Wa marko 11nasema yoyote mwyaombayo mkisali aminini ya kwamba mme yapokea wakatigani wakati nnapoomba wakati nayo yatakuwa yetu jana nikakwambia natakiwa nifanye nini sasa kati ya naamini nimepokea na itakapokuja kutokea sinaweza nikapokea leo alafu hiyo yele ikadhirika sekunde moja baadaye ma wateja wakadhirika siku hiyo hiyo naweza nikapokea leo alau l kaikkesh leo a ikapokea o o hela kadhirika wikiija naezanikapokea eo ohela kahirika miezi mitatu aiknataa kufupishahuo mda natakiwa nifanya nini katiesemanaamini nimepokea na nimeshatoa nime eu yangu imeipanda katika ufalme wa mungu hapa katikati nafanya popote pale ulipo rafiki nina kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa urumagadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa makhususi kwa ajili ya kujenga imani yako uwewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutendaa kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kujifunza mafundisho ya neema na kweli natoa shukrani za pekee kabisa kwa kila mmoja ambaye amekuwa akifuatilia mafundisho ya neema na kweli kwa bidii lakini pia amekuwa akihamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli na zaidi ya yote kwamba wao wenyewe ama wewe mwenyewe umeenda kufundisha wengine kazi yako ni njema unathibitisha kwa vitendo kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo na kwa sababu hiyo ndio maana unahubiri injili na kufundisha ingine, kuwa, ama kufanya wengine kuwa wanafunzi wa kristo naa asante kwa ajili ya we ambao naofanya maombi wangu asante umekuwa mwaminifu maombi yako ndo yamekuwa akinizingira yakinibeba mimi pamoja na timu hii lakini na kuwezesha wasikilizaji waweze kuelewa kile ambacho kinazungumzwa asante sana kwa maombi yako nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wameamua kua wa kila mwezi na vipindi vya neema na kweli kuhaikisha kwamba njili nasonga mbele kwa njia ya redio nashukuru sana kwa uaminifu wenu nashukuru sana kwa uadilifu wenu nasema asante bwana aendelee kuwazidisha bwana aendelee kuwajaza bwana aendelee kuwaimarisha na kuwatunza basi tunaendelea na somo letu linalosema neema na imani katika matoleo na tunaangalia suala zima la mtizamo kumbuka nilikwambia mtizamo unatengenezwa na vitu vitatu moja wazo mbili hisia lakini tatu watua ambao unachukua na tumekuwa tukiangalia mambo kadhaa sasa tulikuwa tunaona kwamba katika wakorinto wa pili mlango ule wa 8 mstari wa sb paulo anawaimiza watu wa wakorinto kwamba waongezeke ama waongeze nini waongeze wa, wa, wa ama wazidi katika neema ya kutoa lakini mstari ule wa t worint w 9 anawaambia kwamba watoe wakiwa na mtizamo kwamba wao ni matajiri kwa sababu neema ya yesu kristo imewasababisha wao kuwa matajiri na wakorinto ule wa pili 9 mstari ule, ule wa, wa, wa, wa, wa sta tusome pale wa korinto wap 9 6 na nisome kwenye biblia mstari wa sit na wa saba nisome kwenye bibilia ya neno anasema anawaambia kwamba kumbukeni kwamba yeyote apandaye kwa uchache pia atavuna kwa uchache naye apandae kwa ukarimu pia atavuna kwa ukarimu na hapa anapozungumzia kupanda anazungumzia azi matoleo ya ya ukarimu ukarimu kwa kwa kwa kwa matoleo haya ukarimu, anayaita mbegu saba anasema kila mtu atoe kama kama mwake si kwa uchovoyo, au kwa kulazimishwa kwa maana mungu humpenda yeye moyo sasa jana kama unakumbuka nilikwambia kwamba kwamba kuna watu wakosoaji watasema mbona ka unafundisha biashara na yauimmatoleo aa yauaim naita gu ososl aba kuna matoleo yashukrani walaijazungumzia kuna, wala kuna, ya wala kuna imbazuubo wala matoleo ambayo paulo yaa matoleo ambayo mtu anatoa kama alivokusudia moni wake so uazshpidano upe mfano huu kwa mfano okay, wasikilizaji wanafunzi wote wakristo wa ambao mnanisikiliza tuko kwenye redio na sasahivi tuko kwenye redio mbili tofauti na mwakakesho tunategemea kuendelea kupanua kuongeza wigo mpaka tuweze kukava tanzania nzima kwaio nasemahtaj labda watu l1 ambao kila mwezi watatoa shilingi el heai kwa ujumla milioni ngapi hio milioni heahi kwao nahitaji awa watu ili tuweze kwenda kwenye redio na kwenye televishen kwahio watu wanaanza kupiga simu siua aumagai tuko pamoja hiyo hiyo message na ubiri, message nataka oata kila mtu mimi pamoja t ooja l taaawao huyu mtu kila anajt ki shiigl asa hichi kinachozuguma kwenye ri p po kutoa namna hiyo tunakwenda sawa ama umeenda labda ume, ume, ume, ume, labda ulikuwa umepata changamoto ya afya umesimama kwenye imani mungu amekuponya kwa hiyo unaamua unataka kwenda kanisani kutoa shukurani sio matoleo yanaozungumzwa hapa kwenye wakorinto wa pili na 9 tuko sawa haso msadu wa st na n sicho anachozungumza paulo paulo anazungumza kitu ulichotoka kwa kukusudia moyoni mwako mwenyewe kitu ambacho umeamua kwa iari yako mwenyewe sasa kwa kuwa anafananisha na mkulima ngoja niongee hivyo ngoja niongehtanyelewa goja niosab tena anasema kumbukeni kwamba yeyote apandaye kwa uchache pia atavuna kwa uchache naye apandaye kwa ukarimu pia atavuna kwa ukarimu alafu anasema kila mtu atoe kama alivyokusudia moyoni mwake stop kwa kuwa anazungumzia habari ya kupanda picha ya kwanza inayokuja kichwani ni picha ya mkulima sasa tuangalie mkulima anaamuaje kwamba anataka kupanda mbegu ya aina gani na anataka kupanda mbegu nyingi kiasi gani kinachoamua ni aina ya mavuno anayotaka kama anataka mavuno ya mahindi kwenye eka kumi hawezi akapanda mbegu zinazotosha eka moja lazima awe na mbegu ya kupanda eka kumi kwa hiyo mkulima siku zote huwa anafanya maamuzi ya aina ya mbegu na idadi ya mbegu kwa kuangalia mavuno ambayo anayataka kwaho na mimi na wewe rafiki inapofika kwenye kufanya kama tulivyokusudia mwaoni mwetu manake ni kwamba nitakuwa nimeangalia aina ya mavuno nnayotaka na aina ya hayo mavuno yataamua sasa ni mbegu ya aina gani na ya ukubwa gani niitoe maanake amesha kuambia ukitoa kwa uchache ukipanda kwa uchache utavuna kwa uchache ukipanda kwa ukarimu utavuna kwa ukarimu kwaho uamuzi ni wakwako ndomana nasema haulazimishwi inategemeana na ndoto ulionayo inategemeana na ustawi ambao unautaka kwa hio maanaake ni kwamba unaangalia mwisho tangu mwanzo alafu ule mwisho unaotaka ndio utakaamua mbegu ya aina gani utapanda sasa hivi na ya ukubwa gani ama ya ubora gani tutakwenda so, saa rafiki naomba unyeelewe kwenye hilo noaanasema kila mtu atende kama alivyokusudia moyoni mwake sio kwa kulazimisha ala sio kwa huzuni in aezakaa asema okay, najua inii mbego yangu a kilamwezi naeza nikaiamua a naazakaua anuaaaezo kipato changu wenye iashaa yanu iasaa yanu a nikiuza kwa mwezi napata faida a shiigi akta laki npenda m- faida yangu iongezeke itoke shilingi lakitatu iende labda mpaka shilingi lakst ntaka faidayangu onezeke nd ashiing aksta nataka iongezeke ende mpaka milioni iliin ili fungulangu la kumi iwe ni lakimoja s a wezu faida yangu yote ya mwezihu ile shilingi lakitatu nitaipanda alafu ntamwaminia mungu sawasawa sawa na nategea mstari ulousimamia labda luka 638 kwamba nitapata mauzo yangu yataongezeka ama kwa mfano bibilia nasema mwaaes sema hakuna mtu anaweza kuja kwangu asipovutwa kwa baba na tunajua kwamba ni roh mchakatifu ndanavuta watu kwao nnapanda nikiamini kwamba roho mtakatifu atavuta wateja waje kwangu waongezeke na faida yangu utatoka shilingi laki lakitatu kwenda milioni moja kwayo mungu naaminia mbegu hii nayoitoa ni sadaka yangu ambayo naipanda nakenda sawasawa sawasawa saw labda na yohana 644 kwamba naamini navyotoa hii mbegu yangu ambayo naita ni mauzo ya milioni moja ama faida ya milioni moja katika biashara yangu kwamba kuanzia sasa faida yangu itaa kutoka shilingi lakitatu mpaka milioni moja kwa sababu nimeangalia wengine wakitaka biashara zao ziongezeke wanaenda kwa mganga wa wakenei wengine wanategemea matangazo kwenye redio mi nimeamua kutegemea wwemungu nakumbuka nikishatoa sasa sasans vizuri labda nimetoa shilingi lakitatu hiyo naaminia kwamba faida yangu iongezeke mpaka milioni moja kila mwezi baada ya kutoa sasa naamini nimepokea kumbuka nini nimepokea wateja ambao mbotasabasha nipate faida ya milioni moja kila mwezi mungu wezish mao sema yoyote maombayo ya kwamba mmeyapokea wakatigani wakati nnapoomba wakati nayo yatakua yen sinaweza nikapokea leo alafu sekunde moja Ama wateja siku Naweza nikapokea leo alafu kesho yake wiki oela kadhiika seunde moa aadaa miezi mitatu aaataa kufupisha huo muda sitaki ivutike nataka udhirisho uje ndani ya muda mfupi natakiwa nifanye nini kati ya nimesema naamini nimepokea na, nime na nimeshatoa mbegu yangu nimeipanda katika ufalme wa mungu hapa katikati inafanyaje ndo kitu ambacho a tukizungumze kwa haraka hraka mambo mawili unatakiwa kuzingatia baada ya kuachilia imani yako na kutoa mbegu yako na huku umeaminia umepokea kile unachokitaka mambo mawili harakaraka kitu cha kwanza lazima ujifunze kuingia katika maombi na kufanya ushirika na roho mtakatifu ama kufanya ushirika na baba kwa nini maana yake ro mtakatifu ndiye atakayeanza kukupa maelekezo ya hatua za kuchukua ili uweze kukutana na hao wateja ili hao wateja waweze kuja na faida yako iongezeke kutoka shilingi laki lakitatu kwenda milioni moja ama yeye ndiye atakayekuwezesha kujua namna na ya kufanya ili uweze kupokea hiyo milioni mbili ambayo ulikuwa umeaminia kwa ajili ya kodi ya nyumba ada ya mtoto na hela ya nguo ya crismas kwao lazima upate maelekezo watu wengi wakishatoa hawaingii kwenye maombi tena na kukaa kumsikiliza roho mtakatifu anaelekeza nini o lazima ukishatoa uwe na tabia ya kurudi katika maombi ukae ukifanya ushirika na bwana ukimwabudu ukimsifu na kumtukuza huku ukiwa unasikiliza maelekezo ya roho mtakatifu akuelekeze hatua za kuchukua ili uweze kukutana na hiyo mili, milioni mbili yako ili hiyo faida yako iweze kuongezea utoka lakit mpaka milioni moj kuna mambo natakio badilik moja ikiw na wataja kuongezeka labda anaweza kakupa idia ya kubadilisha bidhaa unazoziuza na ukaleta bidhaa ambazo zikaanza kuletea hyo faida ama maanaweza kuelekeza namna unavotoa huduma ubadilishe ko unahitaji bado kupata uongozi wa roho mtakatifu sasa watu wengi hu wanatoa alafu awakae chini kumsikiliza roho mtakatifu alafu baadaye wanalalamika nasema mbona aikuja lakini ukweli ni kwamba fursa ilikuja hukuiona kwa sababu gani kwa sababu ulikuwa umsikilizi roho mtakatifu lakini jambo lingine ambalo nila muhimu nataka ulione twende kwenye waum warumi. warumi mlango wann ntaanza mstarule wa kui a s Alafu, kaa vile vile <laughs> tuko sawa nitasoma nikimbie niende mpaka kwenye wa anasema anasema anasema hivi anazungumziwa kwa kwa kwa kwa hiyo katika imani iwe iwe njia ya neema ile ile ahadi ahadi ahadi imara wazao wote za mungu zinapatikana iwe imara kwa wazao wote Korona, ahadi za mungu si kwa wale wa torati tu ila na kwa wale wa imani ya abrahamu aliye baba yetu sisi sote 1mi nasaba kama ilivyoandikwa nimekuweka kuwa baba wa mataifa mengi mbele zake yeye aliyemwamini yaani mungu mwenye kuwawisha wafu ayatajae yale yasiyokuwako kana kwamba yamekuwako 1nanane naye aliamini kwa kutarajia yasiyoweza kutarajiwa ili apate kuwa baba wa mataifa mengi kama ilivyoandikwa ndivyo utakavyokuwa uza wako 1i natis yeye yaani abrahamu asiyekuwa dhaifu wa imani hakufikiri najua hapa apanaandika alifikiri sasa sskoenye ingeeza anasema hakufikiri moja niangalie kwenye, kwenye biblia neno kaa amesemaji biblia yaneno anasema abrahamu hakuwa dhaifu katika imani hata alipofikiri alipofikirinaamekosea biblia habari njema anasema alikuwa mzee wa karibu miaka mia lakini imani yake haikufifia ingawa ali, baadwote skia iyekingrezny kingjames anawasema anasema and not being weak in faith he did not consider his own body kwoyo hakufikiri koyo nikirudi apo uo mstari wa 18 anasema naye aliamini kwa kutarajia yasioweza kutarajiwa ili apate kuwa baba mataifa mengi kama ilivyoandikwa ndivyo utakavyokuwa uza wako 1t yeye yani abrahamu asiyekuwa dhaifu wa imani hakuwa dhaifu wa imani kwa nini anasema kwa sababu hakufikiri hali ya mwili wake uliokuwa umekwisha kufa akiwa amekwisha kupata umri wa kama miaka mia na hali ya kufa ya tumbo lake sara lakini akiiona ahadi ya mungu hakusita kwa kutokuamini bali alitiwa nguvu kwa imani akimtukuza mungu huku akijua hakika ya kuwa mungu aweza anao uwezo anayo nguvu ya kufanya yale yaliyoahidi kwa anasema hivi imani iliyo dhaifu ina tafakari mazingira imani iliyo na nguvu inamwangalia mungu inamshukuru mungu inamsifu mungu inamtukuza mungu tunakwenda saa rafiki isi wengine akishatoa ameachilia imani yake ametoa nahiyo mbegu yake ya ku, ya kutia imani yake kwenye kile ambacho mungu amesema atakutana na mahitaji yako kitu kushindiliwa aakutia ianiyake w ki naa waaa ukifanya hivyo umeliwa ayaaa malim likuja li, nikataa shilingi lakitano sijapata kitu inakoaja hapo si shida yako ni kwamba umeangalia mazingira na ukiangalia mazingira maanaake ni kwamba itakapotokea fursa ya kutoa sema sitoi mpaka ionale akitatu imeleta si eeta atuani ukifanya hivyo maanae ikamba umesita na ukisita aaeo enye shaa na mwenye shaka hawezi kupokea kitu kutoa kwa mungu nasi ndio anatafutaho sehem ndonawabienye lakitatut weye lioni ees hiae chaatoaadaot isatoa anasema imani dhaifu itaanza kutafakari mazingira mbona zimepita siku tatu la waiotu wenye ia mbikatazua aaaengeal tunaoingialba ii tuingie tunatembea katika imani katia man maa imani iliyo maniiliyodhaifu inatafakari mazingira inasema mbona wakati ule nilitoaga alafu sikupata safarii si nimekuonyesha makoso ulioyafanya lakini imani yenye nguvu nini nasema mungu asante kwa kuwa ni baba yangu wewe ndio utoshelevu wangu ninakuabudu kuabudu na kusifu na kutukuza asante kwa maana unafurahia ustawi wangu asante kwa maana unafurahia kunipatia ufalme na unafurahia kukutana na mahitaji yangu asante kwa maana mahitaji yangu yote umekwisha kukutana nayo sawasawa sawa na wafilipisawasawa sawa na wingi wa utajiri wa utukufu wako tarehe ih 6 nilipoachilia imani yangu ama tarehe tano nilipoachilia imani yangu na kupokea shilingi milioni mbili kwa ajili ya mahitaji yangu baba asante kwa maana bili yangu imelipwa ya kodi ya nyumba imelipwa ada ya mtoto imelipwa na tayari umesply nguo za watoto wangu kumbuka sijezishika hapo anasema abrahamu hakuwa dhaifu wa imani hakuangalia kwamba yeye amekuwa mzee wala hakuangalia hali ya tumbo ya mke wake ambayo ni, ni tasa anasema alitiwa nguvu kwa kufanya nini akimsifu na kumtukuza mungu kwahyo imani yenye nguvu imani ambayo itasababisha mavuno yaje ni imani ambayo itakaa ikiangalia kile ambacho mungu amesema badala ya kuangalia mazingira ikimsifu mungu na kumshukuru mungu kwenye maeneo matatu muhimu jambo la kwanza namsifu na kumshukuru mungu kwa kuwa yeye ni mwema tuko sawa jambo la, la pili namshukuru na, na kumsifu mungu kwa kuwa yeye ni mwaminifu kasome waibrania 11 mstari wa 11 anasema kwa imani sara alimuhesabu yeye aliahidi kuwa ni mwaminifu na hivyo akapokea uwezo wa kubeba mimba lakini tatu namshukuru mungu na kumsifu mungu kwa kuwa anao uwezo wa kutimiza kile ambacho amekisema hii warumi 421 na nne unaweza ukapiga ice on the k ya ziada namshukuru na kumsifu mungu kwa kuwa ni baba yangu na ananipenda kwaiyo maombi yangu ya kila siku yatakuwa ni hivyo na nikiwa katika kuomba hivyo pia utasema kitu hichi utasema baba katika jina la yesu kristo mavuno yangu ambayo niliyapokea nayazunguka ama nayazunguka na imani nayazunguka na upendo nayazunguka na baraka ya bwana nayazunguka na kibali cha upendeleo kwa hio ndo kila siku kazi yangu hiyo namfanyia bwana ibada namwabudu mwabudu na, na msunavyofanya nini na namwagilia namwagilia mbegu zangu namwagilia mazao yangu lakini pia nayalinda mazao yangu mavuno yangu kutumia nini imani kutumia nini upendo kutumia nini baraka ya bwana na kutumia nini kibali cha upendeleo kwao unakaa katika hali hiyo halihiyo ukiwa katika hali hio ya kumwabudu kumsifu na kumtukuza mungu kwa ajili ya hicho ambacho unajua atakifanya saasawa na roho mtakatifu anasemaje ananielekeza nini kwa habari ya mimi kuvuna hichi nachokitaka ananipa maelekezo gani kao nasikiliza nasikiliza anachonyiambia atanyiambia hatua ya kuchukua atanyiambia hatua ya kuchukua atanyiambia hatua ya kuchukua sijui ka nanyelewa rafiki anachokizungumza tunakwenda sawasawa hivyo ndivyo ambavyo tunafanya hivyo ndivyo ambavyo unamtegemea mungu katika maisha yako ya kila siku hivyo ndivyo ambavyo unaweza kutekeleza agizo la bwana yesu anasemaji msijisumbue basi mkisema msifanye wasiwasi basi mkisema tule nini tunywe nini tuvae nini mambo hayo yote huangaikiwa na wapagani watu wasiomjua mungu na baba yenu ambinguni anajua kuwa mnayahitaji hayo yote bali ninyi utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine yote yatazidishwa mimi nimetoa kipaumbele kwenye ufalme wa mungu lakitatu yangu ama laki1o na iliokuwa nayo nimeipanda katika ufalme wa mungu kukisha injili inasonga mbele na wakati huo nimesimamia mbegu nimeipanda katika moyo wangu wa filipi 419 ya kukutana na mahitaji yangu kao anajua sawasawa na wafilipi 4 1t nilipokea shilingi milioni mbili kwa ajili ya kodi ya nyumba kwa ajili ya Adam, toto, na kwa ajili ya ya ada mtoto na nguo za watoto ninajua kwamba ninajua kwamba, ninajua kwamba ninajua mungu hasemi uongo mungu si mwanadamu hata aseme uongo si mtu hata ajute je kama ameahidi je kama ame atatimiza a amsatekelea najua nimepita kwenye biblia, kila mtu ambaye alichukua ahadi ya mungu wene aila amae nimeachilia imani yangu najua ufalme wa mungu unashughulika usiku na mchana kuhakikisha kwamba unaleta s aua knimeingia kwenye kustare maana najua kwamba najua kwamba najua we, we, ni wakati wa upunyaji kufunguliwa na kuwekwa huru habari njema kwa wakazi wa arusha na viunga vyake mwalimu urumagadi wa kipindi cha neema na kweli anakuletea semina ya neno la mungu yenye maudhui ya ushindi katika ufalme wa mungu semina hii itaanza tarehe saba mwezi wa wasita mpaka tarehe 1ia8ne mwezi wasita mwaka huu 22 ni kuanzia saa kumi kamili jioni mpaka saa kumina mbili na nusu jioni mahali ni baobab uzima house kituo cha chama barabara ya tengeru wenye magonjwa maradhi na vifungo mbalimbali wataponywa na kufunguliwa kwa jina la yesu kristo na kwa nguvu za roho mtakatifu kwa maelekezo zaidi piga simu namba 7645242 au789242u67242 au nitarudia767 22 au 789 2 ndiyo ni wakati wa uponyaji kufunguliwa na kuwekwa huru ukisikia tangazo hili mjulishe na mwinginesasa inawezekana umenisikiliza wiki yote hii unasema mwalimu nataka kujaribu hii kitu nataka niule nataka kuwaji moja niombe kwa ajili yako alafu apopo tutaunganisha kuomba kwa ajili ya wagonjwa kwao kama wwe ni mgonjwa tia mkono wako kwenye kifua alafu hapo baba katika jina la yesu kristo nimewafundisha watoto wako kweli namna ya kukutegemea wewe na kutegemea ufalme wako katika uchumi wao kutegemea baraka yako kukutegemea wewe ili wasiwe chini ya laana bali wawe chini ya baraka baba kwa wale ambao wamefanya maamuzi wanasema nataka kuchagua kuishi kwa kukutegemea wewe ninaomba neema maalum ije juu yao baba na wazingira na upendo na wazingira na imani na wazingira na baraka yako na wazingira na kibali chako cha upendeleo katika jina la yesu kristo natamka mwanzo mpya wa maisha yao natamka wao kuingia katika hutele kwa maana wametoka kwenye laana kutegemea mwanadamu na kutegemea kazi za mikono yao na sasa wanakutegemea weo mungu aliye hai na kwa maana hiyo unawazidisha na kuwaongeza katika biashara zao wazidsha nakuwaongeza katika kazi za mikono yao bab san kwaajili ya mageuzi makubwamba anakua kata taialet aanzn naata nje ya mipakaanzania awatuwamataifa mbalbaia waa aaaoeo ufunuo huakaunachuua anaendla uzunagzutazzsha namazayao yahautayaongeza ushukuru kwa ajili ya sifa na utukufu na shukrani ambao unapatikana kwa jina lako kwa sababu ya matoleo yao amen kama ulikuwa unaumwa katika jina la yesu kristo wa nazaret ibilisi nakuamuru toa mikono yako kwa mtoto wa mungu katika jina la yesu kristo naaribu na kuvunja na kusambaratisha kazi zako zote naamuru uzima sasa hivi kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye unyayo katika jina la yesu kristo tunapokea uponyaji baba napokea uponyaji wa a watoto napokea uponyaji wa watoto wao naachilia imani yangu nakupokea uponyaji wao katika jina la yesu kristo nazungumza na tatizo lao tatizo ugonjwa maradhi madhaifu kifungo nakuamuru toka katika jina la yesu kristo baba asante kwaajili ya uponyaji huo ninakutukuza nasema hamina rafiki jaribu kufanya kile ambacho likuwa kufanya fanyia mazoezi kile aya azoe kio tka w koa yako alafu utaanza maisha mazuri kumbuka tumebakiza wiki moja kuingia mwaka w 2 unaonaja unavyoingia kwa stahili mpya umetoka kuwa tegemezi wa mwanadamu na nguvu zako mwenyewe ambaa ni maisha ya laana na umeingia kuwa kumtegemea mungu na ufalme wake ambao ni maisha ya baraka mi nakupa ongera kwa kufanya uamuzi utaona matokeo na utaleta shuhuda na tutaicheza katika redio watu watasikia uaminifu wa mungu kwamba umejua kanuni na utaratibu wa mungu jinsi ambavyo unafanya kazi sasa nikuambia kitu kimoja krismas imefika jiandaye nikutakie krismas njema wewe na familia yako yote jina langu naitwa huruma gadi asante kwa mana umekuwa nami siku zote na tumeendelea kuwa pamoja yesu ni kristo na bwana mwalimu urumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna a vipindi neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu hurumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu urumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 7645 242 ama ertelmane sui7a8 9 tano 2i4 mbili ama tigo pesa 6 t 7 tatu tano 2i4 m nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifuri mbili nne mbili eatelmane namba sifuri saba nane tisa tano sifuri mbili nne mbili tigopesa namba sifuri sita saba tatu tano sifurisifuri mbili ne mbili