Na partners, gani, na wa mungu ni mmoja nampatanishi kati ya mungu na wanadamu mmoja alafu anasisitiza kabisa mwanadamu kristo yesu ambaye mwanadamu kristo yesu alijitoa mwenyewe huwa ukombozi kwa ajili ya wote kwa kupitia damu yake watu wote wakakombolewa katika hali ya uci wakuzungumza neno kukombolewa wengine awelewi manake nini moja ni kueleze habari ya neno y kukombolewa na na kweri, jinalagu, na Gari, wasawa, nami, na katika katika mafundisho mafundisho ya ya neema neema kweli kweli jina langu huruma gani kwa kupata wa wa kuungana nami kuweza kusikiliza kile ambacho ametuandalia kumbuka tu kwamba yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa lengo la kujenga imani yako unanisikiliza ili ukuwe cha cha kimo utimilifu kristo lugha nyingine kupatia fn f wakut uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako na kuamini kwako ni kwa muhimu sana kuamini kwako kutaamua kama hatima ya maisha yako uishie katika uzima wa milele ama uishie jehanamya moto kwa hiyo usifanye mchezo na kuamini kwako na ndo maana unatakiwa uweze kufikiri vizuri si ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamini vibaya utatenda vibaya na ktenda vibaya utapata matokeo mabaya lakini ukifikiri vizuri utaamini vizuri, ukiamini vizuri utatenda vizuri vizatnda vzutapata matokeo mazuifanya maamuzya kufik vizui na kuf vizui i kufikima isto aili kristo ni kwa kufanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo basi kristoasi diomaaunata mafundisho ya nema na kweli mafundisho ambayo atakusaidia kwa kakujenga kuimarisha na kukuthibitisha katika wanafunzi wako wa, wa, wa kristo na basi tunaohakika kupitia mafundisho ya neema na kweli utaweza kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimbilifu wa kristo kwa sababu ndio utaratibu ambao mungu ameuweka tunaendelea na somo letu tunalosema neema msingi imara wa okovu neema msingi imara wa okovu na tuko kwenye waefeso 2 mstari ule wa 8n hadi wa t waefeso 2 hadi t anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo aikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu wala si kwa matendo mtu awayi yote asije akajisifu sasa nimeshazungumza katika vipindi viwili nimezungumza mambo kadhaa lakini jambo kubwa nilikuwa nakueleza ni kwamba neema ni kibali cha upendeleo tunachokipata kibali cha tusichostahili kutoka kwa mungu. Mzuri, kwa mungu lakini nilikupa utangulizi mzuri nikakwambia kwamba sababu ya yakbibilia okay, inasema dhambi ni uasi uwasi e, waraka kwanza wa yohana anasema atendae dhambi afanya uasi na dhambi ni uasi na tukaona dhambi hii iliingizwa na adamu katika warumi a kb na kwa maana hiyo basi nikakwambia kabla ya mimi nawewe kumpokea yesu kristo sisi tulikuwa ni waasi nikakwambia waefeso bil nakuonyesha wazi kabisa kwamba mtu yeyote ambaye hajampokea yesu kristo ni mwasi mbele za mungu ni mwasi mbele za mungu aijalishi unasema nini wewe ni mwasi mbele za mungu na nikakwambia hata unapoangalia katika maisha yetu ya kawaida unapofuatilia serikali mbalimbali duniani kinapotokea kikundi cha watu kikatangaza kupinga serikali halali iliyoko madarakani na kuamua kuchukua silaha hicho kikundi huwa kinaitwa kikundi cha waasi na nikakwambia hawa waasi wanapoteza uhalali wanapoteza uhalali wa kuishi maisha ya kawaida katika jamii ya watu hawawezi wakafika siku moja wakasema kwamba k okay, sisi hatupigani tena hatufanyi uharamia tena kwanzia tutakuwa raia wema si lazima bado watawajibishwa lazima wawajibishwe na sheria lazima sheria ichukue mkondo wake kwao kama mimi na weo tulikuwa waasi na bibilia nasema wa wazi kabisa warumi mshaara wa dhambi ni mauti ilikuwa basi ni lazima nasi tubebeshwe adhabu yetu sasa nikakwambia waasi hawa namna pekee wanaweza wasitumikie adhabu ni pale ambapo serikali halali iliyoko madarakani kiongozi wa ilo taifa atakapoamua kutangaza msamaha kwa waasi wote akasema kuanzia leo hii natangaza msamaha kwa waasi wote kila mwasi atakayesalimisha silaha na kujisalimisha katika vituo husika katika kambi husika basi sio tu kwamba ataesamehewa uwasi wake lakini pia na makosa yake yote aliyofanya huko nyuma atasamehewa na kwa leo hii basi tungaweza kusema makanisa ni vituo vya kukusanyia waasi si watu wote ambao hawana yesu kristo mbele za mungu ni waasi lakini kumbuka waasi adhabu yake ni kifo ndio maana yesu kristo akaja akafa msalabani kulipia dhambi yako kulipia uasi wako wewe na kulipia uasi wangu mimi na ndio maana tunatia imani yetu kwa yesu kristo ingekuwa mwenendo wetu tabia yetu matendo yetu mema yanaweza kutuokoa usinge kuwa na sababu ya sisi kumpokea yesu kristo kama bwana na mokozi wa maisha yetu sasa najua watu wengi hawapendi kusikia hili kwa sababu katika hali ya kawaida hatutaki kufuata utaratibu wa mungu tunataka kufuata utaratibu wetu wenyewe tuliojiwekea katika madhehebu yetu na katika dini zetu lakini mungu mungu hana dini mtu yoyote asikudanganye mungu hana dini na ukitaka kujua mungu hana dini nikulize swali hili okay kwa mfano hadithi ya adamu na eva bustani ya eden inazungumzwa katika walau katika katika dini kubwa tatu duniani kwa maana ya ukristo kwa maana ya uislamu na kwa maana ya uyahudi wote ukisoma kwenye vitabu vyao utakuta kuna hadithi ama kuna maelezo yanaohusiana na adamu na eva wakiwa bustani ya eden na swali ambalo nataka ujiulize uo unanisikiliza ni hili baada ya adamu na eva kufanya dhambi ama kufanya uwasi dhidi ya serikali halali ya mungu iliyokuwa madarakani walipoteza nini walipoteza wa, okay nikuliz adamu na eva walikuwa, si. si, walikuwa ni dini gani hawakuwa na dini yoyote sasa mkristo kinisikia unaosema walikuwa ni wakristo si kweli ukristo umeanza baada ya yesu kuja <laughs> nayo ni miaka elfu nne baada ya adamu si. na kama ni mwislamu, mwislamu na sema, alikuwa ni mislamu hakuwa mwislamu haiwezekani kwa sababu uislamu umeanza mwaka mia siaee unaweza alikuwa ni Hizekani, alikuwa kwamba ni myahudi manake uyahudi umeanza na Abraham. abrahamu abrahamu aliitwa takriban karibu miaka elfu bili baada ya damu kwa hiyo adamu na heva hawakuwa na dini yoyote walichokuwa nacho nini walikuwa wana uhusiano na mungu priod walipofanya uasi maana yake ni kwamba waliharibu uhusiano wao na mungu uhusiano wao na mungu uliingia dosari uhusiano wao na mungu uliingia kasoro na kwa sababu hiyo basi wakahesabika kuwa wao ni waasi kasoro hizo na dosari hizo zinapoondolewa katika uhusiano wetu na mungu ndio bibilia inasema kwamba tumekuwa wenye haki sasa lazima uanze kuelewa hii vitu rafiki usikubali ukarubuniwa na mbwembwe za madhehebu na mbwembwe za dini kwa sababu kuna watu wengine nawauliza leo hii kwamba kama wazazi wako nakuta mtu ni of maemofgod labda anamsimamo kwelikweli hujawahi kuona alafu namuuliza kama wazazi wake wangekuwa lutheran ungekuwa muaemblis ama mluteri anakwambia ningekuwa mluteri maanayake ni kwamba yeye amezaliwa katika hilo inamaana kama pia wazazi wake wangekuwa ni, ni ni wasabato basi angekuwa ni msabato huyu mtu hajawahi kufanya maamuzi yake mwenyewe na wengi mnaonesikiliza sasa hivi mko mnaamini hicho mnachokiamini sio kwa sababu umekithibitisha mwenyewe katika neno sio kwa sababu umetafuta ukweli mwenyewe unaamini hicho nachokiamini kwa sababu umerithishwa na kwa maana hiyo tunajidanganya tunaania kwamba madhehebu yetu na dini zetu ndo zinazotupa uhusiano na mungu si kweli uhusiano na mungu unakuja kufuatia utaratibu ambao mungu ameuweka na utaratibu ambao mungu ameuweka ni kwamba watu wanatakiwa waokolewe kwa neema kwa njia ya imani ndivyo ndivoefeso 2 inavyosema uokovu ni zawadi neema ni zawadi imani nayo ni zawadi hakuna kitu hata kimoja nachokifanyia kazi na zawadi zote hizi zinatokana nani zinatokana na mwanadamu mmoja anaitwa yesu kristo kwa hiyo nikuambia adamu alivyofanya uasi ikasababisha binadamu wote tukaingia kwenye uwasi uhusiano wetu na mungu ukavurugika hatukuwa na namna ya kurudiana na mungu alipoteza uhusiano na mungu relationship hakupoteza utaratibu alipoteza uhusiano mungu hakuwa adamu hakuwa na dini aina yeyote ukisoma bibilia kwa wale walio wasomaji wa bibilia nenda angalia adamu alikuwa ananendae bustani ya Eden, kwenye mwanzo wanzmwanzo mlango wa pili tunaona biblia inasema wazi kabisa oaule mlango watatuwapili na watatu lakini watatu huko wazi kabisa kwamba mida ya jioni mungu alikuwa na tabia ya kuja kumtembelea adamu katika bustani ya edn kwao walikuwa wanafanya wanafanya ushirika kwao walikuwa wana uhusiano ndio maana hata adamu baada ya kushirikiana na mke wake wakala tunda la mtu wa ujuzwa mema na mabaya waliposikia sauti ya mungu ikitembea bustanini wakajificha mungu akaenda kwenye appointment adamu hajatokeza akaanza kuita adamu uko wapi akasema nalisikia sauti yako nikajificha kwa maana tuko uchi mungu akaambia nani amekuambia kwaho sisahau lirafiki kwamba uwasi tulioingizwa na adamu hamna namna nyingine ambao uasi huo unaweza kuondoka nje ya utaratibu ambao mungu ameuweka kwa hiyo adamu na eva walivyofanya uwasi tulichopoteza tulipoteza uhusiano na mungu hatukupoteza adamu akupoteza mbingu sasa najua dini tunaubiriana sana mbinguni mbinguni mbinguni mbinguni, mbinguni na kuchallenji leo hii adamu akupoteza mbingu adamu alipoteza uhusiano na mungu adamu aliambiwa matunda ya mci waujuza mema na mabaya usile siku utakayokula utakufa hakika hakuambiwa kwamba ukila hautaenda mbinguni aliambiwa ukila utakufa hakika aliambiwa wachague kati ya uzima na mauti tunafahamu ukichagua uzima mbingu ni yakwako ukichagua mauti jehanam ni ya kwako kwao adamu alipoteza uhusiano na mungu na madhara ya yeye kupoteza uhusiano na mungu ikawa ni mauti mshahara wa uwasi mshahara wa dhambini mauti na kwa kuwa huko kwenye mauti mauti mwisho wake unaishia kwenye ziwa la moto lazima tuelewe hii vitu rafiki tukianza kuelewa hivo tutaacha majigambo tutaacha kujisifu na tutaanza kufuata utaratibu ambao mungu ameuweka tulikuwa ni waasi waasi kwa mungu uhusiano wetu na mungu uliharibika na hivyo alitengeneza utaratibu wa namna si kumrudia kumrudiae ni mungu mwenyewe kwa njia lini ya neema na hii neema tunaipata kupitia mwana yesu kristo moja nikuonyeshe kitu hakuna njia nyingine yeyote ambayo inaweza akatupatanisha sisi na mungu hakuna zaidi ya yesu kristo tueneangalia timotheo tede kwenye timotheo wa kwanza mlango wa pili msari wa 5 timotheo wa kwanza mlango wa pili msari wata anasema hivi kwa sababu mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na wanadamu ni mmoja mwanadamu kristo yesu ambaye alijitoa mwenyewe kuwa ukombozi kwa ajili ya wote utakaoshuhudiwa kwa majira yake kwahiyo anasema yesu kristo kumbuka kule tuliona kwamba kwenye waefeso mojsab anasema kupitia damu yake yesu kristo tumepata ukombozi yaani msamaha wa dhambi sawasawa na wingi wa neema ya mungu kwa kwahyo anasema mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na wanadamu ni mmoja alafu anasisitiza kabisa mwanadamu kristo yesu ambaye huyu mwanadamu kristo yesu alijitoa mwenyewe kuwa ukombozi kwa ajili ya wote kwa kupitia damu yake watu wote wakakombolewa katika hali ya utubu si neno kukombolewa wengine aelewi maanaake nini oja nikueleze habari ya bari, neno kukombolewa Siku... okay. te taratibu najua nakuingizia vitu vingi lakini tutafika tu mdogo mdogo tutafika okay. tumeona kwamba waraka wa kwanza wa yohana t anasema kwamba dhambi ni uwasi dhambi ni uasi na kwa maana hiyo hiyo ni sura moja ya dhambi lakini sura nyingine ya kuhusiana na dhambi ni hii hapa tunaipata hapa si dhambi inaleta utumwa te nkakuonyeshe yohana nn najua unaijua lakini tusome yohana nn twaaza msara wa 3 d hado 30... wa kama 3nn hivi anasema basi yesu akawaambia wale wayahudi waliomwamini ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kwelikweli tena mtaifahamu kweli na hiyo kweli tawaweka huru wakamjibu sisi tu uzao wake abrahamu wala hatujawa watumwa wa mtu wakati wowote wa nawe wasemaje mtawekwa huru yesu akawajibu mimi nawaambia kila atendaye dhambi ni mtumwa wa dhambi kwaho anazungumzia kwamba dhambi inasababisha watu kuwa watumwa na ndio maana kule anazungumzia kwamba tumekombolewa anasema yesu kristo mpatanishi anasema mungu ni mmoja na mpatanishi kati ya mungu na wanadamu ni mmoja mwanadamu kristo yesu aliyejitoa akawa ukombozi kwetu nandomaana wafeso anazungumziaa anasema hiv katika yeye huyo yani yesu kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu msamaha wa dhambi sawa sawa na wingi wa neema yake si dhambi ambayo ni uhasi inasababisha kuwa watumwa si adamu na eva walipoamua kufanya dhambi walikuwa waasi wakamuwasi mungu lakini wakawa watumwa wa shetani siju kawa unapata hiyo picha rafiki kwahiyo na, mimi na wewe kabla ya kuokoka kuzaliwa mara ya pili tulikuwa ni waasi dhidi ya mungu lakini tulikuwa ni watumwa wa shetani hiyo ndo maana ya dhambi kwao dhambi ni kuwa mwasi dhidi ya mungu na wakati huo huo kuwa mtumwa wa shetani kwa hiyo yesu kristo kupitia damu yake ya thamani akatukomboa maanak neno hapa kukomboa maana ake ni kwamba ni kulipia neno nikulipia sasa kumbuka kumbuka damu hii ya yesu hakulipwa shetani damu hii ya yesu ilimwagika ili kulipia mfumo wa haki wa mungu justice system of god kwamba mfumo wa haki wa mungu ulikuwa unadai kwamba mshahara wa dhambi ni mauti hiyo ni moja lakini mbili ili mtu aweze kukombolewa inahitajika damu isiyokuwa na mawaa isiyokuwa na hatia isiyokuwa na kasoro ya aina yeyote na ndio maana bibilia anatuleza wazi kabisa kwamba ni damu ya yesu kristo isiyokuwa na mawaa isiyokuwa na hatia ndio iliweza kutukomboa ndio iliweza kututoa katika uwasi ndio iliweza kututoa katika utumwa kwao na hii habari bila damu huwezi ukapata msamaha wa dhambi mtu yeyote asikudanganye msamaha wa dhambi hauji kwa maneno najua watu wengi wanajaribu kufundisha lakini biblia iko wazi kabisa pasipo damu hakuna ondoleo la dhambi pasipo una ondoleo la laamtt asikudanganya kwao msamaha wetu ondoleo la dhambi tunapata kwa sababu ya damu ya yesu kristo na damu ya ye s ilikuwa haina mawaa aina kasoo h nkwenye a kwanza nikuonyeshe petro wa kwanza mlango wa kwanza naanza mstara wa 17 kama wa 19 ihn hivi anasema na ikiwa mnamwita baba yeye ahukumuye kila mtu pasipo upendeleo kwa kadiri ya kazi yake enendeni kwa hofu katika wakati wenu wa kukaa hapa kama wageni 8 nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa si kwa vitu viharibikavyo kwa fedha au dhahabu mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mliopokea kwa babazenu mwenendo nii wa uasi bali kwa damu ya thamani kama ya mwana kondoo asiye na ila asiye na mawaa yaani ya k sisi tumekombolewa tumenunuliwa na damu ya yesu kristo hakuna msamaha wa dhambi nje ya damu ya yesu kristo usisahawi ilo rafiki hakuna msamaha wa dhambi nje ya damu ya yesu kristo lazima ulijua rafiki rafikina bila damu dhambi kwenye ku wenet nikuonyeshe bit nikuonyesha anasema eh, aniangalia mwandishi anavyosema msaraanze msara wa, wa, wa kumi na tisa bai99 anasema maana kila amri ilipokwisha kunenwa na musa kwa hao watu wote kama ilivyoamuru sheria alitoa damu ya ndama na ya mbuzi pamoja na maji na sufu nyekundu na isopo akainyunyizia kitabu chenyewe na watu wote akisema hii ni damu ya gano iliyoamriwa na mungu na ile hema nayo na vyombo vyote vya ibada alivyovinyunyizia damu vivyo hivyo na katika torati karibu vitu vyote husafishwa kwa damu na pasipo kumwaga damu hakuna o naona mstare wa b pasipo kumwaga damu hakuna ondoleo la dhambi anachumanisha kwaiyo dhambi haiondolewi kwa maneno doledhambi inaondolewa kwa damu na damu pekee inayoweza kuondoa dhambi ya mwanadamu ni damu ya yesu kristo hii damu ilimwagika pale yesu kristo alipokufa msalabani na kwa sababu hiyo yesu akawa ni mpatanishi kati ya mungu na wanadamu kao yesu alitupatanishaje na mungu alitupatanisha kupitia damu yake bila damu ya yesu kristo hakuna ndio maana tunazungumzia habari ya neema sio kwa sababu ya chote lichokifanya ni kwa sababu ya utii wa yesu kristo kwa sababu ya damu yake no sa mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani na anasema vyote hivyo ni zawadi kwa hiyo neema n nini ni msamaha tangazo la msamaha wa dhambi ni msamaha wa dhambi ama ni msamaha wa uwasi kwa sababu dhambi ni uasi kwa hiyo rafiki kazi aliyofanya bwana yesu ni kubwa kwa hiyo ungeweza kujua kwamba alikununua sasa ukatoka kwenye imaya ya ibilisi utumwa ukaingia ukawa mwana wa mungu ukaingia kwenye uhuru wa wana wa mungu sio kwa sababu ya chchote ulichokifanya rafiki ni kwa sababu mungu kwa mapenzi yake makuu kwa kuwa yeye ni mwingi wa rehema wa efeso bln wakati ule tulipokuwa wenye tulipokuwa wafu tulipokuwa tumekufa kwa sababu ya makosa yetu kwa sababu ya uasi wetu kwa sababu ya, ya dhambi zetu alituokoa pamoja na, na kristo alitufua pamoja na kristo yaan tukaokolewa neema tumeokolewa kwa neema Tume rafiki unasema mwalimu narudia sana narudia sana kwa sababu kuna katabia kakujisahau nakumbuka mimi nilivyotoka b miaka hiyo mwaka 28 na makorokoro yangu mengine mengi tu niliokuwa nayo nikawa nimekutana na wapendwa alafu nikawauliza sasa nifanyeje wakanyambia hatua ya kwanza kabisa unatakiwa kufanya baada ya yesu kufungua unatakiwa ufanye maombi ya rehema kutumia zaburi ya 5moa ambazo nitapenda kuzichagua lakini haswa msingi ni zaburi ya moja lazima niombe rehema sasana zaburi moj nikawauliza swali la pili nikawambiak okay. sasa kwa hiyo nikifanya maombi ya rehemaayo kwa zaburi ya uhusiano wangu na mungu utakuwa safi okay. natakiwa nifanye kambiamaombiareema kwa muda gani maombi ya rehema kwa muda gani siku moja siku mbili siku tatu siku saba nakumbukaule <laughs> mtumishi mpaa kesho akanyangalia akanyambia mpendwa kwa jinsi tulivosikia habari zako kwa sababu ya mwenendo wako tuliohusikia huko nyuma wewe itabidi uombe muda mrefu sana ko siwezi nkakwambea ni siku saba siwezi kakambea ni mwezi moja itabidi uombe muda mrefu sana ili uweze kupatanishwa na mungu nikachukua bibilia nakumbuka nikaanza kuomba maombi ya rehema kwa zaburi zaburia 5 nikaomba siku ya kwanza nikaomba siku ya pili nadhani siku ya kwanza nitumia kama masaa matatu nikiwa naomba rehema siku ya pili masaa matatu siku ya tatu masaa matatu tena alafu ndani sikusikia hali ya kumkaribia na kupatana na mungu zaidi nikaanza kujiona kaa nimetengwa na mungu nakumbuka nikapata asira nikawambia mungu usikiliza wewe ndio umeniokoa umenifungua kutoka kwenye tatizo la pombe na makorokoro mengine yote nachojuanajua niko huru sasa kama sina husiana na wewe basi, sina kulifanya mimi siombi rehema tena nimekataa nikaacha kuomba kuomba rehema rehema sitaki baada ya mnanibabaisha tu kama mungu awezi kunisamee baada ya mimi kumgeukea yesu kristo mpaka tena nianze kujitakasa mwenyewe theni huu uh, kristo haufai kwangu lakini ukweli ni kwamba hawa watu walikuwa wananyeleza kitu ambacho hawana maarifa nacho mpatanishi kati ya mungu na mwanadamu ni yesu kristo na kwa kuwa imani yangu nilikuwa nimeelekeza kwa yesu kristo tayari mimi nimepatana na mungu na kitendo hicho kinaitwa neema neema nini ni kibali cha upendeleo usichostahili unapewa kitu ambacho kustahili yesi nilikuwa na stahili adhabu yesi nilikuwa na stahili adhabu ya kifo yesi nilikuwa na stahili mateso na dhiki na udhia na kila kitu lakini mungu kwa kuwa ni mwingi wa rehema kwa kuwa amejaa mapenzi kwa sababu ya upendo wake mkuu usiokuwa na mwisho kwa sababu ya neema yake akaamua kuniokoa kwao imani yangu napokuwa na yesu kwa yesu tayari nakuwa na uhusiano na mungu dhambi yangu nakuwa imeondolewa kwa sababu ya damu ya yesu kristo sawasawa na wingi wa neema ya mungu hayo mengine yote mnayoyafanya kutafuta uhusiano na mungu ni porojo ndio maana ukiyafanya ndani panachafuka kwa sababu msingi wa uhusiano wetu na mungu ni yesu kristo na neema yake na rafiki tupate unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu urumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu urahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752 au78924 nitarudia 52au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya mapumziko mafupi rafiki unasema naanza kupatapata picha ya neema basi hatua ya kwanza ni kutia imani yako kwa yesu kristo fanya maombi yafuatayo sema mungu munguwambinguni nimesikia habari njema naamini yesu kristo kuwa ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka ili mimi niwe mwenye haki na kwa kinywa changu yakua yesu ni bwana bwana yesu nakaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu aan ana mimi sasa ni mwana wa mungu rafikia umefanya maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe tuweze kukuombea na kusimama pamoja na wewe umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mj ama tupigie simu namba 7652426722 au789522 au nitarudia au 76452267 t5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi