vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kama rafiki maisha yako unasema walimu maisha yau vameja ambapo ni mabaya vitwa vyene ni matatizomatatizo matatizo. doa vugu watoto vugu biashara vugu kazini vrugu hana kitu chochote nachokifanya kikaenda kwavia kitu mauti inatenda kazi katika maisha yao Bana mambo mabaya yanakufuata najuwaji sikia kuuaai 3 msar w15 had6 angalia limekuekea leo mbele yako husima na mema na mauti na mabaya angalia mauti inaambatana mambo mabaya husima unaambatana njema kwa wakazi wa arusha na viunga vyake mwalimu urumagadi wa kipindi cha neema na kweli anakuletea semina ya neno la mungu yenye maudhui ya ushindi katika ufalme wa mungu semina hii itaanza tarehe saba mwezi wa wasita mpaka tarehe kuminanane mwezi wa wasita mwaka huu elfuba2hrtatu ni kuanzia saa kumi kamili jioni mpaka saa kumina mbili na nusu jioni mahali ni baobab uzima house kituo cha chama barabara ya kuelekea tengeru wenye magonjwa maradhi na vifungo mbalimbali wataponywa na kufunguliwa kwa jina la yesu kristo na kwa nguvu za roho mtakatifu kwa maelekezo zaidi piga simu namba au 242, au 764 5242a789524267 nitarudia7626727 9 ndiyo ni wakati wa uponyaji kufunguliwa na kuwekwa huru ukisikia tangazo hili mjulishe na mwinginekini nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana kwa, kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu anataka kuzungumza nasi kumbuka tu mafundisho yaneema na kweli yanakuja kwako kila siku munda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako weeunaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wakristo kwa lugha nyingine eh, lengo la mafundisho aneemana kweli ni kuwezesha wee kufikiri kama kristo kuzungumzamaristkutenda kama, kama kristo lakini pia kuimarisha imani yako ili mwenendo wako wakila siku o ni mwenendo wa kumpendeza mungu. Kwa mana, neno nilasema, pasipo imani hawezekani kumpendeza mungu um, kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna bundi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli nitoe shukrani kwa wewe ambao umekuwa ukifuatilia mafundisho haya kwa njia edha ya redio ama njia ya youtube ama unafuatilia kupitia kwenye google amatify ongera sana karibu sana ninafuraha sana kwamba unatusikiliza sasa nitoe tangazo fupi kwa wale ambao wangependa kupata mafundisho kwa njia sauti najua sahivi nasiza katika redio na nigoja niseme kitu kimoja tabasama mpendwa yeyote pale uliposikiliza kama wewe ni mkristo umezaliwa mara ya pili na unapenda kusikiliza mafundisho ya neema na kweli hakikisha umepata simu ya kisasa oe e siyo akshi mpendwa ni jambo la lazima ni jambo lilo la muhimu ukipata hivyo ni kwamba manakeikwamba kupata haya mafundisho masaa akuaskiliza masa umbuka mafundisho ni kusikiliza tena na tena Kwa mfano, eh, kuna na kuna mtu ampiga simu analalamika sisi nikusikilza t kama na hicho ambacho a siku hiyo atarudi kwenye simu yake ataenda kwenye podcast simu alionayo alafu kaskilza tena ama naweza akawa amejiunga kwenye grupu la telegram mwanafunzi wa kristo akasikiliza tena na tena natentna sasa kama ungependa kuungwa katika telegram tuma ujumbe mfupi uandike niunge katika namba 7645247642ema iunge ni na niseme jambo moja hapa kwa wale ambao mnapenda kuhamasisha wenzenu waweze kujiunga kwenye gupu ama telegram mhakikishe mnawaelimisha wenzenu waambieni kwamba injili iko tofauti kidogo njli kidogo iko mahali pake yani. sababu wengine wamza kusikia tofauti na naileamacho aa kukisikia naja wengine wana, wana masikio ao yanawasha yana wanataka kusikia kitu wanachotaka kukisikia wao hawataki kusikia kweli ukiwa umemwandaa ukamwelewesha m siku bili tau za mwanzo aza usielewe lakini wesikiliza tu alau utaanza kuelewa msaidie mwandae naonaagine anaingia kwenye la aom kwaa a vipind anmakel kwaajili a wasklzaw pid vel kwaajili ya kan kwa kwa pamoja na timu yangu na timu yangu ni na radio station, timu ya sana kwa ajili yako. Ni pia umefanya maamuzi ya kishindo kabisa kwamba kila mwezi atmyan oata an o p sana fedha yako inaleta mageuzi fedha yako inaleta matokeo kaabut mwanangu endelea injili ya kristo inasonga mbele tanzania inajitiisha kwa kristo basi moja kwa moja tunaendelea na somo letu linalosema neema na imani katika matoleo neema na imani katika matoleo na kwa kweli tumeshaangalia mambo mengi nataka tu tuende tena kwenye wakorinto wa pili wakorino wa pili mlango ule wa nne mstari ule wa sb hadi wa nne kumbuka nasoma bibilia ya tafsiri ya neno bibilia ya neno kwa sababu amekamata vizuri kile ambacho kinazungumzwa anasema namna hii haleluya anasema lakini kama vile mlivyo mbele sana katika yote katika imani katika usemi katika maarifa katika uaminifu wote na katika upendo wenu kwetu sisi vivyo hivyo tunataka pia mzidi katika neema hii ya kutoa neema hii ya kutoa mzidi katika neema hii ya kutoa sawa nizungumze kidogo kwa dakika chache hp si, anasema hawa wanabidii katika imani katika usemi katika uaminifu katika upendo lakini naonekana kanisa la wakorinto wako nyuma katika neema ya kutoa sasa kuna watu ambao mmekuwa mnanisikiliza mnasikiliza mafundisho ya neema neemaana mnasikiliza kila siku na yanawabariki yanawajenga yanawawezesha lakini mkono huo wa wakwako haleluya <laughs> yaani mkodo huo eh? ikifika kwenye habari ya kutoa hutaki kabisa kabisa kabisa tena ukisikia mtumishi amesema hebu mtoe kidogo basi unakasirika unatoa na kejeli sasa rafiki paulo anasema tuzidi tuongezeke katika neema ya kutoa mstari wa nane haleluya nimesema tu tugoja nimezea nisije nisijenkafyatue mstari wa nn anasema siwaamrishi lakini nataka kujaribu unyoofu wa upendo wenu kwa kuulinganisha na bidii ya wengine Asa nataka nipime unyoofu wa moyo kwa kiingereza love nini kama pendo lenu ni halisi ama pendo lenu ni feki sasa nikakwambia karibu vipindi vitatu livyopita ama vinne mungu ambaye ni baba yetu yeye ni upendo kwao automatical inatufanya mimi na nawewe pia tu wa upendo tukaona warumi tano tano mungu amekwisha kumimina pendo lake ndani mwetu tunakwenda sawa rafiki lakini sio hivyo tu tukaona kwamba mungu anataka tu anataka tuonyeshe pendo letu kwa wengine na ndio maana waraka wa kwanza wa yohana mlango ule wa tatu ukisoma mstari ule wa kumi na nne na mstari wa kumi na nne alafu unaruka unaenda wa kumi na sita alafu na wa kumi na saba eh? anasema hivi ntasoma kwenye biblia shelalafu ntaruka anasema sisi tunajua ya kuwa tumepita toka mautini kuingia uzimani kwa maana tunawapenda ndugu yeye asiyependa akaa katika mauti 6 katika hili tumelifahamu pendo kwa kuwa yeye aliutoa uhai wake kwa ajili yetu imetupasa na sisi kuutoa uhai wetu kwa ajili ya hao ndugu 17 lakini mtu akiwa na riziki ya dunia kisha akamwona ndugu yake ni mwhitaji akamzuilia huruma zake je upendo wa mungu wakaaje ndani yake huyo sikia tafsiri ya neno anavyosema biblia ya neno anasema hivi sisi tunajua ya kwamba tumepita kutoka mautini kuingia uzimani kwa sababu tunawapenda ndugu kila asiyempenda ndugu yake kt kwa namna hii twaweza kulijua pendo la mungu kwa sababu yesu kristo aliutoa uhai wake kwa ajili yetu nasi imetupasa kuutoa uhai kwa ajili ya hao ndugu ikiwa mtu anavyo vitu vya ulimwengu huu na akamwona ndugu yake ni mhitaji lakini asimhurumie upendo wa mungu wakaaje ndani ya mtu huyo sikia bibilia habare njema anavyosema anasema sisi tunajua kwamba tumekwisha pita kutoka katika kifo na kuingia katika uhai kwa sababu tunawapenda ndugu zetu mtu asiye na upendo hubaki katika kifo kumi na sita sisi tumepata kujua upendo ni nini kwani kristo alitoa maisha yake kwa ajili yetu nasi vilevile vile tunapaswa kuyatoa maisha yetu kwa ajili ya ndugu zetu knasaba basi mtu akiwa na mali za hapa duniani akiwa na mali za hapa duniani mali ni pamoja na fedha halafu akamwona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu akawa na moyo mgumu bila kumwonea huruma anawezaje kusema kwamba ana amemaliza yani, ay amaza ksaa inde naizo tufunge tuishe kipindi hap nasemajiaiumpendoatabsunauna aa unaunakwasauo ni mgumu lakini si takusaidia tabasam kuminasaba anasema hivi basi mtu akiwa na mali za hapa duniani alafu akamwona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu lakini akawa na moyo mgumu lakini akawa na moyo mgumu bila kumwonea huruma anawezaje kusema kwamba anampenda mungu anasema unawezaje kuthubutu kusema unampenda mungu wakati umemwona mwenzio ana uhitaji alafu ukafanya mwe wako ukawa mgumu kama jiwe la mtoni yaani unateleza tu kila unachoambia kinateleza wala akiingia <laughs> bwana yesu asifiwe sinaongea kwa upendo kabisa sasa kumbuka anasema nilikwambia kipindi kilichopita kila mara napopata fursa ya kudhirisha pendo la mungu nakumbuka paulo na yohana hapo wanazungumzia habari ya matoleo kusaidia watu kutumia mali zako fedha yako uchumi wako kusaidia mwingine ndichoanachozungumzia apa awazungumzi kumsaidia bboko kumbebea eh? hicho wala kwamba zungumziikamba umeendas kufnazungumzia una kitu cha kutoa alafu umegoma kutoa. sasa nisikilize vizuri nikakwambia biblia natoesha wazi kabisa kwamba nikitenda huo wema nikatoa nimepita kutoka mautini kwenda uzimani waraka wara lakini nikifanya moyo wangu kuwa mgumu nikakataa maanake ni kwamba nabakia kwenye mauti ama natoka uzimani naingia kwenye mauti kwaho nikakwambia kila mara unapokutana na fursa ya kutoa maanake ni kwamba umepewa kuchagua kati ya uzima ama mauti sasa nikakwambia ukitoa maanake umechagua uzima na huo uzima kumbuka adamu maisha yaliyokuwa nayo ndani ya bustani ya eden ni tofauti na maisha yaliyokuja kuishi baada ya kufukuzwa kutoka katika bustani ya eden tuliona mwanzo tat17 anaambiwa kwa kazi ngumu utakula kwa kazi ngumu utakula kwa hiyo watu wengi sana maisha yao ni magumu wamejaa mateso wamejaa dhiki wamejaa shurba kwa sababu mioyo yao ni migumu kwa nini kwa sababu walipopata fursa ya kuonyesha ukarimu wakaamua kufanya mioyo yao kuwa migumu badala ya kudhihirisha pendo la mungu kwa ukarimu wao ili uzima utende kazi katika maisha yao wakaamua kuzuia sivokua isivyostahili na kwa maana wamekaa katika hali ngumu ndomana kakwambia mungu anataka wewe utoe kwa sababu sasa sikiliza hii nitakuonyesha kitu kwao kama nikitoa kusaidia muhitaji inaweza ikawa ni mdugu jamaa rafiki jirani yangu ama vipindi vya injili kama hivi maana nimechagua uzima sasa ngoja nikuonyeshe kitu kimoja tuende kwenye kumbukumbu la torati thelathini sasa oja nikwambia kitu kimoja kama rafiki maisha yako unasema mwalimu maisha hivi amejaa mambo nasmawalmaishaaao mbaa vnd ni matatizo, matatizo. ndoa wa vrugu watoto vrugu biashara vurugu kazini vurugu hamna kitu chochote kikaenda nikwambie kitu mauti inatenda kazi katika maisha yako maana mambo mabaya yanakufuata chochotekfakumbmbu la thelathini msara wa kumi na tano hadi wa kumi nasita angalia nimekuekea leo mbele yako uzima na mema na mauti na mabaya angalia mauti inaambatana na mambo mabaya uzima unaambatana na mambo mema anasema kwa hivi ni kuagizavyoleo kumpenda bwana mungu wako kuenenda katika njia zake na kushika maagizo yake na amri zake sasa kumbuka kwenye waraka wa kwanza yohana kanzyohana 1 bibilia barjeba anasema kama una mali alafu ukafanya moyo wako kuwa mgumu ukakataa kumsaidia mtu mwenye uhitaji anasema unawezaje kuthubutu kusema unampenda mungu kwahio naapa anasema kwamba ameweka uzima na mema mauti na mabaya alafu naambia kumpenda mungu ni kuchagua nini uzima lakini twene wa lakinit anasema nazishuhudiza mbingu na nchi yaani uumbaji juu yenu hivi leo kuwa nimekuekea mbele yako uzima na mauti baraka na laana basi chagua uzima ili uwe hai wewe na uzao wako kwahiyo mungu anakuambia unapopata fursa ya kutoa chagua kutoa ili upate uzima kumbuka uzima unaambatana nini na baraka pamoja na mema baraka ya bwana inafanya nini baraka ya bwana inatajirisha baraka ya bwana inatajirisha baraka ya bwana mithali baaatajiisha mihai b kila mara unapopata fursa ya kutoa faya hiyo oakamb kit kicagu kuonyesha ukarimu kwa mtu ama kanisani ama kwenye mkutano wa injili ama vipindi kama vimenibariki mkutanowa inili apinatinayofanya yes, naona mwalimu anachokifanya ni nikizuiatanaofanyaho yes, uchagua uzima uzima hauji wenyewe uzima unaambatana na baraka na baraka inaambatana na mambo mema unakuwa smaku ya mambo mema lakini pia akin aaoaa ojabuka mithali zimeandikwa na sloon mazimetungwa naama zimeelezwa zime na sln chini ya bwaaan mithali kmo ntakusomea tafsiri ya, ya, ya kawaida sahi snasmah kuna atawanyae lakini huongezewa zaidi kuna azuae sivyo haki lakini tafsiri tafsiri ya neno, ya neno. Kama mkawa, kitu ya kuna mtu atoae kwa ukarimu hata hivyo hupata zaidi mwingine huzuia lakini huwa maskini kwa anasema kuna mtu ni mkarimu alafu katika kutoa kwake vinaongezeka anapata zaidi alafu kuna mngine huzuia hataki kutoa anasema huyu huwa maskini ila sikia a habari njema sasa utapenda mwenyewe skah atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika atoae kwa ukarimu huzidi kufanya nini kutajirika lakini bahili bahili huzidi kudidimia katika umaskini kwa hiyo kama unanyeambia hivi mwalimu mimi ni maskini maisha yangu ni magumu vitwa vyendi nina shida na matatizo ada za watoto zinasumbua pchchch <tuh>, naweza akuambia hivi ni kwa sababu moyo wako ni mgumu kila ulivyokutana na fursa ya kuonyesha wema kuonyesha upendo wa mungu kuonyesha ukaribu ulizuia ndio maana unazidi kudedimia kwenye umaskini lakini unapoanza kutoa anasema unazidi kutajirika kwa hiyo mungu anavyotaka utoe maanake ni kwamba ukitoa unadhihirisha pendo lake inakusababisha wewe ukae katika nini katika uzima na uzima unaambatana na baraka unaambatana na mema kumbuka anasema naita mbingu na nchi kuwa mashahidi nini uumbaji kitu Mgini, ana, swala, la kutoa, apa, swala la la kutoa kiwango ssh swala la kiwango ingawaje <coughs> mungu ametufundisha sandad ya kutoa alimtoa pekee gave the best alivyoamua kutoa kwa ajili ya ulimwengu uliokuwa kwenye dhambi ulimwengu ambao ulikuwa umemwasi ulimwengu ambao ulikuwa unamchukia hakutoa kitu kilicho dhaifu hakutoa kitu kilicho kukuu alitoa kitu kilicho bora tunandaai wo nawewe unapoamua kutoa kilicho bora kwenye eneo la hela tuko sawa hivi una habari naweza nikatoa shilingi el na mgine akatoa shilingi milioni kumi alafu mimi nilitoa shilingi elfu moja nikawa nimetoa iliyo bora na yule aliyotoa milioni kumi ikawa ni dhaifu kwa nini nasema hivo inawezekana na shilingi elfu mbili mfukoni nikaamua kutoa elf ile elfu ni besti lakini huyu aliyetoa milioni kumi labda ana milioni mia tatu benki whatis milioni kumi fmilioni mia tatu sijunanyelnchokizungumza kwa kwayo siku zote unapoamua kutoa kumbuka unatoa kwa sababu unampenda mungu unatoa kwa sababu unampenda huyo ndugu hakikisha kwamba unatoa the thebest usitoe kilicho dhaifu usitoe kilicho kuukuu si kuna wengine anataka kumpa ngine zawadi ya pikipiki piki, zawadi ya, ya baiskeli anampa baskeli imekongoroka pikipiki imekongoroka eus imetoboka yani mwenzio akipata hicho chombo kila siku ni gereji ama unampa mtu gari mbovu kila siku anashinda gereji kila s mpaka ile gari baada ya kuwa baraka inakuwa kilio usifanye namna hiyo give the best toa kilicho bora unanyelewa rafiki nachokizungumza kwao nachotaa kusema ni kitu hichi kuna wakati mwingine unaweza ukawa na uwezo wa kutoa milioni na kuna wakati mwingine labda uwezo uwezowao akutoa ni shilingi l a hakikisha fursa isikupite mfano unafahamu oafanfaf eh, kwenye vipindi vya neema na kweli tukifika siku mwisho wa a za mungu mishoumnifundishe wa watu niwakaribishe wa, ni watu kutoa kwa ajili ya kulipia gharama za redio lakini haina maana tunavyotoa fursa ya watu kutoa jumapili usitoe kwa nini umesikiliza ujumbe siku saba zote ujumbe umekubadilisha ujumbe umegusa maisha yako ujumbe umekufanya kupiga hatua kwa nini unashindwa kutoa shukrani sasa angalia kule tuliona kwenye wagalatia stasit moja nirudie laba utaelewa mstari tena nakumbuka ndugu mmoja miaka mingi iliyopita katika katika alisoma gazeti nt ni msema kweli alivosoma gazeti la msema kweli kuwa nimeandika makala alafu akasoma kitu kikamfungua kikamfurahisha sana akafurahi kweli kwelikweli alikuwa dukani kwake soskumbuki na dhani mi nilikuwa kwenye maombi alafu jamaa akatuma shilingi elfu tatu akasema yan imenifurahisha ndo hila niliyokuwa nayo lakini neno limenibariki nimepokea hii kitu na alikuwa nimefundisha namna ya kusoma bibilia kwamba unaposoma mstari kuwa mwangalifu kwa akawa ameona kitu akafurahi alikuwa dukani kwake akachukua shilingi elfu tatu kwenye simu akarusha akasema nashukuru nimefurahi nimeona kitu tuosawa sasa ndio mtizamouunww ni bwana habari njema kwa wakazi wa arusha na viunga vyake mwalimu uruma gadi wa kipindi cha neema na kweli anakuletea semina ya neno la mungu yenye maudhui ya ushindi katika ufalme wa mungu semina hii itaanza tarehe saba mwezi wa wasita mpaka tarehe kuminanane mwezi wa wasita mwaka huu elfub2rtt ni kuanzia saa kumi kamili jioni mpaka saa kumina mbili na nusu jioni mahali ni baobab uzima house kituo cha chama barabara ya kuelekea tengeru wenye magonjwa maradhi na vifuno Mbali, wataponywa na kufunguliwa kwa jina la yesu kristo na kwa nguvu za roho mtakatifu kwa maelekezo zaidi piga simu namba au 22 22, au 764 5242 a789524267iardia76267 2 ndiyo ni wakati wa uponyaji kufunguliwa na kuwekwa huru ukisikia tangazo hili mjulishe na mwingine angalia wa 6 anasema mwanafunzi na amshirikishe mkufunzi wake katika mema yote kwa nini anasema msidanganyike mungu kwa kuwa chochote apandacho mtu ndicho atakachovuna nane maana yeye apandaye kwa mwili wake katika mwili wake atavuna uharibifu e, bali yeye apandaye kwa roho katika roho atavuna uzima wa milele maanaake nini anasema kama nimesikiliza neno limenibariki limenifungua limenijenga kama kweli naamini uzima unaotokana na hilo neno anasema basi natakiwa walau nimshirikishe mkufunzi wangu nitoe niseme ah, shang unawezaje ukasikiliza wiki nzima nzimataowako s shida kdogo u uoni aa ungu anazugumza kuptadaha nasema lakini mwalimuu anatoga mwisho wamwezi mwisho wa mwezi ukifika utatoa pia kwanisitopa katikati mwisho wa mwezi unatoaaa shiingi shzpilan umanikwawa mikono mitupu naa a vipindi vya maakwelinasaw <laughs> na hapo jumapili kwenu mchungaji wako anasimama dakika like is ama nusu saa tu anaubiri alafu unatoa na sadaka gud supa kabisa endelea lakini hapa kwenye vindu vya neema na kweli kila siku ya mungu unafundishwa na kila siku ya mungu unajifunza kitu kipya na sio tu kwamba unajifunza inabadilisha maisha yako kwa nini usijenge utamaduni wakusema najua ataa kudirisha pendo langu kwa mungu kwa kutambua na kuthamini kile ambacho anakifanya kupitia neno lake ake nakuaiki mungu amenilisha mehudumia sadaka yangu ya upendo na ni hii i nachagua kupanda katika roho nachagua kuvuna uzima ni ukifanya hivyo uzima unaambatana na baraka na mema yote inayofuata unaanza katika uzima naaraa uambatama tuusezijh lakini katikati ya wiki apo naa kila jumapii a shing tg naskia neno limeibariki limenigusawatengi utu kwenye injili njia ya kupeleka injili kwa njia ya radio ama kwa njia kila kila kila wiki kila wiki kila wiki kila wiki kila wiki unaona, kama sasahaleukt hiyo sadaka yako ya kawaida unekuta mpaka tunavoenda mwisho wa mwezi tulishatoa nusu kwa hiyo tunachokitoa kingine ni nusu lakini nikuambie kitu rafiki ngoja nikueleze nafundisha hapa namda mrefu sana ngoja nikwambie navoalikaga watu kutoa mwisho wa mwezi hivi una habari hakuna kipindi chochote watu wamewao kutoa ikavuka milioni moja na nusu hakuna hakuna na watu wanasikiliza kila siku tukiondoka hewani kwenye redio watu wanapiga simu mwalimu wanausikiki mwanausikiki mwalimu imekuaji tena wanakuwa wakali kama nyuki lakini hata siku moja hawajawahi kutoa shukurani kwa mungu sema anajua ii tunataka tusapoti hii kazi ili mwalimu asikae akiangaika na kuaminia imani kwa maana hela zije yee akae atuendee kutupakulia ufunuo Hino watu wafanyi namna kwanini anasema mioyo yao imekuwa migumu na yohana anauliza kama moyo wako umekuwa mgumu unashinda kuonyesha ukarimu unawezaje ukasema unampenda mungu na mimi nakuuliza kama unasema mafundisho ya neema na kweli yanakubariki yanakufungua yanakujenga je unawezaje ukasema hivyo wakati unakataa kusapoti kazi ya injili kwa njia ya redio ili watu wengine wafikiwe je upendo wako una matunda ama ni upendo wa mdomoni tu upendo wa binafsi tunajiangalia wewe vipi kuhusu wengine lini utaamua kutoka mautini na kuanza kukaa uzimani leo nakupa fursa hatua ya kwanza kwa wewe ambaye ujaokoka toa maisha yako kwa yesu fanya maombi yafuatayo sema mungu wa mbinguni naamini yesu ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera karibu katika familia ya mungu jo udhihirishe pendo lako kwa watu nao kabidhi mkorani mwa roho mtakatifu ambako ni salama jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama ertelmane sifuri saba 8ane 9isa tano mbili nne mbili ama tigopesa sifuri 6 saba tatu tano sifurisifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nn tano sifurisifuri mbili nne mbili eatelmane namba sifuri saba 8 tisa tano sifurisifuri mbili nne mbili tigopesa namba sifuri 6 saba tatu tano sifurisifuri mbili n mbili