hiu na, na shauku ya mume ni kuwa na wana wengi ambao wanamfanania kristo na sio tu kwamba wanamfanania kristo lakini wana ambao wamekuwa na kufika katika cheo cha kimo cha uvungi kwa kristo mtoto mdogo anapozaliwa maanaake kwamba anazaliwa na viungo vyote kabili lakini viungo hivi vina ama matumizi ya viungo hivi yanategemeana na uwaka kuna viungo vingine havitumiki mpaka atakapokuwa amekuapopote pale ulipo rafiki inaukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana ya leo Uh, ili kuweza kusikia kile ambacho roho wa yesu kristo anataka kusema nasi uh, kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo yanakuja kwako kwa kwa kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia kwamba pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu na kwa sababu hiyo basi mafundisho na kweli ya mafundiho yaakweli yamelenga kujenga imani yako wewe ili uweze kumpendeza mungu katika maeneo yote kufikiri kwako kuna mchangomojao ktikwo mwanafunzi wa kristo namafundisho neema na kweli ni maksusi na maalum kwa ajili ya wanafunzi wa kristo hivyo basi naamini kwamba wewe ni mwanafunzi wa kristo asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kwa ajili ya kusikiliza na kufuatilia mafundisho yaneemana kweli kwa njia moja ama nyingine edha kupitia njia ya radio njia ya facebook kwenye youtube ama kwenye uzima time podcast tunasema asante kazi yenu ni njema hakika tunauona uaminifu wenu n msichoke kufanya hiyo kazi msichoke kuhamasisha wengine lakini pia asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi fanya maombi kwa ajili ya ya ya vipindi vipindi vipindi vya vya vya neema neema neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa na kweli, kwa ajili ya wandaji, wa waandaji izao ni, ni siku yetu ya jumapili ama ilio siku ya jumapili huwa tunazungumza kidogo mambo machache kuhusiana na matoleo ni siku yetu ya kumtolea mungu kwaajili ya kile ambacho tumejifunza na kukisikia katika tumejifuna a uh, ni nishukuru ni tu pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakijitokeza wamekuwa wakitimiza pia haz, azma zao za kutoa na kusapoti vipindi vya neema na kweli isi kwa pamoja tunajenga kazi ya kristo unajua bibilia inasema kwamba sisi ni mwili wa kristo si. sisi ni mwili wa kristo tdagakuonyeshe mahali uh, kuonyeshe mahali uh, tende waefeso mlango ule wa 4 tutaanza mstari wa sb wafes 4 anasema lakini kila mmoja wetu alipewa neema kwa kadiri ya kipimo cha kipawa chake kristo kaio anasema kila mmoja wetu amepewa neema sawasawa na nini sawasawa na kipawa sawasawa na zawadi yake kristo hivyo husema alipopaa juu aliteka mateka akawapa wanadamu vipawa basi neno hilo alipaa maana yake nini kama sio kusema kwamba yeye naye alishuka mpaka pande zilizo chini za nchi naye aliyeshuka ndiye aliyepaa juu sana kupita mbingu zote ili avijaze vitu vyote sasikia kwanzia msara wa 11 anasema naye yaani yesu kristo alitoa wengine kuwa mitume na wengine kuwa manabii na wengine kuwa wainjilisi na wengine kuwa wachungaji na walimu anasema kwa kusudi la kuwakamilisha watakatifu hata kazi ya huduma itendeke hata mwili wa kristo ujengwe hata na si sote tutakapofikia umoja wa imani na kumfahamu sana mwana wa mungu hata kuwa mtu mkamilifu na hata kufika kwenye cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo ili tusiwe tena watoto wa changa tukitupwa huku na huku na kuchukuliwa na kila upepo wa elimu kwa hila ya watu kwa ujanja tukizifuata njia za udanganyifu sasa sikiliza niseme hivi anasema yesu kristo baada ya kwenda mkono wa kuume wa baba akatoa neema hii neema ikasababisha wengine wakawa mitume wengine wakawa wa, wa, wa, wa, manabii wengine wakawa wainjilisi wengine wakawa wachungaji ambao ni walimu na anasema kusudi la kuwatoa hawa ni kwa ajili ya kukamilisha watakatifu to perfect the saints kukamilisha watakatifu ili hawa watakatifu waweze kufanya kazi ya huduma na kazi ya huduma inayofanywa na watakatifu ni huduma ya upatanisho ambayo inasababisha mwili wa kristo kujengwa na sio hivyo tu anasema kupitia hawa na kupitia mafundisho hawa wakristo ama hawa watakatifu wata kuwa na imani moja na imani moja na umoja wa imani nazungumziwa pa ni imani kwa yesu kristo anasema hii imani kwa yesu kristo itaruhusu maarifa ya mwana wa mungu yaingie kwao na hawa watakuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo na anasema lengo la kufanya hivyo ni ili kuwazuia wasiwe mateka wa mafundisho potofu wasiwo mateka kwa madanganyo matupu na elimu ya watu tuko sawa mpaka hapo sasa angalaola msara wa15 anasema lakini tuishike kweli katika upendo na kukuwa hata tumfikie yeye katika yote yeye aliye kichwa aliyekichwa yani kristo kwao wajibu wa kila mtu kumbuka nilikwambia katika wiki yote kwamba mungu ametuokoa tuwe wana wana ambao wanamfanania kristo tuko sawasawa na ndicho ambacho anarudia pa nasema kwamba kila mtu alizaliwa mara ya pili ana wajibu wa kukuwa na kumfanania kristo katika mambo yote na katika maeneo yote ndio wajibu ulioko mbele yetu na ndio maana tunaleta vipindi vya neema na kweli tukiwa tunatimiza kusudi hilo hilo naweza nikakuchallenge yo unaenisikiliza utaona kwamba tangu kama umaweza uia tangu januari mafundisho yetu yote yamejikita kuhakikisha tunamkumbusha tunamfundisha tunamwezesha tunamjengea mtu uwezo na kumsaidia kujitambua kwamba yeye ameitwa kufanana na kristo na kwa maana hiyo anatakiwa afikiri kama kristo azungumze kama kristo na aweze kutenda kama kristo hatujawai kwenda nje ya hapo hatufundishi vitu ambavyo havichangii katika kumfanya mtu amfananie kristo yako mambo mengi tungeweza kuyazungumza rafiki ningeweza nikazungumza sita sita sita ningeweza nikazungumza statasita niaazzaskuvunja madhabau niakazungumza siutampingarista lakini mambo yote hayo hayachangii katika kumfanya mkristo amfananie kristo katika kumfanya mkristo afikiri kama kristo azungumze kama kristo na aweze kutenda kama kristo kwa sababu kiu na shauku ya mungu ni kuwa na wana wengi ambao wanamfanania kristo na sio tu kwamba wanamfanania kristo lakini wana ambao wamekuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumlifu wa kristo si mtoto mdogo anapozaliwa maanake ni kwamba anazaliwa na viungo vyote kamili lakini viungo hivi vina Tumika ama matumizi ya viungo viungo hivi yanategemeana na kwake kuna vingine havitumiki mpaka atakapokuwa mtoto anapozaliwa anazaliwa kwamba huoni meno unaona ana aoznazalwa tu matupu lakini anavyoanza kukua na anapofika kwenye wakati wa kula anamaliza wakati meno meno wakati meno meno yanaanza kuota yanakuja kipindi nako hivyo kwamba ulipozaliwa mara ya pili umezaliwa unafanana na kristo una kila kitu lakini unahitaji kukua na ndio maana basi huduma hizi zimewekwa kwaajili ya kukusaidia wewe uweze kukua na kumfanania kristo 1slakini tuishike kweli katika upendo na kukua hata tumfikie yeye katika yote yeye aliye kichwa ambaye ni kristo kaho ndomaana takiwa ujuulize mahali ambapo unajifunza mahali ambapo unadelewa kiroho je wanakusaidia wewe ukua na kumfikia kristo katika yote aliye kichwa ama wanakukandamiza kila siku wanakuambia wewe ni mwenye dhambi wewe ni mchafu hakuna mtakatifu duniani kwamba wewe haufai mungu anaasira na wewe je wanakusaidia wewe kujitambua na kukua na kumfanania kristo katika maeneo yote ya maisha yako ama kila siku wanakukumbusha jinsi ambavyo wewe unafanana na ibilisi jinsi ambayo unafanana na adamu okay unasema nifaani karia kwenye kanisa na hiyo akili za kuambiwa changanya na za kwako tunaendelea msaara wa16 tard1 nasema lakini tuishike kweli katika upendo na kukuwa hata tumfikie yeye katika yote yeye aliyekichwa kristo 1asit katika yeye yani kristo mwili wote ukiungamanishwa na kushikanishwa kwa msaada wa kila kiungo kwa msaada wa kila kiungo naneo nataka ulishike kwa msaada wa kila kiungo kwa kadiri ya utendaji wa kila sehemu moja moja huukuza mwili upate kujijenga wenyewe katika pendo kwa anasema kila kiungo kimoja kimoja kina mchango kina msaada katika kusababisha mwili wa kristo uweze kukuwa na ndio maana kusoma sehemu nyingine anasema oja sehemu enye sehem nikakuonyesha iliweze kuelewa tende kwenye wa, wa, wa, wa, wa korinto wa kwanza kumi na mbili tutaanza mstari kama wa, wa kumi na mbili hivi maana kama vile mwili ni mmoja nao una viungo vingi na viungo vyote vya mwili ule navyo ni vingi ni mwili mmoja vivyo hivyo na kristo kwa maana katika roho mmoja sii sote tulibatizwa kuwa mwili mmoja kwamba tu wayahudi au kwamba tu wayunani ikiwa tu watumwa au ikiwa tu huru nasi sote tulinyweshwa roho mmoja kwa maana mwili ni, kwa maana mwili si kiungo kimoja bali ni vingi mguu ukisema kwa kuwa mimi si mkono mimi si wa mwili je si wa mwili kwa sababu hiyo na sikio likisema kwa kuwa mimi si jicho mimi si, si, mimi si la mwili je si la mwili kwa sababu hiyo Njina, nasema iginnasmaama ooamimi sio mkono sio sehemu in, in, ya mwili anasema kila kiungu kinateneza kwenye mwili kwo maanaake nii sababu kwamba unaskiliza mafundisho ya neema nakweli labda wewe ni wat labda wewe ni watha labda wewe nianlikana labda wwesikofat mako ufufuo na uzima uko maukos haimaanishi kwamba mimi naezungumza nanakuleta mafundisho ya neema nmaal haimaanishi kwamba siisio sehemu ya mwili mmoja wa kristo sisi wote ni sehemu ya mwili mmoja na anasema kwa sababu hiyo basi kila kiungo kinatakiwa kuspl kinatakiwa kuhudumia katika kujenga huu mwili na huu mwili unajengwaje bwana yesu anasema namna mbili mmoja kupitia huduma ya upatanisho tuwafate watu ambao wajaokoka waokoke wazaliwe mara ya pili alafu mbili tuwafundishe hawa watu waweze kukua na kumfikia kristo katika mambo yote wakuwe na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa kazi tunayofanya kupitia kwenye neema na kweli tumejikita zaidi kwenye kusaidia watu waweze kukua na kumfikia kristo aliye kichwa katika yote kuwafundisha waweze kufikiri kama kristo waweze kuzungumza kama kristo na waweze kutenda kama kristo Huyo, huo ndio wajibu wa vipindi vya neema na, kweli. na kwa maakweli s sehemu hiyo haina maana kwamba tunapuuzia habari ya kuhubiri injili na kusababisha watu waokoke na nini no tunafanya kitu lakini primarily kimsingi kabisa wajibu wetu sisi ni kumkuza huyo mtu huduma ya ualimu ni kukuza mtu aweze kukua na kumfikia kristo katika yote kwa sababu hiyo wewe pia una mchango katika hili ndio maana tunapofundisha wiki nzima unapotoa sadaka yako ya shukrani na kusema mungu asante kwa ajili ya kile kilelichokisikia lakini pia mungu natambua mimi kama sehemu ya mwili wa kristo nina mchango katika kulipia vipindi vya neema na kweli ili mtu alioko kijijini ili mtu alioko porini sehemu ambayo amekaa mwenyewe lakini ana redio aweze kufikiwa na mafundisho saa nyingine tulioko mijini hatutafakari watu walioko vijijini kuna watu wako vijijini ndani kabisa kwenye remote areas hana intanet hana simu hana kitu pekee alichonacho ni redio na namna pekee injili inaweza ikamfikia ikamfundisha ikamjenga huyu mtu ikamuimarisha katika kristo ni kupitia vipindi vya neemama kupitia mafundisho kwa njia ya redio kwa hiyo unapooti unapotoa sadaka yako maanake ni kwamba unasapoti vipindi viendelee kuwepo ewani na lengo ni kwamba tusiwe kwenye redio moja tu kwa sababu redio tulionayo sasa hivi haitembei nchi nzima tunahitaji taifa zima la tanzania ilifikiwe na injili ya neemana kweli ifikiwa na mafundisho ya neema na kweli, kweli. kwao kadri watu wanavyoongezeka kuujenga mwili wa kristo kadri watu wanavyoongezeka na kuwa sehemu ya ili vuguvugu vugu, la kuleta mageuzi na kuwarudisha watu wamwelekee kristo then inasababisha kupitia matoleo yao ya shukurani tuweze kufikia watu wengi zaidi kwahyo ona kwamba wewe unanisikiliza kwamba una mchango una sehemu yako inawezekana inawezekanaka okay, niseme hivi kila siku umekaa unanisikiliza nafundisha hapa tunazungumza tunaelekezana lakini kitu ambacho sanyingine unasahau kwamba ili kuweza kuleta mafundisho haya kwako kwa, kuna maandalizi ambayo yanahitajika ukisema leo hii urumagadi aende naye aanze kufanya biashara y kariakoo ama aende kigoma achukue dagaa wa kigoma aanze asafiri awalete dareslam ama dagaa wa mwanza awalete dareslam ama atoke siju aende, aende wapi aende, aende, aende mangola sede singida akalime vitunguu alafu aj aviuze alafu apatelaeze kuhudumia watu huyu rumagari atakulisha mataputapu rafiki ndo atakua akitokeza hapa na torati akitokeza pa nakwambia leo tunavunja madhabau leo tunafanya ukombozi t wenye bahashanaanza si, kukasaugani nimekwenda kufanya shughuli zangu mwenyewe sijawa na muda wa kukaa mbele za mungu ili mungu awekeze ndani yangu kile ambacho anataka na kwnakua sina kitu cha kuwaletea watu na anonaanzauzauataezucheeawatu vchwa lakini kama unataka mtu akae tulie aweze kufanyakazi si, kuna maandalizi nay maandalizi anahitajika kwao mimi siwezi kufanya biashara unaweza mimi daktari. Mimi mimi siyezi... we unaweza siwezi daktari kwa wote kwa pamoja kila mmoja kwa nafasi yetu tuna uwezo wa kufanya hii kazi mbele kufab unaweza ukao skiliza wiki nzima unavojengeka unaobarikiwa yako aoitoa rafiki inasaidia kusababisha vipindi vya neema na kweli viendelee go upanuke mafundisho ya nemana keli yapanuke afike ya watu wengi zaidi kwa hiyo nataka ni? nata kuchagiza nini nataka kuchagiza kwamba kumbuka wewe ni mwili wa kristo inawezekana ukupata ufunuo wa neema wewe ukupata ufunuo wa mafundisho ya kristo wewe lakini una uwezo wa kushiriki katika kuhakisha hayo mafundisho ya kristo yanawafikia wengine kfai kwa kusapoti financially kwa kuspoti kupitia fedha yako kivipi kuwa vipindi vya neema na kweli ama kila siku ya jumapili siko kama yaleo kutoa sadakaaowashuusema na mungu nashukuru kwa ajili ya hili sadakahiinavotoa mungu nakushukuru wewe kwa ajili ya kunfundisha wkinzima lakii pia kwa sadaka hii iwe ni mlango wa neno lako kufikia na watu wengine ambao kila kiungo kimoja kimoja kwa kwewe kama kiungu unakuwa umeshiriki katika hiyo kazi na mwisho wa siku mambo yanakuwa mazuri paulo anasema kwamba mazao yetu ya haki yanaongezeka akaunti zetu za haki zinaongezeka hivyo ndivyo ambavyo kwa pamoja tunafanya kazi inakwenda nahani nanipata apo rafiki na kwa wale wanacheza kwenye youtube kuna facilit zinatumika tunahitaji cameras tuna mataa tunatumia tuna eletricit tunatumia tuna kosi tunatumia, tunatumia, tunatumia, tunatumia kwao unapofanya unavyosapoti namna hiyo unapunguza baden pia kwa mimi na timu yangu kwa maana ya kwamba yes imani yetu tunaichukua sasa tunaiaminishia sehemu nyingine kwasababu tunajua kwenye eneo hili kuna watu ambao wameamua kushiriki na imani zao kusapoti kwaho tunachukua feithi yetu tunapeleka eneo jingine ili mambo yazidi kusonga mbele na kwa pamoja wote tunakuwa tui tumesaidia tume katika kuujenga mwili wa kristo kwao ni matumaini yangu umeanza kunielewa kwaho usijione kwamba we sio sehemu ya mwili wa kristo wewe ni sehemu ya mwili wa kristo kwa hiyo shiriki kwa kuwa kwakuwa wa vipindi vya neema na kweli ama unaweza ukaamua kuwa lakini pia nakutoa sadaka sadakakowa shukrani kila wiki hauzuiwi we? wewe kadi uonavyo moyo wako kuna ndugu walipiga wali, wali simu nadhani eh, eh, kutoka kutoka mkoa a kanda kaskazini akasema nimesikiliza mafundisho yamenibariki yananitoa mahali kwenda mahali mimi nitakuwa ptna zwa vipindi vya neema na kweli kwa shilingi lakimoja kila mwezi huyu ameona matunda ya kile ambacho neno limefanya katika maisha yake na yeye ameamua kwamba anataka nisapoti hi kazi ili na wengine waguswe na kubadilishwa kama vile ambavyo yeye ameguswa na kubadilishwa na nakwambia awezi akawa na hasara awezi akawa na hasara hata suku moja sisi ambao tumekuwa tunakuletea mafundisho ya neema na kweli kwa takriban miezi sita sasa kwenye njia ya redio na kwenye yutbe naanina na, na, na, kwenye b ni miezi saba sasa hatujapata hasara yeyote sana sana tunamchukuza mungu kwa jinsi ambavyo tunapokea shuhuda za jinsi ambavyo maisha ya watu wanakuwa kwaio moja niombe kwa ajili ya sadaka yako kwa wale ambao wameamuakutoa kumbuka sadaka ni kwa hiari sio akulazimishwa Uh, unatoa kwa moyo uliochangamka moyo wa furaha unatoa kwa sababu nampenda mungu na nakasabbu na mweshimu kwao nitafanya maombi kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo asante kwa ajili ya ndugu ambaye ananisikiliza asante kwa ajili ya hicho ambacho ameamua kutoa katika kusapoti kuujenga mwili wa kristo baba asante kwa vile ambavyo mazao yake ya haki unayaongeza na asante kwa vile ambavyo neema yako ya kutoa na kupokea unaiachilia juu yake baba asante kwa maana neema yako inakutana na, na mahitaji yake yote na kumsababisha zidi sana katika kila kazi njema baba asante pia hata kwaajili ya wale ambao wameamua kuwa kuwawa vipindi vya neema na kweli na hata wale ambao bado anaendelea kuongea nao na kuwaalika kuwa kuawa vipindi vya neema na kweli asante kwa ajili ya neema ambayo unaiachilia juu yao ambayo itawawezesha sio tu kwamba kufanya maamuzi ya kuwa kua wa vipidi vya neema na kweli lakini kuwawezesha kutimiza sehemu yao kila mwezi ama kila wiki kama walivyoamua asante kwa maana tet ya miatano, kila mwezi itafikiwa asante baba kwa sababu hakuna anayeweza kugeuza hilo ni mapenzi yako ni kusudi lako bwanawesu ulisema na ndivyo itakavyokuwa baba nakurichia sifa shukrani na utukufu amen ok rafiki tunaingia kwenye sehemu yetu ya pili ya maombi kwa ajili ya watu wenye changamoto mbalimbali za afya na nataka tuende eh, moja kwa moja kwenye matayo mlango wa 15 alafu utaanza mstari ule wa 29matayo 9 29. anasema yesu akaondoka huko akafika kando ya bahari ya galilaya akapanda mlimani akakechi huko wakamwendea makutano mengi wakimletea viwete vipofu mabubu vilema na wengine wengi wakamweka miguuni pake akawa ponya hata ule mkutano ajabu walipowaona mabubu wanasema vilema wanakuwa wazima viwete wanakwenda na vipofu wanaona wakamchukuza mungu wa israeli kwa hiyo anasema yesu akaletewa watu wenye matatizo na changamoto za aina mbalimbali sasa kabla sijaongea kitu te nikuonyesha na mstari mwingine alafu waibrania wa mlango wa 13 bania na, na mstari ule wa nane anasema yesu kristo ni yeye yule jana leo na hata milele Kwayo, kwa hiyo kwa maneno mengine kama watu walivyopeleka makutano makutano walivyopeleka wagonjwa wao watu wenye shida na changamoto mbalimbali miguuni pa yesu na yesu akawaponya wote na bibilia inasema kwamba yesu kristo ni yeye yule leo jana leo na hata milele maana ni kwamba hajabadilika maana ni kwamba kama tungeweza tukakuchukua wewe unanesikiliza alafu tukawa tuna chombo maalum ambacho kinaweza kurudi katika muda tukakupeleka kwenye hapa mahali ambapo yesu alikuwa amekaa hakika na wewe ungepona lakini habari njema ni kwamba yesu kristo ni yeye yule leo jana na hata mlele mana wengine ni mponyaji alikuwa mponyaji miaka elfbl iliyopita bado ni mponyaji hata leo hii leo hii anafanya uponyaji kupitia watu wake kwa sababu yuko ndani ya watakatifu na kwa kuwa leo hii anatenda kazi hiyohiyo kupitia uweza na uwepo wa roho mtakatifu na roho mtakatifu kwa kuwa ni mungu ko kila mahali kila wakati maanake ni kwamba hata hapo ulipo pia yesu kristo anaweza kufikia kwayo nataka niombe kwa ajili yako navyofanya maombi yesu kristo aliye hai yesu aliyeshinda mauti yesu aliyefufuka ambaye hayuko kaburini yuko mkono wa kuume wa mungu baba atakuja na kukuponya lif bila chenga hapo ulipo haijalishi ugonjwa wako ni wa miaka mingapi haijalishi tatizo lako ni kubwa na gumu kiasi gani by the way hata kama una imani dont worry about it yesu anakuja kwa sababu amejaa huruma anataka wewe unyenyuke kwa hio kamata hicho chumba ambacho nasikilizia ama tia mkono wako kwenye kifua ama kwenye kichwa ama sehemu yeyote nami nitaomba katika jina la yesu kristo wa nazareti baba naomba kwa ajili ya ndugu anayesikiliza naaribu na kusambaratisha kazi zote za ibilisi katika mwili wake navunja na kuziondoa kabisa naamuru uponyaji na uzima sasa hivi kuanzia kwenye utosi mpaka kwenye mbanyenyae katika jina la yesu kristo wa anazaret ibilisi na kazi zako na kufunga kwa nguvu ya roho mtakatifu na kuamuru ondoka mwachilie huyo mtu katika jina la yesu kristo wa nazareth kuna, kuna mama unanisikiliza tumbo kwenye kizazi kuna ukishika unasikia kama jiwe jiwe na ili li, li, li wakati kiza ksas wa na wakati upande uiadwa uli uk nafa ni kama uvimbe lakini haieleweki ni ngumu mno sio nosio uvmbe a lakini ni wakati ngumuoamaje katigiulia wakatiininaena kushoto navozungumza na wewe sa katika china kristo utasikia moto kwenye hilo eneo unasikia moto alafu moto unaosikia ni kama alauoto naoskia nikama majianachemama maana yake ni kwamba huo uvimbe unayeyuka unaondoka sasa hivi katika jina la yesu kristo wa nazaret katika jina la yesu kristo wa nazaret unayeyuka huo uvimbe unayeyuka huo uvimbe unayeyuka unaondoka unakuachilia kuna kuna kuna unanisikiliza una, una romatism Romantismu inaondoka mifupa yako roam inaondokaa o ni nguvu ya inanyosha na katika jina jina la la yesu wa la yesu kristo kuna kuna ndugu ni mama unanisikiliza kuna wakati ukiwa pumzi pumzi pumzi kama kama mtu amekunywa maji hiyo hiyo hali unaoisikia nguu yau safn awa aa jina la yesu ys yes, a kuna mama ngieaisikiliza kwenye ziwa lako la kushoto kuna maumivu akini yanachoma mp enye ut wa, yani gongoni waas Wak- kianza kuchoma yanavuta yanavuta navuta ynavutahu unalia mpaa nagaragara chini navozungumza na ayo maumivu anaondoka mchafu alikuwa amekaa hapo uyo nasamaumuanaondoka npepo anaondoka katika jina la la yesu wa katika la yesu katika jina as kuna ndugu ulikuwa ume, ume, ume, ume actually umemaliza chuo kikuu una miaka mitatu umekaa nyumbani ulikuwa umeomba kazi na kila ulipoomba ulikuwa ujajibiwa wiki hii wiki hii kwa maana ya kuanzia kesho ambayo ni siku ya jumatatu kufika kesho mchana utakuwa umepata barua utakua, kwanza utapigiwa simu utaitwa utaitauendo ukachukue barua yako kwa ajili ya kwenda kwenye interview na hiyo interview tafana siku ya jumatano na siku ya jumaa watakupa majibu kwamba amekuchagua kazini na uanze kazi immediately watakuambia uanzekazijumatatunafuatia yakitokea hayo tupigie simu tuma tuambie tupe ushdaka na ushuhuda wako baba nasema asante kwenjiri, mazwezi, kufanya, kwa ajili ya kila moja alaotusikiliza fanya mazoezi anzia kufanyia kile ambacho kuwezi kufanya kwa sababu ponyeji umeingia tuandikie nini kumbuka jina langu unaitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au672 au7892 nitarudia 45242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio