Wa wote tuliompokea yesu kristo ni kwamba tulikiri tukakubali kwamba sisi tulikuwa ni wenye dhambi ndio maana tukatie imani kwake yesu ambaye ndio neema ya mungu dhambi zetu zikaondolewa hawa walikuwa wanakataa nicho kitu ambacho yohana anazungumza ts anasema tukiziungama dhambi zetu yeye ni mwaminifu na wa haki hata htuondolee dhambi zetu na kutusafisha na udhalimu wote anaondoa alafu s tukisema kwamba hatukutenda dhambi twafanya yeye kuwa mwongo wala neno lake halimaudhalimu wetu lakini sisi wote tuliku natenda dhambi warumiahema wote wametenda dhambi na kupukia atukufu wa mungu lakini msar unaofutia sema wanahesabiwa haki mgure kwa neema yake ilio katika damu pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa hurumagadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikia kile ambacho mungu ametuandalia katika neno lake kumbuka tu vipindi vya neema na kweli vinakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu vikiwa na lengo la kujenga imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kumbuka kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na kwa maana hiyo basi imani huja kwa kusikia na kusikia huja kwa ujumbe unaomuhusu kristo hivyo basi vipindi vya neema na kweli vimetengezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe ili uhusiano wako na mungu uwe ni uhusiano wa kumpendeza Uh, tumekuwa tunaendelea na somo letu nalosema uh, neema msingi imara ya wokovu na nimeshagusia vitu vingi lakini kikubwa ambacho nimekuwa nikijaribu kusisitiza hichi kwamba maisha ya uokovu nje ya neema hayawezekaniki huwezi ukaishi maisha ya uokovu nje pasipo kutegemea neema ya mungu na yeyote atakayesema kwamba mimi na uwezo wa kuishi maisha ya uokovu pasipo kutegemea neema ya mungu huyo mtu ni mwongo sio tu kwamba anajidanganya mwenyewe lakini anadanganya wengine lakini mbaya zaidi na yeye amedanganywa na tunafahamu chanzo cha uongo ni sehemu moja bwana yesu so anatuambia katika yohana 8 4, 4 9, kwamba ibilisi ni baba wa uongo wokovu unapatikana kupitia neema ya mungu na neema ya mungu nilikuambia kipindi kilichopita ni yesu kristo kwa sababu tuliangalia kwenye tito mlango wa pili msaril 11 anasema kwa maana neema ya mungu iwaokoayo wanadamu wote imefunuliwa na nikakwambia neema ya mungu ni yesu kristo na kwa maana hiyo anasema waefeso 28 hadi 9 anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu wala si kwa matendo mtu awaye yote asija kajisifu sasa anasema goja niende kwenye bibilia ya, ya, ya neno pamoja na biblia ya bari njema ttchang Tuta tutapata wazuzuri halafu tunaendelea kujadili hapa tafsiri yaeno bibilia ya neno anasema hivi anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani wala si kwa matendo yenu mema hii ni zawadi kutoka kwa mungu si kwa matendo ili mtu awaye yote asija akajisifu sikia bibilia habari njema anavyosema bibilia habari njema anasema hivi maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani jambo hili si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu wala halitokani na matendo yenu wenyewe asije mtu akajivunia kitu kwa hiyo tafsiri zote zinaeleza kabisa kwamba uokovu ni zawadi hebu ya tafadhali hapo uliposema uokovu ni zawadi Si, watu wengi hawajui kama wokovu ni zawadi wokovu hatuufanyii kazi ni zawadi ni zawadi ambayo tunapewa na mungu na anasema ili hii zawadi ya wokovu tuweze kuipata hii zawadi inakuja kwa njia ya neema kwamba kwa neema ya mungu neema ya mungu inasababisha mimi na wewe tupewe zawadi ya wokovu na ili kuweza kupokea zawadi ya wokovu tunaepokea kwa imani imani nini imani ni kukubaliana na kupokea kile ambacho mungu amekwisha kukifanya kupitia neema yake na kwa maanayo kwa somo letu maana yake ni kwamba uokovu ninaupokea kwa imani uokovu ni zawadi hatufanyii kazi rafiki anasema haitokani na juhudi zetu wala hautokani na matendo yetu mema na kwa bahati mbaya sana kwenye makanisa yetu tumekuwa tukihubiri matendo mema tumekuwa tukihubiri juhudi binafsi sasa kumbuka matendo mema yana nafasi yake na juhudi binafsi zina nafasi yake lakini sio katika kutafuta uhalali mbele za mungu lakini sio katika kutafuta uhusiano na mungu matendo mema na juhudi zinatakiwa ziwe ni matunda ni matokeo ya uhusiano wangu na mungu you see. kwa mfano watu wengi sana i wanapotafuta kwa mfano uponyaji wanatafuta kutimiza mbili sema mungu mbona mii siponi fungu lakumi natoa ninaimba kwaya ninafunga mimi sio mwenye dhambi kama josefu pale mtaani wala kama maimuna kule mtaani kwa nini mungu uniponyi utaka upone kwa sababu wewe unategemea matendo yako mema wewe unategemea juhudi zako na wakati uponyaji ambao ni sehemu ya okovu ni zawadi changamoto yoyote ulionayo kifungo chochote ulichonacho huwezi ukatoka usipotegemea neema ya mungu uokovu wako ni matunda ni matokeo ya imani yako kiliyoelekezwa katika neema ya mungu neema ya mungu nini neema ya mungu ni yesu kristo mwenyewe sasa ili mtu aweze kupata uokovu lazima kwanza awa amekubalika mbele za mungu na unakubalika mbele za mungu kupitia imani anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu haiwezekani kumpendeza mungu kwa hiyo maana yake ni kwamba rafiki mimi na wewe hatuna njia nyingine zaidi ya imani kwa mungu imani kwa kile ambacho mungu amekifanya kupitia neema yake sasa somo lillopita nilikuwa nakuonyesha kwamba yesu kristo alivyokuja matayo 1o21 amekuja akatuokoa kutoka katika dhambi zetu sasa nafahamu bibilia ya kiswahili union version imetafsiri vibaya eh? imetafsiri tararira na watu wengine wakisikia kwamba tunakosoa taf- tafsiri kwa sababu ya kutokujua mde... sikiliza hii bibilia ilitafsiriwa na wanadamu alotafsiri bibilia ya kiswahili walikuwa ni wataalamu wa lugha sio watu warohoni na kwa maana hiyo maneno mengine wametafsiri hawakutafakari wanachokisema angalia matayo moja ishina moja haleluya sinataka ni kusaidia rafiki utoke kwenye vifungo vya nanii vya dhambi anasema angalia eh, matayo moja ishinamoja anasema naye atazaa mwana huyu ni yusufu ametokewa na, na, na malaika anaelezwa kuhusu habari za mariamu naye atazaa mwana nawe utamwita jina lake yesu maana yee ndiye atakayewaokoa watu wake na dhambi zao hii tafsiri ya yaovyo kabisa atawaokoa watu wake na dhambi zao nikana kwamba vile yesu anakuja nakuokoa wewe alafu anaokoa na dhambi zako kwao ndomaana wakristo wengi wanaamini na wameaminishwa hakuna mtu anayeweza kushinda dhambi hapa duniani na nakuhakikishia kama hakuna mtu anaweza kushinda dhambi hapa duniani heni namaana kazi ya yesu ni sifuri na si kweli yesu amekuja ndio mana anapenda tafsiri ya neno sikuya tafsiri ya neno anavyosema bibilia ya neno ametafsiri vizuri kabisa hmm? bibilia ya neno anasema hivi anasema naye atazaa mwana nawe utamwita jina lake yesu kwa maana yeye ndiye atakayewaokoa watu wake kutoka dhambi zao Si hatujaokolewa tukaachwa kwenye dhambi tumeokolewa tukatolewa kutoka kwenye dhambi nikakuonyesha jana katika wakolosai 113 anasema akatuokoa akatuhamisha kutoka katika nguvu za giza akatuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake ndio neema ya mungu ilichofanya umeokolewa ukatolewa kutoka katika nguvu za giza ukaingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu sijika ananyelewa rafiki nachokizungumza ndio kazi ambayo bwana yesu alifanya na ndio kazi ya neema neema pekee yake ndo inaweza kufanya wewo ukashinda dhambi nje ya neema huwezi shinda dhambi rafiki mtu asikudanganye moja nikuonyeshe mstari mngine tuende warumi sita najua menya niweke kidogo bwana yesu asifyo nanisikiliza <laughs> warumi sita kumi na nn warumi sita kumi na nne angalia hichi anachosema anasema kwa maana dhambi haitawatawala ninyi kwa sababu hamui chini ya sheria bali chini ya neema anasema dhambi haiwezi kumtawala mtu aliyoko chini ya neema dhambi inamtawala tu mtu aliyoko chini ya sheria mtu anayetegemea matendo yake mema mtu anayetegemea juhudi zake mwenyewe huyo anasema dhambi itamtawala mm-hmm. kwa hiyo kama una eneo lolote ambalo linakusumbua maana yake ni kwamba umekataa kukaa chini ya neema ya mungu na ndio maana tunajaribu kuleta hii meseji kukuzindua kuzibua akili ili urudi uache kutegemea matendo yako mema uache kutegemea juhudi zako mwenyewe uanze kutegemea neema ya mungu yani yesu kristo angalia tafsiri ya neno anavyosema anasema kwa maana dhambi haitakuwa na mamlaka juu yenu kwa sababu hampo chini ya sheria bali chini ya neema kwao nataka nikuulize swali ndugu unayenisikiliza o uko chini ya neema a chini ya sheria si kama kila siku inabidi uombe rehema uombe msamaha wa dhambi kwa kutumia zaburi kwakutumiazaburi ama kila mnapokusanyika kwenye ibada inabidi mwanze kwa kuomba msamaha wa dhambi maana ni kwamba imani yenu haiko kwa yesu kristo imani yako ingekuwa kwa yesu kristo ambaye ni neema ya mungu dhambi dhambi yako ingekuwa imeondolewa imani imani yangu yangu inapokuwa kwa yesu kristo inaondolewa imani yangu inapokuwa kwa yesu kristo nina ninaupatanisho na mungu muda wote okay moja nipeleke kwa engo nyingine tena nakumbuka niliku, nilikuambia habari ya timotheo tutarudi ta, ta, mule, mule. yaani siendi mbali rafiki kama ulikunataka siju ufunuo mkubwa amna ufunuo mkubwa huu ndio msingi wa ukristo usipoelewa usipoelewaapa ukistwako unakuwa aiaoaana takatiu kwa nini unakuwa hivyo ni kwa sababu umeshindwa kuelewa kwamba uokovu unapatikana kwa neema kwa njia ya imani kwamba sio matendo yako sio juhudi zako sio nguvu zako ni zawadi kutoka kwa mungu k kama uokovu ni zawadi kutoka kwa mungu maanaake pia kuishi maisha ya uokovu pia ni zawadi unayopewa na mungu ni mungu peke yake ndio anayekuwezesha wewe kuishi maisha ya uokovu sio nguvu zako sio nguvu zako okay kwambia si, maisha ya wokovu uwezi kuyaishi sasa nikisema hivyo amesema hivyo tayiatubwaamesemaho tuutet mlwapili swakumi na mbilicoouwa tuna mistari tu. wa kujisulubu tu wafilipi mbili kumi hivi basi wapendwa wangu kama vile mlivyotii siku zote si wakati mimi nilipokuwapo tu bali sasa zaidi sana mimi nisipokuwapo utimizeni uokovu wenu wenyewe kwa kuogopa na kutetemeka sasa watu wengi wanazungumza hivyo alafu wanaishia hapo timiza uokovu wenu kwa kuogopa na kutetemeka In fact, kwa vi, work out wa out your own yousalvtion sasa angalia ntaanzia hapa nasema utimizeni waukovu wenu wenyewe kwa kuogopa na kutetemeka halafu angalia saru naufuatia anasema kwa maana ama kwa sababu ndiye mungu atendaye kazi ndani yenu kutaka kwenu na kutenda kwenu kwa kulitimiza kusulila kijema kwaiyo anasema anayeweza kukuwezesha wewe ukaishi maisha ya uokovu ni mungu peke yake yeye ndiye anayetenda kazi ndani yako wewe kutaka kwako wewe na kutenda kwako wewe kwa ajili ya kusudilake jema lakini mungu na nguvu zake atakuwezesha tu wee kuishi maisha ya okovu pale ambapo imani yako itakuwa iko katika neema ya mungu ama imani yako itakuwa iko kwa yesu kristo hutakuwa ukitegemea juhudi zako utakuwa unategemea neema ya mungu ukijua kwamba wokovu ni zawadi kwa kuwa uokovu umepewa ni zawadi anayewezesha uokovu kufanya kazi katika maisha yako ni mungu mwenyewe kwao hatua yangu maisha yangu m yatakuwa ni aimani ya sakumbuka imani pasipo matendo imekufa najua hicho kinachozungumzwa lakini ni matendo yanaotokana na imani kwa mfano ninaamini kwamba yesu alisema nikiweka mkono juu ya wagonjwa watapata afya hicho ndicho ambacho naamini lakini nisipochukua hatua na kuweka mkono juu ya mgonjwa huko kuamini kwangu ni feki ndomaana anasema imani pasipo matendo imekufa kwa hiyo kama nnaamini kwamba uokovu ni zawadi kutoka kwa mungu nimepata kwa sababu ya neema ya mungu na kwa maana hiyo nimepokea kwa njia ya imani na kwamba sasa maisha ya uokovu nayaishi kwa kutegemea neema ya mungu maanayake nini nitakuwa ni mtu wa kushukuru na kutambua kazi ya yesu kristo siku zote katika maisha yangu sitategemea nguvu zangu sitategemea juhudi zangu mda wote nitakuwa namwangalia yesu kristo nikimshukuru mungu kwa sababu ya yesu kristo kristondomanapaanasema mkimshukuru baba daima anasema siku zote mkimshukuru mungu katika kila jambo mkimshukuru mungu haya ndio mapenzi kupitia na ni kupitia yesu kristo kwamba namshukuru mungu kwa sababu ya yesu kristo mungu asante kwa ajili ya damu ya yesu kristo damu ya yesu kristo imeondoa dhambi zangu zote damu ya yesu kristo imenisafisha na uovu wote damu ya yesu kristo imenipa mimi kushinda dhambi damu ya yesu kristo imenifanya imenifanyami kuwa mwenye haki kuwa mtakatifu mtu asiekuwa na hatia asiyekuwa na maaa wala lawama mbele zako mungu nalibariki jina lako nakushukuru kwa sababu ya yesu kristo mwanao bila yesu nisingekuwa na uhusiano nawewe asante mungu wangu ulimtoa yesu kristo kama kipatanisho kama upatanisho na rafiki hivyo ndivyo tunavyoishi kwa kutegemea neema ya mungu na sio kila sa ni mwenye dhambi si, ulipomwamini yesu dhambi yako iliondolewa ndivyo biblia inavyosema kama uamini nenda kasome matendo ya mitume mbili alafu uanze mstari wa ha8 huende matendo ya mitume tatu utakuta alafu uende matendo ya mitume 1 mstari wa 43a alafu uende luka is4 mstari wa 47b utaona kwamba unapomwamini yesu dhambi yakwe inaondoka na kama dhambi inaondoka maanake ae umekuwa mwenye haki kwanini kwa sababu amekuokoa amekutoa katika dhambi <coughs> akuningiza katika nini katika ufalme wa mwanawapendo lake siikaa tunakwenda sawasawa rafiki tnakuonyeshe kitu tmth eye thukaingia timotheo wa kwanza 2shazunasma hiv kwa sababu mungu ni mmoja nampatanishi kati ya mungu na, mwana, na wanadamu ni mmoja mwanadamu kristo yesu kwa hiyo anayetupatanisha sisi na mungu ni yesu kristo hakuna mwingine yeyote anayeweza kumpatanisha mwanadamu na mungu anayeweza kupatanisha wanadamu na mungu ni yesu kristo sasa ukiwa na hilo nataka nikuonyeshe na umuhimu wa kutia imani yako kwa yesu kristo nini kitatokea twende waraka wa yohana sasa Mla, waraka wa kwanza wa yohana mlango wa pili mstari wa kwanza sasa najua kuna mistari ngieza kusoma mlango wa kwanza nataka niache kwanza hiyo tutaisoma kwanzia wiki ijayo lakini leo nataka uangalie anasema hivi angali hchikitnasemahiv aakwanzayohana 2 anasema watoto wangu wadogo nawaandikia haya ili kwamba msitende dhambi haya, haya mambo na ni ili msitende dhambi dambi anasema na kama mtu akitenda dhambi na kama hajasema endapo anasema na kama yani kama imetokea kwa hiyo maanaake ni kwamba ujeifanya maksudi imetokea anasema na kama mtu akitenda dhambi anasema na kama mtu akitenda dhambi tunaye mwombezi kwa baba yesu kristo mwenye haki naye ndiye kipatanisho kwa dhambi zetu wala si kwa dhambi zetu tu bali na kwa dhambi za ulimwengu wote kwa anasema itakapotokea mtu amefanya dhambi tunaye mwombezi ili neno mwombezi ukisoma kwenye lugha ya kiingerezi anasema ni advocate kwa lugha ya kigiriki anasemaal maanaake anasema, anasema unaye wakili unaye wakili ambaye anasimama mbele za mungu kwao imetokea kama imetokea umefanya dhambi unaye yesu yuko mbele za mungu yeye ndio wakili wako anasema baba ni kweli john amefanya dhambi lakini kumbuka nilikufa msalabani nikalipia hii dhambi lakini kumbuka damu yangu imemuosha jon na hii dhambi kayo zingatia kwamba jon yuko huru kwa sababu ya imani yake kwangu na kwa sababu ya imani yake katika damu yangu kwao hili kosa lilofanya leo hii lisihesabiwe dhidi yake si naona maisha yanavyokuwa mazuri hayo ndo maisha ya neema rafiki hayo ndo maisha ya neema na ndio maana utakapoingia kwenye maombi utakuwa unamshukuru yesu kwa kuwa ni wakili wako lakini unamshukuru na mungu baba kwamba mungu unanipenda mno hukutaka uhusiano wangu na wewe uingie dosari ya aina yeyote sio tu kwamba ulimtoa yesu kristo afe msalabani ili amwage damu yake isafishe na kuondoa dhambi zangu lakini pia umemweka kuwa wakili wangu mbele yako kuhakikisha kwamba mfumo wa sheria mfumo wa haki ya mbinguni hainipanish hainipi adhabu kwa sagani yeye ni wakili wangu kwamba yeye sio tu kwamba alipatanisha mimi akaondoa dhambi zangu mbele zako lakini ameondoa na dhambi za ulimwenguu mzima na kwa kuwa imani yako iko kwa yesu kristo sasa hivi basi unakaa mda wote huyo mambo yako anakuwa ni supa mbele za mungu si sasa wakristo wengi hawajui kama yesu ni mtetezi wao si yesu ni wakili wako wala uhitaji kumwomba maadamu imani yako iko kwa yesu kristo maadamu yesu kristo ni bwana na mwokozi wa maisha yako utoal osasa ukirudi mlanmbona mlango wa kwanza amesema tukisema hatuna nawala kula nawalal ndani mwetu lazima uelewe kwenye mlango wa kwanza alikuwa ameuandikiwa kina nani yohana anazungumza na watu walikuwa wanaitwa inaitwa sasa habari ya ni watu ambao walikuwa wanaohen wana, wana nyingi mno kitu cha kwanza walikuwa wanaamini mwili ni mbaya walikuwa wanaamini kwamba yesu akuja katika mwili kwamba yesu alikuwa ni kinimacho dd na, kini na kwamaana hiyo wanaamini kwamba roho ya mtu haijakua na dhambi hata siku moja si kweli baada ya damu kufanya dhambi wanadamu wote walikuwa ni waasi roho yako nafsi yako mwili wako wote tulikuwa ni waasi awa walikua wanakata wanasema wamba m-m, roho ya mtu haija kuwa na dhambi hata sumoja na mnnsma ys aliua hawezi kuja katikamwili waa kwao alikuja ilikuwa ni kiinimacho yuko rohoni mnamwona kama ana mwili lakini hana mwili ndio mzee yohana nawakemea anasema mungu ni nuru ndani yake hakuna giza lolote alafu n anasema kwamba anasema msarul wa saba tukishirikiana sii kwa sisi damu ya mwana wake angalia nianza msarulo watano na hii ndio habari tulioisikia kwake na kuhubiri kwenu ya kwamba mungu ni nuru wala giza lolote alimo ndani yake nawana msarula wa kwanza wa pili na, na watatu anasema lile neno tuliloisikia tuliloliona neno la uzima tumelipapasa tumelishika tumeliona walikuwa kuthibitisha, kuthibitisha kwamba yesu st alikuja katika mwili aawalikua no wanakata l anavyosmanama wa wa tukisema kwamba kam na, yani na mungu tena tukienenda gizani twasema uongo wala walahatufanyi iliyo kweli bali tukienenda nuruni kama yeye alivyo katika nuru tuashirikiana sisi na sisi na damu yake yesu mwanawake atusafishana dhambi yote na kila mtu yesu Christo, mwanake, ni anawaminiyst mwanake i ama ananda katia u anasema kwakuwa unamwamini yesu kristo yeye ni nuru tunaenda katika nuru ya uzima kwa hiyo mstari wa t wn wa anasema tukisema kwamba hatuna dhambi twajidanganya wenyewe wala kweli haimo ndani mwetu hawa nostic walikuwa wanasema kwamba mwanadamu hajawahi kuwa na dhambi na roho ya mwanadamu haiwezi kuwa na dhambi yohana anazungumza aaba asema uongo wote tuliompokea yesu kristo ni kwamba tulikiri tukakubali kwamba sisi tulikuwa ni wenye dhambi ndio maana tukatie imani kwake yesu ambaye ndio neema ya mungu dhambi zetu zikaondolewa hawa walikuwa wanakataa ndicho kitu ambacho yohana anazungumza ts anasema tukiziungama dhambi zetu yeye ni mwaminifu na wahaki hata htuondolee dhambi zetu na kutusafisha na udhalimu wote anaondoa alafu asasa tukisema kwamba hatukutenda dhambi twafanya yeye kuwa mwongo wala neno lake halimweo ndani mwetu lakini sisi wote tulikuwa unatenda dhambi warumi nasema wote wametenda dhambi na kupungiwa na utukufu wa mungu lakini msara unaofuatia anasema wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kupitia ni kupitia imani iliyo katika damu ya yesu kristo kwa kwaio ndo kitu ambacho anazungumzia kwenye mlango wa kwanza kwa hiyo mlango wa kwanza anavozsema hatuna dhambi tuwajidanganya hawakuwa wakiambiwa wakristo walikuwa wanaambiwa watu wanajiitasc lakini wakristo anaambia nini kwenye mlango wa pili kwenye mlango wapili mzo anasema watoto wangu wadogo nawaandikia haya ili kwamba msitende dhambi na kama mtu akitenda dhambi tunaye kwa baba ani wakili yesu kristo mwenye haki naye ndiye kipatanisho kwa dhambi zetu wala si kwa dhambi zetu tu bali na kwa dhambi za ulimwengu wote kao ni yesu kristo peke yake ndiye anayeweza kusimama mbele za mungu na kutupatanisha yee ndo mpatanishi wetu mpatanishi wako sio dheebu lako mpatanishi wako sio maombi yako mpatanishi wako sio kufunga kwako wala mpatanishi wako sio zaburi51 mpatanishi wako mbele za mungu ni yesu kristo na ndio maana lazima imani yako uelekeze kwa yesu kristo lazima ues lazima uingie kwenye pumziko kwamba yesu kristo ndiye mpatanishi wangu na kakuayrs ni mpatanishi wangu ninajua kwamba ninajua amba kwa ninajua kwamba ninajua, kwa ninajua mimi mbele za mungu nakubalika mimi mbele za mungu ninakibali sio kwa sababu ya mema niliyoyafanya mimi lakini kwa sababu ya utii wa yesu kristo kwa sababu ya kufa msalabani kwa yesu kristo kwa sababu ya damu yake yesukris kumbuka nimekusomea yohana wa warumi yohanafes warum mar anasema lazima imani yako ielekezwe kwa damu ya yesu kristo hicho ndicho ambacho kinatupa uhusiano na mungu na pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwao wote wanaomba rehema ovyo kila dakika ni kwa sababu hawana imani kwa yesu kristo wala kwa damu ya yesu kristo wanaimani katika matendo yao mema na kwa sababu hiyo basi biblia inasema kwamba wewe unakuwa uko nje ya okovu maisha ya uokovu lazima ya atakuwa magumu Poate brec cât cărută malizia. unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya Za yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu urumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au67524 au789242 nitarudia au 67522 au 789522 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio mapumziko mafupi kumbe yesu ndio wakili wangu mbele za mungu m nataka kuwana wakili mbele za mungu jambo la kwanza ni kumpokea kama bwana na namokozi wa maishaya sea mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aundoe dhambi zangu kisha akafuka mwenye haki wenye kwa kinywa changu ya kuwa yesu ua waauashaktia maisha yanuuwa maisha yan aa amaana mmi sasa ni mwana wa mungu afimefanya maombe mafupi ninakukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo ili tuombe tusimame na wewe tufurahi pamoja na wewe na ukabidhi mikononi mwa yesu kristo na kwa neno la neema yake pamoja na nguvu za roho mtakatifu ili tuweze kuimarisha basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mj ama tupigie simu namba au 242, au 76452267227895242 nitarudia au 76522 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi