sababu ya dhambi ya adamu ilisababisha sio tu kwamba tulikuwa waasi lakini tulikuwa watumwa bwana yesu anasema kila atendaye dhambi ni mtumwa wa dhambi kwa hiyo tukawa watumwa kwa hiyo namna pekee ilikuwa inabidi tutoke katika ule utumwa ni kwa mungu kupitia damu yake kupitia damu ya mwanaye yesu kristo aje atununue kwa kwao mimi nawe tumenunuliwa ndoanasema sisi ni mali ya mungu wala sio mali ya mtu mwingine umenunuliwa kwa dam ya thamani kwaho tunamazunguzia swala la dhambi kuondolewa ni swala la wee kukopolewa ni swala la mini na wee kununuliwa ndo maana huwezi ukanunuliwa na maneno waswahili wanasema mkono mtupo wa ulamu popote pale ulipo rafiki inakkaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami siku yaleo ili kuweza kusikiliza kile ambacho roho wa yesu kristo ametwandalia kumbuka tu vipindi vya vyaneema nakweli ni vipindi ambavyo vinakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kama huu kwa maana kama unasiza kwa njiaya lakini pia kaw nafuatilia kwenye wenye pamoja nafykskiza na ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike maal ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo Uh, kumbuka kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo hivsfanya maamuzi ya kufikiri vizuri nazingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini yuko naamba uapa thaa walwamtafaadii na, wa na ndio maana basi tumetengenza vipindi tumetengeza vipindihvaweli tukiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili mwenendo wako wa kila siku uweze kumfurahisha mungu uweze kumpendeza mungu asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kuskiliza vipindi vya neema na kweli e, kwa njia ya redio kwa njia ya facebook kwa njia ya youtube pamoja na podcast lakini pia asante kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa ptns wa vipindi vya neema na kweli kazi yako ni njema unasema ntajuaje inatakiwa kuwa wa vipindi vya neema na kweli njia ni rahisi sana kama unapenda kusikiliza vipindi vya neema kila siku maana yake ni kwamba uwewe mmojawapo ambaye mungu amekualika uweze kuwa wa vipindi vya neema na kweli unaweza ukaspoti kwa amunt yoyote e, uamuzi ni wa kwako lakini nilikuwa nimealika 5 wa elk kila mwezi ukiweza hiyo kama unapungufu ukiwa na zaidi pia unakaribishwa kwa hiyo ninakukaribisha uweze kuwa wa vipindi vya neema na kweli kumbuka en oa ane mstariulowanane awatisa alafu leo tutapiga hatua kidogo mbele lakini napenda nisome tu mstari na ntasoma <coughs> kutokea kwenye biblia a tafsiri ya neno fs 28 anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani wala si kwa matendo yenu mema wala si kwa matendo yenu mema hii ni zawadi kutoka kwa mungu si kwa matendo ili mtu awaye yote asija kajisifu sikia pia habari njema tafsiri ya tafsiriya habari njema nasema hivi maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani jambo hili si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu wala halitokani na matendo yenu wenyewe asije mtu akajivunia kitu sasa hebu kuna kitu nataka tukijadili hapa kupitia kwenye hii tafsiri ya bibilia habari njema alafu utaweza ukapata picha um, anasema maana kwa neema ya mungu mmekombolewa nataka tuangalie neno kukombolewa Si, sa nyingine tunasoma tuna kwa sababu neno kukombolewa ndo neno ambalo limetumika katika waefeso mojasaba likatumika pia katika wakolosai moja kumi e, na nne sasa nisikilize vizuri tunapozungumzia kukomboa maana ake tunazungumzia kitu ambacho ama kilikuwa kimewekwa rehani e? unafahamu unachukua unachukua e, unaenda labda e, ku, ku, kuna namna mbili yakukomboa kitu namna ya kwanza ni kwamba nimekwenda dukani labda okay, nimeenda kwa fundi wa redio ama fundi wa televishen nikaenda nikapeleka televishen yangu ama simu nimechukua simu yangu ya mkononi nikapeleka kwa fundi, fundi, fundi shilingi elfu Namambia, okay, nikupe anakubali yaonohiini simu yangu baada ya siku tatu fundi anakuwa amemaliza kutengeneza ile simu maana ni kwamba napompa shilingi elu h maanaake ni kwamba atanipa simu yangu sasa inawezekana ikawa siku tatu zimeisha kamaliza kutengeneza simu lakini sijapata hiyo hiyo hela kutafuta zimeishakamazkutengez nikutana na mtu anauliza huruma uh, vipi simu siu naambia simu yangu ilikuwa mbovu nimepeea kwa fundi In fact, imesha tengamaa nimmepungukiwa na l ya kukomboa ningepata lfigeenda kuikomboa hiyo ni njia mojawapo ya kukomboa kitu njia nyingine maanaake ni kwamba nakwenda labda nahitaji hela e, chukulia labda natakiwa kusafiri kutoka upande mmoja wa upande mwingine ama mimi labda nafanya mfano mdogo labda nina pikipiki yangu na imetokea mtoto anatakiwa ada ya shule na ili jambo ni la haraka labda ndo anafanya mtiani wake wafomfua wa kumaliza na o nimeambiwa nisipolipa shilingi lakitatu ama lakitano hiyo manake niama mtoto atafanya, <coughs> atafanya mitiani <coughs> na asipofanya mtihani mwaka huu anake nikama lazima asubiri mpaka mwaka ujao kwaio kakua kwa, inantia kwenye pressure, basi naamua kwenda kwa mtu bwana niazime shilingi lakinn natakiwa na kupeleka shule alafu pikipiki piki yangu hii na thamani ya shilingi milioni mbili nanusu naiweka rehani uniazime shilingi laki lakitano nikalipe ada ya mtoto alafu hapa katikati nipe mwezi mmoja mmojaa mezi bi tata ada ya mtoto kwa napotafuta moo pkatkatiaotafuta la lakini kuna maana ya tatu pia ya kuhusu kukomboa mauomboeakukomboa maana ya tatu zamani zamani ilikuwa ni kwamba uh, kuna nilikuwa naweza eh, okay. ukisoma kwenye agano la kale utaona kwa mfano mtu alikuwa anaweza akaenda akakopa alafu akawa hana kitu cha kulipa na kwa sababu hana kitu cha kulipa huyu mtu inabidi awe mtumwa wa yule ambaye amemkopa unakumbuka kwa mfano wakati mmoja ukisoma kwenye stori ya elisha elisha akafuatwa na mama huyu mama alikuwa ni mke wa nabii akawambia elisha eh, mme wangu amekufa wa lakini ameniachia madeni na haya madeni nimeshindwa kulipa na hivyo wanaodai wamesema kwamba wanataka wawachukue watoto wangu wawauze kwaho watoto walikuwa wanauzwa kama watumwa na kwa manao hawa watoto wakishauzwa kama watumwa kama mzazi angekuwa anawtaka kuwapata lazima atafute hela aende akawakomboe mikononi mwa wale ambao wamenunua watoto kama watumwa na hii hichi ndio kinachozungumziwa katika lugha hii ya biblia bwana yesu alisema katika yohana mlango wa nne kila ni wa dhambi. kila atendaye dhambi ni mtumwa wa dhambi na kwa maana hiyo siku ile adamu na eva walipoamua kukaidi wakaamua kuasi maagizo ya mungu mungu aliwambia matunda ya kila mtu wa bustani mwaweza wmkala lakini matunda ya mti wa ujuzi wa mema na mabaya msile siku mtakayokula mtakufa hakika na wao wakaamua kuyala ndio siku ambao walifanya dhambi na bibilia inasema dhambi ni uasi kwa hio ndio siku ambao waliasi lakini waliasi vipi waliasi kwa maana ya walitoka katika uhuru waliokuwa nao chini ya mungu wakaenda wakaingia katika hali ya utumwa chini ya ibilisi kwa hiyo dhambi ikawaingiza katika utumwa na kwa yu, maana hiyo maada dhambi ilikuwa iko juu yao na mfumo wa haki ya mungu unasema kwamba mshahara wa dhambi ni mauti a hawawezi kutoka katika hiyo ali ka wakawa ni watumwa wa dhambi na iblisi kwakuwa ndaliewadanganya na kuwasababisha wengie kwenye dhambi ikawa basi tomat adam na eva maada wako chini adambi, hali hali wa eh? Akaja yesu, Sindyo, ya dambi aka ni watuma kwahio kwa maanake ni kwamba uasi ulioletwa na adamu ukasababisha binadamu wote wakawa ni watumwa na kwa kuwa ilikuwa ni wewe ni mtumwa ulikuwa huwezi ukajiokoa mwenyewe huwezi ukajifungua mwenyewe si lazima ulielewa hilo unahitaji msaada wa mungu tunafahamu mtu kama yusufu aliuzwa na ndugu zake kwa waishmaili waishmaili walikuwa ni wajomba zake na, na, na, na, na, na siowaymbo zake ni baba zake i baba zake wakubwa maanayekumbuka wale waishmaili ndo watoto wa ishmail wakamnunua alafu walivyomnunua wakaenda naye misri alafu wakamuuza misri kwao yusufu akaenda kama mtumwa akapelekwa nyumbani wapointfa ni mungu tu na neema yake ndio maana ndomaanakusoma mwanzo 39 anasema n- yusufu akapata neema machoni pa si kwa hiyo mungu peke yake ndo anaweza kuta katika, katika utumwa kwao anavyosema hapa, hapa najua nimeeleza kwa kirefu lakini sio mbaya anasema maana nasoma habari njema maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani jambo hili si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu kao anasema kwa njia ya neema mmekombolewa kwa njia ya imani tumenunuliwa tumenunuliwaje mmkomokai waefeso mlango ule wa kwanza alafu nitaenda mstari ule wa saba moja kwa moja kwenye pointi anasema hivi ama nianze mstari wa tano mpaka wa saba waefeso mlango wa kwanza mstari wa tano hadi wa saba <coughs> anasema hivi kwa kuwa mungu alitangulia kutuchagua ili tufanywe wanawe kwa njia ya yesu kristo sawasawa na uradhi wa mapenzi yake sasa nikisoma hii hata inogihebu e, naomba huo mstari hapo ntausoma kwenye biblia ya neno naona biblia yaneno aliweka vizuri huo mstari wa tano sikia mstari wa tano kwenye tafsiri ya neno anavyosema anasema hivi kwa upendo yaani mungu kwa upendo alitangulia kutuchagua tuwe wanawe kwa njia ya yesu kristo kwa furaha yake na mapenzi yake mwenyewe kwa furaha yake na mapenzi yake mwenyewe alafu anasema hivi kwa hiyo tunamsifu mungu kwa huruma zake sasa ngoja ni niwch nirudi kwenye, kwenye bibilia ya Swahili union anasema na usifiwe utukufu wa neema yake msarul wa st na usifiwe utukufu wa neema yake ambayo ametuneemesha katika huyo mpendwa mstari wa saba katika yeye an yani kristo katika yeye huyo kwa damu yake tunao ukombozi wetu masamaha ya dhambi sawasawa na wingi wa neema yake kwa hiyo anasema kupitia damu ya yesu kristo tukapata ukombozi ukombozi maanayake tumenunuliwa tumenunuliwa mungu ametununua tulikuwa mikononi mwa blisi mikononi mwa dhambi kwa sababu tulipofanya adamu alipofanya dhambi aliasi na hii dhambi ikatusababisha tukawa watumwa awatumwa kwao dhambi ikatupeleka utumwani kwa ibilisi maana ni kwamba ibilisi akaendelea kutumiliki mpaka hii dhambi itakapolipiwa kwa, kwa damu ya yesu kristo damu ya yesu kristo haikulipwa kwa ibilisi damu ya yesu kristo ililipwa katika mfumo wa haki wa mungu nasema, system of god go isaajust judje kwaho maanake ni kwamba mfumo wa haki mfumo wa sheria mfumo wa haki ya mungu ulikuwa unadai kwamba mshahara wa dhambi ni mauti lakini damu inayohitajika kumtoa mtu katika hichi kifungo ni damu ambayo haina mawaa haina hatia kwaho anasema tukanunuliwa kwa hiyo damu damuasema kwamba angalimassema katika yeye yani kristo kwa damu yake tunao ukombozi wetu masamaha ya dhambi sawasawa sawa na wingi wa neema yake ka tumepata msamaha wa dhambi ama ukombozi tumenunuliwa sasa angalia pia kwenye alosai asa niend o anasema hivi naye yaani mungu alituokoa kutoka katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake ambaye katika yeye huyo mwana wa pendo lake ambaye ni yesu kristo tuna ukombozi yaani msamaha wa dhambi kwa hiyo ukombozi maanaake ni ukombozi maanaake ni kwamba tumenunuliwa ametununua tende nikakuonyesha sehemu tende kwenye peto wa kwanza si ilazima uelewehii kitu ndio maana swala la kutoka kwenye dhambi rafiki sio swala la kuomba maneno kmaaueab wamba dhambi ilikupeleka utumwani na namna pekee naweza kutoka utumwani ni kwawewe kununuliwa sio kwa namna nyingine sia kuomba rehema maneno matupu hayatoshi kukidhi viwango na mahitaji ya mfumo wa haki wa mungu wa sabba, wa sabba, na wa tisa pale anasema na ikiwa mnamwita baba yeye ahukumue kila mtu pasipo upendeleo kwa kadiri ya kazi yake enendeni kwa hofu katika, katika wakati wenu wa kukaa hapa kama wageni nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa si kwa vitu viharibikavyo kwa fedha au dhahabu mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mlioupokea kwa baba zenu maana ake ni kwamba anasema kwa sababu ya dhambi ya adamu ikatusababisha tuende katika mwenendo usiofaa ikasababisha mimi na wewe tuwe watumwa kwahiyo ina maana makosa yote na shuruba zote ambazo adamu alitakiwa azipitie na sisi tunazipitia ndio maana kama wazazi wako walikuwa wamekwenda kwa waganga wa kienyeji kama wazazi wako walikuwa wameingia kwenye matambiko na kadhalika na kadhalika namna pekee unaweza kutoka huko ni wawewe kununuliwa kukombolewa kwao angaloa msar1 tarujia tena nanyi mfahamu kwamba mlikombolewa si kwa vitu vya ribikavyo kwa fedha au dhahabu mpate kutoka katika mwenendo wenu usiofaa mlioupokea kwa baba zenu 1 na tisa bali kwa damu ya thamani kama ya mwana kondoo asiye na ila asiye na mawaa yaani ya kristo kwao anasema tumekombolewa kwaho tumekombolewa kutoka katika madhara ya wasiwa adamu madhara ya uwasi wa adamu sasa cae nikuayishe mali kwenye wakorinto wa kwanza nadhani itatusaidia itaweka picha kamili vizuri wakorinto wa kwanza mlango ule wa msariule msariwa td waishini wakorinto wa kwanza 6t 9di ishi anasema au hamjui ya kuwa mwili wenu ni hekalo la roho mtakatifu aliye ndani yenu mliyepewa na mungu wala ninyi si mali yenu wenyewe anasema wewe sio mali yako mwenyewe alafu anasema ih maana mlinunuliwa kwa thamani mlinunuliwa kwa thamani sasa basi mtukuzeni mungu katika mili yenu anasa mlinunuliwa kwa thamani sasa basi mtukuzeni mungu katika mili yenu kwa anasema mimi na wewe tumenunuliwa tumennuliwa nini tumenuuliwa kutoa katika utumwa wa dhambi tukiwa mlango wa saba mlango wa saba lafu tade kwenye mstari wa ishiri na ngapi moja niangalie mlango wa saba mstari wa ishiin kama ishii uh... uh... na nne kaa anakumbuka vizuriana hojanirudi nyumba kidogo haleluya tutapata tu sahivi mambo yanakwenda vizuri kabisa uh... Uh, ama tufanye hivi kwa sababu nana msari kama nataka kuliponyoka lakini haina shida ya huko hapo hapo twende hivi twende, twende kwenye matendo ya mitume matendo ya mitume mlango wa ishiini na msarihulo wa ishianan matendo ya mitume mlango wa ishirini mstariulo wa ishirini, shina nane sikia paulo anavowambia anasema jitunzeni nafsi zenu na lile kundi lote nalo ambalo roho mtakatifu amewaweka ninyi kuwa uangalizi ndani yake mpate kulilisha kanisa lake mungu alilolinunua kwa damu yake mwenyewe kwa hiyo rafiki anasema kwamba mimi na wewe tumenunuliwa tumenunuliwa kutoka kwa nini kutoka kwenye utumwa wa dhambi si mtumwa alikuwa akishachukuliwa ukitaka kumpata inabidi ukamkomboe kwao unaenda unalipa siju kawa unanyelewa yo kitu <laughs> nakumbuka nakumbuka nakumbuka dada zangu wanaolewa Na alikataa mahari akasema a maiuz watotowatoa bure sitaki kusikia habari ya mtoto wangu analipiwa chochote sitaki chochote mtoto si. Na kuna watu mahari zilitolewa iuzi wa mtotooawn talaka wale wazazi wawanaum wa, wa, wa, wa, ule wanadcaao aturudisheni <laughs> ngombe tulimchukua ngombe stini ataka warudi haiendi hivyo kwao utumwa maanaake ni kwamba mimi na wewe kwa sababu ya dhambi ya damu ilisababisha tukawa watumwa watumwa wa dhambi tukaenda utumwani na namna pekee ulikuwa unaweza kutoka utumwani ni kwa wewe kununuliwa na ndio lugha ambayo inatumika hapa kwamba mlikombolewa kwa damu nini kwa damu ya yesu kristo damu ya thamani sawasawa na wingi wa neema mmekombolewa mmepata msamaha wa dhambi kwo msamaha neno msamaha tafsiri sahihi ilikuwa ni ondoleo la dhambi kwamba dhambi zetu zimeondolewa baada ya damu ya yesu kristo ambapo hapa tunaambia kwamba ni damu ya mungu mwenyewe ilipochukuliwa ikaekezwa kwenye mfumo wa haki wa mungu ikalipiwa ibilisi yakulipwa ibilisi ni mwizi ukikamata mwizi na simu yako unampeleka ndani aliyelipiwa kilicholipiwa ni ule mfumo wa haki wa mungu ambao ulikuwa unadai kwamba lazima ipatikane damu isiokuwa na mawa ndio awa watu watakuwa huru kwa kao anasema mimi na wewe tulinunuliwa kwa hiyo damu tumekombolewa tumekombolewa tulikuwa dam mbomboulatumekena utumwani kama ungekuwa ungekua unafatilia uh, taarifa za habari sasa hivi ukaangalia hata n shirika la habari la televishen la marekani naitwa cnn yao wana, wanaproektyao wanamradiwao moja Project freedom. Nini Project freedom kwa maana ya kwamba wanawafungua wana hivi waafrika wengi sana sahii wanauzwa ulaya kama watumwa watua wanawake wanakuja wanakua wanadanganwap una nafasi ya kuwa kua labda wnamba una nafasiya kndaualda china ulaya au wanachukuliwa hawa wanapelka na naraka zao alafu wanauzwa kama watumwa na wakiuzwa wakafika kwenye ile nchi ya kigeni kule wananyanganywa papot kw hawa wanaanza kufanya kazi kama watumwa hili jambo limejaa sana limejaa sana w, w, indonesia wako wa indonesia wanakwenda uharabuni kuna, kuna wengine wametoka korea kaskazini wamitawa, hata wametokaorea kaskazinihtae tevin wametokaoreaa kaskazini wamedanganywa wanakwenda kufanya kazi china wamefika china wamenyanganywa papot wameingizwa kwenye kazi ya ukahaba na waenyanay na wanaambia wakitoroka ndugu zao kule korea kaskazini watauawa watauaawuatuaoja kwa oja kuna watu wa samaria wema wanaanza kuzunguka na kuzungukanaela wananunuawat na kuwaachia tuna nchi kama isa Pakistan. Pakistan, wa wakristo, na nchi awng ujuiaii una waristo na waristo mara nyingi huwa wanatekwa na inabidi wakristo wachange hela waende wakawalipa wale watalibani kuwanunua kuwakomboa awa wakristo ili waweze kuwa huru kwaho mimi na wewe tulipu, kwa sababu ya dhambi ya adamu ilisababisha sio tu kwamba tulikuwa waasi lakini tulikuwa watumwa bwana yesu anasema kila atendae dhambi ni mtumwa wa dhambi kwa ho tukawa watumwa kwaho namna pekee ilikuwa inabidi tutoke katika ule hutumwa ni kwa mungu kupitia damu yake kupitia damu ya mwanawe yesu kristo aje atununue o mimi nawee tumenunuliwa ndonasema sisi ni mali ya mungu wala sio mali ya mtu mwingine tumenunuliwa kwa damu ya wo tunaozungumzia sala la dhambi kuondolewa ni sala lawe kukombolewa ni sala la mimi nawee kununuliwa ndomaana huwezi ukanunuliwa na maneno wasahiliwanasema mkodomtupu aulambwi wa sasa wakristo wangeelewa hili wangekataa wa kurubuniwa na ibilisi na kila saa kujiona kwamba ni wenye dhambi weye dhambi angalielewaolosai 1 11ai14 anasema hivi naye mungu alituokoa kutoka katika nguvu za giza akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake ambaye katika yeye huyo mwanaye tuna ukombozi yaani msamaha wa dhambi kwaio anasema tuliokolewa tukahamishwa na kuingizwa katika ufalme wa mwana wa pendo la mungu na ukishaingia katika ufalme wa wana wa pendo la mungu hakuna mtu anaeweza kukutoa angalia yohana nangalia bwara anavyosema yohana 8n ntaanza msariwa h7 hadi wa ishi9 yohana 1 sor yohana 1 mstari wa 2h7 hadi wa ihi9 angalia anavyosema anasema hivi kondo wangu waisikia sauti yangu nami nawajua nao wanifuata nami nawapa uzima wa milele wala hawatapotea kamwe wala hakuna mtu atakayewapokonya katika mkono wangu baba yangu aliyenipa hao ni mkuu kuliko wote wala hakuna mtu awezae kuwapokonya kutoka katika mikono baba yangu maana yakeii ulipo ukaingizwa katika ufalme wa lake hakuna ibilisi, anakuja, anakuja, dhabi, dhabi, mtumwa, mungu okoewa ukaingiwa ktiaufalwaapowukha ufwaawapdo la mungu na yesu ukishakuja umeletwa mwangu konya, na mtu mikononi nuooi w thamani unakataa kwamba ukukombolewa na kwa maana hiyo unajiingiza kwenye shida na yeye amesema kwamba nikishakukomboa mimi ni hakuna anaweza kukunasa tena unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi na, na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7652 au6752 au78924 nitarudia 522 au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio mimi niko tayari kununuliwa kukombolewa kwa damu ya yesu kristo hatua ya kwanza ni kumpokea yesu kristo kama bwana na mwokozi wa maisha yako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini ya kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafuka mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki umefanya maombo mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo ili tuweze kuomba na kusimama na wewe ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo ambao anajua yesu pamoja na roho mtakatifu watafanya hayo basi mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba 7652267322au7895242 au nitarudia au Ni 76452267 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi