okwenu na kulipiwa na wa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivikama una eneo lolote ambalo lina eneo lolote ambalo matokeo yake hujaridhikanayo huwezi ukapata matokeo unayoyataka mpaka umebadilisha namna unavyotenda na, unavyo na hauwezi ukabadilisha namna unavyotenda mpaka umebadilisha namna unavyoamini na hauwezi kubadilisha namna unavyoamini mpaka umebadilisha namna unavyofikiri kwa hiyo unaona kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya kufikiri kwako na matokeo katika maisha yako pote pale ulipo rafiki napenda nikukaribishe katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gari na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku hiya leo ili kuweza kusikiliza kile ambacho roho wa yesu kristo ametuandalia ha, kwa wale ambao wanatufuatilia kwa njia ya redio vipindi hivi vya neema na kweli vinaruka ama vinakuwepwa hewani muda na wakati kama huu kila siku kila siku kwa muda wa nusu saa na nasema asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakieneza habari zinazohusiana na vipindi vya neema na kweli kuhamasisha watu wasikilize kuhamasisha watu watengeneze fursa na wasawa wa kuweza kukaa chini na kusikia kile ambacho roho wa yesu kristo anataka kusema nasi Uh, na kwa wale wengine wote wanatofuatilia kwa njia ya youtube ama njia ya facebook ama njia ya podcast tunasema asante pia asante kwa kuhamasisha watu wengine waendelee kusubsribe kujiunga tunasema asante kazi yenu ni njema hakika mnadhihirisha kwa vitendo kwamba ninyi ni wanafunzi wa yesu kristo na kwa maana hiyo najua kabisa kwamba kadi mnavyotendea kazi kile ambacho mmekisikia hata kama ni kwa kwanza kwa kuwaalika wengine basi hakika kweli ya kristo inatia mizizi katika mioyo yenu Aa, nikumbushe tu kwamba vipindi vya neema na kweli ni vipindi ambavyo vimetengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani ya msikilizaji imani ya mkristo ili aweze kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine aweze kufikiri kama kristo aweze kutenda kama kristo na aweze kupata matokeo kama ya kristo um, pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana kila mtu anayemwendea mungu lazima aamini kwamba mungu yuko na kwamba huwapa thawabu wale wamtafutao kwa bidii na kwa sababu hiyo basi ni muhimu sana wwe ukajenga imani yako na bibilia inasema wazi kabisa mwenye haki ataishi kwa imani inasemahivo kwenye abaui b inasema hivo kenye warumi mo inazungumza inazungumza katika wagalatia 11 pamoja na waibrania 13 kwamba mwenye haki ataishi kwa imani kwa hiyo wewe kama mkristo wewe kama mtu alizalia mara ya pili huna mbadala huna alternative. alternative ya imani ni dhambi na sidhani kama nataa kuishi katika dhambi kwa sababu warumi 1 nasema kwamba kila tendo lisilo la imani ni dhambi na kwa maanahiyo basi wewe kama mkristo kama hauishi maisha yako ya kila siku katika imani maana yake ni kwamba unaishi katika dhambi na nadhani rafiki unajua wenye dhambi wote wanaishia wapi sihitaji kukumbusha kwa kasbulo nalijua sasa tuko na somo letu jipi ambalo tumeanza somo linalosema mtu mpya ndani ya kristo mtu mpya ndani ya kristo na nimeona kuingiza somo hili kuanzia siku ile ya jana kwa sababu katika kutafakari habari ya ufalme wa mungu tulizungumza habari ya mtu kuzaliwa mara ya pili na tulivyozungumza kwa habari ya mtu kuzaliwa mara ya pili nikaanza kugusa mambo fulani fulani baadaye uh, nikaanza kude ku, ku, ku, ku ama ku, ku, ku, kupambanua kwamba kuna ufahamu fulani wasikilizaji wanaosikiliza eidha kwa njia ya redio youtube ama facebook hawana na kwa maanahiyo haitakuwa busara kuendelea mbele pasipo kujaribu kuwekeana msingi mzuri hivyo tukasema kwamba kwenye somo la ufalme wa mungu tutaweka pause kwa mda Tuta, tutaweka kusimamisha kwa muda kisha tutaingia kuangalia mtu mpya ndani ya kristo kwa muda wa takriban kama wiki mbilio tusipokuwa tumefikia mahali pazuri tuna uwezo wa kuongeza ama tuna uwezo wa kukamata kipande kingine alafu baadaye tukarudi tukaendelea na somo hilo sasa somo linasema mtu mpya ndani ya kristo mtu mpya ndani ya kristo rafiki kuna mambo mengi sana makubwa na mazuri ya kuyazungumza sasa najua kipindi kilichopita ilikuwa nimezungumza uh, umuhimu wa kufikiri kwako katika kuamini kwako na kutenda kwako na kupata matokeo yale ambayo unayataka kama una eneo lolote ambalo linakusumbua eneo lolote ambalo matokeo yake hujaridhika nayo huwezi ukapata matokeo unayoyataka mpaka umebadilisha namna unavyotenda na, unavyo na hauwezi ukabadilisha namna unavyotenda mpaka umebadilisha namna unavyoamini na hauwezi kubadilisha namna unavyoamini mpaka umebadilisha namna unavyofikiri kwa hiyo unaona kuna uhusiano wa moja kwa moja kati ya kufikiri kwako na matokeo katika maisha yako na nilikupa tu mfano mdogo nikakwambia katika somo lililopita kwamba kwa wakristo kwa mfano wamefundishana na wamekubaliana kwamba mkristo yeyote anatakiwa apite katika mapito na kwamba hayo mapito ndio yanayomwandaa huyu mkristo na kumpeleka katika utukufu mkubwa nimekuambia huo, hiyo ni batili sio ufahamu sahihi sio lugha sahihi na nikajaribu kukuonyesha na tukazungumza kidogo kwa habari ya madeni ambalo najua ugonjwa wa madeni madeni katika kanisa na tatizo wakristo wana madeni yaliopitiliza wa, watu wa duniani wanayo lakini na wakristo specil waliokoka nao wana madeni ya kupindukia sasa hilo tuliachia hapo alafu tutaendelea uh, na, na somo letu najua nilichokonoa vitu vingi wengine wakasema sasa hizi makanisa ambayo hizimakanisa ambaoesha nakuwaji wanatakiwa warpenti watubu wageuke wachane na hiyo biashara oh, waamue kwamba zo atakopesha wakristo watakopesha, wa watakopesha watubaki hizo zitakufa na kanisa nalo na litakuwa limetikisika hayo mambo tumeyaona bibilia iko wazi kabisa nadhani hata mwenyewe unafahamu kama kwenye kanisa lenu kuna sakos, kuna shida ama unafahamu kanisa la ndugu yako rafiki yako inaleta shida sakos ni, ni, ni silaha nyingine ya adui ya kusambaratisha kanisa actually kanisa ambalo pia linajaribu kujenga vitega uchumi eh, ili liweze kujisimamia wenyewe ni chanzo cha matatizo unafahamu kuna migogoro ya uongozi kila siku hatu wanagombania mali na ni kwa sababu watumishi wanaacha kusudu walilohitiwa alafu wanaanza kufanya vitu vingine na hiyo ni hatari sana kwa kanisa sasa tuendele na somalia tuende wakolosai tatu uh, wakolosai mlango wa watatu mstari ule mstari wa ti hadi wa 11 wakolosai mlango wa tatu mstari ulo wa t hadi wa 11 kumbuka somo letu linazungumzia mtu mpya ndani ya kristo sasa kuna mambo mengi ya kuzungumza lakini tuko kwenye utangulizi kwao anasema hivo kolosai 39ha11 msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale yaani utu wa kale ukiona anasema utu wa kale mahali popote juu anamzungumzia adamu asili ya dhambi aliyokuwa nayo adamu anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeumba anasema hapo hapana myunani wala myahudi kutahiriwa wala kutokutahiriwa mgeni wala mshenzi mtumwa wala muungwana bali kristo ni yote katika yote sasa kuna vitu kadhaa rafiki nataka tuviangalie hapa haleluya sikiliza hii mstari ule wa tisa anasema namna hii anasema msiambiane uongo kwa nini kwa kuwa ama kwa sababu mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake kwaho anasema msiambiane uongo neno unasema msiambiane tungeweza kusema kwa lugha nyingine kisema hivi msizungumze uongo msiseme uongo kwa nini kwa sababu mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake maana yake nini maanaake nii anasema ile asili ya dhambi na matendo yake mabaya mlioipata kutoka kwa adamu hiyo mmeivua kabisa kumbuka wakati nafundisha uh, wiki iliyopita tuliangalia tulizikwa pamoja na kristo na mtu wetu wa kale akafa ndicho anachojaribu kuzungumza hapa ojatuwekeg okay. kidogo ssema msiambiane uongo kwa nini kwa sababu mmevua kabisa utu wa Kale, na matendo yake kwa mana no mengine huu utu wa kale umesulubiwa pamoja na kristo ile asili ya adamu asili ya dhambi kristo aliposulubiwa pale msalabani nayo ilisulubiwa pale msalabani kristo alipozikwa akateremshwa kaburini hiyo asili ya dhambi nayo iliteremshwa kaburini hiyo asili ya adamu ambayo ulikuwa nayo kabla ya kuzaliwa mara ya pili nayo ilishuka wapi ilishuka kaburini ngoja nikakuonyeshe mstari hapa twende kwenye aum warumi sita nataakuchokonea vituapa lakini bwanawesu anisaidie tu warumi sita tunaanza ule mstari wa kwanza anasema tuseme nini basi tudumu katika dhambi ili neema izidi kuwa nyingi anazungumzia habari ya neema alafu anasema hasha sisi tuliofia dhambi tutaishiji tena katika dhambi zingati anasemaanasema sisi tulioifia dhambi wewe umeifia dhambi ndio maana napata shida na ntafundisha huko mbele tunavyokwenda na nitapoja nitapojakwanza kuchambua habari ya neema na torati kwamba mtu aliyezaliwa mara ya pili ameifia dhambi maanake kwamba umekufa sasa sijui kama umewai kusikia maiti imelewa ama umewaa kusikia maiti imeiba eh? umewai kusikia arafiki najani ujawai kusikia si maiti aiwe ama pita kwenye wakati mnatoa heshima za mwisho alafu we, mwili wa marehemu umelazwa kwenye jeneza alafu anza kumzomea uone kama atakujibu hatakujibu si. amekufa amekufa kwao na hapa anasema kwamba anasema, anasema msarl wa pili hasha sisi tulioifia dhambi tutaishie tena katika dhambi kwa hiyo inamaana kama wewe kila siku inabidi uombe msamaha wa dhambi uombe rehema uombe utakaso toba unathibitisha kwamba haujaifia dhambi unathibitisha kwamba wewe bado unaishi katika dhambi na kama haujaifia dhambi na kuhakikisha kwamba kuna uwezekano mkubwa ujaokoka kama umeokoka umezaliwa mara ya pili wewe umeifia dhambi kama unaishi bado katika dhambi maanke unawezekano mkubwa kuzungumza rafiki si nataka nikubane nikulete kwenye kweli ya kristo ili na kweli ya kristo ndivyo neno linavosemasema hasha sisi tulioifia dhambi tutaishije tena katika dhambi kama kokama unaomba rehema na kutubu kila siku unasema wewe unaishi katika dhambi na watu wote wanaishi katika dhambi ni wapi jumlishia mwenyewe shimoni unajua tatu hamfahamu ya kuwa sisi sote tuliobatizwa katika kristo yesu tulibatizwa katika mauti yake nne basi tulizikwa pamoja naye kwa njia ya ubatizo katika mauti yake kusudi kama kristo alivyofuka kutoka katika wafu kwa njia ya utukufu wa baba vivyo hivyo na sisi tuendeende katika upya wa uzima Tano. kwa maana kama mlivyounganika naye katika mfano wa mauti yake kadhalika mtaunganika kwa mfano wa kufuka kwake st mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale ulisulubishwa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusitumikie dhambi tena kwahiyo anasema utu wetu wa kale ulisulubishwa pamoja na kristo tuko sawasawa rafiki wapi katika msalaba anasaa mkijua neno hili ya kuwa utu wetu wa kale ulisulubishwa pamoja na kristo uli wakati uliopita ulisulubishwa pamoja na kristo apa pamoja naye ili mwili wa dhambi ubatilike tusitumikie dhambi tena kwa ao maanake ni kwamba kama dhambi inakusumbua bado ina maana bado haujakubali kwamba wewe ulisulubishwa pamoja na kristo kwamba kristo alivoninginizwa juu ya mti na wewe ulininginizwa pamoja naye kristo alivokufa na wewe ulikufa pamoja naye kristo alivyosulubiwa na wewe ulisulubishwa pamoja naye alivoteremshwa kaburini na wewe uliteremshwa kaburini pamoja naye na kwa maanahiyo mtu wako wa kale ambaye ni adamu asili ya dhambi ya adamu iliteremshwa kaburini ndio maana maanaunao katika ubatizo wa maji mengi unapozamishwa unaashiria kwa vitendo kwamba mtu wako wa kale asili ya dhambi ulioirithwa kwa baba yako na mama yako na babu zako na bebi zako unaiacha kule ndani ya maji alafu unatoka na kuenenda katika upya wa uzima ukiwa una utu mpya umevaa asili ya kristo huo ndio ukristo rafiki kwaho anasema wewe kama mkristo umeifia dhambi kao kama bado kila siku inabidi utubu dhambi be rehema ya dhambiobe msamaha wa dhambi swali linakuja inawezekana wewe hujajua umepata kitu gani baada ya kuzaliwa mara ya pili ama haujaokoka ama ujazaliwa mara ya pili na kama hujazaliwa mara ya pili rafiki unakwenda shimoni mmoja kwa moja jeaa unasema hata na, na askofu wangu yes na askofu na mchungaji na mtume na nabii na jirani na mjomba na baba mkubwa na mama mdogo si tumeitwa mmoja mmoja hatujaitwa kama kikundi ndo maana hakuna mtu anaweza kumkiri yesu kristo kua bwana na mokozi wa maisha kwa niaba ya mwingine kila mtu inabidi afanye mwenyewe swala la imani ni swala binafsi sio swala la kikundi mungu afanye maamuzi kwa kuangalia idadi ya watu mungu anafanya maamuzi kwa kuangalia kile ambacho amekisema katika nedo lake na kile ambacho amekifanya kupitia msalaba wa yesu kristo kwahio mungu wa baba hichi sidanganywe na watu ukasema kwamba wengiwape mungu atumi demokrasia anatumtntwa thora thra sio demokraia my friend ndio maana akupata tabu wakati wa nuhu kuangamiza watu dunia nzima watu watunane tu ko hababaishwi na idadi ya watu anaangalia kile ambacho amekisema na bibilia inasema wazi kabisa kwamba wewe ulivomwamini yesu kristo ulivyomkiri bwana yesu kristo bwaakozi wa maisha yako ulikubali kwamba ulikufa pamoja na yesu kristo pale msalabani ulisulubishwa pamoja na yesukristo utu wako wa kale ulisulubishwa pamoja na yesu kristo pale msalabani na kwamba alivoteremshwa shimoni kwa njia ya ubatizo wa maji mengi na wewe ukawa umeteremshwa shimoni na kwa kamanao ukawacha utu wako wa kale mule ndani ya maji ulivotoka ukatoka katika upya wa uzima ukaenenda ukiwa na asili mpya utu mpya ambao ni asili ya kristo ndicho ambacho anasema kwayo anasema msiambiane uongo umeliona hilo turudi kwenye wakolosai tatu haleluya mambo yanakuwa mazuri kabisa e, rafiki toroka uje wakolosai ta t nimesemaje yesu ni bwana o oh, haleluya wakolosai 3 t anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wakale pamoja na matendo yake na saa akisema nahanisaunanyeelewa nini anasema asili ya dhambi ile asili ya adamu uliivua wapi kwa kusulubiwa pamoja na yesu kristo wapi pale msalabani na kwa njia ya ubatizo wa maji mengi ukadhihirisha kwamba umeacha asili yote ya dhambi uliorihitowa baba yako na mama yako na ndugu zako na asili ile ya dhambi ya adamu umeiacha ndani ya maji o umetoka katika upya wa uzima anasema kwa kwaninianasemausiambiane uongo vizuri rafiki anasa msiambiane uongo kwa sababu mmevua kabisa hutu wa kale pamoja na matendo yake panaake nini anasema mimi kama mchungaji mimi kama mwalimu mimi kama mtume nabii au mwinjilisi nitakapozungumza na mtu aliyezaliwa mara ya pili kana kwamba bado yeye amevaa hutu wa kale badala ya kuzungumza naye kama mtu alievaa hutu mpya anasema nnazungumza uongo na huyo mtu anasema huyo mtu namwambia na uongo huyo mtu ok nikuonyeshe kitu anasema mtu aliyezaliwa mara ya pili yesu kristo aliposulubiwa msalabani na yeye alisulubiwa kwao utu wa kale ulisulubiwa ukafa anasema mtu aliyezaliwa mara ya pili ameifia dhambi amefia ulimwengu na ameifia torati kwao napokuja kwa mtu aliyezaliwa mara ya pili nikazungumza naye kama mtu ambaye bado utu wake wakale unaishi unafanya kazi maanaake ni kwamba namvuruga huyu mtu na ndio maana kanisa limechanganyikiwa ndio maana watu wanajitahidi kuacha matendo ya mwilini wanashindwa kwa sababu badala ya kufundishwa kama watu waliovaa utu mpya wanafundishwa kama watu ambao bado wanautuwa kale na napofundisha watu na kuzunumza na watu kanamabdwana asili ya dhambi wakati ssahivi wao wanaasili ya haki wanaasili ya kristo napozungumza na watu kanaamba badowana asili ya adamu na sio asili ya kristo pamojanaama mezaliwa mara ya pili maana yake ni kwamba nawafundisha uongo na kama nawafundisha uongo maanaake ni kwamba hawa watu nawaingiza katika shida kubwa zaidi kwa sababu aliye baba wa uongo ni ibilisi kwao ndio maana wa kolosai tt anasema msiambiane uongo kwa maneno mengine wewe mtumishi usizungumze na washirika wako kana kwamba bado wamevaa asili ya adamu asili ya dhambi no zungumza nao kama watu ambao wamezaliwa mara ya pili wamevaa asili mpya asili ya haki ambayo ni ya kristo ukijua utu wao wa kale na matendeo mabaya waliuacha pale msalabani waliuacha ndani ya maji walipobatizwa kwasa msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale anasema pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawa sawa na mfano wake yeye aliyeuumba kwa hiyo anasema kazi ya wewe mchungaji kazi ya wewe mchungaji ambaye ni mwalimu na wewe ambaye ni nabii na mtume pamoja na mwinjilisi ni kumfundisha mtu aliyezaliwa mara ya pili na kumwelimisha na kumfahamisha kwamba yeye sahivi amevaa utu mpya na umweleze huo utu mpya unatendaje kazi katika maisha ya leo badala ya kuzungumza naye na kumfundisha kana kwamba bado amevaa utu wa kale badala ya kuzungumza naye kama mtu ambaye bado ana asili ya dhambi asili ya damu zungumza na huyu mtu kama alivyo ambavyo yukoje yuko katika utu mpya amevaa utu mpya yeye ni mtu mpya ndani ya kristo yesu mwambie kwamba wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu moja nikusomee mstari kidogo tutarudi hapa a utalaaalanafunza kisto n sia st kafundishwa katika ee yani kama kweli ilivyo katiaanasema kweli iko katika yesu sio ya yesu si kweli iko dkatika yesu kumbuka yoana 146bwanayesu nasimanya anasema mimi ndio njia kweli na uzima mtu aji kwa baba isipokuwa kwa njia ya mimi kwao anasema ikiwa mlimsikia mkafundishwa katika yeye kama kweli ilivyo katika yesu 2 mvue kwa habari ya mwenendo wa kwanza utu wa zamani unaoharibika kwa kuzifuata tamaa zenye kudanganya na mfanywe wapya katika roho ya nia ama fikra zenu mkavae utu mpya ulioumbwa kwa namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli kwa kwayo anasema utu mpya ukoje msara wa 4 mkavae utu mpya ulioumbwa kwa namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli kwa kwayo anasema kama wewe umezaliwa mara ya pili kama wewe umeokoka umemkiri yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha yako anasema wewe umeveshwa utu mpya na huo utumpya wanasema ni katika haki na utakatifu kwa hiyo anasema wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu unasema anakwambia kitendo cha wewe kumkubali yesu kristo kitendo cha wewe kuzaliwa mara ya pili wewe ni mwenye haki wewe ni mtakatifu huo ndio utu mpya ambao umeuvaa kwao anasema pata maarifa pata ufahamu ili uende ukifikiri sawasawa na mtu ambaye ni mwenye haki sawasawa na mtu aliye mtakatifu usifikiri kama mtu mwenye dhambi nononono no. fikiri kama mtu aliye mwenye haki mtu aliye mtakatifu mtu ambaye ana haki sawasawa na mungu mtu ambaye ni mtakatifu kama mungu alivyo mtakatifu No, no, ni idea ya mungu mngusikiliza hii hapa nasema mkavae utu mpya ulioumbwa kwa namna ya mungu ulioumbwa kwa namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli kwaho anasema wewe utu mpya umeumbwa katika namna ya mungu katika haki na utakatifu kwa hiyo haki ya mungu wewe unayo wakorinto wapil 5asema yeye asiyejua dhambi mungu alimfanya kuwa dhambi ili sisi tuwe haki ya mungu katika kristo yesu kwao wewe ulizaliwa we mara ya pili watu wakitaka kuona haki ya mng fananana inabidi wakuangalia wewe unasema lakini mtumishi tu maisha yangu alivyo yako mkorogwe kwa sababu wanaokufundisha wanakufundisha kama vile umevaa hutu wa kale badaa yakufundisha kama mtu alievaa utu mpya na ndio maana tunautetea mafundisho ya neema na kweli tukupewe kwenye hyo dhana potofu ya kuenenda kama mtu alievaa utu wa kale bali uenende kama mtu alivaa utu mpya utu wa kale nini adamu utu mpya nini kristo sura ya adamu sura ya kristo tumevua sura ya adamu kwa kuzaliwa mara ya pili tumevaa sura ya kristo kwa kuzaliwa mara ya pili kabla ya kuzaliwa mara ya pili tulikuwa tuna sura ya nani sura ya adamu iliyo katika nini katika dhambi na uchafu lakini baada ya kuzaliwa mara ya pili tumevaa sura ya nani ya kristo iliyo katika nini katika haki na utakatifu kama mungu alivyo ndivona si tulivyo katika ulimwengu huu ndicho ambacho tumeitiwa hayo ndo maisha ya ukristo na ya rafiki tupate bafu da umetuishiaa unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu urumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752 au78924 nitarudia 522 au 675242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki kama unasema mimi nataka kuvua utu wa kale nivae utu mpya ulioumbwa katika namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli basi nakukaribisha ufanye maombi pamoja nami hakikisha maombi ay anatoka katika vilindi vya moyo wako kumbuka yesu kristo peke yake ndio njia kweli na uzima ya kutufikisha kwa mungu sema maombi kutufiksha aunuut munguwabinguni nimesikia habari njema ninaamini kwa moyo wangu wote kwamba yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu zote naye akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kili kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki baada ya kufanya maombe machache na kupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu ingia na una bahati kwelikweli umezaliwa mara ya pili wakati mzuri unakutana na mafundisho sahihi maji sisi ambao tulikutana na matango mwitu miaka hiyo <laughs> kwa uo, mzuri kabisa tuandikie tujulishe maali ulipo ili tuweze kusimama na na tuweze kuomba nifanye tuwezekuomba kwa ajili yako baba katika jina layers naomba kwaajili ya huyu ndugu naomba mkono wako wenye nguvu uwe juu yake mkono wako wenye nguvu umfunike na kumzunguka naomba baraka ya abrahamu itende kazi katika maisha yake naomba neema yako pamoja na rehema zako zimwezeshe kutembea katika ushindi daima siku zote za maisha yake amen basi mpaka hapo rafiki tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa majina naitwa iveti gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu uliyo ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni jisi gani utumiye maneno yako kubadilisha mazingira yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliwona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatiye nakala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta Umakua? isiiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 76 au67nitarudia au au 7667 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi