Kweli kwenu na na wa na mwenye hofu ni kwa sababu hajajua kwamba mungu anampenda bibilia inasema pendo kamili hutupa nje hofu na pendo la mungu limethibitishwa kotu sisi kwa yesu kristo kufa msalabani koleo na kuchallenji kama ambavyo bwana yesu ametuma ni kuchallenji anasema ufalme wake kwanza kama utachukua maamuzi leo hii ya kutia kipaumbele kwenye kusapoti kazi yake ya injini kwanza k kwa hedha leo hii maisha yako yanaendeshwa kwa nguvu na uwezo wa roho mtakatifu ama unategemea nguvu zako na akili zako ambazo nda kwenye madeni ndizo ambazo zimekuweka katika uduni huko katika ukosefu na upungufu sasa uamuzi ni wakwako popote pale ulipo rafiki nina furaha kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafurahi kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu amekusudia kusema nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku munda na wakati kama huu kama kmaskia kwa njia ya redio lakini pia mafundisho hayo posted kila siku katika youtube katika katika google podcast katika spotify katika apple podcast na katika gpu linaloitwa mwanafunzi kristo kupitia whatsapp n lengo na kusudi la vipindi vya neema na kweli ma mafundisho ya neema nakweli ni kujenga imani yako wee ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza marist na uweze kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wamoja moja, moja katia kuamini kwako ukifikiri vibaya utaaminvbay uiamin vbaya utatenda vbay ukitedautapaamaokeo mabayanmaokomysashunuia mabaya, skuzote lakini kama utafikiri vizuri manake nikwamba utaamini vizuri na ukiamini vizui utatenda vizui auktendavzutapata matokeo maz naukipata matokeo mazuri basi maisha yako yatamletea mungu uchukufu hivyo basi fanye maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli shukrani za pekee kabisa kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakisikiliza mafundisho ya neema na kweli na kuhamasisha wengine kusikiliza kazi yenu ni njema mnatimiza kwa vitendo kabisa kwamba agizo la bwana yesu kristo ambalo lina sura bil moja kwenda kuhubiri njili kwa kila kiumbe lakini mbili kwenda kuwafanya mataifa wote kuwa wanafunzi asant sana kwa kazi yenu nashukuru pia kwa ajili ya wote wanaofanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu ikiwa ni pamoja na radio station hii ambayo tunaitumia kusikiliza mafundisho haya asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maamuzi yakuwa wa vipindi vya neema na kweli lakini pia wale wote ambao wanatoa kila mwezi kwaajili ya kuspoti injili na ataalata ata kama atoe kila mwezi lakinikuawakichangia na kutoakulipia garama za redio basi unasema asante sanakazieu ni njema mojakwamoja taattuongee tuendelee na somo letu inalosema mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi na nikumbushe tena kwa mara nyingine tena mazungumzo yetu yamejikita na yanalenga kwa wale ambao ni wapenzi wa mafundisho ya neema na kweli wapenzi wa vipindi vya neema na kweli wale ambao wamefanya maamuzi ya kuwa wanafunzi wakristo wanafunzi wa kristo walio waaminifu wa na kwamba wamedhamiria kwa vitendo kukuwa na kufika katika cheocha, klimo, cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa hiyo kama huo unanisikiiza kwa mara ya kwanza na haujafanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi wa kristo ama haujawahi kusikiliza mafundisho ya neema huko nyuma kwao inavyozungumza isitokee hewani utaratibu wetu katika vipindi hivi ni kwamba tunajifunza kwa siku 2h ta alafu siku tano za mwisho wa mwezi baada kukua, ya kujifunza na kukuwa tunapata fursa ya kuweza kutoa sadaka zetu za upendo katika kusapoti injili kwa njia ya redio na kipindi hicho unachokisikiliza basi ni msimu huo wa kutoa kwa ajili ya kusapoti uh, vipindi vya neema na kweli injili kwa njia ya redio nakumbuka utaratibu ambao bwana yesu ameutoa ni kwamba vipindi vinatakiwa viruke kila siku kila siku na kwa maana hiyo basi ni muhimu ukanisikiliza sana kwa sababu bwana yesu anataka ashirikiane na wewe kuleta mageuzi katika, katika ulimwengu huu moja kwa moja basi tunakwenda kwenye somo letu ambalo linasema mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi nimeshazungumza mambo kadha wa kadha lakini nilikuambia kuna mambo matatu makubwa ambayo unatakiwa kuzingatia kama kweli unataka kutoka katika hali ya fedha ama mkwama ulionao ama kama unataka kuongezeka na kustawi maaye kuna watu wanasema kwamba nataka kutoa kila mwezi kusapoti kazi ya injili maana mwalimu unachokifanya nakiunga mkono kwa asilimia zote mwalimu unachokifanya nataka watu wote wangesikia na tamani dunia nzima wangesikia lakini shida ni kwamba mwalimu fedha sina uwezo sina na wengine wanasema kwamba mwalimu natamani kwamba kiwango nachokitoa ningekiongeza lakini shida ni kwamba nina mambo mengi ambayo ananikabili na kwa maana hiyo nashindwa sasa bwana yesu amenituma kwako kwa kwa kama alivyokueleza na akajiambia nizungumze na wewe ni kuletee maarifa kwa sababu bado anatarajia wewe ufanye hivyo ulivyokusudia kwa nini kwa sababu wafilipi 213 anasema ni mungu ndiye atendaye kazi ndani yenu kutaka kwenu na kutenda kwenu kwa ajili ya kusudi lake lililojema kwa hiyo hiyo hali ya kusikia kwamba unataka kutoa unataka kuongeza kiwango unachotoa na kuhakikishia ijatoka kwa ibilisi ni mungu ndo ameweka hiyo hali ndani yako ndio ndiomana unasikia huo msukumo ndio maana kila ukisikiliza mafundisho ya neema na kweli yanapokuingia unatamani watu wengine wangesikia unatamani watu wengine wangejua e si hiyo kiu na hiyo shauku imewekwa ndani yako na mungu sasa tunachukuaje hatua basi ili tuweze kuingia kwenye uhalisia wa hicho ambacho mungu ameweka ndani ya moyo wetu uzuri sikiliza wafilipi 1 anasema ni mungu ndiye atendae kazi ndani yetu kutaka kwetu na kutenda kwetu kwao yeye ndo ananyenyua shauku yasikutaka kutoa zaidi lakini yeye pia ndo anaeleta uwezo wa sisi kutoa zaidi kwahio kwa maneno mengine ni kama anakutumia wewe anachohitaji kutoka kwako ni ushirikiano wako ikasema mambo matatu moja lazima nijue namna kushirikiana na mungu kwa kukataa hofu na mbili lazima niwe katika, katika imani yenye hatua endelevu na tatu lazima nijikite katika shukrani na sifa sasa nataka nimalizie kile kipengele cha kwanza tumekizungumza leo ni siku yetu ya nne alafu kwanzia kesho tutaingia kwenye imani yenye hatua endelevu sasa tulikuwa tunaangalia story stori aelia na mwanamke mjane sitarudia tena kwenye wa wa kwanza mlango pointi iko hii kwamba yule mama alikuwa kulo enye fale wakanzamlango ia alka mebakisha mlowake yeye wa na mtoto wake wale wa anatumwa kwake mungu mungu anaambia nimekutuma kwa kwa mjane ili kumbuka mjane kumbuka amebakisha mlo wa mwisho kwa hesabu za kibinadamu kwamba umekosea huyu mama moja ni mjane, lakini mbili wakae wa a anatuma kaasha mlowaisho hesau nikakae kwake tutakula nini lakini mungu anavyotenda kazi ni mungu nim tunaa ni mungu ambae ni supernatural ni mungu ambaye utendajikazi wake saa nyingine kwenye akili zetu zitazima kwa nini mungu hakumtuma eliya aende kwa matajiri kwa nini mungu anamtuma elia aende kwa mjane anamtuma elia aende kwa mjane kwa sababu anafahamu kwamba eliya ndio jibu la huyu mama eliya ndio ufumbuzi wa huyu mama kutoka katika hali yake alionayo kama vile ambavyo leo hii w umekua ukimwomba mungu alete maongezeko akusaidie kulipa madeni asaidie kulipa ada za watoto asadie kulipa kodi ya nyumba asaidie kulipa ela ya kiwanja chako akusadezkupata nyumba mpya uweze kupata gari mpya uweze kupata kazi mpya nakadhaliknakadhalika na jibu lake nini amemtuma urumagadi ajongee na wewe ilinini ili nini? urumagadi akualike uwezekuwa na kuoti injili kwa njia redio mungu abadiliki mungu habadiliki rafiki ukisoma warumi 211 in, biblia inasema wazi mungu hana upendeleo ukisoma malaki tatu st inasema mungu habadiliki ukisoma yakobo 117 inasema mungu hana kigeugeu infacti e, kumukumbu la turati 17b kumi, naipenda zaidi anasema mungu hana upendeleo wala hachukui rushwa anasema mungu atazame mtu huso kwa maana gani kama ufumbuzi wa changamoto ya maisha kwa yule mama mjani wa serepta ilikuwa ni kutuma mtumishi ili yule mama achukue hatua ya imani ashinde hofu na kufanya sawasawa na maelekezo ya mtumishi na kusapoti huduma ya mtumishi kadhalika na leo hii jibu ndio hivyo hivyo hakuna shott mtu ngani, hakuna hakunashott eidha unategemea Okay. kumbuka anasemaje sio kwa nguvu wala sio kwa uwezo bali kwa roho wangu asema bwana wa majeshi kwa edha leo hii maisha yako yanaendeshwa kwa nguvu na uwezo wa roho mtakatifu ama unategemea nguvu zako na akili zako ambazo zimekuingiza kwenye madeni ndizo ambazo zimeka katika uduni uko katika ukosefu na upungufu sasa uamuzi sasauazo mama angeza kuamua kwamba akakataa akala mkate akakata klltnzaatwake lachakula chabsh na mtoto wake wakafa ama ashinde hofu kama alivoambiwa na mtumishi usiogope achukue hatua na amlishe mtumishi na tunaona alivyochukua hatua ya kushinda hofu na kumhudumia mtumishi sio tu kwamba chakula kile kilitosha kula yeye na mwanaye katika siku nyingi sana lakini pia alikuwa na ziada ya kumhudumia na mtumishi kwa kama na wewe utasikiliza sauti ya bwana leo hii ukachukua hatua ya imani ukaamua kuishinda hofu maanaakemaneiaa sio tuam utapata utoshelevu wa kutosha katika maisha yako lakini pia utakuwa na ziada kwa ajili ya kusapoti ufalme kwa ajili ya kusupporti. injili sasa mungu alifanya hivyo na eliya lakini utaratibu huo huo ndio anatueleza kumbuka mwanamke mjane a nini nitengenezee mimi kwanza nile alafu ndo wewe ukale na mtoto wako ambayo katika akili akiduniasema haiwezekani eliya ni mbaba mzima una nguvu una uwezo kwanini ule chakula cha mwisho cha mjane na mtoto wake lakini utaratibu wa mungu kwenye luka nikuonyeshe bwana yesu anasema nasiotaka kuonyesha nini mungu abadiliki mungu ana upendeleo mungu ana kigeugeu kkama alifanya kipindi kile je kipindi cha yesu alisemaje kwa tendi kwenye o luka 12 mstari wa 9 luka 12 tuaanza mstari wa 9 mpaka mstari wa 32 luka 12 e, mstari wa 9 hadi wa 32 anasema ninyi msitafute mtakavyokula wala mtakavyokunywa wala msifanye wasiwasi kwa maana hayo, hayo yote ndiyo watafutayo mataifa ya, dunia, ya duniani lakini baba yenu anajua ya kuwa mna haja na hayo 1 bali utafute ni ufalme wa mungu na, ha, na hayo mtaongezewa 32 msiogope nyi kundidogo kwa kuwa baba yenu ameona vema kuwapa ule ufalme sasa nataka tusome e, mstari huu kifungu hichi cha kwa maana ya, ya, ya, ya luka 12 932 kutokea kwenye bibilia ya habari njema bibilia ya habari njema ameiweka ameweka vizuri kabisa tuko sawa sawa rafiki ok anasema hivi basi msivurugike akili anasema usivurugikiwe akili usichanganyikiwe msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wote wasiomjua mungu baba yenu anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada msiogope enye kundi dogo maana baba yenu amependa kuwapeni ufalme sasa sikiliza anasema kuna njia mbili eidha uishi maisha ya kuvurugikiwa akili na kuhangaika au uishi maisha ya kutegemea ufalme wa mungu tunaena sawa anasema unaweza ukaendesha maisha yako kama ni mtu uliyevurugikiwa akili unaangaika kila siku au ukaishi maisha yako kwa kutegemea ufalme wa mungu cho hisiniya kwako yule mwanamke wa serepta alikuta katika hiyo hali edha ale lule mlawake wa mwisho akafe na mtoto wake ama aamini kile ambacho mtumishi wa mungu amesema na atunzwe na ufalme wa mungu ko na leo hii bwanayesu anarudia kitu hichosabu imekambia mungu abadiliki mungu ana kigeugeu mungu ana upendeleo tunakenda sawasawa kwamba anasmwyesu anasema basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa ndio maana wengine mnasalamu zamiangaiko jirani nzurzzzurizaleosoe mtoa kenye mangaiko yangu mjini maana unaangaika da, watu, ni watu mungu Hasa ni una una mungu unamjua ama umjui mungu. Na kama una una mungu, kwaninu kwaninu akili kuhusu maisha akili yako yako imevurugika kuhusu madeni yako imevurugika kuhusu kulipa ada na kodi ya nyumba imevurugika kuhusu biashara yao na mtajuamua akili alauaaakili ikavurugika angalia anasema basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwa maana ama kwa sababu hayo yote e, yanahangaikiwa na watu wasiomjua mungu bali baba yenu anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada anasema kuotia kipaumbele kwanza kwenye jishughulisha na kazi ya ufalme wa mungu na hayo mengine mtazidishiwa tele elia anakwenda kwa mwanamke mjane anasema mwanamke mjani naambia sawa najua umebakiza mkate wako wa mwisho kwamba unga na mafuta kwa ajili ya mlo wako wa mwisho lakini tengeneza kama lioa kutengeneza lakini nipe mimi kwanza nile alafu baadaye wewe na mtoto wako mtakula kipaumbele ni mimi kwanza sasa kwenye akili ya kawaida haimake sense lakini ina make faith kwamba inawezekanaje mungu amtume eliya akatunzwe na mtu ambaye ni maskini mtu ambaye ana maisha duni how inawezekanaje kwa hiyo anachofanya nini anachofanya anasema kwamba utaratibu huo umefanywa ili yule mama aweze kusurvive kwa kwahiyo wewe mimi na wewe leo hii kama tutakuwa tuna maombi tuna kwa mungu aingie katika fedha na uchumi wetu kitu cha kwanza atakachofanya atatujibu kwa kutuletea fursa ya kusapoti ufalme wa mungu kwanza na asingekuletea hiyo fursa ya kuspoti ufalme wa mungu kwanza kama ungekuwa hauwezi kama ungekuwa hauna kitu kumbuka huyu mama alikuwa na mlo wa mwisho baado mungu akaona uohuo mlo wa mwisho una uwezo wa kumtoa huyu mama kama atachukua hatua ya kushinda hofu na kutia imani yake kwenye neno langu nilolileta kupitia mtumishi kwaio nawewe leo hii inawezekana una maisha yako ni ya maangaiko inawezekana maisha yako yamejaa hofu inawezekana maisha yako umevurugikiwa akili hata huju utalipaja madeni hujuu utalipaja ada ya wa watoto hujuu utalipaja kodi ya nyumba hujuu utapata wapi mtaji huju utauka dawa yake nini? dawa yake anasema ufalme wa mungu kwanza haya ni maneno ya yesu bwana wako mwenyewe unaona stori kama story ya ilia. anasema ukifanya hivyo baba yako atashughulika na hayo mahitaji yako yule mama wa serepta wafalme wa kwanza kumbuka umbukamlango7ulianza msariwnnakuendelea pale ene15 alipochukua hatua ya kumpa mtumishi wa mungu ule mkate kwanza baada ya hapo mungu akaanza kuwajibika kuhakikisha kwamba amemtunza huyo mama kwamba yule mama amekuwa na mlo wa kutosha kwa ajili ya kwake yeye mwenyewe kwa ajili ya mtoto wake na kwa ajili ya elia kwa siku nyingi kwa maneno mengine mungu akaanza kumsasteni huyu mama sasa bwana yesu anasema kitu kingine hapa angalia anachokizungumza ntasoma tena ule mstari wa 9 hadi wa 32 anasema hivi basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwa io usi ulize, ulize usivurugikiwa akili kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasio wa mungu nanaamini unanskiza unamjua mungu anasema baba yako anajua kwamba unahitaji vitu hivyo vyote anasema, baba yako anajua kwamba unahitaji kutoka kwenye madeni baba yako anajua unahitaji kulipa ada ya mtoto babayao anajunahitaj kulipa kodi ya nyumba baaao aauahitaji kununua shamba yako babayao unahitaji kununua kiwanja anajua unahitaji kujenga baba baba nyumba babayao anajua unahitaji usafiri babayao anajua unahitaji kuwa na akiba benki baba yako anajua, unahitaji babayao anajaa unahitajikua ziada anajua vitu vyote hivyo anajua unahitaji kuvaa unahitaji kula vizuri anajua sasa bwana yesu anakupa utaratibu 31 anasema shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada vipi kama leo hii ilivyo, kuambia, na ndivyo ilivyo maanake bwana yesu amentuma kwako nikakwambia ndicho ambacho bwana yesu anakwambia leo hii kwamba yes katika kukujibu katika kuchukua hatua ya kutaka kukutoa kwenye ugumu ulionao kutaka kuleta mageuzi ya kudumu katika fedha na uchumi wako anasema leo hii nataka kipaumbele chako kiwe ni ufalme wangu kwanza fedha ulionayo nataka uniamini utie katika ufalme wangu kwanza ukitia katika ufalme wangu kwanza mimi nitashughulika na ma- maeneo yote ambayo napungufu sio tu kwamba nitaweza kutunza wewe lakini pia ntaweza kupa naya ziada ili uwezkushenye azi yanu na nikikwambia hivyo kitu cha kwanza kinachokuja ni hofu na ndio maanaeli aliwai akamwambilmamaet usihofu na ndio nakuja nakwambia kwamba usihofu mwenye hofu ni kwa sababu hajajua kwamba mungu anampenda bibilia inasema pendo kamili hutupa nje hofu na pendo la mungu limethibitishwa kwetu sisi kwa yesu kristo kufa msalabani koleo na kuchaen kama ambavyo bwana yesu ametuma ni kuchaen anasema ufalme wake kwanza kama utachukua maamuzi leo hii ya kutia kipaumbele kwenye kusapoti kazi yake ya injili kwanza ndeni anasema atashughulika nayo mengine yote ka moja ikwambia unatakiwa ujifunze kushirikiana na mungu kwa mnini kwa kutenda sawasawa na neno lake na ili uweze kufanya hivyo lazima ushinde hofu wengi mnanisikiliza hapa mna hofu mwingine umeweka kaakiba kako ndani una akiba yakowne naijua na unawaza kabisa humakuna, kabisa uichukue uitoe kwaajili ya kazi ya injili lakini upande mwingine akili akili utakula nini yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, yêu, chukua, unadunduliza ili kufikia kiwango kile kitafikiwa mingineili utauahho chouaunadunduliza liufaano inaufal wamungu wanza mwanamke wae alikuwa choice ilibidi afanye uamuzi je nakula mlongo wa mwisho nikaf na mtoto wangu ama niamini kwamba hii haitoshi na hata nikila nitakufa enewe anyway. nichukua hatua nimpe mtumishi na hata isipokuja bado nitakufa wo unachukua uamuzi gani rafiki unafahamu umejitahidi kutoka kwenye madeni kwa nguvu zako mwenyewe umeshindwa umejitaidi kuonini ku, ku, kupanua uwigo wa kiwango chako cha maisha umeshindwa na ukamwomba mungu ukamlilia sasa najua wengi mmezoea kwamba mmezoea mtegemea nkiawambia njooni e, e, e, mchukue mafuta haya mkajipake mkijipaka ya mafuta mtakuwa matajiri hiyo ni nasibu na kufundisha njia za mungu wengine labda ambia nitafanya maombi maalum nikifanya maumbi maalum hivi yes maombi yanajibiwa lakini kwa nini usijifunze ukajua njia za mungu ukaelewa utaratibu wa mungu wewe mwenyewe kwa maamuzi yako mwenyewe na kwa utashi wako mwenyewe ukaamua kwamba yesu kristo akawa bwana leo hii ukachukua ulichonacho ukatia kwenye ufalme wake alafu ukaamini kama alivyomtunza mwanamke wa epta yule mjane ndivyo ambavyo atakutunza na wewe asinge niambia nizungumze na wewe kama usingekuwa na uwezo kama ungekuwa hauna kitu cha kutoa cha kuanzia ili uachilie imani yako kwake asingenamb nizungumze na wewe lakini pia asingesababisha wewe usikilize redio ama usikilize usikilizemab leo hii asingesababisha hivyo sababu kwamba unanisikiliza maanake ni kwamba ni majibu ya maombi yako yako apo mbele yako na leo hii nakualika ufanye hivyo sasa angalia angalie msa unaofuata anaosema 32 anasema msiogope enyi kundi dogo maana baba yenu amependa kuwapeni ufalme kwayo anasema tafuteni ufalme wa mungu kwanza alafu anasema baba yenu anapenda kuwapa ufalme kwa kiingereza anasemaoasm enye luga y kiingerezaia uh, lab anasema anasema ojasor dakika moja tu uh-huh, anasema hivi haleluya anasema ule msar wa is your father's good pleasure to give you the kingdom kwamba baba yako anaenjoi anafurahia kukupatia ufalme sasa unajua kumbuka amesema ukipata ufalme na hivyo vitu vingine vyote utazidishiwa ukitia kipaumbele kwenye ufalme na hivyo manake nini maanake ni, ni kwamba mungu ananjoi anafurahia kukutana na mahitaji yako yote lakini inaweza kukutana na mahitaji yako yote lazima uchukue hatua na ufanye ka vilvokwambia lazima uishinde hofu na uchukue hatua sasa angalia ule mstari kakuonyesha tutaangalia kipindi kijacho a niugusie hapa tena twende wakorinto wa pili 96 hadi anasema hivi lakini nasema neno hili apandaye haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kila mtu na atende kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa huzuni wala si lazima maana mungu humpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunjufu nn na maanake ni matokeo ya yawee kutoa kwanza na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili mkiwa ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote kumbuka ndicho kichotokea yule mwanamke jan akapata chakula cha kumtosha kula yeye na mtoto wake alafu angalia sema mpate kuzidi sana katika kila tendo jema ndeni akawa na ziada ya kumlisha elia na lengo la mungu ndio hilo rafiki kwamba aje kwenye uchumi wako sio tu kwamba akupe riziki za kila namna siku zote lakini akupe na ziada ya kuhakikisha kwamba unatenda kazi njema kwa kusapoti kazi yake ya injili kwa njia ya redio yes na kusapoti majirani zako ndugu jamaa na marafiki kwamba anataka uwe na ziada siku zote ili uweze kuwaonjesha watu wema wa mungu lakini hatu yake ya kwanza nini anasema nipe kwanza mwanamke mjana aliambiwa atoe kwanza bwana yesu kwenye, kwenye luka 12 mstari wa 32 anasema ufalme wa mungu kwanza paulo naye anatuonyesha hapa anasema kwamba nnapotoa kwa ukarimu nitavuna kwa ukarimu na nikishatoa maana yake ni kwamba mungu atanipa neema ambayo itanipa utoshelevu na riziki za kila namna siku zote ili nizidi sana katika kutoa kwa hiyo mungu abadiliki edha unafanya maamuzi leo nakubalina na hichi ambacho mungu anasema ama unakataa unang'ang'ana na hicho ulichonacho alafu akikutoshi alafu unakuja kukubali miaka kumi ijayo na hichi ambacho nakuambia leo hii alafu uanaaoe aawo nahu hatua leo ama unaairisha kwa mara nyingine tena kama ambavyo jana na yingine tn mvy uliaiishaja ukaishanaju ukafanyavil ongei na ongeinawewe kumbuka hiyo hali o alkutaka nakutenda alipiai aundo nayo aof anma kama uko takufanya hivo nikutajie namba tena ni sifuri saba san mia ta mia mbia mbi sifuri saba sn a bb kwa hiyo unaweza ukatuma hicho nachotaka kutuma kwenye hiyo namba ya simu ama ukatuma kwenye sifurisaba sa tatu a bb sifuri sitasaba tatu miata mibi4bi ama ukatuma kwenye sifuri saba 8 tisa 100, 400, 400, 700, 200, 400, 100, 500, 30, ngoja niombe kwaajili kwa kwa ya ya ya yako w uskz amb unatkuanya maz basumbua nafuna amb namsumbua ambnafanya aabudu fea bdaakubu na ya utele kwamba baba atakapochukua hatua kufanya sawasawa na ulivyonyagiza nimwambie atapata matokeo sawasaa na vile ambavo mekusudia katika jina la yesu kristo ninaomba na kushukuru amen rafiki usisahau unapotoa wasimamia wa korinto wp 98 jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana nafaham kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi na, na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752 au7892 nitarudia 45242 au 673 5242 au 789 242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mesj ama tupigie simu namba 7645242au6722 au 7895242 nitarudia au Ni 764524267 t5242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi