vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ko wanawesa anasema kwamba amejiweka wakfu ama amejitakasa ili kweli ikutakase wewe kwa maneno mengine kweli haiwezi kukugusa haiwezi kakubadilisha haiwezi kakutenga haiwezi ka kufanya uekuwa wa mungu kama uwewe imani yako haiko kwa yesu kristo tpale ulipo rafiki nakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba maweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu metandlea siku ya ya leo kumbuka tu mafundisho neema na kweli yametengenezwa maususi kwa ajili ya kujenga imani yako uo nanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo bibilia inaweka wazi kabisa kwamba mwenye haki ataishi kwa imani katika warumi 117 na kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu aibrania 16 hivyo basi ni lengo la vipindi vya neema na kweli na la sisi tunakuletea mafundisho haya kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili uweze kuenenda katika maisha yako ya kila siku ukiwa ni mtu mwenye kumfurahisha e, mungu katika maeneo yote ya maisha yako zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa, wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukiamini vizuri uta, uta, uta, ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezi kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli uh, tunaendelea na somo letu inalosema neema na utume wa mkristo neema na utume wa mkristo na tumekuwa tukipiga kambi katika ile warumi moja msara wa kwanza diwa saba tumeshaongea mambo kadhaa lakini nikumbushe tu kwamba eh, kwanza nitoe shukurani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia amba mafundisho ya neema na kweli kwa njia mbalimbali ambazo tunazitumia mbalimbali ambazo tunazitumia iwe, iwe ni kwa njia ya redio iwe ni kwa njia ya mitandao ya kijamii tunasema asante sana kazi yenu ni njema na ni niombe ni radhi pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakitufuatilia kwenye podcast podcast yetu ina shida kidogo na tunatafuta namna ya kurekebisha ili iweze kwenda vizuri zaidi kwa hiyo itakapokaa sawa basi tuta tsa hivi unaweza kukaona video tu kwenye upande wa audio imekuwa ina changamoto kidogo na tunataka tuirekebishe ili kwenye podcast iwe ni audio tu na video zitaendelea kufuatwa katika uh, youtube na kwa maana hiyo basi tutakuwa tumesogeza huduma karibu zaidi kwa wewe ambaye unapenda mafundisho ya neema na kweli ambayo yanakujenga na kukusaidia um, nikumbushe tu pia kwamba kwa, kwa tariban mwezi mzima tulikuwa hatupo vipindi iili viko na hii ilikuwa ni nje ya uwezo wetu sisi ya, kwa maana ya ni katika upande wa redio walikuwa wamepata changamoto kidogo lakini sasa imerejea na a maanahyo tunataraji kuanzia siku ya kesho a kwamba tutarudisha vipindi vya neema eaakeli vitarudi kama kilkiaknal kusudia ama kimepangiliwa na kwa maana hiyobasi kuanzia kesho saa moja na nusu vipindi vya neema na kweli vitakuwepo hewani na kwa maana hiyo basi hebu uh, waambie wale ambao wamekuwa wakifuatilia mafundisho ya wa neema na kweli kwa njia ya redio na kama wewe mwenyewe eh, tusikiliza katika whatsapp hasa iknaa pia kupitia redio basi redio inarudi hewani lakini kama unajua mtu ambaye alikuwa anasikiliza vipindi vya neema na kweli kupitia nchi ya redio basi naomba watumia ujumbe mfupi waambie kwamba vipindi vimerudi hewani na nikumbushe tu na kutoa shukurani kwa ajili ya wale wote huko nyuma ambao walikuwa wanasapoti kwa fedha zao kuakikisha kwamba vipindi vya neema na kweli vinakwenda hewani na labda inawezekana baada ya kuona haviko ulisitisha ku, ku kuspoti kazi ya vipindi vya neema na kuli kwa njia ya redio lakini kwa kuwa tunarudi sasa basi ningekuchagiza uweze kufanya hivyo uweze kuendelea eh, ueze kurejea katika ile commitment ulikuwa umeiweka unajua rafiki ja nakuambia kitu kimoja tunapopata watu wakajikomiti kila mwezi kwamba mi nitatoa kiasi fulani moja inatusaidia sisi kama watendakazi kwa maana ya kuandaa vipindi na kusambaza kwamba at atlist tuna matarajio kwamba kuna kiasi fulani na kwa no inaturuhusu tupanue wigo na kuelekea katika maeneo mengine lengo ni kwamba tunapofika mwaka kesho eh, tuwe tuko katika redio zote ambazo zitakuwa zinatukubalia zitakua znatuubalia vya neema na kweli na pia lengo ni kwenda by the time tunafika mwisho wa mwaka tuwe kwenye television lbii tue kwenyezotmzubaia sasa kivipi tuko kwenye mipango na bwana yesu kuna mambo ambayo tunarekebisha e, kwa maana ya kwamba ananipa maelekezo na kwa maana hiyo wewe unavoamua kuwa hivi partner e, partnership yako ni ya muhimu sana nilitoa mfano hapo jana nikaeleza tu kwamba kwa mfano kama kwenye la wasap, kuna watu kama miyam, kama kwenye la watu wa msini, kila mtu wafano akwenyeatnttaa netsahotia ingetosha hela ya kukav vpindota eaini ht klu an wez maanae ni kwamba sotu tun redio hii tungetosha kwenda kwenye knda tanzania nzima it is not difficult ni swala la uamuzi tu na labda huko mbele tutapita kwenye neno tuangalie tunawezaji tukafanya kwa pamoja kwa partnership, kwa partnership pamoja tukashirikiana na hii kazi ikaenda basi tuendele na somo letu moja kwa moja bila kusahau shukrani za pekee kabisa kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji pamoja na sisi tunaoandaa msichoke endeleni kufanya hivyo tunaenda kwenye warumi mlango wa kwanza mstari wa kwanza ali wa saba somo letu linasema e, neema na utume wa mkristo paulo mtume wa kristo yesu aliyeitwa kuwa mtume na kutengwa aihubiri injili ya mungu ambayo mungu amekwisha kuiahidi kwa kinywa cha manabii wake katika maandiko matakatifu yaani habari za mwanawe aliyezaliwa katika ukoo wa daudi kwa jinsi ya mwili na kudhihirishwa auweza kuwa mwana wa mungu kwa jinsi ya roho ya utakatifu kwa ufufua wwafu yesu kristo bwana wetu ambaye katika yeye tulipokea neema na utume ili mataifa yote wapate kujitiisha kwa imani kwa ajili ya jina lake kwao anasema injili inamhusu yesu kristo bwana wetu ambaye katika yeye tumepokea neema na utume ili mataifa yote wapate kujitiisha kwa imani kwa ajili ya jina lake sita ambao katika hao ninyi mmekuwa wateule wa yesu kristo kwa wote walioko rumi wapendowao na mungu <coughs> walioitwa kuwa watakatifu sasa <coughs> uh, tulipiga kambi kwenye mstari wa sita na kwa maana hiyo tunataka tusonge mbele sasa tuende kwenye mstari hule wa, wa saba tuangalie alafu usijali nimedondosha kitu changu kwa hiyo mezea tu tuendelee hiyo nataka tupige hatua sahivi mstari wa saba kuna mambo kadhaa nataka tuiangalie pale katika kuhitimisha wiki yetu ya utangulizi ili wiki ijayo tuanze kuingia kwenye wajibu wetu mstari wa saba anasema wote walioko rumi wapenda na mungu walioiakua watakatifu kwa wote walioko rumi wapendao na mungu waliikua watakatifu sa tunafahamu nini maana ya mtakatifu mtakatifu ni mtu ambaye ametengwa kwa kazi maalum na tukisema mtakatifu wa mungu basi maanake tunasema ni mtu aliyetengwa wa mungu ni mtu aliyetengwa kuwa mtu wa mungu ndo maana neno kuwa mtakatifu ukisoma kwenye bibilia nyingine goja e, lingiwenye bibilia habari njema wameangalia wame, lugha anayetumia kama nadhani anasema hivi angali anasema hivi basi nawaandikia nyinyi nyote mlioko roma ambao mungu amewapenda akawateua muwe watu wake ili si, neno mtakatifu maanaake ni kuwa mtu wa mungu kutengwa kuwa mtu wa mungu ndio ndomaana neno mtakatifu sio kitu cha ajabu sana ndio maana ya mtakatifu kwa hiyo ndio maana tafsiri biblia nyingine inasema watakatifu wa mungu biblia yingine inasema watu wa mungu kwa hiyo hapa kwenye biblia habari njema wao wanasema mtu wa mungu kwa hiyo anasema basi tukirudi pale anasema mstari wa saba kwa kuwa wote walioko rumi wapendwao na mungu waliohitwa kuwa watu wa mungu ama kuwa watakatifu wa mungu kwa hiyo kuwa mtakatifu maanaake ni kwamba umetengwa ili uwe mtu wa mungu ama umetengwa kwa kazi maalum sasa anajua kwenye, kwenye duru za kidini wakisikia neno mtakatifu kwenye akili yao moja kwa moja wanawaza kwamba ni mtu ambaye e, e, e, e, alikuwa mchafu ni mwenye dhambi sasa ndo anatengwa yes ina maana mojawapo ni hiyo kwamba ulikuwa kwenye dhambi ukatolewa ukaingizwa kwenye haki ulikuwa chini ya ibilisi ukaingizwa kwa mungu ulikuwa chini ya agiza uka ne nuru ni maana mojawapo lakini utasema nini kwa mfano hii tuangalie maneno machache hapa tuende tukaangalie hebu tumwangalie bwana yesu mwenyewe twende yohana yohana yohana mlango wa kumi bwana yesu amewaambia wayahudi wanaomwamini kwamba baba yangu na mimi tu mmoja alafu wajamaa wakakasirika wakaokota mawe wanataka kumpiga mawe alafu bwana yesu anaanza kuwa challenge tuanze mtaro la h1 basi wayahudi wakaokota mawe tena ili wampige yesu akawajibu kazi njema nyingi nimewaonyesha zitokazo kwa baba kwa ajili ya kazi ipi katika hizo mnanipiga kwa mawe wayaudi wakamjibu kwa ajili ya kazi njema hatukupigi kwa mawe bali kwa, utu, kwa kukufuru na kwa sababu wewe uliye mwanadamu ajifanya mwenyewe huu mungu 4 yesu akajibu je haikuandikwa katika turati yenu ya kwamba mimi nimesema ndinyi miungu h5 ikiwa aliwaita miungu wale waliojiliwa na neno la mungu na maandiko hayawezi kutanguka 6 je yeye ambaye baba alimtakasa kwa sababu unapotakaswa ndo unakuwa mtakatifu sasa je yeye ambaye baba alimtakasa akamtuma ulimwenguni ninyi mwawambia unakufuru kwa sababu nalisema mimi ni mwana wa mungu kao bwana yesu anasema mimi nilitakaswa alafu nikatumwa na baba ulimwenguni ko kama unataka kuja na hana tu kwamba mtu anayetakaswa ni mwenye dhambi then huyu yesu ambaye ni mtakatifu ambaye ni mungu alitakaswa akatuma ulimwenguni alikuwa na dhamb gani tunafahamu wakati anakwenda msalabani ndo alichukua dhambi yako wewe akachukua dhambi yangu mimi ikampeleka msalabani lakini wakati anazaliwa hapa duniani alikuwa hana dhambi ya aina yeyote na anasema kabla ya kuja alikuwa ametakaswa akatumwa duniani lakini sio hivyo tu yohana yohana mlango wa 17. anafanya maombi na msariwa 1 i angalia ab ngalia na anasema na hivi uwatakase kwa ile kweli neno lako ndio kweli sawa anasema kama vile ulivyonituma mimi ulimwenguni nami vivyo hivyo naliwatuma hawa ulimwenguni 1i a na kwa ajili yao najiweka wakfu mwenyewe ili na hao watakaswe katika kweli sasikia kenye bibilia habari njema anavyosema huu msari wa 1 na tisa anasema namna hii na kwa ajili yao mimi mwenyewe najiweka wakfu ili nao pia wafanywe wakfu katika ukweli kwaho bwanawesi anasema kwamba amejiweka wakfu ama amejitakasa ili kweli ikutakase wewe kwa maneno mengine kweli haiwezi kukugusa haiwezi kakubadilisha haiwezi kakutenga haiwezi kakufanya o kuwa wa mungu kama wewe imani yako haiko kwa yesu kristo ndio maana sisi tunapokea kila kitu kutoka kwa yesu kristo ili niweze kupata ven niweze kupata ufunuo kutoka kwa roho wa yesu kristo ni lazima imani yangu iwo kwa yesu kristo na inapokuwa kwa yesu kristo maanaake ni kwamba ile kweli sasa itaweza kunisafisha na kunitenga na kunifanya kuwa mali ya mungu kwa hiyo nisema tu tuweke hilo sawa kwa kwaho kuanzia leo hii wewe ambaye unamwamini yesu kristo wewe ambaye umemkiria yesu kristo kuwa bwana mwkozi wa maisha yako nataka utembee kifua mbele kabisa sio tu kwamba uwaambie watu kama mi ni mtu wa mungu lakini waambie kwamba mii ni mtakatifu mtakatifu maanaake ni kwamba unakubali kwamba umetengwa kuwa mtu wa mungu umetengwa kwa kazi maalum bwana yesu alitengwa akatumwa duniani sasa ilo likuwa lina kwanza turudi pale kwenye warumi tena mlango mlangowa kwanza abuonge kit lasab anasema hivi kwa wote walioko rumi wapendwao na mungu walioitwa kuwa watakatifu sasa nimekuonyesha nini maana ya ni kuwa mtakatifu mtakatifu manaake nikuwa mtu wa mungu kwa nasema mtu wa mungu man of god, man of of god god please help me mungumanake saint mtakatifu wa mungu tafadhali nisaidie tuko sawa sasa nasema kwa wote walioko rumi wapendwao na mungu kwao sio tu kwamba mungu amekutenga uwe mtakatifu lakini pia mungu anakupenda sasa nini matunda ya kupendwa na nini matunda yawekufanywa kuwa mtu wa mungu twende tukaangalie agano la kale ni kimvuli cha agano jipya kuna mambo ambayo mungu alikuwa anayafanya kwenye agano la kale akitupa picha ya jinsi ambavyo itakuwa halisi zaidi kristo atakapokuja kwa hiyo tukienda kwenye <coughs> warumi kwenye kumguu la hawati mlango wa saba tunaenda kuangalia taifa la israeli ambao bibilia katika matendo a mitumi saba inaita ni kanisa la nyikani tukaangalia uhusiano wa kanisa la nyikani ulikuwaji na mungu warumi saba st na kitu ambacho hata petro anakuja kurudia katika e, nyaraka zake msaru wast anasema hivi kwa maana musa anawambia taifa la israeli kwa maana wewe huu taifa takatifu kwa bwana nakumbuka takatifu maana yake ni watu wa mungu kanasema wewe ni taifa la watu wa mungu kwa bwana kwa maana ew anasema e, kwa maana wewe huu taifa takatifu kwa bwana mungu wako bwana mungu wako amekuchagua kuwa watu wake hasa zaidi ya mataifa yote walioko juu ya uso wa nchi saskia nikusomea kwenye tafsiri ya, ya, ya biblia habari njema alafu ngaene tafsiri ya neno biblia habari njema anasema hivi fanyeni hivyo kwa kuwa nyinyi mmewekwa wakfu kwa mwenyezi mungu mungu wenu kati ya watu wote ulimwenguni aliwachagua nyinyi ili muwe taifa lake mwenyewe anasea katika watu wote ulimwenguni mungu aliwachagua ninyi ili muwe taifawatu wake mwenyewe sii koni tafsiri ya neno anavyosema kwa kuwa wewe ni taifa takatifu kwa bwana mungu wako bwana mungu wako amekuchagua wewe kutoka katika mataifa yote juu ya uso wa dunia kuwa watu wake hazina yake ya thamani kwa hiyo kama ambavyo israeli walikuwa ni hazina ya thamani kwa mungu mimi na wewe rafiki tu hazina ya thamani kwa mungu sasa hazina unaitunzaje hazina mtu yeyote hazina yake anaitunza alisema a katika moja. na mataost kuendelea pale anasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kw rafiki kama mimi na wewe ni hazina ya mungu maanaake ni kwamba moyo wa mungu huko kwetu popote wewe ulipo na popote ambapo unakwenda moyo wa mungu k pamoja na wewe kwa maneno mengine mungu anakuangalia wewe kama mboni ya jicho lake sasa this is good news haya ni mambo mazuri this is good mazuriraiki fikiria hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo na neno linasema kwamba wewe ni hazina ya mungu ko nawana popote ulipo na moyo wa mungu ndipo ulipo see? <laughs> Majuwa, kama vile wanakwambia kuna m, watu wanakuta na watoto laba watatuwa ta na mtoto mmoja anampenda mno yaani macho yake yote na moyo wake ote umeelekea kwa yule mtoto anasemayani ee, ule mtoto yule ndio moyo wake wote uliko pale ama kwenye biashara yake ndio moyo wake ulipo sasa na mungu naye muumba wa mbingu na nchi moyo wake huko kwako kwa, kwa sababu wewe ni hazina yake hebu tafakari kitu kwa, kwa sekunde chache rafiki kwamba ni azina ya ft yamungu kwa, kwa sababu biblia inasema alimtoa yesu kristo kwa ajili yako wewe pamoja na vitu vyote naenda kasome warumi nn b <laughs> yesu kristo pamoja na vitu vyote vilitolewa kwa ajili yako wewe hiyo wewe ni hazina ya mungu je ndivyo ndivo navyojionak okay. sasa tunafahamu mstari huu huu petro katika waraka wake wa kwanza mlango ule wa pili mstari wa tisa na wakumi ana nukuu haya nayoyasoma hapa kwaho anasema eh, wajaniso kwenye tafsiri ya neno huo mstari wa, wa sita na wa saba kwayo anasema hivi kwa kuwa wewe ni taifa takatifu kwa bwana mungu wako bwana mungu wako amekuchagua wewe kutoka katika mataifa yote juu ya uso wa dunia kuwa watu wake hazina yake ya thamani bwana hakuweka upendo wake juu yenu na kuwachagua kwa sababu mlikuwa wengi mno kuliko watu wengine kwa maana ninyi ndio mliokuwa wachache sana kuliko mataifa kwa anasema bwana hajawachagua kwa sababu ya wingi wenu sikia mstari marananan anasema bali kwa sababu bwana anawapenda kwao anasema mungu amekuchagua wewe kuwa nini kuwa hazina yake ya thamani kwa sababu anakupenda katika mataifa yote katika watu wote duniane amekuchagua wewe kwa sababu nini kwa sababu anakupenda ndicho ambacho anasema kule kwenye warumi sio unakumbuka anasema kwamba wewe umeweza kuwa mtakatifu wewe unaependwa na mungu kuwa mtakatifu kwao mungu amekuchagua wewe kwa sababu anakupenda akakufanya wewe kuwa hazina yake ya thamani kwa sababu anakupenda sasa angalia matunda ya kupendwa tenule mstara wa kumi na mbili mstara wa kumi na mbili No, tasauazsikliza na hukumuizi na kuzishika na kuzitenda basi bwana mungu wako atatmizia ano la rehema baba zako kumbuka zamani walikuwa wanatii ili kupata sii kitu kinaitwa utii wa imani kwamba imani yetu ndio inaytunga na mungu Kasa, angaleba, tatu, watu wa mungu atanapendwananawfayia nini anasema naye atakupenda kwa unapoenda kumbuka pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu zingatiaibrania 6 anasema naye atakupenda na kukubarikia na kukuongeza tena ataubarikia uzao wa tumbo lako na uzao wa nchi yako na nafaka zako na divai yako na mafuta yako si anapozungumzia divai akazungumzia nafaka akazungumzia e, mafuta maanaake ni symbol. alama ya utajiri alama ya ucele alafu anasema E, na maongeo ya ng'ombe zako na wadogo wa kondoo zako kumbuka hiyo ng'ombe na kondoo kuondoa nlswanawakilisha biashara katika nchi aliowapia baba zako kuwa atakupa kumi na nne anasa utabarikiwa kuliko mataifa yote hakutakuwa na mtu mume wala mke aliyetasa kati yenu wala kati ya wanyama wenu na mifugo alafu sa na bwana atakuondolea nini magonjwa E, atakuondolea ata ku, ugonjwa wote wala hata tia juu yako maradhi yoyote ambayo uyajuayo ya misri lakini ataweka juu ya yawote wakuchukiao kwaho ibilisi na washirika wake watabeba hayo magonjwa lakini wewe utakuwa huko huru sasa angalia hizi ndio benefits za wewe ambae unapendwa na mungu wewe ambae umeitwa kuwa mtu wake wewe ambaye umefanywa kuwa azina yake ya thamani kwa lugha nyingine hautaki utarajia kitu kingine chochote chini ya hichi alichokisema hapa tuko sawa rafiki sasa tungekuwa tumejua haya tukakubaliana na huu ukweli maana yake ni kwamba sasa tusingekaa tunaangaika tunaangaishwa na dunia na lengo la mungu la kukutenga weuwe mtu wake la kukupenda na kuhakikisha kwamba umekuwa wazina yake ya thamani na kwamba tunaona kwenye kumbikumbu la turati kwamba anachotaka ni kufanya wewe uwe mzalishaji mzuri anataka uwe mzidishaji mzuri anataka wewe uwe unajaza anataka weweuwe unatiisha anataka wwe unatembea kwenye mamlaka ni ili sasa kupitia wewe yani kwa mana wingine kupitia wewe na, roho yako nafsi yako na mwili wako yesu kristo aweze kuwafikia watu wa mataifa kwa maana mengine ili uweze kufanya kazi yako ya utume vizuri sasa kumbuka umeitwa kwa neema yake neema nini ni kibali cha upendeleo usiostahili kwao mungu kwa mapenzi yake makuu akaamua kukupendelea wewe akaamua ukufanya wewe kuwa mtakatifu yaani mtu wake akaamua kufanya kuwa azina yake ya thamani na amekupenda kwa kuhakikisha kwamba anataka kupa utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili nini ili yesu kristo awe na uhuru wa kuenenda na kufikia watu aseme kupitia mdomo wako awezi kuponya wagonjwa kupitia mikono yako aweze kuwaendea walio katika giza kupitia miguu yako kwamba wewe usio na upungufu wa aina yeyote alikusudia kanisa lake liwe loaded. ili tukiamua kwamba tunataka kusaturate tanzania nzima kama tunataka kudhibiti mawimbi yote ya habari katika taifa la tanzania tuweze kufanya namna tuwe anzania tuzeufanya namnaho akukusudia kwamba tue na upungufu alikusudia kwamba upungufuakuuautel tuna kazi ya kufanya angalia alikuwa kiasi gani likiasigani mimi na wewe tunapoanza kujitambua na kuitikia uteule wetu kukubali kwamba yes tumeitwa kwa neema kuwa mitume ama tume pewa utume kwa njia ya neema ili mataifa wapate kujitiisha kwa njia ya imani katika jina la yesu kristo then tunaanza kukaa katika nafasi yetu na hivyo yale mema yote ambayo mungu alikisha kuyandaa kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu yanaanza kuachiliwa na anaanza kutenda kazi kupitia sisi kwa hiyo rafiki haitoshi tu wewe kutoa hela ikasapoti kazi ya injili lazima umruhusu yesu kristo atumie miguu yako kuwafikia waliopotea lazima mruhusu yesu kristo atumie mikono yako kuwahudumia alio na magonjwa lazima um, um, um, um, mruhusu yesu kristo aweze nini aweze kuzungumza kupita kinywa chako kila unapokutana na mgonjwa je unamshukuru na kumfurahia mngu kwamba amekupa fursa ya kupatna na yesu kristo kuweza kumhudumia huyo mgonjwa kila unapokutana na mtu ambaye hajaoko kajazaliwa mara ya katika giza je unashangilia na kufurahia mungu amekupa fursa kwamba wewe na yesu kristo mnapatna pamoja kumtoa huyu mtu katika giza na kumingiza katika nuru ya mungu kumtoa huyu mtu katika nguvu za shetani na kumwingiza katika e, ufalme wa mwana wa pendo lake je ndicho nachofurahia ama kila fursa inapokuja mbele yako unafumba macho unageuza kichwa upande wa pili vile ujaona sasa kumbuka wewe ni mtu wa mungu wewe ni mtakatifu wa mungu wewe ni hazina ya thamani sana ya mungu kumbuka wee unapendwa sana na mungu na ndio maana kama alivyowafanyia waisraeli ambao agano lao sio kama la kwetu biblia mkbibsisi tuna agano lililo bora zaidi lina ahadi zilizo bora zaidi na mjumbe ama msimamizi wa agano letu ni bora zaidi kwa kwaho tunatakiwa tufaidi zaidi tuishi vizuri zaidi tufikie wengi zaidi tufanye kazi kubwa zaidi kuliko kanisa la kwanza maana kanisa kwa israeli sasa rafiki leo hii mwito wangu ni huu kubali kwamba wewe ni mtakatifu wa mungu kubali kwamba wee unapendwa sana na mungu kubali kwamba wewe ni azina ya thamani ya mungu na kubali kwamba wewe ni mteule wa mungu na kwamba mruhusu yesu kristo awe bwana katika maisha yako ili aende kuwafikia watu waliopotea na kuwaleta katika ufalme wa nuru kama ungependa kufanya hivyo fanya maombi yafuatayo pamoja nami sema mungu wa binguni nimesikia habari njema nimesikia jinsi ambavo nataka kunitengafaafaa aaa aukomo ata aishayanuafaoedaishakafua w enye ha akiia kinwa changuuaye ni bwana bwana yesu nakukaribisha na katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya mabu mafupi ongera karibu katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo kusimama pamoja na wewe naukabidhi mikononi mwa yesu kristo ambao kutakuwa salama mpaka siku ile maadui tua wametihishwa chia mingu yake kumbuka tu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo naba In seems kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu urumagadi kinachoitwa dira ya wa mkristo ufahi hii ni maalum kwa ajili ya wa wasikilizaji wetu unaweza kupata kitabu hiki kwa zawadi yako ya upendo ya shilingi 99 kupata nakala yako pige simu sasa767 au 7 au kupitia kitabu cha dira ya wa mkristo mwalimu diraat atakupatia majibu kwa nini watu wengi waliokoka wanapitia changamoto za afya uchumi na fedha na utawezesha kujua siri itakaokufanya uwe na riziki za kila namna na siku zote itakaosababisha kiwango chako cha ukarimu kuongezeka na pia imani yako itajengeka na kufanya utembee katika maisha ya afya ustawi na ushindi kila siku kila saa na kila dakika pamoja na kuimarisha ushirika wako na mungu kama baba kupitia roho mtakatifu usikose fursa hii adimu ya kipekee ya kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu hurumai ustawi wa kristo kupata nakale yako pigi simu sasa6asasb nitarudia sab6abb au67abauabmb au7ab kwa zawadi yakoiopnd shilingi efu kumi na moja mia tisa isikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 762 au67au 789 nitarudia 76a67 22 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi