nea kweli vinaleta kwenu na kulipiwa na wa gani, pamoja nawa mwalimumg amo wasz ukimchagua yesu kristo utakuwa una uzima utakuwa una baraka utakuwa na mema ukimchagua shetani utakuwa una mauti utakuwa una laana utakuwa na maovu ukimchagua yesu kristo utaenenda katika nuru ukimchagua imbilisi unaenenda katika giza ukimchagua yesu kristo unakuwa mwana wa mungu ukimchagua ibilisi unakuwa mwana wa jehanam sasa oja nikwambia ma frendi kitu kimoja katika, katika hii dunia ambayo mungu ameyumba hakunaga kitu kinaitwau hakunaga kitu kinaitwa katikati kwamba mimi siko upandeuu wala siko upande u hakunaga hiyo kitu pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi na nasema asante kwa kupata fursa ya kuweza kujiunga nami nikukumbushe tu mafundisho o ya neema na kweli yanakujia kila siku muda na wakati kama huu kwa wale wanaosea kwa njia ya redio lakini pia kwenye facebook pamoja na youtube pia na posted kila siku uh, mafundisho haya neema na kweli yamelenga kujenga imani ya mkristo kujenga imani ya msikilizaji ili aweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo na kwa hakika watu wote kabisa tunatakiwa kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo bila kujalisha kwamba wewe ni mchungaji mtume nabii ama mwinjilisi ama ni mtu wa kawaida manake sa nyingine tuna matatizo sli sisi watumishi tunajiona tumefika kama unajua kila kitu uhitaji kujifunza tena dheni umeanza kufa kila mtu aliye hai ataendelea kujifunza tutaendelea kujifunza kuhusu mungu na mambo yake milele na milele na milele na milele huwezi ukajifunza kuhusu mungu na habari zake ndani ya miaka mitatu ma miaka minne ya chuoni no no no no revelation zinakuja kila siku kama umekuwa msemaji wa bibilia katika isaa i4 anasema analeta hapa kidogo pale kidogo kanuni juu ya kanuni si si eh? eh, precept upon precept sindiosindio eh? eh, kwa hiyo hebu kuwa mtu wa kujifunza a ho na kweli basi yanakuja kila siku mimi mwenyewe ni, sijasema nimefika imefiaenye cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo lakini walau nilishaanza safari ndio maana nakuja kkushirikisha na wewe ili kwa pamoa tufunge hii safari pamoja ili tuwezekufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kumbuka ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri matokeo ya maisha yako ulionayo sasaivi, ni matokeo ya kufikiri kwako kwa, kwa sababu kufikiri o do kumeamua uamini vipi tuko sawasawa ndio maana kama unafikiri vibaya siku zote utaamini vibaya na ukiamini vibaya utakuwa unatenda vibaya na ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na ukipata matokeo mabaya unaingia kwenye sintofahamu unaingia kwenye confusion unaanza kumlaumu mungu basi ni kuombe pia wee unaskiliza kwa njia ya redio usiache kuwashirikisha na wengine usiache kuwaambia wengine usiache kuwaeleza kuhusu vipindi vya neema na kweli usiache pia kuwashirikisha kile ambacho umekisikia washirikishe alafu waambie kuna, kuna bwana mmoja kwenye redio anafundisha e, kuna jamaa mmoja anaitwa huruma gadi anasema ametumwa na yesu anasema yeye ametokea majuu na anazungumza kutokea majuu waeleze watie moyo waweze kusikiliza kwa sababu wewe mwenyewekawa umesikiliza kwa muda sasa utaona jinsi ambavyo yamebadilisha mtizamo wako utaona jinsi ambavyo yamejenga mtizamo wako na ndicho ambacho bwana yesu alikusudia kupitia neema na kweli na kwa wale wa naa ni kuchagiza hohvo ashirikishe nawengi s moja kwoan kenye somo letu somo unalotembea nalo ni somo aosma ufal waunguumefik ishoneshao hshflewangu umfi n kwamba, kwamba tunaozuuaufl eh, hata baada ya dunia uanzn s yesu akaenda galilaya akihubiri akisema wakati umetimia akaenda galilaya akihubiri habari njema ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini injili kwa hiyo tumekuwa tukiangalia ufalme wa mungu ni nini ufalme wa mungu ni mamlaka kuu ya mungu hapa duniani ni mamlaka kuu ya mungu inayotenda kazi kupitia wanadamu ntarudia tena ufalme wa mungu ni mamlaka kuu ya mungu inayotenda kazi kupitia wanadamu hapa duniani sawa na kwa maneno mengine nasema kwamba ufalme wa mungu is kwa kinga, is the kakinas theupema ofo i sawa kwayotene zaburi ya 3 msarulo wa 19 leo nilisha kwa kina kabisa kwamba yesu ndiye mfalme wa wafalme yesu ndio anatawala sasa twende kwenye zaburi zabur3 mstari wa 19 tutaanza pale anasema hivi bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unavitawala vitu vyote bwana ameweka kitichake cha enzi mbinguni na tunafahamu kwenye kiti cha enzi sasa hivi anayetawala aliyeketi pale ni yesu kristo atatawala mpaka adui zake wote watakapowekwa chini ya miguu yake na adui zake wakishawekwa chini ya miguu yake ndipo atakapochukua ufalme amkabidhi baba yake alafu na yeye mwenyewe yesu atajitiisha chini ya baba yake alafu mungu atakuwa yote katika yote ndivyo wa, wa kwanza mlango wa15 ukianza wa shi b na kuendelea pale mpaka shia 6t utakuta ndicho anachokieleza okay. kwaa anasema bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unavitawala vitu vyote msari wa ishirini mhimidini bwana enyi malaika zake ninyi mlio hodari mtendao neno lake mkisikiliza sauti ya neno lake mhimidini bwana enyi majeshi yake yote ninyi watumishi wake mfanyao mapenzi yake anasema mhimidini bwana enyi matendo yake yote mahali pote pa milki yake e nafsi yangu mhimidi bwana ssanataka tuchambue hapa nikakwambia hivi ufalme wa mungu ni ufalme ambao makao yake makuu yako mbinguni ama kichi cha enzi kiko mbinguni kwao makao makuu ya ufalme wa mungu ni mbinguni na kama unakumbuka kabisa mwanzo wakati nafundisha nilikwambia hivi unaposoma kwenye bibilia utaona especially kwenye kitabu cha matayo matayo anatumia neno ufalme wa mbinguni waandishi wengine luka pamoja na marko wanatumia ufalme wa mungu tuko sawa sasa watu wengine kwa kifupi unaweza kusema kwamba ufalme wa mungu na ufalme wa mbinguni ni kitu hicho hicho kinazungumziwa ama kwa lugha nyingine unavyosema ufalme wa mbinguni maanake ni kwamba anasema ufalme huu umetokea mbinguni kwa hiyo ufalme wa mungu umetokea wapi mbinguni kwa nini kwa sababu anasema hapa bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni kwa hiyo tunavyosema ufalme wa mbinguni tunamaanisha kwamba ni ufalme ambao chimbuko lake ni mbinguni na huu ufalme uliotokea mbinguni unavyotenda kazi hapa duniani tunasema ni ufalme wa mungu tunakwenda sawasawa kwa hiyo na nikakuambia kwamba hata bwana yesu mwenyewe anavyozungumza anatumia haya maneno mawili ufalme wa mungu na ufalme wa mbinguni kwa kubadilishana wanasema kwa maana gani kwa maana yote yanazungumzia kitu hicho hicho sasa najua wako wataalam ambao wamejaribu kutofautisha ufalme wa mbinguni na ufalme wa, wa mungu waasufalm wa mbinguni ni hivina ufal wa mungu ihihizo ni, ni mbwembwe t za waubirubnambwembweuonng naza kaa aiani naauubnaa omato anaeal uu basiamradi mwaamkwaa namnailonndo mbwembe za watumishi hizo kwo lazima uzivumilie nanyiye washirika wa pia mtumishi asipopiga mbwembwe anguinjoi ambu <laughs> lakini ufalme wa mungu na ufalme wa mbinguni unazungumzia kitu hicho hicho unazzai unazungumzia serikali ya mungu kwao anasema bwana ameweka kitu chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unatawala vitu vyote sasa watu wengi hawaelewi tunapozungumza neno ufalme tunazungumzia serikali ufalme maana tunazungumzia serikali si kuna aina mbalimbali mbali za serikali sawa kwa mfano taifa letu la tanzania ni serikali ya jamhuri ya muungano kwa hiyo ni serikali ambayo ni ya jamhuri ya muungano ukienda kwa mfano nchi ya kenya wao wanasema ni serikali ya jamhuri ya kenya tuko sawasawa sawa. lakini pia ukaenda uh, ukaenda uh, nini ukaenda kwenye, kwenye, kwenye nchi kama uingereza ukaenda nchi kama ubelgiji ukaenda nchi kama uknn nhizaa ala nchi za alafu ka nchi kama japani wao wao wanatumia wanatumia mfalme wow, wanatumia mfalme kwa, wa, kwa, numana, uingereza wana malkia serikali serikali ile ni ya kifalme tuko akiwa mwanamke anaitwa akiwa mwanaume anaitwa mfalme <laughs> lakini kwa kiingereza se royal Government. royal tunasemas kwamba ni serikali ya kifalme sasa si kwa kiswahili inaitwa nini kwa hiyo tunavyozungumzia ufalme tunazungumzia serikali na kama unazungumzia serikali basi serikali yoyote ile ina kiongozi na nikakuonyesha wazi kabisa kiongozi mkuu wa serikali hii ya mbinguni serikali hii ya mungu ni yesu kristo na kiongozi wa ufalme wa giza ama ufalme wa shetani ni shetani mwenyewe na ndio maana huwa anapenda kusema hivi kwamba yesu pamoja na shetani wanakuja kwa mwanadamu alafu wanaleta sera zao wanasema ukiniruhusu mimi nikaunda serikali katika maisha yako haya ndiyo ambayo nitakuletea si goja nikuambie kitu mungu anavyoangalia kutoka mbinguni anaona makundi mawili tu haoni haoni madhehebu haoni dini haoni rangi haoni vyama vya siasa haoni jinsia akiangalia kutoka mbinguni anaona ama uko ndani ya ufalme wa mungu ama uko ndani ya ufalme wa shetani ama uko ndani ya ufalme wa nuru ama uko ufalme wa giza tunaenda sawasawa ama uko chini ya utawala wa yesu kristo ama uko chini ya utawala wa shetani shetanipriodi haoni tofauti na kwa maana hiyo basi shetani pamoja na yesu wanakuja wanaleta sera mbele yako wanasema ukitupigia kura sisi ukinichagua mimi ni, ukaniruhusu nikaunda serikali ndani ya moyo wako haya ndio ambayo nitakuletea kwa bwana yesu anakuja anasema sikiliza ukiniruhusu ukini mimi niunde serikali katika maisha yako nitakiccha kwanza nitakachokupatia nitakupatia uzima wa milele alafu nitahakikisha umekuwa mwana wa mungu alafu nitahakikisha kwamba baraka inakaa juu yako alafu nitahakikisha kwamba mambo mema yanakuja katika maisha yako siku zote shetani naye anasema ukiniruhusu niunde serikali ndani ya moyo wako kitu cha kwanza nitakachokuletea ni mauti alafu kitu cha pili nitakufanya uwe mwana wa jehanamu alafu kitakachofuata nitakufanya uwe chini ya laana alafu kitakachofuata nitaakisha maovu yanakuja katika maisha yako siku zote kwa o tafadhali nipigie kura niruhusu niunde serikali ndani ya moyo wako sijui kawa naonyelewa rafiki ndio kitu ambacho kila siku watu wanakutana nacho kwaho ukimchagua yesu kristo utakuwa una uzima utakuwa una baraka utakuwa una mema ukimchagua shetani utakuwa una mauti utakuwa una laana utakuwa na maovu ukimchagua yesu kristo utaenenda katika nuru ukimchagua ibilisi unaenenda katika giza ukimchagua yesu kristo unakuwa mwana wa mungu ukimchagua ibilisi unakuwa mwana wa jehanamu sasa moja my frendi kitu kimoja katika katika hii dunia ambayo mungu ameiumba hakunaga kitu kinaitwa kitu kinaitwa katikati kwamba mimi siko upande huu wala siko upande upandeu hakunaga hiyo kitu <laughs> na namngine anata kusemanajua ah, ah, yule malaika alivyomtokea katika yoshua ule mlango wa alafu wetu kinyume chetu yule malaika alisema yosh katayshul mlan atanpan wtctsma tazama nimekupa jeio kama amewapa wa liaupaupande wawaakunaga akunaa katikati Either giza ama Nuru kicheko kilio usiku mchana afya ugonjwa magharibi mashariki kaskazini kusini hakuna nyutoswanakaa katikati kwa hiyo uwezi ukasema mimi simchagui yesu lakini pia simchagui shetani kama hauna yesu huko upande wa shetani <laughs> ndivyo ilivyo rafiki ndio maana tunasema mpokee yesu mruhusu awe bwana na mokozi wa maisha yako atengeneze serikali katika moyo wako serikali ambayo itakusababisha wewe uwe na uzima serikali ambayo itakufanya wewe mwana wa mungu serikali ambayo itaakisha baraka anakaa juu yako mema yanakaa juu yako sasa wanasema lakini nimeona watu wameokoka wana yesu wamechapika wamechapika ni kwa sababu baada ya kuokoka badala ya kukaa kuwa wanafunzi wa musa waka, wanafunzi wa kristo wakakimbilia kuwa wanafunzi wa musa na toratinfai torati, torati inaua ukisoma waraka kwanza wakorinto wa, wa kwanza mlango wa kumi mstari wa hamsi sita inasema torati inaua ukisoma wakorinto wa pili mlango wa tatu mstari wa saba mpaka wa tisa anasema torati inaua kwa hawa watu ambao wamemkiri yesu kuwa bwana makozi wa maisha yao wakarudi kuwa wanafunzi wa musa mwisho wa siku wanaishia kufa ha? sasa tunachosema hebu mruhusu yesu atengeneze hiyo serikali ndani ya moyo wako alafu ukishamruhusu kuwa mwanafunzi wa kristo jifunze mafundisho ya neema na kweli alafu utaona utakavyokuwa matawi yesu mwenyewe anakufundisha kupitia roho wake okay nimeongea vya kutosha hp kama unataka ufanya maamuzi utafanya maamuzi kotuenye zab19 bwana ameweka kiti chake cha nsi mbinguni na ufalme wake unatawala vitu vyote ko kama hmm. ilivyosema kwamba ufalme maanaake ni serikali ni muundo wa serikali ambao uko chini ya mfumo wa nini wa kifalme kwa ki tunasema royal government na mfalme huwa apigiwi kura mfalme anakuwa mfalme kwa kuzaliwa ndio maana mimi na wewe rafiki katika ufunuo moja sita na ufunuo tano kumi inasema tumekuwa wafalme na makuhani ufalme wetu tumepataje tumepata ufalme kwa kuzaliwa mara ya pili sawa sasa kwa kuwa tunazungumzia serikali na serikali hii ya ufalme wa mbinguni ama ufalme wa mungu mfalme ni yesu kristo yeye ni mfalme wa wafalme alafu kuna wafalme sasa ntatufafanua kwoyo mfalme ni yesu kristo lakini waziri mkuu ama mtendaji mkuu wa kila siku ni roho mtakatifu tunakwenda rafiki yesu ni mfalme wa wafalme ndiye mkuu wa ufalme huu ndiye mfalme mwenyewe anayeongoza u ufalme akiwa ana wafalme wadogo chini yake nitarudi hapo lakini mtendaji mkuu wa kila siku katika uufalme waziri mkuu katika hii hu ufalme ni roho matendo matendo ya mambo kuwa mazuri sasa mcakatifu tmatendo mitumkuoneshmamonnzaumazusasmtndomium b taanzma32 utmpm36 anasema yesu huyo mungu alimfufua na sisi sote tu mashahidi wake kumbuka nilikwambia akizungumza akisema yesu tu peke yake anasisitiza ubinadamu wake anasema basi yeye yaani yesu akiisha kupandishwa hata mkono wa kuume wa mungu na kupokea kwa baba ile ahadi ya roho mtakatifu amekimwaga kitu hiki mnachokiona sasa na kukisikia sasa ngoja niende taratibu rafiki manake hatuna haraka lengo ni wee uelewe lengo nataka huko kijijini pa wake moto huko yaani huko hoost r mtakatifu huko, Ghost, Rome, huko. E, apige fay <laughs> kwaio nataka tuelewane anasema hivi baada ya bwana yesu kufufuka akachukuzwa akawekwa mkono wa kuume wa mungu ambao wafilipi 2 kuanzia msarulo wa, wa t mpaka wa 11 natuambia hivyo waefeso mlango wa kwanza ukienda mstari ule wa ishirini hadi wa ishrtatu inatuambia hivyo wakolosai mlango wa kwanza mstari wa kumi na sita hadi wa kumi na 8 inatueleza hivyo kwamba huyu yesu ameketi mkono wa kuumwe wa mungu baba ukienda kwenye marko kumi na sita mstari wa kumi na tisa inatuambia hivyo hivyo kwaio anasema baada ya kutukuzwa baada ya kutukuzwa akapokea ahadi ya roho mtakatifu alivyompokea roho mtakatifu akamwachilia ama akamwaga huu roho mtakatifu akaja duniani sasa kumbuka roho mtakatifu ni mungu roho mtakatifu ni mungu ana heshima nafasi uwezo kama mungu baba alivyo kama mungu mwana ambaye ni yesu kristo alivyo kwa hiyo roho mtakatifu sio pungufu ya sio kadogo roho mtakatifu ana nafasi ile ile ana same ranking ana cheo kile kile anajua yote anaweza yote yuko kila mahali kila wakati in fact uneweza kusema kwamba roho mtakatifu ndio mtendaji mkuu wa mungu baba na wa mungu mwana ambaye ni nani yesu kristo sasa tetaratibu haa anasema baada ya kutukuzwa baada ya yesu kutawazwa kuwa mfalme baada ya yesu kuketishwa katika kiti cha enzi akapokea kutoka kwa baba roho mtakatifu alafu akamwaga huyu roho mtakatifu duniani sasa kumbuka rafiki nilikuambia hivi bwana yesu alisema kwenye matayo 128 ukiona nimetoa pepo kwa roho wa mungu jua ufalme wa mungu umekwisha kuajilia na akasema pia katika warumi 1417 ufalme wa mungu sio kula na kunywa bali ni haki amani na furaha katika roho mtakatifu kwao nikakwambia anayebeba ufalme wa mungu ni roho mtakatifu kwa nini kwa sababu roho mtakatifu ndio mtendaji mkuu kwao baada ya bwana yesu kutawazwa akamwaga roho mtakatifu sikia msar wa 3 unavyosema anasema maana daudi hakupanda mbinguni bali yeye mwenyewe anasema bwana alimwambia bwana wangu keti upande wa mkono wangu wa kuume hata nitakapowaweka adui zako chini ya miguu yako kwa lugha nyingine baada ya bwana yesu kutukuzwa akawekwa kwenye kiti cha enzi akapewa roho mtakatifu mungu ama bwana yesu akamwaga roho mtakatifu roho mtakatifu akaja duniani roho mtakatifu amekuja duniani ana mishen ana kazi na kazi yake ni moja tu kuhakikisha adui wote wa yesu kristo iwe ni ugonjwa iwe ni maradhi iwe ni mauti iwe ni maskini ama iwe ni kitu chochote iwe ni ibilisi iwe ni mzimu iwe ni mchawi iwe ni kitu gani kitu chochote ambacho kimesimama kinyume na bin adam kitu chochote ambacho kimesimama kinyume na mwanadamu basi lazima kimtii yesu kristo kwenye wafilipi anasema kwa bwana yesu kila goti litapigwa na kila ulimi utakiri hakika kuwa yesu ni mfalme yesu ni bwana kwa hiyo roho mtakatifu amekuja duniani sasa anahakikisha anahakikisha nini angal msara 36 basi nyumba yote ya israeli na wajue yakini ya kwamba mungu amemfanya yesu huyo mlimsulubisha kuwa bwana na kristo sasa kumbuka ujio wa roho mtakatifu duniani ni ili kuhakikisha kwamba kila kiumbe kila kitu kinamtii yesu kuwa ni kristo na bwana na kwa maana hiyo basi roho mtakatifu kumbuka kwenye yohana 1 mstari wa bwana yesu anasema nitamwomba baba atawapa msaidizi mwingine ndiye roho wa kweli ambaye akija atakaa na ninyi milele anasema ulimwengu wala kumpokea lakini ninyi mnamjua kwa sababu anakaa katikati yenu atakuja kukaa sitawaacha kttituandaniyen stwachatnrud upesi anasema nitamwomba baba awape msaidizi mwingine kwenye lugha ya kigiriki anasema kwamba msaidizi mwingine anasema ni alos ajasemmaanake nini msaidizi mwingine anayefanana na mimi kwahiyo roho mtakatifu ana sifa zote na tabia zote za yesu kristo na kuwa yesu kristo alikuwa mponyaji roho mtakatifu naye ni mponyaji kwa kuwa yesu kristo alikuwa ni mfunguaji roho mtakatifu naye ni mfunguaji kwakua mtak- yesu kristo alikuwa anakutana na mahitaji ya watu roho mtakatifu na, na mahitaji ya watu kwa maneno mengine mungu baba mungu ambaye ni baba mtoa zawadi wa vitu vyote vilivyo vyema ameketi mbinguni yesu kristo ambaye ni mfalme na msimamizi wa ufalme wa mungu ameketi mbinguni duniani yuko roho mtakatifu ambaye yu, ambaye ni ana, ana, ana, ana, amekuja kuwa kila kitu ambacho yesu kristo angekuwa kwako kama angekuwepo katika mwili roho mtakatifu amekuja duniani kuwa kila kitu ambacho yesu kristo angekuwa kwako leo hii kama angekuwa duniani katika mwili na kwa maana hiyo basi chochote ambacho yesu kristo alikuwa akikifanya leo hii roho mtakatifu anakifanya ama leo hii yesu kristo anakifanya kupitia roho mtakatifu kwa nini roho mtakatifu ndio mtendaji mkuu wa hii serikali ya mbinguni roho mtakatifu ndio mtendaji mkuu wa uu ufalme wa mbinguni na muda umetuishia ni kuacha na swali swali leo nataka ulijibu ni hili je ulikuwa unajua kwamba kila kitu ambacho yesu alikuwa mbcho li fny unaju kmlik unajua kila kitu ambacho yesu yeslikikifanya katika mwili leo hii roho mtakatifu anakifanya hebu tuandikie basi maoni yako nisikie nisikie unyembe na unyembe iunaelewaji mtizamowako uliuina baada ya kuskiliza neno mtizamo wako umekuwaj nitapenda kusikia kwako kwa. tupate mapumziko mafupi tukirudi tutafanya maombi watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kutokana na maneno yao tunapozungumzia neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologi maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavyozungumzia ukili katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukili sahihi kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukile ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako ayawezi kutokea kila mtu ambaye ana changamoto katika maisha yake sasa hivi ni kwa sababu ya kinywa chake maneno yako ni kama umeme umeme ukiutumia vizuri utakupa faida utapika utapasi nguo utawasha ya yadh utachaji simu na kadhalika nakadhalinik lakini umeme huo huo ukikosea ukaukamata vibaya utakuua kwao maneno nayo ukijua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia yatakupa maisha mazuri hapa duniani lakini usipojua namna ya kushirikiana nayo na kuyatumia kwa faida yako maanaake ni kaa maisha yako matatizo mungu ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutawale na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha namisi leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoyakusudia maisha yangu kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yangu na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu ukili mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasema au anayo ya huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yako baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki kama ungependa yesu kristo aye bwana mwokozi wa maisha yako na kisha umpokee huyu roho mtakatifu ambaye anatenda kazi kama yesu kristo basi sema yafuatayo mungu wa mbinguni nimesikia habari njema ya upendo wako mkuu naamini kwa moyo wangu wote yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niyo mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu kristo ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi na mponyaji na mstawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya hayo maombi mafupi ninasema ongera tuandikie tujue mahali ulipo ili tusimame nawewe katika maombi ili tukufundishe ili tukusaidie uweze kusimama na kumiliki urithi wako moja nifanye maombi mafupi kwa ajili yako katika cina la yesu kristo baba namkabidhi ndugu mikononi mwa roho mtakatifu na kwa neno la neema yako ambao linaweza likamjenga na kumpatia urithi miongoni mwa watakatifu walio katika nuru baba asante kwa ajili ya upendo wako asante kwa ajili ya amen rafiki mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa hurumagadi yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi usiache kumfolo katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu hurumagadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu hurumagadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242