa kristo ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo kumbuka tu rafiki kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya ukipata matokeo mabaya utaishia kumlaumu mungu lakini kama utaamua kufikiri vizuri ni dhahiri utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na ukipata matokeo mazuri maanaake ni kwamba maisha yako atamletea mungu utukufu na wewe mwenyewe utakuwa ukimtukuza mungu hivyo amua kufikiri vizuri na unafikirija vizuri basi unaamua kufikiri vizuri kwa kusikiliza mafundisho ya neema na kweli kwa kuamua kuwa mwanafunzi wa kristo na sio mwanafunzi wa musa na nandio maana basi bwana yesu ameniagiza nakuletea vipindi hivi kila siku kila siku na muda wa nusu saa wa kutafuna kula na kunywa mezani pa bwana ili uweze kukua katika imani yako ili uwe jitu la kiroho ili uwe kituo cha kugawanya baraka za mungu kwa hiyo ninakukaribisha sana tuko katika somo letu linalosema ufalme wa mungu umekwisha kufika na wiki hii tunaingia katika kuangalia ufalme wa mungu ni nini ufalme wa mungu ni nini sasa katika kipindi kilichopita nilikuonyesha kwamba katika yohana eh, 18 msar bwana yesu anamwambia pilato ufalme wangu sio wa ulimwengu huu anasema ufalme wangu ungekuwa ni wa ulimwengu huu basi wafanyakazi wangu wangenipigania lakini ufalme wangu sio wa hapa kwaho tukasema okay, kama ufalme wenyewe sio wahapa ufalme huu ni wawapi tukaenda kwenye zaburi ya 19 zaburi ya mia moja na tatu mstari ule wa kumi na tisa na tukaona jinsi amaoelo linasema linasema hivi bwana ameweka kici chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unavitawala vitu vyote anasema bwana amabwaa amewekakce cha enzi mbinguni na ufalme wake unatawala vitu vyote wo nikakwambia kwamba makao makuu ya ufalme wa mungu yako mbinguni kici cha enzi nafasi ya mamlaka iko mbinguni lakini hoja hii kwamba huwezi ukazungumzia ufalme bila kumzungumzia mfalme na bilakuzza auwzkzngumzia falme bilakuzunguzia falm kidogo swala la mfalme kabla ya tujaangalia swala la ufalme tuko sawasawa rafiki na nikakwambia kabisa basi kwamba mungu alivyoumba hii dunia katika mwanzo mmoja 2h6 mungu anasema na tufanye mtu kwa sura yetu na mfano wetu wakataawale sabaki wa baharini ndege wa angali, na wanyama wote waendao e, e, juu ya nchi sasa nikakwambia ngoja ea tukasome kidogo pale alafu kuna kitu nataka nikiweke sawa naona kama eh, somo lilopita sikokiweka sawasawa mwanzo moja st mwanzo moja hsit anasema hivi mungu akasema na tumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege waangani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambaacho juu ya nchi sasa kwa bahati mbaya sana uh, waliotafsiri walio uh, walio tafsiri huu mstari ama watafsiri wakati wanatafsiri huu mstari hawakuweza kukamata kile ambacho mungu alisema kwenye, walau kwenye lugha ya kiingereza wameweza kukamata kile ambacho mungu alisema na kama hujatilia maanani hicho kitu ambacho mungu alisema ukasoma kwa tafsiri ya kiswahili inapotosha kidogo kwa sababu inakunyima kuo, kuelewa na kuona kile ambacho mungu alikuwa amekusudia tangu mwanzo kwa hiyo nataka nikusomee kwenye lugha ya kiingereza alafu kwenye hasile tafsiri ya ivesion ime, imeweza, imeweza kukamata kile ambacho mungu alikuwa amekusudia wakati anamuumba bwanadamu kwa nitasoma kwa lugha ya kiingereza alafu nitatafsiri kwa lugha ya kiswahili kwaho mwanzo 26 kwenye lugha ya kiingereza n bibilia ya o anasema hivi then god said let us make man in our image accoding to our likness let them have dominion let them have dominion let them have dominion over the fish of the sea over the birds of the air and over the kettles over all the earth and over every creeping thing that creeps on the earth kwa hiyo anasema nini kisto nachitaka ukiona pane kitu ichi kwamba tukitafsirihiyotungeisema tuki, hivi mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu badala ya kuwa wakatawale ilitakiwa iwe na tuwape mamlaka ya kutawala ama na tumpe mamlaka ya kutawala let them have dominion tuwape mamlaka ya kutawala kuna tofauti ya kuumbwa kwenda kutawala na kupewa mamlaka ya kutawala Kwayo, asema, let them have kwa hiyo mungu anasema maanake ni kwamba alichukua ile mamlaka halafu ile mamlaka akaikabidhi mikononi mwa adamu na kwa maana hiyo basi mamlaka ya kutawala hii dunia ikawa imeama toka mikononi mwa mungu mungu akaiamishia mikononi mwa adamu tunakwenda sawasaa rafiki ikaenda mikononi mwadamu na ndio maana anasema katika zaburi ya mstari mstariule watatu bu anasema hivi nikiziangalia mbingu zako kazi ya vidole vyako mwezi na nyota ulizoziratibisha mtu ni kitu gani hata umkumbuke na binadamu hata umwangalie mstari wa umwangaimta umemfanya mdogo punde kuliko mungu umemvika taji ya utukufu na heshima umemtawaza juu ya kazi za mikono yako umevitia vitu vyote chini ya miguu yake kondoo na ngombe wote pia nana na wanyama wakondeni ndege waangani na samaki wa baharini na kila kipitacho njia za baharini wewe mungu bwana wetu jinsi lilivyotukufu jina lako duniani sasa nirudi kidogo pale enye m atatu mpaa watano hivi nikiziangalia mbingu zako kazi ya vidole vyako mwezi na nyota ulizoziratibisha mtu ni kitu gani hata umkumbuke na binadamu hata umwangalie umemfanya mdogo punde kuliko mungu anasema umemfanya mwanadamu mdogo punde ulianaake nini anasema baada ya mungu anayefuata kwa mamlaka maanakeni mwanadamu kwa maneno mengine umbukatunavyozungumza mungu kwa tunazungumza mungu baba mungu mwana na mungu munguoh mtakatifu kwao baada ya utatu mtakatifu anayefuata pale ni mwanadamu nakumbuka hii picha na inazungumziwa ni picha ya adamu kama ilivyoua katia bustaniad tuko sawasawa wo mwanadamu ambaye amezaliwa mara ya pili baada ya mungu utatu mtakatifu anafuata bin adamu aliyezaliwa mara ya pili kwa hiyo malaika sijui maserafi makerubi sijui na kadhalika na kadhalika vitu vyote viko chini ya mwanadamu ndicho ambacho kinamfanya daudi yana shangaa kwahio inathibitisha kwamba vitu vyote vimetiwa chini ya mwanadamu kwa sababu gani mungu amempa huyu mwanadamu mamlaka ya kutawala sasa tuntuk mstari mmoja patakaa vizuri twende zaburi ya i1ja kmina tano alafu tutaanza mstari ule wa kumi na tano adi mstari ule wa kumi na sita zaburi ya mioj kmin tan mstari wa kmi tan adi wa kumi na sita mambo yanakwenda vizuri kabisa zaburi ya 15 mstari wa 15 hadi ul a16 anasema hivi na mbarikiwe ninyi na bwana aliyezifanya mbingu na nchi 1st mbingu ni mbingu za bwana bali nchi amewapa wanadamu mbingu ni mbingu za bwana bali nchi amewapa wanadamu maanaake nini maanaake anasema hivi mungu alivyoumba mbingu na nchi mbingu akasema mbingu ni za kwangu lakini nchi dunia nimewapa wanadamu kwa hiyo manaake huku chini duniani iko chini ya mamlaka ya mwanadamu kwa hiyo aliye bosi huku chini ni mwanadamu tunakuenda sawasawa rafiki mwanadamu ndo aliwekwa w mtawala hiyo adamu akawa amepewa hiyo lakini mamlaka aliyokuwa amepewa adamu ilitakiwa itende kazi chini ya mungu na mamlaka inapotenda kazi chini ya mungu maanaake ni kwamba inatenda kazi chini ya uzima na inapokuwa chini ya uzima tunahita ufalme wa mungu inaruhusu ufalme wa mungu huenee hapa duniani kwamba ufalme wako uje mapenzi yako yatimizwe hapa ya duniani kama ilivyo mbinguni lakini tunafahamu adamu na eva mke wake kwa sababu ya tamaa kwa sababu ya tamaa tamaa ya macho tamaa ya mwili na kiburi cha uzima wakarubuniwa na ibilisi wakachukua hii mamlaka ambayo wamekabidhiwa na mungu wakaenda nayo wakajiweka chini ya ibilisi ibilisi ibilisi akawa ni baba yao wakamkataa mungu kama baba wakaamua kwamba ibilisi awe baba yao ndio maana bwana yesu anasema katika yohana mlango wa 8 mstari wa 44 anawambia wale wayahudi waliomwamini wa ambao walikuwa wanampinga yesu anawambia ninyi ni wa baba yenu ibilisi tamaa za baba yenu ndizo mnazotafuta kuzitenda yeye ni muuaji na alikuwa muuaji tangu mwanzo na ndani mwake hamna kweli asemapo uongo husema yaliyo yake kwa hiyo adamu na eva wakachukua mamlaka waliopewa wakaenda nayo wakakaa chini ya ibilisi hii mamlaka ikaanza kutenda kazi chini ya mauti ndio maana kila kitu kikaingiwa na mauti na kwa maana hiyo akaruhusu adamu akaruhusu ufalme wa giza ufalme wa shetani kuanza kutenda kazi hapa duniani kwa sababu hiyo basi hakuna ufalme edha wa mungu ama waibilisi hauwezi kutenda hapa duniani bila kuwa na mwanadamu ndio maana unapokuja kwa mfano kwa sisi wa kristo ndio maana unakuta una wachungaji una, una, una manabii una mitume na kadhalika ndio maana bibilia ikasema kabisa wazi ni kuonyesha katika vipindi vilivyopita katika ufunuo mlango wa kwanza mstari ule wa sita na ufunuo mlango wa tano mstari ule wa kumi bibilia inasema kwamba mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili tumenunuliwa na kufanywa kuwa wafalme na makuhani kazi ya kuhani ni kuhakikisha kwamba anasimama mbele za Mungu kwa niaba ya mungu mwenyewe na kwa niaba ya watu na kwa maana hiyo basi kama vile si tulivyo na makuhani katika ufalme wa mungu katika ukristo huku ibilisi naye ana makuhani wake kwa wale wanaofahamu ambao wako vijijini ukatoko anajua ndio maana mganga wa kienyeji anaitwa na mapepo majini mamizimi yanamuita kiti wanasema huyu ni kiti wetu kwa sababu gani ni kiti wanachokitumia kukaa na kutawala katika lile eneo kwa nini kwa sababu dunia hii amekabidhiwa mwanadamu kwa hiyo bila bila mwanadamu mapenzi ya mungu kutimia duniani ni vigumu hasa ukishasema hivo watu wengine wanapanii anasema haiwezekani e, e, e, mungu anaweza kafanya yote <laughs> k okay. ngoja nikuonyeshe kitu ukisoma petro wa pili mlango wa tatu mstari wa tisa tea tukasome pale nikuonyeshe kitu alafu nitakuuliza swali rafiki petro wa pili mlango ule wa tatu na mstari ule wa tisa sikia hi, petro wa pili mlango watatu satis anasema bwana hakawii kuitimiza ahadi yake kama wengine wanavyokudhani kukawia bali huvumilia kwenu maana hapendi mtu yoyote apotee bali wote wafikilie toba kwa hiyo mungu hapendi mtu yoyote apotee mungu hapendi mtu yoyote aangamie anataka watu wote wafikie toba swali langu ni hili rafiki je kuna watu ambao wanakufa kila siku nakwenda jehana jibu nafahamu ni ndio okay je ni mapenzi ya mungu hawa binadamu waende jehanamu jibu nafahamu hapana mungu apendi mtu yeote aende jehanamu je kwa nini wanaenda kwahio mapenzi ya mungu ni kwamba watu wasiende jehanamu lakini haya mapenzi ya mungu hayatekelezeki bila ushiriki wa mwanadamu kwa hiyo mwanadamu anapokubaliana na mungu anawezesha mapenzi ya mungu kutimia mwanadamu anavyopingana na mungu maanake mapenzi ya mungu hayawezi kutimia kwa hiyo mapenzi ya nane anatimiapo mapenzi ya ibilisi kwa hiyo mwanadamu amepewa mamlaka ya hii dunia ndio maana bwana yesu akamwambia petro a tunanda taratibu tu anaambia anawauliza tulisoma kwenye kipindi kilichopita kwamba matayo 1kan 13 anasema yesu akaenda pande za, za kaisaria filipi akawauliza wanafunzi wake wana w- watu wanasema mwana wadamkuwa ni nani wakasema mmoja wa bla manabiiwale blblblbla alafu yesu anawauliza ninyi mnasema mimi ni nani petro anasema wewe ndiwe kristo mwana wa mungu aliye hai ama aliye juu alafu yesu anawaambia damu na nyama vikufunulia hili ni baba yangu aliye mbinguni ndiye aliyekufunulia hili nami nasema wewe ndiwe petro na katika mwamba huu nitalijenga kanisa langu na milango ya kuzimu haitalishinda alafu anasema nami nitakupa wewe funguo za mbinguni ama za ufalme wa mbinguni ama ufalme wa mungu utakalolifunga duniani litakuwa limefungwa mbinguni bingunutakalolifungulia duniani litakuwa litakua linnan mwanadamu akifungulia huku na bngu afunguimwanadamu akifunga na mbngu an ewe rafik leo ii ukiamua unataa kenda ukaamua hutaki kumpokea yesu ma bwanakozia maisha yako na, na ukasemasitaki mt aisumbu nu takusadatmalaiusauidn vizui io kasababu anapendaa nataka ainiasabau umeamua umeamuaumpa Uhuru wa kuamua umepewa uhuru wa kuchagua kwa hio kwakuwa mamlaka ya hi dunia alikabidhiwa mwanadamu mwanadamu ana uhuru wa kufanya chochote na ile mamlaka aliyopewa adamu akatumia mamlaka yake vibaya akajipeleka chini ya ibilisi akawa mwana waibilisi ndio maana mungu akamtuma yesu kristo ambaye ni adamu wa mwisho na kwenye somo lilopita nikakuonyesha kwamba bwanayesu anasema kwamba enyoanala yohana mlango wa tano inakaa vizuri kabisa yohana mlango wa tano haleluya yohana mlango wa tano alafu tunakwenda mstari ule wa shist na hsabh stna shsaba anasema hivi maana kama vile baba alivyo na uzima nafsini wake vivyo hivyo alimpa na mwana kuwa na uzima nafsini wake na hapa anavyozungumzia mwana anajizungumzia yeye kama mwana wa mungu anasema naye akampa sio amri nikakwambia nineno mamlaka naye akampa mamlaka uthority mamlaka ya kufanya hukumu kwa sababu ni mwana wa adamu nikakwambia hivi katika somo lilopita kwamba yesu ni mungu asilimia miamoja lakini pia ni mwanadmbn adamu kwa asilimia mia moja kwaiyo yesu anasema mimi yesu kama mwana wa mungu nimepewa uzima nafsini mwangu na nimepewa mamlaka ya kufanya hukumu ama kufanya maamuzi kwa sababu mimi pia ni mwana wa adam mimi ni bin adam inathibitisha nini inathibitisha kwamba hii dunia alikuwa amekabidhiwa mwanadamu ndio maana yesu ambaye ni mungu asilimia mia 1 na yesu ambaye ni mwanadamu asilimia mi 1 anapozungumzia habari ya mamlaka ya kufanya maamuzi hapa duniani hajizungumzii yeye kama mwana wa mungu anajizungumzia yeye kama binadamu kwa sababu mamlaka ya utawala wa hii dunia amepewa binadamu tunakwenda sawa mpaka purafiki sasa nikakwambia ibilisi akachukua hii mamlaka akaenda akajipeleka chini ya imaya maaya adamu akachukua hii mamlaka akaenda akajipeleka chini ya imaya ya ibilisi t tukaangalia tena safarihii ta tukasomi kupitia kwenye matayo mlango wa nn matayo mlango wa nne kumbuka bwanampeleoanyiena kujaribiwa na ibilisi alafu twende eni mstari ule wa nani? matayo 4 tunaanza mstari wa nn anasema kisha ibilisi akamchukua yani yesu mpaka mlima mrefu mno akamwonyesha milki zote za ulimwengu na fahari yake akamwambia haya yote nitakupa ukianguka kunisujudia sawa sasa ukisoma kwenye luka anasema kwa maana yako mikononi mwangu nami inampa yoyote kama nipendavyo ibilisi alipatajwa udhibiti wa hii dunia alipata udhibiti wa ii dunia baada ya adamu kuhama na mamlaka yake kutoka chini ya imaya ya mungu akaenda kwa ibilisi baada ya kuamua kwamba mungu sio baba yangu tena ibilisi ndiyo baba yangu na kwa maana hiyo alivyotoka chini ya mungu uzima ukapotea akaenda chini ya ibilisi mauti ikaanza kufanya kazi ndani mwake kwahyo hii mamlaka ikaanza kutenda kazi ndani ya mauti na kwa maana hiyo sasa ili aweze kumharibu ibilisi na kumnyanganya hii mamlaka Twene waibrania tende wabrania 2wabni 2 p5 Ba, 15, anasema hivi basi kwa kuwa watoto wameshiriki damu na mwili yeye naye yani yesu vivyo hivyo alishiriki yayo hayo ili kwa njia ya mauti amharibu yeye aliyekuwa na nguvu za mauti yani ibilisi 15 awaache huru wale ambao kwamba maisha yao yote kwa hofu ya mauti walikuwa katika hali ya utumwa maana ni hakika hatwai asili ya malaika ila atoa asili ya mzao wa abrahamu kwaho adamu alivyojipeleka chini ya ibilisi na hii mamlaka binadamu wote totkli wakawa wameenda chini ya ibilisi kwahio bwana yesu akaja akachukua mwili kama binadamu ikabidi aende akafe msalabani ili kwa njia ya mauti aweze kumwaribu ibilisi aliyokuwa na nguvu za mauti ili awatoe watu kutoka kwenye imaya ya mauti awarudishe tena kwenye imaya ya uzima na binadamu anaporudi kwenye imaya ya uzima maanake niile mamlaka sasa inatenda kazi chini ya uzima na inakuwa ni ufalme wa mungu kao nini katokea? kwa hiyo tukaenda kwenye e kwenye kurosai mbili hadi wa 15 wakolosai 21t had 15 kumbuka dhambi ni uwasi ndivyo bibilia inavyosema e, waraka wa kwanza w yoanat 4 anasema dhambi ni uwasi sasa ukienda kwenye wakolosai mlango ule wa pili tukaanza mstari ule wa 1t 5 anasema na ninyi mlipokuwa mmekufa kwa sababu ya makosa yenu na kutokutahiriwa kwa mwili wenu aliwafanya hai pamoja naye yani n pamoja na yesu kristo akiisha kutusamehe makosa yote akiisha kuifuta ile hati iliyoandikwa ya kutushtaki kwa hukumu zake iliyokuwa na uadui kwetu akaiondoa isiwepo tena akaigongomea msalabani akiisha kuzivua enzi na mamlaka yaani enzi na mamlaka za shetani na kuzifanya kuwa mkogo jasiri akafanya maonyesho akizishangilia katika msalaba huo kwao ibilisi pale msalabani akanyanganywa enzi yake akanyanganywa mamlaka kwa sabaugani dhambi ya binadamu inakuwa imeondolewa makosa yake yote anakuwa amesameewa kwao huyu anatoka katika utumwa wa mauti na dhambi anaingizwa katika uhuru wa haki na uzima na kwa sababu hiyo sasa maanake ni kwamba hiyo mamlaka inatenda kazi chini ya uzima na inakuwa ni ufalme wa mungu na ndiomaana kwenye matayo shina nane sasa baada ya yaw matao msaruule wa 8 baada ya bwana yesu kufufuka angalia anavyosema anasema hivi yesu akaja kwao yani kwa mitume akasema nao akawaambia nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani nimepewa mamlaka yote mbinguni na nini. basi enendeni maana yake nini iblisi hana hata chembe moja ya mamlaka hana hana rafiki mamlaka yote sasa hivi iko mikononi mwa yesu na tuliona kwamba katika danieli 74 na matendo metu na marko 16, 17, yesu ameketi mkono wa kuume wa mungu baba na kwa maana hiyo sasa ameketi katika kiti cha enzi na ufalme huu wa mungu ambao uko mikononi mwake unatawala vitu vyote mamlaka yote mbinguni duniani na hata kuzimu anayo yesu kristo ndio maana huwa anawaambia watu ukimch Urumangadi leo hii ukamteremsha kuzimu ibilisi anajificha chooniptatoa auwezikuubutuusszunumzez namzungumzia na ibilisi mwenyewe ambaye mnamwita shetani hauwezi kuhubutu kusimambele ya uwepo wangu anini kwa kwasababu mimi niko ndani ya yesu kristo yesu risto uko ndani mwangu na mimi na esuis ni kitu kimoja na mamlaka yote mbinguni duniani nakuziu anayo yesu kristo na kwakua mimi niko ndani ya yesu na yeye yuko ndani yangu basi mamaa yote mbinguni duniani nakuzimu ninayo mimi urumagadi na unayo wewe unaiisikiliza kama umezaliwa mara ya pili mamlaka yote unayo wewe kwa sababu uko ndani ya yesu kristo na yesu kristo iko ndani mwako na mda umetuishia sasa nataka usikiliza kaanda nikuache naswali nipe maoni yako baada ya kujua kwamba mamlaka yote mbinguni na duniani unayo unayowewe kakua umezaliwa mara ya pili unapanga una, una kuitumiaje baada ya kujua mamlaka yote mbinguni duniani na kuzimu unayo wewe ulizaliwa mara ya pili unapanga kuitumiaje ningependa kusikia kutoka kwako tupate mapumziko mafupi tukirudi tutafanya maombi watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kunatokana na maneno yao neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavyozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukiri ukirisai kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukili ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako yawezi kutokea kila mtu ambaye ana changamoto katika maisha yake sasa hivi ni kwa sababu ya kinywa chake maneno yako ni kama umeme umeme ukiutumia vizuri utakupa faida utapika utapasi nguo utawasha ya yakondihn utachaji simu na kadhalika nakadhalika lakini umeme huo huo ukikosea ukaukamata vibaya utakuwa kwaio maneno nayo ukijua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia yatakupa maisha mazuri hapa duniani lakini usipojua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia kwa faida yako maanaake nikwamba maisha yako atana matatizo mungu ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutaware na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha na misi leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoyakusudia maisha yangu kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yao na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu ukili mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasema au anayo ya huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yangu rafiki baada ya hayo mapumziko mafupi kama ungependa na nawenasemanamimi ah, nataka kuwa na wama mamlaka mamlaka mbinguni duniani na kuzimu. na na nikiwa mmoja na yesu nikiwa yesu ndani ndani ya yangu tukiwa, tuki kumbe na kuwa na mamlaka kubwa auzikiamoja anya maawa utaazisheishao aest uhus waa aisha yo unuwnua o jtambua akubali nakuamini kwa moyo wangu wote kabisa kwamba yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu akafufuka ili mimi niwe mwenye haki bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi na mponyaji msawishaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu karibu katika maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu kama amefanya maombi mafupi rafiki nakupa ongera nakupa kupa ongera sana nakupa ongera sana moja niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo mwanao ameingia katika ufalme wako namkabidhi mikononi mwa rhmtakatifu na, na kwa neno la neema yako linaweza kumjenga kuimarisha na kumwezesha kumiliki uriiwake ulmiongoni wa watakatifu walioti uouuw la n i kutumiaje mamlaka kusikia kwako kama kwa, YouTube, kwa, Facebook, ama kwa kwa podcast, ama kwa ama tuandikie sema sema niko kigoma, mimi, da, da, da, da. Sema niko kigoma mwanza mimi, da, da, da, da, da. Niko shinyanga tunapenda tunasikika gani, tuna gani. hapo tumefikia mwisho jina langu wisho jinalanu na yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 764 5242 au 673 5242