anayekufundisha neno anakufundisha nini anazungumza na wewe kama mtu ulievaa hutu mpya ama anazungumza na wewe kanaaabad umevaa hutu wakali anazungumza na wewe kama mtu ambaye ni mwenye haki mtakatifu usio nahatia mawao wala lawama mbele za mungu ama anazungumza na wewe kama vile wewe ni mwenye dhambi mtu mwenye hatia mtu mwenye lawama na mtu ulija mawa anazungumza na wewevivi je yeah, anazungumza na wewe anazungumza kana kwamba ni mtu ambaye ulishehachana na hiyo asili ya zamani kwa sababu ya damu ya yesu kristo kwa sababu ya kazi ya msalaba wa yesu kristo ama bado anazungumza na wewe kana kwamba bado na asili ya zamani popote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi asante kwa kutenga wasaa na kuweza kusikiliza siku hi ya leo Uh, kumbuka tu kwamba vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kwa wale ambao wanatusikiliza kwa njia ya redio lakini pia kwa wale ambao wanaa kwa njia ya facebook youtube pamoja na podcast basi navyo mafundisho y ya yanakuwa posted kila siku basi baada ya, ya hayo maelezo machache pia nishukuru wale wote ambao wamekuwa wakishiriki katika, katika, katika eh, kueneza na kuwaambia wengine habari ya mafundisho ya neema na kweli mafundisho ambayo yanalenga kumjengea imani na uwezo mwanafunzi wa kristo wale wote ambao wameokoka lakini wana maswali katika maisha yao wangependa kuona matokeo tofauti katika maisha yao basi endeleeni kuwaambia kwamba wasikilize vipindi vya neema na kweli manake vipindi vya neema na kweli vinakuletea injili ile ambayo yesu kristo alikusudia wakristo waipate lakini kwa bahati mbaya wamekuwa hawaipati kwa asilimia kubwa kitu ambacho wamekuwa wakisikiliza wamekuwa wakifundishwa listi ya torati ya musa Do's and da fanya hivi na usifanye hivi fanya hivi na usifanye hivi na ukristo ni zaidi ya hiyo ukristo ni maisha ya mungu ndani ya mkristo kinachofanya mtu awe mkristo ni roho wa mungu ni roho wa kristo ndani ya huyu mkristo kwa hiyo asante sana kwa ajili ya wale ambao wanaambia wengine na asante kwa ajili ya mwitikio mzuri kabisa ambao tunaendelea nao na ni ningependa pia kama ningeweza kupata watu ambao wako tayari kushirikiana nami katika maombi tuna maeneo mbalimbali kuombea vipindi hivi vya neema kuombea wasikilizaji lakini pia kuna maombi fulani fulani ambayo huwa tuna, tuna, tuna, tunayafanya Kwa, kama ungependa tunge, ungeweza kutuandikia sema mimi naitwa fulani bin fulani niko sehemu fulani naomba mniweke katika listi ya wana maombi alafu tutakuingiza kwenye listi ya wana maombi kao kila nnapotoa maombi ntakutumia na wewe na kala ya hicho ambacho natakiwa kukiombea tuko sawasawa sawa. na wakati mwingine nitakuwa natengeneza posti kwa ajili ya kuelekeza watu namna ya kuomba specalikaa tuna jambo fulani kama ungependa kushiriki kwa njia ya maombi kwamba kushiriki katika maombi kuomba sawasawa sawa na ufahamu wa gano jipya kama ungependa huo unashirikishwa tunaomba tuandikie tuma meseji fupi ka kwenye, kwenye facebook ama kwenye, eh, kwenye nini kwenye simu sms ama kwa whatsapp ama kwa njia yoyote tutumie alafu tutakuingiza kwenye listi ya waombaji na kwa manao tutakuwa tunajua kabisa kwamba tuna waombaji ambao wanasimama pamoja nasi tunaomba mambo yaweze kutokea tunaomba mambo yaweze kubadilika kwa kwahiyo hebufanya hivyo kama ungependa kushiriki na kuwa mwombaji basi baada ya kusema hayo nikumbushe tu kwamba vipindi vya neema na kweli ni vipindi ambavyo vinatengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani ya msikilizaji kwa ajili ya kumsaidia msikilizaji abadilishe kufikiri kwake ili imani yake iweze kutenda kazi ili aweze kufikiri kama kristo aweze kuzungumza kama kristo na aweze kutenda kama kristo tuko na somo letu linalosema mtu mpya ndani ya kristo mtu mpya ndani ya kristo na tunaenda kwenye wakolosai tatu mstari wa tisa diule wa kumi wakolosai tatu tisa hadi kumi anasema hivi msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale pamoja na matendo yake mkivaa utu mpya unaofanywa upya upate ufahamu sawasawa na mfano wake yeye aliyeuumba kwa hiyo nikakwambia ulipozaliwa mara ya pili ulivua utu wa kale utu wa kale ni, ni ile asili ya dhambi aliyokuwa nayo adamu ukavaa utu mpya ambao ni asili ya haki aliyonayo kristo sasa wiki jayo nitaanza kuzungumzia huu muhimu wa kutambua kwamba uko ndani ya kristo ama kuunganika na kristo lakini hapa itoshe tu kuona kwamba wewe umevua hutu wa kale na kwa kwakuwa umevua hutu wa kale namna na ambavyo unatakiwa ufundishwe unatakiwa ufundishwa tofauti usifundishwe kama mtu ambaye amevaa hutu wa kale unatakiwa ufundishwe kama mtu aliyevaa utu mpya nitakapokuja kuzungumza na wewe kana kwamba bado una asili ya dhambi na huku wewe una asili ya haki umevaa utu mpya maana ni kwamba biblia nakwambia na uongo on ni kwamba nakwambia uongo na kama nakwambia uongo hiyo ni shida ndio ndomaana bwanasi akasema jiadharini na manabii wa uongo nabii wa uongo kazi yake ni kukwambia wwe uongo wewe umezaliwa mara ya pili umevaa utu okay. mpya kitu mpyat kithpnd kwenye tay b matayo sb halafu tuanze msari ule wa, tatu. Saba, tatu. No, nani, wa tano, matayo matayotn msari wa tano. matayo so mata sata anasema jihadharini na manabii wa uongo watu wanaowajia wamevaa mavazi ya kondoo walakini kwa ndani ni mbwamwiti wa kali alafu anasema mtawatambua kwa matunda yao je watu huchuma zabibu katika miiba au tini katika mibaruti vivyo hivyo kila mti mwema huzaa matunda mazuri na mti muovu huzaa matunda mabaya mti mwema hauwezi kuzaa matunda mabaya wala mti mwovu kuzaa matunda mazuri anasema mti mwema hauwezi kuzaa matunda mabaya wala mcimwovu kuzaa matunda mazuri kwahyo anachokwambia nini anazungumzia habari hapa ya utu wa kale na utu mpya anasema mtu ambaye amevaa utu wa kale hawezi akawa na matendo mema na mtu ambaye amevaa utu mpya hawezi akawa na matendo mabaya unasema lakini bora tunaona hivyo yesu unaona hiyo ni kwa sababu watu wamevurugwa hawajapewa ufahamu hawajafundishwa kuwa na ufahamu sawasawa sawa na hali yao mpya ya kuvaa hutu mpya shida ni kwamba wao wamevaa hutu mpya ama wamekuwa mtu mpya ndani ya kristo lakini wafundishaji wanawafundisha kana kwamba bado hawa watu wamevaa ama wanaasili wanautuwa kale na ndicho ambacho mwanaezi wanasema hapa kwahio anasema mti mwema hauwezi kuzaa matunda mabaya wala mti mwovu kuzaa matunda mazuri kwa hio anasema kama, kama unataka matunda mazuri hakikisha basi umepanda mti mwema sawa na angalia panasema mti mwema hauwezi kuzaa matunda mabaya wala mti mwovu kuzaa matunda mazuri kwai anasema kama unataka matunda mazuri hakikisha una mti mwema kama unataka matunda mabaya hakikisha una mti mwovu na problem tulionayo kwenye kanisa ni kwamba watu wanajaribu kubadilisha matunda pasipokubadilisha mti sasa kumbuka mti mwovu ndo asili ya kale mti mwema ni asili mpya asili ya kale ni ipi ni asili ya adamu asili mpya ni ipi ni asili ya kristo kwaio anasema mtu mwenye asili ya kristo hawezi akawa na matendo mabaya na mtu mwenye asili ya adamu ambayo ni asili ya dhambi hawezi akawa na matendo mazuri kwaio anasema ukitaka kupata matunda mazuri sharti mti uwe mwema na ukitaka matunda maovu sharti mti uwe mwovu tuko sawasawa sawa rafiki sasa moja nirudi pale juu kidogo kwaio anasema msara wa 15 tena anasema jihadharini na manabii wa uongo watu wanaowajia wamevaa mavazi ya kondoo walakini kwa ndani ni mbwamwitu wa kale sasa kuna nabii wa uongo amejitokeza oja tuangalie nabii wa uongo, okay. nabi uongo yukoje sifa ya kwanza ya nabii wa uongo maanaake ni kwamba anazungumza uongo uhitaji hufunuo isi nabii wa uongo maana ni kwamba anasema uongo na anayoyafanya ni ya uongo kao anasema jehadharini na manabii wa uongo watu wanaowajia mavazi ya kuondoa lakini kwa ndani ni mbwa mwitu wa sasa bwana yesu anakuelezea namna ya kuwatambua awa manabii wa uongo anasema mtawatambua kwa matunda yao, yao. alafu anasema je watu huchuma zabibu katika miiba au tini katika mibaruti vivyo hivyo kila mti mwema huzaa matunda mazuri na mti movu huzaa matunda mabaya wao anasema mtawatambua kwa matunda yao ukitaka kujua huyu ni nabii wa uongo angalia matunda sasa kwa kuwa amezungumza habari ya mti na matunda lazima nitafute sehemu nyingine ambayo bwana yesu alizungumzia habari ya mti na matunda alafu nione ilikuwa ina maana gani kwa sababu anasema kupitia matunda ndio itatuwezesha kumjua kama huyu ni nabii wa uongo ama ni nabii wa wakweli ko moja kwa moja twende twende kwenye kwenye atayo1 tuanze msara wa 33 hapa bwana yesu alikuwa ametoka kuzungumza na mafarisayo viongozi wa dini wow, wa wakati huo anawaambia hivi ufanyeni mti kuwa mzuri na matunda yake kuwa mazuri anarudia stori ile ile tena au ufanyeni mti kuwa mbaya na matunda yake mabaya kwa maana kwa matunda yake mti utambulikana kwao anarudia stori ile ile kumbuka tuambia kupitia matunda tutaweza kujua nani ni nabii wa uongo na nani ni nabii wa ukweli s4 anasema hivi enyi wazao wa nyoka mwawezaje kunena mema mkiwa wabaya maana kinywa cha, cha mtu huyanena ya ujazayo moyo wake 5 mtu mwema katika akiba njema hutoa mema na mtu mbaya katika akiba mbaya hutoa mabaya 6 basi nawaambia kila neno lisilo maana watakalolinena wanadamu watatoa hesabu ya neno hilo siku ya hukumu 7 kwa kuwa kwa maneno yako utahesabiwa haki kwa maneno yako utahukumiwa kwa hiyo bwana yesu anasema mti ni mtu na maneno ni matunda mti ni ni mtu maneno ni matunda kwao anavyosema mtawatambua manabii kwa matunda yao mnabii wa uongo kwa matunda yao anasema sikiliza maneno yao sasa kumbuka tumetoka kwenye wakolosai tatu tis anasema msiambiane uongo kwa kuwa mmevua kabisa utu wa kale kwa hyo namaana mtu anayekuja kukufundisha wewe uliezaliwa mara ya pili akazungumza na wewe ambaye umezaliwa mara ya pili ambaye umevaa hutu mpya akazungumza na wewe kana kwamba kwa bado umevaa utu wa kale wakolosai tau ts anasema huyo mtu anakuambia uongo hayo maneno ni ya uongo na kufuatana na maelekezo ya bwana yesu huyo mtu ni nabii wa uongo kwa sababu tafsiri nyepesi ya unabii ni unapofundisha neno la mungu in infact unatoa unabii ukisoma kwa wale ambao wanajua manabii wakoje tunasema hatua ya awali kabisa ya unabii ni wakati unafundisha neno la mungu unapofundisha neno la mungu unatoa unabii katika maisha ya watu unasema neno la mungu katika maisha ya watu kama vile ambavyo nimekufundisha nikakwambia baada ya wewe kuzaliwa mara ya pili umevua utu wa kale umevaa hutu mpya kwa hiyo wewe hivi ni mwenye haki wewe ni mtakatifu hauna hatia hauna mawaa wala lawama mbele za mungu nnavyotamka hayo maneno ya mungu juu ya maisha yako maanaake natoa unabii juu ya maisha yako nina naelekeza hawa ya mungu ije katika maisha yako ihakikishe ya kwamba wewe unatembea katika haki unatembea katika utakatifu kwamba unakuwa hauna hatia lawama wala mawaa siku zote mbele za mungusi kwa hiyo mtu akija akaanza kuzungumza na wewe ulizaliwa mara ya pili wewe ambaye umevaa hutu mpya wewe ambaye umevua utu wa kale na asili yake ya dhambi ile utu wa kale yaani asili ya adamu na ukavaa hutu mpya ambao una asili ya haki sawasawa sawa na kristo huyu mtu akazungumza nawewe kana kwamba bado wewe umevaa utu wa kale huyu mtu anakuambia uongo na kufuatana na maelekezo ya bwana yesu anasema huyo ndio nabii wa uongo kwa nini kwa sababu kweli iko katika yesu kristo kweli haiko nje ya yesu kristo yohana k n st mimi ndio njia kweli na uzima mtu aji kwa baba isipokuwa kwa njia mimi kwa hiyo rafiki ni muhimu kuanzia leo hii ukaangalia nani anasema nini katika maisha yako anazungumza nini nani anapanda maneno katika maisha yako unapandiwa maneno gani unapandiwa maneno ya uzima ama maneno ya mauti unapandiwa maneno ya haki ama maneno ya mwenye dhambi unaambiwa nini unavofundishwa unakumbushwa jinsi ambavyo wewe unafanana na kristo ama unakumbushwa jinsi ambavyo unafanana na adamu ambaye wewe ulishamvua ulishaachana naye na wewe sehemu ka ndani ya kristo huyu mtu anakueleza ya uongo anakueleza ya kale ya kale yamepita tazama yote yamekuwa mapya huyu mtu anazungumza nini na wewe wewe unapokwenda kujifunza neno anayekufundisha neno anakufundisha nini anazungumza na wewe kama mtu ulievaa hutu mpya ama anazungumza na kana kwamba bado umevaa hutu wa kale anazungumza na wewe kama mtu ambaye ni mwenye haki mtakatifu usio nahatia mawaa wala lawama mbele za mungu ama anazungumza na wewe kama vile wewe ni mwenye dhambi mtu mwenye hatia mtu mwenye lawama na mtu lejea mawa anazungumza na wewe vipi je anazungumza vipi anazungumza kana kwamba ni mtu ambaye ulishehachana na hiyo asili ya zamani kwa sababu ya damu ya yesu kristo kwa sababu ya kazi ya msalaba wa yesu kristo ama bado anazungumza na wewe kana kwamba bado una asili ya zamani na ukimsikiliza huyo mtu ukakubaliana naye ukakubali kwamba wewe bado una asili ya dhambi asili ya adamu maanake ni kwamba umesikiliza uongo na ka mano huyo mtu amezungumza na wewe kama nabii wa uongo na amechaneli pawa ya uovu ya ibilisi katika maisha yako ndio maana dhambi inakutesa magonjwa yanakutesa umaskini unakutesa maradhi yanakutesa una matatizo lukuki kwa sababu gani kwa sababu umeingiziwa mbegu nyingine umeingiziwa maneno ambayo sio ya uzima umeingiziwa taswira tofauti na ulionayo umeambiwa kwamba wewe umevaa utu wa kale wakati huo umevaa utu mpya ni muhimu sana hichi kitu nakipigia kambi si wewe siku zote hakikisha unakubaliana na kile ambacho mungu anajua kuhusu wewe baada ya kuzaliwa mara ya pili na ufahamu wa mungu kuhusu wewe ni kwamba wewe umekuwa mtu mpya ktende okay, wefeso n nikuonyeshe wafeso mlangow sasa najua hii inaleta mtikisiko unajua rafiki kufundisha agano jipya sio nyepesi sionyepesi ao miaka mingi In fact, kitabu chake Akasema, watu wengi wanaepuka kufundisha agano jipya kwa sababu jipya linabidi ukae chini ujifunze utafakari ukae kwenye maombi upate upate ufunuo anasema ni nyepesi sana kufundisha agano la kale ujfunze utafaa uae wenye aouatuatunyee sanfsho kwa hiyo naweza nikaishi kama navyoishi sikae mbele za mungu simjui mungu sina ushirika, naa, sina ushirika naye sinaushirikanae sinanikaja nkasimama nikaanza kufundisha watu lakini kufundisha mafundisho ya gano jipya inahitaji revelation inahitaji ukae mbele za bwana kwa hiyo twende kwenye waefeso mlango wa nne na mstari ule wa kumi na saba angalia kitu ambacho paulo anawambia waefeso watu ambao walikuwa wameokoka anawaonya anasema basi nasema neno hili tena nawashuhudia katika bwana tangu sasa msienende kama mataifa wanendavyo katika ubatili wa fikira zao ambao akili zao zimetiwa giza nao wamefarikishwa ama wamegombana na uzima wa mungu kwa sababu ya ujinga uliomo ndani yao kwa sababu ya ugumu wa mioyo yao kwao anasema ujinga ukijaa ndani ya moyo wangu inanisababisha mimi nitengwe na uzima wa mungu na anasema huo ujinga unasababisha moyo wangu uwe mgumu kiasi kwamba akitokea mtu anakuja na mafundisho ya kunisaidia ili anitoe hapo nilipo nianze kumfanania kristo alafu unasema huyo mtu ni mpinga kristo yaani anakufundisha ufanane na kristo alafu u unasema huyo mtu ni mpinga kristo sasa kama sio umekatafuna kitu fulani ni nini yaani huyu mtu anakusaidia ili wewe umfananie yesu kristo ili wewe ufikiri kama yesu kristo ili wewe uzungumze kama yesu kristo ili wewe utende na kuenenda katika maisha yako kama yesu kristo alafu nasema huyo mtu ni nabii wa uongo huyo mtu ni mpinga kristo ndugu unatumia kitugani hicho ambacho kinavuruga akili moshi gani unaotumia si andicho anachosema hapa anasema inasababisha moyo wako panasema nasababisha moyowanakua mgum sasaangaliat anavyosema ambao wakiisha kufa ganzi wanajitia katika mambo ya ufisadi ya uchafu kwa kutamani sasa ika ish0 anavyosema bali ninyi yaani anazugumza na waefeso kwaoaannazungumza we, na wee uliokoka bali ninyi sivyo mlivyojifunza kristo mlivyojifunza kristo ndio maana mafundisho ya neema na kweli yamejikita katika kumfanya mtu awe mwanafunzi wa kristo mafundisho mengine yeyote ambayo haamsaidii mtu kuwa fanana na kristo na kuwa mwanafunzi wa kristo ni batili kwayo anasema bali ninyi sivyo mlivyojifunza kristo ikiwa mlimsikia mkafundishwa katika yeye kama kweli ilivyo katika yesu kwayo anasema kweli iko katika yesu kwao nataka nikuulize tangu wewo umeokoka wa umeanza kujifunza umefundishwa nini umefundishwa kufikiri kama kristo umefundishwa kuzungumza kama kristo na kutenda kama kristo ama umefundishwa hayo uliofundishwa shnmb anasema hivi i oa narudianianza ishirini tena anasema bali ninyi sihvyo mlivyojifunza kristo shina moja ikiwa mlimsikia mkafundishwa katika yeye kama kweli ilivyo katika yesu shi na mbili mvue kwa habari ya mwenendo wa kwanza utu wa zamani anarudia tena nnsema vuo utu wa zamani unaoharibika kwa kuzifuata tamaa zenye kudanganya anasema vuo huo alafu anasema shini na tatu namfanywe wapya katika roho ya nia zenu anavyosema roho ya nia zenu anazungumzia kwa luga anasema ni attitude of your mind anazungumzia mtizamo wa akili zenu naomba ni, niende nikasome huu mstari wa ishii na tatu katika lugha ya kiingereza bibilia moja wanaita amplified version itatusaidia kuna mambo mambo tutayaona pale amplified version anasema and be constantly renewed in the spirit of your mind having a fresh mental and spiritual attitude anasema, anasema na kila mara mfanywe upya katika roho ya nia zenu mkifanywa upya anasema mkipata mtizamo mpya wa kiroho kuwa mental and spiritual attitude kwamba kufikiri kwako kuwe tofauti sasa anaendelea anasema hivi kwoshtat anasema rudia 2 mvue kwa habari ya matendo ya kwanza utu wa zamani unaoharibika kwa kuzifuata tamaa zenye kudanganya s3a na mfanyo wapya katika roho ni ya nia zenu sh4 mkavae utu mpya ulioumbwa kwa namna ya mungu katika haki na utakatifu wa kweli kwao anasema vao hutu mpya huu hutu mpya rafiki ulionayo umeumbwa katika mfano wa mungu huu hutumpya umeumbwa katika mfano wa mungu na wewe umevaa sasa hivi haki na utakatifu wa kweli hiyo ndio yako hiyo ndio hali yako ulionayo ko mtu akikwambia tofauti akuambia wewe ni mwenye dhambi wewe una laana wewe sijui una, una, una, una, una kitu gani sijui una nuksu na mikosi huyo mtu hajui maana ya uokovu haelewi maana ya kuzaliwa mara ya pili huyo mtu anakuambia uongo na bibilia anasema bwana yesu anasema huyo ni nabii wa uongo anasema wewe ulipozaliwa mara ya pili umevua hutu wa kale umevaa hutu mpya hivyo sasa hivi enenda katika haki na utakatifu wa kweli maana ake hiyo ndio asili ulionayo na muda umetuishia rafiki watu wengi sana hawajui kwamba maisha mazuri ama mabaya yanatokana na maneno yao kufanikiwa ama kushindwa kunatokana na maneno yao Zumzia neno ukiri ama kitabu cha ukiri tunamaanisha linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani neno linasema homologio homologio maanaake ni kusema katika hali ya kukubaliana hivyo tunavozungumzia ukiri katika mtazamo muktadha wa bibilia maanaake ni kwamba tunazungumza habari ya mwanadamu ama mtu kuzungumza katika hali ya kukubaliana na kile ambacho mungu anasema ni vigumu sana kupata matokeo ya maombi kama hauna ukiri kwa sababu usipokuwa na ukili sahihi ukili ambao unaendana na ufahamu sahihi majibu ya maombi yako yawezi kutokea kila mtu ambaye anachangamoto katika maisha yake sasa hivi ni kwa sababu ya kinywa chake maneno yako ni kama umeme umeme ukiutumia vizuri utakupa faida utapika utapasi nguo utawasha ya yakondihen utachaji simu na kadhalika na kadhalika lakini umeme huo huo ukikosea ukaukamata vibaya utakuua kwao maneno nayo ukijua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia yatakupa maisha mazuri hapa duniani lakini usipojua namna ya kushirikiana nao na kuyatumia kwa faida yako maanaake nikwama maisha yako ataa matatizo mungu ana makusudi maalum na maisha yetu mungu ametuumba ili tutaware na mungu ametuumba ili na sisi tuumbe vitu tunavyovitaka katika mazingira yaliyotuzunguka lakini hapo kabla hatukuwa tunafahamu hivyo tulikuwa tunazungumza kinyume na neno la mungu lilivyosema lakini baada ya kukutana na kitabu cha mwalimu huruma gari cha nguvu ya ukiri kimenisaidia sana kimenisababisha na leo sasa hivi nazungumza kama mungu anavyotaka nizungumze kama mungu alivyoakusudia ya maisha yangu kwenye kitabu hiki kuna jambo kubwa moja ambalo limebadilisha maisha yano na hilo ni kutoka kwenye ile sehemu ya kwanza ya kitabu hiki kwamba ufahamu kuhusu ukili mara nyingi sana tunapoishi hapa duniani wengi hawajui maneno anayoyasema au wanayoyaongea huwa yana matokeo gani kwa hiyo niliposoma kitabu hiki cha nguvu ya ukili jambo moja iliobadilisha kwanza maisha yangu ilikuwa ni kubadilika kutoka kwenye kukili mambo ambayo sio sahihi kwenda kwenye nguvu ya kukili mambo ambayo ni sahihi kwa hiyo ningependa tu niseme kwamba katika hilo nimeona mabadiliko na nimeona matokeo na mungu ni mwema kwenye maisha yangu Квадрик это будет теперь, это полтинок там una sehemu ya pili katika kitabu hiki maanake iko shbl sehemu ya kwanza tunakujengea ufahamu sehemu ya pili tunakupa nafasi ya yawo kufanya mazoezi katika sehemu ya pili tumekwekea aina mbalimbali za ukiri ambazo mtu atazitumia kila siku kufanya mazoezi na kuanza kuumba kesho yake leo hatukufundishi tu tuakupa ufahamu alafutuakuacha hewani tunakufundisha tunakupa ufahamu, ufahamu nakujengea uwezo na baada ya hapo tumekupa za kuanzia vitu vya kuanzia uanze kufanya ukiri kitabu cha nguvu ya ukiri kinatuelewesha kwamba tuanze kuishi yale maisha halisi ambayo mungu ameyakusudia katika maisha yetu kwa hiyo unapolichukua neno la mungu ile nguvu sasa ambacho kile mungu amekikusudia kinaanza kudhiirika katika damu na nyama katika mwili wako na hakika unakuwa mzima na mimi nimekishuhudia hicho hata nyumbani kwangu mtoto wangu alikuwa anaamka na kutapika anaumwa kila leo lakini baada ya kuanza kuwa hirisha watoto kwamba mnakitakiwa kukiri positive kukiri kile ambacho mungu amekisema kwamba wewe ni mzima humu mpaka leo magonjwa ndani ya nyumba yangu hakuna tena kwa sababu ya kile ambacho mungu amekisema kila mtu ambaye anataka kubadilisha maisha yake atapata kitabu hichi cha nguvu ya ukili lakini zaidi ya yote kwa sisi ambao tuko mijini sisi ambao tumebarikiwa sisi ambao tumefanikiwa tutawasaidia wale walioko vijijini ambao wa hawana uwezo wa kupata vitabu hivi kwa kuwachangia na kuwanunulia hawa watu vitabu vile kwa hiyo mimi na wewe tuna fursa tuna nafasi adimu, ya dini ya kuweza kuleta mabadiliko katika maisha ya watu baada ya hayo mapumziko mafupi rafiki basi kama umenisikiliza na umesema oh, kumbe natakiwa nienende katika haki na utakatifu wa kweli basi kama unataka kufanya yo maamuzi njia ya kwanza kabisa ni kumpokea yesu kristo kama bwana na namokezo wa maisha yako bila yesu kristo haya mambo hayawezi kutokea hivyo fanya maombi pamoja nami toka katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni asante kwa habari njema asante kwa ajili ya zawadi ya bwanao yesu kristo naamini kwamba alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niyo mwenye haki bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombi mafupi nakupa ongera karibu katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe tuweze kusimama pamoja na wewe na nina furaha kwamba umeamua kuingia katika familia ya mungu na hutajuta basi nakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu na kwa neno la neema ya mungu jina la yesu kristo likupatia ulinzi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana Kisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 76 au67a78 nitarudia au 77 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi