pokubaliana na uogo maana yake ni kwamba unakuwa ni mtumwa wa ibilisi kwa sababu wanayesu n anawambia wayahudi e, wa, wa walikuwa wakimwamini katika yohana mlangowa 8 anasema msarul a 4 anawambia nini, ni wa baba yenu ibilisi kumbuka hawa ni wayahudi ambao walikuwa wanamwamini yesu isi yohana mlango wa 8n kanzasaa 31 anasema yesu akawaambia wale wayahudi waliomwamini wa kwamba ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kwelikweli kweli. tena mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi na ninafuraha kwamba umeweza kutenga wasaa kupata fursa ya kuweza kukaa na kusikiliza kile ambacho roho wa yesu kristo anakusudia kusema nasi siku ya leo kumbuka tu kwamba mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo ametengenezwa maksusi rasmi kabisa kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kama waefeso 413 inavyosema kwa lugha nyingine kukupatia maarifa pamoja na ujuzi ili uwe una maarifa na ujuzi kama alionao yesu kristo ili uweze kufikiri kama yesu kristo uweze kuzungumza kama yesu kristo na uweze kutenda kama yesu kristo hivyo basi mafundisho aa ya neema na kweli yanakujia kila siku muda na wakati kama huu kwa wale ambao wanasikiliza kwa njia ya redio na kwa wale ambao wanasikiliza kwa njia ya facebook pamoja na youtube pamoja na podcast nayo na kila siku mafundisho yanakuwa posted kwa maana hiyo basi una njia mbalimbali ambazo unaweza ukatumia kuweza kupata acces ya kusikiliza mafundisho ya neema na kweli asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakisaidia kueneza ama kujulisha watu uwepo wa mafundisho ya neema na kweli Ah, kazi yenu ni njema hakika mmedhihirisha kwa vitendo kwamba ninyi ni wanafunzi wa kristo maana mwanafunzi ni yule anayekubaliana na kusaidia kusambaza ujumbe wa mwalimu wake na kwetu sisi wakristo mwalimu wetu ni yesu kristo kwao kitendo cha wewe kuwashirikisha wengine habari ya uwepo wa mafundisho yaneema na kweli hakika umedhihirisha kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo na ni mwanafunzi kweli kweli kwa hiyo nasema asante sana endelea na moyo huo endelea kuwahabarisha wengine endelea kuwashirikisha wengine endelea kuwafundisha kile ambacho umesikia lakini endelea kuwaalika wengine nao waje wawasikilize uh, tunatembea na somo letu linalosema uh, mtu mpya ndani ya kristo na kabla sijaanza somo hilo ama kuendelea nalo niseme vitu viwili vya hrakaraka kitu cha kwanza kitu ambacho mekuwa kikisema skuzote kama kile ambacho unakifahamu kinakupa matokeo ambayo unayataka na matokeo ambayo yanakubaliana na kweli ya yesu kristo endelea nacho lakini kama haupati matokeo ambayo unayataka matokeo ambayo yanakubaliana na kweli ya yesu kristo basi nipe fursa nisikilize kwa sababu ninachokizungumza ninauhakika nacho nina uhakika wa matokeo nina uhakika kwamba kinafanya kazi ko sio kitu ambacho ninadharia lakini ni kitu ambacho nimekifanyia kazi na nimeona matokeo yake na nimeona matunda yake hivyo nipe sikio nina uhakika kwamba ukinisikiliza kwa makini kwa kuwa tunachokizungumza ni neno la mungu ukisikiliza kwa makini na ukachukua hatua kufanyia kazi kama vile ambavyo neno linaelekeza hakika lazima upate matokeo ya kile ambacho neno la mungu limesema um, sasa tuendele na somo letu basi uh, somo letu tumekuwa tukisimamia wakolosai tau mstari wa tisa hadi wa kumi ama wa kumi na moja wakolosai mlango wa tatu mstari wa tisa hadi wa kumi na moja kumbuka tu kichwa cha somo kinasema mtu mpya ndani ya kristo mtu mpya ndani ya kristo kwaho wakolosai tt anasema hivi msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeumba nikakwambia hivi kusitiza, na nitaendelea kusisitiza ia njema kabisa kwamba mtu kama wewe umezaliwa mara ya pili neno linaonyesha wazi kabisa asili yako ya kale kwa maana ya adamu ile asili ya dhambi ulioirithi ulio kutoka kwa adamu kama e ni mkristo unafahamu kuna kitu kinaitwa dhambi ya asili hiyo asili imeondolewa haipo wewe umevaa asili mpya ya kristo ambayo liko katika haki na utakatifu sasa mtu yeyote akija akazungumza na wewe ama akakufundisha akaanza kuzungumza na wewe kana kwamba bado asili ya adamu unayo huyo mtu anakuambia uongo kumbuka asili ya kale utu wa kale pamoja na mambo yake umekombolewa kutoka katika huo tuliona petro wa kwanza mlango wa kwanza msari wa wa1719 anasema umekombolewa kutoka katika mwenendo usioufaa uliourithi kutoka kwa baba yako na mama yako ame uliorithi kutoka kwa wazee wako na kwa sababu hiyo ulipompokea yesu kristo ulikombolewa ukatoka katika upande huo ukaamia katika upande wa kristo na mungu akawa baba yako na kwa maana hiyo anayekuja kuambia una laana ya kizazi cha tatu na cha nne ama umerithi sijui babu yako na baba yako na mama yako na mjomba ako na shangazi yako alikwenda kwa mganga wa kienyeji kwa hiyo hayo matatizo amekupata lazima uombe rehema na kutubu huyo mtu anakuambia uongo kwa sababu anakuchanganya anashindwa kujua kwamba wewe umekuwa mtu mpya wewe umekuwa kiumbe kipya wewe ni mtu mpya sio yule wakale na hata kama katika kuenenda kwako kwa duniani kabla ya kuzaliwa mara ya pili ulikuwa umewahi kwenda kwa mfano kwa mganga wa kienyeji ama umekwenda umefanya matambiko ulipozaliwa mara ya pili huyo aliyefanya matambiko huyo aliyekwenda kwa mganga wa kienyeji alisulubiwa pamoja na kristo pale msalabani ukazikwa pamoja naye katika ubatizo wa maji mengi ulipotoka ukatoka katika upya wa uzima ukatoka ukiwa mtu mpya ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya kwaho usikubali kama umezaliwa mara ya pili mtu akazungumza na kana kwamba haujazaliwa mara ya pili kana kwamba haujaokoka mkatalie kwa sababu huyu anakwambia uongo ndio maana wakolosai tt paulo anasema hivi msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu kale utu wa kale mmeuvua msizungumze kana kwamba bado ninyi ni watu wa duniani ninyi sio watu wa duniani ninyi mmetoka kutoka katika imaya ya ibilisi mmeingia katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu wakolosai si rafiki lazima uweze kutia msimamo bila hivyo utasumbuliwa sana na moja nikuambia kitu kimoja tafuta watu ambao wameenda kufanyiwa ukombozi ama wameenda wanasema kufunguliwa nafsi ama kuvunja laana kizazi cha tatu na cha nne ama sijui kuvunja laana ardhi tafuta ao watu alafu waulize kama maisha yao yalibadilika hakuna hiyo kitu hakuna yo kitu unasema ye, lakini nilianguka li, mapepo nifaya nini ya, jina la yesu likitumika jina lipitale majina yote lazima lilete matokeo kilichofanya ukapata matokeo ni jina la yesu sio oo nachokwambi julizesali okay. hili inakuaja unaambiwa kwamba ardhi yenu ama inalaa aaueua ardhikmbal alau asma njo tuombuunlahaomengu na na ni kwenye akili yako wala kuwa nyingi sana wanaenda leteni udongo mapepo Alafu asema, kuna mapepo watu kuna mengi shambani kwenu. hayakuwa ndani unadanganywa <laughs> na vitu vinahitaji umakini gie msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa ut waka rafiki unapokubaliana na uongo maana ni kwamba unakuwa ni mtumwa wa ibilisi kwa sababu anawaambia anawanawaa anawaambia e, wayahudi wa walikuwa wakimwamini katika yohana mlango wa nane anasema msadul wa 4 anawaambia ninyi ni wa baba yenu ibilisi kumbuka hawa ni wayahudi ambao walikuwa wanamwamini yesu si kusoma yohana mlango wa 8ne ukanza ule msai 31 anasema yesu akawaambia wale wayahudi waliomwamini wa kwamba ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaifahamu kweli na hiyo kweli itawaweka huru alafu yanatokea mabishano kidogo mstari wa 44 anawaambia kwamba ninyi ni wa baba yenu ibilisi tamaa za baba yenu ndizo mnazotafuta kuzitenda yeye ni muwaji tangu mwanzo asemapo uongo usema yaliyo yake yeye ni mongo na wala kweli haimo ndanimwake na asemapo nsema yeye ni baba wa uongo kwaho manae nnapokubaliana na uongo ibilisi anakua baba yangu kwahiyo kama ntakwenda mahali mtu akawa anazungumza na mimi nlizaliwa mara ya pili anazungumza kana kwamba ni mtu ambae sijazalia swala la haleluya tuende wagalatia tuende wagalatia kidogo nikuonyesha kitu kwenye wagalatia tuende wagalatia mlango wa tatu nianze mstari mstara wa kumina wa tatu wagalatia tatu mstara wa 1tau anasema kristo alitukomboa kutoka katika laana ya torati anasema kristo alitukomboa kutoka katika laana ya torati kwa kuwa alifanywa laana kwa ajili yetu maana imeandikwa amelaaniwa kila mtu angikwae juu ya mti ili kwamba baraka ya abrahamu wafikilie mataifa katika yesu kristo tupate kupokea ahadi ya roho mtakatifu kwa njia ya imani kwa hio anasema kitendo cha yesu kristo kufa msalabani alitukomboa sisi kutoka katika laana ya torati aasema laana za laana ya maanake kwamba torati nzima ilikuwa ni laana sasa maanaake nini maanaake ni kwamba mungu alipowapa israeli torati ama sheria ama amri pale mlima sinai alikuwa anasma alikuwa anasema natambua taifa la israeli na ninaingia agano nao na watu wengine ambao sio waisrael mimi siwatambui kwahio kitendo cha israeli kupewa sheria torati amri kumi ilimaanisha kwamba dunia nzima ilikuwa imewekwa chini alana, ya laana kwa sababu ya hiyo torati kwahio anasema yesu kristo amekuja akatukomboa kutoka katika laana ya torati kwahiyo kumbuka ile laana ya kizazi cha tatu na cha nne cha wanichukiyao ilikuwa imewekwa katika torati kwamba usipotunza yale yaliyoandikwa katika torati mungu anapatiliza uovu Wana, kwa kizazi cha tatu akzai chataa a na mtu alizaliwa mara ya pili anampenda mungu mungu amchukii kama pilpnda n m ombo na wazazi wako mtu yeyote atakayekuja kuzungumza nawew rafiki akakwambia ww uko chini ya laana akakwambia ambw unapat na matatizo ya wazazi wako walikwenda kwa wa kinyeji, kwa huyo mtu hajui maana ya ukristo st uo aelewi anya kuzalia mara ya pili huyo mtu hafahamu kwamba wewe umekuwa kiumbe kipya wala yeye hajitambui kuwa amekuwa kiumbe kipya sijui awa nanyelewa rafiki ni la rafik. muhimu hutie msimamo sasa sikiliza hii tende kwenye wakorinto wa pili wakorinto wa pili nilikuambia wakorinto pili mlango wa tan uh, msara wa 1 stadi wa 17 anasema hata imekuwa sisi tangu sasa hatumjui mtu awaye yote kwa jinsi ya mwili ingawa sisi tumemtambua kristo kwa jinsi ya mwili lakini sasa hatumtambui hivi tena hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya 1 na nn lakini vyote pia vyatokana na mungu kwa kwao anasema mimi na wewe rafiki tulipozaliwa mara ya pili baada ya kumwamini yesu kristo tukampokea yesu kristo kuwa bwana na mokozi wa maisha Yetu. anasema kufuatana na u, u, u, nini, injili ya yohana mlango wa kwanza wanz msarul w123 wa anasema tumezaliwa kwa mapenzi ya mungu tumezaliwa kwa mungu na hivyo yohana 6bwana yesu, yesu anasema kilichozaliwa kwa mwili ni mwili na kilichozaliwa kwa roho ni roho kwa hio namana tulivyompokea yesu kristo tukazaliwa mara ya pili mungu akawa baba yetu na kama mungu ni baba yako rafiki katikati ya wewe na mungu hakuna kizazi chochote hakuna kizazi cha pili cha tatu na cha nne no mungu ni baba wa wote ni baba kwa mzee wa miaka ts mungu ni baba kwa mtoto wa mwaka mmoja kama huyu mtu anamwamini yesu kristo na kwa sababu hiyo basi anasema ulipozaliwa mara ya pili ya kale yoteangaloa msara wa 17b anasema hata imekuwa mtu akiwa ndani ya kristo amekuwa kiumbe kipya ya kale yamepita tazama yamekuwa mapya sasa naomba nisome kwenye lugha ya kiingereza kidogo kuna kaneno anakaacha kananipa shida kidogo o kananitatiza anasema hivi niende kwenye king james version anasema therefore if any man be in christ he is a new creature all things are passed away behold all things are become new anasema tazama yote yamekuwa mapya si kwenye kiswahili hawajaweke leo neno yote wameacha naani niangali kma iwaayoyote yaliokua mapya vitu vyote katika maishayakolia aayapl vnatokana namngu ngu na unatoka uzima kwa mungu kunatoka baraka kwa mungu kunatoka mema kwao mtu yeyote akaja akakwambia kwamba kuna mauti imetoka kwa mungu huyo mtu anakwambia uongo mtu akaja akakwambia wee oh, umezaliwa mara ya pili unalaana huyo mtu anakwambia uongo mtu akaja akuambia kwamba mambo maovu na mabaya anakuja kwa, kwa, kwa mungu huyo mtu anakwambia uongo kwa sababu gani mungu ni mtoa uzima mungu ni mtoa baraka na mungu ni mtoa mema na kwa maanahiyo sasa vitu vyote ulivyo navyo baada ya kuzaliwa mara ya pili vinatokana na mungu kwahio wewe umekuwa kiumbe kipya moja nifafanue kidogo maana yake ni hii chukulia ungekuwa umekwenda kwenye mkusanyiko eidha umekwenda kanisani ama umekwenda kwenye nyumba ya mpendo mtu ambaye ameokoka wanaka wana pale wamekuita alafu wewe ulikwenda haujazaliwa mara ya pili haujaokoka kwa lugha nyingine maana ni kwamba kama umekuja pale na kwakuwa wapendwo wao katika maombi kuna uwepo wa roho mtakatifu mapepo yote yanapaniki yanabaki nje kwa hio wewe unaingia ndani ukiingia ndani unakutana na habari njema zinazomhusu yesu kristo kwa hiyo unaamua kutoa maisha yako kwa yesu kristo unaamua kuzaliwa mara ya pili unakubaliana na kazi yake kamilifu ya msalaba unakubali kwamba alikufa akafufuka kwa ajili yako kwa hiyo unam, unampokea yesu katika maisha yako kuwa bwana na mokozi wa maisha yako nini kinatokea unapompokea yesu maanake ni kwamba unazaliwa mara ya pili na kufuatana na wakorinto wa pili t5 17b anasema unakuwa kiumbe kipya you a new creature kwa nini anasema unakuwa kiumbe kipya kwa sababu kuna mabadiliko ambayo anatokea Si, kama alivyokuwa bwana yesu bwana yesu alikuwa ni mungu wa asilimia miamoj na mwanadamu w asilimia miamoja kwahio wewe unapozalewa mara ya pili roho ya mungu roho mtakatifu ama kristo anakuja anakaa ndani mwako na yeye ni mungu wa asilimia miamoja na wewe ambaye ni mwanadamu katika mwili ni asilimia miamoja kwaho mnaunganika mnakuwa kitu kimoja mnakuwa roho moja mnakuwa mwili mmoja wakorinto waz617 anasema kwamba yeye aliyeungwa na bwana amekuwa roho moja naye lakini pia ukenda kwenye waefeso mlango wa a ukaanza m aul anazungumzia habari ya mume na mke na asima, kwa haba si ya ndoa ama aa wamekua wili kanisa haba yadaabaa as ai nke iamba w ulipozaliwa mara ya pili umeunganika na yesu kristo umekuwa mwili mmoja na roho moja ka ae ia una asiliia ya mngu ndaniwako na wi waaam fhufuzu kuwa mwanadamu kinsema hivi yni wewe ni mixed ni mchanganyiko wa mungu na mwanadamu ndio maana unaitwa kiumbe creature, kiumbe i anasema umekuwa kiumbe kipya rafiki umekuwa kiumbe sasa nini manake ni kwamba umetoa maisha yako kwa yesu mara ya pili kupitia neno la mungu mbegu hata milele pamoja na uwezo wa roho mtakatifu unakuwa kiumbe kipya kale yote yanapita yale mambo yote yale mapepo yaliosababisha mapepoyauganda yotyaondoutooo e utakapotoka hapo oai ya nyumba ama ilo kanisa yale mapepo ya pale yanashangaa hayakuoni tena umekuwa kiumbe kipya kiumbe ambacho haukuwai kuwepo kabisa na, naomba moja ni somo mstari wa 17b kwenye lugha ya kiingereza tafsiri moja ya biblia inaitwa amplified bible kwenye amplified napenda alivyoiweka sikiliza anavyosema ya tutajifunza hivo hivo mdogo mdogo tutafika anasema hivi therefore if any person is ngrafted in christ the messya he is a new creation A new creature altogether. The old precious moral, all the previous moral and spiritual condition has passed away. Behold, the fresh. and the new has come <laughs> yaani hyani ritugaski anavyoyazungumza anazungumza anasema kwamba unapoingia ndani ya kristo ya kale tabia ya kale hali ya kiroho ya kale makorokoro yote yanakuwa yameondoka na kila kitu hivi kinakuwa kipya kizuri cha kupendeza kwa hiyo utakapotoka pale nje ya ile nyumba watakapoangalia hawakuoni tena wy kwa sababu umekuwa kiumbe kipya wai ulipozaliwa mara ya pili umeunganika nanani na yesu kristo na ndio maana anasema kwenye warumi kwenye warumi nani. warumi anasemakweyeuenwaruminan si swala kuzaliwa slkualiaaya pilisio swala la dini rafiki yangu si mtu anayekuambia kwamba ukristo ni dini ukristo sio dini sikiliza ukristo ni maisha ya mungu ndani ya mwanadamu kinachofanya mtu awe mkristo ni roho wa mungu roho wa yesu kristo ndani ya mwanadamu mwanadamusi usihanie kwamba unakuwa mkristo kwa kwenda kanisani kila siku naisema hi kitu rafiki sikiliza tukikuchukua wewe tukakuingiza jikoni tukakufungia wiki mbili tukirudi baadatusufu usufu uk o <laughs> na haui mkristo kwakwenda kanisani haui mkristo kakenda kwenye majengo unakuwa mkristo kwa sababu roho wa mungu ambaye ni roho wa yesu kristo anakaa ndani mwako sikiliza warumi anao au mstari uaz awa anasema hivi lakini ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yenu ninyi ninyamuufuati mwili bali mwaifuata roho lakini mtu awayi yote asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake anasema mtu asipokuwa na roho wa kristo huyo si wake kwa hiyo kinachofanya mtu awe mkristo ni roho wa kristo ndani yake ni roho wa mungu anaeishi ndani mwake na ndio maana huyu roho wa mungu akija akaishi ndani yako rafiki baada ya kuzaliwa mara ya pili wewe unakuwa kiumbe kipya kwa sababu gani kwa sababu roho wa mungu ile si ilesiok m- okay aae raik taatb is yes. lakini ikiwa roho wa mungu anakaa ndani yenu ninyi amufuati mwili bali mwaifuata roho lakini mtu awa asipokuwa na roho wa risto huyosi wake kwo roho wa mungu ndo anaitwa roho wa kristo kanasema huyu mungu, wa kristo, wa kristo. Mwako, wa kristo. roho wa mungu mbae ni roho wa kristo akikaa ndanimwako wewe ni wakristo kama hayupo ndanimwako wewe sio wakristo sasa anavosema ohoa unu ndaniyao manake nini oshene a injili ya yohana mlango wa nne haleluya yohana mlango wa nne alafu utondele msari wa 4 sike kitu ambacho mwanaeso anasema kuhusu mungu anasema hivi mungu ni roho mungu ni roho naowa mwabuduo yeye imewapasa kumabudu katika roho na kweli kwa hiyo roho mungu ni roho kao anavyosema roho wa mungu kaa ndani mwako manake ni mungu anakaa ndani yako mungu muumba wa mbingu na nchi anakaa ndani yako wewe kwa sababu ya kumpokea yesu kristo umeunganika umekuwa roho mmoja na umekuwa mwili mmoja na mungu muumba wa mbingu na nchi ndio maana biblia amasema kwamba wewe ni kiumbe kipya na ibilisi hataki ujue ili na watu wengi pia hasa viongozi fulani fulani hawataki ujue kwa maana kwenye madhehebu ya dini hawataki ujue kwa sababu gani watapoteza kontol wanaogopa kupoteza si ni rahisi sana kummanipleti kumkonto mtu wakuwambia we nadhambi unaenda jeanam na kumtishia jehanam ya moto lakini maadamu mtu akishajitambua hacha watu wa m wajitambue oh, ni nani wampende mungu wamtumikie mungu wamheshimu mungu wamtii mungu kwa sababu ya upendo sio kwa sababu ya hofu sikiliza mungu alijaribu hofu kumsaidia sikilizasoma bibilia yako eja nikuoneshi kwa haraka haraka katika katika mwanzo mlango wa sita wa saba mungu akaleta garika akauwa watu wote akaacha watu nane tu baada ya garika ile nini kilitokea Johan, nani nuhu ametoka pale ameenda melima na watoto wake akanywa pombe akalewa akakaa uchi alibadilika <laughs> akubadilika baadae akaenda sodoma na gomora akamimina moto akateketeza watu wote akaacha watu watatu tu lutu pamoja na binti zake wawili baada ya pale nii kinatokea lutu anakwenda naye anapiga mvinyo analala na binti zake anafanya ngono na binti zake kwa mungu mungu mungu alijaribu garika ya akaupenda akamtoa wa pekee ili kila mtu alipoonyesha upendo kwa kwa tuko mamilioni kwa mamilioni tunampenda mpaka tumepitiliza umetuvuta viumbe vipya yote yamepita ya kama walibaikauauesno t ioott dani ya nani ndani ya yesu kristo na muda umetuishia tupate break tukirudi tutamalizia kwa maombi watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kutokana na maneno yao tunapozungumzia neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologi maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavozungumzia ukili katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukili sahihi kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukile ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako hayawezi kutokea kila mtu ambaye ana changamoto katika maisha yake sasahivi ni kwa sababu ya kinywa chake maneno yako ni kama umeme umeme ukiutumia vizuri utakupa faida utapika utapasi nguo utawasha ya utachaji simu na kadhalika nakad lakini umeme huo huo ukikosea ukaukamata vibaya utakua kwao maneno nayo ukijua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia yatakupa maisha mazuri hapa duniani lakini usipojua namna ya yakushirikiananao na kuyatumia kwa faida yako maanake niaa maisha yako ataa matatizo mungu ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutaware na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gadi cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha namisi leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoyakusudia maisha yangu kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yangu na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu ukiri mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasema au wanayoyaongea huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliyobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yao baada ya mapumziko hayo mafupi kama umenisikiliza na umesema ala kumbe napozaliwa mara ya pili nakuwa kiumbe kipya nami nataka kuwa kiumbe kipya nitembee katika yote ambayo ni mapya ambayo mungu amenipatia basi fanya maombi pamoja nami na akisha aya maombi anatoka katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema na kazi kamilifu ya yesu kristo naamini kwa moyo wangu wote kwamba yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu akafufuka mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu karibu katika maisha yangu uwe bwana na mokozi na mponyaji mwezeshaji mstawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana sasa mwana wa wa mungu Rafika umefanya ayo maombi mbinguni mbinguni wanashangilia kuona yani baba yako yan as a sasmwaawau kwa sababu tu umefanya uamuzi wa busara na wabusara nifanye maombi yako maombi juu yako ili na wewe kusimama na kusimama kama vile baba katika jina la yesu kristo ndugu namweka mikononi mwako asan kajil ya roho anamzingira asante ooao mba namzingiaawaaa neemayao nawezesha ne ukovu wake na kumfanania yesu kristo amen mpaka hapo tumefika mwisho rafiki jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana uwekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mesj ama tupigie simu namba 76 au6778 hmm. au 2 2 2 2 2 2 2 2. nitarudia au 766 522 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube channel ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi