vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli je haya maono linayelekezwa ni maono ambayo yanachangia katika kuhubiri injili ya ufalme wa mungu na hivyo kutekeleza agizo la bwana yesu kristo kama alivyosema katika marko 1615 na je hawa watu ama haya maono je yanachangia katika kufanya mataifa kuwa wanafunzi kwa maana ya kuwafundisha ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo hivyo ndio vigezo viwili pote pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu ametuandalia siku ya leo kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa ya na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe well unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali huweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanye maamuzi ya kufikiri vizuri na kufiiri vizuri, na vizuri na kama kristo na ili uuweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli <coughs> ninapenda kutoa shukrani kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifuatilia na kusikiliza mafundisho ya yaneema na kweli asante kwa ushiriki wenu maana najua kila mara mbegu ya mungu iliyo hai inapoanguka katika udongo mzuri ambao ni moyo wako wewe lazima izae na kuleta matunda na lengo la mungu ndio hilo kwa hiyo asante sana kwa kuwa msikivu asante sana kwa kusikiliza lakini zaidi ya yote pia nakushukuru kwa ajili ya kuhamasisha wengine wasikilize vipindi na mafundisho ya yaneema na kweli asante pia kwa wewe mwenyewe kutoka na kuchukua hatua na kwenda kushirikisha wengine kile ambacho amejifunza kumbuka kama alivyosema huko nyuma kwamba wewe kwenda kumshirikisha mwingine akabisha akakuchalene akakuuliza maswali usioni ni jambo baya ni jambo jema kwa sababu linakusaidia wewe kuendelea kutafakari na inasaidia lile neno la mungu kutia mizizi katika moyo wako hivyo usichoke endelea kufanya kazi hiyo ninashukuru pia kwa ajili ya wote ambao wanafanya maombi kwaajili ya vipindi vya nma na kweli kwa ajili ya wasikilizaji ya wa ipindi ya aakweli kwaajili yaoanatm yangukitsufanya wa ya vipindi vya kwamba kwa wanachangia kila mwezi ili kuhakikisha kwamba mafundisho injili kwa njia ya redio inakwenda na nashukuru sana na ni katika mtizamo huo basi ninakuletea somo ambalo tutaenda nalo kwa takriban ssaakwa muda wa siku kumi na mbili ambalo tutazungumza kwa kina kitu kinaitwa nguvu ya maono na partnership nguvu ya maono na partnership na tulianza hapo jana kwa hiyo leo nataka nisogeze pia kidogo tuendelee kuangalia na tunapozungumzia nguvu ya maono e, yale ambayo tutayazungumza una uwezo wa kuyachukua na kuya kuyafanya yakawa ya kwako kwa maana ya kwamba sio lazima huwe umeunga ma, mkono maono ya mtu mwingine ama ya, ya sehemu fulani lakini pia unaweza unawezakawa na maono ya kwako mwenyewe kwahio navyoleta hoja hii inaileta katika namna ambayo moja kwa yule mtu anaetaka kuwa na maono yake binafsi kuhusu kumtumikia mungu iweze kumsaidia lakini mbili kwa yule ambaye anasema mimi nataka kushiriki kuspoti maono mahali pengine kama kuna mtumishi amepewa maono basi nataka kusupport nayo kaoinakuja katika sura mbili eidha wewe mwenyewe uweze kutumia ama uunge mkono maono mengine ili kazi iweze kwenda lakini zaidi la ya yote tunazungumzia swala partnership pia kwa hiyo eh, kuna mambo mengi tutajifunza lakini nianze na sentensi ile niliyoanza jana kwamba mtumishi mmoja miaka mingi iliyopita alisema na mijaria kutafutita kwenye lugha ya kiingereza kuleta kwenye lugha ya kiswahili alisema hivi um, kama unataka kubarikiwa na kustawi katika kiwango cha kushangaza tafuta huduma inayofanya kazi nzuri ya kuhubiri injili injili ya ufalme injili ya kristo na hiyo huduma iwe ina maono makubwa alafu wewe ufanye nini uamue kuwa ptna wa hiyo huduma paaingine uamue kuunga mkono maono ya hiyo huduma uamue kuwa partner, kuwa sehemu ya hiyo huduma sehemu ya hayo maono sehemu ya kushiriki ama ue mshiriki katika kuhakikisha kwa, kwamba hayo maono ambayo yamewekwa katika hiyo huduma ama katika huyo mtu kwamba unashiriki kuhakikisha kwamba yanatimia kwaho anasema ukifanya hivyo basi hakika utabarikiwa na kustawi katika kiwango cha kushangaza sasa ni sentensi nimekupa na hamna mstari wa bibilia unasema hivyo <laughs> lakini nitakuletea mistari mbalimbali ambayo itaanza kukuonyesha na kupanua kutoka kwenye hili wazo kwa nini tunafanya namna hii ama kwa nini nimeamua kuja na somo wakati huu ni kwa sababu kazi tulionayo mbele yetu ni kubwa kazi ya kuhubiri injili ni kubwa kumbuka bwana yesu amesema kwamba mwisho hautakuja mwisho haufiki mpaka injili ya ufalme wa mungu imehubiriwa kuwa ushuhuda He, kwa mataifa yote hebu tena kwenye, kwenye, kwenye matayo matayo mlango wa i matayo mlango wa n alafu tutaangalia mstari wa kumi nann matayo ishirini na4n wa kumi na nne walimuuliza bwana yesu nini dalili amaishara ya, ya mwisho angalia mstari wa e anasema tena habari njema ya ufalme itahubiriwa katika ulimwengu wote kuwa ushuhuda kwa mataifa yote hapo ndipo ule mwisho utakapokuja kwao anasema mwisho hauji mpaka injili ya ufalme wa mungu imehubiriwa kwa mataifa yote kuwa ushuhuda na naweza kuchangi rafiki watu hawajasikia injili ya ufalme wa mungu bado watu hawajasikia habari njema bado nakumbuka pia kigezo kingine anasema kwamba adui wa mwisho atakayebatilishwa ni mauti kwa hiyo yesu sharti atawale bwana yesu amilike na kutawala mpaka adui wa mwisho ambaye ni mauti atakapowekwa chini ya miguu yake na anavyosema mauti ni adui wa mwisho sio kwa maana ya wakati ni maana ya cheo sasa ili tuweze kutimiza agizo hili maanake ni kwamba tunahitaji kushirikiana kama timu tunahitaji kufanya kazi kama timu na ndio maana nimekuja na hili somo ili tuweze kueleweshana nguvu ya maono pamoja na partnership sasa <clears throat> baada ya kusema hayo maanaake ni kwamba tunataka tuangalie ni kwa namna gani wewe unayenisikiliza na mimi ninayezungumza huku ama wewe unayenisikiliza unaweza ukatekeleza na kutimiza maono ambayo mungu amekupa ama wewe unanisikiliza kwamba inawezekana kuna maono fulani umeaona kwa mtu fulani kwa mtumishi fulani <coughs> na umependa lakini huna uhakika kama ushiriki ama usishiriki sasa nisikilize twende kwenye kwenye kwanza kwenye kwenye mithali tulisoma mithali 9msarwa18 alafu tutakwenda vizuri mithali e, mstari ule wa mstari mithalitmsarwa 18 anasema hivi pasipo maono watu huacha kujizuia oosnasoma leni mstari wa kun hey. e, kwenye bibilia ya neno anasema mahali pasipo na ufunuo watu watu oaniache stai bibilia habari biblia habari njema inasema hivi pasipo maono ya kinabii watu hukosa nidhamu sasa naomba nisome kwenye lugha ya kiingereza uh, Luga king james version anasema where there is no vision the people perish kwamba pasipo na maono watu wanaangamia na, na, na hii ni, ni muhimu sana rafiki kwa sababu gani uh, nianze taratibu kwa mfano mungu anapokupeleka kwenye huduma fulani kwenye kanisa fulani kwa mfano maana ni kwamba anaamini kabisa kwamba wewe una mchango katika kusababisha lile kanisa ama ule mwili wa kristo uweze kukuwa tunakwenda sawasawa rafiki kwa hiyo anapokupeleka pale mbali ya kwamba yes utaenda kufundishwa neno mbali ya kwamba utaenda kulelewa kiroho utaenda kusaidiwa mpaka kristo aumbike ndani ya moyo wako na kusaidiwa kufundishwa ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo lakini pia anatarajia kwamba unapokuwa na wewe ushiriki katika kazi ya kuujenga mwili wa kristo ndivo aefeso 4 mstari wa11 hadw t unavyosema sasa changamoto tulionayo ni kwamba watu wanakwenda kwenye huduma mbalimbali lakini hawajui hata kwa nini wanaunga mkono o huduma hawana sababu yoyote wamekwenda tu kwa sababu wanaamini hapa kanisani mpaka siku nitakapokufa ntakwenda zangu mbinguni si, lakini mungu alikuumba kwa mambo makubwa zaidi ya hilo yes mbinguni ni habari kubwa mno nafahamu kabisa na wote kabisa watu wote kabisa wanapenda kuingia mbinguni sasa hedha tuko mbinguni ama tunaenda mbinguni tafaanii hiyo ni stori nyingine lakini hishu ni kwamba biblia inasema ulipozaliwa mara ya pili ulifufuliwa pamoja na kristo umeketishwa pamoja naye mkono wa kuume wapi katika ulimwengu wa roho maanake afeso 26 kwahio kwa lugha nyingine mimi na wewe tumefufuliwa pamoja na kristo kwa kuwa kristo uko mkono wa kuume wa mungu maanake ni kwamba mimi na wewe tumeketi pamoja naye mkono wa kuume wa mungu na tunafahamu mungu iko mbinguni kwaho kwa lugha nyingine roho yako wewe na roho yangu mimi tayari iko mbinguni ndio maana utakapodondoka roho yako ikatoka nje hufungi safari kwenda mbinguni utajikuta huko mbele ya kristo ndivyo ambavyo paulo anasema katika wafilipi sasa tuliacha hilo nachitaka kuzungumza nini nachotaka kuzungumza ni kitu hichi kwamba wewe ulipopelekwa mahali kwenye mwili wa kristo Uli, unatarajiwa kufuatana na neno kwamba huwe una mchango ushiriki katika kujenga mwili wa kristo kristok okay. twende kwenye kwenye wefeso kwenye, kwenye waefeso mlango wa, wa nne alafu tuanzeletatuanzemstara wa mstari wa saba kuelewana anasema lakini kila mmoja wetu alipewa neema kwa kadiri ya kipimo cha kipawa chake kristo hivyo husema alipopaa juu aliteka mateka akawapa vipawa tisa basi neno hilo alipaa maana yake nini kama sio kusema kwamba yeye naye alishuka mpaka pande zilizo chini za nchi naye aliyeshuka ndiye yeye aliyepaa juu sana kupita mbingu zote ili avijaze vitu vyote 1nmo naye alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilisi na wengine kuwa wachungaji na walimu kwa nini kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu ambao ni mimi na wewe hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe na tunafahamu mwili wa kristo ndio kanisa kwa hio rafiki haitoshi tu ukako kwenye kanisa fulani ukawa unajifunza tu unashiriki jumapili unaenda lakini je wewe unashiriki vipi katika kusababisha maono yaliyoko katika hilo kanisa katika hiyo huduma yaweze kutimia je una mchango gani katika kuhakikisha kwamba mwili wa kristo unajengwa kwa ujumla wake mbali ya local body kwa maana ya ki, eh, kwenye lile kanisa ama kwenye ile sehemu ulioko je mwili mzima wa kristo katika taifa la tanzania mwili mzima wa kristo katika dunia nzima wewe unachangiaje kwa sababu pia yes mimi ni kanisa lakini pia mimi ni sehemu ya kanisa pale ambapo naabudu lakini pia mimi ni sehemu pale ambapo tunaabudu pia ni sehemu ya kanisa katika tanzania nzima na tanzania kama tanzania kanisa la tanzania ni sehemu ya mwili wa kristo katika kanisa la afrika nzima na kanisa la afrika nzima ni sehemu ya mwili katika kanisa lilioko dunia nzima na kwa hiyo kwa pamoja wote kanisa ni mwili wa kristo kwa mwili wa kristo ko una mchango gani make kila kiungo kinatakiwa kichangie sik unanyelea rafikinachokizungumza sasa tani to ko ko ñowa anasema uh, mstawlo wa12 kwa kusudi la kuwakamilisha utakatifu hata kazi ya huduma iweze kutendeka e, hata mwili wa kristo ujengwe 1t hata nasizot tutakapofikia umoja wa imani na kumfahamu sana mwana wa mungu hata kuwa mtu mkamilifu hata kufika kwenye cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili tusiwe tena watoto wachanga tukitupwa huku na huko na kuchukuliwa na kila upepo wa elimu kwa hila ya watu kwa ujanja tukizifuata njia za udanganyifu 15 lakini tuishike kweli katika upendo na kukuwa hata tumfikie yeye katika yote yeye aliyekichwa yn yani kristo 1ua st katika yeye yn yani kristo mwili wote ukiunganishwa na kushikamanishwa kwa msaada wa kila kiungo kwa kadiri ya utendaji wa kila sehemu moja moja huukuza mwili upate kujijenga wenyewe katika upendo ko anasema kila kiungo kimoja kimoja kina ushiriki katika kuukuza mwili wa kristo kwa hiyo moja nikupe mfano miwili haraka haraka tuweze kuelewana mfano wa kwanza uh, mwaka elfu mbili na nane bwana yesu ndo alinyokota jalalani akanrudisha tena kwake sasa hiyo story ni ndefu ya siku nyingine na kwa maana hiyo nikawa natafuta kanisa la kwenda kuabudu la kwenda kusali la kwenda kujifunza na kwa maana hiyo nikaanza kutafiti mwaka elfu mbili na tisa mwanzoni kama januarihv nika mahali ambapo mke wangu alikuwa ki, akisali maanaake tangu b kw ameshaingia kwenye kanisa la kiroho mii bado niko mtaani na kwa maana hiyo akawa amekuja na kitabu cha mahali ambapo alikuwa anasali ama anaabudu na kitabu kilikuwa kimeandikwa kusudi la mwito wangu kitabu kimetengenezwa na mtume na nabii kwa hiyo nikaanza kusoma maono ya mtume na nabii ambayo alikuwa ameandika jinsi ambavyo aliitwa na bwana yesu jinsi ambavyo kazi amepewa nikaanza kupita nikaanza kuchambua nikaanza kuangalia na kwa maana hiyo nikakuta amezungumza mambo mengi sana lakini kitu kilichonivutia ni hichi alisema kwamba e, katika maono aliokuwa amepewa na mungu yalikuwa amegawanyika katika sehemu mbili asilimia themani ni mambo ya rohoni na asilimia ishii ni mambo ya mwilini kwa maana ya ustawi fedha na uchumi kwa hio akasema kwa upande wa rohon tumepiga hatua ila sasa hivi tunashughulika na asilimia ishirini inayoshughulika na upande wa mwilini especially kwenye ustawi wa watu kwenye fedha na uchumi na ustawi wa watu hicho kikanivutia kwa sababu gani kwa sababu nilikuwa nimeona hali ya kanisa jinsi ambavyo kanisa lilikuwa maskini na duni kwao nikafanya maamuzi ya kujiunga na huduma hiyo kwa sababu ya hayo maono ambayo mtumishi alikuwa amepewa sijui kawa ananyelewa kitene cho kizungumza rafiki na kwa maana hiyo nilivyokwenda pale nikaenda nikijua kabisa kwamba nina mchango wa kuhakikisha kile ambacho mtumishi mtume na nabii amepewa lazima kiweze kutimia kao niliendelea pale mpaka siku ambapo bnaosema no sasa imetosha kaa kwa sababu kuna kazi maalum nimekuitia naaza kunyelewa nirudi kwenye mfano wa pili mfano wa pili ni huu kwamba leo hii ninapozungumza na wewe popote pale ulipo inawezekana unanisikiliza kwa njia ya redio inawezekana unasikiliza kupitia whatsapp inawezekana unasikiliza kupitia youtube nawezekana naskiza kupitia podcast iwe ni kwenye spotify iwe ni katika google nini google podcast iwe ni katika apple podcast iwe ni katika itunes iwe ni katika ancl njia yoyote ile ambayo unaitumia maana yake nini kwa nini urumagadi atoke na kuanza kufikisha neno kwa njia zote hizi sababu ni hii urumagadi kama urumagadi ameitwa kuhakisha kwamba anaujenga mwili wa kristo bwana yesu am, kwa neema yake amenipa karama ya uwalimu na uwalimu ni kwa ajili ya kuakisha unawezesha watakatifu ili mwili wa kristo ambao ni kanisa huweze kujengeka ndio maana tunakwenda kwenye redio ili tuzungumze na mkristo yeyote mahali popote aliyoko lakini bila kusahau kwamba maono aliopewa urumagadi ama dira aliopewa hurumagadi na bwana yesu inasema kwamba watu wote waingie katika ufalme wa mungu na kufanana na kristo kumbuka tulianza matayo 4 anaema mwisho hauji mpaka injili ya ufalme wa mungu imehubiriwa kwa mataifa yote kuwa ushuhuda kwaio lengo la kwanza ni kuhakikisha kwamba watu wanaokoka wanazaliwa mara ya pili wanaingia katika ufalme wa mungu lakini haitoshi tu kusababisha watu wazaliwe mara ya pili na kuingia katika ufalme wa mungu kwa asdisababu alisema tuhakikishe kwamba tumewafanya pia mataifa yote kuwa wanafunzi matayo 8 ukianza msarulo wa 19 hadi wa ishiii kwa nini wanatakiwa kuwa wanafunzi wanakuwa wanafunzi ili waweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili nini ili hawa watakatifu waweze kuwa na mchango katika kuujenga kuusimamisha na kuimarisha mwili wa kristo kwa hiyo maana yake ni kadi mwili wa kristo unavyojengeka na kupanuka ndivyo ambavyo ufalme wa mungu unazidi kuenea sasa kumbuka anayejenga kanisa ni yesu kristo matayo 16 ukaanza msarulo wa 178 lakini anayefanya kazi ya, ku, ya kueneza ufalme wa mungu jukumu hilo limepewa kanisa ko kanisa tunashughulika na ufalme wa mungu kuenea bwana yesu anashughulika na kulijenga kanisa na bwana yesu analijenga kanisa kupitia nn kupitia watakatifu ambaye ni wewe na mimi ndio maana lazima tujifunze tuweze kukua na kufika mahali sasa kwa hayo mambo machache maana yake ni kwamba tumekuja kwenye redio ili kutekeleza hilo agizo sasa suali langu ni hili kwamba wewe hapo ulipo unashiriki kwa namna gani katika kuhakikisha kazi aliyopewa mtumishi edha ni mchungaji ama ni mtume na nabii ama ni nabii ama ni mwinjilisi huyo ambaye unashiriki, unashiriki kwa kiasi gani kuhakikisha hayo maono hiyo dira ambayo amepewa na bwana wesu inaweza kutimia hilo ndo swala la msingi ujiulize sasa engine anasema kanisani kwetu hamna maono hamna dira tunapiga tunaimba pambio tunasubiri kwenda mbinguni then tafuta watu wengine kuna watumishi wengine wako wanafanya kazi ya injili kuna wengine wanahuduma wanazunguka katika kuhakikisha wanaujenga mwili wa kristo shirikiana na hao kuna wengine wametuma wamishionari katika sehemu mbalimbali za dunia Partner na hao watu shiriki tafuta kujua maono yao yanasema nini uangalie kama maono yao yanakubaliana na kile ambacho mungu amekizungumza kwa maana ya kwamba yanashiriki katika kuhakisha injili ya ufalme wa mungu inasambaa ili uiwe ushuhuda kwa mataifa yote na kwamba mbili wanashughulika kuakisha kuwajenga watakatifu kufanya wanafunzi waweze kukua na kufika katika cheo cha kimwe cha utumlifu wa kristo hivyo ndio vigezo viule navotakiwa kuvitumia je haya maono inaelekezwa hapo ni maono ambayo yanachangia katika kuhubiri injili ya ufalme wa mungu na hivyo kutekeleza agizo la bwana wetu yesu kristo kama anivyosema katika marko 1615 na je hawa watu ama haya maono je yanachangia katika kufanya mataifa kuwa wanafunzi kwa maana ya kuwafundisha ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu wa kristo hivyo ndio vigezo viwili sasa habari ya kwamba tunajenga kanisa na habari ya kwamba tunaenda kutembelea yatima na ya kwamba ni ni ni vya muhimu, siyo, ni vya muhimu muhimu lakini hivyo kufanya kumbuka Ukusama, tawa, shina, tano, marasa, nasema nilikuwa mgonjwa ukuja kunitembelea nalikua magereza ukuja kuniona nalikuwa na njaa hukunipa chakula ni vya muhimu hivyo lakini agizo la kwanza tulilopewa ni kuhubiri njili kwa mataifa yote na la pili nikuakikisha kwamba mataifa yote wanakuwa wanafunzi sasa unatakiwa ujuulize hii huduma ambayo nipo na shiriki je wanafanya hizo kazi mbili na kama wanafanya hizo kazi mbili unatakiwa ushiriki uanza kusapoti maono yaliyooko katika huduma hiyo Ma kama wewe mwenyewe huna maono yoyote ambayo unayaunga mkono biblia anasema kwamba watu pasipokuwa na maono watu wanaangamia kama hauna maono lazima uangamie maanake ni kwamba hauna dira katika maisha yako sasa ntakiwa una dira katika mambo ya mwilini lakini je una dira katika safari yako ya kiroho je una dira katika ambacho kristo amekuitia na kama una dira una maono unachukua hatua gani kuakisha hayo maono yanatimia kama hauna maono kwa nini basi usifanye maamuzi ya kuunga maono ya kama kuna mtu amepewa maono ama kuna udume amepewa maono kwanini usichukua hatua na kuunga mkono maono yaliyoko hapo na unapozungumzia kuchukua hatua na kuunga mkono nazungumzia wewe ujitoe kwa namna tatu mmoja ujitoe kwa kufanya nini kwa kuhaisha kwamba na wewe unashiriki kuhubiri injili ya ufalme wa mungu na kufanya watu kuwa wanafunzi kwa vitendo kwa maana ya kuwashirikisha kile ambacho umekisikia kwa kuwahamasisha watu wafuatilie mafundisho katika hiyo huduma lakini mbili huhakishe kwamba unashiriki katika maombi lazima ushiriki katika maombi na tatu huakishe kwamba unatumia fedha zako na uchumi wako kuhakisha kwamba hayo maono ya kiungu ambayo umeamua kuyaunga mkono yanatimia kwa kasababud kwa sababu waaes wanasema hazina ya mtu ilipo ndipo na moyo wake ulipo kwao huwezi ukasema kwama unaunga ma- maono ya huyo mtu ama ya hiyo sehemu alafu moyo wako haupo na namna pekee ambayo bwanaes anazungumzia kupeleka moyo wako katika eneo hilo ni kwa fedha yako kwamba hazina ya mtu ilipo ndipo na fedha yake ilipo kwao huwezi ukanambia mwalimu tuko pamoja sana pamoja sana alafu husapoti kupeleka injili kwa njia ya redio hapo hatuko pamoja my friend siunaelewa <laughs> si kama tuko pamoja sana m sema mwalimu nashiriki kwamba kiu yangu ni kama kiu ya kwako umejiamua kujitoa ili watanzania waweze kusikia injili ya neema na kweli waweze kusikia injili ya kristo waweze kujifunza kuhusu kristo waweze kumjua kristo kwa kina na wao waweze kukua waweze kuwa majyanti wa kiroho kwao mimi mwalimu nimeamua kukuunga mkono ukiwa na maombi yeyote mwalimu nishirikishe ukiwa unahitaji mali kwenda kupeleka mwalimu niliwaliuishirikishe uka ahtaatoa ka a na, mguvia, na les, okay. kwenye e akasema mji mjiyote mkienda tafuteni mtu mmoja mwaminifu mkae katika nyumba ya mojaanifu ka yumah aa n nawezekana wewe amu, akasema, okay. Mimi nataka ataa ije kigoma mimi niko kigoma mimi ni mwenyeji wa kigoma then uchukua atu useme mwalimu lini unakuja kigoma forget about pesa kwanza kwamba unyeleze kwamba kigoma pakoje Si, useme mwalimu niko hapa hapa hapa kigoma tuko kama kama watu kumi ya, pa, tunataka ingie tuanze kuweka mipango kwa hata nitakuja pamoja na kwamba alim kwenye hoteli ama nafikia kwenye enye ya wageni lakini najua ninaye mwenyeji ambaye anaweza akanisaidia ni wapi nita ukumbi, wapi nitapata ukumbi nitaweza kukodisha vyombo wapi nitaweza kuweka matangazo na na kadhalika kadhalika kama sina mwenyeji nikiingia kigoma itakuwa ni vigumu sana hivyo hivyo ikawa ikawa ikawa mtwara shinyanga kwa hiyo ukisema unaunga mkono mafundisho ya maia na kweli je unachukua gani kuhakikisha kwamba hiyo e inafika huko lipo wewe ulipo k unayeleafk hakikisha sasa kama hauna maono ambayo unayaunga mkono ndio maana mungu anashindwa kupitisha fedha na ustawi wa kutosha kwa sababu gani hushiriki kwenye maono yoyote maanake ni kwamba wewe ukilala na ukuamka huwazi kitu kingine chochote zaidi ya kujiwaza wewe kumbuka dhambi iliyoatesa adamu na eva bustani evabustaniya ni, ni ya ubinafsi selfishness ndicho kilichofanya wakaondolea bustani ya eden walikuwa wamepewa kazi ya kuakisha baraka ya yabwa nasambaa dunia nzima na wakiwa chini wakiunga mkono maono ya mungu lakini wao hawakutaka kuunga mkono maono ya mungu wakaamua kuunga mkono maono yao wenyewe kwa hiyo wakakataa wakasema tule matunda ya m juanamabaya tukila tutakuwa kama mungu kwa hiyo tutajitegemea hatutakuwa na sababu ya kuwa chini ya mtu kwa hiyo hicho kiburi cha uzima na ubinafsi wakaingia kwenye laana wakaingia kwenye mauti na hivyo bustani ya eden sasa mimi nawee tuna swala hilo wa je tunaunga mkono maono ya yesu ama tunaunga mkono maono yetu wenyewe mono maonoyetuwe tunawaza kile ambacho bwana yesu yesu ametuagiza ama tunawaza maisha yetu yetu wenyewe na familia tuko sasa itaendelea kukaa vizuri maombi kwa ajili ya wale ambao kumpokea kwa bwana tuagswal ambawagepe maisha yao ili waweze kuwa wawezekuwa wa ufalm wa mungu maombi mungufanyamob sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao kwamba alikufa msalabani ili mimi ni okoke dhambi zangu zote ziweze kuondolewa kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji msawishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa mwana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika wamefanya maombi mafupi ongera na kukabidhi mikononi mwa yesu kristo na kwa roho mtakatifu utakuwa salama mpaka siku ile ya ushindi basi mpaka hapa tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwapati na wa mwalimu huruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimu huruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya uwatu kwa kuwa patna wa vipindi vya vyaneema na kweli katika redio kwa kupiga simu au kutuma ujumbe katika namba 7645242 au 6735242 na 7895242 zifuatazo ni baadhi ya faida za kuwa patina na mwalimu huruma gadi katika vipindi vya neema na kweli bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya rejea samueli wa pili sura ya 23 mstari wa 11 npii mungu ataachilia kibali cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa lejea wakorinto wap sula ya t mtal waat bwana ataachilia neema maalum ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sana katika kila kazi njema lejea wakorinto wa, wa pili, sula ya tisa, wa nane. na 84 mungu aliyemtuma mwalimu huruma gadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajili wa utukufu wake lejea kitabu cha wafilipi sura ya stawa19a mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake watakuwa wakifanya maombi kwa ajili ya afya mafanikio na ustawi wa maisha yako na ta utapata punguzo la asilimia 30 katika vitabu na DVDs. pamoja na nad mwalimuhuruma gadi saba kila mwezi mwalimu hurumagadi atakutumia ujumbe maalum kutoka kwa mungu ujumbe ambao utakupa mwelekeo mwezi mzima fanya maamuzi sasa ya kuwa patina wa mwalimu hulu magadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza wa ushiriki wako ni muhimu sana piga simu ama tuma ujumbe sasa kuwa patina katika namba zifuatazo 7 6454 au s67at54 ama piga simu kwa nambari 7894 kumbuka yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele <tipulio> umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 762 au 672 au 789 nitarudia 76 au67 5242 au 789 5242 pia usiache kumfadha mwalimu ru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu ru magadi pamoja na kusubsribe katika youtube chaneli ya mwalimu ru magadi kwa mafundisho zaidi