i vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patns wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi mtu aliyezaliwa mara ya pili amefanywa na mungu kuwa mfalme naye anamiliki na kutawala juu ya nchi ntarudia tena mtu aliyezaliwa mara ya pili kwa maana amemkiri yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yake huyu mtu amefanywa kuwa mfalme naye anamiliki na kutawala juu ya nchi katika nini katika kuunganika kwake na yesu kristo anasema kupitia mmoja yaani yesu kristo popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami ili kuweza kuangalia na kusikiliza kile ambacho mungu anataka kusema nasi ni kukumbushe tu kwamba vipindi hivi neema na kweli kwa wale wanaosikiliza kwa njia ya redio vinakujia kila siku muda na wakati kama huu na kwa wale ambao wanatumia facebook ama youtube basi mafundisho haya yanakuwa posted kila siku Uh, vipindi vya neema na kweli vipindi ambao vimetengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimbilifu wa kristo kwa maneno mengine kusaidia upate maarifa kama ya mwana wa mungu ambaye ni yesu kristo ili uweze kufikiri uweze kuzungumza na kutenda kama kristo hivyo basi mafundisho haya ya neema na kweli ni makususi kwa ajili ya wanafunzi wa kristo wakristo wa wamekuwa wanafunzi wa musa kwa miaka mingi na ndio maana wamekuwa hawapati matokeo ambayo bibilia inasema na ni lengo basi la vipindi hivi yaneema na kweli mafundisho haya neema na kweli kukusaidia wewe kuweza kubadilisha kufikiri kwako kuweza kubadilisha utendaji wako na mwenendo wako wa kila siku na kutoa katika kuenenda katika mwili na kuenenda katika roho na vipindi hivi basi ndio vimelenga kufanya jambo hilo um, kama nasiiza kwa njia ya redio ni endelee tena kukusihi najua wengine wameshaanza kufanya namna hiyo kuambia na wengine na kweli kwa kufanya hivyo unakuwa ni mwanafunzi wa kristo kristo kristo kwa vitendo mwanafunzi wa kristo nane? mwanafunzi wa wa ni mtu anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho mafundisho ya ya kristo kristo kristo mwanafunzi wa kristo ni mtu anayekubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo. hivyo unapomshirikisha mwingine mafunisho yaist wist u anaeubaian usadia usambaza afndisho a isto hio unapomshikisa wngi Eh, mtu yoyote ambae unaona kwamba kwa angefaa kusikiliza neno hili kwamba angefaa kuwa mwanafunzi wa kristo basi unamadi kwenye grupu palee eh, eh, na ukifanya hivyo basi unakuwa umeshiriki umeshirikiwa mwanafunzi mzuri kumbuka tu kwenye facebook tunataka tufike watu laki moja wanafunzi laki lakimoja eh, mpaka kufika mwisho wa disemba th 31 na, na bado nina uhakika kabisa tuna uwezo wa kufikisha hiyo idadi na kwa wale wayub pia usisahau ku kama unaangalia auja na sha usisahau kubonyeza kengele ili uweze kupata a mafundisho yanapokua post lakini pia usisahau kushan na wengine ili waweze kujiunga na, na, na, na, na hnel yetu ili waweze kupata mafundisho ya kristo basi tumekuwa tukitembea na kichwa ama somo linalosema ufalumu wa mungu umeksha kufika tumeshaangalia mambo mengi wiki iliyopita ama eh, awamu iliyopita tulikuwa tumeanza kuangalia kwanini Yeah, sori mweza kuangalia ufalme wa mungu ni nini ufalme wa mungu ni nini na hatukuweza kumaliza kwa sababu wiki yetu ilikuwa imetuishia kwao wiki hii tunaendelea na somo hilo hilo kwamba ufalme wa mungu ni nini sasa unakumbuka katika uh, marko 15 anasema hata baada ya yohana kutia gerezani yesu akaenda galilaya akiumbiri injili ya mungu akisema wakati umetimia na ufalme wa mungu umefika tubuni na kuiamini injili na sasahiv tumchufalme uh, w mungu ms tika zaburia anasema bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme ufalmewake vitawala vitu vyote nikakwambia ufalme maana yake ni serikali serikali ambayo siyo ya jamhuri bali ni serikali ambayo inaendeshwa kifalme katika jamhuri viongozi wanachaguliwa wanachaguliwa na watu ili wawaongoze wao lakini katika serikali ya kifalme mfalme hachaguliwi mfalme anazaliwa unapata ufalme kwa kuzaliwa na nikakwambia katika ufalme wa mungu mfalme ni yesu kristo sasa kama ukupata e, kusikiliza mafundisho yaliyopita nena ingia kwenye podcast ingia kwenye youtube ingia kwenye facebook utakuta ya mafundisho okay. sasa nikakwambia mfalme katika ufalme wa mungu kwa sasahivi ni yesu kristo la muhimu sana na yesu ameketi pale kama binadam kama mwanadamu muhimu sana ilonalokalielewa yes yesu ni mungu lakini wakati ni mwanadamu kwamba yesu ni mungu kwa asilimia mia moja lakini pia ni mwanadamu kwa asilimia mia moja na hivi ameketi mkono wa kuume wa mungu baba kama mwanadamu na wewe umeketi pamoja naye nikakwambia sasa mtendaji mkuu wa shughuli za kila siku ama waziri mkuu katika ufalme wa mungu ni roho mtakatifu na nikakupeleka nikakuonyesha katika maandiko kwamba siku ile ya pentekoste ndiyo ilikuwa ujio wa ufalme ujio wa serikali ya mungu duniani unakumbuka kwenye matayo 16 msaulw8 bwana yesu aliwambia mitume kuna ambao mko hapa amtaonja mauti mpaka mtakapomwona mwana wa adamu akija katika ufalme wake na nikakuonyesha kwenye maandiko kwamba lile neno anasema anakuja ni kwa sababu ya tafsiri mbovu aliokua nay watu vichwani ni kwa sababu ya mapokeo yadini kimsingi ch kinazungumza ni wakati yesu anapaa anakwenda mbinguni kwenda mkono wa kuume wa baba ndicho ambacho alikuwa ala ndo kaulimb naizungumza sasa hiyo tuiache tupige hatua kwa hiyo tukasema yesu ndio mfalme wa ufalme wa mungu na roho mtakatifu ndiye waziri mkuu ndiye mtendaji mkuu katika ufalme wa mungu kwa sa 13 mstari wa 19 hadi wa 21 zaburi ya 13 mstari wa 19 had a1 inasema hivi bwana ameweka kiti chake cha enzi mbinguni na ufalme wake unavitawala vitu vyote tuko sawa alafu asaa mhimidini bwana enyi malaika zake ninyi mliohodari mtendao neno lake mkisikiliza sauti ya neno lake mhimidini bwana enye majeshi yake yote ninyi watumishi wake mfanyao mapenzi yake sasa rafiki kama, kama nilivyokueleza eh, <coughs> nilivyokueleza kwamba ufalme wa mungu maana yake tunazungumzia serikali ya mungu na ni serikali ambayo inatawala vitu vyote nikakwambia katika matayo 8 mstariul wa18 na bwana yesu anakuja kwa wanafunzi wake anasema nimepewa mamlaka yote mbinguni na duniani basi enendeni ukiongeza na wazo la kwenye wafilipi mlango wa pili mstariwa t11 utapata picha kwamba yesu kristo ana mamlaka yote mbinguni duniani pamoja na kuzimshimon kwa maneno mengine hakuna eneo lolote no katika uumbaji wa mungu ambao mamlaka ya yesu kristo mamlaka ya ufalme wake haifiki tuko sawasawa mpaka aprafikik okay. sasa kwa kuwa ufalme wa mungu ni serikali tu, tu, tu, tu, tuende na serikali ambazo tunazijua nikakwambia kwa mfano uingereza ama ubelgiji ama norway ama ukienda finland ukienda hivyo vinchi tailand ukaenda japani eh, wanaongozwa na mfalme hata malaysia nadhani wanaongozwa na mfalme pia kwao kuna nchi bado ambazo mfalme ndio yuko madarakani una saudi arabia wanaongozwa na mfalme si sindio sikuhizi iko pale mwanamfalme ndo anaongoza sasa hivi k okay, nisikilize yesu ni mfalme lakini mtendaji mkuu wa shughuli za kila siku ni roho mtakatifu sasa kumbuka roho mtakatifu anafanana na yesu kristo nikakuonyesha katika matendo ya mitube mbili ok tufanye hivi ngoja niache ya roho mtakatifu kwanza ili tuweze kuelewana turudi kwanza hapa anasema kiti cha ani cha mungu kiko mbinguni na ufalme wake unatawala vitu vyote anasema mhimidini bwanaymalaika zake lio odari mtendanenolake uamaesi akeot mfalme ni yesu kristo ambaye imsingi anaitwa mfalme wafalme na bwaawmabwana wa au nikwambia pia r mtakatifu ni mtendaji mkuu wa shughuli zote za ufalme wa mungu na, tunao malaika katika hii serikali malaika wako malaika wa makundi mawili makubwa kundi la kwanza una malaika ambao mimi nawaita ni raia malaika ambao sio wanajeshi na kundi la pili la malaika ni malaika ambao ni wanajeshi kwa lugha yetu ya hapa kotu tanzania tukesema hivi una kundi moja am, watumishi wa umma ambao ni raia katika hii serikali ya mungu na una kundi lingine ambao ni watumishi wa umma lakini wako chini ya vikosi vya ulinzi na usalama kwa hiyo vikosi vya ulinzi na usalama vinaongozwa na malaika yanayeitwa mikaeli na watumishi ambao ni raia ambao malaika ambao ni raia watumishi katika ufalme wa mungu wanaongozwa na gabrieli sasa kuna malaika wengine wengi tu wakina urieli na kina rafaeli na kina nani hatutaki hao hebu tuache tuwachena hawa makundi mawili kwahio una, una makundi tofauti tofauti ya malaika katika ufalme wa mungu na wote hawo wanajumuika kutengeneza serikali ya mungu kwa hiyo unaye yesu kama mfalme alafu unaye malaika kama mtendaji mkuu lakini pia so unaye roho mtakatifu kama mtendaji mkuu ama waziri mkuu alafu una malaika hawa ni watumishi wa kawaida sasa binadamu tunaingiaje hapo mwanadamu aliyezaliwa mara ya pili yeye anaingia kwenye hii serikali kama mfalme mwanadamu aliyezaliwa mara ya pili ambaye ni mimi na wewe kawa umezaliwa mara ya pili tunaingia kwenye hii serikali kama wafalme sasa ngoja nianze kufafanua manake tunaenda tukitengeneza mambo vizuri vizuri kwao huu ufalme wa mungu hii serikali ya mungu inatenda kazi kupitia sisi sasa kumbuka nilivyoanza tangu mwanza wakati nazungumza habari ya ufalme wa mungu napokeleza ufalme wa mungu umefika nikakwambia hivi adamu alipewa mamlaka ya kutawala hapa duniani tuko sawasawa sawa rafiki na nikakwambia hiyo mamlaka inapotenda kazi chini ya mungu chini ya uzima chini ya haki inaitwa ufalme wa mungu lakini adamu akaasi pamoja na eva wakaamia wakawa chini ya shetani chini ya mauti chini ya dhambi na huo ufalme unaitwa ufalme wa giza ama ufalme ambao uko chini ya shetani kwa maneno mengine adamu alipopewa mamlaka ile alikuwa anamwita mungu baba baadaye akaasi akaenda kwa shetani na ndio maana katika yohana 84 yesu awambia wale wayahudi waliomwamini ninyi ni wa baba yenu ibilisi tamaa za baba yenu ndizo mnazopenda kuzifanya na tunafahamu adamu na eva walitekeleza tamaa za ibilisi na kitendo cha wao kukubaliana na ibilisi manaake ni tomatal wakawa nini wako chini ya ibilisi kwa nini walikubaliana na uongo wa ibilisi na ibilisi anaitwa ni ni baba wa uongo kwa hiyo unapokaa chini ya uongo maanaake ni kwamba ibilisi anakuwa ya baba yako kwa nini kwa sababu ibilisi ni baba wa uongo tuko sawa sawak <laughs> okay. yesu akaja akarudisha kitu sasa nakwambia hivi una yesu kristo kama mfalme alafu chini yake kuna roho mtakatifu ndo mtendaji mkuu lakini huyu roho mtakatifu anatenda kazi hii kupitia wafalme kwa maneno mengine ungeweza kusema hivi picha nzuri unaweza kuipata kumbuka tende kwenye danieli saba danieli saba kuna mambo mengi sana ya kuzungumza kuzungumzapasaa mengine hata kuyazungumza nakua inabidi tumezeemezee tu eh? mambo mengine nabidi uzeafiki wa twaanga san vongozi wakisiia kitu kipya ambacho a kusikiaztashdaniel <laughs> sa okay, saba tuanze msala wa kumi natatu mpaka wa kumi na nne wakati maono aliona danieli wakati mwanaesa andoakabidhiwa ufalme anasema nikaona katika njozi za usiku na tazama mmoja aliye mfano wa mwanadamu akaja pamoja na mawimbo ya mbinguni akamkaribia huyo mzee wa siku kwao yesu amekuja kwa mzee wa siku ambaye ni mungu kumi na nne naye akapewa mamlaka na utukufu na ufalme ili watu wa kabila zote na taifa zote na lugha zote wamtumikie mamlaka yake ni mamlaka ya milele ambayo hayatapita kamwe na ufalme wake ni ufalme usioweza kuangamizwa kwao tunaruka tunaenda mstari wa 7b kwa ajili ya kokoa mda mstari wa 7 anasema hivi na ufalme na mamlaka na ukuu wa ufalme chini ya mbingu zote watapewa watu wa, mataifu, watu wa watakatifu wake aliye juu ufalme wake ni ufalme wa milele na wote wenye mamlaka watamtumikia na kumtii kwa hiyo anasema hivi kwamba huu ufalme wa mungu ambaye kiongozi, mku, kiongozi mkuu ni yesu kristo ama mfalme ni yesu kristo na mtendaji mkuu katika ufalme ni roho mtakatifu anatenda kazi akishirikiana akisirikna akishirikiana na wafalme na nhawawafalme iwan ni, ni mimi na nawewe tuliosaliwa mara ya pili kanasema ule msr ngal nasema na ufalme na mamlakainee tafs anen nasema, nasema the h okay. ndipo ufalme mamlaka na ukuu wa falme amepatia vizuri chini ya mbingu yote utakabidhiwa kwa watakatifu utakabidhiwa kwa watakatifu watu wa yeye aliye juu sana ufalme wake utakuwa ufalme wa milele nao watatawala nao watawala sio wata nao watawala wote watamwabudu na kumtii yeye kwa hiyo anasema watakatifu walioko chini ya mbingu wanapewa mamlaka wanapewa nini angalia kitu ambacho anapewa rafiki anasema wanapewa ufalme wanapewa mamlaka na ukuu wa falme chini ya mbingu yote wamekabidhiwa nani watakatifu maanake nini maana ni hii unapoenda kwenye Yo, ufunua wa yohana tuweke misari miwili hapa ufunua wa yohana mlango wa tano ntaanza msariulo wa tisa hadi wa kumi ufunuo wa yohana mlango wa watano mstari wa tis wa kumi anasema nao waimba wimbo mpya wakisema wastahili wewe kukitoa hicho kitabu na kuzifungua muhuri zake kwa kuwa ulichinjwa ukamnunulia mungu kwa damu yako watu wa kila kabila na lugha na jamaa na taifa kmi ukawafanya kuwa ufalme na makuhani kwa mungu wetu nao wanamiliki juu ya nchi shika hiyo kitu rafiki nao wanamiliki juu ya nchi kwao mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili mungu ametufanya wa kuwa wafalme na makuhani nasi tunamiliki juu ya nchi hasa ngoja niongeze na mstari mwingine mmoja tuende kwenye warumi tano warumi mstari warumi tan mstarlwwarumita a7 anasema kwa maana ikiwa kwa kukosa mtu mmoja mauti ilitawala kwa sababu ya yule mmoja yaani adamu zaidi sana wao wapokeao wa wingi waneema na kile kipao cha haki ama zawadi ya haki watatawala katika uzima kwa yule mmoja yesu kristo kwa hiyo tukichanganya mistari miili tunapata picha gani tunapata picha hii kwamba mtu aliyezaliwa mara ya pili amefanywa na mungu kuwa mfalme naye anamiliki na kutawala juu ya nchi ntarudia tena mtu aliyezaliwa mara ya pili kwa maana amemkiri yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yake huyu mtu amefanywa kuwa mfalme naye anamiliki na kutawala juu ya nchi katika nini katika kuunganika kwake na yesu kristo anasema kupitia mmoja yaani yesu kristo kwa hiyo maana yake dini sasa maana yake ni hii mfalme katika hii serikali ya mungu ufalme wa mungu mfalme mkuu ni yesu kristo na sisi ni wafalme ndio maana yesu anaitwa mfalme wa wafalme na bwana wa mabwana wafalme wanaozungumziwa hapo ni wafalme sisi sio wafalme hawa waduniani ambao hawana husiano na, na mungu kupitia yesu kristo na kwa maana hiyo basi yesu ni mfalme wa wafalme na sisi ni wafalme yesu ni bwana wa mabwana na sisi ni mabwana kwa maneno mengine basi mimi na wewe ni wafalme tunamiliki na kutawala juu ya nchi kupitia nini kupitia nguvu na uwezo wa roho mtakatifu na ndio maana basi siku ile s siku ile ya pentekoste bwana yesu alipotukuzwa akaketi mkono wa kuume wa mungu ukisoma matendo ya mitum 2 stawa323 akamwaga roho mtakatifu duniani roho mtakatifu akaja mstari hulo wa 34 anasema amekuja ili kuhakikisha adui wote wa yesu kristo wanawekwa chini ya miguu yake na kuhakikisha kwamba dunia nzima inatambua ya kuwa yesu ni kristo na bwana kwamba yesu ni mwana wa mungu lakini pia ni bwana juu ya wote wenye mwili na anafanya kazi hiyo hyoh mtakaif mimi na wewe ambao tumekuwa wafalme ambao tunamiliki na kutawala juu ya nchi kwao ufalme wangu mimi na ufalme wako wewe unatenda kazi chini ya mfalme mkuu yesu kristo sasa wasaidizi wetu sisi katika utekelezaji wa kazi hii ya ufalme ni malaika na ndio maana ukisoma kwenye tuende kwenye waibrania mlango wa kwanza waibrania mlango wa kwanza mstari ule wa ki nat hai waibrania mlango wa kwanza msariwa kuina tauhali k ann anasema hivi je yuko malaika aliyemwambia wakati wowote uketi mkono wangu wa wakuume nafasi ya mamlaka hata nitakapoweka adui zako chini ya nyayo zako anasema je hao wote yaani malaika si roho watumikao wakitumwa kuwahudumu wale watakao rithi wokovu sasa naomba nisome umstari kwa, kwa lugha ya kiingereza kuna kitu kidogo ki, nataka nikiweke sawa ama niangalie kwanza kwenye lugha ya, ya tafsiri ya neno kama wamepatia mm, no nao wamekosea ake wanasema kuwahudumia moja niangalie bibilia ya habari njema kaa nao wamepatia eh, Hey, hey. bibilia habari njema wamepatia bibilia habari njema wamepatia umstari hey, bibilia habari njema anasema hiviumstari wa 14 anasema malaika ni nini ila roho wanaomtumikia wanao mungu na ambao hutumwa kuwasaidia wale watakaopokea uokovu kwa hiyo mwanayake nini anasema wanask wa akinetafs malaika ni watumishi waliowekwa kwenda kutumika kwa niaba ya waliorithi wokovu maanake ni kwamba jambo ambalo mimi niatakiwa nilifanye lakini malaika anakwenda kufanya kwa niaba yangu sasa nisikilize vizuri hajasema malaika kazi yao ni kutusaidia kuosha sufuria maanake wakristo nao wanavituka kwelikweli e, e, e, malaika nifulie nguo Ma, malaika kailetee sambusa hajasema hivyo anasema malaika wametumwa wanatenda kazi chini ya mtakatifu ambaye ni wewe hapo kumbuka wewe umekuwa mfalme unamiliki miliki na kutawala juu ya nchi roho mtakatifu yuko ndani mwako roho mtakatifu kumbuka anafanana exactly na yesu kristo na ndio maana wewe umeunganika umekua kitu kimoja na yesu kristo roh mtakatifu kupitia wewe ambaye ni mfalme wewe ambaye unamiliki miliki na kutawala juu ya nchi anatenda kazi akisaidiwa ama tukisaidiwa na malaika ndio maana kuna kazi nyingine tunawakabidhi malaika wafaye fnomdogo um, ee, ni anze naupi manake imefano iko bingi miaka um, mingi iliyopita y mwaka elfub 1 ilikuwa nahudumia mtu Ha, na mapepo namapepo ydkwnghuuhmbnmlai huyu mtu asitoke humu chumbani mpaka haya mapepo yote ametoka katika jina la yesu kristo naamuru mapepo yote kumwachilia huyu ndugu nikarudishia fu- nika mlango akakaa ilikuwa saa saa moja jioni yule ndugu amekaa saa sita usiku mapepo yote akawa amechomoka nilichukua muda mrefu yes nilikuwa ni mchanga bado ndinaanza kwenye utumishi siku hizi ngoma tunaipiga dakika tatu tu natuhitaji kupiga siku nzima na pepo <laughs> chini ya dakika tatu mtu amekuwa klia kwahio malaika wa kazi yao ni kuhudumu kwa niaba ya wale waliorithi waukovu wakina nani mimi na wewe ambao tumekuwa wafalme tuna miliki na kutawala juu ya nchi kwa hiyo wewe ni mfalme miliki na kutawala dhibiti maeneo yote ya maisha yako na muda umetuishia rafiki sasa ni kuache na swali hebu niambie nini mtizamo wako baada ya kujua kuwa wewe ni mfalme unamiliki na kutawala juu ya nchi nini mtizamo wako baada ya kujua kuwa wewe ni mfalme unamiliki na kutawala juu ya nchi niandikie nataka kusikia maoni yako nataka kusikia maoni yako tuko sawasawa rafiki unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya Za yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 765 au672 au72 nitarudia 522 au 6735242 au 789522 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya breki hiyo fupi rafiki kama unasema ah na mimi nataka kumiliki na kutawala juu ya nchi chini ya uongozi wa roho mtakatifu basi nakukaribisha umpokee ufanye yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema natambua nakuamini kuwa yesu ni mwanao nakiri kwa kinywa changu kuwa yesu alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki tena nakiri kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mokozi na mponyaji msawishaji na mwezeshaji wa asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu maombi mafupi nakupa karibu katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tufrai pamoja na nawewe ibli nasma mmoja akiokoka mmoja anapozaliwa mara ya pili mbinguni wanafanya sherehe sasa kwa nini sherehe sherehewewe tuna bila bilakutushirikisha sisi tuandikie tujue tukusaidia na katika maombi pia basi mpaka hapo tumefika mwisho nataka tujue kwamba yesu yuko pamoja na wewe simama imara usikose kusikiliza hapo kesho jina langu naitwa agadi na yesu ni kristo na bwana uaukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mesj ama tupigie simu namba yeah. au 7667789 nitarudia 7652 522 au 7895242 pia usiache kumfoloa mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi