vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli ninaposhiriki kuwa pasi na kusapoti maono fulani sio tu kwamba ile neema inakuja juu yako na kumifanya mii nizidi sana lakini pia inaruhusu supernatural power inaruhusu nguvu za kristo zianze kutenda kazi katika maisha yako especially kwenye yale maeneo ambayo ina udhaifu kwa kama kwenye biashara nilikuwa ni mtu wa kupata hasara then uweza wa kristo unakuja hapo na kunini kusimamisha ile hasara na kuanza kuleta faida kama kazini nilikuwa ni mtu exactly akuonewasemeem kama nilikuwa nashindwa kupokea uponyaji wangu sem seemu kama nilikuwa nashindwa kuomba hivyo hivyo kwa sababu neema ni nguvu ya kiungu inayotupa inayotuwezesha popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu ninaitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo warumi 117 inasema mwenye yake ataishi kwa imani na waibrania 1 nasema pasipo imani hawezekani kumpendeza mungu hivyo basi ni madhumuni ya vipindi vya neema na kweli kuhakikisha kwamba najenga na, na kuimarisha imani yako wewe ili mwenendo wako wa kila siku huo ni mwenendo unaompendeza mungu um, kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo kuwa kuwamwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli shukrani za dhati kabisa kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakisikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli na washirikisha pia wengine ili waweze kusikiliza na kujifunza lakini asante pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wanaenda kufundisha wengine kile ambacho wamejifunza kupitia vipindi vya neema na kweli kazi yenu ni njema nashukuru sana neema ya yesu kristo pamoja na amani yake vizidishwe katika maisha yenu asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mii mwenyewe pamoja na timu yangu na nikizungumza timu yangu ni pamoja na radio station ambayo inatupokea tunasema asante sana neema na amani ya yesu kristo ziliisho katika maisha yenu pia na mwisho napenda kuwashukuru wale wote ambao wamekuwa wakitoa fedha wakisapoti vipindi vya neema na kweli ivi viweze kwenda hewani na kuweza kuwafikia watu kwa njia ya redio hatika kazi yenu ni njema endeleeni neema na amani ya yesu kristo izidishwe pia kwenu tunaendelea na somo letu nalosema nguvu ya maono na partnership nguvu ya maono na partnership na tumekuwa tuna wakati mzuri na tunachokichambua ni sentensi iliyosemwa na mtumishi kipindi cha nyuma na nimekuwa nikiisoma alafu tunapita kwenye maandiko tunachambua kangoja niisome tuweze kuendelea mtumishi alisema hivi kama unataka kubarikiwa na kustawi katika kiwango cha kushangaza tafuta huduma inayofanya kazi nzuri ya kuhubiri injili ya kristo huduma yenye maono makubwa na uwe patna nayo sasa tumekuwa tukijadili mambo kadhakadhaa lakini nikumbushe tu kidogo kwamba haya tunayoyajadili moja nazungumzia kile ambacho bwana yesu ameniagiza nizungumze na wewe ambayo ni kukualika uweze kujua maono aliyotupa kupitia vipindi vya neema na kweli na kukualika huwe ptn lakini wakati huo huo kukuchochea wewe kama ulikuwa una maono ya kiungu lakini umekuwa na wasiwasi na shaka basi uweze kuchukua hatua lakini pia kama labda wewe hauna maono yako binafsi ya kiungu lakini huna uhakika ushiriki na kusapoti maono ya namna gani basi pia uweze kujifunza ili uweze kujua ni maono ya namna gani natakiwa uyaunge mkono ambayo ni ya kiungu nazungumzia lakini mbili nini matunda ama faida ya kuunga mkono maono hayo tunaena sawasawa rafiki kwao tunavozungumza tunazungumza katika engo zote tatu hizi um, tulikuwa nilikueleza umuhimu wa partnership nimekuwa nikikupa uh, shuhuda za kwangu mwenyewe dondoo za kwangu mwenyewe za hapa na pale na naona maisha ambavyo na, yanazidi kwenda unajua mambo mengine si tuzungumzeje uh, labda nitoe nitoe tu testimony labda ushuhuda kidogo unaweza ukawsaidia mtu uh, mtu mwaka 2 nsemeje uh, mpaka e b t kua tumechapika mna familia yangu alafu tukaanza kujifunza neno tukaanza kusimamia neno kwa ujasiri mkubwa kabisa elfu mbili na tisa mwishoni hali ikaanza kugeuka elfu mbili na hali ikaanza kugeuka zaidi na tulivyofika elfubi1nmo tukawa tumeingia kwenye stability kubwa, kwenye utulivu mkubwa wa kifedha na nakumbuka wakati huo nikaenda nikaenda nikawa nasoma kwanza neno natafakari. na tafakari na mambo mawili atoanaaanaado kata kumsikiliza siku uh, moja anasema kwamba iko nadhani northern nigeria kaduna kaduna kaduna alikuagao na alafu bwana yesu akamwambia aamishe ah, unduma iende lagos mjini na anasema wakati huo wakatiu kama ana elfu tatu hivi kwa akawa anapiga chenga ataki basi mwishoni akasikiliza sauti ya bwana akatuma msaidizi wake aende lagos kutafuta vitu viwili moja nyumba ambayo yeye mwenyewe mtumishi atafikia atakuwa anaishi na mbili jengo ama eneo la kufanyia huduma na yule msaidizi wake alipofika uh, lagos mjini katika kuzungazunga alielekezwa mtumishi bishop anamwambia bshpnenda eneo fulani la mji kwa hiyo ule upande alivoenda akutana na mtu akasema yes mimi nina nyumba na hii nyumba sumbuki nihoa sku nyingi kidogo sasa hu anachanganya kuhusu jengo na nyumba ya kuishi lakini utanivumilia tu akaambia hii nyumba ina miaka mitano tangu imeisha kujengwa haijawahi kukaliwa na mtu na naamini bwana alikuwa amefanya niijenge ajili ya mtumishi kuja kukaa kwa mtu atot kukaa bishop o bhop no wa kwanza kukaa kwenye hiyo nyumba akatoka akaenda hatua kadhaa tena akakuta kuna holi alivyomhulizia mwenyewe mwenyewe akaambia holi la nini akamwelezea mwenyewe okay nitampa bishop kwa sababu hili holi nimelijenga lina miaka saba lijatumika na kwa maneno naamini ni wakati muwafaka lianze kutumika kwa hiyo wakapata nyumba wa za kupangisha zote nyumba ya, ku, ya, ku, ya, ku, ya mtumishi kuishi na holi kufanyia huduma ikanifurahisha sana nikaenda kwenye bibilia kwenye kumbukumbu la torati mlango wa wasit ukisoma mstari mstaril11 anasema wana wa wawaliokua wanakuja ka walipewa nyumba ambazo miji ambao wajajenga wao na nyumba zilizoja vitu vizuri ambazo hawajajenga wao onikaanzaga kuaminia uo mstari vizuri kumbuka vizuritazungumza nguvu ya maono na nikawa nimekwenda west kilimanjaro kuna mama mmoja ni nabii wa bwana yuko kule in fact amekuwa al, alinyihudumia huko nyuma na nimekuwa nikienda kila mara kwake niknaenda kwenye maombi nafikia hapo na kadhalika na kadhalika kwa hiyo tukiwa pale nikasikia siku moja anataka kununua kiwanja kwa hiyo siku akanchukua akanyambia asinikize ukaona lile eneo kama linafaa manake sina nyumba yangu nataka nianze kujenga nyumba enyekeno tukaenda pale tukaangalia eneo eneo lilikuwa zuri kwa hiyo akaambiwa bei shilingi la kisita na nikamwona kumbuka ni kijijini hapa nikaona amepapenda lakini helaana nilipokuwa nimekaa na tafakari r akanyambia kao maono saidia huyi mama saidia ya huduma yake akiwa na mahali pazuru pakukaa atakuwa na uhuru wa kufanya huduma sahivi kwenye nyumba ya kupangisha kwao mda mwingine anakuwa na prese za kodi kwahio hebu spoti spoti huduma yake kwa kuaikisha kwamba anapata kiwanja cha kujenga nyumba yake kwahio nilivorudi dares slam nikamshirikisha mke wangu kaambia kwamba fulani mtumishi nabii amepata eneo lakini hana hela unaonaje tukachukua laki sita kwenye kipato tulicho kipatona aiumekafanya amepatikana hela tuchukue laki sita hapa tutie katika maisha yake tumsapoti yeye kwa maana ya kuakisha apate kiwanja ili aweze kuwa huru kufanya kazi ya mungu na wakati huohuo mimi na wewe tuaminie kwamba nitapata na mimi nyumba ya kuishi na jengo la kufanyia huduma kwa wakati mmoja kama ilivyokuwa kwa David Oedepo, bishop ed kama ambavyo kumbukumbu la trati st nasema kwao tukakubaliana tukafanya hayo maombi then nikatuma ile hela ofkosi mama akafurahi sana nabii yule akashukuru mungu mno naninini nini hiyo ilikuwa ni elfu mbili na kumi na moja elfu mbili na kumi na elfu moja, elfu kumina mbili, kumina tato, kumina elfu tano kanaka b bt lfubkt5 mwezi wa tatu nikiwa arusha ndugu mmoja Aka, tukazungumza na nanini tukakutana nikaenda wa kwanza akanikabidhi nyumba ya kuishi usa na ni nyumba sio mbaya nzuri bei sio mbaya ni thamani yake ni kama milioni mia mbili na kitu akatoa kwangu ya kuishi siku hiyo hiyo nimekwenda sehemu nyingine hiyo nyumba iko usa arusha kwa wanaofahamu nikaenda arusha sehemu nyingine natoa tengeru nikakabidhiwa jengo pia na mtu mwingine jengo kubwa lina ukumbi lina vyumba vya kulala kumi na sita lina jiko lina kila kitu naelinajitegemea siu nanyeelewa rafiki na thamani yake ni araundi milioni mia tano na hamsin na vyote nilipata kwa siku moja sasa nini kilichotokea hapa mambo kadhaa ametokea hpa lakini jambo kubwa moja ni kwa sababu mungu abadliki amesema kwenye neno lake alifanya kwa wana wanawaisrael nilipoamini akafanya kwangu kilicho nitia moyo mpaka nikaamua kuchukua hatua nini ni ushuhuda kwa Bishop david oyedepo kwamba alipata majengo mawili kwa siku moja na mimi nikaamini kwamba mungu huyo huyo ndio mungu wa kwangu mimi na kwa kwamaanao kama alifanya kwa wana wa waisrael na akafanya kwa david sali anaweza kafanya na kwangu pia lakini niliachiliaje imani yangu niliachilia imani yangu kwa kuoi huduma ya yule mama kwa kuhakikisha kwamba anapata kiwanja kwa ajili ya kujenga nyumba naenyelewa rafiki na hivyo basi naamini kabisa neema iliyokuwa juu yake na maombi yake maombi yake pamoja na neema iliyokuwa juu yake ikachangia katika mimi kupata hicho ambacho nimekipata sasa ndio mambo ambayo tunayazungumza hapa rafiki kwa sababu ndio maana t tukaangalia habari ya paulo najari na, na, na, pa mifano iliyo hai ili uweze kunyeelewa ndo hichi anachokisemaolafu ten tanyeelewa kama unataka kubarikiwa na kustawi katika kiwango cha kushangaza tafuta huduma inayofanya kazi nzuri ya kuhubiri njili ya kristo huduma yenye maono makubwa na uwe partner. sasa moja kwa moja twende kwenye wafilipi ile mlango wa kwanza tutafika tu, tu wafilipi mlango wa kwanza mstari wa tatu ulisoma mpaalewata kua tumefika mpaka mstari wa saba actually ntasoma tena rakaraka futa ngalia mambo machai tutapiga atua koio namshukuru mungu wangu kila niwakumbukapo siku zote kila niwaombeapo ninyi nyote nikisema sala zangu kwa furaha kwa sababu ya ushirika wenu katika kuieneza injili tangu siku ile ya kwanza hata leo hivi nami niliaminilo ndilo hili ya kwamba yeye aliyeanza kazi njema mioyoni mwenu ataimaliza hata siku ya, ya kristo yesu vilevile vile, kama ilivyo uwajibu wangu kufikiri haya juu yenu nyote kwa sababu ninyi mmo moyoni mwangu kwa kuwa katika kufungwa kwangu na katika kazi ya kuitetea injili na kuithibitisha ninyi nyote mmeshirikiana nami neema hii na kipindi kilichopita changua habari ya hii neema sasa nisikilize kanisa la wafilipi kwa sababu ya kuwa patna na kusapoti maono ya paulo kama tulivyoona moja imesababisha paulo awe anawaombea kwa furaha lakini mbili tunaona pia hapa paulo anasema kwamba wanakuwa wako moyoni mwake tunaenda sawa sawa na, na tatu anasema kwamba kwa kuwa kwa wameshiriki kumsapoti paulo ili aweze kuhubiri injili ili aweze kuitetea injili na kuithibitisha injili basi wanashiriki neema iliyoko katika maisha ya paulo sasa kitendo cha wao kumhudumia paulo kinamfanya paulo atulie angeweza kuna sehemu nyingine ukisoma utaona paulo alikuwa anashona maturubali ili apate hela ya kujikimu alikuwa anaangaika sehemu nyingine walikuwa wanamsapoti sehemu nyingine ndio hivyo inabidi ajitume mwenyewe aweze kupata ela ya kufanya hiyo kazi na ni maisha ambayo nimeafanya kwa muda mrefu sana tuko sawasawa sawa. hiyo tunajua njia zote hizo mbili sasa nisikilize kitu hichi hii neema tuliona kipindi kilichopita kwamba tende kwenye wakorinto wa kwanza kumi na tano mstarulo wa kumi anasema lakini kwa neema ya mungu nimekuwa hivi nilivyo na neema yake iliyo kwangu ilikuwa si bure bali nalizidi sana kufanya kazi kupita wao wote wala si mimi bali ni neema ya mungu pamoja nami sasa nikuambia kitu kimoja unajua watu hawaelewi hawaelewitu hii neema ikianza kufanya kazi katika maisha yako anasema neema ya mungu ilimfanya paulo azidi sana katika kazi yake alikuwa anaifanya na anasema sio kwamba ni kamba alikuwa anafanya kazi bali ni neema ya mungu ndiyo ilikuwa inapiga mzigo apiga hiyo kazi kwa kama wafilipi na wakorinto na wafeso walishiriki neema hii iliyokuwa juu ya paulo kwa ajili yao then ajiliyao inawasababisha ina na wao nawawazidi sana katika kila kazi kwamba kwenye kazi yao watazidi sana watakuwa wanafanya vizuri sana katika biashara watafanya vizuri sana katika malezi ya maleziya kwenye kila eneo la maisha yao hii neema itawafanya wazidi sana Si, kama una, una, una, una nipata, kuna <laughs> nikupe mmoja napenda ulitokea marekani hii si, neema in, ya mungu inafanya vitu vya ajabu sana huyu huyu mpendwa yuko kazini alivyokuwa kazini kuna kwa bahati mbaya akasababisha shoti ikatokea katika kiwanda na hivyo ikaleta asara kubwa kubwa kubwa kubwa ya mamilioni ya dola alafu wakawa wanatafuta kujua ni nani huyu alileta asara hii kubwa namna hii wakawa hawajui huyu ndugu mpendwa akaenda kwa uongozi akasema jamani mimi ndiye niliyesababisha hii hasara kwa sababu nilifanya moja mbili tatu nne manajimenti ikawambia toka nje tutakuita wakakaa mle ndani wakajadili baada ya muda wakamwita wakawambia ndugu kwa kuwa umekuja ukajisalimisha ukatueleza kweli yote kwamba ni wewe ndiye uliosababisha hasara hii tume tumeshawishika tume, tume tume, tume kwamba wewe ni mwaminifu kwa hiyo kuanzia le tunakupandisha cheo huwe meneja y siunanyeelewa si neema itasababisha hata makosa yako yawe promotion yawe ni kaajili ya kupanda cheo sasafana makosa kwa makusudi <laughs> lakini anasema neema ya mungu ilio pamoja nami mefanya nizidi sana kwa hiyo anasema wala sio mimi bali ni neema ya mungu pamoja nami je kwenye biashara yako unategemea neema ya mungu nini nategemeannikama neema hii iko juu yako maanake utauza sana utatengeneza faida kubwa sana kama neema hii iko pamoja nawe maanake kwenye kilimo maanake utavuna sana kama ni kwenye mifugo maanake mifugo yako itazaliana sana hii neema anasema na mstara wa, wa kumi anasema hivi lakini kwa neema ya mungu nimekuwa hivi nilivyo na neema yake iliyo kwangu ilikuwa si bure bali nalizidi sana kwa kufanya kazi kupita wao wote wala si mimi bali ni neema ya mungu pamoja nani sasa nafikiaje hii neema alionayo paulo kwa ku uwa ptna wa paulo wa nniwafilipi 7 nasema nikiwa pna nikasapoti kazi ya paulo maanake ni kwamba neema iliyoko juu yake inaanza kufanya kazi kwangu pia kwaio kila mtumishi anapoitwa anapewa neema ama anapewa uwakili wa neema kwa ajili ya wengine kwa hiyo rumagadi alivyoitwa akatumwa na mungu aende ulimwengu mzima kuhakikisha kwamba watu wote wanaingia katika ufalme wa mungu na kufanana na kristo aliachiliwa neema maalum kwa ajili ya hao watu ambao anakenda kuwahudumia na hii neema inasababisha inasababisha aweze kufanya kazi sana kuliko wengine na kwa maana hiyo unapoamua kuwa ptna edha kwa njia ya maombi ama kwa njia ya kusambaza meseji ama kwa njia ya fedha ama kwa vyote vitatu maanake ni kwamba una aes unashiriki kwenye hii neema na hivyo hii neema inaanza kusababisha unini uongezeke sana katika maeneo yote lakini kana kwamba itoshi tndakorin wa pili aoin wa pili mlango wa kumi na mbili anasema hivi oro wa pili azp wati wa anasema na makusudi nisije nikajivuna kupita kiasi kwa wingi wa mafunuo hayo nalipewa mwiba katika mwili mjumbe wa shetani ili anipige nisije nikajivuna kupita kiasi na mwiba huu ni wayahudi waliokuwa wakimtesa paulo kwenye kila mji aliokuwa akiingia nn kwa ajili ya kitu hicho nalimsii bwana mara tatu kwamba kinitoke naye akaniambia neema yangu ya kutosha maana uweza wangu ukamilika katika udhaifu basi nitajisifia udhaifu wangu kwa furaha nyingi ili uweza wa kristo ukae juu yangu kwa ho banaa akawambia paulo sikiliza neema yangu iko juu yako na hii neema iliyoko juu yako inakutosha nini kukutoa katika huo udhaifu inatosha kukulinda inakutosha kufanya huwe mshindi inafanya kutosha wewe nini kuruhusu uwezo wangu mimi ukae juu yako maana yake nini ninaposhiriki kuwa pasi na kusapoti maono fulani sio tu kwamba ile neema inakuja juu yangu na kunifanya mii nizidi sana lakini pia inaruhusu supernatural power inaruhusu nguvu za kristo zianze kutenda kazi katika maisha yangu especially kwenye yale maeneo ambayo ina udhaifu kwa kama kwenye biashara nilikuwa ni mtu wakupata hasara then uweza wa kristo unakuja hapo nani kusimamisha ile hasara na kuanza kuleta faida kama kazini nilikuwa ni mtu exactly same, same. kama nilikuwa nashinda kupokea uponyaji wangu sm kama nilikuwa nashindwa kuomba hivyo hivyo kwa sababu neema ni nguvu ya kiungu inayotupa inayotuwezesha kwao sio tu nafanya ni dhidi sana lakini naruhusu pia uweza wa kristo uje uanze kutenda kazi especially katika yale maeneo ambayo nina udhaifu sasa this is good kwaho tumeona nikishajua maono napimaje maonoma ni maono, maono sahii moja huyu mtu awe anahubiri njili ya ufalme wa mungu njili ya kristo na kusababisha watu wazaliwa mara ya pili mbili watu wakishazaliwa mara ya pili lazima awe wa anawafundisha na kuwasaidia kristo aumbike mioyoni mwao ili waweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo nikisharihika na haya mambo mawili then naanza kuoti hii huduma ama hayo maono ninaposapoti hayo maono maana yake najitokeza waziwaisii sapota wasiri nakuwa sapota wawaziwazi kabisa nakuwa patna wawaziwazi nikiwa pata na wawaziwazi nasababisha ni mtumishi atanitambua ko yeye mtumishi na timu yake wataanza kufanya maombi juu yangu hilo ni la kwanza lakini la pili nitakuwa moyoni mwa mtumishi unasema unaezaja kuwa na watu wote o t inawezekana mungu ni mkubwa kuliko unavyofikiri alafu tatu neema neema iliyoko juu ya hiyo hayo maono juu ya huyo mtumishi inaanza kutenda kazi katika maisha yangu kwa hiyo inanisababisha mimi nizidi sana katika maeneo yote alafu nne uweza wa kristo unakuja katika yale maeneo ambayo mimi ina udhaifu na kunifanya niwe ngangari unanyeelewa rafiki hizo ndio faida ambazo nakuonyesha za nini za ku, kuwa na maono ama kuwa na maono ambayo unayasapoti kwahiyo kama hauna maono ambayo unayasapoti akimsema hivi kama mungu amekupa okay, maono ya kiungu ya kwako mwenyewe chukua hatua chukuakuwa jasiri chukua hatua nenda kasimame anza kutekeleza maono hayo lakini kama wewe umeitwa kusapoti maono ambayo amepewa mwingine na ili weeuwe mshirika huwe n kwenye hayo maono then moja ni kukaribishi kwamba uungane na mimi katika kuhakikisha kwamba injili inakwenda kwa njia ya redio inafika katika tanzania nzima hivi tuko kwenye redio moja tunagusa mikoa takriban kumi tunahitaji kugusa mikoa yote ya tanzania bara pamoja na visiwani kwao ni, kusha, ni kushawishi lakini pita kwenye maombi kwanza muulize bwana yesu kama kweli anataka uwe n wa vya na kweli alafu akishakujibu ufanye hayo maamuzi kumbuka zinaowatafuta ni kwa ajili ya maeneo matatu moja ambao watashirikiana na mimi katika kupeleka injili kwa mfano tuna vipeperushi tukatuma mikoani ukavipokea ukavisambaza lakini mbili ukasikiliza kile ambacho nafundisha kwenye redio a kwenye mitandao ukaenda kahamasisha wengine waanze kufuatilia mafundisho kwa njia ya redio edima mtandao au wewe mwenyewe ukaenda ukaanza kuwafundisha na kuwashirikisha kile ambacho umejifunza tunakeda sasaananda sawasawa sa nyingine ni very simple unaweza kasema mwalimu najua nini sisi tuko tuko tuko tuko huku labda tuko, tuko, tuko, tuko, tuko, tuko, tuko mwanza ama tuko bariadi sisi watu wa bariadi tunataka hivi tunataka mtutumie dvd alafu mchapishe hzi si dvd alafu tupite tusambaze kwa wapendwo katika mitaa yetu ko sisi tunatoa hela ya kuchapishala sio nyingi kimkebe knashilingi kinakaa alafu ao ma ii mnapata c p tunazichapisha zinatiwa mafundisho zinatiwa kwenye basi zinatumwa kwenu kwahio mnaanza kupita kwenye kila nyumba mnagawa dvd ni zawadi yenu ya upendo kwa hao watu wengine ambao labda wasikiliziei wa, wa, wa. kwao kuna njia nyingi za kufana kusapoti hii kazi Isi? mwingine naeza sema najua nini mwalimu mimi nataka nisapoti nitoe hela ya ni vitabu vingi mwalimu andika vitabu oh, tunahitaji hela okay mi natoala kitabu next kitabu mwalimu mwalimmii nataka ni finance nakala mia tano labda nizilipie mimi zitoke ili watu waweze a kuna njia nyingi za kusapoti lakini kufanya maombi pia tunahitaji watu wakuomba kuna maeneo mengi ya kuomba kwa mfano sasa hivi nina maeneo kibao ya kuomba nahitaji kupata ukumbi mkubwa kwa ajili ya kuhudumia watu sio tu kwamba watuioaimeita kufundisha nimeita kufungua watu kufanya uponyaji na ishara majabu nameujiza naufanya inahitaji ukumbi mkubwa ambao kuhudumia watu wengi kwa hiyo unaweza ukashiriki kwenye maombi ama maombani mi nafahamu mtu mwenye ukumbi na huo ukumbi huko tupu sasa hivi ambaye anaweza kabidhi ukumbi huo mkalipa ama laamkaliakiasflani kawapa kafana kazi ya huduma o wewe wangu Yuko na na pia maombi ya zili, kwa ya wetu vingi maeneo matatu moja hiyo peleka injili mbili maombi na tatu kwa ajili ya kutoa fedha kuji kwa kiasi fulani cha fedha kila mwezi ili kuhakikisha kwamba injili inakwenda kwa njia nah tukaanzan ene ehn na, na rafiki fedha yako wewe na muda wako wewe ni wamuhimu sana ama unazaate vitatu nataka ushikiusambaza injili nataka kufanya maombi lakini pia, pia kwa kazi ya Sasa, kama utaomba laa kwamba sio kwa kauumagai nataka uende sehemu nyingine sehe nyingin sehemu nyingine zaidi then kuwa mtii fuata hicho ambacho bwanayesu amekuagiza na kama nilivosema pia ahuo nyuma unaweza pia ukasapoti huduma mbili tatu kwa kwa kwa maana ya maono kwa kwa maombi kwa feather, kwa yu, neno, neno Uo, uamuzi na kwa kama ungependa tutumie message. tuambie jina lako nani onooaa wauna tutuie uambie jinalao o kusambaza n kufanya maombi kutoa fedha ama kufanya ote vitatu alafu tuingize jina lako ili nio na jina lako nikitoa za kila mwezi nikiandikia watu kila mwezi kuwasiliana na wezuua namba ni 76456 ama 6767 au 78952 8924 hebu fanya namna hiyo rafiki alafu ukifanya namna hiyo utaanza kuona ngoja ni tena sentensi ile ambayo ilizungumzwa na mtumishi ule kwa kumalizia anasema hivi kama unataka kubarikiwa na kustawi katika kiwango cha kushangaza tafuta huduma inayofanya kazi nzuri ya kuhubiri injili ya kristo huduma yenye maono makubwa na kisha uwe ptn kisha usapoti we huduma kwaio nategemea kwamba utafanya hivyo rafiki nategemea kusikia kwako na ninafuraha kabisa kwaa a kumsikiliza na najua wako wengi mkependa yo fursa napenda mjitokeze jamani msisikilize tumejificha ninyi mlioko nje ya nchi tuandikieni tutafute namna ambayo mnaweza kushiriki basi rafiki mpaka hapo tumefika mwisho tuonane tena kesho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwapati na wa mwalimu huruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimu huruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya uwatu kwa kuwa patina wa vipindi vya neema na kweli katika redio kwa kupiga simu au kutuma ujumbe katika namba 754 au 67a54 na r7a8524 vifuatazo ni baadhi ya faida za kuwa patina na mwalimu huruma gadi katika vipindi vya neema na kweli bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya lejea samueli wapili sura ya 23 mstari wa 11 na pili mungu ataachilia kibali cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa wa leyeha wa pili sula ya 9 mtalwa bwana ataachilia neema maalumu ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sana katika kila kazi njema Legea wa wa pili sula ya leea wkorinto ma8 mungu aliyemtuma mwalimu huruma kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wake wakelejea kitabu cha wafilipi sura ya wafilipisa a tawa19 mwalimu huruma pamoja na timu yake watakuwa wakifanya maombi kwa ajili ya afya mafanikio na ustawi wa maisha yako na nata utapata punguzo la asilimia 30 katika vitabu na nadvd pamoja na nad mwalimuhuruma gadi saba kila mwezi mwalimu hurumagadi atakutumia ujumbe maalum kutoka kwa mungu ujumbe ambao utakupa mwelekeo mwezi mzima fanya maamuzi sasa ya kuwa patina wa mwalimu huru magadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia radio, ya redio ili uweneze injili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza wa ushiriki wako ni muhimu sana piga simu ama tuma ujumbe sasa wa kuwa patina katika namba zifuatazo7 6454 au 6754 ama piga simu kwa nambari 78924 kumbuka yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele <tiped> umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 76 au 67 au 78 nitarudia 76 au67 242 au 7895242 pia usiache kumfala mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabsribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi