vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli paulo alivyoanza injili patnas wake wa kwanza walikuwa ni wafilipi na anasema hawa wafilipi wameshiriki tangu mwanzo hata leo hii katika kuhakikisha kwamba injili inaenea kwa maneno mengine kumbuka unapohubiri injili wanaoamini wanazaliwa mara ya pili alafu wanaingia kwenye ufalme wa mungu alafu unapoendelea kuwafundisha waloingia katika ufalme wa mungu wana kristo anaumbika ndani ya mioyo yao alafu wanaanza kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa sababu haitoshi tu kusababisha watu wakazaliwa mara ya pili haitoshi tu pote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yametengeezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo warumi mo 17b nasa mwenye haki ataishi kwa imani waibrania 1 nasema pasipo imani hawezekani kumpendeza mungu hivyo basi ni madhumuni ya vipindi vya neema na kweli kukuwezesha uweo unanisikiliza maisha yako ya kila siku na mwenendo wako oni wa kumpendeza mungu na ili uweze kufanya hivyo lazima uishi kwa imani zingatia kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili huweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli Uh, tunaendelea na somo letu linalosema nguvu ya maono na nguvu ya maono na partnership nilishaeleza kwenye kile kipindi cha kwanza tunapozungumzia neno partnership maanaake tunazungumzia kushiriki Actually, neno hilo linatokana na neno la kigiriki ama la kiunani linalosema maanayake ni partnership maanaake ubia maanaake ni fellowship maanaake ni ushirika lakini maanaake ni ushiriki kwa eh? kwaoinazungumzia communication communion fellowship uh, participation paticipation eh, anazungumzia kwa hiyo ni, ni neno pana kidogo sasa tuliangalia tukaona mithali ihi9 ku8n bibilia inasema ilitoa kwenye ile tafsiri ya a kiongeeza ya, ya kiainasema where there is no vision people kwamba pasipo na maono watu wanaangamia na ukitaka mgonjwa mtu aliye mgonjwa akitaka kufa haraka sana anapokuwa kitandani akate tamaa asiwe na maono asiwe na picha asiwe na matazamio asiwe na matarajio huyu mtu mtampoteza haraka sana na nilikusomea kwenye kitabu cha bakuki mlango wa pili mstari wa pili mstari wa kwanza labda tna tukasome pale halafu itakwenda vizuri abakuki uh, mlango wa pili nitaaza msare wa kwanza hadi wa pili nisome uh, kwenye bibilia habari njema uh, bibilia a habari njema naona ndio imekaa vizuri bibilia a habari njema anasema mimi nitasimama mahali pa kuchungulia ama ngoja aa bibilia y kiswahili ya kawaida msariule wa kwanza alafu wa pili nitaenda kenye biblia habari njema anasema mimi nitasimama katika zamu yangu nitajiweka juu ya mnara nitaangalia ili nione atakaloniambia na jinsi nitakavyojibu katika habari ya kulalamika kwangu kwao abakuki nabi anasema nitakwenda na katika zamu yangu nitakwenda juu ya mnara alafu niangalie kwa macho nione nini mungu ataniambia kwa hiyo kwa mana mwengine anasema kwamba napata mesi kupitia picha kwao ile picha navyoangalia mungu atasema nami kupitia katika ile picha sasa mstari wa pili naenda kwenye bibilia habari njema sasa anasema kisha mwenyezi mungu akanijibu hivi yaandike maono haya yaandike wazi juu ya vibao anayepitia hapo apate kuyasoma sasa kwa kuwa tunazungumzia nguvu ya maono na biblia anasema kwamba pasipo na maono watu wangamia nikapata msukumo kutoka kwa bwana yesu kwamba nifundishe watu umuhimu wa wao kuwa wana maono ambayo wanayasapoti sasa nikakwambia maono yanaweza akawa ni ya kwako wewe mwenyewe na hapa anazungumzia maono ya kiungu katika kutekeleza kazi ya, ya ufalme wa mungu ama unaweza ukawa umefanya maamuzi ya kusapoti maono fulani kuna mtumishi fulani kapewa maono na bwana yesu umesikiliza yale maono umeyafurahia unaamua kwamba mimi sasa nitashiriki kusapoti haya maono ili yaweze kutimia sasa kumbuka huwa hakuna maono ndani ya maono usija ukaenda kwenye huduma fulani ukakuta wana maono yao alafu na wewe ukaanzisha maono yako ndani ya maono hiyo inaitwa uwasi kwao hachana na hiyo kitu kama kuwa na maono yako mwenyewe toka kwenye ile huduma nenda kajitegemee mwenyewe simama mwenyewe kwa miguu yako kama unaamini kwamba kweli bwana yesu amekusemesha amekupa maono simama alafu bwana yesu ni mwaminifu kwa kuwa yeye ndo amekupa hayo maono na amekuagiza kuyatimiza hayo maono yeye naye atanyenyua watu wa kushirikiana na wewe ili kuhakkisha hayo maono aliyokupa yanaweza kutimia tunakwenda sawa sawa kwa, kwa panda mengine atanyenyua ndoaa tunazungumzia nguvu ya maono na partnership sasa baada ya kusema hayo sababu ya bwana yesu kunisukuma ni kwa sababu lengo la bwana yesu kumbuka nizungumze kidogo kuhusu kwa sababu tuko katika hali ya kujifunza lakini pia natoa na mwaliko lakini pia nakufundisha kwaio niskirize vizuri tu kwa wale ambao watakuazika kwa, kwa sababu ya haya ambayo tutayazungumza mniwie radhi poleni sana labda mlikuja kwenye sehemu ambayo sio sahihi kwa wale ambao watafurahia basi naomba fungua masikio yako na moyo wako upokee kwa dhati kabisa tuko sawasawa sawa. si, maono ambayo bwana yesu alinipa yanasema watu wote waingie katika ufalme wa mungu na kufanana na kristo na mistari ya kusimamia ni yohana mlango wa tatu mstari wa tano warumi rumi 829 na waefeso 4 11 hadi 13 hivyo vifungu vitatu vya maandiko ndivyo ambavyo vina tengeneza maono ya kile ambacho urumagadi ameitiwa na bwana yesu kwa hio kumbuka wote waingia katika ufalme wa mungu amano mengine hatua yetu ya kwanza ni kuhakikisha kwamba watu wanazaliwa mara ya pili kwa kuwahubiria injili ya ufalme wa mungu ambayo matao i bwana yesu alisema sharti injili ya ufalme wa mungu ihubiriwe kwa mataifa yote kuwa ushuhuda ndipo ule mwisho utakuja kao kila tunachokifanya katika kazi hii ambayo vipini, kupitia vipindi vya neema na kweli ni kuhakikisha kwamba ule mwisho unafika na bwana yesi amesema mwisho haufiki mpaka injili ya ufalme wa mungu imehubiriwa kwa mataifa yote kuwa ushuhuda na ndio maana kupitia vipindi vya neema na kweli tumejitahidi viwe open viende dunia nzima in infacti tunavyozungumza hivi karibu tutaanza pia kuwa na mafundisho mengine kwa lugha ya kiingereza peke yake kwa ajili ya kufikia watu wengine na mafundisho hayo yatalenga zaidi kwenye life and immortality sasa tuko kwenye mchakato huo na lengo ni kufikisha meseji ya ufalme kwa mataifa yote lengo ni kuhakikisha kwamba kile ambacho bwanayesu aliagiza kinatimia kwao kumbuka watu wote waingie katika ufalme wa mungu kwa kufanyaje kwa sisiku wahubirie njili ya ufalme wa mungu ama meseji ya uzima alafu mbili wakishaingia tuwakikishe kwamba tunawafundisha na kuwakuza kuwakamilisha watakatifu ili wafanane na kristo yesu walipozaliwa mara ya pili wamezaliwa wanafanana na kristo lakini waefeso 413 inasema wanatakiwa sasa wakue na kufika katika cheo cha timo utimilifu wa kristo hisi ni jambo moja neno kusema o unafanana na kristo ni jambo lingine wewe kuweza kumdhihirisha kristo katika maisha yako ya nje katika mwenendo wako wa kila siku adherwais paulo asingesema kwenye wagalatia 419 watoto wangu wadogo ambao wanawaonea uchungu tena hata kristo aumbike mioyoni mwenu sio kwamba paulo hajui kwamba watu walivozaliwa mara ya pili kwenye roho zao anafanaa na kristo lakini kuna problem kwamba huyo kristo alioko ndani ya roho zao ameshindwa ku anashindwa kujidhihirisha katika utuao wa nje ndio maana paulo anaingia kwenye maombi na kuwafundisha ili kristo ndani kristo aumbike ndani ya mioyo yao alafu kupitia maisha yao aweze kujidhihirisha tunakwenda saa warafiki sasa hiyo ndio kazi ambayo urumagadi amepewa ama maono ya neema na yanaongoza vipindi vya neema na kweli ndio maana tunavyoanza vipindu asa tunasema kila siku kwamba kujenga imani yako wewe na kuimarisha imani yako wewe ili uweze kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo sasa baada ya kusema hayo maono tuliopewa hayo maono tunatakiwa tufikie dunia nzima ndio maana le tunavyozungumza kuna wengine wako wanatusikia kutoka south africa kuna wengine wanatusikia kutoka saudi arabia kuna wengine wanatusiia kutoka marekani kuna wengine wako sweden wengine wako australia eh, wengine wako lebanon wengine wako hapo kenya na maeneo mengine mbalimbali mbali of course tanzania ndo yap nyumbani tuko sawasawa rafiki na lengo ni nini lengo ni kujengana lengo ni kuimarishana sasa kumbuka kipindi kilichopita tukaona kwamba sisi ni sehemu ya mwili wa kristo tukaangalie eh. tuende waefeso tuanze nne kumi na tatu najua naanzia katikati sio vizuri sana lakini kwa sababu ya muda waefeso 4 waefeso t tutaenda paka taolowa 16 anasema hata na sisi sote tutakapofikia umoja wa imani na kumfahamu ama nakuwa na maarifa kama ya mwana wa mungu hata kuwa mtu mkamilifu hata kufika kwenye cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili nini ili tusiwe watoto wa changa tukitupwa huku na huku na kuchukuliwa na kila upepo wa elimu kwa hila ya watu kwa ujanja tukizifuata njia za udanganyifu Kuminatano. lakini tuishike kweli katika upendo na kukuwa hata tumfikie yeye katika yote yeye aliyekichwa kristo katika yeye mwili wote ukiungamanishwa 1sit katika yeye mwili wote ukiungamanishwa na kushikanishwa kwa msaada wa kila kiungo kwa kadiri ya utendaji wa kila sehemu moja moja huukuza mwili wote upate kujijenga wenyewe katika upendo kwa hio rafiki nikakueleza kipindi kilichopita ni muhimu sana wewe na mimi tuwe tuna maono ambayo tunayaspoti sasa inaweza ikawa ni wewe mwenyewe umepewa maono eni mwamini bwana yesu atakupa watu wa maono wakuspotiayoua na wewe na wewe kuingia ubia na nini partnership na nae kushiriki katika kukisha kwa kwamba yo maono ambayo bwanayesu amekupa anatimia lakini inawezekana wee hujapewa maono yako mwenyewe ndviual na kwa maana hiyo wewe umeitwa kuspoti kwa mfano musa aliitwa atoe wana wa israel misri lakini katika kutekeleza majukumu yake mungu akamnyenyua haruni ili haruni aweze kwenda na musa anasema mimi siwezi kuzungumza na kigumizi kwao mungu alimpa haruni ili haruni amsaidie kufikisha meseji kwa hiyo haruni alikuwa anasevu chini ya musa lakini leo hii tunamzungumza haruni kwa sababu gani kwa sababu haruni aliitikia mwito wa kwenda kuhudumu chini ya musa kuakisha yale maono ambayo alikuwa amepewa musa ya kuwatoa wana wasrael misri anatimia lakini sio tu kwamba ulikuwa una aruni lakini pia ulikuwa na mtu anaitwa joshua ambaye mwisho wa siku joshua ndo akachiwa ile kazi hiyo unaweza kuona lakini joshua k peke ake mtu anaitwa kalebu hiyo ulikuwa una timu ambayo imemzunguka musa kuhakikisha kwamba yale maono ambayo musa alikuwa amepewa na mungu yanaweza kutimia hakuna kazi yeyote inayofanyika mungu inayofanyika na mtu mmoja yes mungu anaita mtu mmoja lakini atanyenyua watu wa kusapoti kazi ile ambayo mungu amempa ame huyo mtu hii mifano iko mingi sana rafiki ukisoma hstori ya daudi labda tutaangalia kesho keshomakishokutwa daudi alikuwa ana watu mia nne na alikuwa na majemedari tutaangalia kesho alafu tutaanza kuona jinsi ambavyo alikuwa wanasapoti maono ambayo daudi alikuwa amepewa na mongo mpaka daudi akaenda akakaa kwenye kiti cha ufalme pale erusalemu hawa watu walikuwa wako tayari kufa kwa ajili ya daudi sasa hilo jambo kwa watanzania alieleweki sana wenzetu kama wa nigeria wa west africa westafrica nigeria ghana wanaelewa hichi kitu huku kwetu kila mtu ni msemaji kila mtu ni mchambuzi kila mtu ni mbishi kila mtu nakwambia ni shughuli lakini naamini lakin aaminatafika sawasawa sasa twende tukaangalia stori ya paulo ili tuone hii swala la maono pamoja na partnership nafanyaje kazi kwa moja kwa moja twende kwenye wafpwafilipi wa mlango wa kwanza tutaanza wafilipi mlango wa kwanza nitaanza mstari mstarulo watatu sikia paulo anaposema wafilipi mlangoaza wa mstar watatu anasema namshukuru mungu wangu kila ni wakumbukapo hiyi anaoandikiwa wafilipi ama ni wa nini paulo na timotheo watumwa wa kristo yesu kwa watakatifu wote katika kristo yesu walioko filipi pamoja na maaskofu na mashemasi neema na iwe kwenu na amani zilizokazwa kwa mungu baba yetu na kwa bwana yesu kristo mstari wa tatu namshukuru mungu wangu kila niwakumbukapo siku zote kila ni waombeapo ninyi nyote nikisema sala zangu kwa furaha saasikia mstare wa tano rafiki kwa sababu ya ushirika wenu katika kuieneza injili tangu siku ile ya kwanza hata leo hivi ko paulo anasema ninapoingia kwenye maombi kumshukuru mungu namtukuza mungu namsifu mungu namwambia mungu asante kwa ajili ya watu wa wafilipi ama kanisa la filipi kwa sababu wamekuwa washirika wangu katika kueneza injili sawa sasa hili neno analosema hapa kwamba kushiriki tukienda nataka tu, nikusomee kidogo kwenye lugha ya ya kigiriki ama kiunani inaitwa kwa kiswahili alafu uone ni neno ambalo liko very rich lina utajiri yaani lina, lina, lina, lina maana pana angalia hii hilo neno anazungumzia ambayo amesema ushirika ni neno la kigiriki linaitwa koinonia. koinonia na maana yake anasema hivi kwenye tyre dictionary anasema fellowship association community communion joint jointpaation alafu anasemaneouse manayake nini anasema felosinafaamnnoelsnn tunajua hilo asoitionmanaake ni kujifungamanisha ommunity anazungumzia jumuia omin ndio hiye anazungumza ushirika joint paticipation anazungumza ushiriki tuko sawa Ehe, ukiangalia kwenyeisd st- ye yeah, anasema hivi uh, patnesiaiaaiipation In socialinto o pecuniary benefaction to communicate or contribution fellowship kwaio anazungumzia ni kuwa partner lakini pia anazungumzia kushiriki alafu pia anazungumzia kukommunicete kunini kuwasiliana alafu anazungumzia communion ushirika lakini pia anazungumzia contibution maanaake kuchangia kwa hiyo tukirudi sasa tukaangalia paulo alikuwa anamaanisha nini paulo anasema hivihulo msare wa tano tuko kwenye wafilipi moja ta anasema kwa sababu ya ushirika wenu konawana walikuwa wanashiriki kwenye kazi ya kueneza injili kwa kuchangia kwa kuwa partners, kwa kumtia moyo paulo kwa kushiriki katika maombi na kadhalika kwahio anasema kwa sababu ya ushirika wenu katika kuieneza injili tangu siku ile ya kwanza hata leo hivi sasa tena itaritrwatatu mpaka watano namshukuru mungu wangu kila niwakumbukapo siku zote kila niwaombeapo ninyi nyote nikisema sala zangu kwa furaha kwa sababu ya ushirika wenu katika kuieneza injili tangu siku ile ya kwanza hata leo hivi sasa nizungumze ni, ni kidogo hapa paulo alivyoanza injili ptn wake wa kwanza walikuwa ni wafilipi na anasema hawa wafilipi wameshiriki tangu mwanzo hata leo hii katika kuhakikisha kwamba injili inaenea kwa maneno mengine kumbuka unapohubiri injili wanaoamini wanazaliwa mara ya pili alafu wanaingia kwenye ufalme wa mungu alafu unapoendelea kuwafundisha waningia ea ufalme wa mungu wana kristo anaumbika ndani ya mioyo yao alafu wanaanza kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa sababu haitoshi tu kusababisha watu wakazaliwa mara ya pili haitoshi tu ndio maana paulo anazungumza habari ya kwamba kwenye wgalatia 41 kwamba anawaonea uchungu tena mpaka kristo atakapoumbika mioyoni mwao nakendasaa rafiki lakini oja niende maalialaarditena enye aflipit kwenye wakolosai wa wa mlango wa kwanza wakolosai mlango wa kwanza alafu ntaanza mtarulo wa h6 mpaka wa 2h8 anasema siri ile iliyofichwa tangu zamani zote na tangu vizazi vyote bali sasa imefunuliwa kwa watakatifu wake ambao mungu alipenda kuwajulisha jinsi ulivyo utajiri wa utukufu wa siri hii katika, katika mataifa nao ni kristo ndani yenu tumaini la utukufu 28 ambaye yani huyu kristo ambaye sisi paulo anazungumza ambaye sisi tunamhubiri habari zake tukimwonya kila mtu na kumfundisha kila mtu katika hekima yote tupate kumleta kila mtu mtimilifu katika kristo hiyo unaona paulo anasema hatuhubiri tu lakini tukishamuhubiria kila mtu akamwamini tunawajibika kuaikisha kwamba tunawakuza ninyi ili tuwalete wakamilifu katika kristo ukisoma ili kuwaleta wakamilifu anasema maturity kwamba mweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo sasa rafiki angalia kitu hichi kama paulo ili aweze kuhubiri injili na ili aweze kuwafundisha watu waweze kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo alihitaji kuwa na ptn maana yake ni kwamba hata leo hii pia kazi ya mungu iweze kutendeka inahitaji kuwa na patneship ka lazima kuwa kuna maono alafu lazima wawepo watu wa kuspoti yale maono na kama nilivyokwambia mungu alizungumza na musa ndeni akanyanyua haruni akanyanyua ni joshua akanyanyua kina kalebu wakaanza kuspoti ile vision na maono aliokuwa amepea musa nini ni kuwatoa wana wa israeli misri na kuwapeleka kanani ka tunakwenda sawasawa hiyo paulo naye anapoanza kazi ya injili alipewa watu wa kusapoti yale maono ndio maana leo hii na mimi ninakuja nazungumza na wewe nakuambia hakikisha kuna maono ambayo unayasapoti sasa inawezekana aukubaliani na uruma gari fine lakini usikae bila kuwa na maono ya kiungu ambayo unayasapoti sasa inaweza ikawa ayo maono ya kiungu ni ya kwako mwenyewe mungu amekupa heni mwaminie bwana yesu anyinyue kwa ajili ya kusapoti hayo maono ptn ambao watashiriki katika kueneza hiyo habari ambao umepewa lakini watashiriki katika maombi lakini pia watashiriki katika kuchangia fiania katika fedha ili kuhakikisha kwamba hiyo kazi kama inahitaji fedha iweze kutendeka okay kwa urumagadi ameitwa ahakikishe kwamba watu wote wanaingia katika ufalme wa mungu na na kristo sasa najuaema na na haiwezekani wa watu wote unasema nini adonkeanasema ii achosema mii ndicho alichoniambia chua je watu wote wataingia katika ufalumu wa mungu ono lakini nachojua ni kitu hichi tunaingiza kadri inavyowezekana tunafikia watu wengi kadri inavyowezekana kwa sababu gani mapenzi ya mungu ni watu wote waokoke ndio maana neema ya uokovu imetolewa kwa watu wote pamoja na kwamba tuna watu kila siku wanakwenda ko mungu akwambii robo mungu anakuambia saasaa na maono yake na maono yake anasema kwamba watu wote waingie katika ufalme wa mungu kwa kunini kwa kuwahubiria injili ya ufalme wa mungu injili ya kristo na wakishaingia kristo aumbike wa mioni mwao wafundishwi waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu wa kristo ndio maana tuna platfom mbalimbali tunajaribu kuwafikishia watu habari njema sasa nikupe mwaliko wa kufanya maamuzi nikualike ushiriki pamoja na mimi katika kazi hii ya kuakikisha kwamba haya maono yanatimia sasa hivi kwa redio kwa wale wanafahamu kwenye redio to kwenye redio moja ambayo wamekuwa ni uwema sana wenye redio tunafikia takriban mikoa kmi pls katika tanzania mikoa ki plus tunafikia katika mkoa wa dare s salam tunafikia katika mkoa wa arusha katika mkoa wa mwanza shinyanga simiu tunasikika kigoma tunasikika mtwara tunasikika mbea alafu n redio nyingine kama dodoma palipata shida kidogo na mikoa ya pembezoni ya jirani kwa, kama vile masehemu n njombe mufindi mafinga na sumbawanga na tabora na, na, eh? na babati kule karatu sehemu za lushoto ssikilize lengo hapa ni vipindi vya neema na kweli viende kwenye redio ili tanzania nzima watanzania wote wapate fursa ya kusikia injili ya kristo na ili mimi nawewe tuweze kufanya hivyo yanahitajika mambo matatu moja inahitajika mimi nawewe kufanya kazi ya bidii ya kusambaza injili kwa kufanya nini kwa kuwafundisha wengine kwa kuhamasisha wengine wasikilize mafundisho ya neema na kweli kwa njia ya redio kwa njia ya youtube kwa njia ya podcast kwa njia ya whatsapp na njia nyingine ya dvd cd na kadhalika si unaweza kwa mfano ukawa unaamua kununua vitabu kwa ajili ya kupelekea wengine ukaamua kununua dvd kwa ajili ya kupelekea watu wengine na cd cdapesadini unauza kwa sababu hiyo dvd yenyewe yenyewemateriomt unanunua haupewi bure kunanyeelewa rafiki si uwezi ukanunua neno la mungu neno la mungu ni very expensive lakini kwa kuchangia unawezesha zizalisho nyingi zaidi lakini pia unatakiwa ushiriki katika maombi kwamba tuweze kupeana maombi na tatu ushiriki katika kufaa kuspoti sasa nakupa mwaliko kama hauna maono yako binafsi ya kiungu ni kukaribisha uungane na uhrumagadi katika maono ambayo mungu amempa kama mafundisho ya neema na kweli yamekuwa kujenga na kuimarisha je huoni kwamba ni zaidi sana mwingine naye akafikiwa kwa sababu ya maombi yako wewe kwa sababu ya wewe kwenda kumshirikisha hilo neno na kwa sababu ya wewe kusapoti kwa fedha redio ikaenda upande huo wakaanza kusikia vipindi vya neema na kweli kwahio nikukaribishe fanya maamuzi ya kuwa ptn kama ambavyo kanisa la wafilipi walikuwa patn na paulo sasa kesho tutaendelea kuangalia patnship ya paulo na kanisa la wafilipi ilikwendaje ilifikaje na iliwaleteaje ustawi na kusababisha baraka ya mungu kukaa kwa wingi katika maisha Ma yao maye kumbuka nilikwambia mtu mmoja alisema moja nikusomee tena mtu mmoja alisema hivi moja tumaliza nayo sempensi anasema kama unataka kubarikiwa na kustawi katika kiwango cha kushangaza tafuta huduma inayofanya kazi nzuri ya kuhubiri injili ya kristo alafu huduma hiyo hiyo na maono makubwa na wewe ufanye maamuzi ya kuwa patna na hiyo huduma kama ungependa kufanya hivyo leo hii tupigie simu Eh? tupigie namba za simu hapo mwisho fanye nataka kuwa alafufayeataua inawezekana labda unasema nasema siwezi lakini nikawa aaika katika maombi inawezekana yes inawezekanamami nitafanya maombi lakini wengine naweza wengia tupigie tujue ili nini ili nami nikiwa katika maombi nijue na nawewe upo paulo a akitaja kanisa la afiayeelewa rafiki mda umetuishia jina langu naitwa hurumagadi yesu ni kristo nabwaa kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimu huruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimu huruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya uwatu kwa kuwa patina wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kupiga simu au kutuma ujumbe katika namba 7645242 au 6 74 na 78924 zifuatazo ni baadhi ya faida za kuwa pati na wa mwalimu huruma gadi katika vipindi vya neema na kweli bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya lejea samueli wa pili sura ya 2 mstari wa 11 na pi mungu ataachilia kibali cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa lejea wakorinto wap sula ya 9 mtalwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sana katika kila kazi njema Legea wa leea wakorino sa 9 na 84 mungu aliyemtuma mwalimu huruma gadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wake Lejea kitabu cha wafilipi sura ya wakeleaitaaafiiaa19 mwalimu huruma gadi pamoja na timu yake watakuwa wakifanya maombi kwa ajili ya afya mafanikio na ustawi wa maisha yako na ta utapata punguzo la asilimia 30 katika vitabu na DVDs. Pamoja na pamoja napamojana mwalimuhuruma gadi saba kila mwezi mwalimu hurumagadi atakutumia ujumbe maalum kutoka kwa mungu ujumbe ambao utakupa mwelekeo mwezi mzima fanya maamuzi sasa ya kuwa patina wa mwalimu huru magade katika vipindi vya neema na kweli kwa njia radio, ya redio ili uweneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana piga simu ama tuma ujumbe sasa kuwa patina katika namba zifuatazo f7 s54 au sfu67at4 ama piga simu kwa nambari sf7894 kumbuka yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele <tune> umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 762 au 672 au 789 nitarudia 76 au67 5242 au 789 5242 pia usiache kumfadha mwalimu ru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu ru magadi pamoja na kusubsribe katika youtube chaneli ya mwalimu ru magadi kwa mafundisho zaidi