lto kwenu na kulipiwa na paknas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi wewe ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni umezaliwa ukiwa tajiri kinachokusumbua ni ujinga kwamba hujapata maarifa ya namna ya kutumia hicho uli, uli, uli, uli, uli ulichonacho kwao hatua ya kwanza kabisa ya kuingia kwenye utele na utajiri nilichofanya mimi pamoja na familia yangu tuliamua kushulika na maeneo mawili moja tuliamua kushuglika na madeni na mbili tukiamua kuchukua hatua ya kwanza kuishi kaa matajiri sasa tulitokaje kwenye madeni na tulianzaje kuishi kama watu walio matajiri kwa mana mgine tulitumiaje imani yetu kuingia katika uhalisia wa hayo mambo na kuanza kuishi katika utele manake ndicho ambacho tukizungumza rafiki popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami na leo tunakwenda kuendelea na somo letu inalosema eh, fedha na uchumi katika maisha ya mkristo nikukumbushe tu kwamba vipindi vya neema na kweli ni vipindi ambavyo vimetengezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa maneno mengine uweze kuishi kwa imani kama vile ambavyo bibilia imesema bibilia imesema mwenye haki ataishi kwa imani imezungumza namna hiyo katika bakuki 24 katika warumi 117 katika wagalatia 311 na katika waibrania 138 hivyo basi ni makusudi ama lengo la vipindi vya neema na kweli kujenga imani yako wewe ambayo pasipo hiyo haiwezekani kumpendeza mungu ili ufike mahali ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo Uh, zingatia tu kwamba ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya ukutenda vibaya utapata matokeo mabaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukutenda vizuri utapata matokeo mazuri Uh, asante kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakisaidia kueneza mafundisho ya neema na kweli ambao wamekua wakiabaisha wengiwakihamasisha wengin kusikiliza vipindi vya neema neemana kweli na wengine kujiunga nayet naawalimuuua na wengine wengi kujiun atia p laa ambaoinaitwa mwanafunzi kristo lakini pia wale ambao wamekuwa wakidownload application yetu kutoka kwenye Google play Store. Eh, ukienda pale unaandika uzima time podcast na inaanda pale unaweza ukadlodi ama ukapakua kama wanavyosema wenyewe ukacia katika simu yako na inakupa fursa ya wewe kuweza kudod ama kupakua mafundisho yetu na kuyasikiliza muda wowote na wakati wowote mahali popote unapotaka wewe kwa kawaida katika podcast yetu e, data ya ma mb zinazotumika katika mafundisho speshal ya audio ni ndogo mno ni takriban mb 1 tu kwaho kwa mb sabini, unapata mafundisho ya wiki nzima unaweza ukapakua ukadd kwenye simu yako na ukasikiliza mahali popote wakati wote kumbuka siri ya imani nausikiliza tena na tena na tena lakini katika podcast sio tu kwamba kuna vipindi hivi vya neema unavyovisikia lakini kuna mafundisho mengine mbalimbali ambayo unaweza ukayasikia lakini sio tu kwamba ni urumagadi kakule kuna walimu wengine ambao wako ndani ya podcast ambao unaweza ukawasikiliza pia kwa hiyo una faida kubwa zaidi ukidd uzimatme wanasema wenyewe wajanja wote katika kristo basi wana uzima time podcast sijui kama wo umeweka ama bado na unashangaa shangaa shanga. ok tuendelee na somo letu basi linasema uh, fedha na uchumi katika maisha ya mkristo na tumeshaangalia mambo mengi ntapita arakaraka tuende kwenye pointi moja kwa moja najua watu wana kiu watu wanaasira wanasema mwalimu sana kwenye pointi nataka kwamba kwamba kwamba kwamba nibonyeze wapi nianze kuwa tajiri haiendi <laughs> hivyo rafiki swala zima la wewe kama kuwa maskini katika kufikiri ni kufikiri Aa, ni katika kufikiri kufikiri kwako kwako ndio maana nimechukua muda kuanza kurekebisha tu yohana yohana na 15, tuliona buanesu, anasema mba, anasema anamwambia mungu anasema e, neno lile ulionipa nimewapa ny yani neosyoao wan- na kwamba ulimwengu wao wamba uliwengu wachukia uulienliengu nikakwambia kama ulimwengu Nika unakuchukia mtu ulizaliwa mara kma uliwengu nakuchuki ni dhahiri kwamba mfumo wa fedha na uchumi na kuambia, na uchumi nao nikakwambia mfumo wa fedha na wa nkkwab huu unatenda kazi unatnda ni mfumo wa kibabeli na unatenda kazi chini ya ya ya ya spirit of mammon, roho ile, roho, roho kiswahili chake roho ya mali na nikakwambia basi namna pekee unaweza ukaishi katika ufalme huu ukawa smati ni kwa wewe kuishi kwa kutegemea ufalme wa mbinguni ufalme wa mbinguni ama ufalme wa mungu na nikakwambia ufalme wa mungu unatenda kazi kwa imani ama mfumo wa, wa uchumi wa ufalme wa mungu unatenda kazi kwa imani na mfumo wa uchumi wa ulimwengu huu unatenda kazi kwa hofu tuko sawasawa mfumo wa uchumi wa ufalme wa mungu unaongozwa na kweli mfumo wa uchumi wa ulimwenguu unaongozwa na tamaa na ukiangalia kwa haraka haraka vitu ambavyo vinaliza watu wengi sana ni hofu pamoja na tamaa sasa tukaenda kwenye matay matay 4 tuenda arakaraka pale anasema hakuna amahakuna kutumikia mabwana wawili kwa atamchukia huyu na huyu, na huyu na huyu, mungu na mali Kuhu, basi mimi natumikia atamcukia huuaumpnda uushauuaaweikutuka nuamaitua kwa sababu hiyo nawaambieni msisumbukie maisha yenu mle nini au mwenini, wala yenu maisha si zaidi zaidi ya mavazi wi aameu aishaaacaaa tusifanya kazi yesu hajasema hivyo na hii shida iko kwa watu waliokoka watu wengi waliokoka wapende kujishughulisha na bibilia imesema wazi kabisa asiyefanya kazi na asili kama umeamua kuingia kwenye injili ukasema amami ni mtumishi ma anaefanya kazimadhabauaaaa ana atakula kui kenye kazi ya injili atakula kwa, injili. kwa kama umeamua fulani uanahiyo kazi, kazi. inawezekana mwanzo sikulipe navyotakiwa lakini tia bidii hakikisha umetia bidii kwa aslmia 1 ili usijilaumu baadae aiwezekani uka, uka, uka, ukawa hujishuhulishi alafu natoka hivi <laughs> umeenda kwenye nyumba ya a asubui asubuhi umewai ukapata chai alafu mchana unaenda kwenye nyumba ya b unapata na chakula cha mchana alafu jioni naenda kwenye nyumba ya c unapata chakula cha usiku kesho u si, haifai namna hiyo kwa hiyo anasema ntajuaji anasema kwa sababu hiyo ms, nawaambieni msisumbukie maisha yenu mle nini au mnywe nini maana miili yenu e, wa, e, wala miili yenu mvae nini maisha yaji si zaidi ya chakula na mwili zaidi ya mavazi sasa watu wengi wakisikia namna hii wanasemae ee, inaonekana kama yesu anaambia msifanye kazi naomba tende kwenye luka 1229 luka 129 alafu nitakuonyesha kitu chap luka 1229 alafu anasema hivi luka ka 1 anasema hivi ninyi msitafute mtakavyokula wala mtakavyokuwa wala msifanye wasiwasi mtakaokua msifanyewasiwasisisumbuki anasema usijishughulishe katika namna ya wasiwasi ni kitu rafiki tajiri tuna matajiri yapako, wa tanzania, e, matajiri nchi yetu tanzania wako wengi mnawafahamu wana wana wana, wana, wana, wana, wana, hawa wana wana skumu, wana nini vya habari na kadhalika hawa matajiri wanda waoyahabawamatajiri kwenda kazini wakiwa wanasukuma na wasiwasi sio wasiwasi wakwamba atakosa ile ayada ya watoto atakosa ile ya kodi ya nyumba atakosa ela ya chakula sicho kinachompeleka kazini rafiki kwa hiyo hasukumwi na wasiwasi kwa hio na bwana yesu na anasema usisukumwe na wasiwasi usifanye wasiwasi kwa nini kwa sababu ana sababu anawezungumza na kwo turudi kule kwenye matayo sit tena matay anasema hivi kwa sababu hiyo nawaambieni msisumbukie maisha yenu mle nini au mnywe nini wala mili yenu mvae nini maisha jie si zaidi ya chakula na mwili zaidi ya mavazi nasema msifanye wasiwasi sasa ntaruka kwa ajili ya kuokoa muda mda ile mstari wa 1 anasema hivi msisumbuke basi mkisema tule nini au tunywe nini au tuvae nini kwa maana hayoyote mataifa uyatafuta kwasababu baba yenu wa mbinguni anayajua kuwa mnahitaji hayoyote 3 bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayoyote mtazidishiwa kwao anasema baba yenu wa mbinguni kwanini msijisumbue kwa nini msifanye wasiwasi anasema usijishughulishe katika namna ya wasiwasi kama vile hutapata kwa sababu baba yako wa mbinguni anajuanatajinkwa maana hayoyote ya kwamba utakula nini utakuja utavaa nini kwa maana hayo yote mataifa huyatafuta kwa sababu baba yenu wa mbinguni anajua ya kuwa mna hitaji hayoyote bali utafuteni kwanza ufalme wake na haki yake na hayo yote mtazidishiwa sasa naomba ni swichi niende kwenye lukkwenye kwenye luka 2luka kwenye 12 luka, luka luka alafu tuiuwa tumesoma mstari wa, wa 9 sio mbaya tukahusoma tena mstari wa 29 had wa 32 luka 129 12, d32 anasema ninyi msitafute mtakavyokula wala mtakavyokunywa wala msifanye wasiwasi kwao anasema usifanye wasiwasi kwa maana hayo yote ndiyo watafutayo mataifa ya, dunia, ya duniani lakini baba yenu anajua ya kuwa mna, mna haja na hayo bali utafuteni ufalme wa mungu na hayo mtaongezewa msiogope enye kundi dogo kwa kuwa baba yenu ameona vema kuwapa ule ufalme sasa moja nieleze vitu vichache hapa nanaomba unisikilize rafiki iko hivi mfumo wa uchumi wa ufalme wa mungu tuna unaendeshwa kwa imani na mfumo wa uchumi wa ulimwengu huu unaendeshwa kwa hofu na kama hauendeshwi kwa hofu unaendeshwa kwa tamaa na mfumo wa uchumi wa ufalme wa mungu unaendeshwa kwa imani na kwa neno lake kwa maana ya kweli sasa shida ya watu wengi kwa kuwa wamejiambatanisha na mfumo wa fedha na wa uchumi wa ulimwengu huu mara karibu zote wanaenenda katika hofu au katika tamaa kwa hiyo ibilisi akishindwa kukuletea hofu atakuletea tamaa na ili tamaa iweze kutenda kazi kwako tamaa inakuja katika uongo kwa hiyo ningeweza kusema hivi kinachofanya watu waendelee kutegemea mfumo wa fedha na uchumi wa ulimwengu huu ni kwa sababu ya uongo na hofu kwa sababu ya uongo wa ibilisi na hofu na huu uongo unatenda kazi kupitia tamaa sasa ntarudi hapo kwa hiyo ili niweze kuhama kutoka kwenye kutegemea mfumo wa fedha na uchumi wa ulimwengu huu niingie katika mfumo wa fedha na uchumi wa ufalme wa mungu lazima nitumie imani na imani ni nini imani ni kuwa na uhakika wa kile ambacho mungu amesema imani ni kuwa na uhakika kwamba mungu atafanya kile ambacho amesema atafanya kwahio nikikuta mungu amesema kwenye neno lake kwamba mimi nimebarikiwa natakiwa nikubali kwamba mimi nimebarikiwa aho natakiwa ni iniaengine imani nini kwa imani ni ku, kuwa na, na confidence kuwa na ujasiri kwa kile ambacho mungu amesema ni kuwa na ujasiri na kumpatia mungu maisha yangu sasa mungu na ibilisi wote ili waweze kutenda kazi katika maisha yetu ya kila siku wanahitaji kuwa na udhibiti wa mioyo yetu na ndio maana tukaona kwenye wtaratibu okay, kwenye malaki tatu turudi tena kule malaki mlango wa tatu mstarulu wa saba ntaanza mpaka wanane anasema hivi tokea siku za baba zenu mmegeuka upande mkayaacha maagizo yangu wala hamkuyashika nirudieni mimi nami nitawarudia ninyi asema bwana wa majeshi lakini ninyi mwasema turudi kwa namna gani je mwanadamu atamwibia mungu lakini ninyi aniibia mimi lakini ninyi mnasema tumekuibia kwa namna gani mmeniibia zaka na sasa tafadhali unisikilize redio kuzungumza vile umefundishwa ukaitwa sio hiyo nataka kanuni kanuni hapa kanuni mungu anasema hivi ninamrudiaje anasema unanirudia kwa matoleo yako kwa hiyo matoleo yanasababisha wewe umrudie mungu kwa hiyo ina maana kama kuna namna ambayo huoni mkono wa mungu katika uchumi wako na fedha zako maanayake kuna namna ambayo umejitenga na mungu kwao anasema nirudieni na mimi nitawarudia kwa nini kwa matoleo sasa nisikilize moja nituongeze na mstari mingine ilisha kule kipindi kilichopita tuende kwenye matayo 6 9hdi 21 matayo 6 19 hadi 1 anasema hivi msijiwekee hazina duniani nondo na kutu viharibupo na wevi uvunja na kuiba bali jiwekeeni hazina mbinguni kusikuharibika kitu kwa nondo wala kutu wala wevi hawavunji wala hawaibi kwa kuwa hazina yako ilipo ndipo utakapokuwapo na moyo wako kwa o bwanaesu anasema hazina yako ilipo ndipo na moyo wako utakapokuwapo kwao tukichanganya na kile ambacho mungu anazungumza kwenye malaki atisho linakua hili kwamba kule nakopeleka fedha zangu ndipo na moyo wangu unapokwenda na ndio maana kwa wale ambao wamewahi kupita kwa waganga wa kienyeji ukienda kwa mganga wa kienyeji kabla hajafanya ramli oh, sijui anaitai kukuangalizia mambo yako anakuambia utoe kishikachungu ama anakuambia utoe hela na ukisema hauna hela anakuambia kiasi chochote hata shilingi hamsini hata shilingi mia ukimwambia sina nakwambia kaazime mahali kwa sababu kuna kanuni katika ulimwengu wa roho kule mahali ambapo fedha zako zinakwenda ndipo na moyo wako unapokwenda kwa hiyo bwana yesu anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwa hiyo mungu anapotaka umtolee maanaake ni kwamba anataka moyo wako anahitaji moyo wako kwa sababu hana namna yoyote ya kujishughulisha katika fedha zako na uchumi wako nje bama pasipo kupitia moyo wako kwaiyo moyo wako ni wa muhimu sana na shetani naye anajua hivo hivyo sasa kwa nini mungu anataka moyo wako kwa sababu hii tei nkakueshe kwenye mambo ya nyakati wapili mambo ya nyakati wa pili alafu mlangoule wa sit mambo ya nyakati wa pili mlango wa kust alafu mstari wa ta hey. hivi kwa maana macho ya bwana hukimbiakimbia duniani mote ili ajionyeshe mwenye nguvu kwa ajili ya hao waliokamilika moyo kum, kum, kuelekea kwake kwanasaa macho ya bwana yanazunguka katika ulimwengu wote yanatafuta mtu ambaye moyo umeelekea kwake ili yeye mungu ajionyeshe mwenye nguvu kwa niaba ya huyo mtu tunaenda saa sawa rafiki Ehe kwenye tafsiri ya neno bibilia neno anasema hivi kwa kuwa macho ya bwana hukimbiakimbia duniani kote ili kujionyesha mwenye nguvu kwa ajili ya wale ambao mioyo yao inamtegemea kwa ukamilifu wale ambao mioyo yao inamtegemea kwa ukamilifu na nataka nizungumze hichi kitu sasa shida kwamba wewe umeingiziwa hofu na ibilisi na umeingiziwa uongo na ibilisi ndio maana unaogopa kumtegemea mungu katika eneo la fedha na uchumi ndio maana unaogopa kutegemea ufalme wa mungu kumbuka bwana yesu na yule al- kijana tajiri anavozungumza kijana kijanatajiri kauze mali zako maskini bwana yesu anamwambia mitume ni vigumu kwa tajiri kuingia ama kushiriki katika ufalme wa mungu ni vigumu kutegemea mali alafu ukaweza kuingia i unaamua unategemea nini unategemea mali nguvu zako juhudi zako ama unategemea ufalme wa mungu kwaio anasema ninapochukua matoleo yangu nikayatoa kwa mungu maana ni kwamba nimempa mungu moyo wangu na kwa maana hiyo ni kwamba nimeamua kumtegemea mungu na kwa sababu hiyo mungu yuko tayari kunyonyesha mwenye nguvu katika maisha yangu sasa hatutoi tukisukumwa na tamaa ndo kitu ambacho ta tukuonyeshe sasa goja nikuonyeshe kitu kumbuka wewe ni tajiri tayari je tuanzie tusiuchigie kidogo tende kwenye wakorinto wa pili naanza kufunga haya mambo tunakamilisha tuna tende wakorinto wa pili mlango wa nne bibilia inasema msadulo wa tisa maana mmejua neema bwana wetu yesu kristo jinsi alivyokuwa maskini kwa ajili yenu ingawa alikuwa tajiri ili kwamba ninyi mpate kuwa matajiri kwa umaskini wake kwa hiyo bibilia inasema wazi rafiki kwamba wewe ni tajiri sasa nikakwambia ibilisi anatumia uongo na hofu kuendelea kuwashikilia watu katika mfumo wa uchumi wa ulimwengu huu ambaoo mfumo wa uchumi wa ulimwengu huu uko kinyume na mtu alizaliwa mara ya pili namna pekee unaweza ukaachana nayo ni wewe kutia imani katika mfumo wa ufalme wa mungu ni wewe kuamua kumtegemea mungu katika maisha yako na unamtegemeaje unamrudishiaje mungu moyo unamrudishia kwa kutoa sasa huwa wanakutana na watu wengi wengine wanapiga simu wengine wanaandika mesej wengine tunakutana uso kwa uso na kuna hadithihi imejaa kwenye kanisa wanasema mtumishi mimi napenda sana kumtolea mungu nina ciu nataka kumtolea mungu mamilioni ya hela lakini shida nilionayo ni kwamba nimesongwa na umaskini mno kiasi kwamba sina kitu cha kumtolea mungu sasa kama unafikiri hivi ni kwa sababu ibilisi amekudanganya ibilisi amekudanganya huna chakutoa na sio hivyo tu akakuingizia na hofu kiukweli kabisa na naomba nizungumze kwa upendo na uki, kama ungekuwa unanyangalia unaona najaribu kutabasamu haleluya watu wenye hoja hizo kwamba wanataka kumtolea mungu lakini hawana kitu cha kumtolea hawasemi ukweli hawa watu wanajidanganya wenyewe na wanataka kudanganya wengine kwa nini kwa sababu hii unataka kunyiambia wewe huna hata shilingi mia ya kumtolea mungu tunaanza kutoa pale tulipo bibilia inasema wewe ni tajiri unasema lakini hali ni ngumu sana k okay, nashukuru umesema hivyo lazima uanze kutoa pale ulipo turudi mlango mlang, tuko kwenye wa pili mlango wa mlangown nataka nianze mstari wa kwanza nikusomee kitu anasema tena ndugu zetu twa waarifu habari ya neema ya mungu waliopewa makanisa ya wa makedonia maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao kwao anasema awa wjamaa walikuwa ni maskini wamechapika lakini wakaongezeka katika ukarimu alafu anasema hivi maana nawashuhudia kwamba kwa uwezo wao na zaidi ya uwezo wao kwa iari yao wenyewe walitoa vitu vyao wakituomba sana pamoja na kutusii kwa habari ya neema hii na shirika hili la kuwahudumia watakatifu tena walitenda hivi si kama tulivyotumaini tu bali kwanza walijitoa nafsi zao kwa bwana na kwetu pia kwa mapenzi ya mungu hata tukamwonya tito kuwatimilizia neema hii kwenu kama vile yeye alivyotangulia kuianzisha saba lakini kama mlivyo na wingi wa mambo yote imani na usemi na elimu na bidii yote na upendo wenu wenutu sisi basi vivyo hivyo mpate wingi wa neema hii pia anasema mpate wingi wa neema hii ya kutoa kwa hiyo kuna neema ya kutoa na neema ya kutoa huwa inaambatana na neema ya kupokea na hii neema umeipataje umeipata kwa sababu ya kile kinachozungumza katika mstari ule wa angalia mstari wa na nawati anavyosema mstari wa n na tia anasema hivi anasema si, si neni ili kuwaamuru bali kwa bidii ya watu wengine ni jaribu wa upendo wenu maanaake nini anazungumza anasema kwamba mimi nawahudumia ninyi kwa sababu kuna watu wananiwezesha kuwahudumia ninyi na wakati umefika waninyi kuweza na ninyi kusaidia kazi ya injili iende mbele kama ambavyo watu apoti nikaja kwenu na ninyi mimi niende kwa wengine Dicho, kuzungumza hapa anaendelea anasema mstari wa marwat maana mmejua neema bwanawetu yesu kristo jinsi alivyokuwa maskini kwa ajili yenu ingawa alikuwa tajiri tajirili ninyi mpate kuwa matajiri kwa umaskini wake kwa hiyo usikubali ibilisi akakwambia kwamba wewe huna kitu cha kutoa ndicho kitu ambacho alijaribu kuniambia i si, k- miaka mingi iliopita kama k- mwaka 29 mimi nilikuwa ni maskini tena maskini kwelikweli kwa, kwa maana ya yesi nilikuwa sijitambui mke wangu ana kazi mimi sina kazi hatuna kitu lakini tukaanza kujijua kweli na bibilia tukasoma kwamba kwa sababu yesu kuwa maskini si tumekuwa matajiri nikasoma wa galatia t kat na ki nann kwamba yesu alikuwa, alikuwa laana ili si tuwe baraka ukichangana na, na, na, na, na, na mithali b baraka yawaautajirisha maanake ni kwamba tumekuwa baraka yani baraka tumekua barakabaraka yabaham ya am imekuja katika maisha yangu manake ni tajiri na kama yesu alikua maskinitajiri manake tajiri kaotajiri ni mtu gani tajiri ana mambo mawili makubwa ama ezungumzi nazungumzia kutokea kwenye engo ya ufalme wa mungu zgmz mambo ya duniani tajiri wa bibilia hakopi anakopesha kwa hiyo ishu ya kwanza wa tajiri wa kwenye bibilia ni kuhakikisha kwamba hakopi sasa kukopa sio dhambi lakini mungu amekwambia akopae ni mtumwa waakopeshae na mungu mapenzi yake juu ya maisha yako ni wewe ukopeshe usikope na ndio maana yesu amekuwa laana wewe uwe baraka yesu amekuwa maskini wewe uwe tajiri kwa hiyo kama nataka kutoka kwenye changamoto ya uchumi nilionayo lazima nifanye mambo mawili makubwa ndicho ambacho mi nilikifanya mwaka 29 nilishughulika na maeneo mawili mmoja nilishughulika na eneo la madeni na mbili nikaanza kuenenda kama mtu aliye tajiri pamoja na kwamba kila kitu changu ilikuwa ni cha kukopa chakula changu cha kukopa nilikuwa nakopa maharage na mpaka dagaa dagaa dagaa mtu anakopa ni ni hatari kiasi unapewa zile ambazo vumbi ni na nilipitia changamoto hiyo na wa maisha sio kwa sababu kuna kitu mungu alikuwa io no. kwasabau unakitu ngumu kwa sababu ya ujinga nilikuwa sina maarifa mimi nilikuwa mjinga mke wangu alikuwa mjinga kwao wajinga wawili tukachanganyika na wajinga ndio waliwao ndivyo inavyosema hosea nn st kwao sio kwa sababu nilikuwa maskini kwa sababu ya majaribu nenoneno no, no, no. ni kwa sababu ya ujinga ujinga ulipoondoka kupitia baada ya kupata maarifa tok katika neno la mungu ujinga ukaondoka na umaskini nao uliondoka kwao na wewe nakwambia leo hii ukikubaliana na kile ambacho neno la mungu linasema una uwezo wa kutoka katika ujinga u, ukatoka katika umaskini ukaingia katika utele si wewe ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni umezaliwa ukiwa tajiri kinachokusumbua ni ujinga kwamba hujapata maarifa ya namna ya kutumia hicho uli, ulicho uli, uli, uli, nacho kao hatua ya kwanza kabisa ya kuingia kwenye utele na utajiri ichofanya mimi pamoja na familia yangu tuliamua kushughulika na maeneo mawili mmoja tui kushulika na madeni na mbili tukaamua kuchukua hatua ya kuanza kuishi kama matajiri sasa tulitokaje kwenye madeni na tulianzaje kuishi kama watu walio matajiri kwam tulitumiaje imani yetu kuingia katika uhalisia wa hayo mambo na kuanza kuishi katika ndicho ambacho rafiki kwamba nitoke kwenye madeni alafu niingie katika utele nianze kuishi kama tajiri sasa nafanyaje nilifanyaje jinsi ambayo nilivyofanya kwa ni kuelezi, kwa hakika nataka lakini umeisha hiyo kipindi kipndia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya Za yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7652 au672 au789242 nitarudia sifuri, sabah, 45242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya bei hiyo fupi rafiki ninakukaribisha basi kama unataka kutoa maisha yako kwa yesu kristo nasema nataka nitoke kwenye madeni nikaingia kwenye utele hatua ya kwanza ni kumpokea kumpokeays kmabwanako a maisha yako kumbuka alikuwa maskini ue tajiri ivyofanya maombi pamoja nami akkish unafanya ukiwa unaamini kabisa na vilindi vya moyo wako kabis wa ya upendo wako ninaamini yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niye mwenye haki na kiri kwa kinywa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji msawishaji mtajirishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu kama rafiki umefanya maombi hayo mafupi basi nakupa ongera karibu katika familia ya mungu na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu na kwa neno la neema ya mungu ambalo linaweza kumilikisha urithi wako basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu uruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba 76 au67a789 nitarudia 76 67 t 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruu magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi