Pote pale ulipo rafiki, ninakukaribisha katika mafundisho ya ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi kwamba umeweza kuungana nami ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalia siku leo uh, kumbuka mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo mownd ua kwa ajili yako unayenisikiliza ili kuweza kuijenga imani yako na kukupatia maarifa ili uweze kufikiri kama kama kama mwana mwana mwana wa wa wa mungu mungu mungu kuzungumza na kutenda kwa uwz uutndaawaawanguangi ili wewe uweze kuwa mtu mkamilifu uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kumbuka nazingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja katika wamoja kwako na kupata kwako matokeo ukifikiri vibaya, vibaya, vibaya utatenda vibaya, vibaya, na sio mba, na shukrani os neema uh, na kweli pia vinalenga katika kujenga imani yako wewe kwasabaubibilia iko wazi kabisa inasema kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na lengo basi la vipindi ama mafundisho ya na kweli ni kujenga na kuimarisha imani yako wewe ili uweze kumpendeza mungu siku zote bibilia inasema wazi kabisa kwa mfano katika warumi 117 anasema mwenye haki ataishi kwa imani infacti ukisoma katika waibrania 1 38 anasema mwenye haki wangu ataishi kwa imani naye akisita sita nafsi yangu haitafurahishwa naye kwa anasema mwenye haki ataishi kwa imani ko wewe kama umezaliwa mara ya pili wewe ni mwenye haki na bibilia inakutaka wewe uishi kwa imani sasa usipoishi kwa imani shida yake nini warumi 143 nasema kwamba kila tendo lisilo la imani ni dhambi kwaho maanaake ni kwamba rafiki kama hauishi kwa imani maanaake ni kwamba unaishi katika dhambi na dhambi nini dhambi ni uwasi o kama hauishi kwa imani wewe ni mwasi na waasi wanakwenda wapi waasi wanakwenda jehanamu ya moto na ndio maana basi rafiki tunakuletea mafundisho ya yaneema na kweli kujaribu kujenga na kuimarisha imani yako kwa yesu kristo ili wewe uishi kwa imani uweze kumpendeza na kumfurahisha mungu siku zote asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kusikiliza vipindi vya neema na kweli kupitia redio kupitia facebook kupitia youtube kazi yenu ni njema tunawashukuru sana kwa jinsi ambavyo mnashiriki katika kujenga mwili wa kristo katika kueneza ufalme wa mungu hakika mungu hatawapungukia lakini pia asante kwa ajili ya wale wote ambao wanafanya maombi kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli pamoja na timu yangu ambao tunafanya kazi ya kukuandalia na kuletea mafundisho kila siku tunashukuru sana kwa maombi yenu na kama umekuwa msikilizaji tu alafu hauombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na kwa ajili ya mimi pamoja na timu yangu basi ningekuomba na kukusii uweze kufanya hivyo kazi inahitaji kusapotiwa kwa maombi kazi bila mkono wa bwana haiwezi kwenda kama vile ambavyo inatakiwa kumbuka tu kwamba vipindi hivi tunakuletea kila siku rafiki kila siku tunakuletea mafundisho tunakuletea mi mpya kila siku unajifunza kitu kipya tunavitoa wapi tunavitoa kwa yesu kristo ambaye ndis ambaye ndio chanzo cha kila kitu na kamano maombi yako ni ya muhimu sana katika kusababisha kile ambacho mungu alikusudia kifikie watu kiweze kuwafikia watu kwahio usi, usibeze maombi yako usibeze nafasi yako ya maombi maombi yako ni ya muhimu sana nawashukuru pia kwa ajili ya wale wote ambao wanasapoti vipindi vya neema na kweli wa partners wa vipindi vya neema na kweli na kuoti kwa fedha vipindi vya neema na kweli asante sana kwa wale wote ambao wameitikia watu wameendelea kutuma majina yao kutuma namba zao za simu na tunafanya maombi kwa ajili yao pia nikukumbushe tu unapotuma jina lako na namba yako ya simu tunafanya maombi ili mungu akuwezeshe uwe kutimiza kile ambacho umekusudia kukifanya hatuna tabia ya kupigia watu simu hatuna tabia ya kut ama ku, ku, ku, i kutapeli ama kulaghai watu ama kuwapiga mashinikizo ili aweze kusapoti kazi ya mungu kujitoa kwako kwa ni kwa iari sasa swali unasema mimi nitajuaje kama natakiwa kuwa wa vipindi vya neema na kweli ufunguo ni huu kama wewe umekuwa ni msikilizaji wa vipindi vya neema na kweli na unavifuatilia kila siku kwa njia yeyote ile edha kwa youtube kwa facebook kwa redio ama kwa podcast ni uthibitisho tosha kwamba wewe unatakiwa kuwa pn wa vipindi vya neema na kweli hivyo tunakukaribisha chukua hatua piga simu tueleze naa flani nambayangu aua wenywe yangu ya upendo na ya shukrani kwa mungu kunifundisha kila siku nikiwa nyumbani kwangu nataka kila mwezi na mimi kwa wezi aotkiasichi a tutafanya mambi kadha aakutoa nauokz oaawakaa ii ya pili nahii ni siku yetu kipindi chetu cha sita na naenda moja kwa moja kwenye waefeso mlango wa pili na mstari ule wa 8 hadi wa tis anasema kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani ambayo hiyo haikutokana na nafsi zenu ni kipawa cha mungu wala si kwa matendo awae, e, mtu away yote asijakajisifu sasa naomba nisome kwenye tafsiri ya neno alafu ntasomaaenye tafsiri pia ya habari njema tafsiri ya neno anasema hivi kwa maana mmeokolewa kwa neema kwa njia ya imani wala si kwa matendo yenu mema wala si kwa matendo yenu mema hii ni zawadi kutoka kwa mungu si kwa matendo ili mtu yeyote asijasnasema uokovu wako na uokovu wangu mimi ni zawadi kutoka kwa mungu haitegemeani na matendo yetu mema hakuna lolote njema ambalo wewe au mimi tulilifanya ili kupata sikia uokovubibliabajema anasema hivi Um, anasema maana kwa neema ya mungu mmekombolewa kwa njia ya imani jambo hili si matokeo ya juhudi zenu bali ni zawadi ya mungu wala halitokani na matendo yenu wenyewe asije mtu akajivunia kitu kwaho anasema wokovu ni kwa neema ni imani na neema riod sio kwa sababu ya juhudi ya mtu sio kwa sababu ya chochote ulichokifanya siigoja nikwambie kitu rafiki alafu tutapiga hatua kwa nini tunasema hivyo ingekuwa uokovu unapatikana kwa matendo mema basi kusingekuwa na sababu ya yesu kristo kuja kufa isingekuwa na sababu ya mungu kumtoa mwana wa pekee akafa kwa ajili ya ulimwengu maanaake matendo yetu yangetosha wewe unainisikiliza kama wewe ni mkristo na espeshali kama wewe umeokoka ama umezaliwa mara ya pili unafahamu kabisa mtu yeyote ambaye hajamkiri yesu kristo kuwa bwana na mwokozi wa maisha yake hawezi kuwa na uzima wa milele hilo unalifahamu na kwa nizungumze kwa lugha iliyojaa makanisani hawezi kuiona mbingu unafahamu hilo sasa kama mtu ambaye hana yesu hawezi kupata uzima wa milele hawezi kupata mbingu kama ilivyozoeka katika, katika makanisa kwa nini wewe unataka kujidanganya na kuona kwamba uhusiano wako na mungu uzima wa milele na mbingu vinapatikana kwa matendo mema kama matendo mema ya mtu ambaye hana yesu hayawezi kumpa uzima wa milele hayawezi kumpa uokovu kwa nini unataka kuona matendo yako mema wewe ndiyo yanayokupa uhalali mbele za mungu kama matendo yako mema ama matendo mema ya mtu ambaye hana yesu kama bwana mkozi wa maisha yake yalishindwa kumpa uhalali mbele za mungu kwa nini wewe ulizaliwa mara ya pili hivi unataka kujidanganya na kuona kwamba matendo yako mema ndo yanaokupa uhalali mbele za mungu si. kinachokupa uhalali mbele za mungu ni imani yako ilielekezwa kwa yesu kristo sasa neema ya uokovu imetolewa kwa watu wote Okay. tende kakuonyeshe kwenye tukasoma tito, taita, tito tito tito, mbili moja. tito mbili moja anasema hivi. Uf. neema ya mungu iwaokoayo wanadamu wote imefunuliwa anasema maana neema ya mungu iwaokoayo wanadamu wote imefunuliwa kwa maneno mengine swala la kuzaliwa mara ya pili swala la kuokoka ni mchanganyiko wa neema na imani ssa swali linakuja hii neema na imani tunaipataje na in fact, liokoka, kukuubiria, kukuubiria na inawezekana hata wewe uliookoka watu walipokuja walipokua kukuubiia awakuuuba haba a inawezekana kwa kaasilimia kubwa autshia nyau ambiaa una jena ya moto e unaenda jeaingineompoke u na ukampokea yesu aokoi wa maisha yako sio kwa sababu ulipata ufunuo kuhusu upendo wa mungu na ukaona kazi kamilifu ya yesu kristo ya msalaba lakini labda uliokoka kwasababu unaogopa jehanam ya moto sasa mi nataka nikuletea habari njema ili uelewe kwa nini ulizaliwa mara ya pili si kwa nini uliokoka sikuokoka kwako na kuzaliwa mara ya pili ulitakiwa uone upendo wa mungu uione neema yake na rehema yake alafu uchukue hatua ya imani na kuzaliwa mara ya pili kwao sasa tuna mak nsema angalia maana neema ya mungu iwaokoao wanadamu wa wote imefunuliwa kwaio anasema uokovu huko ya neema uokovu uko ndani ya neema sasa tunaingiaje ndani ya neema tunafanyaje fanyaje ili kuingia ndani ya hii hiineema na nataka tujiulize na nataka nilijibu ili kwa sababu natengeneza msingi kuanzia wiki ijayo tutapiga hatua kidogo tutaanza kuangale, simakini, mwanzo wiki mbili zote nimekuwa nikijaribu kuweka msingi kuangalianzkzbl zoteka kiaseemwanzoa wa wala sijazungumzia maisha ya uokovu ahii tende nkapeleke mahali nkakonyeshe kitu kwao tunafanyaje fanyaje ili kuingia katika hii neema ili tuweze kupokea uu uokovu kwa njia ya imani tunafanyaje fanyaje twende warumi warumi mlango wa tano na mstari wa kwanza sasa nitasoma mstari wa kwanza na wa pili katika bibilia ya union tafsiri ya sahltafsii suv alafu baadapo nasoma kwenye tafsiri ya neno manake tafsiri ya neno amepatia vizuri kwenye suv anasema hivi basi tukiisha kuhesabiwa haki itokayo katika imani na na amani kwa mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo ambaye kwa yeye tumepata kwa njia ya imani kuifikia neema hii ambayo mnasimama ndani yake na kufurahi katika tumaini la utukufu wa mungu sasa sikia kwenye bibilia ya neno tafsiri ya neno anavyosema tafsiri ya neno anasema hivi kwa hiyo kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani kumbuka likwambia haki ni kuwa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro yoyote kwahio anasema tena hapa haki tumeipata kwa imani na bibilia iko wazi kabisa especially kwa mtu wa mataifa hatuna njia nyingine yeyote ya kupata haki mbele za mungu isipokuwa kwa njia ya imani ndicho ambacho abrahamu aliambiwa ndicho ambacho abrahamu alihubiriwa ukisoma wagalatia t mstari wa8 ndivyo inavyotueleza kwahio anasema hivi sikia anasema kwa hiyo kwa kuwa tumekwisha tumekwisha yani tayari tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo mojatupozi mpaka hapo kwanza anasema tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo kwahyo anasema mimi na wewe kama wakristo kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa njia ya imani anasema kupitia yesu kristo tayari tuna amani na mungu hatutafuti kuwa na amani na mungu tuna amani na mungu mkristo hatafuti kuwa na amani na mungu mkristo ana amani na mungu tayari sasa moja nisome msari wa kwanza na wapili alafu nitarudi hapo kuna mambo ya kuzungumza hapa kwa hio anasema kwa hiyo kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani tuna amani na mungu kwa njia ya bwana wetu yesu kristo ambaye kwa kupitia kwake yani yesu kristo tumepata kwa njia ya imani kuifikia neema hii ambayo ndani yake sasa tunasimama kwa hio anasema hii neema ya uokovu ili tuweze kuingia ndani yake tunaingia kupitia nini kupitia yesu kristo kwa njia ya imani ninapomwamini yesu kristo ninapewa zawadi ya imani na hii imani ndio inayonipa haki ya kuingia ndani ya hii neema na kupokea uokovu ntarudia tena ninapomwamini yesu kristo ninapewa zawadi ya imani na hii imani ndio nananipatia haki inanipa uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasuru aina yeyote na hii haki ndio inaniruhusu kupokea wokovu kutoka katika neema ya mungu lazima uelewe kwa manano mengine nje ya yesu kristo hakuna imani nje ya yesu kristo hakuna neema ok ngoja mahali maaliikasoba tutarudi hapa ende wagalatia mara moja Uta, utaona kitu ambacho nakisema kwenye warumi b ton kt mchomgti anasema yesu ni bwana anasema hivi haleluya anasema, okay. na anasemagtm asema sisi tulio wayahudi kwa asili wala si wakosaji wa mataifa hali tukijua ya kuwa mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo ya sheria kwaio anasema mwanadamu hahesabiwi haki kwa matendo mema anasema bali kwa imani ya yesu kristo kwao anasema mwanadamu anahesabiwa haki kwa imani ya yesu ama ya kristo yesu anasema sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani ya kristo ko anasema sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani sisi tulimwamini kristo yesu ili tuhesabiwe haki kwa imani maanaake ni imani ya kristo manake nasema ninapomwamini yesu kristo ama kristo yesu inasababisha mimi nipewe imani ambayo imani hii inanipatia haki ama inasababisha mii nipate haki inayopatikana kwa imani wao ninapomwamini yesu kristo kuwa ni bwana na mwokozi wa maisha angu ninapoamini kuwa kifo chake msalabani kiliondoa dhambi zangu zote kikanisafisha kikaninunua kikanitoa utumwani kika, damu yake ikanikomboa anasema kitendo cha kuaminia kwamba damu yake imenikomboa imenisafisha na udhalimu na dhambi yote inasababsha inasababisha mimi nipewe haki ya imani umeiona hiyo satakatukwenye warumi waruma msa wa kwanza na wapili lakini kama kawaida nitasoma bibilia tafsiri ntasoma itafsiyaneno k tafsiri yao imekaa imechemsha ime kwa anasema, anasema, anasema, kwa hiyo, kwa hivi hiyo imekaasawashms ua w n a wa na, sahibu, na dhari, unaleo, ya ya kwa kwa yesu kristo anasema tuna amani na mungu mungu njia njia bwana wetu yesu kristo kwa maneno mengine ninapomwamini yesu kristo ninapopewa zawadi ya haki inayotokana na imani na kuwa na amani na mungu sasa maana nini maana yake ni hii rafiki nisikilize watu wote ambao ni wakristo ambao mda wote wanajiona kuwa wao ni wenye dhambi kwahiyo wanashaka na wasiwasi na wanaona namna pekee ya kusimama mbele za mungu ni kwa wao kuanza kuomba toba kuomba msamaha wa dhambi maanaake ni kwamba imani yao kwa yesu kristo ama kumwamini kwao yesu kristo kuna dosari kwa maneno mengine wanaamini matendo yao ya sheria wanaamini matendo yao mema wanaamini mwenendo wao wanaamini juhudi yao zaidi kuliko kumwamini yesu kristo kwenye akili zao wanaona kwamba yesu kristo na damu yake haina nguvu ya kutosha ya kuweza kuwafanya wao wawe na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro ya aina yoyote ndio maana ndani, ndani mwao nafsi zao zinasumbuka kwa lugha nyingine hawajaikubali bado damu ya yesu kristo bado wameikataa damu ya yesu kristo manake wangekuwa wamekubali damu ya yesu kristo dhamiri zao zisingewasumbua ndani mwao pasingekuwa na tashwishi wangekuwa wanaamani muda wote na mungu sijui kawa ananyelewa rafiki sikia anachosema ichapaangalia anasema hivi kwa hiyo kwa kuwa tumekwisha kuhesabiwa haki kwa imani tuna amani na mungu kwa njia ya wetu yesu kristo ambayo kupaa tunaaman anasema tuna amani na mungu kwa njia bwana yesu nji kwa hiyo kama na shida sioni kama nna amani na mungu ndani mwangu bado panaangaika kabla ya kulala lazima niombe msamaha wa dhambi nikiamka asubuhi lazima niombe msamaha wa dhambi tukienda kukutana kwenye ibada lazima niombe msamaha wa dhambi ni uthibitisho kwamba wokovu wangu nategemea matendo yangu mema nategemea juhudi zangu na wala sitegemei damu ya yesu kristo sina imani katika damu ya yesu kristo pamoja na kwamba okay. kwenye memwagikaonkupeleeene tukienda kwenye waibrania mlango wa kumi kwenye agano la kale ilikuwa kila mwaka lazima watoe damu ya ng'ombe na mbuzi ama kondoo damu ya ng'ombe kwa ajili ya kuhani mkuu na damu ya mbuzi kwa ajili ya watu waisrael na biblia inasema wazi kabisa kwamba yale matoleo kama yalikuwa yanaweza kushughulikia dhambi moja kwa moja hawa watu dhamiri zao zisingiwasumbua tena na wao kujiona wenye dhambi sababu kwamba wanajiona bado wao ni wenye dhambi ni kwa sababu damu ya ngombe mbuzi na kondoo ilikuwa haiwezi kuondoa dhambi na kwa maana hiyo basi kama mimi nawee kama wewe unajiona kuwa ni mwenye dhambi ndani mwako unajiona unahatia muda wote maanake ni kwamba hayo maombi yako yatoba ya kila siku ya usiku mchana kama dozi vile panado asubuhi mchana na usiku maanake ni kwamba yameshindwa kushughulika na tatizo lako la dhambi kwa nini kwa sababu umekuwa na kiburi umekataa kutia imani yako kwenye damu ya yesu kristo sikiwa brania 11 anasema anasema basitorati au sheria mamr ku kwa kuwa ni kivuli cha mema yatakayokuwa wala si sura yenyewe ya mambo hayo kwa dhabihu zile zile wanazozitoa kila mwaka daima haiwezi wakati wowote kuwakamilisha wakaribiao kama ndivyo je dhabihu hazingekoma kutolewa kwa maana waabuduu wakiisha kusafishwa mara moja wasingejiona tena kuwa na dhambi sasa naomba nijaribu kusema wenye tafsiri ya neno alafutuone nasemajitafsii ya utaona ya biblia makab taonaa bibbanannasemaji tafsiri ya neno anavyosema anasema hivi Hallelujah. tafsiri ya neno anasema sheria ni kivuli tu cha mambo mema yajayo sheria lugha nyingine ya sheria ni utaratibu tunaojitungia kila siku kwa mfano hatuwezi kuanza ibada mpaka tumeomba msamaha wa dhambi hatuwezi kuanza ibada mpaka tumefanya ungamo ladhambi hatuwezi kwenda kulala mpaka tumefanya ungamo la dhambi hatuwezi kutoka asubuhi mpaka tumefanya ungamo la dhambi kama tumekutana kwenye jumuia lazima tufanye ungamo la dhambi kwanza bila kufanya ungamo la dhambi hatuwezi kuwa na ibada hizo ni sheria na taratibu ambazo tumejitungia kaoanasema hivi sikia kwenye neno sheria ni kivuli tu cha mambo mema yajayo wala si uhalisi wa mambo yenyewe kwa sababu hii haiwezekani kamwe kwa njia ya dhabihu zitolewazo mwaka hadi mwaka kuwakamilisha wale wanaoikaribia ili kuabudu kama dhabihu hizo zingeweza kuwakamilisha hazingeendelea kutolewa tena kwa kuwa hao waabuduo wangekuwa wametakaswa mara moja tu wala wasingejiona tena kuwa na dhambi kwa hiyo sababu kwamba unajiona kuwa ni mwenye dhambi ni kwa sababu umekataa kuamini damu ya yesu kristo ambayo ilikupatia ukombozi msamaha wa dhambi wa milele sikia, sikia wahibrania 9 niende msara wa 11 mlango wa kumi. anasema lakini kristo akiisha kuja aliye kuhani mkuu wa mambo mema yatakayokuapo kwa hema iliyo kubwa na kamilifu zaidi isiyofanyika kwa mikono maana yake isiyo ya ulimwengu huu wala si kwa damu ya mbuzi na ndama bali kwa damu yake mwenyewe aliingia mara moja tu katika patakatifu akiisha kupata ukombozi wa milele kah anasema yesu kristo kupitia damu yake mwenyewe aliingia patakatifu patakatifu akatoa damu yake ta ukombozi wa milele sasa kumbuka ena ukombozi tuliona ni kununuliwa ama ukombozi ni msamaha wa dhambi kwahio akatupatia msamaha wa dhambi wa nini wa milele sasa kwa sababu hiyo tndennzsanavyosema anasema hivi katika mapenzi hayo mmepata me, utakaso kwa kutolewa mwili wa yesu kristo mara moja tu na, na kila kuhani usimama kila siku akifanya ibada na kutoa dhabihu zile zile mara nyingi ambazo haziwezi kabisa kuondoa dhambi na ndo ayo, na na maombi maombi tunayofanya ya rehema kila siku na utakaso anasema haiwezi kuondoa ndio unafanya ile ukimaliza bado bado unajiona damb ado maombiotunafanabaa akia siu lakini huyu aiwezi yani yesu kristo alipoksha kutoa kwa ajili ya dhambi dhabihu moja idumuyo hata milele aliketi mkono wa kuume wa mungu tangu hapo akingojea hata adui zake wawekwe ku, uh, kuwa chini ya miguu yake na maana kwa toleo moja ya damu yake amewakamilisha hata milele hao wanaotakaswa ko anasema toleo moja la damu ya yesu kristo limetukamilisha limeondoa dhambi limetusafisha limetutakasa o mtu ambaye imani yake iko kwa damu ya yesu kristo mda wote ana amani na mungu hajioni kuwa ni mwenye dhambi anajiona kuwa yeye ni mwenye haki yeye ni mtakatifu hana nahatia hana mawa wala lawama mbele za mungu lakini mtu ambaye amekataa kuwa na imani katika damu ya yesu kristo huyu mtu anajiona kuwa kua i mwenye ati i mwenye dambi mdaot anaona astahili mbele za mungu Kwa anaomba maombi yake kila siku kama kidonge cha mchana na usiku lakini bado mchafu anoasta blananaomba aomba aoba ka uakdongecaasubu mchananausi aibado danakaoaneamany wanajkusanyaaa ae ma lakini bado ndani hakui na amani ndani kunakuwa kuna tashwishi kuna shida kwa sababu gani hawa watu kwa sababu ya kiburi na kebehi wameikataa damu ya mwana wa mungu wameihesabu kuwa ni kitu ovyo wameikanyaga na wamemfanyia jeuri roho wa neema kwa nini kwa sababu wanategemea matendo yao mema na juhudi zao wenyewe na kwa maana hiyo hawawezi kumpendeza mungu kwa nini pasipo imani katika yesu kristo na damu yake haiwezekani kumpendeza mungu na kila tendo lesilo la imani ni dhambi na wenye dhambi wanakwenda jeana mia moto tupate breki tukirudi tutamalizia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7652 au6752au782 nitarudia Tano, sifuri, sifuri, mbili, mbili. au 6722 au 789522 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi najua unasema du mwalimu afadhali umenrudishia kwenye mlango a geti la jehanam naya fanya maombi nimesikia habari njema yesu a ni, ni mwanao alikufa aondoe nakukaribisha katika maisha akfandoe wa namokozi mponyaji mwezeshaji na ai wa maisha yangu na mlinzi asante a asa ni mwanawamungu rafikiumefanya maombe mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na wewe na ukabidhi mkononi mwa yesu kumbuka jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie msj ama tupigie simu namba au 7645226722a7895242 nitarudia 42 42, au 75227 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube channel ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi