vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama kitu kinachofundishwa hakikusababishi wewe ukatie imani yako kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba kwa maana ya imani yako kwa jina la yesu kristo neni hicho kitu kina shida hicho kitu ulicholetewa ni injili nyingine huyo yesu uliletewa le ni mwingine na huyo roho uleletewa ni mwingine ndio paulo anapozungumza tene sa kule kwenye wagalatia moja sit pote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo kwa mara nyingine tena kuweza kusikiliza kile ambacho bwanawezi ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli ama vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kama unaskiliza kwa njia ya redio lakini pia kama afuatilia kupitia youtube ama kwenye asa kwmaany mitandao ya kijamii basi mafundisho haya posted kila siku usisahau pia tuko kwenye podcast kuna podcast yetu inaitwa uzima time podcast lakini pia tunapatikana katika ana Eh, podcast tunapatikana pia katika Spotify, podcast tunapatikana pia katika apple tunapatikana pia katika eh, tunapatika pia katika iTunes. kwa hiyo yote hii ni katika kusogezea mafundisho haya karibu na wewe haijadishi unatumia njia gani popote pale ulipo na si tupa tunakufikia kumbuka lengo la mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako ue unanisikiliza ya ili uweze kukua na kufika katika Cheocha, kimo, cheo cha kimo cha utumulifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo maana bibilia inasema wazi kabisa kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa kuwa mwenye haki anatakiwa kuishi kwa imani hiyo ni wahibrania kunamoja sit na warumimoja kuinasaba hivyo basi ni lengo na madhumuni ya vipindi vya neema na kweli kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili mwenendo wako wa kila siku huo ni mwenendo unaompendeza mungu kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli um, kama ungependa unge pia kujiunga katika grupu la whasa namba ya grupu la ni, namba ni 76452427645242 si kwa wale ambao walikuwa wamejiunga kwenye grupu la mwanafunzi wa kristo katika whasa kipindi hichi ambacho tulikuwa hatuko hewani wao waliendelea kupata mafundisho kama kawaida hivyo basi kama na wewe ungependa kuunganishwa kwenye grupu la wasa tuma mesema niunge alafu utaunganishwa katika grupu lawhasa tuko sawasawa rafiki kwa hiyo nina furaha sana, sana, sana, sana kwamba naweza kuzungumza nawe siku ya leo tunaendelea na somo letu nalosema uh, uh, neema na utume wa mkristo ni shukuru tu wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli hakika mmekuwa ni wanafunzi wa kristo kwa vitendo mwanafunzi nnane mwanafunzi wa kristo ni mtu ambaye anakubaliana na, na mafundisho ya kristo na kusaidia kuyasambaza bwana yesu alitupa agizo ambalo lina sura mbili moja tukaubiri njili kwa kila kiumbe na mbili tukafanya mataifa a kuwa wanafunzi hivyo kila mara unapomwendea jirani yako rafiki yako ndugu yako na kumshirikisha mafundisho ya neema na kweli kwa kumfanya asikilize ama kwa wewe mwenyewe kwenda kumshirikisha kile ambacho umejifunza basi hakika unakuwa umethibitisha kwa vitendo kwamba e ni mwanafunzi kazi yako ni njema usiache endelea ha? na nashukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangumii pamoja na timu yangu na nikizungumza timu ya kuandalia vipindi ni pamoja na radio station ambayo unasikiliza vipindi hivi vya neema na kweli kwa hiyo kila mara unapofanya maombi hebu fanya maombi basi kwa ajili ya timu nzima lakini pia niwashukuru wale wote ambao wamekuwa ni waaminifu wamekuwa wakitoa zawadi ya upendo kwa yesu kristo kwa kuhakikisha kwamba wanasapoti kwa, kwa, kwa fedha uwepo wa vipindi vya neema na kweli katika redio injili kwa njia ya redio kwa kweli kazi yenu ni njema kazi yenu ni njema na kwa kweli mnavyoendelea kufanya namna hiyo mnatutia moyo hata sisi wengine na kwa maana hiyo inasema asante sana basi moja kwa moja tuendele na somo letu na leo nataka niende harakaraka kidogo kumbuka tunasema nni neema na utume eh, neema na utume wa mkristo sasa ki, ki, ki, ki, kipengele hicho haswa tunakipata katika warumi kwao leo, leo nataka tu niende harakaaraka halafu eh, sitarudia nyuma sana warumi moja tano eh, warumi moja tano anasema hivi ambaye katika yeye yani bwana wetu yesu kristo tulipokea neema na uchume ili mataifa yote wapate kujitiisha kwa imani kwa ajili ya jina lake ambaye anasema ambao katika hao ninyi mmekuwa wateule wa yesu kristo sasa hayo mengine nishazungumza knyuma natakautuzungumzie i neema tumepewa neema na utume neema na uchume sasa ishakwambia utume ambao tumeitiwa ni utume ambao tunautekeleza katika ishara maajabu nameujiza iakwambia kama kiu yako na yako shauao ufanya ishaamajau amubaliana na, na utume ambao umeitiwa lakini tulikuwa tunaangalia katika wagalatia galatia tuliangalia habari ya paulo ambaye aul ambatandikia barua hii anasema mbanasmaameita kuwa mtume kwa hiyo tukaangalia mambo kadhaa kwa hiyo nataka tu, tu, pale tena eh, mambo kadhaa mstari wa kwanza aotauend uanamomtawa mstari wa sit anasema paulo mtume si mtume wa wanadamu wala kutumwa na wanadamu bali na yesu kristo na mungu baba aliyemfufua kutoka katika wafu alafu sita anasema na staajabu ya kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukia injili ya namna nyingine sasa kuna injili ya namna nyingine watu wengi sana hawajui aa, aa, na na sisi tumeitwa kuwafanya mataifa wapate kujitiisha kwa imani katika jina la yesu kristo kwa hiyo mara ninapofundisha watu alafu mwisho wa siku nikasababisha imani ya watu ikaelekea kwenye kitu kingine zaidi ya yesu kristo hilo okay. ni tatizo sijui kawa unanyeelewak moja niiache hii ya hapa turudi kwenye warumi pale najua asema mwalimu sio mbaya ndio e, maana tumekuwa washikaji turudi kwenye warumi moja tano pale angalia anasema hivi ambaye katika yeye yaani yesu kristo bwana wetu tulipokea neema na utume ili mataifa yote wapate kujitiisha kwa imani kwa ajili ya jina lake sasa pointi yangu nataka kuzungumza ni kitu hichi na kumekuwa kuna mijadala mingi sana katika katika kanisa kwamba kwa mfano kuna suala la watu wanatumia mafuta watu wanatumia chumvi na vitu vingine vingi na vitu vingine mpaka vya vyakishirikina vimeingia kwenye kanisa <jeux> maas kuna makanisa mengine mpaka wanavunja na vyungu kanisani sasa hii ni tatizo pointi iko hapa rafiki bibilia inasema wazi kabisa kama wewe na mimi tunamwamini yesu kristo na tumempokea kama bwana na mwokozi wa maisha yetu wajibu wetu wajibu wetu ni kuwafanya watu wa mataifa watu wa mataifa ni nani ni watu ambao sio seme wa, watu ambao wajampokea yesu kwamba wajitiishe kwa imani katika jina lake sasa ngoja uh, nitafute ni hiyo setei kwa lugha ya kiingereza maanake naona kama labda tunamisi kitu hapa nitasoma kwenye new king james version anasema hivi new king james version ee, oasema okay, king james anasema by hom we have received grace and apostleship for obedience to the faith among all nations for his name k okay, nikinitafute biblia chache hapa kwenye kiingereza niende kidogo utanivumilia uh-huh. sio mbaya siko tunapiga story bwana hapa mambo si ndo hayo alafu mambo yanakwenda vizuri moja okay. nisoe kwenye uh, new american standard bible anasema through hum we have received grace and apostlship to bring about the obedience of faith utii wa imani among all the gentiles for his names sake kwaiyo anasema kwamba tumepokea neema na utume ili kuwafanya mataifa yote wajitiishe kwa imani utii wa imani kwa jina lake yesu kwa hiyo nikala najaribu kuambia kitu hichi kwamba kwa kama unaenda kusema unaubiri ama unaenda kufundisha alafu mwisho wa siku kile unachokizungumza unasababisha watu kutia imani kwenye kitu kingine mbali na yesu kristo na jina lake then hiyo ni injili nyingine hiyo ni injili nyingine na hili ni tatizo lililoko katika kanisa watu wengi sana wanadhani kwamba wanahubiri injili lakini kimsingi hawahubiri injili wanahubiri injili nyingine unasema haiwezekani ukasema kuna injili nyingine yes kuna injili nyingine kuna yesu mwingine roho mwingine ndio bibilia inasema namna hiyo kama uamini eje ngakuonyeshe twende kwenye wakorinto wa pili mlango wa kuinmoja wakorinto wa pili mlango wa kumi namoja halafu ni sehemu nzuri sana inazungumza uh, nkianza nianze mstari wa pili watatu na wanne sasa uh, wakorintho wa pili eh, mlango wa kumi na moja mstari wa manza wa pili pale wa tatu na wanneok okay. potekaena okay, shida anasema hivi maana nawaonea wivu wivu wa mungu kwa kuwa naliwaposea mume mmoja ili nimletee kristo bikira safi lakini nachelea kama yule nyoka alivyomdanganya hawa kwa hila yake asije akawaharibu fikra zenu mkamwacha unyoofu na usafi wa kristo maana yeye ajaye akihubiri yesu mwingine ambaye sisi hatukumhubiri au mkipokea roho nyingine msioipokea au injili nyingine msioikubali mnatenda vema kuvumiliana naye kwa maana ikama ana wakejeli fulani hivi sasa nikusomee eh, moja niusome ah, kuna tafsiri mweja natafuta ah, oh, anasema injili nyingine anazungumzia yesu mwingine anazungumzia roho mwingine anasema ambaye hamkumpokea kutoka kwetu sisi anasema mna, mkimpokea mnakua me, ni kama vile mnasema mmefanya vyema mnashirikiana naye lakini kiukweli ni kwamba sio tulimleta sisi moja natafuta hapa mtamsamee kidogo lakini mambo yatakwenda t mambo sio mabaya sana alafu mambo yatakaa vizuri sasa hivi aeluya sasa sikiliza hii Uh, kwa sababu na neno nalitafuta anasema the that is ai christ sawa kway anasema kwamba kuna kuna kinatafuta kiswahili chake mity manake anasema kwamba wepesi anasema kwamba uh, uh, kiswahili wamesema unyofu lakini actually sio si, si, si unyofu ni, ni injili ya kristo ni nyepesi mno kiasi kwamba kama umezoea mapokeo umetokea kwenye mapokeo na mitulinga ni nyepesi sana ni nyepesi sana uka, uka, uka, uka, uka, uka. kwenye new king james version wojaniksomea kwenyenaona ijamaalicho nacho chi kinanisumbua haleluya sio mbaya ko huo wa korinto wa pili hiyo nataka nikusomee kutoka kwenye kwenye new king james version mstari wa tatu sikia anavyosema msarulo watatu anasema hivi nekingamee anasema namna hii but i fear lest somehow as the serpent deceived eve by his craftiness so your minds yn akili zenu may be corrupted from the simplicity that is in christ naichichoka na kitafuta kwamba anachelea kama vile ambavyo nyoka alimdanganya eva akamvuruga akili na nyoka huyu ani iblisi asije akawavurugeni akili mkaacha simplicity mkaacha wepesi ambao katika kristo si injili ya kristo na kristo ni so simple ni nyepesi mno siamba mtu akikuambia akili yako inagoma kwa sababu gani tumezoea mapokeo na tumezoea mitulinga saa sikiliza hii sikiliza hii rafiki kwayo anasema kwa sababu hiyo mnamwacha upesi alafu mnafuata injili ya namna nyingine ambayo anasema kimsingi kabisa wala sio injili mnamfuata yesu mwingine ambaye hata sio yesu mnamfuata roho nyingine mnapokea roho nyingine ambaye hata sio roho sasa nikakwambia kama kitu kinachofundishwa hakikusababishi wewe ukatia imani yako kwa yesu kristo na kazi yake kamilifu ya msalaba kwa maana ya imani yako kwa jina la yesu kristo neni hicho kitu kina shida hicho kitu ulicholetewa ni injili nyingine huyo yesu ulieletewa ni mwingine na huyo roho ulieletewa ni mwingine ndio paulo anavyozungumza tenesaa kule kwenye wagalatia moja sita wagalatia moja sita anasema hivi angalia anavyozungumza paulo anazungumza anasema na staajabu kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kuigeukia injili ya namna nyingine sasa kumbuka tumepokea neema na utume hii neema ni kibali cha upendeleo ni uwezesho wa kiungu unaowezesha kufanya jambo fulani kwa ho anasema kwamba tumepokea neema hii na kama umepokea neema na umeokolewa kwa neema na ulitakiwa hubiri injili gani injili ya neema kwa nini umeokolewa kwa neema na umeitwa kwenye kazi ya mungu kwa neema alafu unachokiubiri na ukizungumza sio neema hui ni mkanganyiko urafiki kwaho paulo anazungumza anasema na nastaajabu kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliyewaita katika neema ya kristo na kugeukia injili ya namna nyingine kwa kama unaubiri injili ambayo inasababisha watu wasijitiishe kwa imani kwa yesu kristo wakajitisha kwa imani kwenye kitu kingine hiyo ni njili nyingine sasa nkataja nikasema kwa mfano kuna swala la watu wanatumia mafuta imekuwa na i kubwa sana imekuwa na mjadala mpana mno sasa ngoja na mimi nitie maneno machache kwenye hili jambo najua nagusa eneo ambalo ni nafahamu pia kuna watumishi vigogo hapa tanzania wameparurana wakashana maneno kwa kwa sababu ya mambo kama haya tusebe, nini kwa mfano kuhusu mafuta asaua ya mafuta lakini inasemaji sasa twende kwenye mistari miwili walau eh, ni kuonyesha kwa sababu tunagonga mapokeo hapa twende tuanze na marco kwa sababu shida iko hapa kuna watu wanapinga kwa asilimia mia moja matumizi ya mafuta wakisikia tu habari ya mafuta wanakwazika wanakuwa fedd na kwa maana hiyo hawataki kusikia hiyo kitu tena lakini pia kuna wengine wamekumbatia mafuta mno mpaka wamepitiliza kiasi kwamba kile ambacho bibilia kilizungumza kuhusu mafuta hawakitilii maanani tena sainataka tusome tu mistari miwili tu alafu ili tuweke bn tuweke uiyano mzuri ili ni imani ya watu ibakie kwa yesu kristo manake neema na utume tuliopewa ni wakusababisha watu wajitiishe kwa imani katika jina la yesu ndio kazi tuliopewa sasikia eh, marko 6 marko s ntaanza mstari wa saba mpaka wa, wa kuina tatu marco mpaka paa1 bwana yesu huyu anasema mstari wa saba akawaita wale waletenashara akaanza kuwatuma wawili wawili akawapa mamlaka juu ya pepo wachafu akaa biblia o ameandika amri ni rong tafsiri mbovu ni mamlaka exosia, kwa lugha ya kigiriki ko akawaita wale waletenasha akaanza kuwatuma wawili wawili akawapa mamlaka juu ya pepo wachafu akawakataza wasichukue kitu cha kitu cha njiani isipokuwa fimbo tu wala mkate wala mkoba wala pesa za kibindoni lakini wajifungie viatu akasema msivae kanzu mbili akawaambia mahali popote mtakapoingia katika nyumba kaeni humo hata mtakapotoka mahali pale kumi na moja na mahali popote wasipowakaribisha ninyi wala kuwasikia mtokapo huko yakunguzeni mavumbi yaliyo chini ya miguu yenu kuwa ushuhuda kwao kumi na mbili wakatoka wakahubiri kwamba watu watubu kutubu nini nikubalisha mtizamo kubalisha namna unavyofikiri kwa lugha ya kigiriki kiki, kiki, ni metanoya kumi na tatu anasema wakatoa pepo wengi wakapaka mafuta watu wengi waliokuwa wagonjwa wakawapoza wakawaponya sasa ngoja nangalia kwenye tafsiri yanini kama hipo tafsiri ya naweza kuipata hapa tafsiri ya neno tafsiri ya neno anasema hivi hii ni marko 6 13 wakatoa pepo wachafu wengi wakawapaka wagonjwa wengi mafuta na kuwaponya kwao wagonjwa walipakwa mafuta na mitume mitume ambao walikuwa wametumwa na yesu na wagonjwa wakapona sasa usizime redio <laughs> o nisikilize kwanza nataka nilete kitu nataka ture, turekebishe tusije tukatupe been tukatupe mtoto na benimabeeni na mtoto sskiliza ka anasema mitume wakatoa pepo wachafu wengi wakawapaka wagonjwa wengi mafuta na kuwaponya kama ilikuwa ni kosa kutumia mafuta bwana yesu angewakaripia na tusingeandikiwa kwenye bibilia auia tena kama ilikuwa kutumia mafuta ni kosa bwana yesu angewakaripia na tusingeandikiwa kenye bibilia ilikuwa ni sehemu ya kwanza sasa usikasirike tunisikilize tunaenda mahali pazuri itakusaidia si tunataka turekebishe kosa ambalo katika kanisa twende kwenye yakobo yakobo mpaka mpaka mwisho hapa ukaanza kunishutumu na kunitukana kwanzasttuekebshe sana yakobo mlango wa waa mstarl waki na anasema hivi yakobo ta4 mtu wa kwenu amekuwa hawezi andani kuishi namna ambavyo mafuta yanatumika anasema mtu wa kwenu amekuwa hawezi na awaite wazee wa kanisa nao wamwombee na kumpaka mafuta kwa jina la bwana yesu unaona e kitu rafiki kao imani inatakiwa nani kwa jina la bwana yesu sio kwenye mafuta pamoja na kwamba mafuta yanatumika tuko sawa f ntarudia taamaraknan mtu wa kwenu amekuwa hawezi na awaite wazee wa kanisa nao wamwombee na kumpaka mafuta kwa jina la bwana kumi na tano na kule kuomba kwa imani kutamwokoa mgonjwa yule na bwana atamwinua hata ikiwa amefanya dhambi atasamewa kwao anasema haya mafuta yatumike mtu anapopakwa mafuta apakwe kwa jina la yesu moja lakini mbili huyu anayemhudumia aachilie imani yake kwamba kwa kupigwa kwa yesu kristo huyu mgonjwa alipona hivyo mafuta hayo anavyoingia katika mwili wako maanake ni kwamba anakusaidia wewe kupokea uponyaji wako kwa hiyo ili ili imani yanayehudumiwa isiwe kwenye mafuta imani iwe katika jina la yesu sasa suala ile la mafuta kama vile ambavyo lilitumika mitumo alitumia baada ya kutumwa na yesu mna kenye maro sabatu tukaangalia kwenye, saba, Tuka kwenye stori hiyo hiyo kwenye matayo, matayo kumi matayo kumi ni story hiyo ya kwenye, ya kwenye marko sit1iatatu ambako maro mstari wa, wa saba mpaka wa tatu. kwenye kiaatu enyematayo ma, kumi mstari wa kwanza utasoma haraka haraka anasema ada nini eh, ninienda kwenye matendo buwajasore kwenye aymatayo matayo k mstari wa kwanza anasema hivi akawaita wanafunzi wake kumi na wawili akawapa mamlaka juu ya pepo wachafu n inajurudia tena wawatoe na kupooza wagonjwa yote na udhaifu wa kila aina alafu angalia mstara wa tano anasema hao tenashara yesu aliwatuma akawaagiza akisema katika njia ya mataifa msiende wala katika mji wowote wa samaria msiingie afadhali mishike njia kuwaendea kondoo waliopotea wa nyumba ya israeli na katika kuenenda kwenu msadulo wa saba ubirini mkisema ufalme wa mbinguni umekaribia alafu anasema pozeni wagonjwa fufueni wafu takaseni wunyokoma toweni pepo mmepata bure toeni bure koo kumbuka kwenye marko wan, mituma walivoenda walikuwa wanapaka na mafuta kwa ajili ya kufungua watu na kuwaponya watu lakini hayo mafuta aliouwanatumia ni sehemu ya maelekezo ya bwanaye anasema mmepata bure toeni bure kwa kwao into nachosema nini kwamba mtu yeyote anayefanya biashara ya kuwauzia wengine mafuta ili waponywe ama wafunguliwe agizo la waaeunama mepata anasema mmepata bure toeni bure. Bure, toeni bure bure bure mmepata kuna watu najua wanauza mafuta shilingi lakitatu na i siushilinilakitatu shilingi, lakitatu, shilingi, lakitatu, shilingi lakitatu. It's very easy ni chipwe ya kupata fedha lakini bwana yesu mwenyewe ambaye amekupa jina lake utumie kwenda kuponya watu na kufungua watu na wakati mwingine amekurusu utumie na hayo mafuta anataka utumie katika jina la kwake ili watu wawe na imani katika jina la yesu lakini anasema umepewa bure toa bure walau ungenyeambia kwamba watu wanachangia garama ayo mafuta kununua lakini usinyambia kwamba wananunua uponyaji kwamba haya hapa ni shilingi elfu 1 kwa sababu tumeombea wiki moja haya hapa ni shilingi elfu h kwa sababu tumeombea siku i 1 haya hapa ni shilingi laki tano kwa sababu tumeombea siku 4 amesema mmepewa bure toweni bure na sisi tumepokea neema na utume wa kwenda kuwafanya watu wa mataifa wajitiishe kwa imani kwa jina lake yesu kristo kwaho tukianza kufanya macho ya watu yakaelekea kwenye mafuta badala ya kuelekea kwa yesu yakaelekea kwenye chumi badala ya kuelekea kwa yesu yakelekea skenye kaenye vitambaaotanatmi ta vtambea tambaaaombea nguoeoafut sina mpango i kutumia ufa <laughs> chumvi imeshatumia marakadhaa wakinamama wakafungulia kupokea ujauzito lakini sijajeuza kuwa sasa njooni kwamba kwangu kuna chumvi njooni kuna mafuta maalum nafanya kwa kadri tukio linavyohitaji rafiki na wala siuzi tunatoa bure bwana yesu anasema mmepewa bure toeni bure kama hayo mafuta unayowapa watu unasema wanapona kwa jina la yesu kwanini unawachaji hela kama hiyo chumvi unaotumia watu wanapona na unatia imani kwa jina la yesu unawachaji watu hela yesukwaniinawachajiwatuhela wanma mmepewa bure burtoeni bure kwanii usiwahudumia watu alafu watu katika kushukuru wakupe sadaka wakupe fedha wakupe hela ya shuranibanaasem mtendakazi anastahili ujira wake alisema ukihudumia nastaili kulipwa lakini usiweke hela kwanza hudumia bure kwanza mtu akijisikia moni mwake ama anataka kumshukuru mungu akakupa kitu pokea lakini usimekee masharti kwanza ukimwekea masharti kwanza unakuwa una tofauti nabi na balam ambaye alitaka mapato ya udhalimu na unafahamu mwisho wake alikufa isal alipoingia aliuliwa rafiki tumetumwa tumepewa neema na utume tuwafanye watu wajitiishe kwa jina la yesu natumaini umenyeelewa kuhusu habari ya mafuta siya pingi lakini nataka utaratibu unaokubaliana na kile ambacho bwanayesu alisema mmepewa bure toeni bure kama ungependa kumpokea yesu kristo bure leo hii basi niko tayari hapa kukuongoza sala ya toba uweze kumpokea bwana yesu ni bure imelipiwa kwa damu yake mwenyewe mungu ndi amelipia wee utoe hata shilingi yyote zaidi ni kuamini kwa moyo wako na kumpokea kio chao sema bwana yesu leo hii nakukaribisha na kupokea katika maisha yangu kama bwana na mwokozi wa maisha yangu naamini umeshinda mauti hivyo leo hii nataka nikufuate karibu ndani mwangu kama umefanya maombi mafupi kabisa ongera sana yesu kristo ameingia katika maisha yako kuanzia lei ni bwana mkozi wa maisha yako atakutunza mpaka siku ile tukapofikia hitimisho usiache kutuandikia na kutujulisha mali ulipo tufurahi pamoja na wewe jina langu naitwa uruma gadi na yesu ni kristo na bwana Sim sasa kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu urumagadi kinachoitadirstaicriufahi hii ni maalum kwa ajili ya wa wasikilizaji wetu unaweza kupata kitabu hiki kwa zawadi yako ya upendo ya shilingi f- 999 kupata nakala yako pige simu sasa 762 722 a72b kupitia kitabu cha dira ya ustawi wa mkristo mwalimu rumagadi atakupatia majibu kwa nini watu wengi waliokoka wanapitia changamoto za afya uchumi na fedha na utawezesha kujua siri itakaokufanya uwe na riziki za kila namna na siku zote itakaosababisha kiwango chako cha ukarimu kuongezeka na pia imani yako itajengeka na kufanya utembee katika maisha ya afya ustawi na ushindi kila siku kila saa na kila dakika pamoja na kuimarisha ushirika wako na mungu kama baba kupitia roho mtakatifu usikose fursa hii hiidu pekee ya kupata kitabu kilichoandikwa na mwalimu urumagadi cha dira ya ustawiwa mkristo kupata nakala yako simu sasa au pigsaa67722 au nitarudia76a677 sifuri sifuri mbili 4n 2ili kwanzahadi shilingi elfu t isikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu hurumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 762 au67au 789 nitarudia 76a67 22 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi