vpindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na paknas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi anasema basi hata imekuwa mtu napokuwa at- at- at- at- ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya anasema hatumtambui tena kwa jinsi ya mwilini bali tunamtambua kwa jinsi ya rohoni kwahio hatukutambui tena kwamba wewe ni wauko kwa shirima ama wewe ni waukoo kwa ka ama wewe ni wauko wa siuwakwa ngosha ama wewe ni waukoo kwa moleli ama gani ukoga tunakutambua kama mwana wa mungu kwa maana kwa manano mengine siku ulipozaliwa mara ya pili ndo siku ulipoama familia ukatoka kwenye familia yako ya duniani ukaingia kwenye familia ya mbinguni popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami na niseme tu ninafurahishwa na moyo wako wa kupenda kujifunza ninafurahishwa na hari yako na kasi yako ya kutaka kumjua yesu kristo na kwa sababu hiyo neema ya yesu kristo pamoja na amani izidishwe kwako wewe pamoja na wanaokuzunguka Uh, nikukumbushe tu kwamba mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo yanajikita katika kuijenga imani yako katika kupatia maarifa ili uweze kufika mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kwa maneno mengine tunataka kubadilisha katika namna ambavyo unafikiri na kufanya maamuzi ili maamuzi yako yawe kama ya yesu kristo matokeo katika maisha yako yawe kama ya yesu kristo kumbuka tu neno linasema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanamwendea lazima waamini yuko na kwamba lazima waamini kwamba huwapa thababu wale wamtafutao basi kwa wewe kuamua kusikiliza vipindi vya neema na kweli na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli inathibitisha dhahiri kwamba unamwelewa mungu inadhirisha dhahiri kwamba umeelewa sababu ya mungu kukuchagua wewe na kisha ukazaliwa mara ya pili ndani ya kristo yesu ni ili wewe ufanane na yesu kristo na kwa kuwa umetambua kwamba unatakiwa kufanana na yesu kristo najua ndio maana umeamua kufuatilia vipindi hivi neema na kweli kufuatilia mafundisho haya ya neema na kweli na kwa sababu hiyo nina furaha sana kila mara unapojiunga pamoja nami lakini tu najua pia kama mwanafunzi wa kristo najua unawahabarisha wengine unawaambia wengine na kwa maana hiyo idadi ya watu wanaosikiliza vipindi vya neema na kweli idadi wa ya watu wanaofuatilia mafundisho ya neema na kweli inaenda ikiongezeka kila iitwapo leo tunavyofanya hivyo hakika tunakuwa tumethibitisha kwamba sisi ni nuru ya ulimwengu kwamba sisi ni chumvi tunaleta ladha katika maisha ya watu na kwa ajili ya wewe kushiriki katika kuhamasisha watu kusikiliza vipindi vya neema na kweli na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli ninasema asante sana bwana yesu aendelee kukujenga aendelee kukuimarisha kupitia nguvu za roho mtakatifu sasa kama ilivyo ada kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kuamini kwako ni matunda ni matokeo ya kufikiri kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya na kama kile ambacho unakiamini sasa hivi kile ambacho unakijua sasahivi kinakupa matokeo yanayokufurahisha na matokeo ambayo yanakubaliana na kweli ya kristo endelea nacho lakini kama haupati matokeo unayoyataka na kwa sababu hiyo unaona kwamba maisha yako hayafananii kile ambacho yesu kristo alisema ninakukaribisha uungane nami katika mafundisho aya neema na kweli nami ninajua kadi unavyosikia utaendelea kujengeka basi moja kwa moja twende kwenye somo letu uh, ni kuhamasishe tu kama uja, uja katikab chanel yetu a mwalimhurumagdi unaweza ukafanya hivyo mwalimuhurumagadi katikabhan kama haujajiunga na grupu la mwanafunzi wa kristo basi ninakukaribisha ufanye hivyo karibu nitaanza kuandika pia post fupifupi katika uh, grupu la mwanafunzi wa kristo ntaanza kuandika dondoo fulanifulani kwahiyo kama haujajiunga utakua unam lakini pia kwenye podcast yetu unaweza ukajiunga uka ukapakua ukana kwenye simu naitwa uzima time podcast unaweza ukaipata kwenye payo ama unaweza ukenda kwenye i pia ukatupata somo letu linasema ufalme wa mungu umefika na tunaangalia, tunaangalia habari ya utendajikazi wa ufalme wa mungu lakini tukasema kabla ya kanza kuangalia kwamba yesu kristo ro mtakatifu wewe ulizaliwa mara ya pili na malaika tunatendaji kazi kwa pamoja tujikite kwanza kwa kumwangalia muhusika mkubwa katika utendajikazi wa ufalme wa mungu hapa duniani ambaye ni wewe mwanadamu 那。 tede moja kwa moja kwenye yohana mlango wa mstari hadi hadi ule yohana anasema ta msarwaa had ul anasema yesu akaja akajibu Sorry. Yesu akajibu amin amin nakuambia mtu asipozaliwa kwa maji na kwa roho awezi kuuingia ufalme wa mungu kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho usistaajabu kwa kuwa nalikuambia hamna budi kuzaliwa mara ya pili upepo uvuma upendako na sauti yake waisikia lakini hujui unakotoka wala unakokwenda kadhalika na hali yake kila mtu aliyezaliwa kwa roho nikodemo akajibu sori kila mtu aliyezaliwa kwa roho o kwa nikakwambia kwamba bwanasi anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho na vipindi vilivyopita nikakooyesha kwamba wewe uliezaliwa mara ya pili umezaliwa kwa roho na ndio maana kwenye mlango ule wa kwanza wa, mstari wawz mlango wa kwanza yohana mlango e, wa kwanza mstari wa 12 had w13 anasema hivi bali wote waliompokea yani yesu kristo aliwapa uwezo wa kufanyika watoto wa mungu ndio wale waliamini hiyo jina lake 13 waliozaliwa si kwa damu wala si kwa mapenzi ya mwili wala si kwa mapenzi ya mtu bali kwa mungu nikakuonyesha wazi kabisa kwamba wewe umezaliwa kwa mapenzi ya mungu wewe umetokana na wazo la mungu wewe ni wazo la mungu wewe sio bahati mbaya wewe ni special na tukaona jinsi ambavyo uliumbwa kupitia kazi ya mikono ya mungu tuko tukosawasawa rafiki sasa baada ya kusema nataka turudule mlango wa tat msari wa s yohana anasema hivi haleluya anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho nikakwambia ka kipindi kilichopita uh, kwamba kabla ya wewe kumkiri na kumpokea yesu kristo kuwa bwana na mwakozi wa maisha yako wewe ulikuwa ni mtu wa mwilini ulipozaliwa mara ya pili kwa lugha nyingine ulipomkiri na kumkubali yesu kristo kama bwana na mwakozi wa maisha yako wewe ukawa mtu wa rohoni na bwana yesu anasema cha mwilini ni cha mwilini na cha rohoni ni cha rohoni na anasema msarule wa nane wewe umezaliwa kwa roho wewe umezaliwa kwa roho na tukaona kwamba katika matayo 1o18 eh, anasema kabla mariamu hajakaribiana na yusufu alikutwa ana mtoto wa roho mtakatifu kwa hiyo ina maana na wewe uni mwana wa mungu kumbuka yohana 424 nasema mungu ni roho mungu ni roho kwa hiyo wewe ni mwana wa mungu na kwa kuwa mungu ni roho ndio maana bibilia nasema umezaliwa kwa roho ntarudia tena yohana nasema mungu ni roho na kwa kuwa wewe umezaliwa na mungu yohana 11 basi wewe umezaliwa kwa roho mtakatifu na kwa sababu hiyo bwana yesu anasema kwa kuwa umezaliwa kwa roho mtakatifu wewe ni mtu wa rohoni sio wa mwilini tena kwa maneno mengine kuanzia sasa hivi hatukutambui tena kwa jinsi ya mwilini tunakutambua kwa jinsi ya rohoni sasa hichi kitu ni cha muhimu sana na wakristo wameshindwa kuelewa nikakwambia huko nyuma kwamba shida tulionayo mtu aliyezaliwa mara ya pili anaendelea kufundishwa kana kwamba kama mtu ambaye hajazaliwa mara ya pili kumbuka watu wote ambao wajazaliwa mara ya pili bado wana sura ya adamu na sura ya adamu n nini ni dhambi na watu wote waliozaliwa mara ya pili wana sura ya kristo na sura ya kristo i nini ni haki nitarudia tena watu wote ambao hawajazaliwa mara ya pili wana sura ya adamu na sura ya adamu ni dhambi na watu wote waliozaliwa mara ya pili wana sura ya kristo na sura ya kristo ni haki sasa shida inakuja pale ambapo mtu aliyezaliwa mara ya pili ambaye ana sura ya kristo ambayo ni haki anafundishwa kana kwamba yeye bado ni mtu ambaye ana sura ya adamu ambayo ni ya dhambi na hilo ndo tatizo kubwa tulilonalo katika kanisa na ndiyo maana kanisa limeshindwa kukua ndio maana mafundisho asilimia 9999 ya mafundisho yalioko makanisani hayajui namna ya kumjenga kusababisha kristo aumbike ndani ya watu wa galatia 419 na kumfanyia huyu mtu akue na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo wa efeso 413 mafundisho yote yanaangaika na dhambi kwa sababu watumishi wameshindwa kuelewa kwamba mtu alipozaliwa mara ya pili alikuwa kiumbe kipya bwana yesu anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho mtu aliyezaliwa mara ya pili ni mtu wa rohoni sio mtu wa mwilini sasa kuna mambo nitaanza kuyazungumza hapa na dogo, um, ni tafash kidogo lakini unabidi unabidiyasikilizatu twende nikakuonyeshe hata bwana yesu mwenyewe pamoja na kwamba tulimjua kwa jinsi ya mwili lakini atumtambui hivo tena tuende kwenye wakorinto wa pili nikuonyeshe wakorinto wa pili mlango watano wakorinto wa pili mlango wa tano um, nitaanza mstari ule wa 16 tutasoma mpaka 17 wakorinto wa pili mlango wa ta 6h17 anasema hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu awayeyote kwa jinsi ya mwili kumbuka bwana bwaaye alisemaje kilichozalewa kwa mwili ni mwili na kilichozalewa kwa roho ni roho kwahio paulo anasema hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu hawaye yote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tumemtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa hatumtambui hivi tena anasema pamoja na kwamba tulimtambua kristo kwa jinsi ya mwilini lakini sasa hivi hatumtambui hivi tena pamoja na kwamba tulimtambua yesu kristo kama myahudi lakini sasa hivi hatumtambui hivi tena anasema kwa nini 17 anasema, anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya kiumbe kipya kiumbe kipya sio umekuwa mtu mpya umekuwa kiumbe kipya sawa alafu anasema yakale yamepita tazama yamekuwa mapya yakale aliyopita ya nini ni ile asili ya adamu ya dhambi imepita tazama mambo yote amekuwa mapya kwa sababu umepata asili ya kristo ambayo ni haki tunakwenda nakenda sawasawasa okay. nirudiemar a1 pale anasema hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu awae yote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tumemtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa tumtambui hivi tena ko pamoja na kwamba tulimtambua kristo kwa jinsi ya mwilini lakini sasahivi hatumtambui tena kristo kwa jinsi ya mwilini kwanini tunamtambua kwa jinsi ya rohoni kwanini angalia hii twende tusome warumi kwanza mlango wa kwanza ntasoma mstari ule wa kwanza nitaenda mpaka mstari wa wa warumi mlango wa kwanza mstari wa kwanza mpaka ule wan watano pale anasema hivi paulo mtumwa wa kristo yesu aliyeitwa kuwa mtume na kutengwa injili ya mungu ambayo mungu amekwisha kuyaidi kwa kinywa cha manabii wake katika maandiko matakatifu yaani habari za mwanawe yaani yesu aliyezaliwa katika ukoo wa daudi kwa jinsi ya mwili kwamba yesu alizaliwa katika ukoa wa daudi kwa jinsi ya mwili na kudhihirishwa kwa uweza kuwa mwana wa mungu kwa jinsi ya roho ya utakatifu kwa ufufua wawafu yesu kristo bwana wetu kwao anasema hatutambii tena hatutambii tena nini vizazi vile na kusema A-a. anasema yes tulimtambua yesu kwa jinsi ya mwilini yes tunafahamu kwamba yesu ni mwana wa daudi tunajua kwamba yeye ni mwana wa abrahamu tunafahamu kwamba yeye ni wayuda kabila ya yuda tunajua lakini anasema baada ya kufuka kwake hatumtambui tena kwa kupitia hiyo historia ya ukoo wake tunamjua kwamba ni mwana wa mungu kwa hiyo anasema basi hata imekuwa mtu anapokuwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya anasema hatumtambui tena kwa jinsi ya mwilini bali tunamtambua kwa jinsi ya rohoni kwaho hatukutambui tena kwamba wewe ni waukoakwa shirima ama wewe ni waukoaa makipesile ama ni weweisikwangosha ama wewe ni waukowakwa moleli ama ukoo gani ukga tunakutambua kama mwana wa mungu kwa maana kwa maneno mengine siku ulipozaliwa mara ya pili ndo siku ulipoama familia ukatoka kwenye familia yako ya duniani ukaingia kwenye familia ya mbinguni ndio maana kolosai 113 anasema ukaamishwa kutoka katika nguvu za giza ukaingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo lake kwa maneno mengine ulipomkubali yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako ndo siku uliposwitch ulipobadilisha familia ukaacha kuwa wamwilini ukawa wa rohoni na ndio maana basi ukaambiwa katika katika wagalatia tende wagalatia mlango wat5 msarula wa16 mpaka kn gapi 7b pale anasema basi nasema endendeni kwa roho kumbuka wawe ni mtu wa rohoni uliezaliwa mara ya pili wala hamtazitimiza kamwe tamaa za mwili kwa sababu mwili utamani ukishindana na roho na roho kushindana na mwili kwa maana hizi zimepingana hata mwezi kufanya mnayo yataka lakini mkiongozwa na roho ampo chini ya sheria kwao anasema mtu aliyezaliwa mara ya pili anatakiwa aenende katika roho aenende kwa kuongozwa na roho mtakatifu na sio kuenenda katika mwili anasema ukienenda katika roho tamaa za mwili zinaondoka zenyewe sasa shida ya kwenye kanisa wanafundisha ndivyo sivyo wanapindua wanawafundisha watu waache kwanza kuenenda katika mwili kisha wakishafanikiwa ndo waanze kuenenda katika roho bibilia haijasema hivyo bibilia imesema wewe enenda katika roho unapoanza kuenenda katika roho automatikali mambo ya mwilini yanaondoka yenyewe sasa mambo ya ni niepi mambo ya, ya pale basi matendo ya mwili ni dhahiri ndio haya uasherati uchafu ufisadi ibada ya sanamu uchawi uadui ugomvi ivu asira fitna faraka uzushi husuda ulevi ulafi na mambo yanayofanana na hayo katika hayo nawaambia mapema kama ivoksha ya kwamba watu watendao mambo ya jinsi hiyo hawataurithi ufalme wa mungu kaho anasema kwamba mambo ya mwilini ndio hayo kwao paulo anasema kwamba ukitaka kushinda ya hapa dawa yake ni wewe kuenenda katika roho hayaondoki haya kwa wewe kutia juhudi binafsi na kusema nafunga na kesha navunja na pasua na katakata sio dawa yake dawa yake amesema nenda katika roho ruhusu maisha yako yaongozwe kwa roho kwa nini kwa sababu bwana yesu anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho anasema hata imekuwa tangu sasa hatumtambui mtu awaye yote kwa jinsi ya mwilini bali kwa jinsi ya nini kwa jinsi ya rohoni kamaa anasema kwamba mimi na wewe nitakapokubali kwamba mimi ni mtu wa rohoni then naanza kuingia katika uhalisia wa rohoni kumbuka nilikufundisha urafiki kwamba ukiupokea ufalme wa mungu ina kuingia kwenye uhalisia wa huo ufalme kwa hio na wewe utakapopokea utakapo ukweli kwamba wewe ulipozaliwa mara ya pili umekuwa mtu wa rohoni na umezaliwa kwa roho utaingia kwenye uhalisia wa rohoni tuko sawa sasa ngoja tugonge kitu kidogo hapa kuna mafundisho kwa mfano ambao wanafundishwa watu kwenye makanisa wanaambiwa kwamba wanalaana ya kizazi cha tatu na cha channe na kwa maana hyo mpaka laana hizi zimevunjwa hawawezi kufanikiwa wanaambiwa baba yako na mama yako walikwenda kwa waganga wa kenyeji kwao lazima uanze kutubu eh, kizazi cha tatu na cha nn cha sasa nitasoma mistari michache nitaleta hoja chache sana ka rakaraka na ambao anapenda kuutumia ni wa, kutoka ishinatau naani kutoka mlango wa ishin mstari wa tatu ama kumbukumbu la torati mlango ule wa tano kwanzia mstari wa nane kwa tene kumbukumbu la torati tano kwanzia nane ni kitu hicho cho inazungumza kumbukumbu la torati tano nane kwahuo wanasomewa hapa naambiwa hivi usijifanyie sanamu ya kuchonga mfano wa kitu chochote kilicho juu mbinguni au kilicho chini duniani au kilicho majini chini ya nchi usivisujudie wala kuvitumikia kwa kuwa mimi bwanamungu wako ni mungu mwenye wivu nawapatiliza wana uovu wa babazao hata kisasi cha tatu na cha nne cha wanichukiao ok mungu anasema usitengeneze kitu chochote kwa mfano wa chochote kilichoko mbinguni au kilichoko wapi duniani ama kilichoko chini ya nchi yani kwa maana kuzimu kwa kusudi la kukisujudia wa kusudi la kukiabudu kwa kusudi la kukitumikia ndicho alichosema ajasema usiweke sanamu nyumbani kwako kwa ya, ya, ya twiga urembo wa twiga urembo sijui wa, wa, wa, wa picha ya kuchora ukutani sicho walichosema kuna wakristo wameingia kwenye utumwa hawathubutu kuweka hivo vitu wakiingia nyumbani kwako wakakuta kwamba umeweka picha imechorwa na mtu ama kuna mapepo kwenye hi nyumba Wakingia wakuta ume, umeenda umepita mepita ukanunua ume ume kinyago kimechongwa cha chafa sicho anachosema nasema usitengenezehiv vitu kwa lengo la kuvisujudia kwa lengo la kuvitumikia anasema ukitengeneza kwa lengo la kuvitumikia kwa lengo la kuvisujudia kwa lengo la kuviabudu anasema mimi bwana mungu wako ni mungu mwenye wivu nawapatiliza wana uovu wa baba zao hata kizazi cha tatu na cha nne cha wanichuki yao. sasa nisikilize vizuri rafiki anasema anapatiliza uovu anasema nawapatiliza wana uovu wa baba zao hata kizazi cha tatu na cha nne cha wanichukiao swali nataka ujiulize ni hili je mtu aliyezaliwa mara ya pili anamchukia mungu wewe rafiki uliyezaliwa mara ya pili unamchukia mungu jibu unafahamu mtu aliyezaliwa mara ya pili hamchukii mungu kwa hiyo huu msari haumuhusu mtu aliyezaliwa mara ya pili anasema uovu wa wana kwa uovu nini? Wasema, nap, napatiliza uovuwaana ababazaoov nninsmanapatiliza atasoishindakuelezea ni <laughs> anasema nawapatiliza wanauovu wa, wana, wa baba zao hata kizazi chthann chawanichuki yao wewe rafiki ulizl mara Kuo, ya pili aumchukii mungu kwahio huu mstari haukuhusu wewe unampenda mungu kwahio wakiubiri wakasema njo tuvunje laana na wee ukatoka unaenda kujiingiza kwenye, kwenye matatizo hilo ila kwanza la pili msaruri wa kumi anasema nami na warehemu maelfu elfu, elfu wanipendao watu wote waliozaliwa mara ya pili wanampenda mungu na bibilia inasema kwamba wanapewa rehema na mungu hawapigwi wala hawateswi sasa kuhusu kupatiza uovu wanasema lakini lazima utubu lazima tuvunje laana kizazi cha tatu na channe na cha tano si kweli hiyo kitu kimepitwa na wakati rafiki kwa saabugani i kwa sababu ya msalaba wa yesu kristo anasema yee anasema wagalatiattu hadi 1 anasema kristo ametukomboa kutoka katika laana ya torati kwa nini kwa sababu alifanywa laana ili si tupate nini tupate baraka ya abrahamu woo ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa ume, umebarikiwa sasa sikiliza hichi kitu rafiki ingekuwa hii habari ya vizazi laana ya vizazi vya tatu na vya nne inafanya kazi ingeanza kwa bwana yesu mwenyewe kwa sababu kizazi cha bwana yesu kina matatizo tuanzie kwa abrahamu tu tusiende mbali sana abrahamu alitokea uri ya wakaldayo wakaldayo walikuwa ni wachawi walikuwa ni waganga wa kienyeji kasome kitabu cha danieli awa jamaa walikuwa ni waganga wa kienyeji hawa watu walikuwa wanaabudu mwezi sio hivyo tu abrahamu huyu ambaye ni mzazi wake na yesu abrahamu alikuwa ni mwongo alidanganya kuhusu mke wake haitoshi tu kwamba alitembea na ausgel ukija kwa isaka naye alikuwa mwongo kama abrahamu alivyokuwa mwongo ukienda kwa yakobo yakobo alikuwa tapeli alitapeli urithi wa ndugu yake ama wa kitu rafiki na alikuwa na wanawake wanawake wawili nawa naak wawli kchuk aasgliwao alauukija kaa ukienda kwa yya alikua na natabi kutembea na makahaba yuda akazaa na mke wa mtoto wake akazaa wa mtoto anaitwa re ndicho kizazi cha yesu yesuch alichopitia kusahau rahabu naye ni sehemu ya kizazi cha yesu kasome bblia rahabu ni yule kaaba ambaye alisaidia wana wa wakati wanatoka misri kwahiyo rahabu naye ni mzazi mmoja wapo alikuwa ni kahaba wapi ulisoma rafiki yesu anaomba rehema anavunja laana ya kizazi cha tatu na cha nne ili aweze kufanya huduma ili aweze kuishi hapa duniani ulisoma wapi hiyo kitu rafiki wapi ulisoma kwanini akufanyahivokwasababu yesu amezaliwa na mungu kwahiyo mungu alikuwa ni baba yake kama vile ambavo mimi nawewe tumezaliwa mara ya pili na kwa maana hio sahivi mungu ni baba yetu kati ya wewe rafiki na mungu baba yako hakuna kizazi chochote apo katikati kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa rohoniroho ko yesu alipokuja akajitambua kwambaye ni warohoni sio wamwilii pamoja na kwamba alipita katika mwili kwao pamoja na kwamba mimi nawewe tumepita katika mwili baada ya kuzaliwa mara ya pili si ni watu wa rohoni moja ni kumalizia na mstari hu angalia anavyosema katika wawanz mlango wa, wa, wa kwanza naanza msaril nsb petro wa kwanz langozarls la anasema na ikiwa mnamwita baba yeye ahukumue kila mtu pasipo upendeleo kwa kadiri ya kazi yake enendeni kwa hofu katika wakati wenu wa kukaa hapa kama wageni nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa mlikombolewa wakati uliopita mlikombolewa si kwa vitu viharibikavyo kwa fedha au dhahabu mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mlioupokea kwa baba zenu bali kwa damu ya thamani kama ya mwana kondo asiye na ila asiye na mawai yaani ya kristo anasema mimi na wewe tulipozaliwa mara y pili tumekombolewa kutoka katika matakataka yote ambayo wazazi wetu waliyafanya kupitia damu ya yesu kristo anasema hatukukombolewa kwa fedha wala dhahabu mtu yeyote anayekwambia uchukue hela uweke kwenye baasha umpelekee ili akufanyia ukombozi anakutapeli huyo mtu anakudanganya huyo mtu ni muongo bibilia inasema wazi mtu hawezi kukombolewa kwa vitu vinavyoharibika hawezi kukombolewa kwa fedha wala kwa dhahabu mtu anakombolewa kwa damu ya yesu kristo kwa hiyo kama umezaliwa mara ya pili maanake ni kwamba wewe umekombolewa umenunuliwa kwa damu ya yesu kristo umeondolewa kutoka katika historia yenu yote ya wazazi wako wa mwilini katika historia ya ukoo wenu upande wa baba yako na upande wa mama yako kwa sababu gani wewe umekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya avyote na, vinatokanana mngu vtu vyot ihaaautubaao ni babaya h io s ambuttmaaunaau anaekwambia ni peela tuvunje madhabau anakutapeli kutapeli anayekwambia ni peela sijui tuondoe kitu gani anakutapeli yesu akuvunja madhabau yesu akufanya toba akulia rehema kwa ajili ya laana ya kizazi cha tatu na cha nne kwa sababu gani amezaliwa na mungu na kilichozaliwa kwa roho ni roho na kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na wewe ulizaliwa mara ya pili umezaliwa kwa roho wewe ni warohoni wewe sio wamwilini na muda umekuishia tutaendelea wakati ujao unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya Za yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7652 au672 au7242 nitarudia 45242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki kama unasema mimi nataka kutoka katika laana zote nizozipokea kwa wazazi wangu na baba yangu a kwakuzaliwa mara ya pili na kukaribisha umpokee yesu uwana owa maisha yaokzaliwa mara ya pili unaamanatoa kenye familia ya kibinadamu naingi kenye familia ya kiungu kunakua hakuna vizazi tena katikati yakoe na mungu unakuwa uko free. Sema, katika, ukiamini, vilindi Kusema, mungu wa minguni, nimesikia habari njema naamini kwa moyo wangu wote ua yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu akafufuka mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji msawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika amefanya maombi mafupi na kupa ongera karibu katika familia ya mungu roa kristo akulinde na neema yake kuwezeshe ukue na kufika katika chio cha kimwe cha utumilifu wa kristo jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana Kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 6 au67nitarudia au au 77 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi