la kweli vinalita kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gari pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi usipokuwa na mtazamo sahihi katika maombi na usipojua namna ya kuomba basi ni dhahiri maombi yako hayataleta matokeo ambayo wewe unayataka na ambayo mungu alikusudia alipokualika ulete maombi kwake hilo la kwanza mbalo nataka ulijue na jambo la pili pia kama unakuwa kujui kuomba kwa usahihi mimaanaake ni kwamba hata matoleo unayoambatanisha na maombi yako hayo matoleo hayaleti matokeo yoyote na wengine wamekuwa wakitoa espechal apekwa kwenye maonbo wanatoa kana kwamba ile fedha wanamuunganayo mungu sho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi nina furaha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana wetu yesu kristo ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimbilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya ni dhahiri utaamini vibaya na ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo huna budi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, leo nataka tuanze somo jipya somo jipya kabisa nataka kuzungumzia tpi ambayo kwa kweli imekuwa inaleta mkanganyiko na katika makanisa katika watakatifu katika uh, wakristo kwa ujumla na ni eneo ambalo pia limetumika vibaya Ehe, eneo ambalo limesababisha lime maisha ya watu pia yameharibika na kwa maana hiyo nataka tulizungumzie tutachambua mambo kadhaa tutakwenda kwa vipindi takriban nitakupa msingi nyesha kile ambacho neno la mungu linasema tutaangalia nafasi ya kazi ya kristo ya msalaba katika jambo hilo namwisho na, na, na, na tutaangalia wajibu wetu basi tukiwa naufahamsa tunafanyaje ili kuweza kupiga unasema ni jambo gani tunaanza somo jipya linalosema nafasi ya matoleo katika maombi nafasi ya matoleo katika maombi lakini kabla sijaendelea kuanza kuweka msingi basi nikukumbushe kwamba kama ungependa kupata mafundisho kwa njia ya, ya d basi kuna youtube yetu inayopatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi tafadhali ukifika pale lakini pia utakapoangalia utakaoangalia uweze pamoja na aomuupamoaakusheakufanya hivo unakuwa umeshiriki katika kusambaza injili ya kristo kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti kwa maana ya udio basi tuna katika tunatutunapatikana katikakatikakatika nako tunapatikana kwa jina la mwalimu huruma gadi ukifika pale tafadhali lakini pia utakaposikiliza fundisho lolote tunaomba uweze kushea na watu wengine zaidi na kama ungependa kuungwa uh, kupata mafundisho o kwa njia ya telegram basi kuna yauna linaitwa mwanafunzi wa kristo unaweza ukatuma ujumbe mfupi tu ukasema niunge nawe utaunganishwa namba ya kutuma ni 92 nawe utaunganishwa baada ya kusema hayo basi nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambao umeua ukisikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kilitapo leo na zaidi yayote umekuwa ukihamasisha waweze kufuatilia mafundisho haya kupitia vipindi vya neema na kweli asante pia kwa kuwashirikisha na kuwafundisha kile ambacho wewe mwenyewe unajifunza pia nitoe shukrani kwa wale wote ambao wameweza kupata kitabu cha nguvu ya ukiri na wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kupata kitabu hiki na kwa kweli namshukuru mungu kwamba ripoti tunayoipata ni ripoti nzuri watu wanaelezea jinsi ambavyo wanafunguka jinsi ambavyo kitabu kinawasaidia kwahio nitoe ongera sana kwa wwe amba umeweza kufanya namna hiyo na nitoe shukrani pia kwako kwa wewe ambaye umekua ukifanya maombi kwaajili waslzaj pinda maakweli akinpia kwaajiliykan pojanatimu yanu asmaa momyoa wal mboaslza mafundisho ya kristo yako tofauti sana na, na kwa mwanzo kusikiliza mkanganyiko kwa inagongane na kinzana sanana mafundishombkuaskilza manahowanzaanzkuskta nnog wefundishwa wamelelewa kuwa wanafunzi wa musa na vipindi vya neema na kweli vinafundisha watu kuwa wanafunzi wa kristo na musa na kristo siku zote wamekuwa wakipingana mafundisho waeamafudishoao eua yakipingana katika bibilia hata bwana yesu mwenyewe alikuwa akishambuliwa sana na mafarisayo na masadukayo na waandishi wa sheria ambao ni wanafunzi wa musa kwao nipe siku siku tatu tatu mfululizo nisikilize kwa, mfulu kwa mfulu kama hujaelewa ruksa kwa ama mwisho shukrani za sku kabisa kwako wewe ambao umefanya maamuzi ya kuwa ptna wa vipindi vya neema na kweli na kwamba kila mwezi kwa sadaka yako ya upendo umeamua kushiriki ili injili ya kristo iweze kusonga mbele umeamua kushiriki ili injili ya kristo iweze kusonga mbele kwaho baba tunasema asante kwa ajili ya watu ao ambao wamejitoa asante kwa kuwawezesha asante kwa kuwasaidia kuwatia nguvu na kuwaimarisha asante kwa maana neema yako na baraka yako vinazidishwa katika maisha yao amen baada ya kusema hayo basi rafiki nataka tuendelee na somo letu somo linaitwa nafasi ya matoleo katika maombi nafasi ya matoleo katika maombi sasa katika somo hili o tutajikita pia zaidi kuangalia habari ya maombi maombi zaidi alafu kwenye habari ya matoleo itakuja kule mbele mbele lakini hapa mwanzo nataka niweke msingi mzuri manaake usipojua kuomba kwa usahihi usipokuwa na mtazamo sahihi katika maombi na usipojua namna ya kuomba basi ni dhahiri maombi yako hayataleta matokeo ambayo wewe unayataka na ambayo mungu alikusudia alipokualika ulete maombi kwake ilo la kwanza ambalo nataka ulijue na jambo la pili pia kama unakuwa hujui kuomba kwa usahihi maanayake ni kwamba hata matoleo unayoambatanisha na maombi yako hayo matoleo hayaleti matokeo yoyote na wengine wamekuwa wakitoa espechali aatoka kwenye maombe wanatoa kana kwamba ile fedha wanamwunganayo mungu kwamba wanaona kwa, kwa sababu nimempa mungu hela basi lazima mungu anifanyie moja mbili tatu kumbukumbu kumbu la torati kumi kumi na saba, mungu anasema wazi kabisa kwamba yeye hana upendeleo lakini pia hapokei rushwa ko kama umekuwa umekua akamchezo nakatabia kakutoa ukitegemea kwamba kutoa kwako hela eh, yako itamsababisha mungu afanye mambo fulani fulani then wewe humjui mungu hilo ni moja mbili hujui kazi kamilifu ya msalaba ya kristo na tatu kwamba unadhania mungu ni mlarushwa kama vile ambavyo jamii nakuzunguka walivyolarushwa kwao inabidi turekebishe tuweke mambo yetu kufikiri kwetu mtazamo wetu na aproch yetu nzima ya maombi pamoja na matoleo tueke sawasawa asifiwe kwa wewe unisikilize na kwa wale ambao mna kiu na shauku ya kupata matokeo mna changamoto mbalimbali mbali katika maisha na, na, na katika fundisho hili la nafasi ya matoleo eh, katika maombi na tukiwa tunaangalia tunaangaliahabar ya maombi nitajikita zaidi kuzungumzia maombi yanayohusiana na watu kupata mahitaji yao ya kila siku edha iwe ni mtu anataka kupata eh, nini kupata chuo ama anataka kupata scholarship ama mtu anataka kupata ada ya mtoto ama anataka kupata kodi ya nyumba ama anataka kupata yala ya kiwanja anataka kupata kupataala ya kujenga nyumba anataka kupata ala ya kununua gari iwe ni mtu anataka mtuo tutazungumzia zaidi katika mahitaji yetu ya kila siku sababu hilo ni eneo ambalo limejaa changamoto yes najua afya nayo imejaa changamoto lakini kanuni tutakazozungumza hapa na utaratibu tutakaozungumza hapa pia unaweza especially kwenye maombi unaweza pia ukatumia katika eneo la afya Eneo la mausiano, na kadhalika kwa kwa hiyo ni, ni, niweke utangulizi tangu mwanzo unisikilize kwa makini kwa tafuta nini daftari lako e, kalamu yako kaa andika si, nasikiliza siri ya mafundisho ya kristo ni ukimaliza rudia tena utakaporudia utakutana na vitu vipya basi baada ya kusema hayo sasa twende moja kwa moja kwenye waraka wa kwanza wa yohana mlango ule watano waraka wa kwanza wa yohana mlango ule watao mstari wa nata hadi mstari ule wa a waraka wa kwanza wa yohana mstari mstal tunaambiwa hivi nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele nini mnaoliamini jina la mwana wa mungu kwa hiyo mze yohana anasema kwa yeyote ambaye analiamini jina la yesu tayari anao uzima wa milele tayari anao uzima wa milele rafiki uzima wa milele tunaupata tukiwa hapa duniani kuna wakristo wengi wengi wengi wengi mno hawafahamu kwamba uzima wa milele wanaupata hapa duniani wanadhania uzima wa milele wanaupata baada ya kufa lakini mzee yohana anatueleza hapa wazi kabisa anasema nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele ninyi mnaoliamini jina la mwana wa mgu mna uzima mnao uzima wa milele sasa hivi sio wiki ijayo na hii inakubaliana kabisa na kile ambacho bwana yesu alisema katika yohana at bwana yesu alisema na uzima wa milele ndio huu wakujue wewe mungu wa kweli wa pekee na yesu kristo uliyemtuma hiyo wewe unayemjua una, una, mungu wa kweli wa pekee na yesu kristo aliyetumwa na mungu wewe ambaye unaliamini jina la yesu kristo kwa sababu ametumwa na mungu wewe tayari unao uzima wa milele kwa hiyo nataka ufurahi kabisa nataka ushangilie kabisa na usikubali mtu yoyote akakubabaisha kwa namna yoyote akakudanganya kwamba hauna uzima wa milele unao uzima wa milele sasa hivi kaho anaendelea nasema tarudia tena tatu na na np hasa nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele ninyi mnaoliamini jina la mwana wa mungu na huu ndio ujasiri tulionao kwake ya kuwa tukiomba kitu sawasawa sawa na mapenzi yake atusikia na kama tukijua kwamba atusikia tunapoomba chochote tunajua kwamba tumetimiziwa zile haja tulizomwomba tunajua kwamba tumetimiziwa zile haja tulizomwomba unasema mwalimu nasoma tafsiri gani ya bibilia version toleo jipya la suv ndio ambayo nasoma ndomana ona kidogo na maneno ambayo amekuwa o tofauti kidogo na actually nimeamua kuanzia leo nitakuwa naitumia hiyo okay. sasa turudi kwenye mstari wa 1umn na wa 1untano tasoma kwenye hii hapa tena alafu tutaenda kusoma kwenye bibilia ya habari njema ambayo ameweka vizuri zaidi anasema na huu ndio ujasiri tulionao kwake ya kuwa tukiomba kitu saasawa na mapenzi yake ya kuwa tukiomba kitu tunaruhusiwa kuomba vitu kwa mungu tunaruhusiwa kuomba vitu kwa mungu mungu ndio ameturuhusu tukiomba kitu na na na mapenzi yake. Na mapenzi yake yake atusikia na kama atusikia kama tukijua kwamba tunapoomba chochote tunajua kwamba mapnapassoomboot ziwa zile haja tulizomwomba sasa nataka nisome mistari hii miwili 145 enye na na biblia habari njema anasema hivi na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tuna hakika kwamba tukimwomba chochote kadiri ya matakwa yake yeye hutusikiliza tukimwomba chochote kwa kadiri ya matakwa yake yani kwa kadiri ya mapenzi yake yeye hutusikiliza 5 hutusikiliza kila tunapomwomba hutusikiliza kila tunapomwomba twajua pia kwamba hutupatia yote tunayomwomba sasa kumbuka anazungumza kumomba mungu hapa kumbuka anazungumza kumwomba mungu hapa kwana sana sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tunahakika kwamba tukimwomba chochote kwa kadiri ya matakwa yake yeye hutusikia koo anasema tukimwomba mungu sawasawa sawa na mapenzi yake sawasawa sawa na alivyotuelekeza yeye hutusikia yeye hutusikia alafu anasema yeye hutusikiliza kila tunapomwomba yeye hutusikiliza kila tunapomwomba na kwa vile tunajua kwamba yeye hutusikiliza kila tunapomwomba twajua pia kwamba hutupatia yote tunayo muomba. hutupatia yote tunayo mwomba ambako kwenye surv anasema tulismanasema tunajua kwamba tumetimiliziwa zile haja tulizomwomba sasa kuna mambo kadhaa ya kuzungumza hapa um, nianze na hili anavyosema kwamba tukimwomba mungu sawasawa na mapenzi yake yatusikia anavyozungumza kumwomba mungu sawasawa na mapenzi yake anazungumza kwamba hazungumzii kwamba je ni kile kitu unachokiomba kuwa ni mapenzi ya mungu ama sio mapenzi ya mungu sicho anachokizungumzia hapa ingawa hilo ni la mhim lakini analolizungumzia hapa anazungumzia utaratibu ambao ameweka tuutumie inapokuja kwenye suala la maombi na napenda nikuwakilishia hapa kumbuka pale mstari wa 1intat tumeona kwamba anasema kwa kuwa tunaliamini jina la yesu tunao uzima wa milele kwa hiyo anavyozungumzia kuomba sawasawa na mapenzi yake maanaake ni kwamba anazungumzia sisi kuomba kupitia jina la yesu nasema mkiomba kitu sas na mapenzi yake yatusikia anazungumzia kuomba kupitia jina la yesu na kwa a manao tungeweza tkaisoma ikawa namna hi tukiingiza hiyo anasema na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tunahakika kwamba tukimwomba chochote kupitia jina la yesu yeye hutusikiliza tukimwomba chochote tukimwomba lolote kupitia jina la yesu yema katika jina la yesu yeye hutusikiliza yeye hutusikiliza kila tunapomwomba na kwa vile tu tnajua kwamba yeye hutusikiliza kila tunapomwomba twajua e, pia kwamba hutupatia yote tunayo mwomba hasa anasema umetoa wapi hiyo ya kwamba kuomba sawasawa na mapenzi yake ni kuomba kupitia jina la yesu good nafurahi umeuliza tuiache hapa tutairudia hii tuende kwenye kwenye njili ya yohana mlango ule wa kumi na sit kumbuka ni yoanahuyohuyu aliandika waraka wa yohana ndio huyo huyo anatuelezea kile kilichozungumzwa katika katika Uh, alahilo la maombieneyo6tanza m w hapa ana, ana mnukuu bwanayesu ambavyo aliwafundisha yohana mlango wa16 sasaunasikiliza vizuri anasema tena siku ile hamtaniuliza neno lolote hasa anavyosema siku ile siku ile ipi anazungumzia huyu ni bwana yesu anaongea na mitume anazungumzia baada ya yeye kufa kufufuka kupaa na kuketi mkono wa kuume wa mungu baba anavyosema siku ile anazungumzia baada ya yeye kufa kufufuka kupaa na kuketi mkono wa kuume wa mungu baba ndio ndio siku hiyo ambayo anaezungumzia anasema siku ile tuko sawasawa rafiki kwa hyo anasema tena siku ile hamtaniuliza tena neno lolote kumbuka sasa hivi tunavyozungumza rafiki bwana yesu yuko mkono wa kuume wa baba anatuombea ni mwombezi wetu ni wetu kwao anafanya maombi kwa niaba yetu kwa ajili yetu yuko mkono okay. wa yu, kuume wa baba ndio siku ambayo anaizugumzia moja nikupe ushahidi wa maandiko kidogo anavozungumzia siku hilwao navokwambia o mkono wa kuume tuende tukaangalie shembuanze na warumi warumi warumi mlango wa, uh, mlango, wa warumi mlango wa nane alafu tutanza msar a 34 moja kwa moja anasema ni nani atakayewahukumia adhabu kristo yesu ndiye aliyekufa nam na zaidi ya hayo amefufuka kutoka katika wafu naye yuko mkono wa kulia wa mungu ama mkono wa kuume wa mungu tena ndiye anayetuombea kwa anavyosema na siku ile anazungumzia alikuwa anazungumzia baada ya huu mchakato kwamba baada ya yeye kufa pale msalabani kisha akafufuka kisha akapaa akaenda akaketi katika mkono wa kuume wa mungu baba anasema yeye sasa hivi anatuombea yeye sasa hivi anakuombea na mimi nikuulize swali rafiki kama unaye yesu kristo yuko mkono wa kuume wa mungu baba anafanya maombi kwa ajili yako unawezaje ukashindwa swala la kushindwa halipo swala so, la kushindwa halipo unaye kristo yuko mkono wa kuuma wa mungu baba anafanya maombi kwa ajili yako kwao so, swala la kushindwa halipo okay. hilo ushahidi wa kwanza utende kwenye waibrania waibraniadabania wa mlango wa saba waraka ibrania wa mlango wa saba alafu tutaenda mstari kama wa oa niangalie mstari wa ngapi pale mstari mstai wa mstari nisome mstari wa, wa, wa, wa shia m2l takuwa nimerudi nyuma lakini sio mbaya mstari wa shirina bili hadi wa, wa shirna t 5 inamzungumzia yesu kama kuani wetu mkuu araka wabrania wa wa mlango wa2 aass ka d hii yesu amekuwa mdhamini wa agano agano agano agano lililo lililo bora bora zaidi zaidi ambalo ni siku moja nitakuja habari ya ya ya yani utasikia utasikia raha kuona. Yani dos, utasikia raha kama unakula baridi ama kawa unapenda mbuzi ya kuchoma gano llilo bo zadmbao ao palil basi kwa kadiri hii yesu amekuwa mdhamini wa agano lililo bora zaidi tena wale walifanywa anazungumzia makuhani wale wakwenye agano la kale walifanywa makuhani wengi kwa sababu walizuiliwa na mauti wasikae kwao anasema makuhani wa kwenye agano la kwanza walikuwa wanakufa kwao maana akabidi akifa huyu ananyenyuliwa mwingine akifa huyu ananyenyuliwa mwingine sh anasema bali yeye yani yesu kwa kuwa anakaa milele kwa kuwa anaishi milele yesu anao ukuhani wake usioondoka kwahiyo yesu ni kuhani mkuu na ukuhani huu hauondoki kwa sababu yesu anakaa milele anaishi milele 5 anasema naye kwa sababu hii kwamba anaishi milele kwamba hawezi kufa tena anasema naye kwa sababu hii anaweza kuwaokoa kabisa wao wamjiao mungu kwa yeye maana yuhai siku zote ili awaombee maana yesu kristo yuhai siku zote ili awaombee wale ambao wanakuja kwa mungu na kupitia maombi yake basi yale maombi yana uwezo wa kukuokoa na neno kuokoa, kuokoa maanake ni kwamba kukupatia mahitaji yako kuokoa maanaake ni kuokolewa maanake ni kuponywa kufunguliwa ku lindwa kwa lugha nyingine kila hitaji ambalo unalihitaji hiyo kwa unavyokwenda kwa mungu shenyeleo kupitia jina la yesu kama alivyokueleza maanaake kwa kuwa yesu hivi yuko mkono wa kuuma wa baba naye ndiye anayefanya maombezi kwa ajili yako jua unauhakika unauhakika wa kupata matokeo una uhakika wa kupata matokeo na kana kwamba hitoshi koyo oh yesu yuko mkono wa kuume wa mungu baba mbinguni anafanya maombi kwa niaba yako kuona nataka hujue kitu hichi rafiki siku yoyote utakayoamua kuingia katika maombi kuhusiana na jambo lolote jua unaye ptna wa maombi kule mbinguni mkono wa kuume wa baba yesu kristo kuhani wako mkuu kwamba yuhai siku zote kwa ajili ya kukuombea wewe na nakuhakikishia maombi ya yesu bwana yesu alituambia kabisa na kumfufua lazaro akasema baba asante kwa maana siku zote wanisikia sasa huyo ni, ni pna mmojawapo wa maombi aliyoko mbinguni lakini yuko pna mwingine rafiki ambaye ni muhimu mno ambaye anashiriki na yeye anashirikiana na wewe katika maombi yako tnd nkakuonyeshe twende kwenye eh, kumbuka tunazungumzia hapa lioa siku ile si sindio twende kwenye warumi yani mambo ni mazuri warumi nane warumi nane tena tunarudi ule mstari wa ishiri na sita tutasoma mpaka mstari ule wa ishiri na nane anasema kadhalika roho naye hutusaidia udhaifu wetu kwa maana hatujui kuomba jinsi itupasavyo lakini roho mwenyewe hutuombea kwa kuugua kusikoweza kutamkwa na yeye aichunguzaye mioyo aijua nia ya roho ilivyo kwa kuwa huwaombea watakatifu kama apendavyo mungu anasema roho mtakatifu ana uwezo wa kukuombea wewe anakuombea wewe kupitia wewe kama apendavyo mungu anasema nasi twajua ya kuwa katika mambo yote mungu hufanya kazi pamoja na wale wampendao katika kuwapatia mema yani wale walioitwa kwa kusudi sikiliza kitu hichi anasema ro mtakatifu naye rafiki anakusaidia katika maombi kwa hiyo ni kuulize suali na kumbuka roho mtakatifu aombi bila uye kuomba roho mtakatifu anaomba wakati unaomba kwao ana na wewe, ni msaidizi wako ameitwa kukusaidia ili uweze kuomba sawasawa na navyotakiwa kwao unavoingia kwenye maombi siku zote roho mtakatifu asante kwa maana najua uko pamoja na mimi ninavyoingia katika maombi haya unashirikiana na mimi ili hii haja ya moyo wangu iweze kutimia tuko sawasawa rafiki sasa sikiliza hii ko kwenye maombi maanaake ni kwamba una wawili una wawili una mmoja ambae ni yesukiso mkono wakuu wa mungu baba alafu una mwingine ambaye ni roh mtakatifu alioo ndanimwakombapaduniani na, na kitu ambacho nampenda takatifu ni ichi na kama itafikia kwamba wewe ni dhaifu kwelikweli katika hayo maombewakati unaomba na hata singine kama hauwezi kuomba vizuri basitakatf atakwenda kwa mtakatifu ambae anajua kuomba vizuri na kupitia ule mtakatifu wataanza knm ana, ana, anaomba ili kuhakikisha kuakikishau unafanikiwa ana uwezo wakunyenyua watu w wakaingia kwenye maombi wakiwa naomba asawakatiwanaomba akunena kwa, kwa lugha ama lugaaakuugua katika roho wasijue lakini na, kimsingi ni tn wako ambaye ni roho mtakatifu anasema kwamba huyu ndugu ufahamu wake haujafanywa upya huyu ndugu kuomba kwake kuna kinzana na kile ambacho anakitaka katika moo wake kwakuwa amechukua hatua ya imani ya kuingia katika maombi ngoja niende kwa flani nanind kwa wanafunzi wa ambao wanajua kuomba sawasawa sawa, na kwao ni waamshe usiku waingie kwenye maombi na watakapokuwa wakiomba hawatajua wanaombea nini mara nyingi lakini watakuwa wanaomba kwa ajili ya huyu ndugu rafiki sli ni hili wewe una wawili mungu mwana yuko mkono wa kuumi wa mungu baba na mungu roho mtakatifu ambaye yuko ndani mwako hapa duniani hasa niambie nini usipate matokeo, kwa nini usipate matokeo? nanataka uwe na ujasiri toka mwanzo ndomana bwansaa siku ile hile amtassaturudi pale lakini gojai turudi pale nataka na tu utafakari isinki kwa sababu tunakaribia kumaliza kipindi nataka ingie rafiki kama haujui kuomba unasema mii sio si, si, si fundi wa kuomba nataka uanze kufurahi kuanzia leo nataka uanze kushangilia jua kwamba unao wawili unaowawili unao, si wa nini lakini unao, unao washirika wa wawili katika maombi unae yesu kristo mwana wa mungu mkono wa mungu lakini yesu kama mwanadamu pia anakuombea mkono wa kuumu, wa baba lakini pia unae mtakatifu ambaye ni mungu iko mwako hapa duniani naye anakuombea kwa iyo, kama mww una udhaifu lazima wanapopatana juu ya jambo lolote wakiwa duniani baba wa mbinguni atawafajia kwao wewe na roho mtakatifu mnapatana hapa duniani alafu nachangana na bwana yesu kule mbinguni kitu kina safi kabisa sasa sikiliza fundisho hili ni la muhimu sana ni kusii kitu kimoja ongea na wenzako una ndugu jamaa na marafiki hawajui namna ya kuomba sawasawa kwani usiwasogezee meseji kwani usiwapelekee meseji ili na wao waweze kujua kwa kufanya hivyo nasaidia lakini pia naw nataka usikiliza hmeseji tena na tena na tena irudie kuisikiliza tena hi uwe na ujasiri siku yote utakapoingia kwenye maombi hujue unao washirika katika maombi yani roho mtakatifu alioko mwako hapa duniani na yesu kristo ambaye yuko mkono wa wakuum wa mungu baba pale mbinguni na wote zote wanafanya maombi ili kile ambacho unakitaka uweze kukipata kwa sababu hayo ndio mapenzi ya mungu juu ya maisha yako hasaeaa naniskilizamii nasema sasa mwalimu nimekusikia lakini sasa mimi sina huyu mungu nampataje njia nyepesi kabisa mpokee yesukriso ubwanana mwokozi wa maisha yako leo hii ukimpokea myrn unakuwa umepata washirika wawili sua kabisa katika maombi yako na utakuwa unapata majibu kila mara fanya mambo maraanyfuatayo ma bwanaesu ninakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu unasema hivyo tuy hivyo tu rafiki nakukaribisha katika familia ya mungu wewe sasa ni mwana wa mungu ninakabidhi mkodoni mwa roho mtakatifu ambako ni salama tuandikie tujulishe mahali ulipo ili tuweze kufurahi pamoja na wewe basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752 au789242 nitarudia 45242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio uaukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie m ama tupigie simu namba 764522 au67522 au 789522 nitarudia 7645242 au 67 t5 242 au 78 9 5242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huruu magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi