ltokwenu na kulipiwa na pt wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi 20 haitoshi kulipa laki haitoshi kulipa 70 wala haitoshi kulipa 30 lakini bwana yesu najua mikononi mwako kama vile ambavyo ulipokea mikate mitano na samaki wawili ukaweza kulisha wanaume lf najua hiyi elf i nikiiweka mkononi mwako wewe utajionyesha mwenye nguvu kwa niaba yangu na utanisaidia kulipa madeni yangu yote utanisaidia kulipa deni la laki 2 utanisaidia kulipa deni la elu sb na deni la shilingi lu 3 kwa o ile shilingi lfu ih naiachilia naitoa naiweka mikononi mwa yesu naiachilia naipeleka kwa mtumishi nikiwa nimesimamia neno rafiki popote pale ulipo nakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kutenga wakati na kuzungumza nami ama kunisikiliza na vipindi hivi vya neema na kweli vinakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu vikiwa na lengo la kujenga imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kumbuka tu kwamba ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiabidi vibaya utatenda vibaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri hivyo amua kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo tunaendelea na somo letu na somo letu linasema kwamba fedha na uchumi katika uh, maisha ya mkristo na leo unataka nijitaidi nionekaa nitaweza kuhitimisha na sio kwa sababu vimeisha vkujifunza ni vingi mno lakini muda wetu umekuwa ni mchache lakini lakii tasma nizungumze ni vitu vichache ili kuwasaidia watu Actually, kitabu kitabu ambacho kitakuwa mambo kinakupeleka kina likuwasaidia kwa tautu mpaka utoke katika ta loloko na tutakitangaza siku si nyingi kwa hiyo ukiwa kwao uka akisutangaziwa hcho kitapotoka na nakuakikisha ni kitabu ambacho kitakuwa heh, matawi basi moja kwa moja nataka tuendele na somo letu kwa ajili ya kuokoa muda tuna vitu vingi vya kuzungumza nilianza kuzungumza katika kipindi kilichopita nikasema kwamba lazima tujifunze kuswitch kutoka katika kutegemea mfumo wa fedha na uchumi wa ulimwengu huu na tuanze kutegemea mfumo wa fedha na uchumi wa ufalme wa mungu nikakwambia unafanya hivyo kwa imani na njia ya kwanza ni kwa kumpa mungu moyo wako na tukaona kwamba unampa mungu moyo wako kwa matoleo kwa hiyo moja kwa moja nataka tuende kwenye, kwenye, kwenye matayo sita mstari ule wa shnm bwana yesu anasema hivi kwa kuwa hazina yako ilipo ndipo utakapokuwapo na moyo wako sasa nilizungumza sifa na tabia ya habari ya matoleo kuna kitu kimoja kidogo tunataka nikizungumze shida ya watu wengi ikusema kwamba wameingiziwa anatumia ho, ho, hofu na uongo anawadanganya watu kwamba hawana vitu vya kutoa ama hawana hela ya kutoa huo ni uongo rafiki nilikuambia mimi nilivoanzkipindihopita nilikueleza hatua ya kwanza tuliochukua ilikuwa moja ni kuacha kukopa o nawewe afiataa kuto kwenye madeni lazima ujifunze kuacha kukopa alafu hatua ya pili lazima ujifunze kuanza kumkabidhi mungu moyo wako kwa kupitia matoleo yako lazima ujifunze kuanza kutegemea ufalme wa mungu maanaye kumbuka anasema kwamba tafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine yote mtazidishiwa na tumeshaona kwamba mungu inamfurahisha kutupatia sisi ufalme kama inamfurahisha kutupatia si ufalme ni dhahiri kwamba inamfurahisha kukutana na mahitaji yetu sasa watu wengi hawalijui hili ngoja nikupe mfano mdogo Maika, tunafanya yvon, nono hvoonavyofanya labda nikuulize swali la kwanza halafu ndo tutaendelea nataka upige picha hii kwamba wewe una deni la shilingi lakitatu na kwenye hii shilingi lakitatu ambayo unadaiwa una mtu mmoja anakudai shilingi lakimoja tumwite mtu hey. anakudai lakimoja alafu b anakudai lu sb0 alafu c anakudai l 30 sawa kwa u imekuwa ngapi hiyo imekuwa ni shilingi laki mbili sawa ama tuibadilishe tuseme a anakudai shilingi laki mbili b anakudai shilingi l s a si, anakudai shilingi l h kwahio unadaiwa na watu watatu tofauti wa kwanza anakudai shilingi laki mbili wa pili anakudai shilingi elfu sabn na watatu anakudai shilingi elu thh0 kwa hiyo umetoka umekwenda kwenye kuchacharika kutafuta hela na katika kuzunguka kwako hela uliyoipata ni shilingi elfu ishiini unafahamu l isi haitoshi kulipa dedi la laki mbili wala elfu hiyo haitoshi kulipa deni la shilingi elfu sabin wala hiyo elfu haitoshi kulipa hdeni la shilingi elu hh swali langu ni hili utafanyaje sasa watu walotumbukia kwenye lindi la madeni watakachofanya ni hichi atatafuta mahali akakope kufuatana na nani anapiga kelele zaidi kama kimbili, wasabini, yule wa laki mbili wasabiniwl hlahini yule anayepiga kelele zaidi ndo huyu ndugu atachukua hatua ya kushughulikia ilo deni lile deni ambalo lina vitisho na ngurumo na radi hilo ndio ambalo atashughulika kuliondoa kwa hio kuna mawili eidha kama anataka kulipa ya laki mbili itabidi akakope laki moja na thea kama anataka kumlipa yule elfu sabn itabidi akakope shilingi elu kama anataka kumlipa yulo shilingi elu hah inabidi akakope shilingi l na ndivyo ambavyo watu wengi wanafanya na wakristo wengi wanafanya kwa hiyo anaenda anakopa tena kwa mtu wanne kwa hiyo tuchukulie huyu mtu alikuwa elfu sabini ndio mwenye kelele kwaio huyu ndugu anatoka anaenda kwa d anaenda kukopa elfu hamsini alafu anaambiwa elfu hamsini hamna ama anapata elfu hamsini kwaio anamlipa ama anasema ngoja anataka niwatoe wote Koyo, kwenye akili yake anasema ngoja nifanye anaenda anakopa laki akienda akakopa laki anakuja anaongezea hapa elfu hamsini ndeni anachangana lu ihilsb anamtoa anamto, elu sabn ambaye ni bii lakini anadii ambaye anamdai laki kwaio anabakiwa na shilingapnabaiwashilingi elfu hmin mkononi na wengi haatalipa ule washilingi elfu thelahin anailaho elfu hamsini ameingiza mtu mpya na hajashtuka eingiza mtupaatutan sita hiyo mtu anakuonyesha ategemee ufalme wa mungu huyu mtu anategemea juhudi zake mwenyewe huyu mtu anategemea mfumo wa fedha na uchumi wa ulimwenguu ambao uko chini ya laana ndio maana ndiomanand aa katika lindi la umaskini sasa anajitambua anajitambua angefanyaje uaskitu elu ishii haitoshi kulipa lakib elfu ishirini haitoshi kulipa elfu sabin elfu ishirini haitoshi kulipa elfu helahin kwao nifanyeje nakumbuka miaka mingi iliyopita mwaka elfubi9i nikuwa nimemwomba mungu hela alafu hela alionipa ikawa ni pungufu haitoshi nikawa nimeshika ile hela mkononi nikaambia mungu hii hela nimekuomba haitoshi kulipa kile ambacho natakiwa kulipa akanyambia mimi mungu nafanya kazi katika mfumo wa mbegu si ukiniomba embe ntakupa kokwa ili ukapande ili upate mwembe alafu ule maembe maisha yako yote kwa hiyo kwa huyu mfano wetu huu hii shilingi elfu ish haitoshi kulipa laki mbili hii shilingi elfu ishirini haitoshi kulipa elfu sabn hii shilingi elfu ishirini haitoshi kulipa elfu thah kwa hiyo unafanyaje hii elfu ishir ni mbegu mkononi mwako una uwezo wa kuitumia na kuachilia imani yako na ukapeleka moyo wako kwa mungu ili mungu aje ajionyeshe mwenye nguvu katika maisha yako akusaidie kulipa hayo madeni kumbuka mambo ya nyakati wa pili 1asema macho ya bwana ulimwenguni anakimbia akitafuta mtu ambaye mmoyo unamtegemea ili aoneshe mwenye nguvu na bwana yesu akasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo ningechukua shilingi na mungu kulipa kulipa wala kulipa wala lakini bwana yesu najua mikononi mwako kama vile ambavyo ulipokea mikate mitano na samaki wawili ukaweza kulisha wanaume elfu tano najua hii elfu ishirini nikiiweka mkononi mwako wewe utajionyesha mwenye nguvu kwa niaba yangu na utanisaidia kulipa madeni yangu yote utanisaidia kulipa deni la lakb utasaidia ulipa denia na deni la shilingi 30 kwayo ile shilingi naiachilia naitoa naiweka mikononi mwa yesu naiachilia naipeleka kwa mtumishi nikiwa nimesimamia neno ambao labda ni mambo ya nyakati wa pili 169 ma nakuwa nimesimamia labda labdaua68 ama mistari ifuatayo tuiachie wanza hiyohpo a wakorinto wa pili tulikuwa mlango wa tis wakorinto wa pili mlango wa tisa mstari wa sita anasema hivi lakini inasema neno hili apandaye haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kila mtu naatende kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa huzuni wala si kwa lazima hiyo ilisha kueleza maana mungu mpenda yee atoae kwa moyo wa ukunjufu knasema matoleo kulazimisha mungu ayataki anataka mtu anayetoa kwa moyo wa furaha alafu msarinasema na mungu aweza kuwajalia kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kama ilivyoandikwa ametapanya amewapa maskini haki yake yakaa milele na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha naye atayaongeza mazao ya haki yenu mkitajirishwa katika vitu vyote mpate kuwa na ukarimu wote umpatiao mungu, mungu shukurani kwa kazi yetu sikiliza anasema hivi ili elfuishi inakuwa ni mbegu angali ule mstari wa wan1 anasema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate uwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha naye atayaongeza mazao ya aki yenu personal, personal ushuda pekee yani live nilikwambia mwaka ishn amb a kabisa wao nikafanya mambo mawili mmoja nikaamua kuishi kama tajiri o kitu cha kwanza tuliamua kuacha kuacha habari ya kukopa mstari tuliosimamia ni warubi kumi na tatu nane tukasimama mbele za mungu tukasema tunafanya uamuzi wa dhati leo hii kuanzia leo hatutakopa tena tunaamini neema yako itatuwezesha i si kuishi bila kukopa hilo la kwanza la pili tumejua kwamba sii tumebarikiwa kwao tutaanza kuishi kama matajiri tutakuwa ni watu wa kutoa nakumbuka fedha ya kwanza mimi na mke wangu tulioitoa tulitoa ilikuwa ni shilingi mia tano ya noti mia tano ndo ila ya kwanza tukaangaliana tukafurahi tukasema hakika sisi ni wabarikiwa wa bwana hakika baraka ya abrahamu inafanya kazi leo sisi tuliokuwa ombaomba tuliokuwa wakopaji tumeweza kutoa shilingi mia tano kwenye maisha ya mtu tukamshangilia bwana ulikuwa ni mwanzo wa mageuzi kwahio usinyeambie huna cha kutoa aronke unaanzia shilingi hamsini shilingi mia mbili shilingi mia tatu tafakari neno la mungu siku moja nimekaa nje nasoma na ilikuwa imetokea hoja hii bado enye haliguma aachiia ao aaa mungu ni mungu wa namna gani mbona kama ujishughulishi na mambo yetu ndo akanipelea apa korinto wapili t sasansilze asa na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha naye atayaongeza mazaoya akasema mimi mungu natoa mbegu ya kupanda natoa na mkate uwe chakula nikaambia naomba amt vizuri akasema twende kwenye zaburi ya b ambayo wapendwa wengi sana wameizoea hata ivyosemachea kuikoti nalikuwa kijana na sasa nimekuwa mzee sijai kuona mwenye haki ameachwa wala watoto wake wakiomba chakula naijua mm, hiyoh sasa weni tukasome anasema hivi nalikuwa kijana nami sasa ni mzee lakini sijamwona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula watu wengi wanaishia hapo roho akanyambia usiishie usiishi ponamarutaufuata kwao ntaanza 5 navyokwenda vizuri nalikuwa kijana nami sasa ni mzee lakini sijamuona mwenye haki ameachwa wala mzao wake akiomba chakula mchana kutwa ufadhili na kukopesha na mzao wake hubarikiwa kaoakanyambia mimi mungu sifa na tabia yangu nakupa ya kuchakula chakula lakini nakupa pia ya kutoa nkasemaok okay? kwaio natoa chakula natoa nakutoa chakula ndo naitwa mkate ya kutoa ndo inaitwa mbegu kwa hiyo kao urudi wakorinto wapili t1 so unisikilize vizuri rafiki tati mdogo mdogo naenda nawe shida ni kwamba muda ni mchache taa tupige sehemu na tukutane uso kwa uso tungetatua mambo yote yotehayi wakorinto wa pili 9 1 anasema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha naye atayaongeza mazao ya haki yenu sasa nisikilize kwa hiyo nikaambia mungu nasemaji akasema niaminie nikupe chakula nikupe na ya kutoa akasema watu wangu wamekuwa wananyiaminia kwenye kupata chakula tu lakini kwenye ya kutoa hawaniaminii s mimi natoa mbegu kwa ajili anayepanda na natoa mkate kwa ajili anayekula we nnisikiliza ne, inawezekana ujawai kulala njaa hata sikumoja kwa sababu umemwamini mungu ana uwezo wa kupatia chakula Domana unapata ungechukua hatua ukaamini kwamba na uwezo wa kukupa yakutoa angekupa shida ni kwamba hujataka okay. kwa mke wangu alikuwa hujatakaitu sasa alikuwa na mapokeo bado k tukabishana pale paleakukaa sawasawa nikawambia sa mungu ameyambia atatupa yakula atatupa atukakaa ya siku ya kwanza siku ya pili siku ya tatu tulikuwa na kampuni fulani kamechoka ka kausafi tukapata katenda kashilingi lakimoja na he ile lakimoj a tulioikamata nikawambia wangu sasa hu hapa ni mkate tusubiie mbegu tukakaa tena siku ya kwanza siku ya pili siku ya tatu rafiki yangu mmoja akanipigia simu simu akasema akasema kuna fedha yangu naomba unipokelee ilikuwa ni dola dola kama dollar mia tatu hivi nikaenda nikampokelea kesho akanipiga si m ua fedanoo o ata ucha oa iaa akasmalakinio yuaangu akupe shilingi sasa rafiki yangu hata shilingi elfu, elfu nibora ukatafute damu kwenye jiwe nimekaa ni ni mungu hii ni nini ni mbegu wangu, ile mbegu ile imefika chukua nenda kapani kuna kanisa kanisa sana unafanya matoleo yako wapi la mpaka naf- naf- naf- lipo linafundisha kaniaa oleo aoai kumbuka kama unaenda kutoa ambao wako chini ya wote wako chini ya ko unatupa elaao kwenye udongo wene lkano kuwa mwangalifu unatoa wapi kwa hiyo nikamtuma apeleke kwenye kanisa la pastacri christembe linaitwa nikaambia nenda kwa mchungaji mwambie tunatoa sawasawa sawa na wakorinto wapl 91 kwamba tunamwaminia mungu atazidisha mbegu zetu akatoka jioni akapeleka hiyo 50 kesho yake akaja shemeji jni ya, yani shemeji yangu mimi binamu wa mke wangu katosalimia ni ofisa moja kwenye serikali ya, ya nchi ya nje hapo tukapigapiga stori akasema jamani nilipita kuwasalimia na airport naomba ni wape hela ya sukari akatupa dola miamoja dola ia 1 ukiibadilisha ni shilingi laki na hamsini kwahiyo mbegu yetu ya elu hamsn imezidishwa mara tatu kwao imekua shasi tatu anasema naye atazidisha wa anavyosema anasema na yeye ampaye mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzizidisha mbegu inayozidishwa ni ile mbegu iliyopandwa kwaho tulivyopanda ile l s mungu akaizidisha ikaja laki na hamsini hio ni siri kubwa sitwaoni kwaho tukachukua ile llaki na hamsini nikaambia mke wangu sikiliza hii elfu hamsini tutaila hii laki moja tunaitoa kwa mungu tukaipanda katika huduma ya kwangu mimi nikatoka mimi na mtumishi mwingine tukaenda kwenye maombi sehemu inaitwa mwarazi kule morogoro maombi ya siku saba tulivyoenda kwenye maombi ya siku saba kumbuka kama familia tumepanda lakimoja kwenye huduma nikiwa kule huku nyuma mke wangu nakalekakampuni a kamechoka akapata tenda ambayo tukapewa shilingi milioni moja na hiyo ilikuwa ni indni ya skusab kwao mimi nimetoka kule m- kwenye maombi nimerudi mkean tumefanya kazi ya milioni moj a unaeingi o tukaendelea kama kawaida fungu la kumi, laki na k alafu tukasema tunadaiwa shuleni shingapi siju huliatupeleke okay, lakitano halafu nanininanini lakini pia kablaya kutoshulei tukatoa egsakitan lakita na st aa lakitia uaashigap tukasema shilingi lakisaba tunamtoleamngu mbegu uanu tunataka tutoe kwenyeala maskinituliyofana namnao tukenda tukakaa tukapata vka vidogovidogo vyaelo miezi miwili baadae mkewangu akapata tenda ya shilingi milioni sab na lakist nayaliofuatia hapo ni history tukaachana na umaskini kwa asgani ile iliyokuwa kidogo tulimwaminia mungu kwa ajili ya mbegu kwao ile liasema kwa huyu mtu anadaiwa kwamba anadaiwa laki b anadaiwa shilingi el anadaiwa shilingi na pata shilingi elihi el ishi ni mbegu sawasawa na waorin wp kwanini usiiweke mikononi mwa mungu kwanini usiiweke mikononi mwa yesu uamini kwamba atazidisha kwanza anazidisha hiyo mbegu yako alafu anasema inaleta mazao mavuno mavuno nini unataka madeni yako yalipwe kwahiyo elfu ishirini yako itazidishwa kwa hiyo kitu cha kwanza kabisa ukishatoa ile elfu ishirini lazima ikurudieui shilingi el ikarudi shilingi elu s ikarudi shilingi lazima iongezeail aikitu chakwanza kinachotokeaaos ya mji mmoja unaitwa pemba nimealikwa kwenye kanisa moja la mtumishi wa bwana tukafika pale nikakuwa na semina nimefundisha nimefundisha akasema ana arambee ya kujenga kanisa akanipa baasha rundo nigawie watu nikaambia mtumishi sio stahili yangu akasema wewe wagawie tu nikaambia sawa anataka niwashinikizi watu nikaambia mi sishinikizi watu nikawafundisha watu asaa na wakorinto wa pili 91 nikawambia sikiliza nataka nikawaeleza mwaminieni mungu awape wa mbegu nikawafundisha nikawaelewesha baadae nikasema hivi anayeamini kwamba mungu anaweza akampa mbegu ya kutoa nje ya mapato yake ya kila siku nje ya mshahara wake nje ya faida katika biashara yake aje achukue bahasha kama hauamini usichukue bahasha wakaja watu wachache kama watu kama labda robo ya kanisa wakachukua bahasha wengine wa wakaenda nyumbani yule mchungaji akannunia kidogo na walikuwa wanatakiwa kila mtu alete mfuko mmoja wa simeti aa watu wametoka wameenda nyumbani siku hiyo hiyo jioni wengine wakaanza kurudi wanasema mtumishi nimepata hela mungu amenipa hela ya kutoa kuna baba mmoja arudi akasema nimeshika hela nyingi sijawahi kushika tangu nimezaliwa hakika mungu ni mwaminifu akampa mchungaji mchungaji akapigwa na butwa mchungaji akaanza kupigia watu kule watu akaanza kutoka maputo wakaanza kutoka breia si nawapinawanap wanakuja kuangalia kitu gani kinaendelea mchungaji akarezi nafu mane ya kufanya kazi yake ya ujenzi na hawa watu walitoa sio kwa kulazimishwa sio kwa kushinikizwa siochote waliachilia imani yao wakaamini kwamba mungu ana uwezo wa kuwapa mbegu wakapanda katika ufalme wa mungu na hiyo mbegu ikazidishwa lakini na mavuno ya kaja wakaingiakatika na ndivo ambavyo mungu alifanya na huyu mungu ajabadilika ndivyo ambavyo anataka kufanya na wewe kwayo sasa wewe unataka kutoka kwenye madeni ulipo unataka kutoka kwenye umaskini uingie kwenye ustawi kwenye utele swali langu ni hili mkononi mwako una mbegu gani kama hauna mbegu muombe mungu lakini kama umepata hela aitoshi unadaiwa shilingi labda milioni tatu na hela ulionao ni shilingi lakinne na lakinne sio milioni tatu fanya uamuzi fanya uamuzi asa na neno la mungu inavyosema chukua hiyo shilingi lakinne mwambie mungu naitoa kwako naweka moyo wangu kwako naamini utajonyesha mwenye nguvu utazidisha hii mbegu na utaniletea mavuno kwa kuondoa hilo deni la milioni tatu haiwezikaondoa akufunganaawenye maob kwa hiyo na unaenda kutoa wapi uamuzi ni wakwako sikuambia uja kwenye kwa urumagadi nonono katoe naakisha sehemu unaotoa sio udongo wenye volkano usija ukaunguza mbegu yako <laughs> kao amako makanisa mazuri tu kao make that decision ndio namna pekee unaweza kutoka mpe mungu moyo wako kwa kutoa kwa iari kutoa kwa furaha kama ulivyokusudia ukiwa na moyo uliochangamka huku ukidhirisha upendo wako kwa mungu na sadaka yako iambatane na moyo wako pamoja na mdomo wako hivyo ndio namna ambao unaweza kutoka umaskini ulionao ukipata toa ndio namna pekee kama uwe ni tajiri tajiri sifa yake ni kutoa ukiona unaogopa kutoa ni kwa sababu ibilisi amekudanganya amekuingizia hofu na amekuambia na chakutoa hakuna mtu ambaye ana chakutoa misha nikafanya semna mali mtu akachukua kifungo cha shati akavunja akaweka kwenye bakuli akasema haiwezekani imani yangu aiwezekaniachilamaniyangu katoka kwenye umaskini sie inawezekana kwao usikubali usikubali ukawa kila siku unaenda kanisanashilingi miashilingi lu ibilisa na kudanganya ndugu toa sadaka ambao unajua kabisa yes namwamini mungu si kama unatoa kwa kuogopa ukitoa kwa hofu wezi ukapata kitu unatoa kwa imani una na ufalme wa mungu kwa imani kwao nakufundisha kanuni ambazo zinafanya kazi kwao leo una fursa ya kufanya maamuzi ukaamue mwenyewe utatokaje wewe mwenyeweka mpango kazi wako shida ni kwamba muda umetuishia na somo lenyewe ndo tumefikia hapa naan una somo letu ztujalimalizia lakini hatua ya kwanza ni hiyo simamia hii kama una maswali piga simu kama unahitaji maelekezo piga simu tutakuelekeza tutakusaidia kama unataa kujua kanisa gani nzuri la kwenda kutoa piga simu tutakwambia sio lazima utoe kwa urumagadi urumagadi unamsikia kila siku na inawezekana ujachangia hata shilingi na kazi inaenda kwa sababu gani amejua siri ya kutembea namu katika hutele nataka kushirikisha nae utembee katika hutele annyeelewa rafiki toa kwa moyo wa ari toa nacho usitoe kitu ambacho hauna ndio namna pekee anza kuingia kwenye hiyo system kwenye huo mzungu kwenye hiyo rythm na kuhakikishia utaona maajabu utaona maajabu oja niombe kwa ajili yako neema ya kutoa na neema ya kupokea na neema ya kutoa kwenye madeni ulioko baba katika jina la yesu kristo ninaomba kwa ajili ya ndugu anayensikiliza ninaomba neema ya kutoa na neema ya kupokea ikae juu ya maisha yake baba madeni yote natamka ni batili katika jina la yesu kristo anapochukua hatua ya kutaka kutoa katika madeni na katika ukosefu pamoja na upungufu kwa kukabidhi moyo wako kupitia matoleo yake baba simama naye neno lako ni hakika roho wako ambaye ni baraka ya abraham atende kazi katika maisha yake amkamate kwa mkono wa kuume amvushe na kumweka katika uwanda mpya wa utele kama vile ambavyo alifanya kwangu mimi naomba ufanye kwa ajili ya a watu naomba ufanye katika maisha ya watu baba asante kwa ajili ya ushuhuda ambao unakuja ninalibariki jina lako ninakutukuza ninakushangilia ninakuinua kwa ajili ya mabadiliko na mageuzi makubwa ambao unayofanya katika uchumi wa huyu ndugu asante kwa kuwa umempa ujasiri wa kufanya maamuzi kuanza ufalme wako na sio kutegemea mfumo wa uchumi wa ulimwengu asante kwa kuwa ameamua kwenda katika imani na sio katika hofu ameamua kutembea katika kweli na sio katika tamaa na uongo wa ibilisi baba nalibariki jina lako na kutukuza amen mpaka hapo rafiki tumefika mwisho jina langu naitwa hurumagadi usisahau kutuandikia na kutujulisha kama mafundisho yamekubariki amekuwezesha yamekusaidia lakini zaidi ya yote yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchum na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7652 au672 au78242 nitarudia 45242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio mekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba 76 522 au 672 au 78922 nitarudia 7645242 au 6735242 au 789522 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubsribe katika youtube channel ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi