vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi kama nakataa kuishi kwa kutegemea neema ya yesu kristo kama nataka, nakataa kuishi kwa maisha ya neema nataka kutegemea juhudi zangu mwenyewe nguvu zangu mwenyewe matendo yangu mema ambayo tayari yeremia 1 amesema kwamba huna matendo mema kama vile ambavyo chui hawezi kubalisha madoadoa yake ndivyo ambavyo wewe huwezi kutenda matendo mema si woe utaona ni, ni mema mbele zako lakini mbele za mungu hayatoshi kwa sababu gani isaya 64as inasema matendo yako ya haki ni kama nguo iliyopia unanisi ni kama matambara mabovu hwao anachokubali nini mungu anachokubali imani yako kwa yesu kristo popote pale ulipo rafiki inakkaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi asante kwa kujiunga uh, kwa ajili ya kusikiliza kile ambacho bwana yesu amekiandaa kwa siku ya leo uh, nina furaha na shauku kwa ajili ya yale ambayo bwana anataka kuzungumza nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo ametengezwa maususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kibo cha utimlifu a kristo kwa lugha ufike madi, ufikiri kama kabisa pasipo imani ya mungu ndio nyingi ufe af kila siku ili kujenga imani yako wewe ili maisha yako yao ya kumpendeza mungu ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukifikiri vizuri utaamini vizuri fanya maamuzi ya kufikiri, na kufikiri, vizuri, ni kufikiri kama na ili utmi kristo ni muhimu ukawa mwanafunzi wa kristo na ndio maana tunakuletea mafundisho kila siku osala lakua mwanafunzi wa kristo sio swala la iari ni swala la lazima kwa, nataka twende moja kwa moja moatuendeena somo letu tunaenda kwenye yohana mlango e, kwenyeyo mlanowa mstai1 Uh, tumeshazungumza mambo mazuri mazuri na ni mazuri kwelikweli kama ukusikiliza jana hebu tafuta meseji ya jana naenda kwenye facebook naenda kwenye youtube sikiliza tena eh. Uh, ni shukuru tu kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha na kusambaza ujumbe mafundisho ya neema na kweli kazi yenu ni njema asante kwa ajili ya wote ambao wamekua wakifanya maombi kazi yenu ni njema na asante kwa ajili ya wote ambao wamefanya maamuzi ya kuwa za vipindi vya neema na kweli kwa maana ya financially na kwamba wamekuwa wakitoa matoleo yao kwa uaminifu kila mwezi hakika najua kabisa mmeshaanza kuona matokeo katika maisha yenu yohana uh, 117 inasema kwa kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo na lisema huko nyuma kwamba tuna makundi mawili makubwa katika kanisa edha watu ni wanafunzi wa musa ama ni wanafunzi wa kristo nikakwambia maisha ya neema na kweli tunayaishi kwa imani tukiwezeshwa na roho mtakatifu na maisha ya torati ama amri kui ama sheria tunayaishi kwa kutegemea matendo yetu mema kwa kutegemea juhudi zetu na tukaona katika kipindi kilichopita yeremia 13 anasema kama vile ambavyo mkushi mwethiopia awezi kubadilisha rangi ya ngozi yake akawa mweupe ama chui awezi kuondoa madoadoa ndivyo ambavyo neno linasema kwamba mimi nawewe hatuwezi kuwa na matendo mema anasema hatuwezi na kwa maana hiyo kama ndo mungu anasema hivyo ndio maana swala zima la uokovu swala zima la mimi nawewe kubadilika na, na kumfanania kristo ni swala la zawadi kutoka kwa mungu sasa nikaanza nika, nika kukuonyesha eh, eh, kwamba paulo analalamika kwa wagalatia a anasema wagalatia ninyi ni wajinga wagalatia ninyi hamna akili na anasema pia wagalatia ninyi mmelogwa kwanini anasema kwa sababu mmeiacha neema ya kristo ukisoma wagalatia mlango wa kwanza mstari wa sita mpaka ule wa tisa na ukasoma wagalatia mlango watatu wa, wa, wa kwanza anasema ninyi mmelogwa na nikaa kuweka pointi kwamba hichi ni, kitu ni serious kwamba wakristo wengi maisha yao ni especial waliokoka maisha yao ni magumu sana alafu wengine wanatafuta tu mistari ya kujifariji hapa wanasema imetupasa kwa ziki kubwa kuingia katika ufalme wa mungu no, no, no, no. usijifariji rudi kwenye tatizo teeshaagaratia <laughs> tatu najuasa nyingine ama tutupite kidogo kidogo eaagaratia mlango wa kwanza bado naona kuna kaupako kaagalatia mlango wa kwanza kwanzahaeluya <laughs> e, agali anasema hivogalatia moja sit anasema nastaajabu najuaaana kustaajabu yani unashangaa yani ni <laughs> nastaajabu kwa kuwa mnamwacha upesi hivi yeye aliowaita katika neema ya kristo anashanga nasema yaani inawezekanaje ue ukaacha neema ya kristo yani, na nitakuonyesha kwa nini neema ya kristo ni muhimu yani, <laughs> muhimun how dare you unawezaji ukaacha neema ya kristo anasema nakugeukia injili ya namna nyingine alafu anasema wala si nyingine lakini wapo watu wa wataabishao na kutaka kuigeuza injili ya kristo anasema nitakapoacha neema ya kristo maana yake ni kwamba anaingia kwenye maisha ya taabu ko mtu anayekuletea mafundisho mengine nje ya neema ya kristo nje injili ya, ya kristo nini injili ya kristo inahusu neema ya kristo naama neema ya mungu kwa anasema mtu akikuletea mafundisho mengine akakufanya uanze kutegemea kitu kingine zaidi ya kristo huyo mtu anakutaabisha na baadaye akafikia hitimisho akasema kwamba lakini ijapokuwa sisi au malaika wa mbinguni atawahubiri ninyi injili yeyote isipokuwa hiyo tuliowahubiri naalaaniwe alafu anarudia tulivyotangulia kusema na sasa nasema tena mtu, mwenye, mtu yote nassanama ninyi injili biot isipokuwa hiyo na na rafiki anasema kama mtu anakuja anakufundisha na anakulelea katika ukristo na habari njema anayosema ni habari njema msingi wake sio neema ya yesu kristo msingi wake sio kristo ni kitu kingine nje ya kristo anasema na nnishasema huko nyuma na natarudia kusema tena listen my friend kama anayekufundisha amelaaniwa automatialy na wee ulioko chini yake umelaaniwa sasa usikubali mtu akaja akakurubuni akaanza kutisha najua kuna madhehebu mengine yanatishia watu kwamba ukiondoka kwenye dhehebu letu huna mbingu nikuulize kama we unanisikiliza ni mtumishi halafu nawatishia watu namna unasema ukiondoka kanisani kwangu huwezi kwenda mbinguni huna uzima wa milele natafuta lugha nzuri ya kuongea na wewe na Lakin, kwa sababu nakupenda lakini nitakwambia kitu kimoja gojaya paulo wakujibu wagalatia tatu k okay, niseme tu hivi wewe unaeambia wengine ukitoa kanisani kwetu mbingu huna kitu cha kwanza mbingu sio ya kwako wala sio ya mjomba wako mbingu ni ya mungu na utaratibu alioweka mungu wa watu kuingia kwenye hiyo mbingu ni watu kutia imani kwa yesu kristo k kama mtu ametoka kwako na hajamwacha yesu kristo kaamua kwenda mahali pengine kutafuta malisho mazuri maana kwako anashindwa kupata malisho mazuri anakutana na vijiti huna uhalali kuna sababu yoyote ya kumtishia huyu mtu mbingu sio ya kwako mbingu ni ya mungu njia ya kwenda kwenye yo mbingu ni yesu kristo sio wewe wala dhehebu lako wala huluma yako wewe hukufa msalabani kwa ajili ya mtu yoyote hakuna mtu yoyote ambaye ulimfia msalabani kwaiyo aacha kutishia watu acha kutishia watu acha kutishia watu wewe mwenyewe unawatisha huna uhakika hata na hiyo mbingu kwa sababu ni dhahiri unaonyesha kabisa kwamba imani yako haiko kwa yesu kristo imani yako iko kwenye hicho kihuduma chako na hiyo dhehebu lako stop it hujamfia mtu yeyote huna mtu yeyote ambaye ulimwaga damu juu yake hujapanda msalabani kwa ajili ya mtu yoyote ko ustishie watu usitishie watu unasema nani unajijua wagalatia tatu mstari wa kwanza anasema enyi wa galatia msio na akili ni nani aliyewaloga waloga ninyi ambayo yesu kristo aliwekwa wazi mbele ya macho yenu ya kuwa amesulubiwa anasema nataka kujifunza neno hili moja kwenu je mlimpokea roho, mta, roho kwa matendo ya sheria au kwa kusikia kunakotokana na imani je mmekuwa wajinga namna hii baada ya kuanza katika roho mnataka kukamilishwa sasa katika mwili kwa hiyo anasema hivi ngoja nifafanue tu niweke vizuri anasema wagalatia niliwaletea injili inayohusu neema ya kristo mkapokea kwa maana ya kwa imani mkapokea mkazaliwa mara ya pili anasema baada ya mimi kuondoka wamekuja matapeli wakawaletea injili ya namna nyingine wakaanza kuwataabisha na anacholalamika hapa walikuja watu wakaanza kuwaingizia torati ya musa wakasema lazima mtahiriwe msipotahiriwa hamna uokovu kama nakumbuka wiki iliopita u tunaangalia kenye matendo a mu 5 kwamba mafrisaanasema kwa ni lazima kuwaambia watu waishike torati ya musa lazima watairiwe na torati ya musa ko ndicho ambacho paul anapambana nacho hapa anasema sikiliza ninyi kama mtakubaliana na hizo hoja kurudi tena chini ya torati chini ya sheria na kuanza kuishi maisha ya okovu anasema ninyi mna mambo matatu nasema juu yenu moja amna akili mbili ni wajinga na tatu mmelogwa tukwa sawa alafu oja nikuonyeshe jinsi ambavyo nazidi kuwa serious ukisoma na wagalatia ta mstari wanne anasema mmetengwa na kristo kwaho anasema kama nakataa kuishi kwa kutegemea neema ya yesu kristo kama nataka, nakataa kuishi kwa maisha ya neema nataka kutegemea juhudi zangu mwenyewe nguvu zangu mwenyewe matendo yangu mema ambao tayari yeremia 1 amesema kwamba huna matendo mema kama vile ambavyo chui hawezi kubalisha madoadoa yake ndivyo ambavyo wewe huwezi kutenda matendo mema si utaona ni, ni mema mbele zako lakini mbele za mungu hayatoshi kasabagani isaya 4 inasema matendo yako ya haki ni kama nguo liot ikama matambara mabovu kwaoanahoubai mungu anachokubali ni imani yako kwa yesu kristo ka anasema kwakuwa sasa mnakata kuishi kwa imani mlianza vizuri kwa imani mkawa mnaongozwa na roho mtakatifu hivi mmekataa imani mmerudi kwenye matendo ya sheria kwo mko mwilini mnaanza kuangaliana kwamba e, fulani wa rohoni nini amefunga kwlikwli amefuna n yule baba ni mwaminifu anatoa fungu lake la laku kila, kila siku yani yule baba ni mzee wa kanisa mzuri si mnaanza kusifiana kwa mambo ya mwilini hali huyu mtu mnayemsifia ndani ya moyo wake ni mchafu kuliko nguchiro si. ni imani kwa yesu kristo kwa sababu imani kama tulivyoona katika matendo amitume 1 na, na matendo 26, 19, imani peke yake amitm inaweza kusafisha moyo wa mtu matendo haya ya nje hayawezi kusafisha moyo wako paulo moyowako kitendo cha ninyi kuacha kuishi kwa kutegemea neema kinasababisha mambo kinasababsha moja kinathibitisha kwamba hamna akili mbili kinathibitisha kwamba ninyi ni wajinga tatu kinathibitisha kwamba mmelogwa na nne mmetengwa na kristo sasa nikuulize swali kama weo utakuwa umetengwa na kristo alafu umelogwa umekuwa hauna akili natokeumekuwa na mjinga weo una maisha kweli na ndio maana watu wengi sasa wakiwaangalia watu waliokoka wanachanganyikiwa wanasema uokovu mi siutaki kama uokovu ndio unaharibu maisha na namnmsiko tayari nasubiri mpaka nikizeeka Si. kwanini kwa sababu watu walivyookoka wameanza kwa imani kwa maana ya kuongozwa na roho mtakatifu baadaye wakaletewa injili nyingine wakaja wakafundishwa mafundisho mengine wakarudishwa kwenye torati ya musa na wao kwakuwa hawana akili kwakua ni wajinga paulo wajinnaambiahkakua wa ni wajinga wakakubali wakalogwa inakutia In giza kwenye akili yako ndomaana mtu ni anaendelea anasema hivi alinania nimbishtchupgetuo kitu kimoja kwa hiyo maanayake nini watu wengi wanaogopa sasa kukumbatia neema wanasema kwamba nema, kwa nema ukigeukia neema tutaishi katika dhambi si kweli huo ni uongo wa ibilisi ngoja nikuonyeshe kitu ambacho inafanya twende tito. Yani amua leo hii rafiki sema m habari ya kuitwa mjinga mtaani kwamba sina akili kuishi nikaonekana kama mtu alielogwa habari ya kuishi na kujitenga kwa kristo wakati kristo ndio aranti ya mimi kupata uzima wa milele sitaki maisha hmm? sitakaisha tms watu wao wote wamekosea tu wa ootoitakua ninyi wachache mnaufundisha neema mko, mko sahi. nikusaidie kitu rafiki kipindi cha nuu u una binadamu wangapi duniani mungu aliangamiza wangapi akaacha wangapi unafahamu aliangamiza wote akaacha watu nane <laughs> kwaababaishi mungu afanyi maamuzi kwa kuangalia idadi ya watu alivyoenda sodoma na gomora walisurvive wangapi walisrvivu watu watatu tu wengine wote kiberiti kwao sio ukadanganyika leo hii ukazania kwamba mungu anafanya maamuzi kwa watu kupiga kura no mungu anafanya maamuzi kwa kuangalia neno lake sasa angalia hii tito 2 1 tutaanza haleluya tito 211 anasema hivi maana neema ya mungu iwaokoayo wanadamu wote imefunuliwa nayo yatufundisha kw anasema neema inafundisha my myfren nayo yatufundisha kukataa ubaya na tamaa za kidunia tupate kuishi kwa kiasi na haki na utaua katika ulimwengu huu wa sasa wala sio baadaye katika ulimwengu huu wa sasa tukilitazamia tumaini lenye baraka na mafunuo ya utukufu wa kristo yesu mungu mkuu na mwokozi wetu ambaye alijitoa nafsi yake kwa ajili yetu ili atukomboe na maasi yote na kujisafishia watu wawe miliki yake mwenyewe wale walio na juhudi katika matendo mema mzungumza matendo mema haya ni matendo mema ambayo yamezaliwa kutoka kwenye uhusiano wako na mungu na in fact ukisoma takuonyesha muda sio mrefu haya matendo mema anayetenda aya matendo mema ni roh mtakatifu alioko ndani mwako kupitia wewe si ukisoma wafilipi 2121 anasema timizeni wokovu wenu kwa kuchechemeka alafu ms1 anasema kwa maana ni mungu ndiye atendae kazi ndani yenu kutaka kwenu na kutenda kwenu kwa ajili ya kusudi lake lililojema ko haya matendo mema yanayozungumzwa hapa ni matendo ambayo ro mtakatifu ndio anayazalisha kumbuka banasma kaeni ndani yangu na ndani yenu pasipo mimi ninyi hamwezi lolote hamwezi anasemakadaniyanu nae huyo uzaa sana uza, matunda sana kwao matendo memaanazaliwa kutoa kwenye uhusiano o hufanyi matendo mema le yakukubali unafanya matendomea sau umeshakubalika kwamano mengine ni matendo mema anaotokana na imani sasa turudi nyuma tuko le mstari wa 11 sikia hii anasema ha. anasema hivi maana neema ya mungu iwaokoao wanadamu wote iwa imefunuliwa alafu anasema nayo yaani hiyo neema yatufundisha kukataa ubaya na tamaa za kidunia kwaho anasema nitakapoamua kuingia na kuishi maisha yangu kwa kutegemea neema ya mungu anasema hii neema itanifundisha hii neema itanifundisha hii neema itanifundisha inanifundisha inakufundisha nini anasema maana neema ya mungu wakao wanadamu wote imefunuliwa nayo yatufundisha kukataa ubaya na tamaa za kidunia tupate kuishi kwa kiasi na haki na utaua katika ulimwengu wa sasa anasema neema inafundisha nma neema ni kisto lakini pia umbuka ukisoma ni nye like, stari a roho mtakatifu anaitwa roho wa nema na ukisoma waraka wa kwanza wa yohana mlango wa pili mstari wa ihi na waa waraka wa kwanza yoana mlango wa pili mstari wa ishii a anasema mafuta yale yaliyoko ndani yenu yanawafundisha kwa hiyo maanaake ni kwamba neema napoitegemea theni roho wa kristo alioko ndani mwangu anaanza kunifundisha kwao anasema neema inatufundisha inakufundisha, inakufundisha kukataa ubaya na tazama za kidunia kahyo kama hwe ni mchungaji unanisikiliza na watu wako wanasumbuka wanateswa na vifungo vya dhambi na makandamizo ya aina mbalimbali na mienendo yao haikuvutii na tabia zao hazikuvutii maanaake kitu cha kwanza anza kuwafundisha neema anza kuwahubiria neema waelekeze watie imani yao kwa neema ya yesu kristo wakitie imani yao kwa neema ya yesu kristo hii neema inaanza kuwafundisha inawafundisha nini anaeleza kabisa pasema, inawafundisha inawafundisha nini kukataa ubaya na tamaa za kidunia anasema neema inafundisha kukataa ubaya na tamaa za dunia sasa unaweza usielewe neno tamaana uzito gani lakini na la uzito mno tenaja nikuonyesha kitu kimoja agalia hii katikatutarudi katika hapo t kwenye waraka wa kwanza wa yohana mlango wa pili na msarla wa 16 biblia nasema hivi maana kila kilichomo duniani yaani tamaa ya mwili na tamaa ya macho na kiburi cha uzima havitokani na baba bali vyatokana na dunia ssa tamaa ninini tamaa ni kitu chochote kinachonivuta na kunisababisha niache kumwamini mungu chochote kinachonivuta na kunisababisha niache kumwandamia mungu hiyo ni tamaa kiburi cha uzima ni nini kiburi cha uzima ni ile hali ya kukataa kweli ya mungu kukataa kweli ya kristo kupingana na kweli ya kristo hicho ndio kiburi cha uzima kwao anasema tamaa ya macho tamaa ya mwili na kiburi cha uzima havitokani na baba yani mungu vinatokana na dunia sasa kule kwenye tito ametuambia kwamba neema ya mungu inatufundisha kukataa nini ubaya na atmza kukataa mabaya na tamaa za dunia kwahiyo tamaa za dunia tamaa tama a macho tamawlakiburi cha uzima na shetani anapokuja kumjaribu mtu anamjaribu mtu kupitia kwenye hiyo tamaa ya macho tamaa a mwili na kiburi cha uzima ndio maana eva alipojaribiwa busani yaede nikusema kwenyeule mwanzo mlango wa watatu kwenye mstari wa sita anasema mwanamke alipoona matunda yapendeza kwa macho tamaa ya macho tena yafaa kuliwa kuwa chakula tamaa ya mwili tena yataleta maarifa kiburi cha uzima akatoa kala kwao ibilisi anapokuja kumjaribu mtu jaribu analeta kupitia kwenye tamaa stne kwenye yaobo nikuonyeshe2 naayo kuna wengine ni majaribu kila siku yakobo 112 anasema hivi heri ama amebarikiwa mtu astahimilie majaribu kwa sababu akiisha kukubaliwa ataipokea taji ya uzima bwana aliyo waaidia wa mpendao saas13 anasema mtu ajaribiwapo asiseme ninajaribiwa na mungu maana mungu hawezi kujaribiwa na maovu wala yeye mwenyewe hamjaribu mtu 4 lakini kila mmoja hujaribiwa na tamaa yake mwenyewe huku akivutwa na kudanganywa kwaho anasema kila mtu hujaribiwa na tamaa yake mwenyewe huku akivutwa na kudanganywa alafu anasema halafu ile tamaa ikiisha kuchukua mimba huzaa dhambi na ile dhambi ikiisha kukomaa huzaa mauti kwahyo anasema kwamba unapojaribiwa unajaribiwa kwa sababu ya tamaa yako mwenyewe tamaa yako ndo inayokuvuta kwahio kama hautaki tamaa zikusumbue na majaribu ya kusumbue dawa yake nini dawa yake ni neema kwa nini kwa sababu anasema neema ya mungu inayookoa wanadamu wote imefunuliwa na hii neema inatufundisha tni kukata, kukataa ubaya na tamaa za dunia turudi tito 2 tena pal mambo anakwenda vizuri tuaenda mdogo mdogo tutafika tu mambo ni mazuriwayo sioni ni kwa nini watu wanakataa kukumpatia neema kwa hiyo anasema hivi maana neema ya mungu iwaokoayo wanadamu wote imefunuliwa nayo yatufundisha kukataa ubaya na tamaa za kidunia kwa hiyo inakufundisha kukataa ubaya na tamaa za kidunia kwa maneno mengine huwezi ukakataa ubaya na huwezi ukakataa tamaa kama ujafundishwa lazima ufundishwe namna ya kukataa huu ubaya namna ya kukataa hizi tamaa na anasema ni neema pekee yake ndio naokufundisha si kitu ambacho ta torati sheria inahuisha ina, ina inachochea tamaa ndani ya mtu okay, mtuenikakunyeshe kitu yenyewe inaenda kinyume torati ya musa inakufundisha juhudi binafsi inakuchochea okay. tende kwenye warumi saba kuonyeshe warumi mlango wa sb taaza mstari wangapanya ntafute mstari kama wa tane mstari wa nne anasema kadhalika ndugu zangu warumi saban kadhalika ndugu zangu ninyi pia mmeifia torati kwa njia ya mwili wa kristo mpate kuwa mali ya mwingine yeye aliyefufuka katika wafu kusudi tumzalie mungu matunda alafu a anasema kwa maana tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa za amtamaa za dhambi, dhambi zilizokuako kwa sababu ya torati kwao anasema torati ilisababisha tamaa za dhambi ziwepo ko anasema kwa maana tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa za dhambi zilizokuwako kwa sababu ya torati zilitenda kazi katika viungo vyetu hata mkaizalia mauti mazao kwao anasema wakati neema inanifundisha kukataa ubaya na tamaa za dunia torati inasababisha nini inasababisha tamaa tamaa za dhambi ziinuke kwa hiyo wale wanaokimbilia kwenye amri kumi amri kumi haikusaidii wewe kushinda dhambi amri kumi inasababisha wewe ushindwe na dhambi sikiliza hii hapa ntakusomea tena kwa maana tulipokuwa katika hali ya mwili tamaa za dhambi zilizokuwako kwa sababu ya torati zilitenda kazi katika viungo vyetu hata tukazalia mauti mazao kwa hiyo kama unataka kushinda dhambi unataka kuachana na tamaa za dhambi maana yake ni kwamba kaa katika neema ya yesu kristo neema ya mungu neema ya yesu kristo inakufundisha wewe kukataa ubaya na tamaa za kidunia lakini ukienda kwenye torati ukienda kwenye sheria anasema sheria inanyenyua tamaa ya dhambi ndani ya mtu na hiyo tamaa ya dhambi ikinyenyuka anasema unaisababisha uzalie hiyo dhambi matunda unazalia mauti matunda kwa hiyo ingekuwa mimi ni wewe ningekumbatia neema ya yesu kristo badala ya kukumbatia torati ya musa maamri kumi kwa sababu hainisaidii kitu inaamsha tamaa za dhambi tu ndani yangu na tukirudi tutamalizia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu rumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752 au789242 nitarudia au 67522 au 789522 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi unasema mwalimu nimekusoma nimepata dawa ya majaribu leohii dawa ya tamaa nimeipata lakini njia ya kwanza kutoa maisha yako kwa yesu kristo ivofanya maombi yafuataya kutoka katika vilindi vya moyo wako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki nakiri kwa kinywa changu ya kuwa yesu ni bwana mwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mokozi mponyaji mwezeshaji mstawishaji mpaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiia umefanya maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu na ukabidhi mikononi mwa yesu kristo naye ana uwezo wa kutunza mpaka wakati wa ukamilifu wa dahari tuandikie tujulishe mahali ulipo tusimame na wewe tuombe na wewe tufurahi na wewe usikae na hiyo habari njema peke yako mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gari na yesu ni kristo na bwana ukisikiliza kipindi cha neema neemarafeli kutoka kwa mwalimu huruma dari kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie messj ama tupigie simu namba 764 5242 au 673 5242 au 78 95242 nitarudia 764 5242 au 673 5242 au 7895242 pia usiache kufolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi