la kweli vinalita kwenu na kulipiwa na partnes wa mwalimu uruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivifundisho lolote ufahamu wowote ambao haujajiikita kwa pale ulipo rafiki nakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami na kusikiliza kile ambacho bwana yesu ametuandalea siku hiya leo kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako wee unaenisikiliza ili uweze kupua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo zingatia waibrania 116 anasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu kwa nini kwa sababu warumi 117 wagalatia 311ukienda eh, na, na waibrania anasema mwenye haki ataishi kwa imani na mungu anasema akisitasita uy mwenye haki akasita kuishi kwa imani basi nafsi yangu haicamfurahia hivyo basi ni muhimu kabisa muhimu sana kwa mkristo kuishi maisha yake ya kila siku kwa imani na ndio maana basi tunakuletea mafundisho ya neema na kweli kila siku ili kujenga imani yako kukuimarisha katika imani yako ili wewe uweze kuishi kwa imani na hivyo uweze kumpendeza mungu katika maeneo yote ya maisha yako sasa <coughs> zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwamoja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamin viz kvz utatenda vizui ukitenda vizuri utapata matokeo mazuri ambayo atasababisha maisha yako yamletee mungu cukufu lakini kama utafikiri vibaya maanake ni dhahi kwamba utaamini vibaya na ukiami vbaya utatenda vatatamatokeomabaynaupataatokeomabaya sio tuamba wewe binafsi utaa unanungunika sikuzote kuhusu mungu lakini maisha yako yatakuwa yanachafua jina la mungu hivyo basi fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uwezi kufikiri kama kristo ni muhimu ukawa mwanafunzi wa kristo na mafundisho ya neema na kweli yanalenga wanafunzi wa kristo kama hue ni mwanafunzi wa musa mafundisho hayo atakupa shida lakini kama umeamua kuwa mtnakufanya maamuzi kua mwanafunziwa kristo basi mafundisho haya ni kwa ajili yako okay. uh, tunaendelea na somo letu linalosema uh, neema msingi mara wa okovu na kwa kweli nimekuwa nikizungumza mambo machache ki, kwenye kipengele ki, kidogo sana kwa kkirudia kwa engo tofauti tofauti na lengo ni ili kusababisha makundi yote watu wauelewa tofauti tofauti waweze kukiona na kukielewa kile ambacho mungu anasema kwa hiyo kabla tujaendelea tu nishukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine kusikiliza vipindi vya neema na kweli lakini sio hivyo tu kuwale wanaofuatilia kupitia kwenye facebook kwenye youtube na kwenye podcast kuambia wengine waweze application ya uzima time podcast lakini pia kuweza kuambia kuhu, kuhu, watu wasubscribe kwenye youtube channel lakini pia na kujiunga na lile grupu linaloitwa mwanafunzi wa kristo njia zote hizi tumezileta makhususi kwa ajili ya kuweza kukufikishia wewe neno kwa njia ya urahisi kwa maneno mengine tnaleta katika, katika namna ambavyo wewe mwenyewe unaweza ukajipimia hivyo asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waajili ya kufanya hilo zoezi lakini pia nashukuru kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakifanya maombi kwa dhati kabisa kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu ili mafundisho haya yaweze kuja na kufikia wewe kama vile ambavyo yesu kristo amekusudia manake bwanawetu yesu kristo aliagiza kwamba neno lifikie kila kiumbe duniani na kwamba tukafanya mataifa yote kuwa wanafunzi hivyo kwa maombi yako wewe basi unasababisha kile ambacho bwana yesu alikisema kinafanyika pasipokuwa na mushkeri wa aina yeyote ni shukuru pia kwa ajili ya wale ambao wamekuwa wakifanya maamuzi ya kuwa kuwan wa vipindi vya neema na kweli na hivo kusapoti kwa fedha zao vipindi vya neema na kweli E, nashukuru sana tulishatoa mwaliko huko nyuma kuna walioitikia na kuna wengine walisikia wakanyuti wakakataa kuitikia yote haina shida lengo ni kwamba sisi sote kama mwili wa kristo tuweze kushiriki katika kazi hii ya kueneza ufalme wa mungu hivyo mwaliko bado uko pale pale na kama unauliza ntajuwaje knatakiwa kuaa vipindi vyaemana kweli ni simple. kama wewe unafuatilia na kusikiliza vipindi vya neema nakweli kila siku basi ni dhahii kwamba wee unatakiwa kua wa vipindi vya neemana kweli kwamba kama umesikia imekubariki hebutengeneza mazingira kumwezesha ya kumwezesha mwingine naye akasikia ili na yeye abarikiwe na maisha yake abadilike kama ya livyobadilika baada ya kusema hayo nataka tuende moja kwa moja kwenye uh, uh, matendo no, kwenyeinjili ya yohana injili ya yohana mlango wa kwanza sasa wakati tunaelekea hapo tunafahamu kwamba waefeso 2 nasema tumeokolewa kwa neema kwa njia ya imani na anasema hiyo haikutokana na nafsi zetu ni zawadi kutoka kwa mungu haikutokana na matendo yetu mema wala juhudi zetu zozote ili mtu awai yote asija kajisifu kwa hio natakatenda kwenye injili ya yohana uh, e, mlango wa kwanza njili ya yohana mlango wa kwanza na mstari ule wa 1nasb alafu kuna mambo nataka tuiangalie kadhaa tutapiga hatua na mambo yatakuwa mazuri kabisa ok uh, john 7 uh, anasema hivi uh, kwa kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo sasa niongee ni, ni kitu hapa ili tuweze kueleweshana um, iko hivi unaposoma bibilia uh, eidha kuanzia agano la kale mpaka agano jipya lakini zaidi ukasoma agano jipya kipindi cha bwana yesu akiwa katika utumishi wake hapa duniani kwa maana ya matayo marko luka yohana ama ukasoma kwenye kitabu cha matendo ya mitume ofous na baada ya hapo nyaraka za mitume ambazo zilifuata kuna jambo moja ambalo ni dhahiri kwamba unaona kuna, kuna makundi mawili makubwa kuna kundi la kwanza ni kundi ambalo ni wafuasi wa musa na kuna kundi la pili ambalo ni wafuasi wa kristo haya ni makundi mawili ambayo tunayaona yakikinzana yakipingana waziwazi kabisa kwamba yamekuwa ya tension yamekuwa yana mzigo siku zote sawa rafiki sasa uh, na shida ni kwamba yesu kristo bwana wetu anapokuja kuingia katika historia ya dunia kwa maana ya anapoanza utumishi wake tayari anakuta musa amekuwa akifuatwa akiwa na wafuasi kwa miaka takribani 1 50 kwa hiyo bwana yesu anapokuja na mafundisho ambayo kwenye masikio ya wasikilizaji wake na kwenye mapokeo ya wasikilizaji wake yanaonekana yako tofauti then wale wayahudi wa, wa israeli wa wanaanza kumwona yesu ni adui sasa hilo silisahau hata siku moja na kwa maana hiyo anavyofundisha na kuongea utaona kwamba watu waliokuwa wakimkubali yesu na yeye mwenyewe alikuwa anaeleza anasema ni watoza ushuru ni makahaba wevi walevi na kadhalika lakini wale mafarisayo ambao ni viongozi wa dini wale masadukayo ambao ni viongozi wa dini wale ambao wanaitwa waandishi wa sheria ambao ndio walikuwa ni wataalamu wa, wa, wa maandiko kwa wakati ule wote kwa asilimia kubwa sio wote lakini asilimia kubwa walikuwa wanampinga isipokuwa kwa watu wachache kama kina kornelio na kina yusufu harmataya lakini otherwise kwa ujumla wao walikuwa wanampinga yesu walikuwa wanamkataa ukienda kwa kuhani mkuu na makuhani wale wengine wote walikuwa hawamtaki yesu sasa kwa nini kwa sababu wanang'ang'ana kwamba wao ni wanafunzi wa musa na hata unapokuja kwenye matendo ya mitume alafu mitume wanaanza kuhubiri na nespecial kwa mfano ukasoma matendo mitume mlango wa sita na mlango wa saba wakati stefano ana stefano anavyoanza kuwaelezea watu wanapata hasira wanasema kwamba stefano anamkufuru mungu na anampinga musa na ndio sababu ya wao kumpiga mawe na kumuua sasa huo msigano I- huo msugwano huo hiyo enshn hiyo hali u- ya kupingana haijawahi kuondoka imeendelea kuwepo katika historia ya kanisa hata leo ii tunayo na hata sasa hivi tinavyofundisha kwa mfano mimi nafundisha wanafunzi wa kristo msingi wangu nimejikita kwenye kila kitu ambacho bwana yesu yuko na anawakilisha kwa maneno mengine sitengenezi watu kuwa wanafunzi wa musa kwa hiyo wanafunzi wa musa wanavyonisikia na kwa bahati mbaya sana asilimia 9999999 wakristo ni wanafunzi wa musa na kwa mwanao wakisikia kwa sababu yale yanaozungumzwa yanakinzana na traditions zao na mapokeo yao wanakasirika na ndo kitu ambacho tulikuwa tunajaribu kukiangalia uh, katika wiki iliyopita labda nigusie ni tena kidogo alafu tapiga hatua knamana ikuwa una musa na ulikuwa una yesu musa alileta torati au sheria yesu al, alikuja ujio wake ukaleta neema na kweli na tumeokolewa kwa neema kwa njia ya imani na tukaona katika wiki iliyopita tukajikumbusha kidogo osaiolosai mlango ule wa pili tutaanza msara ule wa sita anasema basi kama mlivyompokea kristo yesu bwana enendeni vivyo hivyo katika yeye wenye shina na wenye kujengwa katika yeye mmefanywa imara kwa imani kama mlivyofundishwa mkizidi kutoa shukrani sasa ulisiilizkimoja rafiki sina namna natafuta namna ya kuelezea nakwasatamaneno ya kuelezea ok moja nikwambie fundisho lolote ufahamu wowote ambao haujajikita kwa yesu kristo ambao haumzunguki yesu kristo hauwezi kukuweka wewe huru unaweza ukapata auweni wa mda lakini hauwezi ukawa huru sasa nikisema hii watu wanakasirika wengine wanazima na redio na wana wengine wanaacha kufuatilia kwenye na yutbe nawengin lakini naweza aezatuambiane ukweli na weo unafahamu ukweli na mi nafahamu ukweli hishu si, ni kwamba saa nyingine mambo ambayo tunayakosoa hatukosoi kwa sababu tuko tuna shida ama chuki na mtu fulani mtumishi fulani no kazi yangu mimi ni kuleta kweli sawasawa sawa na kile ambacho yesu kristo amekifanya na kukileta na kitu ambacho labda watu wengine wanashindwa kuelewa ni kwamba mambo mengine ambayo nayakosoa ni kwa sababu mimi zamani pia nilikuwa nayafanya alafu niliposikia kweli nikaipokea ikaniweka huru sasa sikiliza kitu hichi bwana yesu alisema katika yohana 8 akasema anawambia wayahudi walimwamini ninyi mkikaa katika neno langu mmekuwa wanafunzi wangu kweli kweli tena mtaijua kweli na hiyo kweli itawaweka huru hakuna nisikilize vizuri hakuna uhuru nje ya yesu kristo na mafundisho yake hakuna i dont care adokea mnafundishanini hakuna there is no freedom outside christ and his teachings hakuna uhuru unapatikana kwa kristo peke yake pamoja na mafundisho yake nje ya kristo na mafundisho yake hakuna uhuru na ndio maana anasema tumeokolewa kwa neema kwa njia ya imani imani ukisoma arumi 117 anasema chanzo chake ni imani huja kwa kusikia na kusikia huja kwa ujumbe unaomuhusu kristo nenda kasoma bibilia yako ndivyo sasa kuna translation king king james king james wamekosea faith comes by hearing the word inavyosema sasaameoanasema iia anasema kwamba mtu version amepatia vizuri sana anasema faith comes by hearing the the message and the message is about christ See, imani nakuja kwa kusikia na kusikia ujumbe na ujumbe huo unamuhusu yesu kristo kwa hiyo nje ya yesu kristo na mafundisho yake hakuna uhuru you will never be free hutakaa huru na ndio maana kwa sababu ya kanisa kuacha kujikita kwa yesu kristo na mafundisho yake ndio maana tumefikia leo hii tuna wachungaji na wengine ni maaskofu na wengine ni mitume na manabii wanasimama wanasema kwa ujasiri wote kabisa kwamba hakuna mtu ambaye hana dhambi duniani hakuna mtu anayeweza kushinda dhambi hapa duniani na ukisoma wakati biblia nasema kwamba yesu amekuja kuwaokoa wanadamu kutoka katika dhambi zao matayo moja moja. kwa nini hao watumishi wanazungumza namna ni kwa sababu wao wenyewe hawajawahi kumkubali yesu kristo na hawajawahi kukubali mafundisho ya yesu kristo wangekuwa wamemkubali yesu kristo kwa maana ya kutia imani yao na kumtegemea yesu kristo pamoja na mafundisho yake wangekuwa wameonja huo uhuru na kwa maanao wangeweza kuzungumza kwa ujasiri kwamba inawezekana kabisa mtu akaishi hapa duniani bila kusumbuliwa na dhambi sasa wamekataa kupokea hiyo kweli si ukiwaambia kwamba mtu anaweza akaishi bila kuumwa wanakataa wanaotaka kukota na mawe na ukweli ni kwa sababu hawajawahi kumkubali yesu kristo hawajawahi kukubali ku, ku, mafundisho yake nasema inawezekanaje basi wamekuwa watumishi ntakoleza wamekuaj watumishi tuko losab ndomana alosai anasmahivima nasema angalieni mtu asiwafanye mateka kwa elimu yake ya bure na madanganyo matupu kwa jinsi ya mapokeo ya wanadamu kwa jinsi ya mafundisho ya awali ya ulimwengu wala si kwa jinsi ya kristo kwamba hawa watu wanasema wao ni watumishi wa yesu kristo lakini kiukweli wao wanachofundisha ni mapokeo walichonacho ni elimu ya bure walichonacho ni madanganyo ambayo ibilisi yamewaingizia na hawafundishani kwa sawasawa na kile ambacho kristo amesema mafundisho ya awali ya ulimwengu ni epi tunler kuonsh anasema hivi basi ikiwa mlikufa pamoja na kristo mkayaacha yale mafundisho ya awali ya ulimwengu mafundisho ya awali ya ulimwengu nini ni torati ya musa hayo ndio mafundisho ya awali ya ulimwengu kwa nini kujitia chini ya amri kama wenye kuishi duniani anasema msishike msionje msiguse anasema mambo hayo yote huharibika wakati wa kutumiwa kwa maneno mengine anasema mwili kwa kuwa ni dhaifu utakusababisha tu uvunje hizo amri za mungu ndoo natakiwa uishi wa neema ya yesu kristo ishi katika roho kama ambavyo nitaanza kuchambua kuanzia kipindi kijacho hmm? wo anasema hivsma h b mambo haya yote huharibika wakati wa kutumiwa hali mkifuata maagizo na mafundisho ya wanadamu kwayo anasema mafundisho ya awali ya ulimwengu huu elimu ya bure madanganyo matupu mapokeo anasema nini anasema kwamba hayo ni maagizo na mafundisho ya wanadamu maagizo na mafundisho ya wanadamu ndarudia tena maagizo na mafundisho ya wanadamu sasa ukisikia anasema maagizo na mafundisho ya wanadamu n ukaichukulia rakaraka tu kasema pi kuna shida gani kuna shida kubwa rafiki kwa sababu ukiwa unasoma matayo 1 na sita mstari wa shina moja mpaka shina tatu bwana yesu anawavuta ana, ana, ana, ana kna petro anawaambia kwamba imepasa mwana wa adamu kufa na siku ya tatu kufufuka petro anamchukua bwana yesu pembeni anaanza kumkemea bwana yesu anasema hasha bwana hayo hayatakupata bwana yesu anamwambia petro nenda nyuma yangu shetani huu kikwazo kwangu kwa nini anamwitapetashtani mbia uyawazi ya mungu bali mawazo ya wanadamu kwahiyo kama mawazo ya mwanadamu ni ushetani na hapa anasema kwamba ninyi mnafuata maagizo na mafundisho ya wanadamu kwa hiyo maana ake ni, ni kwamba ninyi mnafuata mafundisho ya mashetani sijui kaa hiyo lugha ilivyo ngumu hiyo lugha sio nyepesi rafiki anasema kwamba ninyi mnafuata mafundisho ya mashetani y kwa sababu kama haufundishwi kufikiri kama kristo maana ni kwamba unafundishwa kufikiri kama binadamu na tayari yesu katika matayo 163 anasema mawazo ya kibinadamu kuwaza kama binadamu ni kuwaza kishetani yakobo naye anarudia ukisoma yakobo mlango wa tatu msara wa na 5 anazungumza anasema kwamba eh, anasema msiseme uongo juu ya kweli ya mungu anasema unapozungumza uongo juu ya kweli ya mungu anasema hekima hiyo sio ile itokayo juu anasema wa ni hekima ya kidunia ya kibinadamu na ya kishetani kao ushahidi wa pili huyo anaonyesha kwamba kuwaza kibinadamu ni kuwaza kishetani kwa nini kwasababu mwanadamu wa kawaida ambaye hajazaliwa mara ya pili na ufahamu wake ujafanywa upya kufikiri kama kristo siku zote anampinga mungu Hakimu hatafuti kumpendeza mungu siku zote anatafuta kumpinga mungu kwa hiyo hapa anasema kwamba anasema e, hali mkifuata maagizo na mafundisho ya wa wanadamu kwaho kama nakataa neema nakataa mafundisho ya kristo kumbuka nilikwambia kristo ni neema na neema ni kristo kwahiyo nikikataa mafundisho ya neema nikikataa kuishi kwa neema nikikataa kuishi kwa kumfuata kristo kumtegemea kristo nikaamua kutegemea juhudi zangu mwenyewe ama nikakumbatia kile ambacho tunaamini kwenye kikundi chetu edha kwenye dhehebu letu ama kwenye kikundi fulani maana yake ni kwamba nakumbatia ushetani ngoja ni kuonyeshe tena naye bwana yesu alitumia lugha hiyo unaona ni lugha ngumu kwangu siowanguminakou maneno yametum enye biblia kams bwanayesu mwenyewe tndee a taanza mrl swala la, la, la kuishi kwa neema sio la iyari kama umekataa kuishi kwa neema maanaake ni kwamba unaishi ndani na katika chini ya imaya ya shetani angalia ngalia matayo tano. ama nianze msarewapapouwa kunaishi imetokea tuanze mar wa kwanza wa kwanza hasa ndipo mafarisayo na waandishi toka yerusalemu kumbuka ni viongozi wa dini wanafunzi wa musa walipomwendea yesu wakisema mbona wanafunzi wako huyahalifu mapokeo ya wazee kwa maana hawanawi mikono E, walapo chakula kwa kashi anin wanahaliuawanavnja mapoke awazee wanini awafati tka aee ltu awafitaratibu nandi wengine a wakiisikiliza wenda kwa wachungaji wao na, na maskofu, kuna jamaa mmoja anazungumza tofauti na sisi masofatofhaaafnz wako wanahalifu mapokeo ya wazee kwa amaana waze? hawanawi mikono walapo chakula akajibu akawambia mbona ninyi nanyi huihalifu amri ya mungu kwa ajili ya mapokeo yenu mbona na ninyi pia mnavunja amri za mungu kwa sababu ya mapokeo yenu leo hii kuna watu wangapi wanakataliana na kweli ya kristo wanakataa kukubaliana na kile ambacho yesu kristo anasema kwasababu tu ya mapokeo waliopewa hili jambo sio geni wangapi leohii wanakataa kukumbatia neema ya mungu kuna mtumishi mmoja lika anazungumza naye mkoa wa arusha akasema swala la neema nalielewa na naelewa kabisa mnaosema lakini naogopa nikifundisha nitapoteza washirika wangu sitaweza kuwadhibiti tna twafndsha ta oa watu waow e ndoata at waishi chii awafdshtawa kuwatunza na kuwachunaat iesu mchungaji mchungajiea sio wewe tunaendelea anasema hivi nne kwa kuwa mungu alisema mheshimu baba yako na mama yako na amtukanaye baba yake au mama yake kufa na afye bali ninyi husema atakayemwambia babaye au mamaye chochote kina, e, kikupasacho kusaidiwa na mimi ni wakfu basi asimheshimu baba yake au mama yake mkalitengua neno la mungu kwa ajili ya mapokeo yenu kwa anasema neno la mungu linatengua nini linatenguannilinatenguliwa na mapokeo sasaskia mstari wa saba anawambia viongozi wa, wa dini ya ki, mafarisayo hawa na waandishi wa sheria anasema enyi wanafiki ni vema alivyotabiri isaya kwa habari zenu akisema kwa hiyo isaya nabii sa naye alisema ili ambalo yesu nalisema na watu hawa uniheshimu kwa midomo ila mioyo yao iko mbali nami nao waniabudu bure wakifundisha mafundisho yaliyo maagizo ya wanadamu kwa kwao anasema ninyi ibada zenu ni bure ibada zenu ni sifuri kwa sababu gani anasema ninyi mnaniabudu kwa midomo yenu lakini mioyo yenu iko mbali nami mnachofundishana ni maagizo ya wanadamu sasa kumbuka maagizo ya wanadamu ni ushetani kufuatana na bibilia sio maneno yangu mimi nimaneno ya bwana yesu na ni maneno ya yakobo kwa hiyo maanake ni kwamba nitakapokataa yesu kristo ambaye ni neema alileta neema na kweli na akaleta uokovu kwa njia ya neema alafu nimepata uokovu kwa neema alafu nakataa kuendelea kuishi maisha yangu kwa kutegemea neema maanake ni kwamba nakataa kumtii kristo na kwa maana hiyo kwa mdomo wangu nasema mungu nakupenda lakini moyo wangu huko mbali na, eko, sabu, na kumbuka, gelatia, kwa sababu umejitenga na kristo kumbuka nilikuanisha kwenye wagalatia an kwamba unapo, unapo tegemea juhudi zako mwenyewe na mapokeo yenu na, na matendo yako mema uua na uhalali mbele za mungu badala ya kumtegemea kristo unakuwa umetengwa na kristo na biblia nasema umeanguka kutoakatika hali ya neema kwahio rafiki usikubali mtu akakurubuni unasema sasa vipi kama watu wote wanaamini kwa mapokeo na wanamfuata musa alafu mimi ni peke pekeangunonimfuate kristo yes unaanza mwenyewe mimi linianza mwenyewe mwaka 29 wala siku ta mtu akunifundisha haya nayakufundisha hivi imenichukua miaka kuyajua nilianza baada ya kuona ukweli nikaona kwamba kwa kwaasilmia kubwa kanisa limemwacha kristo kristo anaenda kulia kanisa linaenda kushoto nikaamua kumfuata kristo potreambali sikuangalia umati wa watu mungu aendeshi dunia kwa dmoainndsha dunia kwa demokrasia, demokrasia. asingemaliza kwa garika akaacha watu nani <laughs> si, anaendesha dunia kuangalia neno lake na neno lake linasema maisha ya uokovu tunayaishi kwa kutegemea neema yaani kristo tukirudi uchamalizia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uch- na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752au7892 nitarudia 2au 6735242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi unasema du kumbe ndio hivyo sitaki kuishi nikiongozwa na ushetani nataka niishi nikiongozwa na kristo hatua ya kwanza ni kumpokea kama bwana kamabamogoza maisha yako fanya maombi yafuataa katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni asante kwa ajili ya habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mi niwo mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi wa maisha yangu asante kwaona mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki ongera karibu katika familia ya mungu yesu atakusimamisha mpaka wakati wa kuja kwake mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie mj ama tupigie simu namba 764522675242 au au 7895242 nitarudia au 764524267 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu huru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu huru magadi pamoja na kusabskribe katika youtube chaneli ya mwalimu huru magadi kwa mafundisho zaidi