kupitia damu ya yesu kristo tumepata msamaha wa dhambi sawasawa na nema takulesha vto mchache baki kuna watu wengine wanadanganyana alafu anaambiana ni matendo mema ndo anayemfurahisha mungu yes mungu anataka weouwe na matendo mema pia haina shaka kabisa matendo mema yana nafasi yake katika maisha ya mkristo lakini matendo mema bila imani kwa yesu kristo yatakuwa ni matendo ya mwasi nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ni kwamba umeweza kupata fursa ya kuungana nami ili kuweza kusikia kile ambacho mungu anataka kusema nasi siku hii leo kumbuka tu kwamba mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu kama unasliza kwa njia ya redio na yanakuwa postd katika uh, youtube katika facebook katika uh, podcast kila siku Uh, mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo ametengezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kiboo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako na ukifikiri vibaya maanayake ni kwamba utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya ukitenda vibaya utapata matokeo mabaya na hayo yatakusababisha umuguikie mungu lakini ukifikiri vizuri vizuri vizuri vizuri vizuri ni kwamba utaamini vizuri, ukiamini vizuri, utatenda vizuri, ukitenda vizuri, utapata mazuri mazuri na kii kfvzuuttendavztztptmtokeo mazuinayomatokeo mazuritsashafaasi ah, maamuzi ya kufikiri vizuri nakufii vizuri ni kufikiri kama kristo naili ueze kufikama kristo ni muhimu kawa mwanafunzi wa kristo na vipindi vya neema na kweli basi vimetengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga kuimarisha kuandaa wanafunzi wa kristo hivyo sababu kwamba leo hii unanisikiliza najua kabisa mungu ametia ndani yako wewe shauku ya kuwa mwanafunzi wa kristo hivyo umekuja katika sehemu sahihi na unasikiliza ujumbe sahihi kwa wakati sahihi Uh, tunaendelea na somo letu linalosema kwamba neema msingi mara waoo neema ni msingi imara wa uokovu na tunasimamia e, waefeso 28 mpaka tis na tutasoma baadaye waraka kwanza warakaazo tutasoma baadaye njili ya yohana mlango wa kanza msarula wa 17 kwo moja kwa moja tuenda kwenye waefeso 28 hadi t nasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu ama ni zawadi ya mungu wala si kwa matendo wala si kwa matendo mtu awa yyote asije akajisifu ok uh, nilianza kuzungumza jana na nika tukaa tumeangalia tukipengele kidogo tu anaposema kwa maana mmeokolewa kwa neema nikawa nimejaribu kuanza kuweka utangulizi kidogo jana lakini nilisema kwamba changamoto tulionayo sasa hivi ni kwamba watu wengi walioko ndani ya uokovu hawaelewi uokovu nnini na wale walioko nje ya uokovu pia hawaelewi uokovu nini kwa hiyo tumekuwa tuna mkanganyiko mmoja mkubwa sana na hivyo imesababisha watu wengi waliokoka kuishi chini ya viwango ambavyo vinasemwa ama vinaelekezwa katika bibilia viwango katika maeneo yote iwe ni kiwango cha utakatifu ki ni kiwango cha ustawi kio ni kiwango cha afya kiwango cha uhusiano yani tuko chini ya viwango na nikakwambia basi kwa sobo hili tutajaribu kukumbushana mambo ya msingi mambo ambayo yatasababisha uokovu wetu tuufurahie siku nawengine wanabishana skuhzi wengine wanasema kwa wengine kaabaama ai ni kwa, <laughs> kwa sababu ya kutokuelewa tu uokovu nini ojikwambi kitu rafiki tangu mimi nimetolewa nime, nime b na bwana yesu eh? ni mwaka wa b8 maisha yangu yamekuwa ni ya kwenda juu sijawa na chini na juu na chini na kwa sababu gani kwa sababu ya kuelewa hichi ambacho nataka kushirikisha kwa hiyo yale nitakayoyasema nakushirikisha nikiwa na uzoefu nayo nina uthibitisho katika maisha yangu nina uthibitisho wa matokeo kwahiyo nitakupa maandiko lakini pia nitakupa na ushuhuda wa kile ambacho mungu amefanya kwa sababu ya kuamini hicho ambacho amekisema sasa najua inawezekana kwa kwasaba mi na matokeo mazuri endelea nayo kama unachokiamini kinakupa matokeo ambayo unayataka wa maana ya matokeo ambayo anakubaliana na kweli ya kristo endelea nacho lakini kama ukisoma biblia ukaona huko chini ya viwango labda sikio usikilize kile vwango lada tosk kil mbchoo fso 28a okolea wa yoa anasema, anasema, anasema kila atendae dhambi afanye uwasi kwa sababu dhambi ni uasi dhambi ni uasi na nikakwambia basi ukishakuwa mwasi maanaake ni kwamba serikali halali iliyoko madarakani inakutafuta inakuwinda inakusaka mahali popote pale ulipo mambo ni mawili eidha ukamatwe ufungwe ama mbili uuawe kwisha hamnaga mjadala nenda kwenye serikali yoyote duniani ko kama mimi nawewe rafiki tulikuwa ni waasi mbele za mungu kwa sababu ya dhambi tulikuwa ni uwasi wao namana kuna wakati mimi na wewe rafiki ambao tumeokoka leo hii tulikuwa ni waasi mbele za mungu na wale ambao hawajaokoka bibilia bado inawaita kuwa ni waasi sasa ni jambo la muhimu sana ukalelewaili ojanali tuo eye wa pili turudi pale juu tu sarwa wanza angalianasema wa b mr wa kwanza, kwanza. nanyi mlikuwa wafu ama mmekufa kwa sababu ya makosa na dhambi zenu odhambi na makosa alisababisha tukafa anasema ambazo mliziendea zamani kumbuka paulo anazungumza na watu waliokoka hapa ambazo mliziendea zamani kwa kuifuata kawaida ya ulimwengu huu na kwa kumfuata mfalme wa uwezo wa anga roho yule atendae kazi sasa katika wanawakuasi kwa hiyo anasema nini anasema kwamba mtu yeyote ambaye hajazaliwa mara ya pili hajaokoka ni mwasi mbele za mungu wao anasema katika wanawakuasi tatu anasema ambao zamani sisi sote nasi tulienenda kati yao katika tamaa za miili yetu tulipo yatimiza mapenzi ya miili na yania tukawa kwa tabia yetu watoto wa asira kama na hao wengine kwa hiyo kwa manano mengine anasema kwamba mungu ana asira juu ya waasi sasa usikubali mtu akuletea injili fekifeki hapa akwambia tunatuka kwenye neema mungui si, m- bamsamaha wa dhambi umetangazwa kwa watu wote do habari njema ambaonataka kuileta hapa lakini utakapokataa kupokea hii neema ya mungu asira ya mungu inabakia pale pale juu yako utakapokataa kutia imani yako kwa yesu kristo utakapokataa kupokea uu msamaha asira ya mungu iko pale palepaleoja okay, nikueleweshe kitu kwa hiyo anasema kwamba watu wote ambao hawajaokoka mbele za mungu ni waasi kama wewe haujazaliwa mara ya pili kama wewe imani yako haiko kwa yesu kristo wewe ni mwasi na rafiki mimi na wewe tuliozaliwa mara ya pili tuliookoka ama tunaosema kwamba tumeokoka baada ya kumwamini yesu kristo maanaake ni kwamba kabla ya hapo tulikuwa ni waasi na kwa kuwa tulikuwa ni waasi maanake ni kwamba hasira ya mungu ilikuwa iko juu yetu serikali yoyote alali iliyoko madarakani wanapoinuka kundi la waasi inatumia nguvu nyingi sana kuwadhibiti popote pale duniani haijalishi ni wapi haijalishi ni ulaya haijalishi ni bara amerika haijalishi ni bara afrika aijalishi ni bara asia waasi siku zote serikali iliyoko madarakani inatumia nguvu nyingi sana kuwadhibiti kwao mimi na wewe kabla ya kumpokea yesu kristo tulikuwa ni waasi waasinioambao biblia nasema sha si, uasi ulianzia wapi kumbuka dhambi ni uasi tuende warumia warumi mlango wa tan alafu taanza msarl wa knambl zinaweka utangulizi huu ili uweze kuielewa uweze kuthamini uweze kuappreciate neema ya mungu si neema ya mungu sio kitu chaovyoovyo warumi anasema kwa hiyo kama kwa mtu mmoja dhambi iliingia ulimwenguni na kwa dhambi hiyo mauti na hivyo mauti ikawafikia watu wote kwa sababu wote wamefanya dhambi kwa kwahyo anasema kwa dhambi ya mtu mmoja ambaye ni adamu kwa uasi wa mtu mmoja ambaye ni adamu basi ilisababisha mauti ikasambaa dhambi ikaingia ulimwenguni uasi ukaingia ulimwenguni sasa nataka upige picha hii watu wakishajitangaza kuwa wao ni waasi kwenye serikali fulani kwa mfano tunafahamu nchi zetu jirani hapa tunasikia tunasikiaatauoa kwenye magazeti unaona kama nchi ya rwanda kuna waasi wako ukenda nchi ya kongo wana waasi ukienda nchi ya uganda kuna waasi eh. wanajaribu na wanajaribu kupambana na nas ukishasema kshaamua kua aasi mkaamua kupinga serikali halali ilioko madarakani maanake ni kwamba kuanzia hiyo ninyi mnahatia hata baadae ukiamua kwamba naweka silaha chini sipigani tena ukikutwa maali popote unakamatwa na utahukumiwa na adhabu ya uasi ni kifo sio adhabu nyingine adhabu ya uasi ni kifo mali popote duniani Treason. Treason ni edh kifungo cha maisha ama kifo uhaini naitwa si. kwao sidangana amba sema mimi sasa nilikuwa ni mwasi tu nitaacha alafu mambo yataendelea poa tu mambo ataendelea kama kawaida hakunageo kitu namna pekee unaweza ukasalimika usifungwe ukasalimika usiende jela ama ukasalimika usihukumiwe adhabu ya kifo kumbuka warumi warum nasema na mshaara wa dhambi ni mauti namna pekee unaweza ukasalimika ni kwa serikali halali na hapa tunamzungumzia mungu kutangaza msamaha wa dhambi kutangaza msamaha kwa waasi na kitendo cha mungu kutangaza msamaha kwa waasi ndio kinaitwa neema rafiki ussousisaa hilo rafiki ni mungu ndo ametangaza kwanza msamaha kwa waasi na hicho kitendo cha mungu kutangaza msamaha kwa waasi kinaitwa neema ndomana tunasema neema ni kibali cha upendeleo tusichostahili ni kibali cha upendeleo kutoka kwa mungu kibali cha upendeleo tusichostahili tunachokipata kutoka kwa mungu kwamba pamoja na kufanya uwasi pamoja na kutangaza kuwa sisi ni wasi pamoja na mwenendo wetu na matendo wetu ya kila siku kuwa ya kiasi lakini mungu akaamua pamoja na uwasi wenu nawatangazia msamaha kila atakayempokea yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yake sio tu kwamba hatahesabiwa tena kuwa muwasi lakini hata matukio yake yote aliyoyafanya katika kipindi cha uwasi wake hayatahesabiwa tena dhidi yake ndomana anasema mmeokolewa kwa neema sijuikaa inaanza kuja rafiki si mwasi hana namna akasema tu jamani sasa leo hiimi nimetangaza sitafanya uasi tena sitaiba kuku za watu tena sitaua watu sitabaka watu sitapiga watu kwa hiyo kwanzia le hii narudi kukaa mtaani my myfrend akiamua kurudi atakamatwa atawekwa ndani atahukumiwa kifungo cha maisha ama atanyongwa namna pekee anaweza kusalimika ni kwa serikali halali iliyoko madarakani na hapa tunazungumzia serikali ya mungu kutangaza msamaha kwa ao waasi kwahiyo miaka elfubi iliyopita kupitia kazi ya msalaba ya yesu kristo mungu alitangaza msamaha akatangazia waasi wote ambao walikuwa ni binadamu wote akawatangazia msamaha wa dhambi ndicho ambacho nilikuonyesha jana tunaambiwa katika waefeso mlango wa nz aul anasema katika yeye yaani yesu kristo katika yeye huyo kwa damu yake tunao ukombozi wetu masamaha ya dhambi sawasawa sawa na wingi wa neema yake kwa hiyo kupitia damu ya yesu kristo tumepata msamaha wa dhambi sawasawa sawa na neema ya mungu sasa nitakuelesha vitu vichache hapa manake kuna watu wengine wanadanganyana alafu wanaambiana ni matendo mema ndio anayemfurahisha mungu yes mungu anataka wewe huwe na matendo mema haina shaka kabisa matendo mema yana nafasi yake katika maisha ya mkristo lakini matendo mema bila imani kwa yesu kristo yatakuwa ni matendo ya mwasi si leo hii waasi wakaamua kutoa msaada bado ni waasi tu sijuu kawa ananyelewa jambazi aliyeiba fedha benki akaamua kwenda kumlipia mama bili ya hospitali haimfanyi yee kuwa mtakatifu haialalishi yeye kuiba kwake hakualalishwi na yeye kutoa msaada kwa yule mama mgonjwa hii ndio kitu watu hawaelewi makanisani kama imani yako haiko kwa yesu kristo wewe ni mwasi kama msingi wa uhusiano wako na mungu sio imani yako kwa yesu kristo wewe ni mwasi mimi nakuwa ni mwasi hakuna njia nyingine yoyote rafiki matendo yetu mema yaltakio yazaliwe yawe ni matunda ya imani yetu kwa yesu kristo ninapotia imani yangu kwa yesu kristo then mungu ananisamehe dhambi zangu sawasawa na wingi wa neema yake na ndio maana aliyeanza kutoa neema kwanza ni mungu nikakwambia mungu ametangaza msamaha wa dhambi akatangazia waasi msamaha akasema waasi kuanzia leo hii nawasamehe salimisheni silaha zenu chini runini kwangu nitawasamee kabisa nitawaondolea uovu wenu wote kabisa acha njia yako hacha mawazo yako nitakurehemu ukirudi ndicho ambacho mungu anasema badilisha namna unavyofikiri badilisha namna unavyoenenda na huwezi ukabadilisha namna unavyofikiri bila kurudi katika neno lake sasa angalia waefeso osaba ten anasema katika yeye huyo yaani yesu kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu yaani masamaha ya dhambi sawasawa sawa na wingi wa neema yake kwaiyo nnapotia imani kwa yesu kristo kwa sababu ya damu yake iliyomwagika msalabani mungu ananisamehe mimi dhambi zangu sawasawa na wingi wa neema yake sio sawasawa na mwenendo wangu mimi sio sawasawa na haangalivi hebu ninalotokea haangalii na umri gani katika uokovu haangalii ni kabila gani haangalii si kama ni matajiri ama ni maskini anasema msamaha wake wa dhambi ni sawasawa na wingi wa neema yake lakini huo msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema yake naupata tu pale ambapo imani yangu itaelekezwa kwa yesu kristo sasa turudi kwenye waefeso 2n kwayo anasema hivi waefeso b anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kuona nadhani sa unaanza kunyelewa neema ni nini neema ni kibali cha upendeleo usichostahili ama kwa wana wengine ni msamaha uliotangazwa juu ya waasi nakumbuka tumeona waefeso 2l hadi tatu kwamba binadamu wote kabla ya kumpokea yesu kristo tulikuwa ni waasi na mwasi akai kwenye jamii kwa anasema kwa maana mmekombolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa ni zawadi ya mungu anasema mungu ametupa zawadi ya uokovu hakuna lolote ambalo mimi na wewe tulilifanya kumshawishi mungu rafiki ili atuokoe Mm-mm. si tulikuwa ni waasi tulikuwa hatukubaliki ilikuwa ni watu ambao tunatakiwa tuwindwe tukamatwe tupewe adhabu ya kifo ndio maana warumi maanawarum anasema mshahara wa dhambi ni mauti kwa maneno mengine mshahara wa uasi ni mauti unapoamua ku, kuwa muasi dhidi ya taifa lolote mwisho wake lazima uishie kwenye kifo kwayo haiwezekani uwe mwasi kwa mungu alafu ani utabakia kuwa salama na namna pekee unaweza ukatoka kwenye uasi sio kwa wewe kuamua ni kwa hiyo serikali huyo mungu kukutangazia wewe msamaha na kitendo cha mungu kutangazia msamaha waasi ndio kinaitwa neema anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu alafu msare wa tisa anakupa angalizo anasema uokovu wako ni zawadi anasema wala si kwa matendo mtu awaye yote asija kajisifu anasema huna lolote mimi na wewe rafiki hatuna lolote tulilolifanya ili kusababisha mungu atusamee sisi tulichofanya tuliitikia anasema mmeokolewa kwa njia ya neema anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani maanaake nini mungu akaamua kupitia neema yake kutangaza msamaha wa dhambi akamtoa yesu kristo akafa msalabani akamwaga damu mimi na wewe tulichokifanya rafiki ni kukubaliana na hicho ambacho mungu amekifanya kupitia kazi ya msalaba ya yesu kristo ni kukubaliana na huo msamaha wa dhambi uliotangazwa na mungu kupitia neema yake tulipokubaliana inaitwa imani kwayo imani ni kukubaliana na kupokea kile ambacho mungu amekifanya kupitia neema yake imani ni kukubaliana na kupokea kile ambacho mungu ame Kifanya, kupitia neema yake mungu alifanya nini kupitia neema yake mungu ili kushughulika na uwasi wa wanadamu uwasi ambao chipuko lake ni adamu alitangaza msamaha wa dhambi kwa binadamu wote akasema yeyote atakayetia imani yake kwa yesu kristo yeyote atakayeipokea damu ya yesu kristo iliyobakika msalabani kwa ajili yake huyo mtu uwasi wake utakuwa umeondolewa na kwa maana hiyo huyo mtu atakuwa ameokolewa kwa hiyo uokovu ni nini ni msamaha wa dhambi tuliopata kupitia neema ya yesu kristo kwa hiyo dhambi zetu uwasi undolwunaondolewa sawasawa na wingi wa neema ya mungu sio sawasawa na mwenendo wako rafiki sasa je inamaana tusio na mwenendo mzuri no tunakuwa tuna mwenendo mzuri in ifat kama unaakili timamu na kama mungu amekusamee wewe ambaye unajua kabisa ulistahili kufa ulistaili kuhukumiwa adhabu ya kifo alafu ukapewa msamaha utapenda zaidi ndicho ambacho bwana yesu alisema bwana yesu alikwenda nyumbani kwa farisayo mmoja farisayo huyo alikuwa ni mkoma anamuita e eh? kwa kiailinmanimo eh, mwenye ukoma kcha namna hiyo wakati ameingia anakula akatokea mdada yule akaja analia alafu alikuwa na chupa ya, ya, ya manukato akavunja ile chupa akachukua ile manukato akaanza kumpaka yesu e ukisoma vizuri komentari yake anasema alimwaga ile mafuta kichwani pa yesu alafu baadaye akachukua nywele zake yule dada akaanza kuifuta miguu ya yesu sasa inawezekana we hujui tu unanisikiliza lakini kwa kipindi kile hiyo ilikuwa ni picha mbaya sana kwa sababu wakati pekee mwanamke ambaye alikuwa anaruhusiwa anaruhusiwaama anafumua nywele zake zisio zimefunikwa zime ama zisio zimefungwa ni wakati yuko kitandani na mwanaume kwa hiyo kitendo cha yule mwanamke kuja akafumua nywele zake alafu sio tu kwamba amefumua akaanza kufuta nywele zake kwenye miguu ya yesu akaanza kubusu miguu ya yesu haikuwa picha nzuri rafiki simon yule m- m- m- farisayo moyoni mwayo akasema kama kweli huyu mtu angekuwa ni mtu wa mungu angejua huyu mwanamke ni mwanamke wa namna gani asingekubali mwanamke afanye hicho anachokifanya kwake bwana yesu akamwambia simon na swali kulikuwa kuna watu wawili wanadaiwa mmoja anadaiwa nyingi mwingine anadaiwa kidogo alafu wote wakasemewa madeni yao unadhani yupi atapenda zaidi simon akasema yule aliyesamehewa zaidi akasema vivyo hivyo aliyesamehewa dhambi nyingi anapenda zaidi kuliko aliyesamehewa kidogo na shida leo hii inavyoona ni sababu watu wengi wanajihesabia haki anaweza akaona bora mimi sikuwa mchafu kama fulani kwaho mimi nilikuwa na makosa kidogo ana kiburi cha uzima kwao anakataa kuipokea neema ya yesu kristo nandomaana kwenye luka ukawenye yakobo mlango wa n mstari wa sit anasema mungu huapa neema izilio alafu anasema huwapinga wenye kiburi lakini huwapa neema hizilio kwao mimi nawewe lazima tunyenyekee tukubali huu msamaha, msamaha wa dhambi uliotangazwa huu msamaha dhidi ya waasi uliotangazwa kwa sababu kumbuka kama yesu kristo bwana yesuis wa maisha yako wewe ni muasi mbele za mungu wewe ni masi una ujanja na mwisho wa siku sikusema mshaara wa dhambi ni mauti lakini mi nakuletea habari njema kwamba mungu kwa mapenzi yake makuu Eh? angaliule mstari wa n wa efeso 24 utasoma mpaka e mstari wa tan anasema hivi haleluya anasema hivi lakini mungu kwa kuwa ni mwingi wa rehema kwa mapenzi yake makuu aliyotupenda hata wakati ule tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu yaani waasi alituhuisha pamoja na kristu yaani tumeokolewa kwa neema kwahiyo mungu pamoja na mapungufu yetu pamoja na uwasi wetu pamoja na kwamba tulikuwa tunastahili adhabu ya kifo lakini kwa sababu yeye ni mwingi wa rehema na kwa sababu yeye amejaa upendo mkuu mungu kwa utashi wake mwenyewe akaamua kutoka kwenye vilindi vya moyo wake kufanya nini kutuokoa akatangaza msamaha wa dhambi kwetu na akasema msamaha huu wa dhambi msamaha huu wa uwasi wenu ni sawasawa na wingi wa neema yangu sio sawa sawa na kiwango chenu cha maombi sio sawa sawa na kufunga kwenu sio sawasawa na mkesha wenu sio sawasawa na kutoa kwenu ni sawa sawa na neema yangu mimi wingi wa neema yangu mimi hiyo ni habari njema rafiki maana ake ni kwamba maadamu imani yangu kwa yesu kristo hakuna wakati wowote neema ya mungu itanipungukia na kama neema ya mungu iko juu yangu basi makosa yangu yote ama dhabi zangu zote ama uasi wangu wote nasameewa sawasaa na wingi wa neema hiyo na ndio mana nasema uokovu ni zawadi inayotokana na neema kao mtu yoyote asija akajisifu usije kaseme ni kwa sababu ya tabia ya yako njema uoo ulikuwa ni mwasi ulizaliwa ukawa mwasi hukuwa na namna yoyote kufanya kutoka kwenye uwasi zaidi ya mungu kwa rehema zake na upendo wake kutangaza msamaha wa uwasi wako ulivyokubali kwa kutia imani yako a yesu kristo ukaokoka alafu tupate b tui utamalizia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752 au789242 nitarudia 522 au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikiobaada mapumziko mafupi semawalimunasom yaani mi ni mwasi nambari moja nataka kuachana na uasi basi fanya maombi ya ufuataya to kti vididi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafuka mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki a mefanya yamambi mafupi nakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo ili tuweze kusimama na wewe tuweze kuomba na wewe mpaka hapo naukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu na, na kwa neno la neema ya mungu ambalo linaweza kupatia urithi wako miongoni mwa watakatifu walio katika nuru tumefika mwisho jina langu naitwa la huruma gadi na yesu ni kristo na bwana wekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mj ama tupigie simu namba 76522au672 au 789242 nitarudia au ni 7652267 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi