ko kama na wewe unataka bwana awe utoshelevu wako katika eneo la fedha na uchumi lazima hatua ya kwanza uishinde hofu alafu ukubali kushirikiana na neno la bwana ambalo limekualika kwamba utie kipaumbele kwanza katika ufalme wake na injili yake tunakuona saasawa rafiki kwaho ndoomana nakwambia kwenye situation ulioko idok atakufundisha nini huchomoki hutoki mpaka umeamua kushirikiana na kile ambacho bwana anasema kwa kuikataa hofu mungu anahitaji moyo wako ili aweze kuingia katika uchumi wako na kinachokuzuia wewe usimheshimu mungu na kumpa nafasi katika maisha yako katika eneo la fedha na uchumi ni hofu pale ulipo rafiki ni katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kaa unasikliza kwa njia ya redio lakini pia yanakuwa posted kila siku kama unafuatilia kupitia youtube unafuatilia kupitia podcast iwe ni podcast, iwe ni apple podcast ama iwe ni spotify lakini pia kuna grupu linaloitwa mwanafunzi wa kristo ambalo pia mafundishi yanakuwa postoli kila siku na namba yake ni 452 lengo la vipindi vya neema na kweli ni kujenga imani yako weo unanisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo unabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli shkrani za pekee kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia na kujifunza kupitia vipindi vya neema na kweli asanteni sana kwa uaminifu wenu lakini pia zaidi ya yote ni washukuru kwa vile ambavyo mmekuwa mkihamasisha wengine kuweza kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kwa kufanya hivyo, mnathibitisha hakika ufanyahio nathibitisha hai wanafunzi waaw yn m kweli ninashukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakichangia gharama kulipia gharama za vipindi vya redio kwa maana ya ama injili kupeleka injili kwa njia ya redio kazi yenu ni njema asanteni sana kwa uaminifu wenu basi moja kwa moja tunaendelea na somo letu linalosema mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi na nikumbushe tena kwamba ninazungumza na wale ambao ni wapenzi wa mafundisho ya neema na kweli wapenzi wa vipindi vya neema na kweli wale ambao wameshaonja matunda na faida ya ku kujifunza kupitia vipindi vya nema na kweli wale ambao wameshafanya maamuzi ya kuwa wanafunzi wa kristo hao ndio nazungumza nao na hao ndio nimepewa ujumbe maalum kua kuzungumzanao kutoakwa bwana yesu sasa inawezekana uka nasiiza kwa mara ya kwanza na wewe sio mwanafunzi wa kristo ama ujaamua kua mwanafunzi wa kristo unaweza ukasikiliza na unaweza ukashiriki kwenye kile ambacho kinazungumzwa lakini iliyolenga ni wale ambao wa wamekuwa wakifuatilia mafundisho haya kwa muda mrefu sasa na wameona matunda ya ayo mafundisho na lengo letu ni kwamba hailipi rafiki tukaendelea kukaa kwenye maisha ya uduni kila siku sina sina sina kila siku siwezi siwezi siwezi siwezi, siwezi. na yaweza yote katika ye ya nguvu ambayo ni nani kristo kwayo haiwezekani ukawa umejifunza imani yako imejaa imejengeka alafu uchukuu atua imani pasipo matendo imekufa rafiki kwahio nazungumza na wewe sasa tumeshaangalia mambo mengi sana lakini haraka haraka kifungu cha neno nilichopewa ni kile ambacho elia alituma kwa mwanamke mjane aliyekuwepo kule pta ili aende akatunzwe na mwanamke mjane na tuliona katika stori wafalme wakwanza 1wkaanzale mstari wa 8 naanmpaka 15 kwamba yule mwanamke mjane sio tu kwamba alikuwa ni mjane lakini pia alikuwa amebakiwa na mlo wake wa mwisho ili yale yeye na mtoto wake kisha wafe kwa sababu gani kwa sababu kulikuwa kuna ukame nikakwambia majibu ya mungu kwa maombi ya huyu mama ilikuwa ni kumtuma elia ili huyu mama achukue hatua ya imani ashinde hofu achukue hatua ya imani na kumhudumia elia sasa nilikuambia kuna mambo matatu ambayo anatakiwa uzingatie ili uweze kutoka katika hali ulionayo moja ni kushirikiana na mungu kwa kukataa hofu na mbili ni imani yenye hatua za mwendelezo na tatu shukurani na sifa na leo nitataka tuzungumze habari ya imani yenye hatua za mwendelezo lakini kabla ya kwenda huko nikazie ni, ni mambo machache sikiliza rafiki usitegemee kwamba unapomwomba mungu aingie kwenye fedha na uchumi wako kwamba kwa atadondosha atadondoshahl kutoka mbinguni haiendi hivyo yes mara chache mungu atatumia muujiza nimeshaombea watu supernatural money wakapataa tham ino kwa hiyo sio kitu ambacho sikijui nakijua kwa kuna mwingine alishapata mpaka dola l kwa wakati mmoja dola l ni kama los milioni 24 sasahivi kwahio nayajua hayo lakini njia maalum ambayo mungu ameweka ni haya ambayo nakushirikisha kwa hiyo tte tukasome pale tukasome rakaraka twende kwenye wafalme wa kwanza wa toneshaamolftaanzarfl anasema neno la bwana likamjia kusema kwa elia ondoka uende serepta ulio mji wa sidoni ukae huko nakumbuka nilikwambia ili uweze kutoka kwenye changamoto uliopo ni muhimu ukasikiliza mungu anasema nini na nawewe anazungumza kitu gani na wewe anasema nini ndani ya mweo wako si, lazima usikie kwa bwana ndo uwezi kutoka hapo ulipo bila kusikia kwa bwana huwezi kutoka hapo ulipo ulipok okay. anasema mstari ule wa tisa uh, ondoka uende serepta ulio mji wa sidoni ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane wa huko akulishe Kumi. basi akaondoka akaenda serepta hata alipofika langoni pa mji kumbe mwanamke mjane alikuwako akiokota kuni akamwita akamwambia niletee na kuomba maji kidogo chomboni nipate kunywa alipo kuwa akienda kuleta akamwita akasema niletee na kuomba kipande cha mkate mkononi mwako kumi na mbili naye akasema kama bwana muungu wako aishivyo sina mkate ila konzi ya unga katika pipa na mafuta kidogo katika chupa nami ninaokota kuni mbili ili niingie nijipikie nafsi yangu na mwanangu tuule tukafe kumi na tatu eliya akawambia usiogope elia akamwambia usiogope enenda ukafanye kama ulivyosema lakini unifanyie kwanza mkate mdogo ukaniletee kisha ujifanyie nafsi yako na mwanao kwaio kitu cha kwanza lia namwambia usiogope sasa naomba unsikirize vizuri sana kwa nini elia anamwambia mama usiogope kwa sababu hofu inaleta shida hofu inaleta makandamizo leo hii bwana wesu amenituma kwako kwamba majibu yako majibu ya maombi yako ya yeye kutoa kwenye madeni kukutoa kwenye ushindwa kulipa bili na naaaalik ni, ni mimi kukuletea fursa ya wewe kutoa na kuchangia vipindi vya na kweli ael wala si kitakachokuzuia ni hofu kitakchokuzuia of nikitoa hii takuaj huyu mama naye mamanaye hivyo alivosema kwamba mlo uliobakia ni wamwisho nikikupa w mimi na mtoto wangu tutakula nini alafu id anawambia usiogope sasa kwa nini usiogope tuendenikakuonyesha stori moja tuende kwenye kitabu cha waamuzi kitabu cha waamuzi mlango wa sita kuna stori hapa wana wa israel walikuwa wakiteswa twende waamuzi mlango wa sita mstari wa saba nikakuonyesha kitu tuanze mstari wa saba ule tasoma mstari michache na nani mpaka mstari wangapi pale wa, wa, wa, wakumi wa, wa, wa nadhani anasema kisha ikawa hapo wana wa israel walipomlilia bwana kwa sababu ya wamidiani bwana akamtuma nabii aende kwa hao wana wa israel naye akawaambia bwana yeye mungu wa israel asema hivi mimi niliwaleta ninyi mkwee kutoka misri kama vile ambavyo uliokolewa ukatolea katika nguvu za giza ukaingizwa katika ufalme wa bwana wa pendo lako nikawatoa katika nyumba ya utumwa ts nami niliwaokoa na mikono ya wamisri na mikono ya wote waliokuwa wakiwaonea nami niliwafukuza watoke mbele zenu nami niliwapa ninyi nchi yao sasa sikiliza ule mstari wa kumi kisha niliwaambia mimi ndimi bwana muungu wenu msiiche miungu ya waamori ambayo mwaketi katika nchi yao lakini hamkutii sauti yangu kwao anawambia sababu ya ninyi kukandamizwa sababu ya ninyi kuonewa na wamidiani ningweza kuambia le sababu ya yawee kuonewa na umaskini pamoja na ukosefu na upungufu ni kwa sababu umeambia usiogope akinhasa hii kuicha kuicha haikae vizuri naomba nisome kwenye tafsiri ya nini uh, nionekaa tafsiri ya neno ameweza kuweka vizuri bado tafsiri tafsiriannojaeka vizuri bado badoa enye bibilia ya kiingereza utaweza kuonaluutatafsiikwa kiswahili sawaile amuzi sna ee biblinasmahiv so i said to you i am the lord your god do not fear the gods of the amorites in whose land you, you dwel kasema mimi ni bwana mungu wako msiihofu miungu ya waamori ambao mnakaa katika nchi yao lakini amkunisikia kwao mungu aliwakataza israel wasiwe na hofu lakini wakakataa hofu inasababisha nini hofu inamwwekea mungu mpaka hofu inamwekea mungu mpaka ndio maana kwa mfano ukienda kwenye zaburi ya sb8 tsha kenye zaburi ya sb8 waisrael wamefika wanaambia waingie kanani waenda wakachukua ile nchi alafu wale wapelelezi wanaleta ripoti wanasema kwamba kule kuna majitu majitu makubwa tulivyoangalia tuliona si kama panzo kusoma hesabu hiyo 1tatu nadhani mstari ule wa kwanzia mstari wa 25 pale kuendelea mbele kwao wale wwapelelezi wakaleta ripoti mbaya kwa Israel. israeli israeli wakaingiwa na hofu na walipoingiwa na hofu wakashindwa kuingia na kumiliki kile ambacho bwana alikuwa amewambia waingie kumiliki na matokeo yake wakaishia kufa jangwani angalia zaburi ya 78 msari wa1 zaburi ya 78 msari wa 1 anasema namna hii zaburi 78 m1 anasema, eh, anasema wakarudi nyuma wakamjaribu mungu wakampa mpaka mtakatifu wa israeli kwaio ninapokuwa na hofu namwekea mungu mpaka katika moyo wangu then mungu anashindwa kufanya kile ambacho alitaka kukifanya kupitia maisha yangu kwa hio maana eliya anamwambia huyu mama usiogope fanya kama ambavyo nimekuelekeza kwa sababu bwana atakuwa utoshelevu wako kao kama na wewe unataka bwana awe utoshelevu wako katika eneo la fedha na uchumi lazima hatua ya kwanza uishinde hofu alafu ukubali kushirikiana na neno la bwana ambalo limekualika kwamba utie kipaumbele kwanza katika ufalme wake na injili yake nakuona sawasawa rafiki kwa hiyo hio ndoomana nakwambia kwenye situation ulioko i idonkea atakufundisha nini huchomoki hutoki mpaka umeamua kushirikiana na kile ambacho bwana anasema kwa kuikataa hofu na kama ilivyokuwa kwa mwanamke wa, wa, wa, wa serepta akaambiwa atoe kwanza alafu ndo bwana atashughulika na mambo yake ndivyo na nawewe unaambiwa leo hii huwezi mpaka ukaanza kumwamini mungu kwa matoleo yako kumbuka bwana yesu anasema katika matao s1 hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo mungu anahitaji moyo wako ili aweze kuingia katika uchumi wako na kinachokuzuia wewe usimheshimu mungu na kumpa nafasi katika maisha yako katika eneo la fedha na uchumi ni hofu maanake kila siku unasema haitoshi lakini swali nikuulize k okay. nawaulizaga watu hivi namuuliza mtu k nikena kwenye sehemna mahali nasema nani ambaye hajawai kushika elfu kumi moja hivi mwaka, uanze mwaka nani ambae tangu mwaka uanze kupata elkum na kwa mara nyingi watuwote wanasema tumepata zaidi zaidiya elfukumi salilangu linakuaumepata okay, shilingi elfu alafu ile elfkumi ilitosha akutosha wote wamb haikutosha wmb ingekuwa vipi katika ile elfukumi kama ungetoa hapo shilingi elfu alafu ukaitoa kwa mungu alafu ukaaminia neema yake yakuletea utoshelevu katika maeneo yote alafu ukatumia bado isingetosha lakini wala unatarajia, lakini unatarajia kitu shida ni ni kwamba ulikula yote na ni na huna unachokitarajia mkulima ambaye ameamua kula mbegu zote imekuja mahindi ama la ulikua elkt u mkuja maindi mand kwenyekmoja unahitaji kilo nane mpaka kilo kumi kwao swali linakuja umepata kilo kumi za mahindi shamba unalo unafanya nini unafunga macho unachukua zile kilo kumi unaenda unapanda shambani ama unachukua kilo kumi zile unasaga unasonga una ugali unakula ukisonga ugali ukala na zile kilo kumi maanaake utakuwa umekula mlo lakini huna chochote unachokitarajia lakini kama ungechukua ungefunga moyo ukashinda hofu ukachukua ile kilo ki ukaenda shambani ukapanda ni kwamba ungekuwa unatarajia mavuno kutoka kwenye shamba lako labda lakoladagu kumi, na ingekuwa ni rahisi pia ukawe, kwa mwingine akusaidie ndugu sina chakula lakini nimepanda nategemea mavuno kutoka kwenye yangu moja lakini sina namna ya kufika mwisho wa mwezi ni nirahisi mtu kukusaidia katika hali hiyo kuliko ambavyo umeamua kula vyote sasa wakristo wengi mmeamua kuwa vavi lazima tuambiane tu kila kila kitu kitu kinachokuja mnakula kama vijeshi kila kitu unatafuna, unatafuna, unatafuna. Alafu mungu mungu aingie kwenye uchumi wako na na na na katika eneo la fedha matokeo yake sasa roho roho ya ya ya umaskini imepiga kambi kwa upungufu na ukosefu kambi kwako kwako upungufu ukosefu kwa kwa wale ambao mna ambao mnanisikiliza mmekuwa waaminifu mnachukua ya imani na kutoa kwa mungu. mnajua mlikuwa kupata hasara siku moja, bali mlistawi lakini shida ni kwamba wasaulifu ao ha i a aa l o Ongeza, na matokeo yake mmeingia kwenye hofu na kwa kuwa mmeingia kwenye hofu hivi umaskini umewakamata umewafungia kongwa shingoni k huwezi ukatoka mpaka uchukue hatua kama ule mama wa wasrepta hatua nini hatua ya kutoa sawasawa sawa. na bwadambao amesema ndio maana majibu ya maombi yako ya kutoa kwenye madeni kutoka kwenye umaskini kutoa kwenye, kwenye ukosefu kwenye upungufu ni wewe kuitikia kwa kutoa wengine mnataka biashara zenu ziongezeke Alafu, unaogopa kumshirikisha mungu katika uchumi wako itaongezekaje tuko sa warafiki ssa twende kwenye wakorinto wa pili 9 8 wakorinto wap 98 haleluya wakorinto wp98 na kuna wengine ngoja nizungumze na ninyi wengine mniskilize wengine mlikuwa waaminifu kweli mlikuwa watoaji wazuri wa kweli kwenye ufalm wa mungu kazi ya mungu kila kilaela ukipata kipaumbele kilikuwa ni ufalme wa mungu lakini baada ya hapo maisha alivoanza kuwa mazuri umegeuka sasa hivi unaangaika na starehe nguo nzuri ya kwako kiatu kizuri cha kwako af nzuri ya kwaosio mungu hataki mungu anataka lakini kipaumbele kipaumbele chako kipa umbele, chako kiko kiko wapi wapi wamba matokeo yake umefika unajichanganya na watu wa duniani alafu unashangaa hali imekuwa ngumu kwa nini isiwe ngumu rafiki umeambia usifuatishe kawaida ya ulimwengu huu wakati ule ambako kipaumbele chako ilikuwa ni ufalme wa mungu kila kitu chako wa kinaenda kila tageti ukiiweka unapata leo hii umeacha matokeo yake kila kitu kimebana wa sasa srin 9tazaaws i Alasema hivi lakini nasema neno hili apandae haba atavuna atauna da tana ukarimu kila mtu naatende kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa uzui wala s ka azima maamngu mpnda toae kao aukunfu e naba nemaya mabu bila kumwamini mungu katika eneo la fedha ustawi hutaka utoke tkustutd Duni, utaishi kwenye I don't care, hyper grace kwenye grace, na grace bila imani utapokeaje okovu wenyewe uliotolewa kwa neema uliupata kwa imani na anasema kama yesu mlivompokeaisnendn vohivyo maisha unata uishi kwa neema na imani na hiyo neema ambayo imekupatia kila kitu uwezi ukapokea bila imani mtu mani skubali mu akakuf akakudangayaa katia neemaatotoi no, no, no, no anayekwambia hivyo ni niseme kama ambavyo paul aliwaitawlat wagaatia am mtanakwamba hy mai wagalatia a moja mbalimbali unaweza anakwambia am unaeza kafana asipokumwamini mungu katika fedha na hiyo wazi kabisa una maamuzi ya kufanya leo hii eidha unaishinda hofu unachukua hatua ya imani unamruhusu mungu anaingia kwenye uchumi wako kwenye fedha na uchumi wako na baada ya hapo unaendelea kua mwaminifu ama unaendelea kutumikia mwili wako na tumbo lako uendelee kukaa katika magumu is sasa magumuasikiliza unasemalakini mwalimu najua mungu umeitanamumetuanamnu si unakulete mungu, ak- ak- ak- hzol yesu mwenyewe alihudumiwa na wanadamu wakina petro alihudumiwa na watu wakina paulo waliwezeshwa na watu katika kupeleka injili ndio utaratibu ambao mungu amechagua aiwishi mungu angechagua utaratibu mwingine unajua kitu ambacho rafiki nataka Nii. mungu angekuwa mgugila kila siku nisisumbwane na watu lakini hana njia nyingine ya kubariki na kustawisha watu pasipo kupitia imani yao sasa bibilia inasema imani pasipo matendo imekufa imani nini imani ni kuwa na uhakika kwama nini mungu abadiliki alikuwa mwaminifu kwa mwanamke wa serepta atakuwa mwaminifu kwangu alikuwa mwaminifu kwa bwana yesu atakuwa mwaminifu kwangu alikuwa mwaminifu kwa kanisa la masedonia atakuwa mwaminifu kwangu sasa hii tunayosoma ya akorinto wapili hapa t6 turudi nyuma kidogo mlango wa wa pili mstari wa kwanza tena ndugu zetu twa habari ya neema ya mungu waliopewa makanisa ya makedonia maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi uliwaongezea utajiri wa ukarimu wao kwa kwao anasema kanisa la masedonia walikuwa maskini sasa angalia kama vile ambavyo mungu alimtuma elia akaenda kwa mwanamke mjane ambaye ni maskini amtunze elia ndivyo ambavyo mungu anamhudumia ana paulo anampatia fedha za kufanya kazi ya injili kupitia kanisa la masedonia ambao hawa watu wa makedonia walikuwa ni maskini ambayo katika akili ya kawaida sense kwa nini mungu utengeneze mazingira ya paulo kuhudumiwa na watu ambao ni maskini na anasema mungu anaweka neema maalum juu ya aa watu ili weze kumhudumia paulo ssaangalia kitu hichi tena tna wa kwanza tena ndugu zetu twa habari ya neema ya mungu waliopewa makanisa y makedonia maana walipokuwa wakijaribiwa kwa dhiki nyingi wingi wa furaha yao na umaskini wao uliokuwa mwingi ulioongezea utajiri wa ukarimu wao tau maana nawashughudia kwamba kwa uwezo wao na zaidi ya uwezo wao kwa hiari yao wenyewe walitoa vitu vyao wakituomba sana pamoja na kutusii kwa habari ya neema hii na shirika hili la kuwahudumia watakatifu kwao wajamaa pamoja a kamba walikuwa na umaskini walikuwa na uduni lakini bado walijitoa paulo anasema walitoa vitu vyao wakajitoa na wenyewe na wakawa na shauku sana ya kushiriki katika kazi ya kuwahudumia watakatifu na ndio maana mimi nakualika leo hii wewe ushiriki kwa fedha yako kuakisha kwamba injili inawafikia wengine kwa njia ya redio anasema tena walitenda hivi si kama tulivyotumaini tu bali kwanza walijitoa nafsi zao kwa bwana na kwetu pia kwa mapenzi ya mungu hata tukamwonya tito kuwatimilizia neema hii kwenu kama vile yeye alivyotangulia kuianzisha kwahyo anasema hawa wajamaa walijitoa sio tu kwamba walijitoa kwa bwana walijitoa na kwetu pia wakatoa vitu vyao kwa ajili ya kuwahudumia nani watakatifu na nahawa walikuwa ni maskini sasa kwa nini aenda kwa mungu watu kwa nini aenda kwa watu maskini maskini akachukue kwani alishindwa kumtuma paulo kwa watu wenye uwezo soma matendo ya mitume paulo mwenyewe alikuwa loded lakini sio hivyo paulo alikutana na watu wenye uwezo wakina wakinaa walikua anafaa wafanyabiashara alikutana na watu wenye vigogo wenye mshiko ukisoma sehemu nyingine kwenye matendo ya mitume anasema al alikua anazo mokta mshiko lakini kwa nini mungu aende kwa maskini awaguse maskini aweke neema ya kutoa juu ya maskini ili wamuhudumie paulo ili wapeleke kazi ya incini iweze kwenda mbele way kwa nini kwa nini asiende kwa matajiri sababu pekee ni kwamba ni kwa, mani, kwa sababu alikuwa anataka kuingia kwenye uchumi wao kwao walivyofanya hivyo natnarudi sa mlango wa tisa mstara wa sita sikilize ule ukarimu wao ndio ndomaana paulo anasema lakini nasema neno hili apandaye haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu saba kila mtu na atende kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa huzuni wala si kwa lazima maana mungu humpenda yeye atoae kwa moyo wa hukunjufu kanisa la makedonia hilo sasa sia kilichowapata wa kanisa la makedonia msare wa nane na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote mpate kuzidi sana katika kila nini katika kila tendo jema kwa hiyo kanisa la macedonia pamoja na kwamba walitoa katika umaskini baada ya kutoa neema ya mungu ikaachiliwa katika maisha yao ikawapa utoshelevu ikawapatia riziki za kila namna siku zote wakawa na ziada ya kuendelea kusapoti kazi ya injili ka kama nawewe leo hii unataka upate neema ambayo itakupa utoshelevu katika maeneo yote ili uwe na riziki za kila namna lakini pia uwe na ziada ya kushiriki katika kazi ya injili lazima uchukue hatua hicho ulicho nacho ulichokusudia katika moyo wako chukua hatua utoe sawasawa na bwana alivosema katika moyo wako sawasawa na wee ulivokusudia lakini ukitoa achilie imani yako mwambie mungu unatoa sawasawa na wakorinto wa pili 98 mwanamke wa serepta mjane wafalme wa kwanza 17 alitoa kumhudumia eliya ukamtunza yeye familia yake pamoja na eliya zaidi ya kwa siku nyingi lakini lakini pia paulo paulo na na watu wa makedonia watu wa makedonia walitoa wakasapoti kazi ya injili kupitia sio tu kwamba uliwapa riziki za kila namna siku zote lakini ukawapa i a at ziauaio ungu aaini hichi kidogo nilicho nacho ambacho hakitoshi kufanya mageuzi nikiamini kwamba utafanya utafanya kama ulifanya kwa wa serepta, kama kwa wa kanisa kufaya hohote aagei t a utfanyakambuliaa a wanae waept utfanaaaaaiaa leo hii unaingia kwenye uchumi wangu naingia, unaingia katika utoshelevu ukifanya hivyo unakuwa umefanya jambo jema ko fursa unayo unaruhusu hofu ikuamulie ama unaruhusu neno la bwana likuamulie na neno la bwana linasema leo chukua hatua utoe sawa sawa naalivotia katika moyo wako kama unataka kufanya hivyo namba ya kucuma sadaka yako ya upendo ni 0, 7, 6, 4 miatano mia mbiabbi sifuri saba sita nn miatano mia mbib au sifurisitasabatatu miata mb sifuri sitasabatatu miatano mbb au sifuri sabanane tisa miatano mbb siurisabanan tisa miatao m2b ukifanya hivyofanya simamia mstari wa wakorinto wa pili 98 naamini na kwamba mungu atakupa utoshelevu katika maeneo yote riziki za kila namna na atakufanya uzidi sana katika kila kazi njema ngoja nifanye maombi juu yako baba katika jina la yesu kristo asante umezungumza nasi umuhimu wasi kushirikiana na wewe na kukataa hofu mtoto wako leo hii ambae umesema na moyo wake na umemonyesha waziwazi insenye u- uchumi wake anapochukua hatua asane kwaajili a yo neema inaachiliwa juu yake asante asanekwaajili ya baraka ya ambayo inaanza kutenda kazi katika maisha yake asane kwaajili ya shuhuda nzito na kubwa ambazo zitafuata kwa sababu ya utii wake wa imani katika jina la yesu naomba na amen rafiki sana kwa wale ambao meshaanza kupata shuhuda msasawau kutupa shuhuda ya kile ambacho bwana amefanya baada ya kuamua kutoa jina langu naitwa urumagadi kumbuka yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyoshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7652 au672 au782 nitarudia 45242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba 76522au672 a78922 nitarudia au, au ni 76452267 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi