tumekuwa tuna changamoto kwamba watu walioko ndani ya uokou waasilia kukuwa hawaelewi uoko inezwa na hivyo wamekuwa wakipata maisha ambayo yakochengezwako ya ama wamekuwa wakiishi maisha ambayo yakochengezwako ya hawa ni watu waliopo ndani ya uokovu na watu wakoku, walioko nji ya wokovu nao hawaelewi pia uokovu ii walioko ndani ya uokovu hawajui woko na walioko njia uokovu pia nao hawajui popote pale ulipo rafiki inakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu unaitwa hurumagari na ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo ili kuweza kusikia kile ambacho eh, bwana yesu ametuandalia kumbuka tu kwamba mafundisho ya neema la kweli ni mafundisho ambayo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kwa wale wanaosikiza kwa njia ya redio na kwa wale ambao wanafuatilia kupitia mitandao ya kijamii basi mafundisho haya yanakuwa pos kila siku vipindi vya neema na kweli ama mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo ametengezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unaonisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine kukupatia maarifa ambayo yatakufanya uweze kufikiri kama yesu kristo uweze kuzungumza kama yesu kristo na uweze kutenda kama yesu kristo kumbuka kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na ukipata matokeo mabaya matokeo yake utaishia kunungunika na kumlalamikia mungu lakini kama utafikiri vizuri maana yake ni kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri na ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri na ukipata matokeo mazuri maanayake ni kwamba maisha yako atamletea mungu utukufu wee mwenyewe utakua umeja furaha na shukrani hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo ndio maana tunakuletea vipind na kweli ili kufanya wewe kuwa mwanafunzi wa kristo maana ni mwanafunzi wa kristo yake ya ndiye kama kristo hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri lakini zingatia lakinizingatia piaam vipindi vya neema pia vimelenga kujenga maniyako wewe askz kwa sababu bibilia nasema wazi kabisa kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa hiyo kwa maneno mengine katika kuboresha uhusiano wako wewe na mungu ndio maana tunauetia vipindi vya neema na kweli ili imani yako iimarike ijengeke na mwenendo wako na mungu uwe ni mwenendo wa kumpendeza siku zote na daima na katika maeneo yote basi uh, tunaanza somo jipya uh, wiki hii sijajua uh, tutaenda kwa kipindi gani lakini tutaangalia tukavyokwenda lakini kabla ya kusema somo lenyewe basi nitoe tu shukurani ajili ya watu wote ambao wamekuwa wakisikiliza vipindi vya neema na kweli watu wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kusikiliza vipindi vya neema na kweli na watu wote ambao wamekuwa wakieneza mafundisho haya kwa kuwashirikisha wengine kile ambacho mungu amewashirikisha kwa hiyo nasema asante kazi yeno ni njema maana kuna watu ambao mimi sitakaa niweze kuwafikia ni wewe pekee yako ndio naweza kuwafikia kwa, kwa sababu hiyo ama kwa lugha nyingine pia kwamba kuna watu ambao hawawezi kumsikiliza uhurumagadi lakini wako tayari kakusikiliza wewe kwao wewe unapojifunza ukapata maarifa alafu ukaenda ukawashirikisha basi kwa pamoja mimi na wewe tunakuwa tumefanya sehemu yetu kama mwili wa kristo kumbuka yesu kristo ni kichwa sisi ni viungo katika mwili wake na kwa maanao basi w wow, ukifanya sehemu yako na mimi nikifanya sehemu yangu mwisho wa siku basi mwili mzima unakuwa ukitenda kazi inavyotakiwa na hivyo ufalme wa mungu unasonga mbele asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakishiriki eh, kufanya maombi pamoja uh, na mimi ninashukuru kwa kazi yenu njema na asante pia kwa wale ambao pia walionyesha nia wakataa kushiriki maombi lakini ka kakawa fi, kakawa najua safari jayo <laughs> maombi eh, kwa ajili ya wale wote ambao wameanza kuitikia mwito wa kuamua kuwa n wa vipindi vya neema na kweli nashukuru kwa ajili ya wote ambao wamekuwa wakirespondi na kuleta ku, ku, majina yao na asante kwa ajili ya wale wote pia ambao wamekuwa kweli kumbuka tu kazi hii ni ya yesu kristo na kama livyokuonyesha hapo mwanzo yeu krist alia kifanya kaziii akiwa apa duniani kuliua kuna watu pia walia wakipoti hiyo kazi ukisoma okay. kwenye luka mlango wann utaiona basi moja kwa moja twende kwenye kipindi chetu cha leo Uh, wiki hii tunaanza somo jipya uh, labda takriban sijajua linaweza likaenda wiki mbili wiki tatu wiki nne lakini ni, ni, ni jambo ambalo ni la muhimu kabisa katika maisha ya uokovu jambo ambalo ni la msingi sana katika maisha ya uokovu kwa maneno mengine ukilielewa litafanya maisha yako ya okovu yawe mazuri usipoelewa itasababisha maisha yako ya uokovu yawe magumu kama unaandika basi wiki hii tunaanza somo linaloitwa neema msingi imara wa uokovu neema ni msingi imara wa uokovu n kitu ambacho nataka tuangalie kwa sababu uh, niseme hivi tangu mwanzo tumekuwa tuna changamoto kwamba watu walioko ndani ya uokovu kwa asilimia kubwa hawaelewi uokovu nini na hivyo wamekuwa wakipata maisha ambayo yako chini ya viwango ama wamekuwa wakiishi maisha ambayo yako chini ya viwango vya bibilia hiyo hawa ni watu walioko ndani ya uokovu na watu walioko nje ya uokovu nao hawaelewi pia uokovu nnini kwa hio walioko ndani ya uokovu hawajui uokovu nnini na walioko nje ya uokovu pia nao hawajui uokovu nnini kwayo mwisho wa siku umekuwa una mkanganyiko mmoja mkubwa sana na kwa maana hiyo walioko ndani ya uokovu wengine wanatamani kama wangekuwa na uwezo wa kutoka na wengine walioko nje ya uokovu hawatamani kuingia kwenye uhokovu kwa sababu ya hali duni ya maisha ya watu waliokoka ambao wanaiona na katika e, somo hili ambalo tunalianza tuna leo la kwamba neema msingi imara wa hokovu tunataka kujaribu kuibua hizi hoja ambazo zinaonyesha zinagonga kwenye vichwa vya watu alafu na kuzipatia majibu kutoka kwenye neno ili nini basi ili mwisho wa siku mimi na wewe tuwe katika nafasi ambayo tutaweza kufurahia uokovu wetu tuwe katika nafasi ambayo tutaweza kufurahia matunda ya uokovu ah, kwa hiyo kama wewe unaelewa uokovu nini basi sio mbaya nipe nafasi nizungumze na wewe labda tutabalishana mawili matatu naweza nikakuongezea kitu hapo ama naweza nikakiimarisha kile ambacho nakijua lakini pia kama unasema unaelewa wokovu lakini pia kakuta unaposikiliza neno la mungu likakuonyesha labda kuelewa kwako kulikuwa sio sahihi basi hebu uwe mnyenyekevu uwe tayari kurekebisha hilo eneo ili uweze kupata matunda ambayo mungu alikusudia kutoka katika okovu kwa sababu wokovu pamoja na kwamba tunaupata bure sisi kama wakristo kama wa, wa binadamu kwa maana kwa abinadamu yesu kristo lakini wokovu huu ulilipiwa kwa gharama ya hali ya juu uligarimu uhai wa mwana wa mungu ni damu ya yesu kristo damu ya mwana wa mungu ndio ilimwagika ikatununulia uuokovu kao uokovu pamoja na kwamba tunaupata kama zawadi hatuufanyi kazi lakini wokovu gharama yake ililipiwa kwa kiasi cha juu sana ilimgarimu mungu mwana wake wa pekee na kwa maana hiyo basi haiwezekani mungu amtoe mwanawake wa pekee eh, afe msalabani apitie mateso yote pale alafu tupate uokovu alafu tuje tuishi maisha ya kuchapika hapa duniani tukiwa tu tunajifariji kwamba siku moja tukifika mbinguni mambo yatakuwa mazuri hiyo dhana sio sahii hiyo dhana sio sahihi kama vile ambavyo bwana yesu alisema kwamba uzima wa milele unaanza sasa sasahivi ndivyona matunda ya maisha ya uokovu yanaanza sasa hivi sasa watu wengi sana hawaelewi hili jambo na hilo ndo jambo ambalo pia tutaligusa maanake watu wamekuwa wanajaribu ku, kuahirisha matunda ya uokovu wanasema ni mpaka baada ya kufa kama matunda ya uokovu ni mpaka baada ya kufa then maana ni kwamba kazi aliyofanya yesu pale msalabani haina faida yeyote hapa duniani na kwa maana hiyo basi anavyosema kwamba yesu alikuwa maskini tu matajiri unasema utajiri wetu ni mbinguni kshakuwa okay, tajiri mbinguni unautumia kwenye nini manake mbinguni hakuna shida hakuna dhiki hakuna njaa hakuna, nja, hakuna kiu kuutumia maswali anaposema kwa kupigwa kwa yesu kristo sisi tulipona kama kupona kwenyewe sio hapa duniani unasema mbinguni, mbinguni. haimk sense rafiki haina mantiki kichwani anasea yeah. tumetazama nimewapa mamlaka kwa nyaga nyoka na nge na, ku, najua kazi zote za yule adui kama hiyo mamlaka unasema niyakenda kutumika mbinguni mbinguni amna mapepo hiyo mamlaka utaenda kuitumia wapi kwa hiyo uokovu ambao mungu aliulipia kwa damu ya, ya mwanaye yesu kristo ilikuwa ni kwa ajili ya kufaidi hapa duniani yes tunafahamu pia na katika umilele sasa kumbuka maisha ya milele yanaanza sasa hivi tukiwa hapa duniani ndivo ambavyo bwana yesu alisema na kama ambavyo maisha ya milele yanaanza hapa duniani ndivo hivyo hivyo maisha ya uokovu yanaanza tukiwa hapa hapa duniani sasa kuna mambo ambayo tutayazungumza tunavyoendelea kwa mfano kuna wakristo ambao wanaamini kwamba hakuna hakuna mtu ambaye hana dhambi hapa duniani hiyo hiyo ni si, ni dhana potofu ni dhana potofu potofu kabisa ni kama hakuna mtu ambaye hana dhambi pa duniani ni kwamba basi watu wote sisi ni wenye dhambi na kama sisiote ni wenye dhambi maanake watu wote wanaenda jehanamu ya moto hakuna mtu hata mmoja ambae atakaingia katika uzima wa milele ama dhambi yako imeondolewa ukiwa sasahivi hapa duniani ama haijaondolewa na ndio nndiomaana sma tunataka turekebishe haya ni, ni baadhi ya hoja ambazo tutaziangalia tunavyoendelea na somo hili kwahiyo hebu moja kwa moja ende kwenye mstari ambao tutasimamia katika uh, kipindi chote chitasimamia mstari miwili mikubwa mstari wa kwanza tunaupata kwenye ufeso mbil e, mstari ule wa nan hadi wa tisa, na fungu la pili tunapata kwenye yohana o kwao nataka nianze kwenye uefeso b moja kwa moja anasema hivi kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu ama ni zawadi ya mungu wala si kwa matendo mtu awaye yote asije akajisifu sasa huu ni mstari ambao tunaufahamu kama umeokoka najua umeubiriwa umeambiwa hakuna kanisa lolote linaloaminia habari ya uokovu ambalo halifahamu huu mstari hakuna kanisa lolote ambalo watu wameokoka wakaingizwa kwenye mafundisho ya kukulia uokovu ambao hawakufundishwa msingi wa uokovu wao kwamba msingi wa uokovu wao ilikuwa ni waefeso 2 kwamba tumeokolewa kwa neema kwa njia ya imani makanisa yote yanajua makanisa yote yanayokiri uokovu yanaokubali kwamba watu wanapomwamini yesu kristo wanapomkiri yesu kristo kabwanamozi wamesha wanaokoka huu ndio mstari mama ndio mstari ambao ni msingi wa uokovu kwa hiyo nimeona tuanzie hapo ili tuweze kueleweshana tuko sawasawa saa sawa. skiliza hi anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwanza ni o yakunjo kipointi anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema tumeokolewa kwa neema mmeokolewa kwa neema mmeokolewa kwa neema maanaake nini anasema mmeokolewa kwa neema sasa neno wokovu eh, akisema umeokolewa maana ni kwamba umepata wokovu na hilo neno wokovu ni neno la kigiriki ama la kiyunani neno linaloitwa sozo sozo na nanavozungumza neno sozo inaandikwa sozo sozo anavozungumza neno sozo anamaanisha kwamba ni yes kuna kuokolewa kuokoka anamaanisha pia kuponywa anamaanisha kufunguliwa anamaanishwa kuwekwa sehemu salama anamaanisha ustawi anamaanisha mafanikio kila kitu chema ambacho nakihitaji kinaingia ndani ya ni, ili neno sozo kwa hiyo uokovu ni mpana ili alichokilipia bwana yesu pale msalabani nikipana mno niseme hivi wokovu ambao yesu kristo aliulipia pale msalabani unahusiana na maeneo yote ya mwanadamu hakuna eneo hata mmoja la mwanadamu liliachwa nje ya wokovu inahusiana na maeneo yote na ustawi roho yako nafsi yako mwili wako maisha yako ya kila siku yote yanaingia yana ndani yali neno sozo osawa rafiki kwao nataka tuelewe hilo tangu mwanzo kwamba neno sozo wokovu wokovu ambao yesu kristo alilipia alilipia akagusa maeneo yote ya mwanadamu roho yake nafsi yake mwili wake na mazingira yake hakuna eneo hata moja ambalo mungu aliliacha si iwe ni kwenye eneo la masomo iwe ni kwenye eneo la ndoa iwe ni katika eneo la mahusiano iwe katika eneo la biashara katika eneo la kazi iwe katika eneo la afya iwe katika eneo lolote lile ambalo unahitaji kuishi katika viwango ambavyo vinatakiwa basi yesu kristo alilipia suko sawa rafiki kwahiyo ni neno pana kwao ndo anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema sasa anasema umeokolewa kwa neema neema ni nini neema ni kibali cha upendeleo anachopewa mtu ni kibali cha upendeleo anachopata m ni kibali cha upendeleo manak ni, ni upendeleo usiostahili kwa kiingereza kwa lugha ya kiingereza wanasema favor kwamba ulikuwa haustahili kupata lakini umepata na sisi wanadamu kwa sababu ya uwasi ulioletwa na adamu tulikuwa hatustahili tena kuwa na uhusiano na mungu lakini kwa sababu ya neema yake kupitia kazi ya msalaba ya yesu kristo neema hii ambayo tunaipata kupitia yesu kristo leo hii tumerudi kwenye uhusiano na mungu sasa ntakuomba kitu kimoja inawezekana unanisikiliza alafu kasema mambo haya tunayajua najua unayajua unataka ufunuo mpya sikiliza rafiki wewe tega sikio nisikilize ninavyozungumza na wewe roho wa yesu kristo atazungumza na wewe kuna mambo ambayo utayaona ambayo huko nyuma ukuwahi kuyaona ndio maana tunasikiliza neno kila mara huwa anawaambia watu mungu anaweza akazungumza na wewe kwa kutumia yohana t16 maisha yako yote kila siku utakaposoma yoan kwa maana jinsii mungu aliupenda ulimwengu kila siku ukapata ufunuo mpya kwa hiyo hacha mazoea na neno la mungu usiseme ah, naijua hiyo naelewa hii ni kwa ajili ya watu fulani hii ni kwa ajili ya watu wachanganano sote tunahitaji kusikia tena na tena na tena na tena kwa hiyo anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa hiyo uokovu wakwako wewe rafiki na uokovu wangu mimi rafiki ni matokeo ya neema sio matokeo ya chochote ambacho mimi na wewe tumefanya hilo ni jambo ambalo la msingi kabisa tunatakiwa tulielewe sa nyingine tunajisahau tunashindwa kukumbuka kwamba uokovu wetu ulitokana na neema ya mungu okay. tutafika tu anasema kwa maana mmeokolewa meko, kwa neema moja nichambue ni, ni, ni kwanza ichi kipengele kidogo niweke nka utangulizi fulani katausaidia kwa sababu tuko kwenye uaefeso tunafahamu kilicholeta kilicho vurugu kati ya sisi kilichotenga kilichoharibu uhusiano kati ya mungu na mwanadamu ni dhambi satene nikakuonyeshe kwenye waraka wa kwanza wa yohana alafu ttarudi hapa waraka wa kwanza wa yohana na mlango ule wa tatu na mstari ule wa nne waraka kwanza wa yohana mlango wa tatu mstari wa nne anasema hivi kila atendaye dhambi afanya uasi kwa kuwa dhambi ni uwasi kwahiyo nitaka tuweketafsiri kwamba anasema dhambi ni uwasi sawa kwa lugha nyingine tunavyozungumza neno dhambi kwa lugha ya kigiriki kiyunani ki, ki, ki, ki, ni neno hamartia hamartia ina maana kadhaa maana ya kwanza ni kushindwa kufikia viwango ndio maana ya kwanza yaneno hamartia ambao tunapata neno la kiswahili dhambi maana ya pili anasema ni kutokuwa na sehemu katika urithi ndio ndomaana neno a martia na maana ya tatu tunaiona hapa anasema kwamba dhambi ni uwasi hiyo unapokuwa kwenye dhambi unakuwa muasi na mungu muasi kwa mungu tuko saa rafiki kwa hiyo sasa mimi na wewe kabla ya kumkubali yesu kristo kabla ya kutia imani yetu kwa yesu kristo mimi na nawewe tulikuwa ni waasi kwa sababu bibilia inasema wazi kabisa katika warumi 14 i3a kwamba kila tendo lisilotokana na imani ni dhambi tuko sawa rafiki kwa hiyo anasema kwamba dhambi ni uwasi kwa hiyo uasi huu ndio uliotutenga mimi na wewe ukasababisha mimi na wewe tusiwe na uhusiano na mungu sasa kumbuka kule anasema oolea tumeokolewa kwa neema sindio kao nataka nikuonyeshe sababu basi ya mungu kumtoa mwana wake wa pekee ambaye ni yesu kristo aje duniani ilikuwa ni ili aweze kumwokoa mwanadamu mwana kutoka katika dhambi ama amtoe mwanadamu kutoka katika uasi kwa hiyo usiangalie tu swala suala la, la, la la nini la, la, la mwenendo tu kasema, ukasema, ukasema kwamba nimemkosea mungu mungu anao no. dhambi inamsababisha mtu awe mwasi na kama wewe ni mwasi unatakiwa utafutwe uwindwe ufukuziwe mpaka ushikwe uangamizwe uteketezwe na ndio maana biblia nasema katika warumi sita ishina tatu mshahara wa dhambi ni mauti sa na kama wewe ni muwasi maanaake ni kwamba popote utakapoonekana unatakiwa ukamatwe na ushughulikiwe sagile tunafanya ya mambo ya kirua yanakuwa magumu sana angalia taifa lolote ambalo lina waasi ambao wanapambana na serikali ilioko madarakani wale waasi wakionekana mahali popote ni lazima washughulikiwe eidha wanakamatwa wafungwe ama wanauawa ko kama bibilia inasema kwamba dhambi ni wasi maanake ni kwamba kabla ya mimi naweekumpokea tulikuwa ni waasi na mwasi awezi akakata siku moja akazungumza na serikali alalilioo madarakani kaenda uweknazugumza na mungu unazungumza naye nini nii ni masi na mungu akatangaza neema sasa neema maanake nini maanake ni msamaha wa dhambi tunaposema neema ni kwamba mungu ametangaza sma okay, waasi wote ninawatangazia msamaha mtakapomwamini yesu kristo nawafutia makosa yenu yote nawafutia dhambi zenu zote na kuanzia siku hiyo ambayo mmetia imani yenu kwa yesu kristo ninyi sio waasi tena si lazima ulielewe hilo rafiki kwa hiyo ina maana masharti ya msamaha anayetoa ni yule aliyekosewa sio aliyekosa na mungu ambaye ndo aliekosewa na sisi kwa sababu ya dhambi ya adamu kwa sababu ya uwasi wetu akasema mimi niko tayari kuwasamehe kupitia n kupitia ninyi kutia natangaza msamaha kwenu kwamba yeyote atakaetia imani kwa yesu kristo uasi wake nauondoa sasa kwa nini yesu kristo angalia waefeso mlango wa kwanza kumbuka sea mmeokolewa kwa neema waefeso mlango wa kwanza ntaanza e, mstari wa ta tasoma rakarakainpaa ulemstai wsb anasema atukuzwe mungubbwanawetu yesu kristo aliyetubariki kwa baraka zote za r katika ulimwenguwa oondani yake kristo kama vile alivyotuchagua katika yeye kabla akukwa misingi ya ulimwengu ili tuwe watakatifuwatu wasio na hatia mbele zake katika pendo kwa, kwa kuwa alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo sawasawa na uradhi wa mapenzi yake na usifio utukufu wa k ake naneema yake mungu ambaye ametunemesha katika huyo mpendwa mpendwa ambaye nani yesu kristo sikya msadowa saba katika yeye yani yesu kristo katika yeye huyo yani yesu kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu masamaha ya dhambi sawasawa na wingi wa neema yake kwa kwahiyo anasema mungu anatusamehe dhambi zetu ametusamehe dhambi zetu sawasawa na nini sawasawa na wingi wa neema yake na hiyo ni kwa sababu ya damu ya yesu kristo mungu ametusamehe makosa yetu amesamehe dhambi zetu zote sawasawa na wingi wa neema yake na neema hii tunaipata kupitia nini kupitia yesu kristo kristogalo mstari wa saba asema katika yeye huyo yani yesu kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu masamaha ya dhambi sawasawa na wingi wa neema yake kwao mungu anatusamehe dhambi zetu sawasawa na wingi wa neema yake sio sawasawa na mwenendo wetu sisi sio sawasawa na tabia yetu sisi rafiki asikudanganye mtu huna unaloweza we kulifanya ukampendeza mungu zaidi ya kuwa na imani anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu lazima imani yako uielekeze kwa kile ambacho mungu amekifanya kupitia yesu kristo utakapotia imani yako kwa yesu dhambi yako inaondolewa uwasi wako unaondolewa na kwanzia wakati huo mwenendo wako lolote utakalolifanya hutakuwa unalifanya kama mwasi tena utakuwa unafanya kama mtu ambaye ana uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro ya aina yeyote sikiliza mwasi hana lolote anaweza kulifanya ili akubalike kwenye serikali wakati pekee mwasi atakubalika mbele ya serikali halali ni pale ambapo serikali halali kiongozi wa hiyo nchi atakapoamua kutangaza msamaha kabla ajatangaza msamaha mwasi ana lolote aanaweza kulifanya hawezi akadai kwamba tukae chini tufanye mazungumzo hawezi akasema nitapigana mpaka nishinde maanaake yeye ni mwasi na ndio maana inafika mahali serikali halali iliyoko madarakani inatangazia waasi msamaha na sisi tulikuwa waasi mbele za mungu mungu akatutangazia msamaha kupitia neema yake sawasawa na wingi wa neema yake akaamua kusamia makosa yetu yote na ndio maana akamtoa yesu kristo akamwaga damu yake ili kulipia makosa yetu ndomana nasema mmeokolewa kwa neema neemaaiiama nimekuelewa kumbe mmi nilikuwa ni masi ata nkua na matendomemao ua n matendoyamasi bas ii otaa utoa maishayan aska ba ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mwenye haki nakiri kwa kinywa ondoe ffu yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki aa umefanya maovi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe na ukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu na kwa neno la neema ya mungu mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchum na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7642 au672 au78242 nitarudia 764 5242 au 673 5242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mj ama tupigie simu namba au au 76522672278922 nitarudia au 76452267 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi