mungu anataka ustakwanini anataka ustawi ni kwa ajili ya sifa yake na jina lake na utukufu wake wewe unapostawi na kuwa mkaribu inamletea sifa njema yee wewe unapokuwa maskini umechoka umechapika kila siku upaomba haimletei sifa nzuri hakuna mzazi yeyote anayefurahia kuwa na watoto dudi na mungu kaababaa anafurahia wewe kuongezeka nwawaneza ne akasema nenda kawambye nenda kawaambie nimewaagiza mewaagiza sasa utaratibu unasema atoae kwa ukaribu uzidi kutajirika lakini bahili uzidi kuridimia katika umaskini liorafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya kristo jina langu naitwa na kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho ambachowaasdm tmafundisho a kristo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa yakiwana lengo la kujenga na kuimarisha imani yako unaisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako kwa rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako kwa ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukifikiri vizuri utaamini vizuri hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezo a kufiiri kama kristo hunabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anasikiliza na kufuatilia mafundisho ya kristo kupitia vipindi vya neema na kweli um, tunaendelea na somo letu linalosema uh, nafasi ya matoleo katika maombi na tua tumeanza kuangalia habari ya matoleo jinsi ambavyo na maombi katika kipindi cha juzi lakini kipindi cha jana nikawa nina ujumbe maalum kutoka kwa bwana yesu kwa ajili ya watu wote wanafunzi wote wa, wa kristo nikuwa na ujumbe kwa ajili yenu na nilisema, kwa kmao ilisemaama ukeaa kipindi cha jana tafadhali nenda kakisikilize na kama ulisikiliza jana ulisikilizajanakakwazika basi nikupe pole Eh, lakini leo nataka tuendelee tupige hatua na nataka tuzungumze kitu kimoja maisha ni kuonyesha kitu kimoja kwamba katika tulivyoingia katika ufalme wa mungu kuna utaratibu ambao mungu ameweka namna ambavyo tunatakiwa tuishi ndani ya u ufalme hatujaingia kwenye kwenye geto tumeingia katika ufalm wa mungu na wa mungu una utaratibu ndicho ya leo mafundisho ufalm wamungu nautaratibu ndichoam tazugua skuyaleo nikukumbush tfunishokwania anwajinaa mwaliuurumagadi nakm ungpnaupatafudhoanasauti tuapatikana tpupafunshookana a una gupu linaitwa mwanafunzi wa kristo natuma ujumbe mfupiinge kata namba utaunanishwa nitoe shan zaati kwo mbao umkua ukislnakufuatlia mafundisho yaistkao lo na umekua ukiamasisha wengi li mafundisho mengi yakafs kia yanazungumza na mkristomtu aliyezaliwa mara ya pili kana kwamba bado anafanana na adamu kwamba ni Ilihali, apili, yeye ni mwenye dhambi ili hali mtu aliezaliwa mara ya pili yeye anafanana na kristo na kwa maana maanayo mafundisho ya kristo tunazungumza na huyu mtu kama mtu ambaye anafanana na kristo kwa hiyo tunamfundisha aweze kufikiri kuzungumza na kutenda kama kristo yanakuwa siku tatu za ukiona hujaelewa fsnaatoauts kisklkionauaelwawam nawisho nitoeshran kwaa ikila mwezi nasema asante sana kwa upendo wako asante sana kwa ukarimu wako basi moja kwa moja atuendelee na sumo letu sasa sasaumbuka e, tulikua tuna, tunaangalia kwamba nafasi ya matoleo katika katika maombi tulianza tulikuwa tuna awamu mbili awamu ya kwanza tulianza kwa kuangalia maombi yanafanyikaje na awamu ya pili kuangalia okay, matoleo yanaingiaje katika maombi na nilizungumza hicho katika kipindi cha juzi kipindi cha jana nikakuletea ujumbe maalum ambao kristo alikuwa kristli menipa naleo na nata tuendelee na ujumbeganitafutusikilzi leo nataka tupige hatu nataka nizungumze kituichi rafiki kwamba wewe ulipozaliwa mara ya pili mimi na wewe tulipozaliwa mara ya pili tumeama kutoka sehemu sehemu moja kwenda se nyingine na hili ndio jambo ambalo wakristo wengi sana kwenye, kwenye wa kwanza, wa wa wa kwanza, wa mlango mlango kwanza kwanza mstari mstari hadi anasema hivi mkimshukuru baba aliewastahilisha kupokea sehemu ya urithi wa watakatifu katika katika nuru naye yani baba ama ama mungu alituokoa kutoka katika nguvu za giza ama mamlaka urithiwaatakatiu ta Tuingiz, akatuhamisha na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake oja nkusome enye bbi ba neas habari njema habari njema anasema hivi na kwa furaha mshukuruni baba aliyewawezesha nyinyi kuwa na sehemu yenu katika mambo yale aliyowawekea watu wake katika ufalme wa mwanga ama ufalme wa nuru anasema yeye alituokoa kutoka katika nguvu, zagiza, nguvu ya giza akatuleta salama katika ufalme wa mwana wake mpenzi sikia kutoka katika biblia ya tafsiri ya neno anasema mkimshukuru baba ambaye amewastahilisha kushiriki katika urithi wa watakatifu katika ufalme wa nuru kwa maana ametuokoa kutoka ufalme wa giza na kutuingiza katika ufalme wa mwana wa pendo lake kwao tumehamishwa kutoka katika ufalme wa shetani tukaingizwa katika ufalme wa kristo ufalme wa yesu kristo ufalme wa mwana wa mungu kwao tumetoka kwenye ufalme mmoja tukaenda kwenye ufalme mwingine tumetoka chini ya serikali moja ya shetani tukaingizwa katika serikali ya yesu kristo sasa kitu ambacho nataka kusema ni kitu hichi kwamba baada ya mimi na wewe kuhamishwa kutolewa katika giza na kuingiza katika ufalme wa kristo ufalme wa mungu ufalme wa mwana wa, wa mungu maanake ni kwamba kuna namna ambavyo tunatakiwa tuenende ndani ya u ufalme mpya kwa sababu gani sheria na taratibu zilizoko katika ufalme wa shetani ni tofauti na sheria na taratibu zilizoo katika ufalme wa yesu kristo ama katika ufalme wa mungu kwa mfano kuna sheria zinazoongoza tanzania ni tofauti na sheria labda zinazoongoza nchi kama saudi arabia tunakwenda sawa sawa si, kwa sababu saudi arabia kwanza iko chini ya, ni serikali ya kifalme lakini tanzania ni nchi ya jamhuri lakini pia sheria kuna baadhi ya sheria zinazoongoza zinazo watu hapa tanzania ni tofauti na sheria zinazoongoza watu pale kenya ama pale uganda kila nchi kila taifa lina sheria zake na taratibu zake za namna ya kuishi kwaio mimi na wewe tulivozaliwa mara ya pili kwa lugha nyingine tulivoamishwa kutoka katika ufalme wa giza wa shetani tukaingizwa katika ufalme wa mungu maanake baada kuingia ya kuingia ndani ndaniya ufalme wa mungu tunatakiwa tujifunze namna ya kuishi tunatakiwa tufuate utaratibu wa namna ya kuishi ndani ya ufalme hatuwezi tukaishi kama vile ambavyo tunataka haiwezekani sijui kama nanyeleahkuzungumza kwa sababu gani katika ufalme wa mungu kuna sheria zake kuna kanuni zake kuna taratibu zake na tukitaka kuishi basi na kupata yale yote ambayo tunastahili kuyapata stahiki zetu zote lazima tufuate utaratibu ambao mungu wameuweka na kwa bahati mbaya wakristo hawataki kufuata bado wanaishi kana kwamba bado wako chini ya ufalme wa shetani wanaishi kwa kufuata kawaida ya ulimwengu huu badala ya kuishi kwa kufuata kawaida ya ufalme wa mungu unavyosema ndo maana mwana yesu akasema tafuteni kwanza ufalme wa mungu na matakwa yake ndio na mahitaji yenu yote mtapatiwa kwa ziada sasa mimi na wewe tunapokataa kufuata utaratibu lian ya ufalme wa mungu tunatafuta matatizo kwa sababu gani kwa sababu wewe ulipozaliwa mara ya pili ulihamishwa rafiki ulihamishwa ukatolewa kwenye himaya moja ukapelekwa kwenye himaya nyingine na kwa maana hiyo huwezi... okay, kupe mfano mdogo ni sawa sawa na mimi nikatoka hapa labda nikaenda nchi kama okay, kupe mfano kuna nchi kama china nchi kama china ama nchi kama urusi urusizungumze nchi kama urusi taifa la urusi kwenye swala la, la imani iwe ni imani ya kiislamu iwe ni imani ya kikristo ni wakali mno kwa mfano kwa sisi wakristo hapa huruhusi ukaenda urusi ukaubii uwezi ukaubiri auruhusiwi mpaka kibali na serikali na hicho kibali ukipewa unafuatiliwa tunavyohubiri huku haipo hiyo sheria zao ziruhusu siwezi nikatoka nikaenda urusi yapa, alafu, nikifika urusi hapa nikifika ah, mbona tanzania tena nahubiri nahubiri kwenye radio, ubiri, kwenye redio bwana kitakachotokea ni kwamba nitaingia matatizo Kwa na wawo, kwenye aa ya ibilisi ukaja kwenye ya ufalme wa mungu kuna utaratibu ambao mungu ameweka na utaratibu mmojawapo ni kwamba ukiwa na shida yoyote hauruhusiwi kuwa na wasiwasi wa filipi 46 kila haja ulionayo unatakiwa uipeleke mbele za mungu katika maombi yakiambatana na shukrani tuko sawa utaratibu mwingine sheria nyingine lio katika ufalme wa mungu anasema kwamba kila tendo lisilo la imani ni dhambi kwa lugha nyingine kila kitu ambacho tunakifanya ndani ya ufalme wa mungu tunatakiwa tukifanye kwa imani kama hakiambatani na imani hicho kitu ni dhambi ndio sheria na kanuni na taratibu zinavyosema katika ufalme wa mungu kwa hio unapopata changamoto ama unapotaka kupiga hatua kwenye maisha alafu hauendi mbele za mungu na kupeleka maombi yako maana maanayake nakuonyesha jinsi ambavyo hujajua kwamba umeama ufalme bado unadhania kwamba unaishi chini ya ufalme wa shetani ambako ulikuwa unajitegemea mwenyewe kumbuka dhambi iliyomfanya adamu na eva wakatolewa bustani ya eden ni kwa sababu waliamua kujitegemea wenyewe wakakataa kumtegemea mungu maanake waliambiwa na shetani kwamba mkila matunda mungu anajua mtakuwa kama yeye na mkiwa kama nini emaanae kwamba hamhitaji kukaa chini ya mungu tena wo wakaona bora wenyewe ambayo inaitwa uzima rafiki hilo ni jambo la kwanza lakini jambo lingine utaratibu wa fedha na wa uchumi katika ufalme wa mungu ni tofauti kabisa na uduniaii inavyokwenda mmoja tumeambia kwamba kila tendo lisilo ni dhambi kwa lugha nyingine mwenye haki ataishi kwa imani kwayo yeyote anaishi ndani ya ufalme wa mungu lazima aishi kwa imani hilo ni la kwanza lakini la pili mfumo wa fedha na uchumi ndani ya ufalme wa mungu uko tofauti na mfumo wa fedha na uchumi wa ulimwengu huu katika mfumo wa uchumi wa ulimwengu huu tukitaka kutajirika inabidi tulimbikize ndio utaratibu unavyosema unafungua unakuwa una akiba benki unakuwa una akiba chini ya godoro unakuwa una akiba hapa unaanza kulimbikiza na katika kulimbikiza mali na kulimbikiza fedha na kulimbikiza vitu ndo unakuwa tajiri ndo utaratibu unavyosema lakini ufalmu wa mungu huko tofauti kabisa twende nikakuonyeshe twende kwenye kwenye mhlmhal maa sikia sanavyosema miha anasema kuna atawanyae lakini huongezewa zaidi kuna azuiae isivyo haki lakini huelekea uhitaji sas oja nikusomee kwenye bibilia ya neno na bibilia ya habari njema habai njea anasema kuna mtu atoae kwa ukarimu hata hivyo hupata zaidi mwingine huzuia lakini huwa masikini ab- anavyosema anasema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kudidimia katika umaskini hiyo katika ufalme wa mungu tunapotoa ndipo tunapotajirika ninapozuia kutoa na nadidimia katika umaskini sijui kama unaelewa hicho kitu rafiki kwa hiyo sijui ha nikuelezeje ni haheri usingezaliwa mara ya pili kama hutaki kuishi kwa kufuata taratibu na kanuni za ufalme wa mungu ni haheri ungebakia duniani lakini bahati yako mbaya ni kwamba umezaliwa mara ya pili na kwa kuwa umezaliwa mara ya pili unawajibika kuendesha maisha yako ya kila siku kwa kufuata utaratibu ambao mungu ameuweka na utaratibu mojawapo ni kwamba mwenye haki ataishi kwa imani kwa kuwa kila tendo lisilo la imani ni dhambi lakini pia katika ufalme wa mungu tunatajirika unatajirikaje kwa kutoa maanaake nini maaana ni kwamba wewe ulivyozaliwa mara ya pili umezaliwa umebarikiwa kwa baraka zote za rohoni na tena yesu alikuwa maskini iliuwewe tajiri kwa hiyo wewe ni tajiri lakini utajiri huo uko rohoni na utajiri huo tuna uhitaji katika damu na nyama <coughs> fedha iliyoko rohoni awezi kukusaidia sana rafiki <laughs> kununua sukari nenda dukani kwa mangi alafu mwamba mi nitajiri sana alafu anakwambia sukari kilo kumi ni shilingi fulani alafu naambia hiela iko rohoni ngoja nikulipe rohoni siroo yako naeza kapokela amnage hiyo kitu anataka kuona cash, my friend sasa ili huo utajiri ulioko rohoni uje katika damu na nyama anafanya nini anakuelezea anasema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kudidimia katika umaskini huu ni utaratibu ambao mungu ameweka k kwa sio tu kwamba unapeleka maombi mbele zake lakini pia ni katika kutoa ndio utazidi kutajirika na utakapozuia usitoe kwa sababu ya hofu kwamba unaona hauna kwa sababu ya uchoyo kwa sababu ya ubinafsi kwa sababu ya ubahili then unazidi kudidimia katika umaskini sasa sma huu tena anasema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kudidimia katika umaskini Un, ukiangalia watu waliookoka unadhania wako upande upe wa shilingi ni watu walio wakarimu ambao wanazidi kutajirika ama ni watu walio wabahili ambao wanazidi kudidimia katika umaskini tunafahamu kwa asilimia kubwa watu wengi waliookoka wako kwenye umaskini uliopindukia kwa nini wako kwenye umaskini uliopindukia je wako kwenye umaskini kwa sababu mungu ambaye ni baba yao ni mchoyo je wako kwenye umaskini kwa sababu ufalme wa mungu ambao wameingia ndanimwake ufalme huu hauna kitu jibu unafahamu hapana wako kwenye umasikini kwa sababu ya ubahili wako kwenye umasikini kwa sababu ya uchoyo wangetambua ukweli kwamba ufalme wa mungu watu wanaongezeka kwa kutoa wangefanya maamuzi ya kuishi sawasawa na ufalme wa mungu unavyosema wasingengang'ania matakwa yao wenyewe kumbuka bwana yesu alivyosema msijisumbue basi mkisema tule nini tunywe nini tuvae nini mambo hayo yote huangaikiwa na watu wasiomjua mungu bali baba yenu wa mbinguni anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo vyote utafuteni kwanza ufalme wa mungu na haki yake na hayo mengine yote mtazidishiwa kwenye bibilia barnjema anasema bali shughulikeni kwanza na ufalme wa mungu na matakwa yake na hayo mengine mtazidishiwa na matakwa ndani ya ufalme wa mungu ma freend ni kwamba tunaongezeka kwa kutoa mfumo wa duniani tunaongezeka kwa kulimbikiza na bahati mbaya wewe hauishi katika ulimwengu bwana wezu anasema ninyi mko katika ulimwengu lakini sio sehemu ya ulimwengu siku ulivyozaliwa mara ya pili uliama mfumo wa uchumi ukaamia katika mfumo wa ufalme wa mungu kwa hiyo huwezi ukaishi unavyotaka rafiki ni mpsible ndio maana unaona wakristo wengi mmechapika wakristo wengi mna matatizo kila siku mnaona hamna hela hamna hela amna hela haitoshi hela haitoshi hela haitoshi kwa sababu huishi kwa, kwa na kanuni za ufalme wa mungu zinavyosema ufalme wa mungu anasema kwamba atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kulidimia katika umaskini kaza nikuulize swali wewe umeokoka umezaliwa mara ya pili kwa mfano unafanya kazi labda azi mchara wa kima cha chini unalipa shilingi lakimbil lakitau ndw kia mwezikwafano kutakwaajili ya kusapot njini shilingi el awkimbili likwenda sehem inaitwa kimamba kilosa na kule baadhi ya wapendwa walioko kule wanafanya kazi kwenye mashamba ya katani kwaho wanapata ajira yao kwa kufanya vibarua kwenye mashamba ya katani na nakumbuka nilisimama kanisani nikauliza nikasema nani tangu mwaka umeanza hajashika shilingi mwaja, noti mwaja Kasima, zaidi. Sema, okay. noti ya shilingi noti zaidi ya mungu anasema ilikuwa haitoshi hi nikuulize swali ulivotumia hiyo not a l kwa ajili ya mahitaji yako ilitosha akasema pia bado ilikuwa haitoshi nikasema okay. vipi kama kwenye hiyo shilingi elfukumi, ungekata hapo nusu 5 ukaitoa kwa mungu ukamwaminia mungu ili uongezeke so, nasema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kudidimia katika umaskini wake vipi kama ungechukua katika hiyo katia ukatoa kwa mungu alafu elua ukatumia katika mahitaji yako bado l a isingetosha kama vile ambavyo elk0 aikutosha lakini tofauti ingekuwa ni kwamba safarihii kuna l5 ambao umeitoa na naunatarajia kitu kuingia kutoka nje lakini ulivotumia elk yote kwa mahitaji yako haikutosha na hauna kitu okay. shamba. Shamba okay. kuna mbegu za kisasa kituaa ukavuna mahindi yako labda umevuna gunia kumi sawa nachukulia hatuna hizi mbeguza turudi miaka ile ya zamani miakailea Amba, tulikuwa ambazotunachua mbegu zetu zenyewe tunachanganya na sumu wenyewe tunakoroga watakuwa statnakumbuka hiyo kitu <laughs> sawa na vipi kama hizo gunia kumi ukatenga gunia mbili za kula gunia nane ukauza zote alafu haukuacha mbegu msimu ujao utakuaje labda niulize hivi mkulima anayevuna alafu akala mbegu zake zote ama akala yale mahindi yote aliyovuna kwa eidha kwa kuuza akatumia hakuacha mbegu ni mkulima wa namna gani wote mnaniambia kwa ujasiri huyo ni mkulima aliye mpumbavu ok nikuulize mkristo aliyezaliwa mara ya pili ambayo yuko ndani ya ufalme wa mungu ambako utaratibu wa ufalme wa mungu watu wanatajirika kwa kutoa kwa kuwa wakarimu na wanadidimia katika umaskini kwa kuwa mabahili ambaye anapata fedha na hatoi hata shilingi kwa mungu kwenye wa mungu huyo ni Tunafamu, ni mkristo mkristo namna gani tunafahamu sasa naomba nikuulize we sa wewe, wewe mwalimu huwa tunatoa okay, unatoa wapi Ma kama unatoa sehemu ambao anafundisha wengine torati na paulo anasema kwenye wagalatia mlango wa kwanza msari ule ukianza wa, wa sita mpaka wa tisa anama nawaambia mtu yeyote akija akawafundisha injili nyingine isipokuwa hii injili ya kristo neema na alaaniwe kama unapeleka sehemu anafundisha torati maana ake ni kwamba unapeleka sehemu yenye lana unasikiliza kila siku mafundisho utaratibu wa ufalme w mungu ana mmoja unatakea uishi kwa imani na mbili katika ufalme wake watu wanaongezeka wanatajirika kwa kutoa na wanadidimia katika umaskini kwa kuwa mabahili wewe huko kambi ipi jana nilikwambia alichokisema bwana yesu alisema waambie wanafunzi wa kristo wote waanze kutoa kila mmoja wao aanze kutoa na kusapoti injili kwa njia ya redio ni agizo kwa nini bwana anaamua kutoa agizo anatoa agizo kwa sababu anakupenda rafiki kwenye agano la kale mungu alikuwa anatumia torati sheria sio kwa sababu alikuwa anawachukia watu alikuwa awa watu ni wagumu kuelewa na vichwa vigumuawabamize nara awabane naa kwa manufaa yao yaoukisomagaia anasema sheria inatumika kwa mtoto mdogo mtu ambaye ambae ajakua badokwao wakati mngine watumishi watu lakini mungu analazimika kutubana na sheria kwa sababu tumekataa kukua mungu anataka we ustawi kwa nini anataka ustawi ni kwa ajili ya sifa yake na jina lake na utukufu wake wewe unapostawi na kuwa mkarimu inamletea sifa njema yeye wewe unapokuwa maskini umechoka umechapika kila siku ombaomba haimletei sifa nzuri hakuna mzazi yeyote anayefurahia kuwa na watoto duni na mungu kama baba yako anafurahia wewe kuongezeka niwawaza wakasema nenda kawaambie nenda kawaambie nimewaagiza kwa ho sasa utaratibu unasema atoae kwa ukarimu huzidi kutajirika lakini bahili huzidi kulidimia katika umaskini kwa hio natarajia rafiki wewe unaenisikiliza wewe unaakili timamu wewe sio bahili wewe ni mkarimu fanya maamuzi na nilikwambia kitu alichokisema jana akasema waambie watu wote ambao wanasema hawana ya kutoa ni waongo kwa sababu mimi ndiye nayetenda kazi ndani yao kutaka kwao na kutenda kwao kwa ajili ya kusudi langu jema mtu atakayeamua kwamba mwezi huu nitatoa anasema mimi yesu kristo mwana wa mungu niliye hai nitampa fedha ya kutoa kwaho rafiki una excuse huna samahani tuo sawasawa nakueleza kama mwalimu wako umenisikiliza kwa muda mrefu sana kubanana kwenye ile eneo lakini imetosha Im, imetosha kuona wamechapika wewe unawajibika na mimi nawajibika swali ni moja tunakuacha nalo wewe je ni mkarimu ama wewe ni bahili na uwezi ukatoka kwenye mapungufu ulionao mpaka utakapoanza kuchukua hatua mimi nitakushauri kama mwalimu wako kama rafiki yako kama uwezi anza na elfu ta elfu 1i sat wote tulianzia sam mimi ela yangu ya kwanza naanza kutoa mwaka elfu bili na 9 ilikuwa ni shilingi mia t5n jero miata ya noti naikumbuka mpaka kesho na tulimsaidia dada mmoja naitwa lidia nauli ya kutoka savei kwenda kimara shilingi mia tan mwaka elfu bla 9 na, na tulishangilia hujawahi kuona lakini kuna wengine mnanisikiliza hapa kwenu kutoa shi... mna... mna... kila siku kila mwezi mnanua suruali mpya unaunua viatu vipya lipsti mpya maskara mpya kila mwezi yaani kwenu kutoa shilingi l30 wala haikusumbui wala isingepunguza chochote katika maisha yako lakini bahatimbaya tu ni kwamba roho ya ubaili imekushika kiasi kwamba ukitoa kama ujatoa kwa ajili ya kujihudumia wee mwenyewe ukatoa kwa ajili ya mwingine inakuuma kweli sasa pendo la kristo wapi hapo kwa hiyo bwana yesu ametoa agizo ntaweka ombi ukiingia kwa wale mlio kwenye mtandao kwa maana ya kwenye magrupu ya whatsapp na telegram nimeweka sampo ya ombi namna ya kuchanganya ombi na matoleo kwao niwekutengenezea ombi muongozo vizuri tu utautumia huo katika kutatua changamoto zako na unaweza ukabadilisha hilo ombi kadri upendavyo kadri unavyoona vyema ukitaka sema kutumia. lakini ilo ombi eh, nenda nikuache ilivyovyemabi wewe ni mkarimu au wewe ni bahili kama wewe ni mkarimu jua unazidi kutajirika kama wewe ni bahili jua unazidi kudidimia uamuzi ni wakwako unafikiri kama nani. unafikiri kama tajiri unafikiri kama mtu mwake, ndivyo alivyo Sikoda, rafiki vizuri rafiki vizuri na unajua roho wa mungu anazungumza na nawewe kuna wengine tangu siku nyingi mmeambiaga mwanz kutoa mkaishsema keshokesho kesho kesho, kesho, kesho. wanaesu anasema ni sasa sio kesho wala sio wkijayo chukua hiyo hatua utasikia namba za simu kule mwisho jina langu naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwani mwalimu hurumagadi anapenda kuwashukuru wanafunzi wote wa kristo waliotii sauti ya mungu na kufanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kama hujafanya maamuzi ya kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli haujachelewa bado kwani mungu amefungua mlango mwingine kwa mwalimu urumagadi ewe mwanafunzi wa kristo amualea kumuunga mkono mwalimu hurumagadi katika kuhakisha vipindi vya neema na kweli vinawafikia watu wengi zaidi kwa kutuma sadaka yako ya upendo ya kiasi chochote kupitia namba empesa 764 tano sifuri sifuri mbili nne mbili ama ertelmane sifuri 7aba 8ane 9isa mbili nne mbili ama tigopesa sifuri 6 saba tatu tano sifurisifuri mbili nne mbili nitarudia mpesa namba sifuri saba sita nne tano sifurisifuri mbili n mbili eatelmane namba sifuri saba 8 tisa tano sifurisifuri mbili n mbili tigopesa namba sifurisita saba tatu tano sifurisifuri mbili n mbili kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie messj ama tupigie simu namba 7645242 au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri saba nane tisa tano sifuri sifuri mbili nne mbili nitarudia sifuri saba sita nne tano sifuri sifuri mbili nne mbili au sifuri sita saba tatu tano sifuri sifuri mbili nne mbili au 7895 242 pia usiache kumfalo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi