kwenu na na na kulipiwa na wa wa mwalimu pamoja wasikilizaji kipindi hivi leo katika cha neema na kweli dui yangu mimi yeye na watoto wake anataka mimi niwe baili nizidi kumilimia katika umaskini na nilicho nacho mezani ni kwamba sauti ipi naisikiliza sauti ipi naitii sauti ambayo naisikiliza na sauti ambayo naitii hiyo ndo itakayoamua kwamba nani anakuwa baba yangu kicho ambacho bwana yesu aliwaambia wayahudi katika yohana 8 tena ni wwayahudi wanaomwamini yesu aliwaambia kwamba nini ni wa baba yenu ibilisi tamaa za baba yenu ndizo inazopenda kuzitenda si, iblisi anatumia hofu na mungu anatumia imani popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu anataka kusema na sisi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako na kuimarisha imani yako ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimrifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze ku kuzungumza kama kristo na uwez kutendakma kristo zinati pasipo imani kumpendeza mungu na kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja kwa katika moa kwaoa vibaya uamikwao kffayutaamivbay hfny maamuzi ya kufikiri vizuri f vzui n kufkmaristo na ili uwezufmaristo nabudi kua wa kristo na wanafunziwa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya neema na kweli na toa shukrani za pekee kwako wewe ambao umekuwa ukijifunza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kwa bidii asante kwa uaminifu wako asante kwa kuhamasisha wengine kusikiliza vipindi vya neema na kweli kufuatilia mafundisho ya neema na kweli asante kwa wewe mwenyewe kuwafundisha wengine hakika umedhihirisha kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo kamaana kristo aliagiza wanafunzi wake mmoja wakahubiri injili na mbili wakafanya mataifa yote kuwa wanafunzi hivyo ongera sana rafiki nikushukuru pia na wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi na kwa ajili ya timu yangu pia asante kwa maombi yako endelea usichoke simama pamoja nasi kazi inasonga mbele kazi inasambaa Uh, nakushukuru pia wewe ambaye umekuwa kwa fedha yako umeamua kuwa mkarimu na kuhakikisha kudhirisha pendo lako kwa kristo kwa kuchangia injili kwa njia ya redio ili mamia kwa maelfu ya watu waweze kufikiwa na huduma hii asante sana kwa uaminifu wako bwana aendelee kukuzidisha bwana aendelee kukuongeza uh, <coughs> tunaendelea na somo letu linaosema neema na imani katika matoleo neema na imani katika matoleo sasa nafahamu watu wengi walitegemea kusikia fomla kwamba kanuni moja mbili tatu lakini kanuni haina mantiki haina mashiko kama utaelewa sababu iliyoko nyuma ya matoleo na kwa sababu hiyo basi tumekuwa tukiangalia mambo kadhaa na wiki hii tumebakiza leo na kesho ili wiki hii na kwa amanao nimekuwa nikisisitiza mambo fulani fulani na ni muhim sanakaskiliza kumbuka tulisema kwamba mungu kwa neema yake alikuisha kutengeneza na kutupatia mambo yetu yote ambayo tunahitaji kwa ajili ya kuishi katika maisha yanayotakiwa sawasawa na neno lake afes nasema tumebarikiwa ka brakazote za rohoni petoapili moja t ai anasema kwamba uwezowake wao tumekuwa tukijibu hayo maswali wiki iliopita na wiki hii utaona nimepiga kambi sana kwenye hizi sababu kwa sababu naamini kati ya kitu kimojawapo watu wanalalamika wanasema mi nimetoa fungu la kumi sana lakini sijapata kitu chochote mimi nimetoa sana sanan sijapata kiu chochote sasa kuna mambo kadhaa ambayo takiw uzingatie lakini kati ya mambo ya kwanza kabisa ya muhimu yalikuwa anapotoa, ni haya ambayo nayasema kwamba mungu unapotoa ni fursa yaliokupa yawewe kudhirisha upendo wako kwake kwa kama umetoa kwa mungu ama umetoa kusaidia mtu mwingine lakini haukutoa ukiwa unasukumwa na upendo kutoa kwako huko ni sufuri na ntakuja kuzungumza habari ya fungu la kumi takwa tutoeje sijna mbegu vitu vitu gani gani na na gani lakini nisema tuzungumzie matoleo kwa ujumla kama kilichonisukuma kutoa sio upendo wakorinto wanz wa w anasema nimepata hasara na wakristo wengi wanatoa sio kwa sababu ya upendo wanatoa edha wameshurutishwa na wachungaji wao ama wanatoa kwa sababu wanasukumwa na tamaa zao wenyewe na kwa maana hiyo kwa kuwa ni tamaa ama ni mashinikizo basi hicho walichokitoa hakileti matunda katika maisha yao na tulichokuwa tunafanya basi tulikuwa tunajaribu kurekebisha ili wewe unapotoa uhakikishii kwamba unatoa ukiwa katika hali ya upendo lakini pia tukaona sababu nyingine pia unapokuwa katika upendo kwa njia ya matoleo inasababisha wewe utoke katika mauti ama mauti isiz. iache kutenda kazi katika maisha yako na uzima utende kazi katika maisha kumbuka uzima tunaupata kwa sababu ya yesu sio kwa sababu ya kutoa ilo usili, usilisawa lakini pia biblia nasema kwamba tunatakiwa tuenende katika upendo anasema usipompenda ndugu yako unakaa katika mauti na tuliona kontekst yake maudhui yale mazungumzo yale eh, mandhari yake mazingira yake yalikuwa ni mazingira ya kusaidia wengine lakini pia tukaona mungu anataka moyo wako Ilini, ili ili aweze kujionyesha mwenye nguvu kwamba kila mara unapomtegemea mungu basi unampa fursa ya yeye kujionyesha mwenye nguvu kila mara unapomtegemea mungu unampa fursa ya yeye kujionyesha mwenye nguvu tukaenda kwenye nyakati wa wapili 1s tukaona mfalme anaitwa asa alipomtegemea mungu mungu akamsaidia akawashinda ngumungu wa na wahnawa alipoaca kumtegemea mungu akamtegemea mfalme wa wah ili amsaid kupigana dhidi ya mfalme mfalmewa asa alipotegemea fedha na mali zake asa akaingia batatani bibilia ikasema akaambiwa umefanya jambo la kipumbavu kwa kuwa ulitafuta msaada kwa mwanadamu akusaidie katika vita sasa vita haitakaaiishi malangoni pako katika maisha yako kwayo ina maana maanaake nini kwa kuwa tunazungumzia habari ya matoleo ina maana kama imani yangu itakuwa kwa mwanadamu ama kwenye kazi ya mikono yangu tegemeo langu litakuwa kwa mwanadamu a kwenye kazi ya mikono yangu kunitatulia hiyo shida ya fedha upungufu ukosefu basi bsema efaa jambo la kipumbavu na kwa maana hiyo upungufu ukosefu utapiga kambi katika maisha yangu. Shikali, pia mungu anataka wetu sio kazi ya mikono yetu bali mungu mwenyewe mwenyeweanataaosheleuwetu awisho siku ya jana kuw tunaangalia kwamba mungu anataka tuwe wakarimu ili tuzidi kutajirika na tukaona ibilisi anataka tuwe wabaili ili tuzidi kuwa amaskini kwa tuende moja kwa moja basi tukasome tena kwenye mithali 1in mo ishinneil tukuw tumeisoma kipindi kilichopita mithali kumi na moja ishinanne haleluya labda niseme kitu hichi vipi kama ningekwambia rafiki kwamba mwenendo wako mwenendo wako katika fedha zako na uchumi wako unaashiria ama unatupa picha baba yako ni nani angalia mithali 124 tafsiri ya bibilia bari njema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kulidimia katika umaskini na ndio maana nakwambia kwamba mwenendo wako wa kila siku katika eneo lako jinsi unavyommn jinsi unavyotumia fedha zako na kipato chako itatupa picha kama mungu ni baba yako ama itatupa picha kama ibilisi ni baba yako tabasamtala usinune <laughs> tunajifunza ili tuweze kurekebisha kumbuka ibilisi ni baba wa uongo kwao atakuja katika mazingira ya uongo kutudanganya alafu tunaingia kwenye mtego wake pasipo, kutujua, pasipo kujijua na neno la mungu kazi yake ni kuleta kweli na kweli ndio inawaweka watu huru kwa maana hiyo kama oja nikuonyeshe story moja no tuiache n tukiweza enda enye u1 akini tuiache saasikiliza hivi nisikilize kitu hichi rafiki kwamba mungu ambaye ni baba yangu mimi anataka mimi niwe mkarimu ili nizidi kutajirika ibilisi ambaye ni adui yangu mimi yeye na watoto wake anataka mimi niwe baili nizidi kudidimia katika umasikini na nlichonacho mezani ni kwamba sauti ipi naisikiliza sauti ipi naitii sauti ambayo naisikiliza na sauti ambayo naitii hiyo ndo itakayoamua kwamba nani anakuwa baba yangu ndicho ambacho bwana yesu aliwaambia wayahudi katika yohana tena a ni wayahudi wanaomwamini yesu aliwaambia kwamba ninyi ni wa baba yenu ibilisi tamaa za baba yenu ndizo nazopenda kuzitenda s si, iblisi anatumia hofu na mungu anatumia imani kmbuka somo letu linasema neema na imani katika matoleo ko lazima niwe na imani kwa kile ambacho mungu anakisema yes kupitia neema yake na kazi kamilifu ya msalaba ya yesu kristo amenifanya mimi kuwa tajiri kwao anataka sasahivi nizidi kutajirika ua sawasawa mungu kupitia neema yake na kazi yake kamilifu ya msalaba kupitia yesu kristo amenifanya mimi kuwa tajiri na hivyo anataka mimi nizidi kutajirika ibilisi kwa upande mwingine ibilisi kwa upande mwingine anataka mimi nizidi kudidimia kwenye umaskini kwaio ukikutana na mtu yeyote anajiita mchungaji anajiita mtume anajiita nabii anajiita mwinjilisti anajiita askofu anajiita chochote kile anachojiita kama anapinga watu wa mungu kutajirika huyo mtu ni chombo cha propaganda cha ibilisi adone anajiita nani ade anasema anatokea wapi a anasema wako wengi kiasigani matter kwa sababu mungu alimtoa mwanawake pekee yesu kristo awe maskini ili watu wawe matajiri na ukisoma kwenye wakorinto wa pili mlango wa nn utajiri unaozungumziwa sio warohoni ni utajiri wa mwilini sio warohoni kwao yeyote anayekuja kuambia kwamba umaskini ni poa jua unamsikiliza iblisi li bila chenga edha amevaa kaundasut a mevasawa kwanini kwa sababu mungu ambaye ni baba yako anataka wewe uzidi kuwa mkarimu ili huzidi kutajirika na ndio maana paulo kwenye wakorinto wa pili 8 sb anawambia watu wa wakorinto wa anasema nataka mzidi sana katika neema ya kutoa kwa nini kwa sababu anawambia kanisa la makedonia pamoja na kwamba walikuwa maskini lakini walizidi sana katika ukarimu wa kutoa na kwa maana hiyo neema ya mungu ikasababisha utoshelevu katika maeneo yote na riziki zote kila siku ilinii ili, ili wazidi sana kutoa kwa mungu ambaye ni baba yako natazt aaia ta noma ksoma fao yoa nawambia ydafafana upesi wanasema walidhani kwamba yuda anaenda kugawa waasma waian wambananda kugaaa ua cala wenywe ika lintanawawke li mngu ambae ni baba yetu anataka tutoe sasa swali ni hili Je, unapotoa mmoyo wako je unatoa kwa sababu unafurahia unatafuta kumfurahisha na kumpendeza baba yako sizungumzi kukubaliwa unakubaliwa kwa sababu ya yesu lakini swala la kumpendeza mungu unaweza ukaua kumpendeza akumkeanambaunampendeza kwanini kwa, kwa mani pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu ia mbili waibrania 1 imani ndio ndoaa tumpendeze mungu lakini katika warumi nadhani na mstari mstari ule wa, ukisoma n naamsai lkoma mstaiwawt anasema kwamba unapoenda katika roho ndonaumpndez wao kama mungu ni baba yangu anataka niwe mkarimu ili nizidi kuwa tajiri na ibilisi ni adui yangu anataka niwe baili niwe mchoyo ili nizidi kudidimia katika umaskini swali ni hili nasikiliza sauti ya nani sauti ya baba yangu anaentakia mema ama sauti ya ibilisi ambaye ni adui yangu anatai mabaya sasa ee ukipima mwenendo wako mwenendo wako wa kila siku kwenye shughuli zako mwaka u, mwaka huu jana mwakahuu mwakajana kidogo uungana rafiki ukijipima umekua ukisikiliza sauti ya nani sauti ya mungu ambaye ni baba yako anataka uwe mkarimu ili uzidi kuwa tajirika ama umekuwa ukisikiliza sauti ya ibilisi ambaye ni adui yako ambaye anataka uwe baili uzidi kudidimia katika umaskini na kuakishia zaidi ya asilimia 99 mnaonisikiliza mmekuwa mkisikiliza sauti ya ibilisi na kwa maana hiyo mmekuwa mkididimia katika lindi la umaskini pasipo kujijua yes najua ibilisi ni mwongo kwao sesehemi umefanya makusudi ila alikudanganya na alikudanganyaje alileta kitu kinaitwa hofu akakwambia fedha ulionayo haitoshi akakwambia mali ulionayo haitoshi akakwambia hauna kitu cha kutoa hivi ni kweli hauna kitu cha kutoa hivi ni kweli hauna kitu cha kutoa s si, moja nikupiga stori hii mwaka elfumbili naan na kumi na tatu nikaenda morogoro kwa wale wanaofahamu kuna sehemu inaitwa kilosa nlivyoenda kilosa nilikuwa nimeenda kwenye mji unaitwa chache kabla kufika kilosa mjini. Kwa wangu alikuwa mjnaita kimambaomta cachwenyejwangu alamba kmbtaenda kwenye kama siku mbili tatu hivi amna milima milima hapa pa nikaombe wakaambia kilosa kuna mlima kwayo akaniunganisha nikaenda kilosa tukapokelewa na mchungaji huyu <laughs> mchungaji anakaa nyumba yake amejenga chini ya huo mlima ni nje ya mji kidogo kwahiyo akaja katupokea tukatembea tukaenda anakaa kwenye kanyumba kanyasi ka udongo kale kanyumba kwanza kanavuja alafu nikanyumba kadogo kwelikweli naa kanyumba kadogo ni ni kadogo kadogo sina namna ya yani kama nathani, kama kwa kwa mbili <laughs> wake. Kitu, kama, kwa mbili kabisa. Anyway, na kabisa lake analima analima mahindi kidogo alikuwa kuna vitu fulani nini viko nikadogo iaa alsooitatatu kwambitatautan kwenye ule ima al ju ule mlima miti imeisha kwa nini miti imeisha huyu mchungaji anakata kuni Sorry, anakata miti kwa ajili ya kuchoma mkaa kwao amechoma mkaa amemaliza miti yote kwao tukiwa kule juu tunazungumza b mchunaji amevaa katambuga sendeu wengine wanaita mchungaji ni mchafu ujawai kuona nikamuuliza mchn aumchungaji ilikuwaja ukaamia huku nje ya mji kwani kanisa lako likuapa kanisa langu liko mjini katikati kuwaje, ya mji mji niliona bora niamie ili nikambia, Akasema, kule mjini chumba nikambia ssa mekuae umeamia hukunje yam kodi shilingi elfubili kwa mwezi ama shilingi elfumbili kwa mwezi memshinda mchungaji ukimwangalia amevaa katambuka ni mchafu ujawai kuona ni. Amnia, amnia, amnia, na, na miti vipi huku asemanua na katakata mkaa hapa na ndo amemaliza miti kwa ajili ya kuchoma mkaa na wakati tunapita hapo nyumbani kwake nimekuta alot kumbuki nahani si guni ya mbili nanusu ama guniya tatu nanusu za mkaa ani ale, ale marumbesa yale unajua marumbesa zaidi ya kilomia, ni kitu, kitu, kitu Akana, ni ali ngumu sana umaskini yani kwa upendo kitu, kitu. ingekuwa i ni mtu wa kawaida sijaokoka nikakutana na wewe ukaanza kunishuudia habari ya kuokoka ningekukatalia muonekano wako ulivyo kwanza ni wewe ni mchafu na utalisamia kuambia hivi hufanani humfananii huyo yesu ambaye unamuubiri na mbili huna sababu ya kuwa maskini wewe umekuwa maskini kwa sababu unataka akasema akasmavip chuna lia mahindi na unalima vinaitwa vi, vi, vi, vi, nini kwenye mahindi hapo unavunaga ualiah aindakainapata gunia mbili gunia tatu nkamuuliza umewahi kuchukua hata debe moja la mahindi ukaamua kugeuza iwe fedha umtole nguaa okay. umewai kuchukua adeb moja la mahindi ukamtafuta mshirika mtu ambaye hana chakula ukaenda ukambariki apate chakula akasema Nikambe, okay. oumka, unauza, akasema sijawahi unauza unapata fedha upate napata umewahi kumtolea mungu hata siku moja sadaka ya ama uknaunauza uuz a azaatafedaawauoa uaaaajawai kufanya okay Umawai kuchukua basi mkaa huo kisadolini kimoja viwili vitatu ukaenda ukamsaidia mtu mwingine ambaye ana knsada wngi m tau ane a b atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kudidimia katika umaskii mungu ambaye ni baba yake anataka huyu mchungaji atoe na nakuhakikishia kwa hali yake aliyokuwa nayo maana yake ni kwamba pia washirika wake walikuwa wamechapika kama yeye kwaho alikuwa na watu ambao angeweza kuwabariki kwa kuwapa mkaa alikuwa na watu ambao angeweza kuwabariki kwa kuwapa mahindi lakini hakufanye hivyo kwa sababu gani kwa sababu ibilisi amemdanganya na huyu mchungaji ameamua kuwa bahili sijui kawa nanyelea kitu anachokizungumza nionyeshe mchungaji mtumishi wa mungu ambaye ni bahili ambaye atoi kazi yake anatafuta kupokea tu nitakuonyesha mtumishi ambaye yesu anasema e ye ni wa yesu lakini anamsikiliza ibilisi iblisi aromkeahuywa usizanie kwamba ukishasema kwamba umevaa shati yako eh, kola imegeukea nyuma ya mgongo basi kamba hu ndo umefi nonno no. kuna namna ambavyo natakiwa uende anasema kondoo wangu wanaisikia sauti yangu kwaiyo huyu mchungaji angeweza kufanya nini angeweza kuanza kutumia mkaa huo huo ambao anachoma ule, ule mlima amemaliza miti yote anaenda e kutumia mkaa ule d baada ya kuuza akatumia zile fedha kuwekeza katika ufalme wa mungu ama angeeza kuchukua mkaa wenyewe akaenda akabariki mtu ambae anauhtaj na kwa maanahiyo angeanza kupata maongezeko angesema baba uu mkaa mka debe moja ni shilingi elu a kwayo navyotoa kupeleka kwa, kwa fulani kumsaidia naomba ihesabike kwamba hii ni shilingi elfu tano anaitoa katika ufalme wako na naaminia kwa kupitia matoleo haya kwamba unanitoa katika umaskini naanza kuongezeka na kuzidi katika utajiri angetoka lakini anasema sina na kuna watu mnanisikiliza mko kijijini mnajidanganya kwamba hamna uwezo wa kutoa hamna uwezo wa kusapoti kuingia kwenye kazi ya mungu yaina yeyote ile huna uwezo wa kumsaidia mwingine si kweli una kuku hapo nyumbani kwako una mayai hapo nyumbani kwako una mahindi hapo nyumbani kwako una marage hukosi kitu cha kutoa wengine mnachona nini mkeka wengine mnachona ushanga huwezi ukanyambia unakosa kitu cha kugeuza kikawa fedha kika, kik, ukakitumia kuwa mkarimu ili uzidi kutajirika kama mungu anavyosema unachosema kuna sauti nyingine inakudanganya kupitia hofu na hii sauti ni ya ibilisi inakwambia usitoe ukitoa utakula nini ukitoa utapata wapi nyingine huna kitu cha kutoa wewe ni maskini na kwa kuwa ee umekubaliana na huyo ibilisi kwamba wewe ni maskini unazidi kudidimia katika umaskini kwa nini usikubaliana na sauti ya mungu ambaye ni baba yako kwamba mimi nitajiri na kwa kuwa mimi nitajiri nitakuwa mkarimu nitakuwa mkarimu katika ufalme wa mungu nitakuwa mkarimu kwa ndugu jamaa na marafiki na majirani zangu yes i will kwanii usiseme namna hiyo kwanii usifanye maamuzi namna hiyo hakuna mtu anayenisikiliza hivi ambaye hana namna ya kuwa mkarimu kwa mwingine hana namna ya kuonyesha ukarimu wake kwa ufalme wa mungu hakuna wote mnaokataa kuwa wakarimu ni kwa sababu mmeamua kusikiliza sauti ya ibilisi na ibilisi amewadanganya muwe mabahili na kwa manao mnazidi kulidimia katika umaskini umaskinik okay, nikuulize tangu umeanzaga kuzuia umekataa kuwa mkarimu umeongezeka umeongezeka umetajirika hakuna unafahamu umezidi kudidimia sasa kama umemsikiliza ibilisi ambaye ni baba wa uongo ukawa baili ukazidi kudidimia Kwa nini, usi, usimwasi lehui? Kwa nini usimwasi usimwasi ibilisi ibilisi unajua nini? No, no, no, no, no, no. mimi nageuka naanza kumsikiliza mungu ambaye baba yangu naamua kuwa mkarimu ili nizidi kutajirika kama ambavyo baba yangu ametaka usiamue kufanya kutajrika kma mbyafanuoa ukaamua kuvunja hiyo roho ya hofu inayokuzuia alafu ukaamua kusimamisha imani na upendo katika maisha yako alafu kuenenda kama vile ambavyo mungu baba ako alikusudia alaukanzl azza kwa ni kwamba kama unanisikiliza una changamoto ya fedha katika eneo lolote lil ni kwamba kuna sauti nyingine mbali na sauti ya mungu ua ukisikiliza ambayo imekushawishi uwe baili na kwa a mekusababisha uendelee kudidimia katika umaskini lakini leo una fursa ya kufanya maamuzi na kusema si hii una fursa ya kugeuka sasa nataka nikuache nazoezi kesho nitakupa kipindi kesho tutachukua hatua ya kuvunja hiyo kitu lakini leo nataka nikuache nazoezi ingia leo kabla ya kulala mwombe mungu mwambie baba naomba useme na mimi nionyeshe sehemu ambayo nimesikiliza sauti ya adui akanidanganya niwe baili na hivyo nikazidi kudidimia katika umaskini ili niijue nifunge mlango mwombe akuonyeshe alafu tulia mbele zake tulia tukaa kimya mawazo yatakayokuja utaanza kuona maeneo ambayo ibilisi amekuwa akisema na wewe na kusababisha uwe bayili na udidimia katika umaskini alafu tutamshughulikia alafu tutafunga kwa io ujiandae kipindi cha kesho sawa ntakuongoza maneno ya kusema namna ya kuomba tufunge huo mlango ili uwe mkarimu uzidi kutajirika uanze kufurahia neema ya yesu kristo lakini kabla ya hiyo kesho kuna hamjampokea yesu kuwa na wa maisha nikupe fursa nimesikia habari dhambi zangu kisha iskiliza hamjampokeaakinwa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu amen rafika umefanya maombi mafupi nakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu na kukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama tuandikie tujulishe mahale ulipo jina langu inaitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualeo kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 76 tano fimbili 4n mbili ama ertelmane sifuri7aba 8 tano 6fifri mbili 4 mbili ama tigopesa sfuri 6 ita 7 tatu tano fi m 2 il mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita n tano sifuri mbili nne mbili aatelmane namba sifuri saba nane tisa tano sifuri mbili nne mbili tigopesa namba sifuri sita saba tatu tano sifurisifuri mbili ne mbili kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu urumagadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba au au u7arudia 22 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi