lamara ya dini nakuwa sura na mfano wa yesu krist kwa hiyo nakuwa limerudi kutimiza kusumi na lengo la mungu la mwanzo 1o26 mwanadamu nakufanya mwanadamu katika sura na mfano wake kwao adamu aliivuga lakini yesu krist akaja sasa kuna vitu ambavyo watu wanaelewi kwamba kazi ya shetani ndani ya adamu sio kubwa kuliko kazi ya mungu ndi pale ulipo rafiki ninakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kupata fursa na wasaa wa kutenga ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yana lengo la kujenga imani yako uwewe unayenisikiliza ili uwezi kukua na kufika katika cheo cha kimo cho utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingati akwamba kufikiri kwako kuna mchango moja kwamoja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini ukifiki vibayutaamivibay n uutatendavibaya aunazokawa unafikiri vibaya na ikakusababisha ukaamini vibaya kiasi kwamba hata mtu akija kukuletea kweli ya kujaribu kukusaidia kubadilisha kufikiri ili uweze kuamini vizuri unakataa na kumwona huyo mtu ni wa shetani kwa hiyo fanya maamuzi ya kuamua kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ndio maana neno linatuagiza kwamba tujifunze neno tujengane ili tuweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha wa kristo pia zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa maana wale wanaomwendea mungu lazima waamini yuko na kwamba lazima waamini kwamba uwapa thawabu wale wamtafutao kwa bidii hivyo basi mafundisho ya neema na kweli yametengenezwa rasmi kwa ajili ya kukusaidia wewe imani yako iweze kuimarika ili uweze kuenenda kwa imani katika hali ambayo itakuwa inampendeza mungu mbuka neno linasema mwenye haki ataishi kwa imani na kila tendo lisilo la imani ni dhambi kwa hiyo kwa maneno mengine kama hauishi kwa imani maana yake ni kwamba unaishi katika dhambi na dhambi nini dhambi ni uwasi eidha unaishi kwa imani na kwa maana hiyo unampendeza mungu ama hauishi kwa imani na kwa maana hiyo wewe ni mwasi na lengo la vipindi vya neema na kweli basi ni kukusaidia wewe unayenisikiliza ili uweze kumpendeza mungu yani uishi kwa imani asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kuweza kusikiliza vipindi vya neema na kweli kusikiliza mafundisho ya neema na kweli E, kupitia redio kupitia facebook kupitia youtube na kazi yenu ni njema lakini pia asante kwa wale ambao wamekuwa wakiagiza material kwa maana ya vitabu kwa ajili ya kuweza kuwafikishia na wengine pia kipekee niwashukuru wale ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na kwa ajili ya kwangu mimi mwenyewe pamoja na timu yangu ambao tunakuandalia mafundisho ynakuletea kila siku kazi yenu ni njema tunashukuru sana kwa ajili ya sapoti yenu ya maombi pia asante kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa tn wa vipindi vya neema na kweli partners kwa maana ya kusapoti kwa fedha vipindi vya neema na kweli tunasema asante kazi yenu ni njema tunashukuru na inawezekana wewe ujawa ptn na unasema mtu anataka afanye nini nini kinaweza kumjulisha kwamba anaweza kuwa ptn sababu kwamba unasikiliza vipindi vya neema kila siku inathibitisha kabisa kabisakwamba wewe we wapo. kama umejikuta unasikiliza vipindi vya neema na kweli kila siku mfuulizo maanake kwamba wewe ni mmojawapo kati ya wale yawale mbaomungu anawapawaio u wa vipindi vya neema na kweli hivyo tunakukaribisha tupigie simu tueleze jina jinalako nani uko wapi na kiasi ambacho unakusudia kutoa kila mwezi ili tufanye na maombi pia mungu afanikishe njia yako Uh, tunaendelea na somo letu linalosema uh, neema ni msingi imara waokovu neema ni msingi imara wa okovu na moja kwa moja tunakwenda kwenye uh, waefeso mbili mstari wa nne na wa tisa ndo msehemu ambao tumekuwa tukisimamia na niseme ni tu labda tukasome maneno machache nitasoma kwenye tafsiri ya neno bibilia tafsiri ya neno alafu baadae nitasoma kwenye bibilia tafsiri ya habari njema alafu tutazungumza kile ambacho nataka kuzungumza anasema kwenye tafsiri ya, ya, ya, ya neno anasema hivi kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani wala si kwa matendo yenu mema hii ni zawadi kutoka kwa mungu si kwa matendo ili mtu awaye yote asijakajisifu kwenye bibilia habari njema anasema maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani jambo hili si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu wala halitokani na matendo yenu wenyewe asije mtu akajivunia kitu kwa hiyo nimekuwa nikikuonyesha <coughs> huko nyuma kwamba uokovu eh, ni zawadi kutoka kwa mungu na ndivyo ambavyo neno hapa kwamba anasema uokovu ni zawadi tunayoipata kutoka kwa mungu haitegemeani na matendo yetu mema wala haitegemeani na juhudi anasema hii ni zawadi kutoka kwa mungu tumeipata kwa sababu ya neema ya mungu sasa nikakwambia huyu eh, bibilia ybari njema anatumia neno anasema mmekombolewa nikwambia kukomboa ama neno kukombolewa linatumika kwa watu ambao walikuwa utumwani kwayo kipindi kilichopita nakwambia kwamba mimi na wewe kwa sababu ya dhambi ya adamu ambayo ilikuwa ni uasi ilisababisha tuwe utumwani tuwe watumwa na tukaona bibilia inasema wazi kabisa kwamba mungu kupitia damu yake mwenyewe kupitia damu ya mwanawe yesu kristo akatununua na hivyo akatufanya sisi kuwa mali yake roho zetu nafsi yetu pamoja na miili yetu kwa hio nikakwambia swala la msamaha wa dhambi ama ondoleo la dhambi sio swala la kuzungumza maneno ni swala la kuamini kutia imani katika damu ya yesu kristo kutia imani kwa yesu kristo sijui kawa unanyelewa sasa kuna, kuna mambo mawili huwa yanachanganywa na wakristo na labda sitaazungumzia sana pakini nigusie tu kidogo alafu labda wiki ja sutaangalia kuna mambo mawili ambao wakristo wengi wanachanganyikiwa wnavurugikiwa kuna swala la kwanza linalohusiana na haki na kuna swala la pili linalohusiana na utakatifu sasa haki na infat kama, kama hauna ufahamu kuhusu haki na kuhusu utakatifu utakuwa ni mkristo ambaye umekanganyikiwa na kwa maneno mengine ukristo wako utakuwa ni mgumo ukristo wako utakuwa ni mzigo uokovu wako utakuwa ni mzigo sasa nitasema haraka haraka tu kwamba haki nilishasema tena uko nyuma haki inahusiana na swala la uhusiano wako wewe na mungu alafu swala la utakatifu linahusiana na wewe kutengwa kwa ajili ya kazi maalum ya mungu haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yoyote haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasuri aina yoyote utakatifu ni hali ya kutengwa kwa ajili ya kazi maalum ambayo mungu anataka kufanya kwa hiyo mimi na wewe maana biblia anasema kwamba kwa watakatifu walioko rumi maana ake nini ukisoka tafsiri nyingine anasema to, to the holy ones a kwagin mtakatifu maanake ni kwamba mungu ameamua kunitenga kwa ajili ya kazi yake maalum sasa kutengwa huku kwa lugha nyingine tunasema kuwekwa wakfu ndio maana aneno utakatifu tuko sawasawa sawa. sasa kwa kuwa watu hawaelewi haya maneno mawili na hawaelewi kazi zake nnini basi wanavurugikiwa wanachanganyikiwa na kwa maana hyo wanachanganya na mwenendo ama na tabia ama na matendo sasa mambo yote haya mawili haki pamoja na utakatifu tunayapata kwa sababu ya imani yetu kwa yesu kristo sasa nitazungumza vipindi vya huko mbele lakini itoshe tu kujua hilo kwa hiyo <coughs> nikakwambia kwamba kwa, kwa sababu ya dhambi tulikuwa ni watumwa kwa hiyo mungu ikabidi alipie kwa damu kwa damu ya nani damu ya kwake mwenyewe matendo amecuma i ukasoma wa msadiwa 9 ndivyo inavyosema ama kwa ngine kwa damu ya mwanawake mpendwa yesu kristo ukisoma pia kwenye warumi tatu ndivyo navyoeleza sasa ni muhimu sana tukaelewa hili jambo E, tene nika, wao nikasema kwenye habari ya utakaso nimeisema kwa sababu hii kuna kitu nataka nikuonyeshe twende kwenye warumi tatu haleluya twende kwenye warumi tatu ntaanza tenaule mstari wa moja. sasa kumbuka nilikwambia e, adamu na eva walivyofanya dhambi pale bustani ya eden kilichotokea nini kilichotokea ni kwamba sio tu kwamba walikuwa ni waasi lakini pia ilisababisha wapungukiwa na utukufu wa mungu kwa manano mengine adamu na eva walikuwa wameumbwa katika sura na mfano wa mungu na kitendo cha wao kuasi na kuingia kwenye dhambi ikasababisha ile sura na mfano wa mungu iliokuwa ndani mwao ivurugike ikawa distorted. That image and likeness was distorted. na kwa sababu hiyo basi watoto waliozaliwa kutoka kwao wakawa na sura na mfano wa adamu sio sura na mfano wa mungu tena na kwa maana hiyo yesu kristo anakuja yesu kristo anapokuja anasema mtu akiniona mimi amemwona baba na wakolosai 1o15 wanasema kwamba yesu ambaye ni mwana ni mfano wa mungu asioonekana na tena ni mzaliwa wa kwanza viumbe vyote na tukaona sababu ya mungu kukuokoa wewe ama kuniokoa mimi ni ili tupate kuwa wana ambao wanamfanania yesu kristo ambaye huyu yesu kristo anamfanania mungu asiyoonekana kwa maneno mengine basi ninapozaliwa mara ya pili nakuwa nimechukua sura na mfano wa yesu kristo kwa hiyo nakuwa nimerudi kutimiza kusudi na lengo la mungu la mwanzo mo26 la kumuumba mwanadamu ama kumfanya mwanadamu katika sura na mfano wake kwa hio adamu aliivuruga lakini yesu kristo akaja kurekebisha sasa kuna vitu ambavyo avye, watu hawaelewi kwamba kazi ya shetani ndani ya adamu sio kubwa kuliko kazi ya mungu ndani ya kristo na kwa bahati mbaya sana watu wanadhania kwamba dhambi iliyofanywa na shetani ma dhambi iliosababisha ikaingia ndani ya adamu na shetani madhara yake ni makubwa mno kuliko kazi ya haki iliyofanywa na mungu ndani ya kristo si kuna watu wengine wanaona kwamba eh, eh, kwamba kazi ya adamu uwasi wa adamu una nguvu kuliko utii wa kristo na nahuu ni mtizamo ambao sio sahihi huu mtizamo una shida eh? wanaona kama vile dhambi ya adamu ina nguvu kuliko damu ya yesu tatuwenye arumosanai anasmahiv lakini sasa haki ya mungu imedhihirika pasipo sheria inashuhudiwa na torati na manabii ni haki ya mungu iliyo kwa njia ya imani katika kristo kwa wote waaminio maana hakuna tofauti kwao anasema ni haki ya mungu kumbuka haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro ya aina yeyote ni haki ya mungu iliyo kwa njia ya imani katika yesu kristo kwa wote waamini kwa manano mengine ninapomwamini yesu kristo ninapewa haki inayotokana na imani ama kwamanno mengine ninapomwamini yesu kristo napewa zawadi ya imani na hii imani ndio inayonipatia haki kwa hio bila imani huwezi ukawa na haki nakumbuka haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari ya aina yyote kwa bila imani mimi na wewe hatuwezi tukawa na uhusiano na mungu usiokuwa na kasoro wala dosari ya aina yeyote na hii imani ni imani ya yesu kristo ni imani kwa yesu kristo msaraa 2 anasema hivi ni haki ya mungu iliyo kwa njia ya imani katika yesu kristo kwa wote waaminio maana hakuna tofauti kwa sababu wote wamefanya dhambi na kupungukiwa na utukufu wa mungu kwao rekakuambia kwa kitendo cha adamu na eva kufanya dhambi kwa maana ya kuasi wakasababisha sura na mfano wa mungu uliokuwa ndani mwao ivurugike iwe distorted alafu mstara 4 anasema wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi naona ile neeno ukombozi tena ulio katika kristo yesu anasema ukombozi huko katika kristo yesu kwa mana wengine swala la mimi na wewe kununuliwa kutoka katika makucha ya dhambi kutoka katika utumwa wa ibilisi linafanyika tu kupitia yesu kristo na sio maneno matupu mstari wa h anasema wanahesabiwa haki bure kwa neema yake kwa njia ya ukombozi ulio katika kristo yesu ambaye mungu amekwisha kumweka awe upatanisho kwa njia ya imani katika damu yake kwao anasema mungu amemtoa yesu kristo amemweka yesu kristo awe nini awe upatanisho kwa njia ya imani katika damu yake ili kwa hiyo nikakueleza kule kwenye timotheo wa z25 anasema mungu ni mmoja nampatanishi kati ya wanadamu na mungu ni mwanadamu mmoja kristo yesu na kwa maana hiyo basi anasema sababu ya yesu kristo na damu yake napochia imani yangu kwa yesu kristo na katika damu yake inasababisha mimi kupatanishwa na mungu sasa nataka nizungumzie kidogo ile eneo la imani na swala zima la utakaso manake kuna swala ambalo linawavuruga watu watu wengine hawaelewi hawaelewiojanikuambia okay. hivi Tuna, tuna utakaso tuna upataji ama kusafishwa tunasafishwaje kama nimejichafua nasafishwaje maanake hilo ndo swala ambalo linasumbua watu wengi sana hasa ngoja nilizungumzia kidogo pamoja na kwamba nitakuwa ametangulia mbele lakini potela mbali wacha tu, tuweke cho kitu hapa watu wengi sana hawaelewi kwamba utakaso kusafishwa kuto katika dhambi na makosa yetu ya kila siku kwanza kuna swala zima la kutolewa kwenye utumwa wa dhambi ile ambayo tuliingizwa na adamu lakini pia kuna zima la kutakaswa na kusafishwa kutoka kwenye korokoro za kila siku vuruguvurugu vurugu za kila siku ambazo tunazipitia wote hapa tunapitia changamoto edha unamwazia mtu vibaya edha wewe ni mchoyo wweniiaingza ni... na, na, uh, vitu vingi lakini utanisamee tu katika, katika, katika matayo 1a 5 unajua swala la dhambi swala la dhambi saaingine watu hawalielewi hawalielewiniseme e, e, wana... hivi bibilia iko wazi mungu anasema kwa mfano katika samueli wa kwanza, e, sorry, katika samueli wa kwanza mlango wa kumi na sita wakati mungu amemtuma wa sauli kwenda nyumbani kwa yese kupaka mtoto mmojawapo wa yese mafuta kuwa mfalme sauli samweli alivyokwenda alivyofika nyumbani kwa, kwa, kwa, kwa yese alafu akaanza kuangalia watoto wa yese akamwona kijana mkubwa wa, wa, wa yese nanakuwa naitwa eliadi kitu cha namna hiyo ama eliudi ama kitu cha namna hiyo alafu alivomwona ameumbika naumbili amepanda juu aaa kwamba huyu ndiye kwao ndi n ma mafuta ili ampake mafuta yule ndugu ukisoma wa mungu mungu anamwambia anamwambia huyu siye nimemkataa wanadamu nje lakini u kioma amli waa oko katika moyo wamwanadamu sio nje na hata ukisoma kwenye mwanzo mlango wa sita mungu anasema mungu akauzunika kwakuwa ameumba mwanadamu kwa, kwa, kwa sababu kila jambo naoliwaza moyoni mwake ni jambo la uovu kwa hio mungu akasema ntafutilia mbali dunia yote hii na nitaanza upya kwa hiyo garika ilikuja kwa mungu kuangalia kilichopo ndani ya moyo wa mwanadamu sio nje na hii wakristo wengi sana hawaelewi anaangalia kilichopo ndani ya moyo sasa ukienda kwenye matayo kumi na tano bwana yesu anazungumza na mafarisayo anasema ni vyema alivyotabiri nabii isaya kwa habari yenu kwamba watu hawa uniabudu bure maana mafundisho yao ni maagizo yaliyo ya wanadamu anasema kwa midomo yao wanajifanya wananipenda lakini mioyo yao iko mbali na mimi ndivyo anavyosema ukianza ule mstari wa saba alafu baadaye mituma wanamfata kinapeta anawambia kwamba mafarisayo wamekasirika kwa sababu ya vile ulivyozungumza bwana yesu akawambia kwamba waacheni hao ni viongozi vipofu na kipofu wakimwongoza kipofu wote wawili wanatumbukia shimoni baadae wanafunzoka namfata chemba anaambia hebu tuelezee ulikuwa unamaanisha nini anawambia ninyi nanyi mgali hamna akili sasa ukisoma kuanzia ule mstari wa, wa, wa kumi na tisa pale anasema makua amelalamika kwa habari ya wanafunzi kula chakula pasipo kunawa mikono yesu anawambia najisi sio kitu kimwingiacho mtu najisi ni kile kimtokacho mtu anasema kwa maana kwenye moyo anasema chakula ukila kutoka nje kinapita tumboni kisha unaenda ukitupa choni lakini anasema moyoni mwa mtu yanatoka mawazo machafu haya mawazo yanatoka ndani ya moyo wa mtu ndio anamtia mtu unajisi sasa kama mungu hu anafanya maamuzi na anaangalia kilichoko ndani ya moyo maanayake i rafiki maanayake ni kwamba by the time inafika wewe unamchukana mtu mwingine haina ha ma... si, naomchukana mtu mwingine ndio muda ambao umejua kwamba ndani mwako una matusi lakini mungu alikuwa ameshaonayo matusi kabla wewe haujajua siju aa rafiki tunachokizungumza by the time unapoamua kwenda kuiba wewe ndo unapojua kwamba wewe ni mwizi lakini mungu alishaonaya mawazo ezekana miezi msita mwaka mmoja miaka miwili miaka mitatu kabla kwamba alishaangalia ndani ya moyo wako akaona kabisa wewe ni mwizi na kwa kuwa mungu anafanya hukumu kwa kuangalia kilich katika moyo maanaake ni kwamba ulikuwa unastahili kuhukumiwa kama mwizi ndio ndomaana bwanawitu anasema Me, meambiwa kwamba usizini lakini mimi nakwambia mtu akimwangalia mwanamke kwa hali ya kumtamani amekwisha naye moyoni mwake anasema meambiwa msiue lakini mtu akimfyolea ama akimfyonza ndugu yake huyu mtu inampasa kupata hukumu ya kifo hukumu ya adhabu jeaa ya moto kwa sababu gani huyu mtu anahesabika ua ni kwa wngi unapomwangalia mwenzio na kumbeza huyu naye uh, uh, manake tayari kufuatana na bwana yesu nasema wewe unatakiwa uende jehanamu ya moto sasa nani anaweza hivyo viwango k hata o maombi ako nasema namba unisamie kwa dhambi iliyoiwaza nakakunaakutenda hiyo ni ngonjera huo ni usanii kwa sababu kuna vitu vingine uvijui vilivyoko ndani ya moyo wako kwa hiyo namna pekee yakuwa salama ni wewe kutia imani kwa yesu kristo ili akufungue ili akutoe katika hivyo vifungo vya dhambi vilivyoko ndani mwako sasa imani ndio inayotutakasa rafiki sio maneno dini natudanganya maneno yetu ndio yanayotusafisha maneno yetu aatusafishi ninapomwomba mtu msamaa ni swala la uungwana s si. nikikutukana alafu nikakuomba msamaa utanisamee lakini makovu na madhara ya matusi yangu kwako hayaondoki kwa mimi kukuomba msamaas si. kwa hiyo tunavozungumzia swala la dhambi tunazungumzia dhambi ambayo ni uasi lakini tunazungumzia na madhara ya uasi sasa dhambi naondolewaje sasanauesha sehembil harakaraka kwa sababu ya kuokoa mda sehemu ya kwanza nianze ni na matendo ya metume ishi sita mda nanaakimbia lakini sio mbaya tutafika ni, m, ukianzia mstari wa 12 paulo anakwenda dameski alafu amepewa oda na, ya makuhani anaenda ile akikuta wakristo awakamate awalete yerusalemu awafunge akiwa njiani anatokewa na bwana yesu anaanguka chini alafu bwana yesu anaanza kuzungumza naye kwaio matendo yametume ishi6it nianze nianze mstari ule wa nianze mstari wa ngapi anyway wengine wibili, basi katika kazi yon, nilipokuwa nikienda ikinimulikia tukaanguka nchi sote nikasikia sauti nami kwa lugha kwako kuupiga eiom baye wewe unaniudhi lakini inuka usimame kwa miguu yako maana nimekutokea kwa sababu hii ni kuweke wewe uwe mtumishi na shaidi wa mambo haya ulioyaona na wa mambo ambayo katika hayo nitajidhirisha kwako nikikuokoa na watu wako na watu wa mataifa ambao nakutuma kwao sask arl w18 wafumbue macho yao na kuwageuza waiache giza na kuielekea nuru waziache na nguvu za shetani na kumwelekea mungu sasaskiahapa kisha wapate msamaha wa dhambi zao na urithi miongoni mwao waliotakaswa kwa imani iliyokwangu mimi kwao utakaso kusafishwa unasafishwa kwa sababu ya imani iliyo kwa yesu kristo pamoja na damu yake huo ni uthibitisho wa kwanza lakini up wenye matendo amitumeendo mitume kntan alafu kuna mabishana yametokea yerusalemu eh, kwao paulo na, na, na, na, na barnabas wamekwenda yerusalemu maanake walikuwepo viongozi wa viongozo, mafarisayo wa wakristo waliokoka wanasema kwamba watu waliokoka lazima washike amri kumi pia lazima washike torati ya musa kwao mazungumzo yanafanyika pale alafu petro anazungumza mstari wa sita mitume na wazee wakakusanyika wapate kulifikiri neno hilo na baada ya hoja okay. nyingi Petru akasimama akawambia ndugu zangu ninyi mnajua ya kuwa tangu siku za kwanza mungu alinichagua miongoni mwenu ya kwamba mataifa walisikia neno la injili kwa kinywa changu na kuliamini na mungu ajuae mioyo ya watu akawashuhudia akiwapa roho mtakatifu vilevile kama alivyotupa sisi wala hakufanya tofauti kati yetu sisi na wao akiwasafisha mioyo yao kwa imani kwao mioyo inasafishwa kwa imani vitu ambavyo hata haujui kama viko ndani ya moyo wako mungu anajua vipo lakini unapotia imani yako kwa yesu kristo na katika damu ya yesu kristo basi hata yale usuyo yajua jua yalioko ndani ya moyo ya ya wako yanasafishwa yanaondolewa kwa kama imani yako kwa yesu kristo utaachao maombi ya kipumbavu yasiokuwa na akili yakusema naomba unasamia dhambi zangu nizoziwaza na huna haja hiyo kwa sababu ujui unawaza nini ndani ya moyo wako na njia nyepesi na sahihi ni wewe kutia imani kwa yesu kristo ukitia imani kwa yesu kristo bibilia inasema kwamba dhambi yako kwa, unatakaswa angalia angaliule mstari wa, wa tisa wala hakufanya tofauti kati yetu sisi na wao akiwasafisha mioyo yao kwa imani kwayo mioyo inasafishwa kwa imani mawazo machafu yote mawazo yasiyofaa yasiyompendeza mungu yanasafishwa kwa imani iliyokwa yesu kristo kwa kitu pekee kinaweza kusafisha na kuondoa matakataka yaliyoko katika moyo wako ni imani yako kwa yesu kristo na damu yake nje ya imani yako kwa yesu kristo na damu yake moyo wako hauwezi ukawa safi hata ukachukua zaburi 5m ukaomba rehema miaka elfu bado moyo wako utakuwa ni mchafu kwa sababu hata ukiangalia kwenye agano la kale wanafahamu pia d- dambi ilikuwa inafunikwa kwa damu ya mbuzi kondoo na ng'ombe kwa mwaka mzima alafu mwaka ujao tena inabidi huifunike kwa sababu gani damu ya ngombe kuondoa na mbuzi ilikuwa haiwezi kuondoa ilikuwa haiwezi kusafisha ilikuwa inafunika dhambi lakini katika agano jipya damu ya yesu kristo ambayo ni damu ya mwana wa mungu ambayo ni damu ya mungu yenyewe haifuniki inaondoa inasafisha inaondoa na ili ii damu iweze kwenda kufanya kazi katika moyo wako na kuondoa matakataka yote inabidi imani yako iwe kwa yesu kristo na kwa damu yake unapocia imani kuwa na ujasiri kwa sababu ya yesu kristo na damu yake ninajua kakua nimempokea yesu kristo namkozi wa maisha yangu moyo wangu ni msafi roho yangu ni safi nafsi yangu ni safi mwili wangu ni msafi na moyo wangu ni msafi na kwa maana iyo mbele za mungu sina kasoro sina dosari sina mawa wala lawama mimi ni mwenye haki na mimi ni mtakatifu tupige pozi tukirudi tutamalizia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76 au672 au78924 nitarudia 4524 au 6735242 au 789 242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada baadaya o fupi unasema niliuziwa mbuzi kwenye gunia dhambi zinaondolewa moyo kwa sababu ya maombi ya rehema kumbe ni kwa sababu ya imani kwa yesu saua na damu yake basi hatua ya kwanza ukitaka moyo wako uwe safi kama sufu safi kama thelugi, yesu kama kama sufu maisha yako mungu mowako ue saf uae ama ufsaf a mokeesoun saa nema wana alkufaaaaondoe dambi zan ish kaua we wenye ha ai kwa kinywa changu aua ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki nakupa ongera nakukaribisha katika familia ya mungu yesu atakulinda na kutuza mpaka siku ile ya mwisho basi tuandikie tujulishe mali ulipo tuweze kuomba na kusimama pamoja na wewe mpaka hapo zimefika mwisho jina langu naiswa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba au au 76452267227895242 nitarudia au 765227 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube channel ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi