Hivi, na kweli kwenu na kulipiwa na gani, pamoja na kulipiwa pamoja wasikilizaji wa vipindi hivi kama mtu ameshamkiri yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yake kwa kuliamini jina la yesu huyu mtu hawezi kuhukumiwa lakini kama huyu mtu hajaliamini jina la yesu hajamkiri yesu kuwa bwana na mokozi wa maisha yake anasema huyu mtu tayari amekwisha kuhukumiwa kwa hiyo unapata picha gani rafiki picha unayopata ni hii hukumu ni hapa duniani kama unaye yesu kama bwana na mokozi wa maisha yako hutakaa uingie kwenye hukumu sasa anajua makanisani wanafundisha watu wanawapiga diski sikiliza usidanganyike rafiki anasema kama unaliamini jina la yesu hauingii hukumuni popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli ninafuraha kwamba umeweza kupata fursa na wakati wa kuungana pamoja nami jina langu naitwa huruma gadi na siku ya leo najua bwana yesu ametuandalia mambo mengi mazuri ya kuzungumza mambo ambayo atatusaidia na kutotoa katika kongwa la utumwa nikukumbushe tu kwamba mafundisho ya na kweli yanakujia kila siku muda na wakati kama huu hivyo fanya kutega sikio kila siku muda na wakati kama hu knanasiza kwa njia ya redio na kama hujawaambia wengine basi waambie wengine kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe ili uweze kuwa na maarifa ukuwe na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo sasa zingatia mafundisho haya yanalenga kubadilisha na kugeuza maisha yako mafundisho haya hayalengi kutengeneza makasuku maanaake nimekutana na wakristo wana mistari kama umeme lakini maisha yao hayajabadilishwa na hiyo mistari wanayosema isi mistari anakutolea kama umeme lakini ukiangalia maisha yake hayafananii hata kwa hiyo mafundisho ya neema na kweli hayatengenezi makasuku mafundisho ya neema na kweli yanatengeneza watu ambao maisha yao yatabadilika na kumfanya afikiri aweze kuzungumza na kutenda msitizo ukiwa katika kutenda na kutenda kama kristo tukosawasawa rafiki sasa kumbuka tu mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo na vipindi hivi vya neema na kweli basi vimelenga kujenga na kuimarisha wanafunzi wa kristo vipindi hivi havilengi wanafunzi wa musa anles kama mwanafunzi wa musa anataka kuachana na ilo darasa la musa na kugeukea darasa la kristo then tunamkaribisha lakini kama hana mpango ameamua kuingang'ana na kuwa mwanafunzi wa musa aendelee manake bwana yesu alisema wazi akasema mvinyo mpya sharti kiriba kipya akasema yeah, ukichukua mvinyo mpya ukachia kwenye kiriba cha zamani kiriba kinapasuka na mvinyo unamwagika hivyo basi mtu aliyezaliwa mara ya pili anafundishwa na kulelewa kupitia mafundisho ya neema na kweli ukimlelea kupitia torati sheria amri ki huyu mtu uokovu utamshinda kwa hiyo atavunja sheria ya mungu na uokovu utamshinda na ndio maana basi tunaleta mafundisho ya neema na kweli ili uokovu usikushinde lakini ukuwe ndani ya uu okovu uweze kufika katika cheo cha kimo cha timilifu wa kristo sasa kumbuka tu somo tunalotembea nalo ni somo tinalosema ufalme wa mungu umefika na katika wiki hii tunaangalia utendajikazi wa ufalme wa mungu na tulikuwa tunaangalia sefiali kipengele kinachozungumzia habari ya kuzaliwa mara ya pili sasa nilisema na ntarudia kusema tena kama unachokifahamu na kukiamini kinakupa matokeo sawasawa na neno la mungu linavyosema sawasawa na matarajio yako na shauku ya moyo wako endelea nacho lakini kama haupati matokeo na kushauri sikiliza kile ambacho kinasemwa katika vipindi vya neema na kweli kitakubadilisha kwa sababu pia kuna wakati na mimi nilikuwa nimejaa mapokeo vile vile lakini kilichonisaidia mimi ni hali ya unyenyekevu nilipojua kwamba kweli nasemanini sikungangana na mapokeo nilikuwa nimepewa bali n nyekeza na nikawa mtii na ro akanifundisha na kunijaza na ndio maana lei nakuja naweza kuzungumza na wewe sasa moja kwa moja tuende kwenye yohana mlango wa watatu nataka tuanze ule mstari wa, wa tano hadi ule mstari wa yohana t injili ya yohana mlango watatu mstari wa tan hadiule wn bwana yesu anaongea nikodemos habari ya kuzaliwa mara ya pili yesu akajibu amiami nakuambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho awezi kuingia ufalme wa mungu anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho usistaajabu kwa kuwa nilikuambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili upepo uvuma upendako na sauti yake waisikia lakini hujui unakotoka wala unakokwenda kadhalika na hali yake kila mtu aliyezaliwa kwa roho kwao huko nyuma katika pindi viyopita nilikuonyesha kama vile ambavyo bwana yesu alizaliwa kwa mchanganyiko wa neno pamoja na roho ndivyo ambavyo nasi tumezaliwa kwa mchanganyiko wa neno pamoja na roho sasa nikakuonyesha pia kwamba sisi tumezaliwa sio kwa damu neno linasema wala si kwa mapenzi ya, ya mwili wala kwa mapenzi ya mtu bali kwa mapenzi ya mungu mungu mwenyewe kwa utashi wake na kwa kupenda kwake mwenyewe akaamua mimi na wewe tuwe wana wake tuwe watoto wake kwa hiyo hakusingiziwa sisi sio bahati mbaya E si, unajua kuna watoto wengine wamezaliwa hapa duniani alafu wazazi wanaambia kwamba unajua watukukusudia wee tulikuwa tumekunywa sana siku hiyo s si, <gülsima> mungu alikusudia wewe ni chaguo la mungu yeye mwenyewe amekuzaa kwa kupenda kwake mwenyewe anasema umezaliwa na yeye sasa labda tuweke macho kidog kwenye mstari e, injila ya yohana mlango lwa kwanza alafu tazungumza tu vichache um, Uh, uh, msara wa 121 bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliaminia jina lake ojalisema okay, ttapiga kidogo kambi kene msarawa 12paoja tupige kambi kidogo alafu tutaendelea mbele angalia angalianasema bali wote waliompokea ani watu wote waliompokea yesu waliokubali kujifungamanisha na yesu anasema aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliaminio jina lake sasa kuna watu wakisikia kwamba tunasema mungu ni baba yetu ama tunasema yesu ni mwana wa mungu ama mnasema kwamba mimi ni mwana wa mungu inawapa shida na wamekuwa wakiendesha kampeni na wengine wamekuwa wakiweka mijadala ya waziwazi kupinga kusema kwamba kama mnasema yesu ni mwana wa mungu mke wa mungu ni nani ndo hua hoja yao hiyo nakumbuka wakati fulani niko nazungumza na, na, na, na kwenye redio moja kule mjini mbea alafu wasikilizaji wakawa wanapiga maswali kuuliza akapiga bwana mmoja swali kuuliza hilo anasema kawa unasema yesu ni mwana wa mungu mke wa mungu ni nani mungu sio kiumbe mungu ni muumbaji si nikamsikiliza huyu ndugu alafu nikasikia huzuni sana nikamuhurumia mno kama vile ambavyo nahurumia maelfu kwa maelfu ya watu leo hii ambao tunasema yesu ni mwana wa mungu ama wakisikia mtu aliezaliwa mara ya pili anasema mungu ni baba yangu anapata shida wanasema mungu anamke sikiliza rafiki nitakuuliza swali ambalo imuuliza huyu ndugu kipindi hicho ni miaka mingi kidogo imepita hivi kwanza kitu cha kwanza kitu cha kwanza dam pale bustani ya eden alitokana na mwanamke yupi adamu alizaliwa na mwanamke yupi of course jibu unafahamu either wewe ni mkristo ama sio mkristo unafahamu adamu alipatikana kwa kuumbwa na mungu ndee tunaenda kwenye hoja ya pili alikwambia ili mtoto apatikane lazima ngono itendeke nani amekwambia hivyo hisi naona jisi kingonongono tu <laughs> kama mungu alichukua udongo akafinyanga akamtengeneza adamu mungu anashindwa nini kuchukua neno akatengeneza mtoto ndani ya tumbo la mwanamke yaani kwenye akili yako o ili mtoto azalio lazima ngono ifanyike si inaonyesha jisi ambao kufikiri kwako kwa kidogo nabidi kurekebishwe si haya mambo ni very simple kama adamu alitengeneza t kwenye udongo ikwale mungu akatengeneza yesu ndani ya tumbo la mariamu na akasema huyu ni mwanangu mpendwa kitu gani kigumu hapo yeah? viumbe ndio inabidi wajamiiane wa, wa mungu ahitaji wa kujamiana na mtu kutengeneza mtoto <laughs> anaumba kwa sababu yeye ni muumbaji eh? kwa hiyo ustegemee mungu ambaye ni muumbaji naye atengeneze watoto kwa kujamiiana kama viumbe no nn no, no, no. kama vile ambavyo unamtambua kuwa mungu ni muumbaji na kwamba yeye sio kiumbe then hatengenezi watoto kwa kujamiiana kama vile ambavyo wanadamu wanafanya kama vile ambavyo viumbe wanafanya no anatengeneza mtoto kwa kuumba kwa hiyo na wewe mkristo watu wanaokusumbuasumbua anakwambia yesu ni mwana w mwengu mke wa mwengu ni nani mwambie sikiliza mungu ahitaji ngono ili kuweza kuumba mtu mwambie mungu ni mungu anaumba wa Ana kutengeneza mtu ndani ya tumbo la mwanadamu na huyo mtu akazaliwa anauweza wa kumtengeneza mtu kutoka kwenye mavumbi ya ardhi na huyo mtu akawa kiumbe hai akaa nafsi hai ndivyo walivyofanya kwa adamu ndivyo walivyofanya kwa yesu kristo na ndivyo ambavyo leo hii anafanya kwa sisi ambao tunasikia injili habari njema kuhusu yesu kristo kisha tunaamini tunapokea yesu tunapokea le neno katika mio yetu tunapompokea yesu anafanya nini muujiza ule ule aliomfanya yesu akazaliwa mara akazaliwa hapa duniani kupitia mariamu ndo muujiza huo anaofanya neno ndani ya mio yetu anafinyanga roho zetu zile ziizokuwa zimekufa zina dampu zinatupwa nje inaingizwa roho mpya yenye uhai uhitaji ngono my frend s si. hii siyo bioloj hii ni nau <laughs> na rafiki imeelewekaafik sikubali mtu akakutaabisha kwamba mke wa mongo ni nani mwambie mungu ahitaji mke yeye ni muumbaji anaumba si. aliekwambia mtoto ili awe mtoto lazima apatikane kwa kuzaliwa nani amekwambia hiyo anaweza akaumbwa kama adamu alivyoumbwa na kristo alivyoumbwa ndio maana wakristalizaliwa mara ya pili wamezaliwa mara ya pili kwa kuumbwa kama ulikuwa mulikuauju nataka leo ujue eh? biblia nasemauonesh <laughs> ingine hiv aa tundafeo b bwana yesu wasifiwe najua umepata nondo hapo wa nondoo mtatakuarafikinakuona yani vile unasubiria kipindi kiishe tuendekwa awafe 2fe mlango wa anasema maana tu kazi yake yani kazi yake mungu tuliumbwa katika kristo yesu tutende matendo mema ambayo tokea awali mungu aliyatengeneza ili tuede nayo anasema sisi tu kazi ya mikono ya mungu tuliumbwa katika kristo yesu tuliumbwa eh? sisi tulivyozaliwa mara ya pili atujapatikana kwa ngono tumeumbwa tumezaliwa mara ya pili neno la mungu kupitia uweza wa roho mtakatifu tukazaliwa mara ya pili kwao time mtu asikubabaishe sema kwa ujasiri wote kwamba mii ni mwana wa mungu tuko sawa rafiki sasa turudi pale kwenye yohana 11sema ni toto totuichokiungulia kidogo sasa mambo yamekaa vizuri kabisa leluya kwa ule mstari wa 1b tena kambada tugongegonge vitu leo mstari sile tar anasema hivi bali wote waliompokea aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu kwao tumekuwaje watoto wa mungu waefeso 21sma tumekuwa watoto wa mungu kwa kuumbwa kupitia kazi ya mikono ya mungu kumbuka adamu aliumbwaje mungu alichukua mavumbi ya ardhi akamtengeneza a hata ayubu, ayubu, ayubu nikupe e, nondo za kutosha ojaonesnene dushliusi nashaa kuhusu uli oara yapili usio na shaka, shaka kumwita mungu baba huyu yeah? kwamba kwa ili mtu azale lazima ngono ndio maana wengine wanajilipua babla a wa wenginewanajukua bikira siju yu wangapi huko vitu vingine bana wewe wanawake wote hapa duniani umona awatoshi kwaio nabidi ama ujui kuongea mzee tuendeleek wana yesu okay. wasifiwe tunaendelea tunaenda aibu 3 aibu 33, 33. na msarulo wa nne aibu 334skri anavyosema anasema roho ya mungu imeniumba na pumzi za mwenyezi hunipa uhai ayubu anasema roho ya mungu imeniumba na pumzi za mwenyezimungu hunipa uhai ndivyo ambavyo adamu aliumbwa divo ambavo kristo aliumbwa tumboni kwa, kwa kufanyika mwili kumbuka ni neno anaishi milele lakini ili awe mwili hapa duniani neno lilikuja katika moyo wa mariamu alafu roho mtakatifu akamuumba mtoto yesu ndani ya tumbo la mariamu Ko adamu alipatikana kwa kuumbwa, mtoto da aliatana kaumw ouwaala hoh na sisi ulivozalia mara ya yapili a21 tumepatikana tu kazi ya mikono ya mungu tumetengenezwa mngu umtengenezwa ans mtu asikubabaishe tuko sawa wewe ni mwana wa mungu umezaliwa kwa sababu namwamini nani kwa sababu namwamini yesu kristo ok tunapiga hatua kwahio turudi pale kwenye yohana turudi kwenye yohana haleluya yohana moja kumi na mbili kuna kitu nataka nilete sasa hapa hebu kama umekaa na mtu nasikiliza hapo mwambie funga mkanda kitu kinakuja hicho anasema hlmsar 12 bali wote waliompokea yani waliompokea yesu aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu anasema ndio wale waliaminio jina lake msikizo kwenye ili neno hapa ndio wale waliaminio jina lake zingatia hilo anasema wote waliompokea walipewa uwezo wakufanyika watoto wa mungu anasema hawa ni watu wanam wanaoliamini jina la yesu sasa ni muhimu sana kwenye habari ya kuamini jina la yesu muhimu mno muhimu mno sikiliza sehemu nyingine naye anazungumza hivi hivi teni mlango wa tatu yohana mlango wa tatu maayayakumbuka biblia inasema hakuna jina lingine lolote tupasalo kuokolewa kwalo isipokuwa jina ya nani la yesu ukaenda kwenye matendo ya mitume mlango wa nne ukasoma msara wa 1213 pale saasikia yohana t anavyosema katika msadla wa 1ia6 anasemahivi kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawake wa peke, mwanawe pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali awe na uzima wa nini na uzima wa milele sasa ndarudia kusoma tena rafiki ao na bibilia nataka utege sikio sikiliza anasema kwa maana jinsi hii yohana yohana nataka utege sikio na nataka usome bibilia yako wakati namii nasoma sikiliza hii anasema hivi kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa kamtoa wa pekee ili kila mtu atendae matendo mema asipotee bali awe na uzima wa milele sindio rafiki anasemaje anasema kila mtu atendae matendo mema asipotee bale awe na uzima wanini wa milele oja niirudie tena anasema kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawke wa pekee ili kila mtu atendae matendo mema asipotee bal awe na uzima wa milele ndio hivyo anavosema rafiki sikuna wengine ameasema nangine nsema kwanini kwa nini kwa sababu hajasema kila mtu atendae matendo mema amesema kila mtu aaminie na wengi mkisoma akili zenu zinakimbia mbele zinawaambia atendae matendo meme hajasema hivyo sikia kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawe pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele kila mtu amwaminie nani yesu asipotee bali awe na uzima wa nini wa milele 1sab aasema maana mungu hakumtuma mwana ulimwenguni ili auhukumu ulimwengu bali ulimwengu uokoleo katika ee kwaansema mwana alitumwa kuja kuokoa sasa sasaska mstara wa 18 anasema yeye hahukumiwi asiyeamini amekwisha kuhukumiwa kwa sababu hakuliamini jina la mwana pekee wa mungu sikuya anavyosema rafiki anasema mtu anayemwamini yesu hahukumiwi lakini asiyemwamini amekwisha kuhukumiwa kwa nini kwa sababu hakuliamini jina la mwana pekee wa mungu kwa hiyo anasema ninapoliamini jina la yesu sio tu kwamba nakuwa mwana wa mungu lakini anasema pia inansababisha mimi nisiingie kwenye hukumu kitu rafiki anasema hivi kila mtu anayeliamini jina la yesu haingii hukumuni angalo ma18 aaminie amwaminie yeye hahukumiwi asiyeamini amekwisha kuhukumiwa kwa sababu hakuliamini jina la mwana pekee wa mungu kwa lugha nyepesi anasema hivi kama mtu ameshamkiri yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yake kwa kuliamini jina la yesu huyu mtu hawezi kuhukumiwa lakini kama huyu mtu hajaliamini jina la yesu hajamkiri yesu kuwa bwana na mwokozi wa maisha yake anasema huyu mtu tayari amekwisha kuhukumiwa kwa hiyo unapata picha gani rafiki picha unayopata ni hii hukumu ni hapa duniani kama unaye yesu kama bwana na mwokozi wa maisha yako hutakaa uingie kwenye hukumu sasa anajua makanisano anafundisha watu wanawapiga diski sikiliza usidanganyike rafiki anasema kama unaliamini jina la yesu hauingii hukumuni na kama hauliamini hili jina wewe umekwisha kuhukumiwa kwa maneno mengine siku utakapodondoka roho yako ikaondoka ndani ya huo mwili kama hauliamini jina la yesu kama haujamkiri yesu kuwa bwana na mwokozi wa maisha yako mmoja kwa moja unakwenda kuzimu na baadaye jehanamu ya moto lakini kama unamwamini yesu kristo kama unaliamini jina la yesu na umeshamfanya yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yako my friend wewe hautakaa uingie ukumuni Now, that is some good news ni habari njema wengine wanashangaa nasema haiwezekani inawezekana sasa moja nikuongezee dozi nyingine kidogo zilika tunaza ukanyaga mapokeo eh? twene ule mlango wa tano nikuonyesha kitu ambacho bwana yesu anasema yohana a na mstari wa 4 yohana t5 4 anasema hivi haleluya anasema aminamin nawaambia yeye alisikiae neno langu na kumwamini yeye aliyenipeleka yu na uzima wa milele wala haingii ukumuni bali amepita kutoka mautini kuingia uzimani anasema yeye ambaye anamwamini yesu yeye ambaye ameamini kile ambacho bwana yesu amesema kwamba yeye alitumwa na mungu kuja hapa ulimwenguni kuja kuwa mhukumu wa walio hai na wafu huyu mtu haingii hukumuni huyu mtu amepita kutoka kwenye mauti ameingia kwenye uzima kwa hiyo rafiki kama unaliamini jina la yesu anasema wewe una uzima wa milele wengine najua wanafundishwa uzima wa milele ni baada ya kufa huo ni uongo wa ibilisi uzima wa milele unaupata sasa hivi unaupata kwa kumwamini yesu kristo ukiwa na yesu kristo ambaye ni mwana wa mungu wewe una uzima wa milele ngoja nikuthibitishie twende waraka kwanza wa yohana kamba tunabadilisha g sasa tunaanza kukula vitu vya uzima waambia watu wavute kiti waze kusikiliza ufalwa gu kounoasaazakupigsha t hatima yako ya milele daaaaaza waoa mano waa uanz msarlwa2 a aaaz wana sehemu nyingi sana ambazo u kwenye semina swali la kwanza nalolizonga na watu ambao wa hawajajua neno bado asema ba, ntajuaje kwamba mimi na uzima wa milele ntakuwa na uhakika gani maanake wamefundishwa kwamba uzima wa milele huwezi kawa naakika nao mpaka siku hili unatupatupa una mguu nakata roho <coughs> ndio unaweza ka, ukajua kama na alikuja mchungaji akuongoza sala ya toba sikuo kama akuongoza sala ya toba unaenda jeana hiyo inaitwa kamari na ukristo sio kamari kwao kama huko kwenye mkusanyiko kanisa ambalo hawana uakaa kama una uzima wa milele ama hauna toka kimbia manaake hawasomi bibilia sikia bibilia inavyosema warao wa kwanza wapeto t5 1b hadi 1t anasema hivi yeye aliye naye mwana ambaye mwana nani kumbuka kuliamini jina la mwana pekee wa mungu anasema yeye aliye naye mwana anao huo uzima asiye naye mwana wa mungu hana huo uzima alafu s 13 anasema nimewaandikia ninyi mambo haya ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele ninyi mnaoliamini jina la mwana wa mungu kwahio rafiki kama huo unaliamini jina la mwana wa mungu wewe una uzima wa milele kwa hio ukiingia kulala leo ilala ukiwa na pac ukiwa na amani wewe una uzima wa milele uzima wa milele unapata kwa kuliamini jina la yesu sio matendo yako sio mwenendo wako matendo yako hayawezi kukupa hata chochote wacha hiyo mbingu unayotafuta matendo yako hayawezi kufikisha hata kijiji cha pili <laughs> isi yesu kristo peke yake kupitia kuliamini jina lake ukiliamini jina lake ukamwamini yesu ukamfanya kuwa bwana na mokozi wa maisha yako wewe unazaliwa mara ya pili yesu kristo mwana wa mungu anakuja anakaa ndani yako akikaa ndani yako kwa kuwa unaye yeye na yeye ni mtoa uzima wewe unakuwa una uzima wa milele na kwa maana hiyo kwa kuwa unaliamini jina la yesu umepita kutoka mautini umeingia uzimani na anasema hautakaa uingie ukumuni kwahio kama wewe umezaliwa mara ya pili wewe hutakaa uingie hukumuni mt asikudanganye mtu asikudanganye hutaka uingie hukumuni ngoja nikwambie hutaka uingie hukumuni kwa nini anasema kwa sababu naliamini jina la yesu kwa sababu gani umekubaliana na kile ambacho yesu amesema anasema umepita kutoka mautini umeingia uzimani kwa hiyo wewe rafiki hivi unaishi ndani ya uzima wewe unaishi ndani ya uzima wewe una uzima ndani mwako kskubali mtu kupiga porojo hapa akwambia siku yaisho utaukumia sas na matendo yako watakhukumiwa sas na matendo yao ni wale ambao majina yao haya kwenye kitabu cha uzima sasaskiliza ntazungumza kipindi kijacho una watu wanafundishwakiongoza atuaabnasma futa jina langu futa jina langu kwenye kitabu cha ene kitabu cha uuu ab nipe mstariunaosema kaba a tta unasemakamba ua ktau ha huu bibilia inasema kuna kitabu cha uzima kimoja na kuna vitabu ambavyo hii vitabu yameandikwa matendo ya watu ambao majina yao hayako kwenye kitabu cha uzima hakuna kitabu cha hukumu huo ni uongo wa ibilisi na watu wanakiri iyo lugha kila siku na ibilisi anachekeleanasema e wajinga ndio waliwao ndomaana anawabamiza maana ukiokoka naambia sasa okovu umeokoka ibilisi atakuja bsi atauatakuvama takutesa asabaugani umeanza katika kutokuwa na maarifa sasa nitazungumza kipindi kijacho kwa sababu gani sababuganit cho kwa sababu muda umetuishia rafiki tupate mapumziko tukirudi afanya maombe unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 765 au672 au782 nitarudia 2 au 675242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio basi rafiki kama umesikia hayo yaliyosemwa na unasema h ah, mimi sitai kuingia ukumuni nataka kuwa na uzima wa milele kwa kumpokea mwana wa mungu basi hebu fanya maombi pamoja nay ametoa katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu zote kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafikiumefanya maombi mafupi nakupa ongera karibu katika familia ya mungu ninakukaribisha wewe sahivi ni mwana wa mungu jisikie huko nyumbani kuwa na furaha kabisa nami naamini kabisa endelea kusikiliza mafundisho haya vipindi vya neema na kweli vitakujenga vitakuimarisha lakini usisahau kutuandikia tunapenda kusikia shuhuda si unapotupa shuhuda inatutia moyo nasisi tunajua hakika ufalme wa mungu unasonga mbele tunajua hakika familia ya mungu inasonga mbele tuandikie tujulishe tunataka kujua wapi mbeltuandikie tuuishauuau mfulani imetoa maisha yangu kwa yesu wale wote ambao wamekuwa wakituandikia baada ya kutoa maisha yao kwa yesu kristo tunasema asante nfanya maombi kwa ajili yenu tunasimama pamoja na ninyi tunajua kabisa hakik mtakua nakufik katika cheo cha kimo cha utimilifu wa wa basi rafiki tumefikia mwisho usisahau usisahau kwenye yetu, kwenye kwenye yetu yetu la mafundi, mafundi, mafundi, mafundi wa katika facebook podcast yetu ya uzima time, kwenye play kutembelea unatupata kule kwenye podcast yetu basi mpaka hapo na mpaka kipindi kijijacho jina langu la hurumagadi na yesu ni kristo na bwana kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba 76au67arudia77 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo a mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi