imani yangu kwa kwa kwa kwa yesu ni na nimeitikia mungu na manayo, mungu mungu ananihesabia haki na haki haki tu kwamba kwamba pia nanipuza. kumbuka warumi wote wametenda dhambi lakini wanahesabiwa bure neema neema yake mengine kupitia nema, kupitia kibali cha upendeleo anaamua nitafanana nitakuwa mwana aaaaaaaaaeanoutbandtawan bili itakuwa nafanana na yesu yesukristpopote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi linafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku iya leo ili kuweza kusikia kile ambacho bwana yesu ametuandalia Uh, kumbuka tu kwamba mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu kama unasikiliza kwa njia ya redio lakini kama unatofuatilia kwenye facebook kwenye youtube na kwenye podcast basi mafundisho haya yanakuwa posted kila siku lengo na kusudi la mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako unanisikiliza na kukupatia maarifa ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maai ufiii ama kisto uwez kuzunguma st uwz kutnda na sndiuaiaum ati a mwenye haki ataishi kwa imani na akisitasita basi mungu anasema nafsi yangu haitamfurahia na lengo la vipindi vya neema na kweli mimi pamoja na timu yangu ni kuhakikisha kwamba kwa wewe unampendeza mungu muda wote kwa kukuwezesha wewe kuishi kwa imani kukujengea kujiamini kujitambua na kuenenda ama kuishi kwa imani basi nakukaribisha katika kipindi cha leo nikisema asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine watusikilize kwa, kwa njia ya redio watufuatilie kwa njia ya facebook watufuatilie kwa njia ya youtube pamoja na kwenye podcast kazi yenu ni njema tunasema asante sana kwa ajili ya kuhamasisha watu kwa kufanya hivi tunasababisha watu kumjua yesu kristo na kumjua mungu zaidi kumbuka bwana yesu anasema katika yohana 17 anasema kama vile ulivyompa wote wenye mwili ili awape uzima wa milele na uzima wa milele ndio huu wa kujua wewe mungu wa kweli wa pekee na yesu kristo uliyemtuma hiyo basi rafiki unaposhirikisha wengine wakasikiliza vipindi vya neema na kweli wakasikiliza mafundisho ya neema na kweli alafu wakajitambua wao alafu wakaweza kumfahamu mungu pamoja na kumjua yesu kristo na kumjua mungu makwamba unachangia katika uzima wao wa milele Tuna, na, pia nishukuru kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakifanya maombi pamoja nasi tunasema asante lakini pia tunashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa n wa vipindi vya neema na kweli utajuaje kwamba wewe unatakiwa kuwa kumbuka nilitoa mwaliko wa watu m5 kuwa ptn kwa shilingi elfu kmi kila mwezi katika vipindi vya neema na kweli unasema utajuaje kama wewe unatakiwa kuwa wa vipindi vya neema na kweli kama unasikiliza vipindi vya neema kila siku basi ni uthibitisho tosha kutoka kwa mungu kwamba wewe unatakiwa kuwa ptn wa vipindi vya neema na kweli na kupitia, kupitia kazi yako na mchango wako basi mungu anafanya mambo makubwa katika kubadilisha maisha ya watu na mwisho wa siku siku utakaposimama mbele ya kristo basi kristo atakua ametambua mchango wako katika kusababisha maisha ya watu kubadilika e, tunaendelea na kwa kama hujafanya hivyo kwa maana ya kwamba kuitikia kuwa za vipindi vya neema na kweli basi nakukaribisha uweze kufanya hivyo sio lazima ni swala la hiari lakini pia ni fursa ya yawewe kufanyia mazoezi imani yako maanaake imani ambayo fanyiwi mazoezi then haiwezi kuleta matunda yakobo anasema imani ambayo haifanyiwi kazi ni imani iliyokufa haizai na watu wengi imani zenu ni tasa kwahio unakupa fursa ya kufufua imani yako especially katika eneo hili la fedha na uchumi kwa kushiriki katika vipindi vya neema na kweli tunaendelea na somo letu linalosema kwamba neema ni msingi imara wa okovu na mstari tunaosimamia ni waefeso mbili mstari ule wa nn hadi wa tisa waefeso mbili mstari wa 8 hadi wa tisa ntasoma Arasema, e, anasema anasema, anasema, anasema. kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu wala si kwa matendo mtu awayo yote asije akajisifu sasa huwa napenda kutumia tafsiri ya bibilia ya neno imeweka vizuri zaidi anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani wala si kwa matendo yenu mema wala si kwa matendo yenu mema hii ni zawadi yani uokovu ni zawadi kutoka kwa mungu si kwa matendo ili mtu awae yote asije akajisifu na shida likueleza kipindi kilichopita kwamba tume, tumeingiziwa mtizamo uh, kwamba uokovu ni kwa ajili ya kwenda mbinguni uokovu ni kwa ajili ya kuepuka jehanam na kwenda mbinguni na ni kweli unapookoka jehanam utaiepuka na mbingu utaiona lakini nikakueleza kipindi kilichopita kusudi la mungu kukuokoa wewe kusudi la mungu kuniokoa mimi haikuwa ili twende mbinguni ilikuwa ni ili mimi na wewe tupate kuwa wana wa mungu na sio wana wa mungu tu wana wa mungu wanayefanana na yesu kristo usisahau hilo unajua sasa sengele tunakosa ma- tunajaribu kufundisha hivi lakini tunatambua kwamba tunavokua kama kwenye redio na kwenye mitandao ya kijamii na nini tunazungumza na watu tofauti tofauti na tunazungumza na watu ambao wanauelewa tofauti tofauti na tunachofanya tunajaribu kuzungumza katika namna ambavyo ili tuweze kuwaleta watu wote tuweze kwenda sambamba waweze kuelewa See, ili uweze kuelewa kile ambacho mungu anafanya sanyingine lazima urudi kwenye bustani ya eden Uangale kusudi la mungu mwanadamu lilikuwa uanga la ia lazima urudi pale na ukirudi pale ukaona utaona kwamba mungu alisema kwamba natufanye mtu kwa sura yetu na mfano wetu waende wakatawale samaki wa baharini ndege waangani e, apa tukasome ili nikuonyeshe kitu kwa sababu najaribu kujenga hoja hapa twende mwanzo mlango kwanza msara wa 6 angalia mungu anavosema anasema mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu wakatawale samaki wa baharini na ndege wa angani na wanyama na nchi yote pia na kila chenye kutambaa kitambaacho juu ya nchi sasa anasema mungu akasema natumfanye mtu kwa mfano wetu kwa sura yetu o lengo la mungu ilikuwa ni kwamba awe na mwanadamu ambaye atakuwa yiko katika sura na mfano wa mungu mwonekano wake na utendaji kazi wake na bibilia inatueleza katika mstari ule wa ish7b anasema mungu akaumba mtu kwa mfano wake kwa mfano wa mungu alimuumba mwanamume na mwanamke aliwaumba kwa hiyo tunachoweza kusema ni kwamba adamu na eva walipoumbwa waliumbwa wakiwa katika sua nafano wamwakiwa katika sura na mfano wa mungu na tunafahamu mlango wa watatu mwanzo mlango wa watatu eh, shetani akamdanganya eva na hivyo basi eva akala matunda ya mcu wa ujuzi wa na mabaya pamoja na adamu mwenyewe na walipyokula ikatokea distortion, ikatokea sura waliokuwa nayo sura na mfano wa mungu waliokuwa nayo ikavurugika ndio maana ukisoma warumi t23 anasema wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu kwa maneno mengine mwonekano wao kwa maana ya sura na mfano wa mungu ikavurugika sasa baada ya hapo watu wote waliozaliwa eh, ukienda kwa mfano uh, mwanzo mlango wa watano angalia mwanzo mlango wa tano tuanze msar la kwanza anasema hiki ndicho kitabu cha vizazi vya adamu siku ile mungu alipoumba mtu kwa sura ya mungu alimfanya kwahio anakwambia adamu alifanywa kwa sura ya mungu anasema mwanamume na mwanamke aliwaumba akawabariki akawaita jina lao adamu siku ile walipoumbwa kwahio adamu na eva waliumbwa wakiwa na sura na mfano wa mungu le mtai watatu anasema adamu akaishi miaka mia na akazaa mwana kwa kwa sura sura yake mfano mfano wake akamwita jina lake mungu alivyokuwa amekusudia ilikuwa ni kwamba adamu ameumbwa katika sura na mfano wa mungu. na wa wa ndio kwenye luka mlango mstari aa mtiririko wa, wa vizazi chimbuko la yesu toaviza anasema adamu mwana wa mungu Ko adamu na eva walikuwa katika sura na mfano wa mungu lakini kwenye mwanzo mlango wa tatu dhambi ikaingia dhambi ilivyoingia ikavuruga hii sura na mfano wa mungu ndio maana ndomaana warumi arum nasema wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu sasa kilichotokea ni kwamba baada ya hapo adamu na eva walipozaa watoto watoto wale hawakuwa na sura na mfano wa mungu tena wakawa na sura na mfano wa adamu ndicho nachokisemap akaja mstari wa tatu adamu akaishi miaka mia na thelathini akazaa mwana kwa sura yake kwa mfano wake akamwita jina lake seti kwa hiyo yesu anapokuja duniani tunaambiwa kwenye bibilia kwamba yesu anaitwa ni adamu wa mwisho ukisoma kwenye warume mlango wa tano ukaanza mstari lo wa kumi na mbili ukaenda kwenye wakorinto mlango wa kwanza ukaenda mstari wa kumi na tan ukaanza mstari wa araundi 4ba tan pale utaona kwamba yesu anaitwa adamu wa mwisho kwa hiyo nikakueleza kipindi kilichopita kwamba mungu akaamua kwamba anataka mimi na wewe tufanane na yesu kristo tuwe tuna mfano tuwe tuna sura na mfano wa yesu kristo kama vile ambavyo seti na watoto waliofuatia walikuwa wana sura na mfano wa adamu kumbuka adamu mwanzo kabla ya kufanya dhambi alikuwa na sura na mfano wa mungu kwayo yesu anakuja ili nini ili aturudishe sisi turudi katika sura na mfano wa mungu ndio maana nikakwambia jana katika kipindi kile kwamba tuende kwenye warumi nn si, narudi nyuma kidogo ili kukupa picha nzima si, mbingu sio lengo lengo ni wewe kufanana na yesu kristo lengo ni wewe kuwa mwana wa mungu unayefanana na yesu kristo hilo ndio lengo la mungu mbinguni haya ni matokeo ya na a biblia inasema mungu pamoja nasi mpango wa mungu ni kukaa duniani kuamia duniani sio hatukwenda mbinguni sahivi watu wanakwenda kule kwa sababu hitimisho alijafikia bado mwisho utakapofika ambapo adui wa mwisho atakuwa ameshindwa ambaye ni mauti yesu atarudi na watakatifu wote na watatawala hii dunia hii dunia ni ya mungu sio ibilisi mtu sija akudanganya hata siku moja <laughs> mungu akuumba hii dunia kwa ajili ya ibilisi na watoto wake mungu ameumba hii dunia kwa ajili ya watu wake na lengo la mungu mpango wa mungu tangu kitabu cha mwanzo ni yeye aamie duniani domana waakfu wot walioko mbinguni watarudi wa kaomtza aau aasoma aoi kwanza mlango wa wasita kasoma aoin mlango wa wasita wa utaona mungu kasoma was mlango wa mpaka wa lengo lengo la mungu ni kukaa katikati ya watu wake maana tunaitwa wapili msa waishiia wab noaa nyumba ya mungu tunaitwa maskani ya mungu mungu pamoja nasi hilo ndio lengo la mungu sasa ibilisi akaingiza utapeli na uongo akaanza kupiga propaganda mbinguni mbinguni Hili nini tumwachie afanye vurugu hapa duniani kama uashukuruwe na mungu lengo lake ni kubwa zaidi ndoanasema yesu kristo ametufanya sikuwa wafalme na makuhani nasi tunamiliki juu ya nchi kasomehoutaona hatumiliki mbinguni tuna miliki juu ya nchi akasomaufunuo mlango wa tano mstari wa t hadi wa kui hmm? okay. tupiga watotondi warumi warumi nn mstariwa hadi wa 3 anasema maana wale aliwajua tangu asili maanake wale ambao mungu aliwajua tangu asili kwa mana wengine kabla ya kuwekwa misingi ya ulimwengu aliwachagua tangu asili wafananishwe na mfano wa mwanawake ili yeye yeye nani yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi na wale aliowachagua tangu asili hao wa, akawaita na wale aliowaita hao akawahesabia haki na wale aliwahesabia haki hao akawatukuza kwa hiyo inamaana kitendo cha ujio wa yesu kristo ninapotia imani yangu kwa yesu kristo nakuwa nimeitikia mwito na mwaliko wa mungu na kwa maana hiyo mungu ananihesabia haki na sio tu kwamba ananihesabia haki pia ananitukuza kumbuka warumi ta hta anasema wote wametenda dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu mstari unaofuatia anasema na lakini wanahesabiwa haki bure kwa neema yake mungu kwa maneno mengine kupitia neema kupitia kibali cha upendeleo nsichostahili mungu anaamua kwamba mimi nitafanana na yesu kristo mimi nitakuwa mwana wa mungu mbili nitakuwa nafanana na yesu kristo ndivyo ambavyo mungu ameamua kwamba mmoja wewe ulipompokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako kwamba mmoja wewe umekuwa mwana wa mungu mbili ni mwana wa mungu unaefanana na yesu kristo sasa kama unafanana na yesu kristo swali linakuja yesu kristo anafananaje tuenda tukasome sehemu si mbili tuanze na yohana na mlango wa kn alafu ntaanza mstari wa sita sikia mazungumzo ya bwana yesu na mitume yesu akamwambia mimi ndimi njia na hapa akamwambiapaamjbu tomasi yesu akamwambia mimi ndimi njia na kweli na uzima mtu haji kwa baba ila kwa njia ya mimi saba kama mngalinijua mimi mngalimjua na baba tangu sasa mnamjua tena mmemwona filipo akamwambia bwana utuonyeshe baba yatutosha yesu akamwambia mimi nimekuwapo pamoja nami siku hizi zote wewe usinijue filipo aliyeniona mimi amemwona baba basi we wasemaje utuonyeshe baba kwa yesu anasema aliyeniona mimi amemwona baba kwa maana ya mungu huo okay. ni ushahidi wa kwanza kwamba yesu anafanana nani na mungu tende wakolosai wakolosai mlango wa kwanza na msariulo wa k5 wolsai o5 nianze, nianze msari wa ta5 anasema hivi ae mungu alituokoa kutoka katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake kumi na nne ambaye huyu mwana wa pendo lake ambaye katika yeye huyu mwana tuna ukombozi yaani msamaha wa dhambi kwa hio kupitia huyu mwana wa mungu tumepata msamaha wa dhambi na ukileta wazo la waefeso moj 7 anasema tumepata msamaha wa dhambi sawasawa sawa na wingi wa neema ya mungu anasema naye yani huyu yesu ni mfano wa mungu asiyoonekana mzaliwa wa kwanza wa viumbe vyote na kule kwenye warumi nn29 anasema kwamba mungu ametwita ili tufanane na mfano wa mwana wake ili yeye mwanawake awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi o kwa anasema kwamba yesu ni mfano wa mungu asionekana kwo kama mimi na wewe tumeitwa ili tufanane na yesu tuwe katika mfano wa yesu maanake ni kwamba mimi na wewe tumerudishwa katika hali ambayo adamu alikuwa nayo nini katika sura na mfano wa mungu hilo ndio lengo la mungu rafiki kwamba ametuokoa ili tuwe wana ambao wana sura na mfano wake wa ambao wana sura na mfano wa yesu kristo na yesu kristo ana sura na mfano wa mwana wa mungu adamu alipozaa watoto alizaa watoto ambao wako katika sura yake na mfano wake na kwa manao mimi na wewe leo hii tuliozaliwa mara ya pili tuko katika sura na mfano wa yesu kristo na kitu ambacho ibilisi hataki ajue ni hicho rafiki hataki wewe na mii tujue kwamba tumeumbwa katika sura na mfano wa yesu kristo kwamba vyovyote yesu kristo alivyo ndiyo as tulio lienui hilo ndilo ambalo alitaki ndio maana alitainutumia watu mbalimbali kujaribu kutukandamiza na na kusema yes pamoja na kwamba nakamba umezaliwa mara ya pili ni ni mwenye mwenye dhambi dhambi pamoja na wewe wewe ni mwenye dhambi, utubu na na kwamba kwamba umeokoka unatakiwa kuomba rehema kila siku anakuvuruga anakudanganya unafanana lakini yapili iwenyeam pamojanakamba mara ya pili amnafanaa na adamu weo ulizaliwa mara ya pili unafanana na yesu kristo na yesu kristo iko katika sura ni sura na mfano wa mungu walio katika sura na mfano wa adamu maanaake ni kwamba wamechukua sura na mfano wa adamu ambao alikuwa n ni ya ham si adamu alivyofanya dhambi maanaake ni kwamba sura na mfano wake ile sura na mfano wa mungu ilikuwa distorted kwa lugha ya kiingereza tunasema hivyo ilivurugika ndo mana warumi nasema wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu kwa manano mengine utukufu aliokuwa nao adamu baada ya kula matunda ya mtu wa ujuzi wa memba na mabaya sio utukufu aliokuwa nao kabla ya kula yale matunda na nandoo maana mungu anasema kwamba wale aliowajua akawaita wale waliowaita akawahesabia haki wale aliowhesabia haki akawatukuza maana ake nini ameturudisha katika mpango na kusudi la mwanzo kwamba mwanadamu anaumbwa katika sura na mfano wa mungu hiyo ndio picha kubwa ya uokovu rafiki mbinguni ulipozaliwa <laughs> mara ya pili huko mbinguni tayari na ukitoka nje au mwili utajikuta huko mbinguni lakini bado utarudi mwisho adui wa mwisho atakapokua ameshinda pa duniani ambaye ni mauti utarudi na yesu na kufa uende mbinguni ama ukaamua kama uwu, nataka, unataka unataka kubakia kwamba m ukamua a uumaga unataa kuakia kwamba yesu euis atakaporudi atakukuta huko gado kwamba umepiga timu hapa duniani kwamba umemsambaratisha mauti na ibilisi na kazi yake ote nawee uko hapa mbukatumepewa roho mtakatifu kwa ajili ya kazi hiyo roho mtakatifu amekuja ili kuhakikisha adui wote wa yesu kristo wanawekwa chini ya miguu yake na waorinasema adui wa mwisho atakaesambaratishwa ni mauti ni wa mwisho sio kwa maana ya muda ni wamwisho kwa maana ya cheo kwao mwanadamu atakapoanza kushinda mauti mwisho unafika yesu kristo anarudi na mwaliko wa watakatifu tunaveshwa miili ya utukufu alafu tunamiliki na kutawala hapa duniani milele hii dunia mungu akumuumbia ibilisi na awara zake nonoono no nosaa nono no, no, no, no, no, no, no, no madamu hii dunia iliumbwa kwa ajili ya mungu mungu aliumba kwa ajili ya wana wa mungu iliumbwa kwa ajili ya watoto wa mungu najua mtuasiakudanganya aksa wapili mlango watatu swa ataszwanzaj anh anazungumzia watu hakuwa anazungumzia ili tufe kasome kwenye zaburi anasema vyote nyota mwezi dunia jua na vitu vyote vinadumu milele soma bibilia usisome tu nusunusu lengo la mungu ni niaamia hapa duniani ko wokovu tumeokolewa kwa neema hii neema ni zawadi kutoka kwa mungu hatukustahili huu wokovu ni zawadi kwa nini ni zawadi kwa sababu mimi na wewe tulikuwa katika sura na mfano wa adamu na kwa kwakuwa tulikuwa katika sura na mfano wa damu sura yake ilikuwa nini sura yake ilikuwa ni ya dhambi na kwa kwamano mimi na wewe tulichokuwa tunastahili ni mauti warumi warum mlano w5 ndivyo navyosema hivyo lakini pia ukienda kwenye, kwenye warumi warumis mshahara wa dhambi ni ni mauti bali karama zawadi ya mungu zawadi ya mungu ya nini zawadi ya haki ni uzima wa milele kwa hiyo tulikuwa tunastahili kufa tunastahili kuninginizwa lakini mungu kwa kuwa ni mwingi wa rehema kwa mapenzi yake makuu cnturui kwenye waefeso 2n haleluya yaani ukielewa hivi vitu rafiki utapeta ibilisi atakaa mbali na wewe na hoja za uongo na porojo za ibilisi ambazo analeta kwa watumishi ambao hawana ufunua wa kristo utakaa nazo mbali ndio maana banaeza usema utaijua kweli na kweli itakuweka huru sikia wa efeso 2inavyosema lakini mungu kwa kuwa ni mwingi wa rehema kwa mapenzi yake makuu aliyotupenda hata wakati ule tulipokuwa wafu kwa sababu ya makosa yetu kumbuka mshahara wa dhambi ni mauti alituhuisha ama alitufufua pamoja na kristo yaani tumeokolewa kwa neema hatukustahili kufufuliwa pamoja na kristo lakini ni kwa sababu ya neema ya mungu alafu sikmsar wa sita anavyosema akatufufua pamoja naye yani kristo akatuketisha pamoja naye katika ulimwengu wa roho katika kristo yesu sasa sikia nisome kwenye lugha ya, ya kiingereza anavyosema anavyosemau msari wa sita habari njema anasema kwa kuungana na kristo yesu mungu alitufufua pamoja naye tukatawale pamoja naye mbinguni tutawale pamoja naye katika mbingu sasia nkejeivia navyosema and raised us up together and made us sit together in the heavenly places in christ jesus In the heavenly o maanake ni katika mbingu katika mbingu kwao wewe rafiki ulipompokea yesu kristo ka bwana na mwokozi wa maisha yako sio tu kwamba ulitengwa na umauti na dhambi aliyokuwa nayo adamu lakini pia umepewa asili mpya ya haki asili ya utakatifu mungu anasema hauna hatia hauna mawaa wala lawama mbele zake na kwamba wewe sahivi umeketi mkono wa kuume wa mungu unatawala unamiliki na kutawala pamoja na yesu kristo katika uzima katika uzima hayo ndo matunda ya okovu ndio maana mchakato mzima ni neema ni kibali cha upendeleo usichostahili hakuna mtu yoyote wala kundi lolote la watu walikaa kwenye mfungo wakamwomba mungu no hili ni kusudi la mungu ni utashi wa mungu ni mapenzi ya mungu ni maamuzi yake mwenyewe kwa sababu ya rehema yake na neema yake ameamua kutuokoa ko uokovu wetu ni zawadi hautegemeani na matendo mema matendo mema ni matunda ya uhusiano ambao ninao na mungu kupitia yesu kristo ndio maana akaamua kutufanya tuwe wana wanaomfanania yesu kristo ukishamfanania yesu kristo maanaake ni kwamba outomatikali utafikiri kama kristo utazungumza kama kristo utatenda kama kristo na hivyo matendo yako yatakuwa ni kama ya kristo ndio maana waefeso hadi 11 anasema akatoa wengine kuwa mitume wengine kuwa manabii wengine kuwa wainjilisi wachungaji na walimu kwa kusudi la kukamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke ili mwili wa kristo upate kujengwa mpaka sote tutakapofikia umoja wa imani na kuwa na maarifa kama ya mungu na kuwa mtu mkamilifu na kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa sababu ya kuokolewa mimi na wewe ni ili tufanane na yesu kristo ili yesu kristo awe mzaliwa wa kwanza miongoni mwa ndugu wengi ni ili mimi nawe tuwe wana wa mungu na yote hii ni neema ni zawadi sio kwa sababu ya chochote tulichokifanya lakini ni zawadi kwa sababu ya mapenzi ya mungu tupate breki tukirudi tamalizia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi na, na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752 au789242 nitarudia sifuri, sifuri, 52 au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi unasema rafiki nimekusikiliza nimekuelewa na mimi nimeua s i iawaawauwamia udiata sua amfanowaguhata ya kwanza ni kama wa yako. Fanya yako. Sema mungu nimesikia habari nuonguangu saaa njem aiuas mwanao auf aaondoe dambi zangu kisha kafufu mi maisha yangu a bwana na canu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki amefanya maombi mafupi karibu katika familia ya mungu yesu kristo pamoja na roho wake akutunze kupitia neno lake ili uwe mtu mkamilifu siku zote za maisha yako basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu 0764- namba 063- 76522a672au789242 nitarudia au 76452267 t5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi