neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnes wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kila mara linapopata fursa ya kudhihirisha pendo la mungu kwa mwingine kumbuka pendo la mungu limekwisha kumiminwa ndani mwako k kama umezaliwa mara ya pili hauna upungufu wa upendo wa mungu upendo wa mungu umejaa ndani mwako tene lakini huo upendo wa mungu mungu hakuweka ndani yako ama ndani ya moyo wako ili ubakie humo ndani aliuweka humo ili ilo pendo la mungu liweze kudhihirishwa kwa wengine ndio maana yohana sema ukimwona mwenzio anauhitaji uhitaji alafu usimsaidie dheni hilo pendo la mungulinamd No, no, no. njema kwa wakazi wa arusha na viunga vyake mwalimu urumagadi wa kipindi cha neema na kweli anakuletea semina ya neno la mungu yenye maudhui ya ushindi katika ufalme wa mungu semina hii itaanza tarehe saba mwezi wa wasita mpaka tarehe kuminanane mwezi wa wasita mwaka huu elfuba2hrtatu ni kuanzia saa kumi kamili jioni mpaka saa kumina mbili na nusu jioni mahali ni baobab uzima house kituo cha chama barabara ya kuelekea tengeru wenye magonjwa maradhi na vifungo mbalimbali wataponywa na kufunguliwa kwa jina la yesu kristo na kwa nguvu za roho mtakatifu kwa maelekezo zaidi piga simu namba au au 764 5242a789524267 nitarudia7626727 ndio ni wakati wa uponyaji kufunguliwa na kuwekwa huru ukisikia tangazo hili mjulishe na mwinginepopote pale ulipo rafiki ni kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu anatuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kama unanisikiliza kwa njia ya redio yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako woo unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutendaa kama kristo zingatia bibilia inasema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo basi ni lengo na makusudi ya vipindi vya nema na kweli kujenga imani yako wewe ili mwenendo wako wa kila siku huo ni mwenendo unaompendeza mungu um, nikumbushe tu mbali ya kwenye redio pia mafundisho haya yanakuwa posted kila siku katika youtube katika uh, google Podcast, katika apple katikaaplecast na katika spotify ingia mle pakuaa aau andia mwalimuuandia almuuua mafundisho yatakuja pal aafu jiunge alafu utakuwa unapata mafundisho kwa njia sauti kila siku lakini pia za una uwezo wa kupata mafundisho haya kwa njia ya whatsapp ama a kama ungependa kupata mafudisho ayo kwa njia maa basi unaweza ukatuma ujumbe mfupi ukasema niunge kumbuka mafundisho kwa njia ya sauti mb zake ni ndogo sana ni mb takribani 1umi namoja na tunafanya hivyo ili kuwapunguzia watu gharama na kuhakikisha kwamba watu wanafikiwa na neno la kristo kwa wingi kadi inavyowezekana faida ya kuwa kwenye grupu la whatsapp saa nyingine naweka mafundisho ambayo ni mbali ya kile ambacho tunakifundisha katika redio ama mafundisho ya kila siku baada ya kusema ayo kushukuru wewe ambao umekuwa ukifuatilia mafundisho ya neema na kweli kwa uaminifu kabisa umekuwa ukijifunza kwa bidii lakini ukienda kuhamasisha wengine kusikiliza na ukihamasisha wengine kufundisha ni kushukuru tu haijalishi uko sehemu gani unasikilizia nafahamu watu wanafuatilia uh, sehemu mbalimbali uh, kutoka sehemu mbalimbali tunafahamu sio tu tanzania lakini kwenye nje ya mipaka ya tanzania tunafaham tuna nchi kama uingereza kule kuna nchi kama australia tuna kuwait wanasikiliza tuna uh, saudi arabia kuna lebanon eh, kuna marekani na afrika ya kusini na, na swiden eh. kwa hiyo wigo ni mpana na watu wanaendelea kuongezeka watu wanaendelea kusikiliza kwa hiyo ni kushukuru sana kwa kufanya hivyo ni kushukuru pia wewe ambao umekuwa ukifanya maombi ni kwa ajili ya maombi yako ndio maana pia mafundisho ya yaneema na kweli yanavuka mipaka na kwenda kufikia watu mbalimbali wa sehemu mbalimbali kwa hiyo asante sana kwa maombi yako lakini pia nishukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakispoti anaya kutoa sadaka zao za upendo kwa ajili ya kulipia gharama za injili kwa njia ya kwanjiaeio si rafiki sio kila mtu ana uwezo wa kuwa na simu ya kisasa ana uwezo wa kuwa na bando kwenye simu yake, eh, na data kwenye simu yake kuwa na data wene smuakaaene simuae auslamafundisho ay wewe ambaye mungu amekubariki amekupa kidogo ya ziada ambao unaweza uka laki unapotoa de- unasababisha hawa wenzetu ambao hawana uwezo kwa sasa hivi na wao wanafikiwa kwa injili na ukifanya hivyo unakuwa upendo wako kwa vitendo basi moja kwa moja kwamoja na somo letu nalosema neema na imani katika matoleo, matoleo. E, tumeshazungumza mambo kadha wa kadha kwa hiyo sitarudia tenahuko nyuma nataanindemoja kwaoja enekile mbahonakizungumza nahio bastuende kwenye wakorinto wa, wa pili <coughs> mlango wan nitasoma leo mstari wa sab mpaka ule mstari wa ngapi t waorinto wa saba, mpaka msari wa nane. Apili, mlango wa wan mstari wa sab mpaka wan ntasoma kwenye bibilia ya tafsiri ya neno bibilia ya tafsiri ya neno maana naona wao ndo wamekamata kwa umakini kile ambacho kinatakiwa kusemwa katika kifungu hichi o paulo anasema hivi kwa wakorinto anasema lakini kama vile mlivyo mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa sasa anazungumzia habari ya neema neema kumbuka somo letu linaitwa na na imani katika matoleo nikukumbushe tu tulikuwa tunaangalia tuna swali ambalo kutozanmyuosali tutajibu maswali mataum eh, meandika hya tukasema tukijibu haya maswali matatu basi takuwa imetweka mahali pazuri na swali la kwanza ilikuwa ni kwamba uh, kama kila kitu kinapatikana kwa neema kwa nini naambiwa kupokea kwangu kunategemea kutoa kwangu na swali la pili nasema mtizamo upi ni sahihi katika matoleo inapokuja kwenye swala la neema ama maisha ya gano jipya na tatu je kuna aina ngapi za matoleo katika neema na nini faida zake kwa hiyo kipindi cha jana tulikuwa tumeanza kujibu ili swali la kwanza lakini kabla hatujajibu tuende turudi nyuma kidogo tuangalie wakorintho wa pili 8n hadi 8 anasema lakini paulo anawambia wakorinto kama vile mlivyo mbele sana katika yote kwamba waorinto ninyi ni wazuri sana katika katika imani anasema imani yenu su anasema katika usemi kuongea kwenu mnazungumza sawasawa sawa na kile ambacho aganojlnasema ko anasema super. katika maarifa anasema safi kabisa katika uaminifu wote anasema u kabisa na katika upendo wenu kwetu sisi safi kabisa kama vile ambavyo kuna watu wanasemaga mwalimu na kupenda na kupendanakupenda upeo na kupenda upeoko paulo naye anasema upendo wenu kwetu sisi mimi na timu yangu supa kabisa alafu anasema vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa kwa hiyo inamaana kanisa la wakorinto pamoja na kwamba wako vizuri kwenye maeneo mengine lakini katika suala la matoleo wamekuwa wako nyuma wamekuwa wako nyuma kwa maeneo mengine kasi yao ya maarifa kasi yao ya imani kasi yao ya uaminifu kasi yao ya upendo hailingani haishabahiani na Kutoa kwa kwa paulo aanaambia nataka mgongezeke katika neema hii ya kutoa kwao moja kwa moja naeza kaona <coughs> swala la kutoa ni neema ndio maa wanaona watu wengine wakisikia habari ya matoleo inawapa shida sasa angalola mstari wa, wa, wa, wa, wa, wa nne anasema siwaamrishi lakini nataka kujaribu unyoofu wa upendo wenu kwa kulinganisha na bidii ya wengine kwao anasema siwalazimishi ila nataka nione unyoofu nataka nione kiwango chenu cha upendo nataka nione demonstration udhihirisho wa upendo wenu ninapofananisha na makanisa mengine kumbuka ukisoma hii barua anavyoanza ameanza kwa kuwaambia jinsi ambavyo kanisa la makedonia ama macedonia jinsi ambavyo limekuwa likitoa na kusapoti in, nini kazi ya paulo ama injili ya kristo kupitia paulo kwaho anawaeleza jinsi ambavyo jamaa walijitoa sio tu kwamba walijitoa kwa bwana yesu lakini pia walijitoa na kwa paulo na timu yake lakini pia walijitoa kwa fedha zao kwa hali na mali ili kuhakikisha kwamba injili inakwenda mbele ili kuhakikisha kwamba watakatifu walioo kule yerusalemu walikuwa wanahitaji msaada wanasaidiwa wanafikiwa na msaada kwao paulo anawaandikia waorinto anasema nataka nione nataka nipime kiwango chenu cha upendo unyoofu wenu wa upendo kwa kuangalia na wengine ikoje niangalie mnaenendaje sasa jana nikakwambia kwa nini mungu anataka tutoe pamoja na kwamba tumekwisha kupata kila kitu kupitia katika neema nikakwambia kitu cha kwanza sababu ambayo mungu anataka mimi na wewe tumtolee ni ili kudhihirisha upendo wetu kwake na kwa wengine sasa wengine wanaeza wasiona haraka haraka kwamba upendo kwa hiyo kwanini kwanini kwa mungu aju mungu anajua lakini anataka kuona kwa sababu huo upendo anasema pendo la mungu limekwisha kumiminwa mioyoni mwetu twende warumi tano tano. warumi tano tano. <coughs> sasa watu engine wasema mungu naomba unijaze upendo jaze upendo warumi ta tan halelua warumi tan tan wewe rafiki huna upungufu wa upendo pendo la kristo pendo la mungu limekwisha kumiminwa mioyoni mwako angalia wa rumi tano tano anavyosema anasema hiviaeluya anasema na halitahayarishi kwa maana pendo la mungu limekuisha kumiminwa katika mioyo yetu na roho mtakatifu tuliopewa sisi kwao anasema roho mtakatifu alipokuja ndani yako rafiki ulipozaliwa mara ya pili roho mtakatifu akaja ndani yako roho mtakatifu alipokuja akamimina pendo la mungu ndani mwako kwao wewe unayenisikiliza umejaa pendo la mungu kama vile ambavyo na mimi nimejaa pendo la mungu lakini pendo tu ndani ya moyo halitoshi ko mungu anataka ili pendo sasa lidhihirishwe lipatiwe action lipatiwe atu wena ompassn siu ananyeelewa kwamba upendo wenye vitendo ambayo inaitwa huruma ama kwa kiingereza unaita opssn kwao mungu anataka kuona kompasshn yako mungu anataka kuona kompasshn yangu anataka aone tunajali kwa kiasi gani mambo ambayo yanayajali anataka aone kwa vitendo tunampenda kiasi gani maanake maneno matupu tu hayatoshe saa twende nikakuonyeshe kitu kwa nini mungu anataka u udhihirisha upendo wako kwa nini mungu anataka mimi na wewe tutembee katika upendo na kwa nini paulo ana anaunganisha hapa swala la matoleo na swala la upendo kwa hiyo tunweze kusema kwamba matoleo ni njia mojawapo sio njia pekee ni njia mojawapo ya kudhihirisha pendo letu kwa mungu na pendo letu kwa wengine ok twende nikakuonyeshe waraka wa kwanza wa yohana kumbuka tuliona jana kwa maana jinsi hii mungu aliupenda ulimwengu hata akamtoa mwanawake wa pekee ili kila mtu amwaminie asipotee bali awe na uzima wa milele kwahio maanayake nini maanayake ni kwamba upendo unapotokeza mahali unasababisha watu waingie katika uzima wa milele upendo mungu aliupenda ulimwengu akamtoa mwanawake wa pekee na matunda kilele cha upendo wa mungu kwa ulimwengu ni uzima wa milele sahivi unaweza ukapatikana kwa yeyote yule ambaye atatia imani a yesu kristo na imani yake kwa kile ambacho yesukristo amekifanya kupitia msalaba sasa twende kwenye araka wa kanza wa yohana mlango wa tatu mstari wa 14 anasema hivi sisi tunajua ya kuwa tumepita toka mautini kuingia uzimani kwa maana twawapenda ndugu yeye asiyependa akaa katika mauti eh? moja nikusomia kwenye tafsiri ya, ya, ya, ya neno na kwenye tafsiri ya biblia ya habari njema tafsiri ana anasema hivi nwaraazyana14 sisi tunajua ya kwamba tumepita kutoka mautini kuingia uzimani kwa sababu tunawapenda ndugu kila asiyempenda ndugu yake akaa mautini sasa kumbuka paulo anavyozungumzia kupima unyoofu wa kanisa la wakorinto alikuwa anazungumzia kwenye swala la matoleo na jana tuliona kwamba ukiwa una kitu cha kumpa mwingine alafu usipotoa ni shida ngoja ngoja tusonge mbele kidogo mstai ule angalia mstari ule wa 16 eh, anasema katika hili tumelifahamu pendo kwa kuwa yeye yani yesu kristo aliutoa uhai wake kwa ajili yetu imetupasa na sisi kuutoa uhai wetu kwa ajili ya hao ndugu 1sab lakini mtu akiwa na riziki ya dunia kisha akamwona ndugu yake ni mhitaji akamzuilia huruma zake kumbuka kumbukaikambia upendo nini huruma nini ni upendo katika vitendo love in action ndo unapata kitu kinaitwa s kwaho anasema akamzuilia huruma zake je upendo wa mungu wakaaje ndani yake huyo kwao anasema kwakuwa pendo la mungu linakaa ninapoona hitaji la mwingine na niko kwenye nafasi ya kumsaidia yule mwingine natakiwa nichukue hatua na, ni na nimsaidie mwingine sasa ukirudi kwenye ile msara wa 14 kwao anasema ninapochukua hatua ya kudhihirisha upendo kwa mwingine kwa kukutana na mahitaji ya mwingine anasema nini anasema inanisababisha inaisababisha e habari njema habari njema anavyosema anasema hivi wara t14 anasema sisi tunajua kwamba tumekwisha pita kutoka katika kifo na kuingia katika uhai kwa sababu tunawapenda ndugu zetu mtu asiye na upendo hubaki katika kifo kwao anasema nini kila mara ninapopata fursa ya kudhihirisha pendo la mungu kwa mwingine kumbuka pendo la mungu limekwisha kumiminwa ndani mwangu kao kama umezaliwa mara ya pili hauna upungufu wa upendo wa mungu upendo wa mungu umejaa ndani mwako tele lakini huo upendo wa mungu mungu hakuuweka ndani yako ama ndani ya moyo wako ili ubakie humo ndani aliuweka humo ili ilo pendo la mungu liweze kudhihirishwa kwa wengine ndio maana yohana anasema ukimwona mwenzio ana uhitaji alafu usimsaidie pendo la mungu linamsaidia nini huyo mtu hmm? angalia ule mstari wa, wa, wa, wa, wa kumi na sita hmm? anasema Kuminasaba. lakini mtu akiwa na riziki ya dunia kisha akamwona ndugu yake ni mhitaji amzuilia huruma zake je upendo wa mungu wakaja ndani yake huyo kayo anasema kwamba inaleta shida kwenye pendo la mungu liloko ndani mwako unapopata fursa ya kumsaidia mwingine inaweza ikawa ni jirani yako inaweza ikawa ni ndugu yako inaweza ikawa ni shughuli kanisani kwako inaweza ikawa ni sehemu kuna mkutano wa injili kinahitajika kitu inaweza ikawa ni kwenye huduma kama hii hiiya hurumagadi ambayo anafundisha neno la kristo kila siku na ikawa umepata fursa ya kutoa alafu unacho cha kutoa lakini hutaki kutoa ama unaogopa una hofu ya kutoa ambayo nitaizungumzia muda sio mrefu una hofu ya kutoa anasema nisipofanya hivyo ni shida lakini babari njema niii rafiki anasema nikichukua hatua nikadhihirisha huo upendo anasema nini natoka mautini naingia uzimani angalia nirudi tena kwenye habari njema angalia habari njema nalibbaneanama sisi tunajua kwamba tumekuisha pita kutoka katika kifo na kuingia katika uhai kwa sababu tunawapenda ndugu zetu mtu asiye na upendo hubaki katika kifo anasema kama sidhihirishi upendo to anabakia katika mauti ama anabakia katika kifo sasa unaweza ya mwalimu kwa hiyo okay, kitu unakumbuka ya eden sas unaeakasmawalim eden adamu anaambiwa matunda ya kila mtu wa bustani waweza kula lakini matunda ya mtu wa ujuzi wa mema na mabaya usile siku utakayokula utakufa hakika hiyo unafahamikwa kwenye mwanzo mlango wa pili mstari wa 16, 15, 16, 17. Now, ama ule tari wa1 mwanzo mlango wa tatu ibilisi anakuja anamrubuni eva heva naye anamshawishi adamu alafu wanakula lile tunda bibilia inasema mungu akawafukuza kutoka ndani ya bustani akawatoa akawaweka nje ya bustani akawarudisha kwenye ile ardhi ambayo walikuwa wametwaliwa ili kuilima na ukisoma bibilia yako utaona kwamba ndo siku alipokula maanaake mauti iliingia kwa nini kwa sababu alitengwa na nini na uzima wa mungu na kwa maana hiyo mauti ilivyoingia ghafla inabidi kula kwa adamu tendi kakuonyeshe tende eh, mwanzo mwanzo zmwanzo t7 anasema hivi akamwambia adamu kwa kuwa umesikiliza sauti ya mke wako wal ukala matunda ya mci ambayo nalikuagiza nikisema usiale ardhi imelaaniwa kwa ajili yako kwa uchungu utakula mazao yake siku zote za maisha yako naona kitwe kwa, kwa kuvuja jasho utakula sasa hiyi nasema kwa uchungu lakini nadhani tafsiriglabenye tafsiri, tafsiri neno kama ame, ameipatia vizuri sema sk tafsiri ya neno navyosema mwanzo 1 kwa adamu akasema kwa sababu umemsikiliza mke wako na ukala kutoka kwenye mti niliyokuamuru msile tunda lake ardhi imelaaniwa kwa sababu yako kwa kazi ngumu utakula chakula kilicho humo siku zote za maisha yako kwao adamu anaambiwa kuanzia sasa chakula cha dezo hamna tena kwa kazi ngumu utakula chakula kumbuka anaingia kwenye kazi ngumu wakati gani baada ya kuchagua mauti aliambiwa chagua uzima usile matunda ya mtu aujuzwa mema na mabaya ukila utakufa hakika adamu badala ya kutia gizo la mungu akaamua kula alivyokula akaama kutoka uzimani akaingia kwenye nini rafiki kwenye mauti na alivyoingia kwenye mauti anaambiwa sasa hivi utakula kwa kufanya kazi ngumu sasa mzee yohana kule anasema kwamba nikipata fursa ya kuonyesha upendo alafu nisionyeshe upendo anasema nnabakia katika mauti kwa hio maanaake nini ninapokuwa sio mkarimu nasababisha nasababisha nini nasababisha maisha yangu yajae kazi ngumu yajae kuvuja jasho yajae shurba yajae maangaiko gani kwa sababu, sababu ninakaa katika mauti ninakaa katika mauti sinaonyelewa ninakaa katika nini katika mautiwewe ni bwana habari njema kwa wakazi wa arusha na viunga vyake mwalimu urumagadi wa kipindi cha neema na kweli anakuletea semina ya neno la mungu yenye maudhui ya ushindi katika ufalme wa mungu semina hii itaanza tarehe saba mwezi wa sita mpaka tarehe kumi na nane mwezi wasita mwaka huu elfumbili na ishirininatatu ni kuanzia saa kumi kamili jioni mpaka saa kumi na mbili na nusu jioni mahali ni baobab uzima house kituo cha chama barabara ya kuelekea tengeru wenye magonjwa maradhi na vifungo wataponywa na kufunguliwa kwa jina la yesu kristo na kwa nguvu za roho mtakatifu kwa maelekezo zaidi piga simu namba au au 764 5242a789a24267arda76267 9 ndiyo ni wakati wa uponyaji kufunguliwa na kuwekwa huru ukisikia tangazo hili mjulishe na mwinginek okay. sasa mwingine anasema ya mwalimu nimekupata yosi nakusikia oy oh yeah, mwalimu nakusikia lakini shida ni kwamba liyonayo haitoshi ilio nayo ni kidogo na najua mungu ananiwazia mema najua mungu naja nikae katika upendo ili uzima ufanye kazi nikihirisha ni upendo wangu kuonyesha ukarimu tunazungumzia kile mbachonaz upendo wangu kwa kutoa ida ni kwa jirani kwa kanisa langu kwenye huduma kwenye vipindi kama, kama na naingia naingia uzimani uzimani ni, na, ni kwamba kila kitu vpnun aingi kitu Que na tia Niu Sumimi. kinavamiwa saan vana uzmugyangu biashara yangu inavamiwa na uzima mifugo yangu inavamiwa inavamiwa inavamiwa na na na na uzima uzima uzima uzima shamba langu linavamiwa familia yangu yangu kazi vanauza ayangu gi kila kitu kinachoniusu kinakaa chini ya uzima na na uzima ukitenda kazi kwa ghafla maisha maisha ya ya ya ya ni, ni maraha gafla, ya ya maraha yanaanza sababu gani nimeishi katika nauziauitndakaaasayaaisha asayaaa Sita, naanza msari wa t aanz mawa aasma mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote sb msidanganyike mungu hadhiakiwi kwakuwa chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna smstaiwa n maana yeye apandae kwa mwili wake katika mwili wake atavuna uharibifu bali yeye apandae kwa roho katika roho atavuna uzima wa milele kwao unaona kuna uhusiano wa moja kwa moja katiau katika katika uzima no, kumbuka tunazungumzia kutoa katika muktadha katika maudhui katika maudui ya upendo kwa mungu anataka wewe utoe anataa nm nitoe moja ili kudhirisha pendo lake kwake na kwa wengine lakini tunavyofanya hivyo mbili inasababisha mimi na wewe tukae katika uzima kinyume cha hapo ninapopata fursa ya kudhirisha pendo alafu nikazuia to anasema naingia mauti sio mimi nimesema ni mtume yohana aliyekuwa kipenzi cha yesu aliyekuwa akiegama kifuani pa yesu jiulize huyu ni mzee ambaye walipomingiza kwenye pipa la mafuta wakamchemsha akuungua ni mzee ambaye walimfunga kwenye mti katikati ya mji, mji miaka miwili hapewi chakula hapewi maji ya kunywa halaliwala fanya nini hakufa miaka yote miwili anahubiri njili wakashindwa wakampa kisua cha patmos bado huyu mzee akufa kwao labda tunataa tumsikilize ndonasema ukiwa na riziki alafu mwenzi ana uhitaji alafu ukakataa kufanya hivyo maanaake unakambaii sa sikuambia ukasaidia wazembe unainapita barabaaitambmambfanya kazi scho nachozugzaaiizugumzanwannaasaa wa si wapendwa saingine wanaenda hospitali kutembelea wengine alauwakenahoptalina na maombebebebana j beba na matunda unaenda tu onomtu aaatshkma nina hofu kwamba nikitoa hichi kidogo nikianza kugawana na kumsaidia mtu mwenye uhitaji ama nikaaoti njili mimi naishj kinacho nizu walim ofa takuyeshaktkoja msara wa 16 alafu nitaishia hapo kipindi kijacho taendelea lakini sikiliza hivi mzee yohana anasema hivi nasi tumelifahamu pendo alilonalo mungu kwetu sisi nakuliamini mungu ni upendo naye na akae katika pendo hukaa ndani ya mungu na mungu hukaa ndani yake kwao faida nyingine yasi katika pendo nakunaenda katika pendo maana yake inanihakikishia kwamba mungu yuko pamoja nami daima nakuwa god concis unapotoahtazunguma kipindi kijacho 1snasema katika hili pendo limekamilishwa kwetu ili tuwe na ujasiri katika siku ya hukumu kwa kuwa kama yeye alivyo ndivyo na si tulivyo ulimwenguni humu anasema katika pendo hamna hofu lakini pendo lililokamili huitupa nje hofu kwa maana hofu ina adhabu na mwenye hofu hakukamilishwa katika pendo kwao mnd maanake kama una hofu ya kutoa maana ni kwamba pendo lilomiminwa mwako halijapata nafasi bado katika maisha maisha maisha yako yako na kama pendo nafasi bado bado katika katika ni kwamba bado kazi katika maisha yako si ulitakiwa utumie ili pendo kutupa nje hofu na ungechukua hatua na nat sasa ungekuwa unakaa katika uzima uzima ugetenda kazi katika mwili wako lakini kwamba, kwa bahatimbaya sababu ya hofu na umeshindwa umeshindakudisha upendo wako kazi sasa kassa ifa mi nataka ni kuchlenji leo hofu tuwachane nayo hofu tuiondoe tugeuze macho yetu tumwangalie mungu tumepewa pendo la mungu ndani ya mioyo yetu tuna uwezo wa kupenda kama mungu mungu alivyomtoa wa pekee alikuwa hana mwingine hicho ndio kilikuwa cha mwisho bado alitoa na unajua nini kapata mavuno ya wana wengi kwao nawewe unapopata fursa ya kutoa kuonyesha wema usisite kila unavyochukua hatua hiyo unaingia uzimani lakini nikwambie kitu rafiki hatua ya kwanza kabisa kuingia katika uzima ni kumpokea yesu kristo kama bwana na mke wa maisha yako yes tendo la upendo linanifanya niendelee kufaidi matunda ya uzima lakini siwezi kupata matunda ya uzima mpaka kwanza nimempokea yesu kristo yeukristo bwana na wa namkwa maishayanu kufanya maombi yafuatayo kama nataka kulionja na kukaa katika pendo la mungu mungu sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki popote pale ulipo kama umetoa maisha yako kwa yesu kristo leo hii tuandikie tujulishe tuenze kufurahi pamoja na wewe na ukabidhi mkononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 764 ama ertelmane sifuri saba 8a 9i tano 6i24mb ama tigopesa 6724 nitarudia mpesa namba 76422 etelmane namba 789a242 tigopesa namba 67242