Chanaema na kweli, kwenu auuamo na na awaklzaiwavndkati ya mungu na hiyo biashara yako moyo wako unamtegemea nani nani ana moyo wako ni mungu ndio mwenye moyo wako ama ni kazi yako ndo yenye moyo wako ni mungu ndio mwenye moyo wako ama biashara yako ndo yenye moyo wako nani ana moyo wako leohii ni kazi za mikono yako ndo ambayo zina moyo wako ama ni mungu ndo ana moyo wako ujasiri wako wa maisha ya kila siku kwapu ujasiri wako uko kwa mungu ama ujasiri wako huko kwenye kazi yako ujasiri wako huko kwenye biashara yako ama ujasiri wako huko kwa, kwa mungu am kwa wakazi wa arusha na viunga vyake mwalimu rumagadi wa kipindi cha neema na kweli anakuletea semina ya neno la mungu yenye maudhui ya ushindi katika ufalme wa mungu semina hii itaanza tarehe saba mwezi wa wasita mpaka tarehe kinne mweziwasita mwaka hu b2t ni kuanzia saa kumi kamili jioni mpaka saa kumina mbili na nusu jioni mahali ni baobab uzima house kituo cha chama barabara ya kuelekea tengeru wenye magonjwa maradhi na vifungo mbalimbali taponywa na kufunguliwa kwa jina la yesu kristo na kwa nguvu za roho mtakatifu kwa maelekezo zaidi piga simu namba 764 5242 au789 a242a67iarudia7626724278 Tisa, tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili. ndiyo ni wakati wa uponyaji kufunguliwa na kuwekwa huru ukisikia tangazo hili mjulishe na mwingine popote pale wa ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa na mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametoandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako woo naenesikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli ni kushukuru wewe ambaye umekuwa ukifuatilia kwa makini kabisa kwa umakini kabisa mafundisho ya neema na kweli asante kwa kuruhusu neno la kristo liweze kuleta mabadiliko katika moyo wako liweze kuleta mabadiliko katika ufahamu wako lakini pia asante kwa vile ambavyo umekuwa ukihamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya yaneema na kweli nasema asante kwa ajili ya uaminifu wako um, asante pia kwa ajili ya wewe ambaye umekuwa uki nyanunkushukuww mbuo nyas onnaada ya wasikilizaji wa vya nema na kweli, na kwa kwangu mimi na timu yangu kum ayoat undnaomo letu kwamba neema na imani katika matoleo neema na imani katika matoleo na ni, ni muhimu ukasikiliza kile ambacho wa rkrist anasema tume tuko wiki iliopita na wikii tumekua tukijibu sali kwanini mungu anataka kumtolea kwamba kwa pamoja na kwamba kila kitu kimeksha kupatikana kupitia neema kila kitu kupea kupitia neema kila em tuuuaingu anataaumtolea na nikaanza kukuonyesha kwamba sio kwa o kasaungu anashida a k chochote ichonacho bali ni kwa sababu moja anataka kukopa fursa ya wewe kunini kudhihirisha upendo wako kwake na kwa wengine na hivyo kuruhusu uzima baraka na mema kutenda kazi katika maisha yako lakini pia sababu ya pili ambayo tuliangalia ni kwamba kwa sababu anataka moyo wako kwa nini anaotaka moyo wako anaotaka moyo wako ili ajionyeshe yeye kuwa ni mwenye nguvu katika maisha yako na bwana yesu akatuambia kwamba hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo sasa kama utakumbuka kwenye kipindi cha jana tuli tulimaliza na, na stori moja ya, ya, ya mfalme anaitwa asa kwenye mambo ya nyakati wa pili kumi na sita kaona takatene moja kwa moja leo pale nyakati wa pili kumi na sita alafu mambo yatakwenda vizuri haleluya ngoja ni rafiki kitu kimoja wakati unaelekea kwenye nyakati wa pili eh, kumi na sita unakumbukastoi tulioisoma jana kama ukupata nafasi ya kusoma utaenda wa kwanza mpaka kwa uliwasita utaona kwamba wakati mfalme huyu asa yye alikuwa ni mfalme wa yuda wakati amekuja kuzingirwa na mfalme wa israel anaitwa baasha maana ni kwamba huyu mfalme wa yuda akaongea na msham mfalme wa shamu ili mfalme wa shamu aja kumsaidia kumdhibiti mfalme wa israel na alichofanya nini alienda kwenye hazina kwenye hazina ya nyumba ya mungu na ya nyumbani kwake akachukua fedha na dhahabu alafu kwa, kwa lugha nyepesi ni kwamba aliamua kutegemea nini aliamua kutegemea fedha na dhahabu ili kupata ulinzi hakutaka upt na kwa sababu hiyo baada ya kufanya hayo yes, ni kweli mfalme wa sha alikuja akamsaidia kumdhibiti mfalme wa israel lakini baada ya hapo ujumbe unakuja kwake nyakati wap1 anasema hivi wakati ule hanani mwonaji ama nabii akamwendea asa mfalme wa yuda akamwambia kwa kuwa umemtegemea mfalme wa shamu wala hukumtegemea bwana mungu wako kwa hiyo limeokoka jeshi la mfalme wa shamu mkononi mwako sasa kumbuka nataka niweke kitu hapa nikuonyeshe turudi, turudi, turudi, turudi, turudi nyuma kidogo ili ili, ili ili ili kama ulikuwa ujaweza kupata kune nyuma angalia msari wa pili msar wapili nyakati wa wapili smsari wa pili anasema ndipo asa akatoa fedha na dhahabu katika hazina ya nyumba ya bwana na nyumba ya mfalme akampelekea ben hadad mfalme wa sham sasa ukiwa na hilo kwa hiyo ina maana mfalme asa ametumia fedha yake akatumia na dhahabu aliyokuwa nayo hununua huduma kutoka kwa mfalme wa turudi wa tuudule sasa anasema wakati ule hanani muonaji ama nabii akamwendea asa mfalme wa yuda akamwambia kwakuwa umemtegemea mfalme wa sham sikumtegemea mwanadamu ni shida utaki mtegemee mungu na alimtegemeaje mwanadamu anadam kakutegemea fedha nadaaualiokua nayo wala kumtegemea na mungu wako kwa hiyo limeokoka jeshi la mfalme wa ham mkononi mwako Nane? je hao wakushi na walubi hawakuwa jeshi kubwa mno wenye magari na wapanda farasi wengi sana lakini kwa kuwa ulimtegemea bwana aliwachia mkononi mwako wa <coughs> vizuri zaidi ar taomenyebiblia mstari wa vizri nasema hivi kwa maana macho ya bwana hukimbiakimbia duniani kote ili ajionyeshe kuwa mwenye nguvu kwa ajili ya hao waliokamilika moyo kuelekea kwake kwa hayo umetenda upumbavu kwani tangu sasa utakuwa na vita kwa anasema nini anasema oh, so, kwenye... kwenye... so, so, so, kawaida <laughs> kuwa macho ya bwana ukimbiakimbia duniani kote ili kujionyesha mwenye nguvu kwa ajili ya wale ambao mioyo yao inamtegemea kwa ukamilifu umefanya jambo la upumbavu na kuanzia sasa na kuendelea utakuwa na vita sasa tuzungumze kidogo rafiki tuangalie haya tunayasoma hapa na koekhen ya moyo wangu kwenda kwa mungu kupitia matoleo yangu sawa kama livyosema mungu ana shida na, na fedha yako ana shida na mali yako dunia na vyote vijazavyo ni mali ya bwana fedha nahababu ni mali ya bwana kwa hiyo mungu anaposema utoe sio kwa sababu ana shida na vitu ulivyo navyo ila ana shida na moyo wako anautaka moyo wako kwa sababu anajua pia fedha na dhahabu ama fedha na mali pia zinataka moyowako meauezi ukamtumikia mungu na mali o na maelezo ya banayesu kwamba kitu pekee ambacho kinashindana na mungu katika wa ni mali ama na mali ama na usilijue lju rafiki lakini ungekuwa ni msomaji wa bibilia ukienda ukasoma kwenye waa ykwenda kwenye kutoka mlango wa b utaona wana wa israel wakati musa amepanda mlimani kwenda kuongea na mungu wana wa israel huku chini wakatengeneza ndama wa dhahabu wakaamua kumwabudu ile ndama wa dhahabu sasa biblia anasema dhahabu ni maksudi si ile dhahabu inawakilisha ni inawakilisha mali na kwa hiyo wakaanza kuabudu ile ndama wakasema huyu ndiye mungu aliyetutoa misri sasa nikuulize swali rafiki kwenye maisha yako iwe ni kwenye afya <coughs> iwe ni kwenye fedha kwenye uchumi mwokozi wako ni nani maana kama nitakuwa na shida alafu nikakimbilia kwenda kukopa kama nitakuwa na shida alafu nikadhania kwamba nikipata kazi nikiongezewa mshahara nikipandishwa cheo matatizo yangu yataisha maana nini maana nasema kwamba huyu ndiye muungu wangu aliyeniokoa sikumbuka usisahau unaposoma kutoka 3b wakati sal wanaabudu huyo ndama wa dhahabu hiyo dhahabu walioitumia kumtengeneza huyo ndama ni dhahabu ambayo mungu aliwapa wakati wanatoka misri naenda kasomi kutoka mlango wa tatu msarili wa 2h1 na uende ule mlango wa 1 na mbili mungu ndiye alimwambia musa waambie wana waisrael waende kwa wamisri alafu watachukua nini fedha na dhahabu na kitani safi kwao dhahabu ile ile ambayo mungu aliwapa ili iweze kuwahudumia wao wao wamegeuza ile dhahabu kuwa mungu wao na kosa ambalo linafanyika leo hii kwa watu wengi ni kwamba amemwomba mungu ampe kazi amemwomba mungu ampe biashara mungu amempa huyu mtu kazi amempa mtu huyu biashara ba, alafu baada ya hapo kazi imegeuka kuwa mungu kwa huyu mtu biashara imegeuka kuwa mungu kwa huyu mtu ko moyo wa huyu mtu mungu hana nafasi tena kwenye moyo wa huyu mtu kama vile kwa wana wa israel dhahabu walipewa na mungu sio yaka kumbuka e wakati wanatoka misri walikuwa ni watumwa hawana kitu walikuwa wanafanyia kazi chakula tu mungu ndi aliyekuja na wazo la kusema waambie waende wakawaambie jirani zao wawape fedha na dhahabu na kitani kwahio dhahabu walioitumia kuitengeneza ndama wakaanza kuiabudu ni dhahabu ambao alikuwa amepewa na mungu kama vile ambavyo watu wengi lei mnanisikiliza kazi hiyo wakati un, huna kazi ulimwomba mungu akupe kazi na ukai, kwa unyenyekevu mkubwa kabisa kumbuka wakati hauna kazi wakati namwomba mungu akupe kazi wakati hauna biashara ama biashara yako inafanya vibaya ulimwomba mungu ukamlilia kwa machozi mengi kabisa kwamba akusaidie biashara yako isimame biashara yako ifanye vizuri akusaidie upate kazi upate kazi nzuri leo umepata swali langu ni hili kati ya mungu na hiyo kazi yako mmoyo wako unamtegemea nani kati ya mungu na hiyo biashara yako mmoyo wako unamtegemea nani nani ana moyo wako ni mungu ndio mwenye moyo mwe wako ama ni kazi yako ndio yenye moyo wako ni mungu ndio mwenye moyo mwe wako ama biashara yako ndio yenye moyo wako nani ana moyo wako leo hii ni kazi za mikono yako ndio ambazo zina moyo wako ama ni mungu ndo ana moyo wako ujasiri wako wa maisha ya kila siku kwa api ujasiri wako huko kwa mungu ama ujasiri wako huko kwenye kazi yako ujasiri wako huko kwenye biashara yako ama ujasiri wako huo kwa mungu sasa yuhuyu asa kosa osalfan iandohilo sasa angalia ntarudia tena kwenye biblia yaneno msariulewats nyakati wap9 anasema kwa kuwa macho ya bwana hukimbiakimbia duniani kote ili kujionyesha mwenye nguvu kwa ajili ya watu ambao mioyo yao inamtegemea kwa ukamilifu ka sio mungu alimkataa mfalme asa ni mfalme asa ndio alimkataa mungu kwa kufanya nini kwa kuchukua moyo wake akaupeleka kwenye fedha na dhahabu alipoona amezungukwa na mfalme wa nini wa wasael badala ya kuenda kwa mungu na kumlilia mungu wake na kumtegemea mungu kama alivyofanya wakati wahoam waubi akaenda kutegemea fedha na wa dhahabu na alikuwa nayo sasa kumbuka hiyo fedha na dhahabu ameipata kwa sababu ya mungu fedha nyingine na dhahabu ameenda kuichukua kwenye hazina ya nyumba ya mungu munguo mungu hana shida na nakuwa na kazi nzuri hana shida na nawekuwa na biashara Mm-mm. hana shida na nawee kuwa na fedha ama kuwa na mali shida aliyonayo ni kwamba je utaruhusu mmoyo wako utawaliwe umilikiwe utegemee fedha na dhahabu utegemee biashara yako utegemee kazi yako ama utaruhusu mmoyo wako umtegemee mungu na anayeweza kupima ni wewe peke yako tegemeo lako liko wapi na saa ingine tunakutana na hizi changamoto very tight tuko kwenye mazingira ambayo ni tight na stori ambao wanaipenda inanibariki kuliko ote ni stori ya yule mama, Elia Elia yule mama wa wa ambako alitumwa akatumwa kwa yule mama nyakati kwanza ware ambao aulaa na lijaribu kufundisha sana sanaaani mwezi uliopita lakini watu angalia kitu ambacho m- a anamwambia mfalmeasa anasema umefanya jambo la upumbavu na kuanzia sasa na kuendelea utakuwa na vita unaweza usielewe kinachozungumzwa apa rafiki goja nikuulize ok ni hivi wewe ulimwomba mungu akupe kazi ukapata kazi labda mshahara wake shilingi laki tano umeenda vizuri alafu imefika mahali ile lakitano inakutosha labda kwa matumizi ya mwezi lakini unataka kitu cha ziada labda unataka gari ama unataka kununua kiwanja badala ya wewe kurudi kwa mungu huyo huyo ambaye ulimwomba akakupa kazi unafanya nini unatumia kazi yako kwenda kukopa benki ili nini ili kufidia upungufu wa fedha ulionao kwao umeamua kwenda kukopa badada ya kwa mungu yule yule ambaye wakati hauna kazi ulimomba akupe kazi baaenda kwa mungu le wakati hauna biashara uliomba akupe biasharaaiashaa badaa a kwenda kwake nakuwabia mungu nimekuja nina imkua akaiuiipa ni aatoao inaniingizia shilingi laki lakini kiwanja kiwanja naomba nifanyeje nifanyeje baba niweze kupata kiwanja. niweze kupata kupata hicho hilo nini umeamua kwenda benki ukasema mshahara wangu ni laki tano, nipeni mkopo lakitano kwpmkopo chku oo hivi wanakukata shilingi laki lakimbili a la ma lakimoaa hamsini kila mwezi kwa ajili ya kulipia hiyo hiyo pikipiki ulonunua, ama gari wenyewe okay. una miaka wezi waa a kupia ho pkpk uionuuaionuuo wenw anasema umefanya upumbavu umefanya jambo la upumbavu na kuanzia sasa na kuendelea kwa kuwa tunazungumzia habari ya fedha maanaake nini utakuwa na upungufu wa fedha kwa nini kwa sababu mungu hajawa utoshelevu wako konfidensi yako haiko kwa mungu konfidensi yako iko kwenye kazi yako, yako. ndio maana ulivoenda ukakopa ghafla ikatokea preshe ya kukopa kitu kingine ukakopa na kitu kingine ukakopa na kitu kingine kiasi kwamba ssahivi laki tano ile uliokuwa unaipata sasa hivi haitoshi mwisho wa mwezi ukipata shilingi ile lakitano inafyekwafyekwa yote unabakiwa na kama el 0 hivi na haujui uishije una kazi lakini una madeni kama umeme kwa nini kwa sababu ulifanya jambo la upumbavu badala ya kurudi kwa mungu ambaye ndio utoshelevu wako kwa mungu ambaye ndiyo sos umweleze umwambie akupe maarifa akupe mbinu namna na ya kuweza kununua kiwanja ama kununua gari pamoja na kwamba kazi yako ni shilingi lakitano kwa nini mungu ndio utoshelevu wako kwa hiyo sababu nyingine ya tatu ambayo mungu moja ni ili udhirisha upendo wako kwa mungu ili uzima baraka na, na mema yafanye kazi katika maisha yako mbili ni kwa sababu mungu anataka moyo wako ili ajionyeshe mwenye nguvu lakini tatu ni kwa sababu mungu anataka utambue kwamba yeye ndiye utoshelevu wako hiyo ndo sababu nyingine ya tatu ambayo mungu anataka umtolee kwa kuwa hukuwa na ujasiri kwakuwa ulikataa kumtegemea mungu katika unini ku, kuongeza uwigo wako wa mapato katika kuongeza uwigo wako wa mali ulizonazo baadaya kumtegemea ukaanza kutegemea elimu yako kazi yako biashara yako ujuzi wako kwa hio mungu anasema umefanya jambo la upumbavu kuanzia sasa utakuwa katika uhitaji na nandomaana watu wengi seal nasemaa kila siku wakristo waliingia kwenye madeni ni kasheshe kwa nini kwa sababu walikuwa wanajua kabisa mungu amesema hamtakopa mtakopesha na mungu amesema kwamba akopae ni mtumwa wa waakopeshae lakini bado tukakaidi tukaenda na kwa maana hiyo sasa shida inakuja kukopa sio dhambi usi kanyelewo vibaya kukopa sio dhambi lakini tunasema tegemeo lako nani asa mfalme asa mwanzo alimtegemea mungu mungu akamsaidia akawashinda wathiopia akawashinda na walubi lakini alivokuja kuzungukwa na mfalme wairael baada ya kumtegemea mungu akaamua kwenda kumtegemea mfalme wa washa mungu anasema umefanya jambo la upumbavu aini umetegemea mwanadamu kupitia ni fedha yako a l amba ufanye maamuzi na sehemu nzuri ya kufanya maamuzi na kuonyesha kwamba unamtegemea mungu ni katika eneo hili la matoleo Isi, mungu hakukosea alijua kwamba kwa mfano kama umepata mshahara wako ni shilingi lakimoja akajua kabisa kwamba akikwambia utoe shilingin yani asilimia ya kumi ambayo ni fungu la kumi ni shilingi elfu kumi alijua kabisa hela yako itapungua itatoka shilingi lakimoja kwenda shilingi 90 alijua kabisa na anajua kabisa lakini pia kuambia utoe na matoleo mengine kwa hio anajua labda ukitoa shilingi katika laki moja ukitoa shilingi lfu i utabakiwa na shilingi l 80 sasa l 80 haina nguvu ya kununua vitu vya shilingi lakimoja tuendee vizuri rafiki p ya l 0 si sawasawa na power ya lakimoja nguvu ya kununua ya shilingi l 80 sio sawasawa na nguvu ya kununua ya shilingi kwa hiyo swali linakuja je huyu mungu anayekwambia kwamba utoe shilingi l20 katika lakimoja haoni kwamba wewe unapungukiwa na hela haoni kwamba hiyo hela haitatosha kununua vitu vya laki moja nikuambie kitu anaona na anajua lakini sasa kwa nini anasema hivyo kwa sababu anataka wewe ujue kwamba ni utoshelevu wake ili nini ukianza kufuata anachokwambia hiyo ina uwezo wa kukupatia vitu vingi zaidi kuliko ile shilingi lakmj ambayo vigupatia na unapoanza kuliona hilo unaanza kutambua hakika mungu yupo hakika mungu yupo katika maisha yangu hakika mungu o katika uchumi wangu kwaio ujasiri wako yako kwa mungu inaanza kuongezeka inaenda kipanda siu naelewa itunachokizungumza rafiki ni ki ni, ni, ni veipa huelewe hili kwamba mungu anapokwambia umtoleni kwa sababu anataka wewe huo usheeunini yeye awe utoshelevu wako wewesam wewe ni bwana habari njema kwa wakazi wa arusha na viunga vyake mwalimu rumagadi wa kipindi cha neema na kweli anakuletea semina ya neno la mungu yenye maudhui ya ushindi katika ufalme wa mungu semina hii itaanza tarehe saba mwezi wa wasita mpaka tarehe kumina nane mwezi wasita mwaka huu elfubili naiirinitatu ni kuanzia saa kumi kamili jioni mpaka saa kumi na mbili na nusu jioni mahali ni baobab uzima house kituo cha chama barabara ya kuelekea tengeru wenye magonjwa maradhi na vifungo Bali, wataponywa na kufunguliwa kwa jina la yesu kristo na kwa nguvu za roho mtakatifu kwa maelekezo zaidi piga simu namba au 0789, au 764 5242a789a24267 nitarudia76267 92 ndio ni wakati wa uponyaji kufunguliwa na kuwekwa huru ukisikia tangazo hili mjulishe na mwingine labda nikuuliza swali hili hivi leo wakakwambia kazi mwisho ukaenda ofisini a kwambia tumekufuta kazi utalia utapiga yowe utafanya nini utachanganyikiwa utasambaratika kama ya dola mbili ama utasema no problem, najua mlango umefungapa aioaashangiliamnguukimtukuza ema mungu asante kwakuwa wewe ni sehemu ya maisha yangu asante kwaaa umesema hutaniacha wala hutanipungukia asante bana wameamua kufunga mlango huu lakin ufungua mlango mkubwa zadkasa mlano nafunguautatoasutaoukl upge s kila t aimutaa sijui kitu cha kufanya ok nikuuliza hivi wewe ambaye labda umestaafu ama ambaye unakaribia kustaafu je umeingiwa na panic ya maisha je hofu mchecheto wa maisha umekuingia kwamba ulijua yes kinwambego chako milioni s milioni the0 mwanzo uliiona nyingi lakini hivi umegundua kwamba unastaafu kazi lakini pia bado una watoto wa kusomesha lakini pia bado hujamaliza kujenga nyumba yako na mgongo unachopewa ni milioni s unafanya je unafanyaje milioni h unafanyaje unaangalia inatoshaje kumalizia nyumba kusomesha watoto kula alafu nawewe mwenyewe ndio umri kwanza unadai sasa hivi tu ndo kwanza labda una miaka s ama hmsiatano kwaho bado una miaka mingine karibu hah ya kuishi mbele utaishije na wewe we maisha yako wote ulikuwa unategemea kazi na wakati ukiwa na kazi ukujifunza kumtegemea mungu bali baliuliku unategemea kazi wakati ukiwa na biasharao nafanya vizu kujfunzutegemea ngu linategemeaiashaakouumoa mungu kama utoshelevu wako utaishj sasa kama una maswali na unaiyo sintofahamu inapita kichwani kwako maana yake ni kwamba hukujifunza kumtegemea mungu na kwa maana hiyo umemnyima mungu moyo wako na hivyo mungu hawezi kujionyesha mwenye nguvu katika maisha yako sasa napenda msemo wa wachina wachina wanasema muda mzuri wa kupanda mti ulikuwa ni miaka ishirini iliyopita muda mzuri wa kupanda mti ulikuwa ni miaka ishirini iliyopita muda mwingine mzuri wa kupanda mti ni leo muda mwingine mzuri wa kupanda mti ni leo koo kama uko nyuma ulikuwa humtegemei mungu si wengine nadhari mnamtegemea mungu katika, katika uchumi nasema yee ndo ananyamsha ananipa nguvu si kweli hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wako ulipo moyo wako weo u- uko wapi hivi unavyopata mshahara wako ukapata mshahara wako shilingi bilioni moja pap alafu mngu akuambia sikiliza chukua laki lakitano yote hiyo peleka kanisani ama peleka kwa mwalimu huruma apeleke mwalimurumagariapelekinini utahubutu laki lakitano ama utalala usiku kucha unagaragara utaanza utaanzanakufunga shetani katika jina la yesu kristo una dabu pita nyuma shetani utaitoa hiyo laki lakitano je utaingiwa na hofu yeah? <laughs> nimeshaona mungu anafanya miujiza nakumbuka kuna, kuna dada mmoja ana duka lake usinymbeaka nyu kachukua ela za manunuzi za dukani kwake zaidi ya a laoaai lakini nalaake nono nzuri ya kwenda kununua vitu vyake ameishika kwenda jumla amemtanda aa amisnn altela naileta hapa tukafanya maombi ofos mungu anajua kwanale, hivyo duka lake amefunga biashara yake yake mambo mengine mungu mungu ni mtu anajifunza kumtegemea ukiambiwa umeweka yako milioni milioni milioni wba tukueshn onantin st ue mlioni bli nausu eaaweneenwautatubutu ama vidu, unataka kufa moyo utanaatauayoaoutosheleuwako ni an ni mungu ama ni kazi yako biashara yako yako yako ama akiba benki wako uchezee layako, wala si uchezee kazi, wala si kazi biashara ufanye tathmini katika moyo yao o abueeea ama unaabudu kinyago sanamu kama walivyoabudu ndama walivotoka m unamwabudu sasa hatua ya kwanza ya kurekebisha mweo wako ni kumpokea yesu kristo kaabwanamkozwa maisha yako kaufanya maombi yafuatayo pamoja nami kama ujampoke maishayko ms habari jema leo hii naamini kwa moyo wangu wote kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki naakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafikiumefanya maombi mafupi na kupa ongera na kukaribisha katika familia ya mungu ungana nasi tujulishe tuweze kushangilia pamoja na wewe jina langu naitwa huruma gadi na yesu mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna o vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna o vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 764 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama ertelmane sifuri 7aba 8ane 9isa mbili nne mbili ama tigopesa sifuri6ita tatu tano sfurifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita n tano sifurisifuri mbili nn mbili eatelmane namba sifurisaba 8a tisa tano sifurisifuri mbili nn mbili tigopesa namba sifuri 6 saba tatu tano sifurisifuri mbili n mbili