Na na na kama haujui nini kimetokea baada ya wewe kuzaliwa mara ya pili kama haujui kwamba umekuwa mtu mpya umekuwa kiumbe kipya baada ya kuzaliwa mara ya pili utapata tabu kwelikweli kweli. utapata tabu sana tabu kwelikweli kweli na ndio maana ukristo umekuwa mzigo ndio maana ukristo umekuwa ni mateso espeshali watu waliokoka na wengine wagao wanaishi kama watu wa duniani tu wai kwa nini kwa sababu hawajafundishwa ha na kujitambua kwamba siku walipomkiri yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yao ndio siku ambayo waligeuka na kuwa kiumbe kipya popote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi na ninafuraha kwamba umeweza kupata fursa ya kuungana pamoja nami ili kuweza kusikiliza kile ambacho eh, roho wa yesu kristo amekusudia kusema nasi katika siku hiya leo nikukumbushe tu kwamba vipindi hivi vya neema na kweli vinakuja kila siku muda na wakati kama huu kwa wale ambao wanatusikiliza kwa njia ya redio na kwa wale ambao wanatufuatilia kupitia youtbe pamoja na facebook pamoja na podcast basi uh, nayo pia mafundisho yanapatikana kila siku eh, bado natia moyo tu wa Eh, watu kuendelea kusubscribe kwenye youtube chanel yetu nasema asante kwa wale ambao idadi eh, inakwenda vizuri lakini pia ningependa kasi iongezeke zaidi kwa wale ambao wanashiriki kusambaza mafundisho ya neema na kweli kwa njia ya redio kwa njia ya facebook kwa njia ya youtube ama kwa njia ya mdomo kuwaambia watu wengine tunasema asante sana mnadhirisha kwa vitendo kwamba kweli ninyi ni wanafunzi wa kristo kumbuka tu mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana na kusaidia kusambaza mafundisho ya kristo Uh, zingatia pia kwamba mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa maneno mengine tunataka tukupatie maarifa aliyonayo yesu kristo ufikiri kama yeye ili uweze nini uweze kufikiri kama yeye kuzungumza kama yeye na kutenda kama yeye na kwa sababu hiyo kupata matokeo kama yeye ssa zingatia rafiki mafundisho haya ya yanaema na kweli sio kwa ajili ya wanafunzi wa musa kama huyo ni mwanafunzi wa musa utapata shida sana kuaona kushauri badala ya kukaa unahugumia na kukosoa mawili eidha kuwa mpole sikiliza mpaka mwisho ama amua tu kufunga redio alafuna ili usiendelee kukwazika maanaake hatuweki mafundisho aya kwa ajili ya kukwaza watu tunaweka mafundisho ayo kwa ajili ya kujenga wengine kwa hiyo ukiwa na subira ukasikiliza utaelewa tunatokea wap ko sisi tunalenga mtu ambaye amekubali kuwa mwanafunzi wa kristo hatumlengi mtu ambaye ameamua kutia mizizi kwa musa kumbuka musa amekufa yesu kristo yuhai kwa hiyo chagua kwenda na yesu kristo tunakwenda sawasawa rafiki baada ya kusema hayo tuendelee na somo letu somo letu linasema kwamba mtu mpya ndani ya kristo mtu mpya ndani ya kristo na somo la mtu mpya ndani ya kristo ni somo la muhimu kwelikweli kweli. kama haulijui kama hauna maarifa kama hauna ufamu ina kama haujui nini kimetokea baada ya wewe kuzaliwa mara ya pili kama haujui kwamba umekuwa mtu mpya umekuwa kiumbe kipya baada ya kuzaliwa mara ya pili utapata tabu kweli, kweli utapata tabu sana Tá buquê na ndio maana ukristo umekuwa mzigo ndio maana ukristo umekuwa ni mateso espeshali watu waliokoka na wengine wanaishi kama watu wa duniani tu kwa nini kwa sababu hawajafundishwa na kujitambua kwamba siku walipomkiri yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yao ndio siku ambayo waligeuka na kuwa kiumbe kipya walikuwa ninindo siku ambao ulikua mtu mpya siku ulipompokea yesu kristo kobibli nasema kaba vua utu wa kale vaa utup vua asili ya kale ya dhambi ya adamu vaa asili mpya ya kristo ambayo ni asili ya haki sasa tutayangalia mambo yote haya haya mambo ni ya muhimu sana rafiki ndio maana nataka kuenda taratibu ndio maana watu wengi mnaponisikiliza kwa mara ya kwanza vichwa vinapiga shoti vichwa vinagongana nasema ni mbona nasemajmnazungumzanasimwelewi unielewi kwa sababu mafrendi Hey, umefundishwa ume kwa miaka mingi kuwa mwanafunzi wa kristo kwao umefundishwa kwa miaka mingi kuwa mwanafunzi wa musa kwao unafikiri kama musa kwo kuja kuswichi uanze kufikiri kama kristo ni ngumu najua nina, ninaangalia eh, kwa wale waliokwenda sekondari sijui kama suzi wamebalisha mfumo lakini nakumbuka mimi, mimi nimesoma shule ya msingi eh, monduli huko E, aanajua wilaya ya monduli lipo ndio shule ya msingi niliposomea mimi na shule ya msingi tuliposoma masomo yote somo la kiingereza tulikuwa kwa kiswahili alafu ouoin tulivokwenda fm eh, sasa tukaanza kufundishwa masomo yote kwa lugha ya kiingereza unaweza ukaona mtafauku uliotokea kichwani fikiria umefundishwa masomo yote kwa lugha ya kiswahili kwa miaka saba alafu unaenda fomani ghafla mafundisho yote usipokuwa somo la kiswahili mnafundishwa kwa lugha ya kiingereza ilikuwa ni shughuli kweli kweli <laughs> na kwa maana hiyo tulichofanya nini tukaamua kukariri pasipokuelewa na wakristo nao shida yao ndo imekuwa hiyo <clears throat> kamba kwa miaka mingi wamefundishwa kuwa wanafunzi wa musa kwao anapotokea mtu anafundisha mafundisho ya kristo yanawaletea shida katika kufikiri kwao wa. mwitikio wao wa kwanza wa wanaonakamba kwa huyu ndugu anakosea anachokizungumza lakini kiukweli ni kwamba wao ndo hawajui wambacho wa wanatakiwa kukijua na ndio maana wakusikiliza wa wanaona kama we haujui kwa sababugani wamejaa mapokeo ya kutosha e, mwalimu wangu mmoja nasema mapokeo yakufa shetani hiyo <laughs> wewe nisikilize tu mwanzo utakapoanza kunisikiliza tna mafundisho ni magumu lakini siku zinavyokwenda ule utando lile giza linaanza kuondoka katika fikra oja nikuonyeshe kitu tuende najua t mstari wetu unasomamia na kolosai 3 t hadi 11 lakini twende tuanzie mahali niksh nasema nini twende kwenye waefeso mlango wa nn waefeso mlango wa nne tunaanza mstaril wa 1sb eh, anasema hivi basi nasema neno hili tena nashuhudia katika bwana tangu sasa msienende kama mataifa wanendavyo katika ubatili wa nia zao ama fikira zao ambazo akili zao zimetiwa giza nao wamefarikishwa na uzima wa mungu kwa sababu ya ujinga uliomo ndani yao kwa sababu ya ugumu wa meo yao kwa hiyo anasema msienende kama watu ambao hawajazaliwa mara ya pili msienende kama watu ambao hawajaokoka ambao fikira zao zimetiwa giza anasema mioyo yao imekuwa migumu kwa sababu ya ujinga ulioko ndani mwao na kwa sababu huya wametengwa na uzima wa mungu anasema sienende kama hao watu si unapoenda katika torati sheria amri kumi inachofani nasababisha moyo wako unakuwa mgumu unasababisha giza linakaa katika akili yako kumbuka musa alileta torati sheria amri kumi lakini yesu kristo alileta neema na kweli kwa hiyo torati sheria amri kumi inamfaa mtu ambaye bado yuko ndani ya adamu torati sheria ya mri kumi haimfai mtu ambaye yuko ndani ya kristo mtu ambaye yuko ndani ya kristo ana mafundisho yanamfaa ni ya neema na kweli ili aweze kuongozwa na roho wa yesu kristo isi kwenye neema unapokuwa mtu mpya unaongozwa na roho mtakatifu unapokuwa katika utu wa kale unaongozwa na torati sheria mri kumi kwa hiyo torati sheria ya mri kumi zilizoletwa na musa ni kwa ajili ya mtu ambaye bado ana asili ya dhambi asili ya adamu lakini haimfai mtu ambaye ana asili ya haki asili ya kristo haifai siju tarudia tena taratibu nasema hivi torati au lugha nyingine inaitwa sheria ama inaitwa amri kumi iliyoletwa na musa inamfaa mtu ambaye bado ana asili ya dhambi au asili ya adamu mtu wa mwilini sio mtu wa rohoni lakini torati sheria amri kui haimfai mtu ambaye ana asili ya haki mtu ambaye ana asili ya kristo mtu ambaye ni warohoni Mm-mm. mtu wa rohoni anafaa kufundishwa mafundisho ya neema na kweli na mtu wa rohoni aongozwi na torati anaongozwa na roho wa yesu kristo sijui kawa wananyelewarafiiinachokizungumza haya ni mambo mawili tofauti kabisa na tangu agano la kale mungu alikuwa anamleta roho mtakatifu akijaribu kuambia wana wa israeli kubalini roho wangu awaongoze na watu wakawa wanagoma kwa hiyo leo hii yesu anapokuja neema na kweli inakuruhusu wewe uweze kumwabudu mungu katika roho na kweli ili uweze kuongozwa na roho wa mungu si ndio maana anasema anasema msiendende kama watu wa duniani hawa watu wa duniani wana asili ya adamu wanaasili bado ya dhambi kwa sababu hawajampokea yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yao kwao anasema msienende kama watu wa duniani kama watu wa mataifa ambao fikira zao zimetiwa giza ambao mioyo yao imekuwa migumu kwa sababu ya ujinga ulioko wapi ndani mwao anasemaje msar naofuata manaofata anasema bali ninyi sivyo anaanasema ninyi mliozelea mara ya pili sivyo mioyo yenu sio migumu ndani mwenu hamna ujinga akili zenu hazijatiwa giza fikra zenu baada azijanini aziko Asi, katika ubatili anasema bali ninyi sivyo mlivyojifunza kristo ikiwa mlimsikia mkafundishwa, mkafundishwa, mkafundishwa katika yeye kama kweli ilivyo katika yesu kwo anasema ninyi mliozaliwa mara ya pili ninyi amko ndani ya adamu ninyi sio wanafunzi wa musa ninyi ni wanafunzi wa yesu kristo ninyi mmefundishwa na yesu kristo kwa sababu kweli iko ndani ya yesu kristo siju ka tunakenda saasawa rafiki na ndio maana tukirudi kwenye wakolosai sasa ile ta t wakolosai 3 t sikia anavyosema haleluya wakolosai 3 t hadi 11 anasema msiambiane uongo kwa nini kweli iko katika yesu anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake kwa lugha nyingine anasema anasemanasema tunavyozungumza mtu mpya ndani ya kristo maanake ni kwamba utambulisho wako wewe sasa hivi wewe ulizaliwa mara ya pili utambulisho wako kwa lugha ya kiingereza tunasema Your identity. Your identity utambulisho wako sasa hivi ni yesu kristo vyovyote yesu kristo alivyo ndivyo na wewe ulivyo wewe hauko peke yako utambulisho wako sio adamu tena adamu alikuwa ni mwenye dhambi yesu kristo alikuwa ni mwenye haki kwa kuwa umezaliwa mara ya pili maanaake ni kwamba wewe ni mwenye haki sio mwenye dhambi kwahio hatuwezi kuzungumza na mtu aliyezaliwa mara ya pili ambaye anafanana na kristo tukaanza kuzungumza naye kana kwamba bado yeye anafanana na adamu kana kwamba bado e ana asili ya dhambi na huu ndo mkanganyiko ulioko ndani ya kanisa na tunakusudia kupitia vipindi vya neema na kweli kuuondoaumkanganyiko sasa mwanzo lazima kuudhi kidogo ssanavyosema ansma msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya yani wakristo unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake eye alieumba kao anasema ufahamu wako sasa hivi kwakuwa umevaa utu mpya ufahamu wako unatakiwa ufanywe upya uweze kuwa na ufahamu sawasawa na yeye aliyekuumba na na mara ya pili wee waefeso b1 anasema hivi maana tu kazi yake yaani nani kazi yake tuliumbwa katika kristo yesu tutende matendo mema ambayo tokea awali mungu aliyatengeneza ili twenende nayo kwaana sasa sisi ni kazi ya mikono ya mungu tumeumbwa na mungu na kwa sababu hiyi anasema kwa kuwa umevua utu wa kale adamu na asili yake ya dhambi na matendo yake ya dhambi na umevaa utu mpya nani Kristo, na asili yake ya haki anasema badilisha ufahamu wako huo na ufahamu kama ufahamu alionao mungu aliekuumba mungu umbao anafaham Uf, nini, nini ufahamu wa mungu juu yako we mungu anavokuangalia wewe rafikiulizlia mara ya pili anakuona wewe ni mwenye haki anakuona wewe ni mtakatifu anakuona w hauna mawaa hauna lawama wala hatia mbele zake ndivombu nuonnawweaufah uhuo oa nikuoneshe kitu sunajua tende kwenye isaya 55 nitakuonyesha kitu kizuri sana kuhusu husuhabari ya ufaham nds5 mambo yanakaa vizuri isaya 5 tutanza mstarilwa sab isaya 55 E, mwambie mwenzio kaa mkao tunapakua tunakula vitu vya mbinguni vitu ambavyo vijagoshiwa eh, vitu original, eh, tunakula kitu cha chakiutuuzia yani, m- najua ma- r- raiki yado mafundisho unasikiliza unakula truth, yani unaskia, unapat- na ufunuo umetoka nawashauri watu umeshaanza unakulaaaambana uawashaushauj isaya 57 bwana yesu asifiwe anasema hivi mtu mbaya na aache njia yake na mtu asiye haki aache mawazo yake na amrudie bwana naye atamrehemu na arejee kwa mungu wetu naye atamsamehe kabisa kwa o anasema vitu viwili hapa anasema mtu mbaya ama muovu aache nini aache njia yake alafu anasema mtu asiye haki asiye mwenye haki aache mawazo yake kwaho anasema acha njia zako acha mawazo yako alafu anasema umrudie bwana ndio inaitwa kutubu geuka mrudie bwana kutubu hiyo naye atakurehemu na arejee kwa mungu wetu naye atakusamehe kabisa sasa huu ndio mchakato tuliopitia wakati tunazaliwa mara ya pili tuliacha mawazo yetu kwa sababu mawazo yetu chumbuko lake hayakuwa haki yalikuwa ni dhambi tukaacha njia zetu kwa sababu njia zetu hazikuwa utakatifu zilikuwa ni za uovu tukamrudia mungu mungu akaturehemu alafu akatusamee kabisa sasa shida inakuja baada ya hapo sasa sikia ma anasema acha mawazo yako acha njia zako anasema maana mawazo yangu si mawazo yenu wala njia zenu si njia zangu asema bwana kwa maana kama vile mbingu zilivyojuu sana kuliko nchi kadhalika njia zangu zi juu sana kuliko njia zenu na mawazo yangu kuliko wapi mawazo yenu sasa sto aposkliza kitu kimoja rafiki mungu anasema acha njia zako na mawazo yako alafu anakuambia nirudie mimi nigeukie mimi kwa manda mwengine nasema acha njia zako na mawazo yako kisha nigeukie mimi upokee mawazo yangu na njia zangu kwa nini kwa sababu njia zangu na mawazo yangu yako juu sana na kwa maana maanao ukipokea mawazo yangu na njia zangu maisha yako yatakuwa juu sana sasa shida tulionayo wakristo wakahubiriwa injili watu waliokoka wakaacha mawazo yao mabaya kwa sababu hao sio wenye haki wakaacha na njia zao mbaya alafu hawakuchukua mawazo ya mungu wala hawakuchukua njia za mungu sasa inakusababisha nini inakusababisha kama utakuwa umeacha mawazo yako ukawacha na njia zako alafu ukaacha kuchukua njia za mungu na mawazo ya mungu umekuwa mtu wa gani kwa lugha nyepesi umekuwa taaira isi unakuwa kituko na ndio maana ukikutana na watu wengi waliokoka ni vituko mazungumzo yao ni vituko vitupu tabia zao ni vituko vitupu in infact wamekuwa kero katika jamii kwa nini kwa sababu walifanya makosa baada ya kuacha njia zao mbaya na mawazo yao yasiyo haki hawakuchukua mawazo ya mungu wala hawakuchukua njia za mungu na kwa sababu hiyo sasa wamekuwa kituko sasa asamoja alifufanue kidogo sikiliza saa nitasoma tena ntaanza ule mstari wa sabafu ntatiririka mpaka mstari wa 1inmoj anasema mtu mbaya naache njia yake na mtu asiye haki aache mawazo yake na amrudie bwana naye atamrehemu na arejee kwa mungu wetu naye atamsamehe kabisa Nane. maana mawazo yangu si mawazo yenu wala njia zenu si njia zangu asema bwana kwa maana kama vile mbingu zilivyo juu sana kuliko nchi kadhalika njia zangu zi juu sana kuliko njia zenu na mawazo yangu kuliko mawazo yenu kmi maana kama vile mvua ishukavyo na theluji kutoka mbinguni wala hairudi huko bali huinywesha ardhi na kuizalisha na kuichupuza ikampa mtu apandaye mbegu na mtu alae chakula ndivyo litakavyokuwa neno langu litokalo katika kinywa changu litanirudia bure bali litatimiza mapenzi yangu nalo litafanikiwa katika mambo yale niliyolituma anamaanisha nini anasema hivi mungu anasema acha mawazo yako chukua mawazo yangu acha njia zako chukua njia zangu ukifanya hivyo anasema sasa utakapochukua neno langu litakupa matokeo shida tulionayo ni kwamba watu wanachukua neno la mungu alafu wanaliingiza katika mfumo wa kufikiri wa kibinadamu mfumo wa kufikiri ambao sio haki wanaingiza katika njia za kibinadamu ambazo ni ovu alafu wanategemea kupata matokeo ya mungu uwezi ili upate matokeo ya mungu sharti kufikiri kwako ufikiri kama mungu sharti utendaji wako utende kama mungu njia zako lazima ziwe kama za mungu si neno la mungu linahitaji mfumo wa kufikiri wa kiungu ukichukua neno la mungu ukaliingiza kwenye mfumo wa kufikiri wa kibinadamu unapata kituko sasa mimi nilijifunza nikwambia nimesoma shule ya msingi huko monduli ilikuwa ni mchipuo wa age eh, kilimo na kule tulifundishwa tulifundishwa habari ya kitu kinaitwa uzalishaji kwa chupa wanasema artificial insemination kwamba unachukua mbegu ya dume la ng'ombe ambayo iko katika chupa alafu unaenda unaitumbukiza kwa jike ambayo iko katika siku zake katika hiti wanasema wenyewe na kwa maana hiyo ndama anazaliwa sasa sikiliza hichi ukichukua mbegu ya ng'ombe ama ya mbwa chukua mbegu ya mbwa alafu uende ukatumbukize kwenye ngombe unapata nini lazima upate kituko hutapata mbwa wala hutapata ng'ombe kwa sababu gani mbwa na ngombe sio jamii moja wala ungechukua ng'ombe na mbogo vingeendanaendana snanyelewa <laughs> kwa hiyo ama ukachukua punda alafu ukachukua punda milia na punda wa kawaida vinaendana ama ukachukua chui na simba vinaendana kwa huyo mwanake nini mwaanake ni kwamba <coughs> huwezi ukachanganya kwa sababu haviendani kwahio kama ambavyo ukichukua mbegu ya mbwa ukatumbukiza ndani ya ngombe unapata kituko ndivyo ambavyo ukichukua neno la mungu ukaliingiza katika mfumo wa kufikiri wa kibinadamu lazima upate matokeo ambayo ni kituko kwahio watu wengi sana na watumishi wengi sana wanahamasisha wana, waumini wao wajaribu kutumia neno la mungu pasipo kuwasaidia kubadilisha kufikiri kwao pasipo kuwasaidia wao wafikiri kama mungu kumbuka neno linavyosema lnasema mevua hutu wa kale umevaa hutu mpya badilisha ufahamu wa, wa kwako uwe na ufahamu kama wa mungu ili nini ili uwe utu mpya ulioko ndani mwako uanze kudhirika katika maisha yako ya kila siku kwa hiyo huwezi ntarudia tena huwezi ukachukua neno la mungu ukaliingiza katika mfumo wa kibinadamu mfumo wa kufikiri na wa kiutendaji wa kibinadamu ukapata matokeo kama ya mungu hutapata matokeo kama ya mungu wala hutapata matokeo ya kibinadamu hutapata kituko ndio maana wengi waliokoka maisha yao yamegeuka kuwa vituko kwa sababu gani wamechukua neno la mungu pasipokubadilisha mfumo wao wa kufikiri na wa kiutendaji wakajaribu kulitumia neno la mungu na kwa maana hiyo wamekosa matokeo ya mungu na wamekosa matokeo ya binadamu kwa hiyo wamekuja na kitu wanaita mapito si mapito ni dalili ya ujinga ni dalili ya kukosa maarifa hosea n st mapito sio dalili ya, ya, ya, ya, ya, ya kuonyesha jinsi ambavyo huko Siordalili ya kiroho It's not tunasema sio evidence ya spir- spirituality sio haidhirishi hai, hai eh, ukomavu wako kiroo no, no, no mapito nakuonyesha jinsi ambavyo umekaa kwenye ujinga muda mrefu manake biblia inasema watu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa na nakuhakishia magonjwa umasikini maradhi na makandamizo ma, ma, na vifungo vya ibilisi vimekuja ili kukuangamiza ndicho ambacho mungu anazungumza kwamba watu wangu wanaangamizwa kwa kukosa maarifa hajasema hata wanaangamizwa kwa sababu ya ibliis wanaangamizwa kwa sababu ya kukosa maarifa kwa sababu wamekataa kubadilisha namna ambayo wanafikiri wameambia waache kufikiri kwao wachukua kufikiri kwa mungu waache njia zao wachukue njia za mungu lakini wao walichofaanini wameacha njia zao wakaacha kufikiri kwao alafu wamegoma kuchukua kufikiri kwa mungu na njia za mungu na kwa maana hiyo sasa hawana matokeo ya kibinadamu wala hawana matokeo ya mungu wamebakia kuwana matokeo abao ni kitupu na hauwezi kutoka kwenye mchapiko huo namwambi rafiki yako enye utoki mpaka umebadilisha kufikiri kwako umechukua kufikiri kwa mungu na ukachukua njia za mungu ukifanya hivyo utaanza kuishi maisha ya juu maanake mawazo ya mungu yako juu na njia zake ziko juu kwao kakua umezaliwa kutoka juu utakuwa na matokeo ya juu na muda wetu umetuishia tutaonana kesho tupate mapumziko ma, mafupi kisha tutafanya maombi alafu taa tumeitimisha kipindi cha leo haleluya unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu uruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 765 au67 au7 nitarudia 522 au 6735242 au 789 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio rafiki baada ya mapumziko mafupi Uh, kama unasema kwamba mimi hakika nimeona nataka kuacha njia zangu mbaya na kuacha mawazo yangu yasiyo haki nimgeukie bwana ili anirehemu na kuiamea kabisa basi ufanye maombi yafuatayo pamoja na uh, na maombi odoeaa y alifufua iweweye haki na nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi na mponyaji mstawishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki amefanya maombi mafupi ongera hebu tuandikie tuombe pamoja na wewe moja niombe juu yako katika jina la yesu kristo baba naomba uvuli wako umzunguke ndugu huyu wema wako umzingire pande zote pendo lako limiminwe ndani ya moyo wake roho wa yesu kristo amwimarishe na kumsimamisha katika uokovu wake amen basi rafiki mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo naa majina naitwa gadi niliwahi kuwa na changamoto ya uzazi hadi madaktari wakasema kwamba siwezi kuzaa tena lakini nilipogundua uwezo wa mungu uliyo ndani mwangu kwamba ninaweza kuumba nikaanza kubadilisha usemi nikawa najisemea asubuhi mchana na jioni mimi ni mama wa watoto wengi na kweli leo hii mimi ni mama wa watoto wengi kupitia kitabu hiki utajifunza mambo mengi ni nijisi gani utumie maneno yako kubadilisha mazingila yako ili upate lile tunda ambalo unataka kuliwona utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya ndoa yako utajifunza unapaswa kuongea nini juu ya uzao wako karibu sana ujipatie na kala yako ni shilingi elfu ishirini tu lakini ninakuhakishia rafiki huto juta 过。 kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 76 au67a78 nitarudia au 7667 ano 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi