Na wa gani, na wa hivi. sasa ni kuulize wewe unataka mugu wa kutoe katika mkwama ulionao wa fedha na uchumi namna pekee mungu atakutoa ni kwa kukupa maelekezo atakupa neno lake ili ilo neno wewe uchukue hatua ushirikiane na hilo neno ndomana akasema hatua ya kwanza kabisa ya kuleta mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi ni kutoa ushirikiano kwa mungu eli asingeshirikiana na neno la bwana na kuchukua hatua na kwenda katika kijito cha keriti maanake ni kwamba angekufa na nja pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalea siku iya leo kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako wee unaenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo bibilia inaweka wazi kabisa kwamba mwenye haki ataishi kwa imani kwa sababu pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hayo naezkapata katia arum a ni hivyo basi ni madhumuni ya vipindi vya neema na kweli kujenga na kuwezesha imani yako wewe ili mwenendo wako wa kila siku hue ni mwenendo wa kumpendeza mungu zingatia rafiki kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya vibaya utaamini utaamini ukifikiri vizuri vizuri hivyo basi viba ut vbakfi vizt vizurhufvzwaafunzwarist na, na wanafunziwa kristo, wa kristo anasikiliza mafundisho ya yani na kweli ninapenda kutoa shukrani za pekee kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakisikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli katika uh, plaf mbalimbali wale wanaofuatilia kwa njia ya redio wale wanaofuatilia kupitia youtube wale wanaofuatilia kupitia whatsapp na wale ambao wanafuatilia kupitia podcast kwa maana ya google, eh, google podcast ama apple podcast ama eh, spotify tunasema asante sana kwa ajili ya uaminifu wenu asante kwa kuendelea kujifunza maana najua kadri unavyojifunza wewe ndivyo kristo anavyopata nafasi ya kutenda kazi kupitia maisha yako na nakushukuru pia kwa ajili ya kuhamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya na kweli na kila unavyofanya hivyo edha kwa kuhamasisha wengine kusikiliza ama wewe mwenyewe kwenda kuwafundisha kile ambacho umejifunza basi unakuwa umeshiriki kamilifu katika kazi ambayo etu, yesu kumbuka agizo la bwana bwanayesu lina sura mbili sura ya kwanza ni kuhubiri njiri kwa kila kiumbe na sura ya pili kuwafanya mataotkuwaafu hivyo basi ongera sana nishukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema nemaakweli e, lakini pia kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neemana kweli kwa ajili ya kanm pamoja na timu yangu ikiwa ni pamoja na radio hii ambayo uatumia kuskz unam an sana kwa maombi yenu na aante kwa ajili ya wale wote ambao wameksha kufanya maamuzi yaka na wale wote ambao wanachangia vipindi vya naakweli ushiriki wako ni muhimu sana katia kuhakikisha wamba kazi ya kristo inaendelea kusonga mbele tunaendelea basi na uh, somo letu leo nataka nianze somo jipya na kama unakumbuka kwamba kila kila siku tano za mwisho wa mwezi huwa tunafanya uh, tunatoa fursa kwa ajili ya watu wote ambao wamejifunza katika kipindi cha takribani mwezi mzima kuweza kutoa sadaka zao za upendo ama shukrani ama kusapoti vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio um, hivyo basi leo tunakwenda kuzungumza somo jipya linalosema mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi na nimetengeneza vipindi tutakuwa tuna vipindi takriban kati ya saba mpaka nane kwa ajili ya somo hili lakini nikukumbushe tu pia kwamba mwisho basi wa somo hili utapata fursa ya kuweza ku toa na vile ambavyo amezungumza na nawewe kwa ajili ya kud ae sasa kama wewe vipindi vya neema na kweli havijakusaidia kwa namna yoyote ile ama hujawahi kuvisikiliza na ukasikia tunazungumza habari ya uksiki tunazungumzahaayawatu utoakuo kazi ya injili kwa njia ya redio ikakukwaza basi labda umesikiliza kipindi ambacho sicho umesikiliza somo ambalo silo na kwa maana hiyo ili usiendelee kupata shida na unaweza tu ukazima uka redio yako kama unataka ama kama ni kwenye youtube unaweza ukafunga ukatoka ama kwenye whatsapp unaweza ukatoka sf lakini tunazungumza na watu ambao kwa namna moja ama nyingine wameona jinsi ambavyo mafundisho ya kristo yamegusa na kugeuza maisha yao na kuwatoa katika hali moja ya kuwa duni na chini na kuwapilika katika uwanda mwingine na hivyo somo ambalo tutalizungumza leo na kama nilivyosema tutalizungumza takriban siku kama saba nan hivi basi nataka nikuletee mambo matatu ya muhimu mambo matatu ya muhimu ambayo yana ukiyazingatia na ukayafuata na ukayafanya hayo basi utapata mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi wako kwa sababu changamoto watu walionayo ni kwamba wana, wana mambo mengi yanayohitaji fedha na wakati huo huo fedha hawana wanavyosema ama wana upungufu wa fedha lakini vitu vya kulipa vitu vinavyohitaji fedha ni vingi na kwa maana hiyo wanashindwa kujua kwamba wafanyeje na hili somo basi ni somo ambalo bwana yesu ameniagiza niseme na wewe na na nawewe kama alivyoniagiza na kama nilivyosema yako mambo matatu ambayo tutayazungumza na hayo mambo matatu ukiyazingatia haraka la haraka alafu tutapita tuanze kuyachambua jambo la kwanza toa ushirikiano kwa mungu ama jambo la kwanza ni ushirikiano na mungu jambo la kwanza kabisa ambalo litakutoa na kupatia mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi ni wewe kutoa ushirikiano na mungu jambo la pili ni kuwa na imani e, e, nini yenye niseme imani inayoambatana na matendo ya mwendelezo imani inayoambatana na matendo ya mwendelezo na la tatu ni sifa na shukrani kwahyo mambo matatu moja ushirikiano na mungu mbili imani yenye hatua za mwendelezo na tatu sifa na shukrani ntarudia tena kama unataka mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi wako basi unatakiwa uzingatie mambo haya matatu ambayo tutayazungumza katika vipindi hivi takriban saba manane jambo la kwanza ni ushirikiano na mungu jambo la pili imani yenye hatua za mwendelezo na jambo la tatu sifa na shukrani tuksawasawa rafiki tukiweza kuzingatia haya mambo matatu nina kabisa ninauhakika kuliko ambavyo navyoliona jua si kwamba uchumi wako fedha na uchumi wako utabadilika ninauhakika kuliko vile iikambie nini lakini zaidi ya yote neno la mungu ndio linalotupa uhakika kwa hiyo moja kwa moja basi nataka tuende tukaangalie e, kifungu cha neno ambacho tutakisimamia na nama tutakisimamia tuta tutaanza ili kuweza kuelewa walaui sehemu ya kwanza kwamba tunapozungumza kutoa ushirikiano na mungu tunamaanisha nini tunamaanisha nini tunavozungumzia kushirikiana na mungu kwaio moja kwa moja twende kwenye wafalme wa kwanza wafalme wa kwanza tuna story hapa mstariulo wa 17 tutaanza mstari wa kwanza anasema basi eliya mtishibi wa wageni wa giliadi akamwambia ahabu kama bwana mungu wa israeli aishivyo ambavyo nimesimama mbele zake hakutakuwa na umande wala mvua miaka hii ila kwa neno langu kwa hiyo kwa mwingine anatoa tamko la ukame kuja katika taifa eh, la israeli mbili neno la bwana likamjia kusema ondoka hapa geuka uende upande wa mashariki ujifiche karibu na kijito cha kerithi kinachokabili jordan n itakuwa utakunywa maji ya kile kijito nami nimewaamuru kunguru wakulishe huko neno msizo nimeamuru kunguru wakulishe huko basi akaenda akafanya kama alivyosema bwana kwa kuwa akaenda akakaa karibu na kijito cha kerithi kinachokabili jordan kunguru wakamletea mkate na nyama asubuhi na mkate na nyama jioni akanywa maji ya kile kijito sasa twende taratibu tunataka tuangalie pointi yetu ya kwanza ya Ushirikiano, ushirikiano na mungu kwamba tuanze kuona ushirikiano na mungu unawezaje kuleta mageuzi ya kudumu katika fedha na uchumi wangu tunaye eliya eliya ametangaza njaa ama ametangaza ukame mbele ya mfalme ahabu ukame umeanza bwana anamwambia eliya atoke aende mpaka kwenye kijito cha nini kinaitwa kijito cha kerithi tukosawasawa kijito cha kerithi kwa nini kwa sababu bwana ameagiza kunguru wampelekee elia mkate pamoja na nini na nyama na hawa kunguru wameagizwa wapeleke mkate na nyama asubuhi pamoja na jioni lakini mungu anamwambia kwamba angalaule mstari wanne itakuwa utakunywa maji ya kile kijito nami nimewaamuru kunguru wakulishe huko sasa nataka upige picha hii rafiki vipi kama elia angekataa kwenda katika hichi kijito cha kerithi maanake mungu anamwambia eliya nataka kukutana na mahitaji yako lakini namna ambavyo nakutana na mahitaji yako ni kwamba nimeagiza katika kijito cha kerithi kunguru wakuletee nyama pamoja na mkate asubuhi na jioni huwa anapenda kukutania nasema hivi kwamba kunguru wameagiza wapeleke chapati na rosti o mungu ameagiza chapati na rosti zipelekwe kwa kunguru hiyo tu kwanza yenyewe ni muujiza rafiki kwa wale wanaokaa dar daresslam wanafahamu kunguru wa tauni hapa ukiacha nyama ukaacha chakula juu ya meza wanapita nayo sasa kunguru ameagizwa na mungu apeleke mkate apeleke na nyama apeleke chapati na rosti kwa elia na anafanya hivyo kwa uaminifu sasa swala liko hivi vipi kama elia asingeenda kwenye kijito cha kerisi tunafahamu mungu ni mwaminifu tunafahamu mungu abadiliki yeah. tunafahamu mungu hana kigeugeu tunafahamu mungu hana upendeleo ndivyo mungu alivyo kama alishafanya kitu wakati wa nyuma yuko tayari kufanya sasa hivi na ataendelea kufanya hivyo milele ndivyo mungu alivyo kwao tunafahamu kwa mfano adamu na eva walipoamua kuasi na kula matunda ya mtu ya ujuzwa mema na mabaya mungu alitokeza kwenye miadi yao kwenye itment adamu na eva ndio ambao wakutokeza kwa hiyo mungu anamwagiza eliya nenda katika kijito cha kerithi huko nimewaagiza kunguru wakulishe wakuletee mkate pamoja na nyama asubuhi na jioni kama eliya asingekwenda asingetoa ushirikiano kwa lile neno la bwana na kwenda kule ambapo ameagizwa maana ni kwamba angekufa na njaa angeteseka na kiu angeteseka na njaa na kwa maana hiyo mwisho wa siku angeishia kufa kwa sababu ukikaa bila kujwa maji na ukakaa bila kula chakula mwisho wa siku utaishia kuangamia na eliya angebaki analia na kulalamika kwa mungu kwamba mungu mbona nimekuomba uniokoe mbona nimekuomba unisaidie lakini hujatokeza ukweli ni kwamba mungu amempa maagizo kwamba aende katika kijito cha kerithi huko amewaagiza kunguru wapeleke mkate pamoja na nyama kao eliya asingeenda katika kijito cha kerithi maanake ni kwamba kunguru kwa kuwa mungu ni mwaminifu bado kunguru wangeendelea kupeleka chapati na rosti asubuhi na jioni na matokeo yake kama ungeweza kwenda katika kipindi hicho chote ambacho kuwa, kuna kijito katika ile maji ungekuta chapati zimerundikana na nyama zimerundikana mikate mkat merundikananayama zimerundikana kwa kunguru wameambi wamepewa kazi maalum kwamba watapeleka mkate pamoja na nyama katika kijito cha kerithi kwa hiyo mungu ni mwaminifu abadiliki sasa nikuuliz wewe unataka mungu akutoe katika mkwamo ulionao wa fedha na uchumi namna pekee mungu atakutoa ni kwa kukupa maelekezo atakupa neno lake ili hilo neno wewe uchukue hatua ushirikiane na hilo neno ndomana akasema hatua ya kwanza kabisa ya kuleta mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi ni kutoa ushirikiano kwa mungu eliya asingeshirikiana na neno la bwana na kuchukua hatua nakwenda katika kijito cha kerithi maanaake ni kwamba angekufa na njaa Ko, hilo ni la kwanza kabisa na shida ya wapendwa wengi wanadhania kwamba wanapokuwa katika changamoto ya fedha na uchumi wanadhania kwamba mungu anavyotenda yes mungu anamwaga mana mungu anamwaga nni lakini ukiangalia hata mana kabla ya mungu kuachilia mana kwa wana wa israeli mungu alizungumza na musa pamoja na aruni akasema waambie wana wa israel kuanzia kesho asubuhi watakuta walivolia wanataka nyama mungu akawambia musa kawambia wana wa israeli nyama nitaleta mwezi mzima alivyosema wanataka maji mungu aka wakaba... wakabia... wakabia... wakabia... wakabia... musa maelekezo kwa hiyo kila kitu ambacho mungu amefanya katika maisha ya mtu alisema kwanza kwa hiyo na wewe ambayo una changamoto ya fedha na uchumi unatakiwa unapokaa katika maombi unapotafuta mabadiliko ya fedha na uchumi mabadiliko ya kudumu lazima utafute kusikia mungu anasema nini kuhusiana na jambo lako na hii ndio kosa ambalo wapendwo wengi sana wanalifanya rafiki kwamba baadada ya kutafuta kusikia mungu anasema nini mungu anatoa maelekezo gani ili washirikiane na hilo neno ambalo mungu amelisema wao wanatafuta mtu aja agonge mlango alete hela wanatafuta wow, mtu uh, ela zimwage utoi skuzote unu atakabia t ikawa baada ya siku kupita kile kijito kikakatika kwa sababu mvua haikunyesha katika nchi nchiwa neno la bwana likamjia kuangalia kule neno la bwana limjia kamd katika kijito neno la bwana linamjia tena kwa kawengine mungu anatoa maelekezo neno la bwana likamjia kusema ondoka uende srepta ulio mji wa sidoni ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane wa huko akulishe neno la bwana linakuja baada ya kijito cha maji kukauka maanaake ni kwamba na n kazi ya kunguru kupeleka mkate na nyama imekwisha na eliya anatakiwa atoke pale ili aende sehemu nyingine ambayo atapatiwa mahitaji yake kwayo neno la bwana linakuja kwa eliya linasema ondoka uende serepta ulio mji wa sidoni uka, ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane huko akulishe 1 basi akaondoka akaenda serepta hata alipofika langoni pa mji kumbe mwanamke mjani alikuako akiokota kuni akamwita akamwambia niletee na kuomba maji kidogo chomboni nipate kunywa alipokuwa akienda kuleta akamwita akasema niletee na kuomba kipande cha mkate mkononi mwako naye akasema kama bwana mungu wako aishivyo sina mkate ila konzi ya unga katika pipa na mafuta kidogo katika chupa nami ninaokota kuni mbili ili niingie nijipikie nafsi yangu na mwanangu tule tukafe 1 eliya akamwambia usiogope enenda ukafanye kama ulivyosema lakini unifanyie kwanza mkate mdogo ukaniletee kisha ujifanyie nafsi yako na mwanae 1 kwa kuwa bwana mungu wa israeli asema hivi kwao mama naye sasa anapewa neno kutoka kwa bwana ambalo litamtoa katika changamoto aliyonayo kwa kuwa bwana mungu wa israeli asema hivi lile pipa la unga halitapunguka wala ile chupa ya mafuta haitaisha hata siku ile bwana atakapoleta mvua juu ya nchi 15 basi akaenda akafanya kama alivyosema eliya na yeye mwenyewe na eliya na nyumba yake wakala siku nyingi lile pipa la unga halikupunguka wala ile chupa ya mafuta haikuisha sawasawa sawa na neno la bwana alilolinena kwa kinywa cha eliya sasa nisikilize eliya amepewa maelekezo aende serepta atakuta mwanamke mjane na mungu anasema mwanamke huyu mjane nimemwagiza akulishe hesabu za haraka haraka ni hizi inakuwaje mungu anamtuma eliya aende kwa mwanamke mjane je hawakuwepo watu ambao ni matajiri hawakuwepo watu ambao wana uwezo ambapo mungu angeweza kumtuma mtumishi wake aende huko kwa nini mungu amtume eliya kwa watu ambao, kwa mtu ambaye hana uwezo na unaposoma histori hapa anasema kwamba huyu mama alikuwa amebakiza wake wa mwisho mlo wake wa mwisho kwamba ale yeye na, na mwanaye alafu mungu anamtuma eliya aende kwa mwanamke moja ni mjane lakini mbili amebakisha mlo wa mwisho kwa nini mungu hamtumi eliya kwa tajiri kwa nini mungu hajamtuma eliya kwa wajane ambao ni matajiri kwa nini mungu hajamtuma eliya kwa watu ambao ni matajiri sasa hapa ndo napotaka uanze kuelewa utendaji kazi wa mungu ulivyo hapa ndio nataka ufumbue macho yako kwamba hii meseji nimeipataje nilikuwa namuuliza mungu kwamba ninazungumza na watu kupitia vipindi vya redio na wengine wako kwenye whatsap na kwenye youtube na nakwenyei ni. nikaambia bwana yesu watu wanaonisikiliza wengi wanasema hawana uwezo wewo unanyeambia niende nikawaambie wachangie ama watoe fedha kwa ajili ya kusapoti injili kwa njia ya redio na wao wanasema hawana sasa tunafanyaje bwana yesu akasema sababu nayokwambia uwembe ni kwa sababu mimi nataka kuingia katika uchumi wao si na uwezo wa kupoti vipindi vya neea huko nyuma nilivyendesha vipindi vya neema nali miezi sita pasipo ao wa watu kwenye redio lakini leo hii nataka watu ambao wanakusikiliza waanze kusapoti injili kwa njia ya redio nikaambia sawa hoja yako ni nzuri bwanayesu lakini awa watu wanasema hawana fedha hawa watu wanasema wamejaa madeni hawa watu wanasema wanadaiwa kodi za nyumba hawa watu wanasema wanadaiwa ada za watoto hawa watu wanasema wana changamoto mbalimbali ambazo zinahitaji fedha na hata hela ya kukutana na hizo changamoto hawana kwa lugha nyepesi bwana yesu lugha ya mtaani wanasema wamechapika sasa tunafanyaje ndio akaambia twende ukaone stori ya elia na mwanamke mjani nilimtuma elia kwa mwanamke mjane kwa sababu nilikuwa nataka kuingilia kati katika uchumi katika maisha ya huyu mama ili yeye na mtoto wake matokeo ya mimi kumtuma eliya aende kwa huyu mwanamke mjane ni matokeo ya maombi ni majibu ya maombi ya huyu mama kwamba mimi mungu navyotenda kazi nakuletea fursa ili wewe uchukue hatua ya imani uniruhusu niingie katika maisha yako nilete mageuzi ambayo anatakiwa sasa huyu mama anavyoelezwa na eliya kwamba nitengenezee mimi kwanza <laughs> anasema hey, bosi bositukasome angalia angalib naye akasema na, kama bwana mungu wako aishivyo wa sina mkate ila konzi ya unga katika pipa na mafuta kidogo katika chupa nami ninaokota kuni mbili ili niingie nijipikie nafsi yangu na mwanangu tule tukafe maana ni kwamba huo ulikuwa ni mlo wa mwisho lakini angalia jibu la eliya anasema eliya akamwambia usiogope na ndo kitu cha kwanza ambacho nataka natanatakakuambia usiogope huyu mama alikuwa na maamuzi ya kufanya atengeneze huo mkate ale yeye na mwanaye afe kama alivyosema ama aamini hicho ambacho eliya anasema kwamba atengeneze huo mkate kwanza ampe elia kwanza ili bwana aingie kwenye uchumi wake kwayo alikuwa na maamuzi ya kufanya na wewe unanisikiliza leo hii una maamuzi ya kufanya unasema nataka kumtolea mungu lakini haitoshi nataka kushiriki kwenye kazi ya mungu lakini haitoshi sina ela niliyobakia nayo ndo ya mwisho na huyu mama hela yake alikuwa ni unga alikuwa mebakiwa nayo wa mwisho na ukisoma story unaona baada ya kufanya maamuzi ya kutekeleza sawasawa sawa na eliya alivyosema ule unga haukuisha kwenye pipa na yale mafuta ya kuisha kwenye chupa kwao leo hii inawezekana mungu amemtuma mtu kwako akaja akasema kwamba umpe nguo na gauni ulionayo ndo gauni unaoipenda kwelikweli sut ulionao ndo suti unaoipenda kwelikweli na unawaza kwamba nikitoa hii nitapata wapi nikitoahintapatawapanae mjomba aliniletea kutoka uingereza swali ni kwamba ukichukua hatua ukatoa sasa na mungu alivyokuelekeza kama ambavyo unga ukuisha na mafuta ya kuisha maanake na hiyo nguo hutaka ukaukiwe lakini tukija kwenye eneo la fedha kama unataka mungu aingie kwenye uchumi wako uwe na mabadiliko ya kudumu usikaukiwe katika eneo la fedha na uchumi lazima uchukue hatua kama mungu amekwambia toa toa swala ni kwamba usiogope mama alikuwa na mlo wa mwisho je wewe uko katika hali gani sasa hivi inawezekana madeni ulionayo ni milioni moja milioni mbili hela ulionayo mkononi shilingi 50 je utamwamini bwana utoe kwenye kazi yake ili uamini kwamba kuanzia hapo atashughulika atapangua madeni yako yote yaishe ama utaamua kupeleka msini, alafu unabakiwa sifuri alafu bado wale wengine ambao ujawalipo anapiga kambi kwako ni ni kwako na nazungumza kwa watu ambao mmekuwa mkifuatilia vipindi vya neema na kweli nafahamu sifanyi n nakuletea kile ambacho bwana amesema kwa hiyo bwana akaniagiza akasema nenda kawaambia hawa watu ambao wanasema hawana najua kwamba hawana ndio maana nawaagiza watoe wachangie wasapoti vipindi vya neema na kweli wasapoti injili kwa njia ya redio ili mimi nipate fursa ya kuingia katika uchumi wao kama nilivyofanya kwa mwanamke wa waserepta nikahakikisha kwamba unga na mafuta ya kuisha ntahakikisha kwamba fedha zao hazitakaa zikauke kwamba mahitaji yao yote atakutana akaambia je si sihivyo nilivyosema katika matao 633 kwamba utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mahitaji yao mingine nitawazidisha kwao kama watajishughulisha na kazi ya ufalme wangu na mimi nitashughulika na nini na mahitaji yao kwanza enda akawaambia anasema wala usipindishe waambie wale wote wenye changamoto ya fedha na uchumi na wanahitaji mimi niingie sasahivi waambie wapoti watoe kwa ajili ya njili kwa njia ya redio kwao rafiki nimekufikishia ujumbe nimekuletea fursa uamuzi ni wakwako unamsikiliza kile ambacho yesu anasema ili afanye sasaafaa na mwanamke wa serepta ama unamalizia ukale ukafe kumbuka kama nataa kuchukua hatua namba ni 764 522 64522 67522 66522 na 7895289522 ngoja niombe kwa ajili yako baba katika jina la yesukist asae kwa ajili ya ndugu ambae amefanya maamuzi amesikia sauti yako na anasikia kile ambacho umesema asante anavochukua hatua ya imani saasaaulivofanya kwa mwanamke wa waule mjane ndivyo ambavyo naamini unafanya kwake kwamba hicho anachokitoa leohii utaingia katika uchumi wake na maeneo yote ambayo anahitaji fedha kuanzia siku ya leo akaukiwe na fedha utaendelea kuzileta ili apangue akutane na mahitaji yake yote katika na katika hoteli baba otaini neema yako inayoleta utoshelevu katika tiae yote, siku zote wakati wote ili azidi sana katika kila kazi njema katika jina la lanomba nakushukuru rafiki basi nakukaribisha ufanye hivyo na usikose kusikiliza kipindi cha kesho kumbuka naambo matatu ushirikiano na mungu imani ni hatua za mwendelezo na mwisho sifa na shukrani hivyo fanye hivyo basi kama ulivyokusudia jina langu naitwa naita unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchua na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7652 au672 au782 nitarudia 45242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie messj ama tupigie simu namba 764 5242 au s67a a au 7 nitarudia s76 a au672 au 78 pia usiache kumfolo mwalimu katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu urumagadi pamoja na ku youtube channel ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi