lkweli vinaleta kwenu na kulipiwa nawa mwalimu hurumagadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kwanza anasema bwana ama mungu ndiye janji na kazi ya jaji ni kufanya maamuzi kwa kuzingatia sheria tuko sawasawa hilo kwanza alafu anasema bwana ndiye mfanya sheria wetu sasa kumbuka sisi tunaishi ndani ya ufalme wa mungu na ndani ya ufalme wa mungu neno la mfalme diyo sheria na neno la mfalme iili neno la mungu tunalolipata katika bibilia uzakwenda sawa sawa rafikipotpale uliporafiki katika mafundisho ya kristo kupitia vya neema na kweli ninafuraha kwamba kuungana nami kwa mara nyingine tena jina langu naitwa huruma gadi na nakukaribisha leo hii uweze kusikiliza kile ambacho yesu kumbuka tu mafundisho ya kristo yanakuja kwako kila siku sik na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unayenisikiliza ili uweze uweze uweze na na kufika katika cheo cha kimo, cha kimo utimilifu wa kristo kristo kristo kwa lugha nyingine ufike mahali kufikiri kama kristo, uweze kama kuzungumza uweze luwezkuuufo makristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango w moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo hunabudi kuwa wanafunzi wa kristo na wanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli Uh, nataka tuendelee na somo letu inalosema nafasi ya matoleo katika maombi na leo hii nataka tupite sasa katika suala zima la kiutendaji kwamba kama nahitaji langu labda lese nahitaji uh, fedha kiasi fulani ama nahitaji kiwanja ama nahitaji nyumba ama nahitaji chochote kile ambacho nahitaji je na mchakato una wa maombi tuko sawasawa rafiki kwao leo ndicho kitu ambacho nataka tuanze kukiangalia lakini kabla ya kuanza uko nikukumbushe tu kwamba kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya video basi tunapatikana katika youtube channel yetu inaitwa mwalimu huruma gadi utakapoangalia tunaomba uweze kulike pamoja na kushare lakini vile vile kama ungependa kupata mafundisho haya kwa njia ya sauti kwa maana ya audio basi tunapatikana katika podcast, katika apple podcast, na katika podcast podcast apple na kwa na pia tunapatikana la gadi ukifika pale kama ungependa kupata mafundisho ya kwa telegram, basi kuna wa niunge utaunganishwa utaunganishwa ni nawe baada kusema hayo shukrani za dhati katikawa mafundisho ya kristo kile aitwapo leo asante pia kwa kuhamasisha wengine waweze kusikiliza na kufuatilia na mwisho ni kushukuru kwa vile ambavyo umeenda kuwafundisha na kuwashirikisha wengine kile ambacho wewe mwenyewe umejifunza na kama unanisikiliza kwa mara ya kwanza ni angalizo dogo tu kwamba mafundisho ya kristo yako tofauti sana na vile ambavyo umezoea kusikia kwa lugha nyingine hapa tunafundisha watu kufikiri kama kristo kama wewe umefundishwa na umelelewa kufikiri kama musa katika torati kama kufikiri kama adamu na umelelewa katika torati ya musa yatakuletea shida kidogo kwa hiyo nakuomba nipe siku tatu mfululizo ili roho aweze kubadilisha mtazamo wako na kufungua akili yako ili uweze kuelewa na kukipokea kile ambacho kinazungumza kupitia ipinde hii vya neema na kweli kwaio nipe siku tatu wala siku tatu kwa hio usizime redio wala usilefti nipe siku tatu kwanza baada ya hapo ukiona hauelewelewi basi ruksa kuondoka nitoe shukrani za dhati kwako wewe ambao umekuwa ukifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kanum pamoja na timu yangu nasema asante sana kwa maombi yako asante sana kwa upendo wako lakini zaidi ya yayote nikukumbushe kwamba unapofanya maombi aya yasimamia wafeso mlan na wakolosai mlango wa mstari wa hadi pia usisoau kumwomba baba na kumshukuru kwa ajili ya o mtakatifu na malaika ambao wa wanakwenda katika kona zote za dunia hii na kusababisha watu wakutane na mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli. iwe ni katika katikaedi aw katika mitandao ya kijamii ama kwa njia nyingine yote, ili, ya vitabu na, katalika, na katalika. kwa hiyo nashukuru za dhati kwako kwa naoomba umefanya maamuzi wa vipindi vya neema yaaelpleani kwa kupeleka injili kwa njia ya redio tunasema asante sana um, niseme kitu kimoja tu hapa nasema mwalimu kila siku nashukuru changamoto mpaka sasa hivi ni kwamba aamkt wa watu haujawa katika kiwango cha kuturuhusu sisi tuweze kwenda nchi nzima na vipindi vya redio kumbuka tunatakiwa ku, ku, kuenda kwenye redio kumi na tatu ili kuweza kufikia tanzania nzima na redio kumi na tatu kuna gharama za kulipia pale kwao na uhakika kabisa kama kila mtu ambaye ananisikiliza sasa hivi angeamua kushiriki akaamua ku, kuwa sehemu ya kufikia kuna wale partners, partners nashukuru kuna ambao wameanza kujitokeza na ambao wameanza kutekeleza lakini bado katika mwichikiobad hujaenda katiainaotakiwakwao nikukumbushe wewe kila siku na mafundisho yanakujenga na nakubariki jua kuna pande nyingine kwa mfano ruvuma rukwa tabora kigoma eh. kuna mikoa ambayo hawajafikiwa una mkoa wa tanga eh. una mkoa wa lindi una mkoa wa mtwara hawajafikiwa na haya mafundisho na wewe kwa sadaka yako ndogo tu ya upendo ongeakusababisha aa watu wakafikiwa kwa hiyo naomba utafakari kama ujafanya maamuzi ya kuwapanna utafakari kufanya namna hiyo baada ya kusema hayo basi tuendele na somo letu tuende moja kwa moja kwenye waraka wa kwanza yohana mlango wa tano mstari wa 1mi na e, tatu hadi 1 nt 5 kumbuka somo linaitwa nafasi ya matoleo katika maombi na leo tutaanza kuingia katika practical katika kutendea kazi anasema nimewaandikia ninyi mambo hayo ili mjue ya kuwa mna uzima wa milele ninyi mnaoliamini jina la mwana wa mungu 1ina nn na huu ndio ujasiri tulionao kwake yani kwake mungu ya kuwa tukiomba kitu sawasawa na mapenzi yake atusikia na kama tukijua kwamba atusikia tuombaa chochote twajua kwamba tunazo zile haja tulizomwomba naomba mstari wa n na w5 ni usome kwenye bibilia ya habari njema alafu tutaingia kwenye kitu kizuri anasema na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tunahakika kwani tunahakika kwani tunahakika kwamba tukimwomba chochote kadiri ya matakwa yake ama kwa kadiri ya mapenzi yake yeye hutusikiliza yeye hutusikiliza kila tunapomwomba na kwa vile tunajua kwamba yeye hutusikiliza kila tunapomwomba twajua ya kwamba hutupatia yote tunayomwomba yote tunayomwomba a tumeomba nini sawasawa na mapenzi yake sasa nilikwambia iaikuchombezea kidogo vipindi vya nyuma nikakwambia kwamba anaosema atusikia ninasema, na huu ndio ujasiri tulionao kwake ya kuwa tukiomba kitu na mapenzi yake atusikia nikakwambia neno atusikia ni lugha ya kisheria is legal language tuko sasa, ni lugha ya kisheria sasa sijui kama umewahi kwenda mahakamani ama umewahi kusikia habari za mahakamani lakini unafahamu kwa mfano hatanavosoma kwenye magazeti wanasema kesi ya fulani inasikilizwa na jaji fulani ama kesi ya fulani inasikilizwa na fulani yako unasema haimu flani n lmajaj anasikiliza ile kesi tuko sawa w- m- wanamaanisha k anasikiliza ile kesi maana yake ni kwamba yule jaji ama yule hakimu kazi yake anasikiliza ushahidi na utetezi Eh, kwa kufuatana ama akiongozwa na sheria na kwa maana hiyo mwisho wa siku atatoa maamuzi akiangalia sheria kwa lugha nyingine jaji ama hakimu yuko pale kufanya maamuzi sawasawa na sheria inavyoelekeza sawasawa na sheria inavyosema hafanyi maamuzi kwa kuangalia sura hafanyi maamuzi kwa upendeleo hafanyi maamuzi kwa kufuata kabila hafanyi maamuzi kwa kufuata dini wala dhehebu la mtu hafanyi maamuzi kwa kufuata jinsia anafanya maamuzi kwa kuangalia sheria inasemaje na wakili wanapokwenda mahakamani labda mwendesha mashtaka lese wa serikali na wakili wa utetezi wa mshtakiwa wanachoshindania wanashindania kwenye sheria wanashindania kwenye tafsiri na matumizi ya sheria kwa husiana na hicho ambacho kimeshutumiwa kwamba ama mashtaka atasema huyu ndugu tumemkamata amefanya moja mbili 34, na kwa amefanyab amevunja sheria namba fulani na kufuatana na sheria hii anatakiwa apewa kali na uthibitisho ni vitu vifuatavyo kuonyesha kwamba kweli amevunja sheria na wakili wa utetezi anasema hapana mheshimiwa hicho anachokisema kwanza hapo kwa hapo wanapodai kwamba mteja wangu na kwa o aoa sheria ueoo kwamba imevunjwa hiyo sheria haikuvunjwa na wao wanatoa velelezo vyao kwamba mteja kuthibitshaamba mtejawao sheria kwa hiyo jaji ama hakimu kazi yake ni kusikiliza na kuangalia sheria inataka nini na sheria imesema vielelezo vinatakiwa viwepo kwama kumbuka vielelezo vinavyotolewa vinavotoleanataiwa ni vielelezo ambavyo vinatolewa vinatoleambao pasiposhaka visiache shaka yoyote tuko sawa ndio maana kwa mfano kwenye kesi za jinai na kesi za madai kwenye kesi ya jinai ushahidi unaotolewa unatakiwa utolewa ushahidi ambao hautaacha shaka ya aina yoyote kwenye kwenye kesi za za madai hicho kigezo akipo yesu ataangalia ushahidi lakini sio lazima ho kwamba pasipokuacha shaka yoyote sasa lugha hiyo hiyo ndo inatumika hapa anasema kwamba na huu ndio uhakika na huu ndio ujasiri tulionao kwamba tukienda mbele za mungu tukamwomba sawasawa na mapenzi yake kwa lugha lug tukamwomba sawasawa na jina la yesu tukaomba sawasawa na neno la mungu linavyosema tunajua kwamba anatusikiliza nkwa manayo tuna uhakika yeye kama jaji atafanya maamuzi asawa na, na sheria inavyosema sasa tuchipuke kidogo tutarudi hapa tende kwenye kwenye isaya isaya mlango wa 33 isaya mlango wa 33 na mstariule wa 22 isaya 33 na mstari ule wa 22 usikilizehi kitu na wanasheria hapa mgenielewa vizuri kama kuna mwanasheria alnasikiliza hebu tutumie ujumbe sema kwe, inafanania fanania ama unisaidie ujumbesemakeli <laughs> nafananiafanania amaunisaidienaezaut imepiga kieepanazungumziabai ya sheri am menyewe mweupe tusioss eh? <laughs> nasema hivi kwa maana bwana ndiye mwamuzi wetu bwana ndiye mfanya sheria wetu bwana ndiye mfalme wetu ndiye atakaetuokoa sasa mwamuzi maanaake ni jaji napenda napenda tafsiri ya ani anavyosema tafsiri ya biblia habari njema anasema maana mwenyezi mungu ni hakimu wetu yeye ni mtawala wetu mwenyezi mungu ni mfalme wetu yeye ndiye atakaye tuokoa kwa hiyo hilo neno mwamuzi kumbuka kazi ya jaji ni kufanya maamuzi kwa hiyo tungesoma hivi kwa maana bwana ndiye jaji wetu bwana ndiye mfanya sheria wetu osaasawa alafu anasema bwana ndiye mfalme wetu ndiye atakayetuokoa hasa nisikilize kuna vitu kadhaa hapa nataka tuvizungumze rafiki kwanza anasema bwana ama mungu ndiye jaji na kazi ya jaji ni kufanya maamuzi kwa kuzingatia sheria tuko sawasawa hilo sawa, la kwanza alafu anasema bwana ndiye mfanya sheria wetu sasa kumbuka sisi tunaishi ndani ya ufalme wa mungu na ndani ya ufalme wa mungu neno la mfalme ndio sheria na neno la mfalme ni hili neno la mungu tunalolipata katika bibilia tunakwenda saa saa rafiki kwa hiyo kile kilichoandikwa katika bibilia tunakutana na maneno ya mfalme na neno la mfalme ni sheria kwa hiyo kwa lugha nyingine bibilia inatuainishia sheria zinazoongoza ufalme wa mungu bibilia inatuainishia sheria zinazoongoza ufalme wa mungu na sheria za ufalme wa mungu ni maneno yaliyotamkwa na mfalme hiyo kwa, kwa mfano kama anasema kwa kupigwa kwa yesu kristo wewe ulipona hiyo ni sheria kazi katika ufalme wa mungu kama anasema kwamba na mungu wangu atawajaza kila kitu mnachokihitaji sawa na wingi wa utajiri wa utukufu wake katika kristo yesu hiyo ni sheria katika ufalme wa mungu hiyo ni sheria inayoongoza mambo katika ufalme wa mungu na kama anasema kwamba kwa moyo mtu uamini na kwa kinywa mtu ukiri hata kupata uokovu maanake hiyo ni sheria inayotenda kazi katika ufalme wa mungu tunaelewana rafiki kanasema okay. kwa maana bwana ndiye mwamuzi wetu jaji na anaamua kuangalia sheria kuzingatia sheria bwana ndiye mfanya sheria wetu maanake yale aliyoyazungumza ndio sheria alafu anasema bwana ndiye mfalme wetu ndiye atakaye tuokoa sasa kumbuka tukienda mahakamani kesi na guruma kwa mfano chukulia labda mtu amekopa fedha kwenye benki benki a na ameshindwa kulipa fedha hizi kwa hii benki a kwa hiyo wanapelekana mahakamani jaji anasikiliza ile kesi alafu anaamua kwamba ni kweli kabisa benki imeweza kuthibitisha pasipo kuacha shaka yoyote kwamba huyu mteja ameshindwa kulipa lile deni na kwa sababu hiyo nyumba aliyoweka rehani lazima iuzwe kufidia lile beni ko mahakama inatoa amri nyumba ikauzwe tunakwenda sawasawa then benki wanatoka wanatafuta mtu akwenda kupiga mnada ile nyumba lakini nataka upige picha hii chukulia huyu mteja anafanya fujo hataki kuruhusu benki waj wauze nyumba kitakachotokea nini inabidi serikali iingie kazini ili kuhakikisha kwamba maamuzi yaliyotolewa na mahakama yanatekelezwa kwaho serikali itatoa polisi jeshi la polisi litapeleka askari pale wataambatana na wafanyakazi wa hii benki a alafu watakwenda kwenye eneo la tukio na nyumba itaanza kupigwa mnada na kwa a kama hu utafanya fujo manaake huyu mteja atakamatwa ataekwa kwa kuvunja sheria kwa hiyo mungu ni jaji anafanya maamuzi kwa kuangalia sheria zake na sheria zake ni neno lake na ndio neno ambalo linaongoza ufalme wa mungu alafu lnasema yeye ndiye mfa, mfanya sheria kama tulivyoona hapo alafu anasema yeye ndiye mfalme kwa lugha nyingine mimi nnapokuja mbele za mungu kwa maombi naleta maombi yangu maanake ni kwamba nimekuja kwa jaji na ndio maana anasema na natukiomba sawasawa sawa na mapenzi yake atusk na mapenzi yake ndi ni kuomba sawasawa jkupitia jina, jina la yesu na kuomba sawasawa na neno lake linavyosema kwa hiyo nitakapopeleka maombi mbele za mungu nikasema labda kwa mfano e, labda mungu baba katika jina la yesu kristo asante kwa maana neno lako linasema kila aombaye hupokea na kwa sababu hiyo leo hii naleta hitaji langu mbele yako ninaamini kwamba ada ya mtoto wangu imelipwa sawa sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wako katika kristo yesu utaona hapo tayari nimetumia mistari miwili nimetumia matayo 78 na nimetumia wafilipi 419 na hiyo matayo 78 na wafilipi 419 hizo ni sheria zinazoongoza ulimwengu wa roho ndani ya ufalme wa mungu kwa hiyo yeye kama jaji ananisikiliza kwa sababu nimetumia jina la yesu imenipa kumfikia lakini nimeomba sawasawa na neno lake saasawa na sheria ko ananisikia na kwa kuwa niko sawasawa na sheria na yeye kazi yake ni kuamua sawasawa na sheria haamui kwa kuniangalia kwamba nimechapika kiasi gani ama nimejaa imani kiasi gani ama upendo kiasi gani anaamua kufuatana na sheria inavyosema na kwa kuwa mii nimeomba sawasawa na neno lake anawajibika kujibu ndonasema na kama anatusikia tunajua kwamba tunazo zile haja tulizomwomba kwa sababu hawezi akaamua namna nyingine yoyote yeye kazi yake ni kusimamia sheria hata angetaka kwenda kinyume hawezi ndio maana zaburi ya nadhani ngapi 2 kama sikosei anasema bwana amelikuza neno lake kuliko jina lake amekuza ahadi zake kuliko jina lake kwa hiyo hana namna nyingine yote ya kuamua zaidi ya neno ilivos unanipata apo rafiki na kwa maana hiyo ak- akishaamua sasa then serikali yake ambayo ni ufalme wa mungu inabidi uingie kazini kwa maana ya jeshi la malaika inabidi waingie kazini na kuhakikisha hicho kitu ambacho nimekileta mbele zake lazima nikipate katika damu na nyama kwaio maombi yako hayawe ya kubahatisha tena siju kuja rafiki wakristo wengi wanadhania kwamba mungu anaamua kwamba huyu nampa huyu, simpi, huyu nampa huyu simpi huyu nampa huyu simpi huyu nampa huyu simpi na kumbuka huyu, mungu ni jaji wa namna gani twende kwenye kumbukumbu la torati mlango wa kumi na msadulo wa kn7aba anasema hivi kwa maana bwana mungu wenu yeye ndiye mungu wa miungu na bwana wa mabwana mungu mkuu mwenye kuogofya asiyependelea nyuso za watu wala hakubali rushwa bibilia yanena anasemaje anasema hivi kwa kuwa bwana mungu wenu ni mungu wa miungu na bwana wa mabwana mungu mkuu mwenye uweza na wakutisha ambaye hana upendeleo na hapokei rushwa this this is super. This is super absolutely marvelous <laughs> kwamba unaenda kwa jaji ambaye hali rushwa umeshahakikishiwa kwamba hafanyi maamuzi kwa upendeleo wala hapokei rushwa ili apindishe sheria sasa ina maana kama nimekwenda mbele za mungu kupeleka ombi langu na nikaomba kupitia jina la yesu na nikapeleka haja yangu sawasawa na neno lake lilivyosema lazima niwe na uhakika kwa asilimia ma1 kwamba hilo lilolipeleka nitalipata kwa sababu gani kwa sababu yeye kama judj anafanya maamuzi kwa kuangalia sheria yake neno lake na anatekeleza hayo maamuzi baada ya kuamua kwa kutumia ufalme wake serikali ya ufalme wake kwahio manake nina uhakika wa kupata matokeo kila mara ninapokwenda mbele zake kwa sababu ninaomba sawasawa na mapenzi yake kwa maana ya kupitia jina la yesu lakini sawasawa sawa na neno lake lilivyosema sijui rafiki ndiyo maana kabla ya kupeleka ombi lolote mbele za mungu lazima uangalie neno lake linasema nini lazima uangalie mungu anasema nini katika neno lake tunakuwa na sawa sawa rafiki nilikwambia pale moja tukasoma ule mstari kidogo tuende zaburi maake nisipowapeleka watu hapo tena zaburi zabu32 kuna wengine hawatakaa waende huko sawa anasema mstari ule wa nadhani ah, ni mstari wa mia na, na ngapi ni mstari wa pil na zaburi ya memuji, sorry. Zaburi ya, na na zaburi ya na na nane, wa pili. Ya na na nane, wa awa na anavyosema anasema nitasujudu na kuikabili hekalu lako takatifu nitalishukuru jina lako kwa ajili ya fadhili zako na uaminifu wako kwa maana umeikuza ahadi yako kuliko jina lako lote umeikuza ahadi yako kuliko jina lako lote hii ni zaburi ya 38 mstari ule wa pili habari njema yabarinjema biblia nn anasema hivi nitasujudu nikielekea hekalo lako takatifu nami nitalisifu jina lako kwa ajili ya upendo wako na uaminifu kwa kuwa umelikuza uh, anasema umelikuza jina lako jinalako lako juu ya vitu vyote hapana pana No, tubake naileile tpendatafsirileya <laughs> na mwanzo kanama kwa kwakuwa umekuza ahadi yako kuliko jina lako kwa ndivyo king kwasababu ndioinavyosema nasema all your name kwamba umelikuza neno lako umekuza ahadi yako kuliko jina lako ko maanaake ni, ni kwamba mungu siku zote rafiki anafanya maamuzi kwenye soala la maombi anashughulika na maombi yako kama jaji naye anafanya maamuzi ma, kwa kuangalia neno lake linasemaje ndio maana unapokwenda na neno lake mbele zake ukaomba sawasawa na neno lake kuwa na uhakika lazima upate majibu ameshakwambia hana upendeleo na ameshakwambia kuambia halirushwa unaonaje mungui ni mungu supa kabisa mambo ni hayo mawili tu omba sawasawa na jina lake omba sawasawa neno lake uzingati yo mambo mawili una garanti ya kupata matokeo kila mara Menyelewa rafiki kwa hiyo maana tukirudi kule tumalizie sasa waraka kwanza yohana ta sio kwamba amalizia somo kipindi cha leonzaoanaan <laughs> kumi na nne hadi kumi na tano alafu nataka nisome kwenye bibilia ya habari njema alafu mambo anakaa vizuri anasema hivi Uf, anasema na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tunahakika kwamba tukimwomba chochote kwa kadiri ya matakwa yake ama kwa sawasawa na sheria yake sawasawa na mapenzi yake yaani jina la yesu na neno lake yeye hutusikiliza tuko sawasawa nangoja na niongee kitu kidogo hapa unafahamu kwa mfano gie tunaenda mahakamani tanafungua kesi alafu wale wanaopinga anasema muheshimiwa hii kesi tunaomba isipokelewe kwa sababu huyu mtu akuzingatia matakwa ya sheria hakuzingatia sheria inavyosema kwa sababu alitakiwa ashtaki kwa kutumia sheria namba fulani lakini ameshtaki kwa kutumia sheria namba fulani na kwa maana hiyo hii shauri hishaui batili jaji anaangalia anasema ni kweli kabisa hii kesi naitupa unasikia kesi imetupwa kwa nini kwa sababu wale waliopeleka ile, ile shtaka ama lile ombi mahakamani hawakwenda sawasawa na sheria inavyosema kwao si ndivyo tunavyoambiwa hapa anasema na sisi tuko thabiti mbele ya mungu kwani tunahakika kwamba tukimwomba chochote kwa kadiri ya matakwa yake yeye hutusikiliza yeye hutusikiliza kila tunapomwomba na kwa vile tunajua kwamba yeye hutusikiliza lugha ya kisheria hiyo kila tunapomwomba twajua pia kwamba hutupatia yote tunayo mwamba. kwa sababu gani nnauhakika kwamba nimeenda sawasawa na sheria yake neno lake lakini pia nina vielelezo vya kutosha ndio maana nina uhakika wa kushinda hii kesi kwaho rafiki jina la yesu unalo umepewa ulitumie umepewa na neno la mungu ulitumie huna sababu ya kushindwa na unaye kristo mkono wa kuume wa baba kama wakili wako wakooati wako na unaye roh mtakatifu kama wakili wako hapa duniani kwa nini ushindwe mawakili wawili kweli ushindwe Eh? na bahati nzuri jaji ni baba yako <laughs> ushindi ni garanti rafiki nahani umepata picha kao acha hiyo dhana ya kwamba anaeza akasema ndio akasema hapana anaangalia sheria yake kama umeenda na neno lake sheria yake umeomba katika jina la yesu Christo, yesu yesu Christo, yesu kristo kristo kristo lazima na ujibiwe nasema hiyo ni habari njema njema mno sio kama kama kumpokea fanya maombi bwana maisha yako sema umeendasasaaaeaaribsha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafika umefanya maombi mafupi kabisa na kukaribisha katika familia ya mungu tuandikie mahali ulipo tuweze kufurahi pamoja na nawewe vinginevyo nakukabidhi mikononi mwa roho mtakatifu ambako ni salama anaweza kutunza mpaka siku ile ya bwana basi tukutane kesho muda na wakati kama huu jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752 au7892 nitarudia 45242 au 6735242 au 789 5242 ndiyo imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mj ama tupigie simu namba 764522675242 au au 7895242 nitarudia au 764524267 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi