vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema unapodirisha upendo bibilia naonyeshaka mauti meingia kwenye uzima na nikakwambia uzima unaambatana na baraka na unaambatana nikakwambia kama maisha yako sahivi ni magumu ya yamejaa masuui yamejaa shuruba maana yake ni kwamba umepata fursa ya kuonyesha ukaribu wa katao na kwa maana hiyo sasa mauti pamoja na laa na pamoja la na mamaya anafanya katikaikakaisha unasema lakini mwalimu mimi natoa mbona mi natoa sana inapata matatizo ukweli basi ni kwamba ulipotoa hauutoa ukiwa unasukuma na upendo ulitoa kama wajibu kwa wakazi wa arusha na viunga vyake mwalimu rumagadi wa kipindi cha neema na kweli anakuletea semina ya neno la mungu yenye maudhui ya ushindi katika ufalme wa mungu semina hii itaanza tarehe saba mwezi wa wasita mpaka tarehe kumina nane mweziwasita mwaka huu elfubilinaiirinitatu ni kuanzia saa kumi kamili jioni mpaka saa kumi na mbili na nusu jioni mahali ni baobab uzima house kituo cha chama barabara ya kuelekea tengeru wenye magonjwa maradhi na vifungo mbalimbali ponywa na kufunguliwa kwa jina la yesu kristo na kwa nguvu za roho mtakatifu kwa maelekezo zaidi piga simu namba 764 5242a789a242a67 nitarudia 76267278 52 ndiyo ni wakati wa uponyaji kufunguliwa na kuwekwa huru ukisikia tangazo hili mjulishe na mwingine popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa na mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kama unaosikiliza kwa njia ya redio lakini pia anakuwa posted kila siku katika google podcast, Apple podcast Spotify, uh, pamoja na nini kwenye whatsapp pamoja na telegram kwenye whatsapp na telegram tunapatikana kwa jina la mwanafunzi wa kristo kwenye, kwenye podcast pamoja na kwenye youtube tunapatikana kwa jina la mwalimu hurumagadi kwao nikupe ongera sana wewe ambao umekuwa ukifuatilia uh, kumbuka tu kwamba lengo na madhumuni ya vipindi vya neema na kweli ni kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa maneno mengine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo na zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli kwahiyo nikupe ongera sana uwe ambao umekuwa ukifuatilia ukijifunza kwa muda mrefu asante kwa ajili ya wale wote ambao wanafanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli pamoja na wasikilizaji wake pamoja na mimi mwenyewe lakini pia nishukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamefanyia maamuzi ya kuwa wanachangia vipindi vya neema na kweli kila mwezi ili kuhakikisha kwamba injili kwa njia ya redio inafikia watu wengi zaidi um, ni, niseme tu kwamba uh, kama ungependa kuunganishwa katika grupu la telegram basi unaweza ukatuma ujumbe mfupi katika namba 64264242 tuma ujumbe mfupi sema niunge alafu utaungwa kama nlivyosema katika grupu hili uh, utaweza ukaona wamfano tuna posti, mbali ya mafundisho haya tunayotoa kila siku lakini kila wiki pia na post fundisho fundisho ambalo linajenga zaidi kwa ajili ya wale ambao ni nimembe katika grupu la whatsapp na gup lagra kwahio kama ujafanya hivyo basi fanya hivyo kama unaangalia kwenye youtube unaweza ukafanya hivyo pia kwao ukifanya hivyo utakuwa unaendelea kupata mafundisho ya ziada lengo nachofanya rafiki tunataka kupanua wigo ninatafuta niko na wataalam tunatafuta namna ya kupitia kwenye podcast nianze kufanya vipindi li tukianza kufanya vipindi live especially ninyi mlio katika telegram na kwenye hasa basi tutakuwa tunawapa alat alafu napokwenda li maana ni kwamba mtakuwa mna uhuru mtakua mnapiga simu na kwenye podcast lakini pia utauao live katika youtube kwaho maanaake ni kwamba utapiga simu utauliza maswali tutashirikishana tutajadili utatoa testmon tutafahamiana kwao tunajaribu tutaua tunafanya mara moja kwa wiki kwahiyo sahivi niko kwenye maandalizi endelea kulitia katika maombi hilo kwamba tutaweza kuintacti tutaweza kuonana tutaweza kuzungumza basi mambo yatakuwa mazuri kabisa kwahio ujiandaye tunafanya utaratibu huo ili tunavyoingia januari ya elfub 2h0 maana yake ni kwamba tuende kwenye viwango vipya sio tu huo unanisikiliza lakini pia niweze kuzungumza na wewe tuweze kuati sisi tumekuwa familia tumekuwa jumuiya sasa hivi jumuiya ya wanafunzi wa kristo watu ambao tunampenda kristo lakini lengo pia ni kwamba tuweze kuwa na interaction hizi tuweze kuwa na nini majadiliano ili pia mchague masomo ambayo mgependa kuyasikiliza huko mbeleni kumbuka tunaendelea na somo letu nalosema neema na imani katika matoleo neema na imani katika matoleo na tulikuwa tunajibu swali kwamba kama kila kitu kinapatikana kimepatikana kupitia neema kwa nini naambiwa ama kwa nini mungu anataka nitoe na ilikuwa nimejibu hilo swali kwa kuonyesha kwamba kitu cha kwanza kabisa ambacho mungu anataka nitoe ni kwa sababu yes anataka nidhihirishe upendo wangu kwake na kwa wengine kumbuka binadamu wengine wameumbwa katika sura na mfano wa mungu kumbuka pendo la mungu limekwisha kumiminwa moyoni mwako lakini lilimiminwa ili wewe uweze kulidhihirisha ili uweze kumfunua mungu uweze kumonyesha mungu na tukasoma mambo kadhaa sasa nataka nisome msarimaa waraka wa kwanza wa yohana 3 tulisoma mstariulo wa, wa kumi na nne na wa kumi na wa saba kwaontasoma mstari wa, wa kumi na nne kumi na sita na kumi na saba alafu kumbuka leo ni siku yetu ya jumapili ni siku yetu pia ya kumtolea bwana lakini pia ni siku yetu ya kuombea wagonjwa angalia anasema hivi bibilia habari njema anasema sisi tunajua kwamba tumekwisha pita kutoka katika kifo na kuingia katika uhai kwa sababu tunawapenda ndugu zetu mtu asiye na upendo hubaki katika kifo sisi tumepata kujua upendo ni nini kwani kristo aliyatoa maisha yake kwa ajili yetu nasi vilevile vile, tunapaswa kuyatoa maisha yetu kwa ajili ya ndugu zetu basi mtu akiwa na mali za hapa duniani halafu akamwona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu bila kumwonea huruma anawezaje kusema kwamba anampenda mungu si rafiki nilikuambia kwamba uh, uh, tunapo okay. nikidhirisha niki, pendo langu kwa maana kumbuka paulo katika katika wa ile na na baraka Johanna, mlango, watatu, na baraka yohana mlango wote wanazungumzia habari ya vitu na kutoa na wengine kipindi kilichopita nilizungumza mambo kadhaa lakini sasa hivi nataka kirafiki kama umekuwa ukinisikiliza muda mrefu katia umekuwa mwanafamilia utkuwkn unanisikiliza kwa njia ya e unanisikiliza kwa njia ya youtube unanisikiliza kupitia kwenye podcast ama kupitia kwenye whatsapp Si, lazima tufanye tuwe na, na, na mazungumzo a, ambayo nini yako wazi nizungumze kwa uhuru kumbuka kipindi kilichopita nilikwambia hivi angalia hapa anachosema ums, u, u, u, kwenye bibilia bari njema anasema mstari wa 17b basi mtu akiwa na mali za hapa duniani alafu akamwona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu bila kumwonea huruma anawezaje kusema kwamba anampenda mungu sasa kumbuka rafiki nilikwambia kwamba unapodhihirisha upendo bibilia anaonyesha msara ku notoka mautini unaingia kwenye uzima na nikakwambia uzima unaambatana na baraka na unaambatana na mema nikakwambia kama maisha yako sasa hivi ni magumu yamejaa masumbufu yamejaa shuruba maana ni kwamba umepata fursa ya kuonyesha ukarimu kakataa na kwa maana hiyo sasa mauti pamoja na laana pamoja na mabaya anafanya kazi katika maisha yako unasema lakini mwalimu mimi natoa mbonami natoa napata matatizo ukweli basi ni kwamba ulipotoa haukutoa ukiwa unasukumwa na upendo ulitoa kama wajibu labda ulitoa kujionyesha ama ulipotoa haukutulia maanani kwenye kile ambacho unakitoa kwa sababu ulikuwa uko bz na kwa maana ukaamua ngoja nitoe mara moja maramoa na shuhuli nyingine hukutafakari kwa nini unatoa ukutafakari ukushukuru tunakwenda sawasawa kumbuka likuonyesha katika, katika galatia s nasema mwanafunzi namshirikishe na mkufunzi wake katika mema yote kwamba msidanganyike mungu adhiakiwi apandacho mtu ndicho anachovuna ukipanda katika mwili utavuna uharibifu ukipanda katika roho utavuna uziuamilele anasema nini anasema kama nimesikia neno alafu lile neno limenigusa lile neno limenijenga lile neno limeniimarisha limenibadilisha ambavyo nafikiri nawajibika kupanda kutoa kumshukuru mungu kuonyesha upendo wangu kwa hilo neno napokeaje kumbuka kwenye ufalme wa mungu tunapokea fani kwa kutoa sio likuonyesha katika wafilipi 4 15 anasema huduma ya kutoa na kupokea kwa hiyo katika gano jipya tunatoa ilikupokea kwaio nalipokeaje neno basi nilolisikia wiki nzima natoa nini sadaka yangu ya shukrani sasa niseme kitu hichi watu wengine wanasema kwamba mwalimu mimi nimejikomiti kuwa pna wa vipindi vya neema na kweli kwao kila mwezi natoa ni vyema kabisa si ni jambo moja lakini vipi weo kumshukuru mungu kwa ajili ya hicho ambacho umekisikia vipi kuhusu hilo kwamba umesikiliza wiki nzima neno limekujenga limekupatia maarifa limekupa ujasiri umeona na ufumbuzi ambaoulikua ujauona umeweza kuchukua hatua wako kuwa mgumu ataoeneala arafiki usitengeneza utamaduni lsema kanisani kwako jumaapili unakwenda na sadaka vipindi vya neema tunakufundisha wiki nzima alafu jumapili tunakupa fursa ya kumshukuru mungu kwa ajili ya hicho ambacho umekisikia kimekubariki kwa nini mmoyo wako unakuwa mgumu kwa nini moyo wako unakuwa mgumu mgumundicho sempma anasema anasema, moyo ukiwa mgumu kuonyesha ukaribu hapa anasema hivi wa saba, kwenye manake tashind kuonyesa ukariuausomap anasmahima wenye bbbaea basi mtu akiwa na mali za hapa duniani alafu akamwona ndugu yake ana shida lakini akawa na moyo mgumu bila kumuonea huruma anawezaje kusema kwamba anampenda mungu yani unapataje ujasiri kwamba umepata fursa ya kumpenda mungu alafu ukakataa alafuukakataa bado unapata ujasiri Asa, moyo mgumu unasababishwa na nini angalia waibrania waibrania tatu oja a moyo mgumu unasababishwa na nini waibrania tatu alafu twende mstari ule wa kumi na mbili anasema angalieni ndugu zangu usiwe katika mmoja wenu moyo mbovu wa kutokuamini wa kujitenga na mungu aliye ai lakini mwonyane kila siku maadamu itwapo leo ili mmoja wenu asifanywe mgumu kwa udanganyifu wa dhambi kwa hiyo kinachofanya mtu awe na moyo mgumu akatae kumtolea mungu akatae kumsaidia mtu mwingine akatae kuonyesha ukarimu anasema ni udanganyifu wa dhambi kwamba huyo mtu amedanganywa na dhambi sasa mshahara wa dhambi nini mauti ndio maana ndiomaana wana anasema ukishindwa kuonyesha upendo unaendelea kukaa katika mauti lakini ukionyesha upendo ukichukua hatua ukonyesha upendo kwa vitendo unatoka mautini unaingia uzimani kumbuka uzima unaambataa nini na baraka uzimnambatanan namema kwa nataka i wanzia wiki hii samu, hai. Samu, basi hai. Wiki hii hebu sisi kama jumuiya ya wanafunzi wa kristo tutengeneze utaratibu wa kuchagua uzima kila ifikapo jumapili kila ifikapo jumapili baada ya kusikiliza neno wiki nzima baada ya kupata ufahamu wiki nzima tujifunze kutoa sadaka ya shukrani tukamate sadaka aseme mungu kwa haya uliosema nami katika wiki hii yote nafungua moyo wangu nayapokea na yaruhusu yalete mabadiliko katika maisha yangu maana najua neno lilotoka katika kinywa chako halitakurudia bure bali litatimiza mapenzi yako yote na litafanikiwa katika mambo yote ambayo amelituma kwa sababu hiyo sadaka hii ya upendo naituma ku, kwa nini kwa mwalimu ili neno lako liweze kufanya kazi nachagua uzima kumbuka wagalatia st sita hadi nne ndivyo wanavyosema kwamba ukipanda katika roho unavuna uzima ko nachagua uzima nachagua uzima nachagua nini uzima sijuu kaa nanyelea rafiki nachokizungumza taengakuonyeshe kwenye, kwenye, kwenye wakorinto wa, wa, wa, wa pili mlango wa, wa tis wakorinto wa pili mlango wa tisa tulishazungumza huko nyuma tulizungumza wakati tunazungumzia ilikuwa katika somo la mwenye haki ataishikwa imani na tukawa tunaangalia katika eneo la uchumi tuliona kwamba mungu anampa mbegu mwenye kupanda na anampa mkate uwe chakula yule ambaye anakula tuko sawasawa lakini nataka nikusomea kitu kimoja ngaia wakorinto wa pili t alafu tendaule msara wa kumi anasema hivi na yeye ampae mbegu mwenye kupanda na mkate huwe chakula atawapa mbegu za kupanda na kuzidisha naye atayaongeza mazao ya haki yenu kumi namoja mkitajirishwa katika vitu vyote mpate kuwa na ukarimu wote umpatiao mungu shukurani kwa kazi yetu tunakenda saasawa kwao maana nini maanayake ni kwamba mungu anataka tuzidi katika ukarimu ili nini kao kila jumaapili unapokuwa umesikiliza meseji ya mafundisho ya neema na kweli unapata fursa ya kuchagua uzima unapata fursa ya kuchagua baraka unapata fursa ya kuchagua mema kivipi kwa kuhakikisha unatoa sadaka yako ya shukrani mimi kama mwalimu wako lazima nikuambie pasipo kumumunya maneno nimekufundisha mwaka mzima umekuwa kwenye h safari kwa mwaka mzima najua wengine mmeanza nusu wengine mmeanzia robo ya mwaka nusu ya mwaka robo tatu ya mwaka inawezekana mwngine ndio umejiunga una wiki wngine una siku mbili tatu lakini nisipokuambia ukweli nitakuwa sikutendei haki kwa sababu ugumu wa moyo umesababishwa na udanganyifu wa dhambi dhambi ndio inakudanganya kwamba usitoe hauna cha kutoa usitoe huyu rumagadi atafaidi sana atakula ela yako atanenepa my frendi nilikuwa nimenenepa kaba sijakutana na wewe kama janza kunisikiliza nilikuwa nimenenepa ngoja moja nilikuambia hivi kila anapotoa fursa ya watu kutoa kwa ajili ya kusapoti gharama za injili kwa njia ya redio hakuna kipindi hata kimoja nikitoa watu wachache wakanisani kwangu watu wa kwenye redio na mitandao hakuna kipindi hata kimoja wameweza kutoa ikavuka, ikafika milioni moja hakuna hata milioni huwa niishwi lakitatu lakimbili lakimoja ls ili really? kwahio maanaake nini nimekuwa nikisimama katika imani na watu wachache tunakwenda hi tumekuwa tukibeba mzigo wote huweziamini kwa mfano kwenye tuko kwenye redio sahivi mbili lakini naweza kwenye kwenye kwenye redio ainiaeawenye tumetumia mamilioni ya lionia sasa s unasikiliza kila siu mb adaao a hani l a yao el yako elu yako, yako ya kila wiki hii kazi inezakusogeza hebu fanya maamuzi kwamba mwaka wa 2 utakuwa msikilizaji mzuri lakini sio hivyo tu kwamba kila jumapili kila baada ya wiki utatoa sadaka yako ya shukrani kuachilia imani yako kwa ajili ya hicho ambacho umekisikia wiki nzima alafu pia kwamba mwisho wa mwezi utakua, utatoa nini mbegu yako ya partnership ambayo nitafundisha wiki ijayo nitakufundisha namna ya, ya kutoa katika neema ili nini, ili uweze kupata matokeo uweze the kingdom ku ili ufalme wa mungu ekutenda kazi kwa yako lakini sahevi nema niseme wazi haifai ni aibu kusikiliza kila siku alafu mwezi mzima wiki nzima alafu mo wako ujapata shida kuhusu kumshukuru u u sasa kumbuka wewe ukitoa usipotoa urumagari ataendelea kuwepo vipindi vya neema na kweli vitaendelea neemanal vitaendeleakuos ni agizo la mungu lakini kwanini mungu anataka utoe anataka udhihirishe upendo wako kwake hataki wee uwe na moyo mgumu anataka utoke katika mauti uingie katika uzima anataka baraka pamoja na mema vitende kazi katika maisha yako kumbuka tumona kwamba aliye mkarimu anazidi kutajirika mithali 1 lakini aliye mgumu anaezuia anasema anazidi kutumbukia katika umaskini na mungu anataka utoke katika umaskini wiki jao tutazungumza zaidi a habari ya umaskini kwa hiyo ni kuchagizi rafiki naongea bila kukuonea aibu manae nimaonea aibu kwa muda mrefu sana safari hapana no safar apanamanae aiwasaidi kitu mlitakiwa svm wakiro. stable wakiroo strong muwe mmetulia katika maeneo na fedha mnastawi mnasta mnapiga hatua mpendeni mungu mpende mungu na mali yako, mpende mungu na mali yako yako yako mpende mpende mpende mungu mungu na na fedha mungu na uchumi wako unapofanya hivyo yesu unaonyesha vya lakini kwa karibuiiawengine pia ko nikuombe wewe ambaye umeamua kuwa mwanafunzi wa kristo wewe ambaye umeamua kuwa mwanafunzi wa kristo kuwa mwanafunzi wa kristo kwa vitendo hakikisha unaanzia leo kwamba kila wiki nzima baada ya wiki nzima nzimakila jumaapili tunavyotoa fursa ya matoleo hakikisha kwamba unatoa kwa upendo kwa iari sio yakulazimishwa hiyo ugumu wa moyo nimekuonyesha ugumu wa moyo ni kwa sababu dhambi ndo inadanganya watu ona ugumu wa moyo, wa wa moyo. kilichofanya wana waisal wakashinda kuingia kwenye urithi wao kusoma hiyo wabrania mlango wa watatu ni ugumu wa moyo ugumu wa moyo kwa lugha nyingine inaitwa nini Unbelief, kuto kuamini na kutokuamini usiingie kwenye rest. nye maisha ya pumziko maisha ya raha maisha yaaha ashaahkii apiga siu dguukpiga simu anashukuu ana ndugu, ndugu wa nduguaidgu waea sikosei anamshukuru mungu anasema mafundisho yanafungua mafundisho yanajenga mafundisho yanaauakuamara nafurahnikiskia kama hizo tetmn kama hizo ni nzuri na tunazihitaji na tunataka watu wengi zaidi wafunguliwe watu wengi zaidi wazidi kukua kwa hiyo kama huyu ndugu wa australia ameniskia kwa njia gani kwa njia ya mtandao lakini pia kuna wenzetu wako tanzania vijijini hawana simu za kisasa hawawezi kwenda kwenye youtube hawawezi kwenda kwenye whatsapp hawawezi kwenda kwenye telegram wao watasikiaje ni mimi na wewe tunapotoa yetu kila wisho awezi aotaai ukaogope kutoa zangu zote V-t-shirti vile uskaogope kut amaaaalan afaa a waotowa sababu nafsi ya mwanadamu ni ya muhimu sana kwa mungu mngu muhimu sana kwa bwanayesu nbwaaeu sitaki nisimame mbele ya yesu alafu ulifanya nini katika nafasi e nilinunua nguo mpya simu ya kisasa nikanunua gari la kisasa nikawa na majumba ya kisasa no. nimwambie bwana nilijitahidi kuwa mwaminifu kila ulichonibariki nacho nilijitahidi kutoa kipaumbele kwanza kwenye ufalme wako nikahakikisha nakimbilia nafsi za watu kwanza watu waokolewe watu wapate maarifa mengine yes nakuachiwa bwana lakini kwenye kazi ulionipa ya kuhubiri injili kwa kila kiumbe ya kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi mungu wangu unafahamu nijitaidi unafahamu sina damu ya mtu yeyote mikononi mwangu unafahamu sina lawama unafahamu hata wakati uliposema kwamba ukawagiza watu walete kuja kunisapoti katika injili wakakataa nilitoa ya nyumbani kwangu kwa nilitoa chakula cha watoto wangu ada ya watoto wangu ili watu wako wasikie neno huna Jee, we, siku Jee, mbele o baunafaamhoth hasa w uamuzi ni wakwako lakini kumbuka utamu wa kutoa nini unaingia katika upendo unakaa katika uzima unakaa katika baraka unakaa katika mema mambo yanakuwa safi mambo yanapendeza sijui kaa na nyelea ketunachokizungumza rafiki kipaumbele chako kiko wapi kipaumbele changu mimi ni watu wasikie neno watu wajifunze na nikifanya hivyo sikae kwenye umaskini nakaa kwenye hutele yes suti sipendi ningeza kuvaa suti napenda kuvaa hivi usipate tabu sio kama nimepungukiwa sijapungukiwa ndio maana vipindi vinaruka kila siku kwao nataka nikupe challenji leo chukua hatua kama uwezi leo kesho seme mungu nataka nikushukuru ni kushukuruawiweni bwana habari njema kwa wakazi wa arusha na viunga vyake mwalimu uruma gadi wa kipindi cha neema na kweli anakuletea semina ya neno la mungu yenye maudhui ya ushindi katika ufalme wa mungu semina hii itaanza tarehe saba mwezi wa wasita mpaka tarehe mwezi wa mweziwasita mwaka huu eu22rtt ni kuanzia saa kumi kamili jioni mpaka saa kumina mbili na nusu jioni mahali ni baobab uzima house kituo cha chama barabara ya kuelekea tengeru wenye magonjwa maradhi na vifungo wataponywa na kufunguliwa kwa jina la yesu kristo na kwa nguvu za roho mtakatifu kwa maelekezo zaidi piga simu namba au 078, 42, au 7645242a789522a67nitarudia76267 Nine, tisa, tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili. ndiyo ni wakati wa uponyaji kufunguliwa na kuwekwa huru ukisikia tangazo hili mjulishe na mwingine sasa nadhani umenisikia vya kutosha na kwa maana hiyo tunataka sasa tuhudumie walio wagonjwa lakini nataka niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo wa nazareth nimezungumza na watoto wako pasipo kuona aibu pasipo kumumunya maneno nimezungumza kweli yako kama ulivyoniagiza ya kuwahamasisha kila wiki watoe sadaka ya shukrani kwa ajili ya kile ambacho unasema nacho kupitia vipindi vya neema na kweli baba nimewaambia naamini wenye masikio ya kusikia wamesikia na wenye macho ya kuona wameona na wenye mioyo ya kuweza kupokea ufahamu wapokea ufahamu asante kwa ajili ya neema ya kutoa ambayo inakaa juu yao na kwamba kuanzia leo hii maisha yao yatabadlika yatajaa uzima yatajaa baraka yatajaa kama una changamoto ya afya mahali popote Apo ulipo Chia mkono wako kwenye kifua alafu kwa yataja namemac uia Ha, tunaye yesu anaweza yote anatosha nitaomba kwa ajili yako katika jina la yesu kristo wa nazaret baba napokea uponyaji kwa ajili ya huyu ndugu anaenisikiliza sasa hivi nauachilia katika mwili wake ninaamuru ugonjwa maradhi kutoka katika mwili wake katika utosi mbayo kwenye unyao wake naachilia uzima katika jina la yesu kristo wa nazareti kuna mama unanisikiliza una kichomi kichomi kwenye maziwa yapo, una kichomi kikali sana sasa hivi umevaa umejifunga kanga umevaa kanga moja umeifunga shingoni hivi umeizungusha snafungwaji una maumivu makali sana navozungumzasahivi ayo hivi hayo maumivu yanaondoka hayo maumivu ya na ayo maumivu aliua na nabatakiungulia na kikaisana kikali sana kikali sana na usiku uia unachemka joto hiyo ali naondoka ahivi katika jina la na migu yako pia ilikuwa inasumbua yote inaachilia katika jina la yesu kristo yes, jina la yesu wa kama unanisikiliza hata kama sijataja changamoto ulizonazo kuna ndugu unanisikiliza kwenye makwapa yako umepata mapele panawasha panawasha panakutesa mpaka uwezi kukaa vizurinavyozungumza sahivi sio tu kwamba kuna moto napita hapo mwasho unakata na mapele hayo yananyauka katika jina la yesu kristo wa Nazareth. katika jina la yesu kis kuna mama unanisikiliza sahivi maziwa yako yameanza washa kwenye chuchu zako zinawasha na umekua, unahofu, unahisi, ni kansa, nini unaofu nahisiniuufanaini hivi katika jina la yesu ris ilo tatizo linaondoka lina uzima wa kristo unapita linauziawauapitao katika jina la yesu yeuis kuna baba unanisikiliza una changamoto na nguvu zako za kiume katika jina la yesu Christo, In fact, katika yeu ist inaonzuumji ane ya nyumba yako yao ia ayis iyo nguvu naopitaaausioou yesu kristo anakuponya katika jina la yesu kristo hali inakuwa safi na utuandikie usikae kimya katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna ndugu nanisikiliza masikio yako yanawasha sana yanawashampakaa o <gibu> awezkutulia katika jina la yesu kristo huo mwasho unaondoka na huo mwasho unasababisha kinywa chako kinatoa harufu mbaya katika jina la yesu kristo ilo tatizo linaondoka sasa hivi kuna ndugu nanisikiliza sasahivi magoti yako yanasumbua sana hasa goti la kulia katika jina la yesu kristo maumivu yanaondoka jaribu kufanya kile ambacho ulikuwa uwezi kufanya tuandike uskada huo ushuuda tuwambie kile ambacho bwana ametenda tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo aliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 764 tano fi mbili 4 mbili ama ertelmane sfi7ab8 tano bi4 mbili, mbili ama tigopesa sifuri6ita tatu tano fif mbil n mbili nitarudia mpesa namba sifurisaba sita n tano sifurisifuri mbili n mbili eatelmane namba sifuri7aba 8 tano sfurisfuri mbili n mbili tigopesa namba sfuri 6 ita tatu tano furisfuri bii n mbili