lto kwenu na kulipiwa na paknas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi unapokuwa katika kueneza na injili unashiriki kwenye neema wenyeli ya maisha yan o e ikm l neema ambayo mungu ameiachilia juu ya gani. kwa kwa kwa kwa kwa ya ya kupeleka mafundisho ya neema na kweli, kwa ajili ya Christo, kweli ya katika taifa la tanzania unaposhiriki kwa kwa maombi kwa kusambaza taarifa kumwambia mwingine wal waajili yakupelemafunho aalakristo t taaanzi unaposhirik aomkusambueunaofaa a iliyowekwa juu ya mwalimurumagadi kwa hio ukichukua neema iliyoeko juu ya maisha yako ukachangana na neema iliyoeko juu ya mwalimu urumagadi basi mambo yanakuwa sup nakua umepata db popote pale ulipo rafiki inakukaribisha katika kipindi cha neema na kweli jina langu naitwa uruma gadi na ninafuraha kwamba umeweza kupata fursa ya kuungana nami uh, kama unasikiza kwa njia ya redio basi napenda utambue kwamba vipindi hivi vinakuja kila siku muda na wakati kama huu katika distheni unayosikiliza lakini pia kama nasikiliza kwa njia ya youtube na facebook basi pia tambua kwamba mafundisho haya yanakuwa posted kila siku na kwamba maoni ya kila mmoja ambaye anasikiliza au kutazama ni ya muhimu sana vipindi vya neema na kweli ni vipindi ambao vimetengeezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani ya msikilizaji ili aweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo aweze kufikiri kama kristo aweze kuzungumza kama kristo na aweze kutenda kama kristo zingatia tu kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na kwamba kuamini kwako ni matunda ya kufikiri kwako ukifikiri vizuri utaamini utaamini vizuri ukifikiri vibaya vibaya kwa kama haupati matokeo mazuri katika maisha yako ya ukristo maana yake ni kwamba kufikiri kwako kuna tatizo kwa hiyo usikubali mapokeo ambayo unapewa ambao unaambiwa naambia okay, kwamba uana na maisha duni na maisha magonjwai no wwe umeitwa umezaliwa mara ya pili ili ufanane na yesu kristo sasa soma kitabu cha matayo marko luka yohana alafu uone maisha ya ya yesu na maisha yesu maisha yesu kristo maisha hayakuwa dhaifu kuumwa kwa kama yesu kuumwa na kuumwa kama unasema rafiki no, no, no, inawezekana miaka mingi iliyopita takriban miaka isha iliyopita nilikuwa haiwezi kupita siku miezi miwili mii bila kushikwa na malaria He, likuwa ni, ni andidati mzuri sana wa kuumwa lakini nilipokuja kujua kwamba yesu krist awezi kuumwa na mimi ni mwili wa yesu kristo basi manae a zaidi ya miaka k sijawai kuumwa wala sitakaniumwe kw asababu Kwa yesu akuwai kuumwa na mimi ni mwili wakejawlwakewezikumwa kwa kwa kwa yesu kwa nini kwa sababu ni maarifa maarifa lakini kama umezaliwa mara ya hauna ulichonacho ni ni mapokeo ya wanadamu wamepeana utachapika watu wanaona sifa kuwa maskini. ukiwa kumletea mungu utukufu Trust me. Na in fact, ukienda mbinguni mbinguni barabara zote zimetengenezwa l alonaho i maokeo a aaa mbo w manaake kule dokuna umaskini wa kutisha si utajiri ni sifa ya mungu sio sifa ya shetani kwa hiyo ndio maana vipindi vya neema na kweli vinakuja kila siku muda na wakati kama huu ili kujenga imani yako wewe kubadilisha kufikiri kwako ili uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo ili upate matokeo kama ya yesu kristo sasa leo ni siku yetu maalum kabisa kila, kila siku ya jumapili tumekuwa tukifanya maombi kwa ajili ama tukitoa huduma ya uponyaji na ya kufungua watu huduma kwa watu ambao wana magonjwa maradhi na madhaifu pamoja na watu wali katika vifungo na watu wenye changamoto mbalimbali tumeku tuif ila jumapili na leo tutafanya kama ilivyoada kwo kama una mtu ambaye ni mgonjwa ana changamoto ana udhaifu ebu mpigie simu ama tafuta namna yote namnayotekuwamb ama msogezee redio hiy asikie ama tafuta namna yoyote aweze kusikia kile ambacho kitasemwa na baadaye basi tutakapoanza kuhudumia uponyaji na kufungua watu kupitia jina la yesu kristo kwa nguvu za roho mtakatifu ili huyu ndugu naye aweze kupokea sasa niseme tu jambo moja kabla hatujafika mbali Aa, vipindi hivi vya nema na kweli vinakuja kwako kwa njia ya redio njia ya njia ya facebook na vinaletwa kwako kwa ajili ya na wasikilizaji kama wewe kwahiyo maanake ni pamoja na wasikilizaji ndio wanaowezesha vipindi hivi kuja vipindihivi kwamfano kwenye redio vinaruka kila siku kwa muda wa nususa na tunavyorusha vipindi hivi kwa mda wasus kila siku haviruki bure vinaruka kuna garama ambazo tunaingia ili kuweza kukufikishia wewe hichi ambacho unakisikiliza kwahio nimependa ujua hilo maai kuna watu wengine wameweza kuwa na maswali huu jamaa anatoa wapi ela labda na wazungu wanatoka ulaya no, no, no. cha msaada akikufikishi nadhani hata mheshimiwa wa kiongozi wa nchi yetu alisema kwamba cha msaada akikufikishi popote waswahili wanasema kiatu cha kwazima akisitiri naita kamalizio sentensi inayofuata kwa hiyo sisi injili tumeletewa na yesu kristo sisi wenyewe watanzania wenyewe tuna uwezo wa kutumia rasilimali zetu tulizo nazo wenyewe kufikia watanzania wengine kubadilisha kufikiri kwa watanzania wengine na tukaleta mageuzi injini si, misaada ya nje huwe ina masharti siku zote na hawa na, watu wanaokuja kutoka kule nje kwanza actually most of the times serious hawa si. wajamaa wanakusanya hela kule nje wakusanya hela kule nje wanakuja huku wanafanya mikutano ya nje wanakusanya wachungaji wachache wanawapa posho alafu wanafanya mkutano wala hawajali hata kufuatilia o kazi walioifanya huko nyuma si. wanafanya sehemna siku tatu wanaondoka wanapeleka picha za video pamoja na picha za kusimm eh, wanaonyeshaamba tulifanya mkutano mkubwa sana kule tanzania lakini ukiangalia watu huurinnni walifanya mkutano kwa ajili ya watu kuokoka watu watuwaliohuia enye uan ni, ni watu kutoka kwenye makanisa walioletwa na wachungaji waliopewa posho alafu ni watu wale walris ambao wameshaokoka tayari ah, wa kwao wa. kwamba e, unaona watu watu wa wakati ni tayari walikuwa wameshaokoka sasa wakirudi nini nasema injili katika taifa letu la tanzania itaenezwa na kusambazwa na watanzania wenyewe Isi, rafiki lazima tufike mahali mwaka 2 nilifanya maombi nikamwomba mungu na swali langu kwa mungu lilikuwa ni hili mungu wangu mpaka lini tanzania itaendelea kuwa kichwa cha mwendawazimu enzio hata kusoma bibilia vizuri sijui sina aidia yeyote kuhusu neno na mungu haiwezekani kwenye, kwenye, kwenye mpira ni kichwa kichwa kichwa cha cha cha kwenye kwenye kwenye kwenye uchumi siasa hata kwako pia wanakuja wanakuja wanakuja wanakuja hapa watu wa west africa wanatoka nigeria, wanatoka nigeria waganda wakenya wa marekani kufanya kwenye wa wanakuja kufanya mazoezi mazoezi vichwa vya imani za kica chwa wenye uchmk cne sis bya zoez e ctnznya zoe wye manwtnz wn ndio alikuwa maombi yangu rafiki nakwa hio naamini kabisa leo hii mungu amenipa fursa ya kuzungumza na wewe ninaamini pia anakujenga kujenga uwewe ili wewe uweze kuwahudumia watanzania wenzako sasa vipindi hivi ili viweze kufika kwako vinawezeshwa na partners, pamoja na watu kama wwe ambao wanachangia paulo mwenyewe wa alikuwa na Mwenye ni kwenye wa moja nikuonyeshe ku ene i uoneshnie wenye habari ya maombi wafilipi mlango wa kwanza anaanza mstari wa tatu paulo anasema hivi namshukuru mungu wangu kila li niwakumbukapo siku zote kila niwaombeapo ninyi nyote nikisema sala zangu kwa furaha kwa sababu ya ushirika wenu katika kuieneza injili kwa sababu ya ushirika wenu katika kuieneza injili alafu anasema hivi tangu siku ile ya kwanza hata leo nami niliamini niliaminilo ndilo hili kwaiyo anasema hawa watu wa wafilipi walishiriki katika kueneza injili tangu siku ya kwanza mpaka siku hiyo paulo anaandika barua akiwa gerezani anasema nami niliaminilo nili, ndilo hili ya kwamba yeye aliyeanza kazi njema mioyoni mwenu ataimaliza hata siku ya kristo yesu vilevile vile, kama ilivyo wajibu wangu kufikiri haya juu yenu nyote kwa sababu ninyi mmo moyoni mwangu kwa kuwa katika kufungua kwangu na katika kazi ya kutetea injili na kuithibitisha ninyi nyote mmeshirikiana nami neema hii kwao anasema unapokuwa ptna katika kueneza na kupeleka injili unashiriki kwenye neema paulo anasema mnashiriki kwenye neema iliyoko juu ya maisha yangu kwa kwahiyo maanake ni kwamba ile neema ambayo mungu ameachilia juu ya mwal kwaajil ya kupeleka mafundisho ya neema na kweli kwa ajili ya Christ, kweli kristo katika taifa la tanzania unaposhiriki kwa kwa maombi kwa kusambaza itarifa, kwa kwa kusambaza kumwambia kumkaribisha vya neema na kweli. Kwa kumpelekea linki katika Facebook, katika kkusambaanuunavyofanya nma unashiriki neema iliyowekwa juu juu ya gadi. Kwa neema kwa juu ya ukichukua neema neema maisha yako y wl ukihu losn shiiki huu ai wa, wa walishiriki sio tu katia maombi sio tu katia kumtembelea paulo so u tia kumtumia za kumtia moyo sio tuti kusamanasambazamafundisho lakii pia washiriki katika kumwezesha kifeda oma utpenda sio lazima tunataka kitu cha ai kama utapenda kushiriki ka namnao ma nyingi ma ka maombi ama kusambaza ama kwa kuot vipindi vya neema aeli ili ewani na na watu wengi then tunakukaribisha kumbuka sasa hivi tuko katika katika katika mikoa mikoa mikoa mikoa takribani vipindi kweli tanzania ina mikoa mingi bado kuna mikoa mingine mingine hatujaifikia kwa kwa hiyo unapoanza kushiriki basi inaturuhusu tupeleke vinasikika mkoa mkoa mkoa mkoa mkoa wa wa wa wa wa arusha mkoa wa dodoma mkoa wa mwanza mkoa wa shinyanga mkoa simiu alafu unakwenda kigoma endle u unakwenda na mtwara kwa ho unaweza koda ni mikoa michache kabisa kwa hiyo tunataka hili neno liende lisambaye na wewe unaweza ukashiriki kwa maombi tunahitaji watu wa maombi katika mikoa yote hii kama uko mahali na unasikia vipindi vya neema na kweli tuandikie ili napokuwa na maombi maalum ni kutumie ili uweze kuomba na kusimama kwa ajili ya mkoa wako ni muhimu sana rafiki si maombi yako wewe ulioko shinyanga ama mwanza ama simiu ama mbeya ama mtwara ama dodoma ama arusha ama daresslam yana nguvu zaidi kuliko mimi nilioko mbali kwa hiyo wewe utakapotutumia sema mimi naitwa fulani niko mkoa fulani niingizeni ni, ni kwenye listi yenu kwa ajili ya maombi niingizeni kwenye listi yenu kwa ajili ya si sio lazima hela maombi yako yanatosha lakini pia unapotuma meseji unasema rafiki mimi niko, niko, niko simiu mimi niko mtwara mimi niko niko mbea nimesikia mafundisho yako yanibariki yananisogeza yamenifundisha kitu asante kwa mafundisho asante kwa kuletea ujumbe wa kristo i inatutia moyo na sisi tunaofanya hii kazi tunajua kwamba kumbe hatuzungumzi na hewa tunazungumza tunazungumza na watu ambao na watu ambao ya lakini unaposikiliza tu bila hata, Facebook, bila hata yo, yo clip ya video o, ni gani yani unataka kuonyesha mngine moyo rafiki tuaznga wat mbo wt o wson ama ungependa kushiriki katika maombi ama ungependa kushiriki kwa njia moja ma nyingine katika kusambaza mafundisho ya neema na kweli tafadhali tupigie simu tafadhali tuandikie tujue uko wapi tutengeneze utaratibu alafu mambo yatakwenda basi baada ya kusema hayo nataka moja kwa moja twende kwenye kitabu cha luka tuingie kwenye habari ya maombi haleluya luka luka na niseme tu kwa wale ambao wangekuwa wanapenda kutoa matoleo kwa ajili ya mafundisho haya ushauri wangu ni huu eidha subiri umesikiliza wiki nzima alafu utoe sadaka yako ya shukrani au subiri umesikiliza mwezi mzima alafu unaona umepata kitu cha kujenga cha kusaidia utoe lakini pia kama kamaramekugusa katikati ruksa kumbuka tunachokitaka ni kitu kilichotolewa kwa moyo wa hiari sio kwa lazima moyo wa hiari sio kwa lazima kumbuka unapotoa inakusaidia wewe haimsaidii mungu ina kusaidia wewe aimsaidii mungu wewe usiposhiriki mungu atanyanyiwa mtu mngine atashiriki kwa sababu kazi yake haiwezi kusimama ana watu wengi wa kutosha domana, wako, kwa hiyo ndio maana anapokugusa moyo wako maanake ni kwamba anasema mwanangu napenda na nawewe ushiriki katika hili k okay, tentuendelee tunaenda kwenye lu luka mlango wa sita, sita. nataka tuanze mstari ule wa 1i nasaba bwana yesu alikuwa kabla ya hapo bwana yesu amekwenda mlimani ameshinda usiku kucha amefanya maombi kisha akateremka mstari wa17 anasema akashuka akashukaani bwana yesu akashuka pamoja nao yani mitume akasimama mahali tambarare pamoja na wanafunzi wake wengi na makutano makubwa ya watu waliotoka uyahudi wote na yerusalemu na pwani ya tiro na sidoni waliokuja kumsikiliza na magonjwa magonjwa yao yao kusikiliza na na kama vile ambavyo unanisikiliza una na kuna fursa ya aas uponywa magonjwa yako kama unaumwa anasema na wale waliosumbuliwa na pepo wachafu waliponywa kao waliokuwa na magonjwa na waliokuwa na pepo wachafu waliponywa anasema na makutano yote walikuwa wakitaka kumgusa kwa sababu uweza ulikuwa ukimtoka ukiwaponya wote kwao anasema watu wamekusanyika kumsikiliza bwana yesu una makutano toka kila kona na wamekuja wameletwa na mambo matatu makubwa jambo la kwanza kusikia alichokuwa akifundisha ambapo nakupa ongera wewe ambao unanisikiliza hivi alafu jambo la pili anasema kuponywa magonjwa yao alafu jambo la tatu anazungumzia kwamba wale waliosumbuliwa na pepo wachafu waliponywa kwao na kufunguliwa kwa watu kwa hiyo bara nini yesu alikuwa na kawaida kila alipofundisha aliponya akafungua watu kila yesu alipofundisha aliponya akafungua watu kwa hiyo na waibrania 13 8, nasema yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele hajabadilika kwa namna yoyote ile kama vile ambavyo leo hii anazungumza na wewe neno lake kupitia njia hii etha ya redio facebook ama youtube ndivyo hivyo hivyo, hivyo ana shauku ya kukuponya na kukufungua haijalishi ugonjwa gani ganih una udhaifu wa aina gani haijalishi una maradhi ya aina gani haijalishi una kifungo cha namna gani una kifungo cha namna gani yesu ni mfalme wa wafalme na serikali yake inatawala vitu vyote kwao haijalishi kile ambacho kinakusumbua leo lazima kiondoke leo ni siku yako sio kesho sio wiki ijayo leo kwa nini kwa sababu yesu Christ ni yeye yule yule leo na hata milele sasa kumbuka nimekufundisha wiki hii nikakwambia yesu kristo ni mfalme katika ufalme wa mungu na nikakwambia roho mtakatifu amekuja hapa duniani yuko hapa duniani kufanya kitu ambacho kile ambacho yesu kristo angekifanya kama angekuwa amesimama katika mwili mbele yako leo hii hivyo na leo hii yesu kristo kwa njia ya roho mtakatifu leo lazima akuponye kwa nini kwa sababu sifa na tabia ya yesu kristo ni kuponya yesu amejaa huruma huruma alionayo kwako anataka kuponya sasa rafiki nisikize vizuri wazo la uponyaji sio la kwako wazo la kufunguliwa sio la kwako ni wazo la mungu kwa hiyo ebu acha kujaribu kumshawishi mungu akuponye acha kujaribu kumshawishi mungu akufungue yeye ndo ameleta hilo wazo la kukuponya yeye ndo ameleta wazo la kukufungua we unachotakia kufanya nini unatakiwa ukubali basi ushiriki wako ni kukubali sababu kwamba unanisikiliza sasa hivi na sababu kwamba una shauku ya kuponywa na kufunguliwa leo hii ni uthibitisho tosha kuwa unayo imani tuko sawa rafiki na sababu mimi naongea na wewe hapa ni uthibitisho tosha kwamba mungu anataka kuponya kupitia yesu kristo na sababu kwamba mimi pia nazungumza na wewe ni uthibitisho tosha nina misuli ya kuweza kukuponya kwa nini kwa sababu roho wa yesu kristo yuko ndani mwangu lakini yuko pia hapo mahali ambapo upo na ndio maana wengine sasa hivi wengine tayari kwenye eneo ambalo lina ugonjwa umeanza kusikia vitu kama gansi ama umeme unatembea na wengine unasikia moto unapita katika hilo eneo na wengine mnasikia ubaridi unapita katika hilo eneo kwa nini kwa sababu roho mtakatifu tayari ameshaanza kazi yake kwa sababu gani ana huruma ile ile ambayo yesu kristo alikuwa nayo wazo la uponyaji ni la mungu sio kurafiki uponyaji ni zawadi haupewi kwa sababu ya tabia nzuri kila mtu aliyeombewa na yesu kipindi yesu akiwepo duniani katika mwili alikuwa ni mwenye dhambi hakukuwa na mtu hata mmoja aliyezaliwa mara ya pili na hakuna sehemu yoyote ambayo yesu alimwambia mtu aombe msamaha wa dhambi kwanza ndio amwombee kama unafahamu mstari nionyeshe alimponya kwanza alafu baadaye akawambia enena usitende dhambii tena kwa hiyo haikuwa sharti kwa hiyo na nawewe uacha sharti najua kunangedegu abisi unaomba rehema sa uatuabzautziana tea ili mtumishi akinyombee kufana futa hiyo haiendiv huponywi kwa sababu ya matendo yako ya unaponywa kwa sababu ya uwema wa mungu unaponywa kwa sababu ya huruma ya yesu kristo na unaponywa kwa sababu yesu kristo ni yeye yule, yule jana leo na hata milele kwa hiyo leo ni siku ya uponyaji wako hebu sema yafuatayo sema mungu wa mbinguni natambua kabisa kwamba leo ni siku ya uponyaji wangu sio kwa sababu ya mwenendo wangu mzuri sio kwa sababu ya tabia yangu nzuri bali kwa sababu ya uwema wako wewe upendo wako wewe huruma za yesu kristo neema yako wewe na rehema zako wewe leo hii natubu ninageuka kutegemea juhudi zangu mwenyewe na kumtegemea yesu kupona kama umesema hivyo safi kabisa sasa nitakupa maelekezo ya kufanya kama una chombo hicho unachokitumia unaweza ukashika hicho chombo kama ni redio kama ni simu kama ni nini shika na mkono wwote no uunaotaka ama kama hauwezi uko mbali na weka mbaliwe monowo foo kicai a amua kit chochotembcho takifana unaeaono ju o uana kuima ikw ishaoaw hoho wamj unaetesa wana wa mungu kupitia magonjwa maradhi na madhaifu na vifungo katika jina la yesu kristo ninakuamuru kusanya vitu vyako vyote na kuondoka go in the name of jesus christ chis right now ondoka achilia huyo ndugu go right now i break your powers. yes you yoo es umenisikia ibilisi toka katika maisha huyo mtu katika jina la yesu kristo achilia achilia ondoka katika jina la yesu kristo katika jina la yesu kristo wa wae unaondoka katika jina la yesu kristo wa ist unaondoka sasa hivi katika jina la sasa hivi kuna mama kuna mama kuna mama sikio lako la kushoto sikio lako la kushoto linatoa damu na usaa sasa hivi navyozungumza nguvu ya mungu inaingia hapo inaponya katika jina la yesu kristo wa wanazaret sasa hivi kuna watu ambao kwenye, kwenye akili zao ama masiki yao wanasikia tunasema kwa kiingereza kakigerezat katika jina la yesu kristo hiyo kelele inakoma sasa hivi inatoweka go in i of jsus christ katika jina la yesu kristo kuna watu ambao wana udhaifu wako kitandani sasa hivi yesu kristo ndugu yesu kristo anakuponya sasa hivi inuka inuka inuka inuka inuka taandika kitanda chako inuka kitanda chako ssahivi katika jina la yesu kristo wa nazaret katika jina la yesu kristo wa nazaret kuna watuok okay yuko mbaba unanisikiliza unani ssahivi una miaka 5 una tatizo la kupumua una tatizo la kupumua na atatzo la kupumua na umekwenda hospitali wamesema wamesma lakini hawana namna ya kupatia mtungi wa ikifika usiku unapata shida kupata mtnks aat sh an nupo nnua kifua chako kinafunguka hewa inapita sawasawa katika ina la yesu kristo wa tupigie simu tuandikie yes tuandikie tupigie tuandiki h ambacho yesu amekifanya yes mambo yanakwenda katika jina la yesu kristo baba walio na changamoto ya uchumi edha wanatafuta kazi edha wanatafuta ustawi katika biashara ataki asara wataki madeni katika jina la yesu kristo nanyosha mkono wa amani mkono wa amani uguse uchumi wao na maisha yao katika jina la yesu kristo risto kwamba uteka wao umegeuka uteka wao umegeuka katika jina la yesu kristo yeu atika jina la wa e kuna mtu sasa hivi unanyangalia Kisigino, visigino vinakuuma vsgo kisigino cha mguu wa kulia kinauma sana sasahivi navyozungumza hayo maumivu yanaondoka katika jina la yesu kristo kristo wa Nazareth. katika jina la yesu Christo wa a kuna mtu ambaye ukipumua unavovuta ewa huku upande wa juu kwenye mbavu zinapoishia kuna vichomi ambao vinachoma vinaingia vinapanda vnapandavinakab sana navozungumza na wewe, wewe ni mwanaume navozungumzasasahiv yesu kristo anakuponya katika jina la katika jina la la yesu kristo wa katika j yesu sanashulika na hilo tatizo linaondoka linaondokaduguaisikiliza yes, umepata ugonjwa una miaka ka, ta, kati yay maka6 hiv umepata ugonjwa wa ngozi na ngozi yako yote imekuwa nyeusi nasia katika miguu yote na sio u imekuwa nyeusi miguu ina vimba na hiyo ngozi inababuka katika jina la yesu kist mtakatifu anaondoasaiv ilo tatizo linaondoka sasavozo linaondokasasahvt jina la yesu Christo, wana katika katika jina la yesu wa katika jina la la yesu wa wa mbaba pia unanisikiliza una kidonda kiko katika uti mgongo mgongo karibu na ya kiuno kidonda ki kwa mrefu sana anakiponya sehemu lakini baskilzna kidondako uwagongouno kondaic kmeoonot ma nawe unalo tati nalofanana na hilo hata kama liko upande ambao ni tofauti na naliotaja jua nguvu ya uponyaji iko hapa yesu kristo anakuponya kumbuka nguvu ya yesu kristo inatembea kwako kwa sauti hii nguvu inakufikia katika jina la yesu kristo vifungo vyote vya ibilisi nguvu zote za kichawi watu wote ambao wamelogwa katika jina la yesu kristo navunja hizo nguvu na vifungo vya ibilisi vya kichawi katika jina la yesu kristo wa nazareth natamka hakuna uganga wala ulozi huyu mtu ninambariki huyu mtu katika jina la la la yesu yesu yesu kristo kristo kristo wa wa katika katika jina jina lakini lakini kuna watoto, kuna watoto watoto mabinti wengi wengi na vijana wadogo umri kwanzia, miaka miaka kurudi mpaka wamekamatwa misukule Nasizumzi misukule kama ile naijua usiku wanachukuliwa naenda wanafanyishwa kazi hawa jumapili ijayo natangaza amani ya kristo juu yako n zunguke neema yake ikuwezeshe uponyaji wako na uhuru wako uweze kufurahia tangu sasa na hata milele basi tumefika mwisho rafiki utuandikie tushirikishe kile ambacho wana yesu amefanya katika maisha yako lakini pia usisahau kuendaa ua vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi na yesu ni kristo na bwana watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kunatokana na maneno yao neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana a neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavyozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukiri sai kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukili ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako hayawezi kutokea kila mtu ambaye ana changamoto katika maisha yake sasa hivi ni kwa sababu ya kinywa chake maneno yako ni kama umeme umeme ukiutumia vizuri utakupa faida utapika utapasi nguo utawasha ya ondhn utachaji simu na kadhalika kadalika lakini umeme huo huo ukikosea ukaukamata vibaya utakuwa kwao maneno nayo ukijua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia yatakupa maisha mazuri hapa duniani lakini usipojua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia kwa faida yako maanaake ni maisha yako atana matatizo mungu ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutaware na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoyakusudia maisha yangu kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yano na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu ukili mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasema au wanayoyaongea huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo siyo sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yangu umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi usiache kumfolow katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruma gadi pamoja na kusubsibe katika youtube chanel ya mwalimu huruma gadi kwa mafundisho zaidi kwa maswali ama maombezi tupigie simu namba 7645242 au 673 5242