vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptns wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi mcakatifu tumepewa anatuongoza ili sisi tuenende sawasawa na vile ambavyo mgu ametaka kwa kufuata sheria zake kwa kufuata amri zake s tunanda vizuri lakii kwa hiyo hitu nataka unataka maisha ya kuangaika mwenyewe kuvuja jasho jaribu kutimiza mapenzi ya mungu ama unataka maisha ya mungu kukuwezesha kwa roho wake kipi unataka, unataka kuongozwa na sheria na torati zilizoko nje yako ama zile ambazo zimeshaingizwa ndani ya moyo wako na kwenye akili yako na zimetimizwa pale ulipo rafiki nakaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kusikilia kile ambacho bwana yesu ametuandalia wa siku hi ya leo kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli ni mafundisho ambayo yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kime cha utimilifu wakristo ni mafundisho ambayo yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu kwa wale wanaosliza kwa njia ya redio lakini pia yanakuwa posted kila siku kwa wale wanafuatilia kupitia kwenye facebook kwenye youtube pamoja na kwenye kwenyes uh, kama nilivyosema mafundisho ya neema na kweli mafundisho ambayo yamelenga kujenga imani yako wewe unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kime cha utimlifu wa kristo kukupatia maarifa na kukujengea uwezo ili uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama risto na uweze kutenda kama kristo zingati kwamba biblia inasema katika na6 Ima, pasipo mani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo basi lengo la vipindi vya neema na kweli ni kujenga na kuimarisha imani yako ili wewe uweze kumpendeza mungu wakati wote zingatia kwamba kufikiri kwako kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya na ukiamini vibaya utapata matokeo mabaya hivyo fanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikiri kama kristo ni muhimu ukawa mwanafunzi wa kristo na kuwa mwanafunzi wa kristo ni kujifunza neema na kweli asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakihamasisha wengine waweze kufuatilia vipindi vya neema na kweli ama mafundisho ya neema na kweli iwe ni kwa njia ya radio iwe ni kwa njia ya youtube iweni kwa njia ya facebook iwe ni kwa njia ya podcast kazi yenu ni njema tunasema asante sana asante pia kwa ajili ya wale wote wamekuwa wakisimama na sisi katika maombi kuhakikisha kwamba vipindi vya neema na kweli vinaendelea kufanya vizuri kama ambavyo mungu alikusudia kwamba watu wanaosikiliza mafundisho ya neema na kweli wanaendelea kubarikiwa na kubadilishwa kama ambavyo mungu alikusudia na kwamba sisi ambao tunatumika kama vyombo kuandaa mafundisho haya bwana aaendelea kututia nguvu na kuachilia neema yake juu ya maisha yetu kazi yenu ni njema tunasema asante sana asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wameamua kwa fedha zao na kwa uchumi wao kusapoti vipindi vya neema na kweli ili injili izidi kuenea na wakristo waendelee kuwekwa huru asanteni sana na kama ujafanya, naf- ujafanya maamuzi yakuawa vipindvya aelaeufanya maamuzi le tunavosema ama uevipind vyaa kweli tunamaanisha kwamba ushiriki kwa njia moja nyingine kupitia uchumi wako kuhakikisha kwamba vipindi hivi vinasonga mbele tunaendelea na subuli letu inalosema kwamba neema msingi mara wa okovu na moja kwa moja basi twende kwenye yohana eh, yohana 7 ntakuonyesha uh, kitu pale tena kidogo alafu tutapiga hatua tumeshaangalia mambo mengi mazuri yohana 117 na inasema kwa kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo na nimekuwa nikijaribu kuambia kwamba maisha ya neema tunayaishi kwa imani kupitia uwezesho ama kuwezeshwa na roho mtakatifu na maisha ya torati tunayaishi kwa matendo tukitegemea miili yetu tuko sawasawa sawa. maisha ya neema tunayaishi kwa imani tukiwezeshwa na roho mtakatifu maisha ya torati ama ya sheria ama ya amri kumi tunayaishi kwa matendo tukitegemea miili yetu manendo mengine nategemea yale nayoyafanya katika mwili ndo yanipe uhusiano na mungu wakati kwenye neema nategemea kwamba imani yangu kwa katika neema ya mungu ambayo ni yesu kristo ndio inanipa uhusiano na mungu okay. <clears throat> Koyo, mbukata, kwa hiyo tuliangalia mambo kadhaa nikakuonyesha kwamba neema fuatana na kwnza tukaona kwamba paulo anasema kwamba anawambia wagalatia kwamba wagalatia mnapoiacha neema ya mungu sio tu kwamba mnakuwa ni hamna akili lakini pia mnakuwa wajinga tena watu mliologwa alafu anasema kwamba mnajitaabisha na, na, na, na tano anasema kwamba mnakuwa mmetengwa na kristo na sidhani kama kuna mtu mwenye akili timamu ambaye anataka kutengwa na kristo si. nikwambie kitu unajua unapo, unapo kata neema yesu Christo, kumi, shiria, kata pita, ya yesu kristo alafu ukakumbatia amri kumi ukanania sheria ya musa ka tulivyoona kipindi kilichopita anasema inaamsha tamaa ya dhambi ndani mwako inakusababisha uh, okay. wiki tuliangalia kwamba uue mtumwaaskiiopit ulianalikwam tokea mtafaukuulemstari watano kasma aaiwatanoma amtumi 55 anasema hivi uh, anasema lakini baadhi ya madhehebu ya mafarisayo walioamini wakasimama wakisema ni lazima kuwatahiri na kuwaagiza kuishika torati ya musa kwa hiyo mafarisayo watu wa madhehebu ya mafarisayo ambao walikuwa wamemwamini yesu wanasema kwamba neema peke yake haitoshi lazima watu walazimishwe kushika torati ya musa kwagie amri kumi lazima sasa kumbuka tofauti a gano la kale na agano jipya ni kwamba sasahivi amri kumi kwa watu walioko kwenye neema hizi amri kumi zimeandikwa katika mioyo yao zimeandikwa katika fikra zao kwao hizi amri kumi zinatenda kazi sio kutokea nje kama wakati wa musa lakini zinatenda kazi kutokea ndani ya mtakatifu na ni roho ndie anayekuwezesha kwa unavyochagua kuishi maisha ya neema ma ni kwamba umechagua kwamba hizi amri kumi ziandikwe katika moyo wako na ziandikwe katika fikra zako alafu roho ndie anuzesa anayekuendesha katika kutimiza hayo ndomana biblia nasema inendeni katika roho amtazitimiza kamwe tamaa za mwili tunakwenda sasa rafiki kwa hiyo sasa um, ukatokea huo ubishi kwao mitume wakaanza kulizungumza ntaenda ule mstari wa sita anasema mitume na wazee wakakusanyika wapate kulifikiri neno hilo kwamba je watu wanatakiwa wamixi wachanganye neema na torati neema na sheria neema na amri kumi anasema na baada ya hoja nyingi petro akasimama akawaambia ndugu zangu ninyi mnajua ya kuwa tangu siku za kwanza mungu alichagua miongoni mwenu ya kwamba mataifa walisikia neno la injili kwa kinywa changu na kuliamini na mungu ajuae mioyo ya watu akawashughudia akiwapa roho mchakatifu vilevile kama alivyotupa sisi wala hakufanya tofauti kati yetu sisi na wao akiwasafisha uh, mioyo yao kwa imani na nimekuwa nikisitiza sana li ni swala kwamba mioyo inasafishwa kwa imani huwezi ukasafisha mioyo kwa matendo ya nje si, mioyo inasafishwa kwa imani e, n- kmi anasema basi sasa mbona mnamjaribu mungu na kuweka kongwa juu ya shingo za wanafunzi ambalo baba zetu wala sisi hatukuweza kulichukua bali tuaamini kwamba tutaokoka kwa neema ya bwana yesu vilevile vile kama wao kwahyo anasema mbadala wa neema ni kufunga kongwa juu ya shingo sasa na anasema anasema torati hii ya musa ni kongwa mstari wa wakui sema basi sasa mbona mnamjaribu mungu na kuweka kongwa juu ya shingo za wanafunzi ambalo baba zetu wala sisi hatukuweza kulichukua anasema kitendo cha kuwaambia watu waliomwamini yesu kristo waishi pia kwa kufuata torati ya musa kutegemea sheria kutegemea amri k anasema nni kuwafungia kongwa shingoni nanasema na unapofunga ili kongwa shingoni anasema uaingiza ni, ni kumjaribu mungu kwao watu wote ambao wanafundisha watu waliokoka wlilea mara ya pili wanawshindilia na sheria na torati na amri kumi maanake ni kwamba wanamjaribu mungu sasa wanasema lakini ttafanya dhambi ngoja no, nikuonyeshe kitu kinavyokwenda sasa ili neno kongwa nataka nikakuonyesha ten kwenye wagalatia tano wagalatia mlango wa tano msari ule wa kwanza angalia anavyosema paulo anasea katika uungwana huo kristo alituandika huru kwa hiyo simameni wala msinaswe tena chini ya kongo wala utumwa kwa hiyo anasema torati ni utumwa sheria ni utumwa amri kumi ni utumwa ngoja nisifafanue kabla ujaokota mawe <laughs> sikiliza torati sheria amri kumi haikuja ili kufanya weweuwe mtakatifu ilikuja tuliona vipindi viwili vilivyopita kwamba ukisoma warumi saba anasema dhambi bila sheria dhambi imekufa kwa hiyo sheria inapokuja ama torati ama amri kumi dhambi iliyokuwa imekufa inafufuka hatua sina, sina sina, sina muda kwenda kwenye maandiko lakini nitakupa picha takupa pichautafuta mwenyewe angalia pale mlima sinai wakati musa amepanda juu kwenda kupewa amri kumi na mungu huku chini wajamaa walitengeneza ndama wakaanza kuabudu ndama na yule ndama alikuwa nani kwao ndama alikuwa ni mungu kwao amri ya kwanza anasemaji usiwe na miungu mingine ila mimi kwao hawa waisraeli siku wanaletewa wana amri kumi amri ya kwanza amri waliyovunja niipi ni amri ya kwanza inakuonyesha nini inakuonyesha mwanadamu hawezi kutunza sheria kwa sababu gani sheria inapokuja inaamsha dhambi dhambi nini dhambi ni uasi kwayo sheria inaamsha uasi ndani ya mtu kwa kwasaabgani kwa sababu mwili wa mwanadamu ni dhaifu mwili wa mwanadamu hauwezi kutunza sheria ukienda kwenye marko kui kuna kijana tajiri anamfuata yesu anamwambia mwalimu mwema nifanye nini nipate kuhurithi uzima wa milele alafu bwana yesu anaweza kuongea naugu kijana sasa shika kitu hichi katika matao 6 matao 6 4 bwana yesu alisema hivi hakuna mtu anaweza kutumikia mabwana wawili atampenda huyu na maraukumchukia huyu atamuheshimu huyu na kumdharauu hamwezi kumtumikia mungu na mali kwaiyo yesu anafananisha mali na mungu au huyu kijana nasema nifanye nini nipate kuurithi uzima wa milele yesu anamwambia wazifahamu amri usi usiue usi, usi, usi, washmaa zote nimezishika tangu utoto wangu a w a kauze mali zako zote alautakaupata gawie maskini kisha njo nifuate bibilia nasema ule, kijana akaondoka kwa sababu alikuwa na mali nyingi maana yake nini bwana yesu anaambiaok okay, wewe umeshika amri za mungu kwenye mdomo tu tuende tukaingia kwenye test yenyewe kauze kila kitu jonifuate kwa mwisho wa siku tunaona kwamba yule kijana anaabudu mali hamwabudu mungu na alijaribiwa kwenye amri ngapi ya kwanza kwahio na mimi na wewe tunapoenda mbele za mungu tukajidai kwamba tunategemea torati sheria amri kumi kitu cha kwanza mungu atakachofanya anatujaribu kwenye amri na akikujaribu lazima atakwambia tu jambo moja umepungukiwa yaani siku zote utakuwa umepungukiwa na kitu kimoja na kwa yesu anasema umepungukiwa jambo moja kwa sababu anajua naaasemapgkwa ooo ene aobo bii mstari wa kumi na wakumi anasema hivi mtu hituatakaeshika sheria yote ya mungu alafu akajikwaa katika neno moja amevunja sheria yote kwao bwana yesu anawambia neno moja tu umepungukiwa maanaake anasema bwana mdogo wewe ni mvunja sheria zote za mungu kwaacha unafiki kwa hiyo maanaake ni kwamba anasema katika uungwana huo kristo alituandika huru kwa hiyo simameni wala msinaswe tena chini ya kongwo la utumwa kwa nini anasema hivyo alituandika huru ukirudi ule mlango wa nne wa galatia <coughs> tukiende mstari ule wa 4ne mpaka wa, wa, wa, wa, wa tano anasema hata ulipowadia utimilifu wa wakati mungu alimtuma wa mwanawe yni yesu kristo ambaye amezaliwa na mwanamke na huyu mwanamke amezaliwa chini ya sheria kusudi awakomboe hao waliokuwa chini ya sheria kwahiyo sheria inakuingiza kwenye utumwa sheria ikufanya uwe mtakatifu sheria inafufua dhambi ndani mwako na kwa mana hiyo inakufanya wewe uwe mvunjifu wa hizo sheria za mungu kwa hio anasema watu aishije mungu ametoekea utaratibu mzuri zaidi katika neema maisha ya neema ngoja nikuonyeshe maisha ya neema mungu aliyazungumza ulitoka unabii kupitia yeremia ukatoka unabii kupitia hezekieli na mungu akaeleza wa wazi kabisa atafanya nini kuhusu sisi tuende kwenye htuende hekieli hezekieli 36. 36 ni, ni, ni, ni unabii unaotoka kuhusu maisha ya gano jipya kwaho ntaanza msara wa 5 anasema hivi zek6 ntasoma 5 pa7 anasema nami nitawanyunyizia maji safi nanyi mtakuwa safi nitawatakaseni na uchafu wenu wote na vinyago vyenu vyote 6 anasema nami nitawapa ninyi moyo mpya nami nitatia roho mpya ndani yenu nami nitatoa moyo wa jiwe uliomo ndani ya mwili wenu nami nitawapa moyo wa nyama alafu anasema nami nitatia roho yangu ndani yenu na kuwaendesha katika sheria zangu nanyi mtazishika hukumu zangu na kuzitenda kwa maneno mengine anasema ntabadilisha moyo wako nitakupa moyo wanyama nitakupa na roho mpya ndaniwako nda kitendo cha kuzaliwa mara ya pili alafu anasema nitamweka roho wangu ndani mwako yeye atakuendesha atakuongoza katika sheria zangu katika hukumu zangu na katika mioyo yangu aiu pia unaofanania hivi ulizungumza katika yeremia, katika yeremia. yeremia, 31. yeremia 31. Kama wangapi. Wangapi tuanze haleluya yeremia thelathini na moja alafu tutaanza mstari kama ishiri na tisa nadhani uh, no ishiri na tisa ndakuwa nimeenda mbali sana goja tuanze mstari wa thelathini na moja anasema angalia siku zinakuja asema bwana nitakapofanya agano jipya na nyumba ya yaisrael na nyumba ya yuda 2 si kwa mfano wa agano lile nililolifanya na baba zao katika siku ile nilipo washika mkono ili kuwatoa katika nchi ya misri ambao agano langu hilo walilivunja ingawa nalikua mume kwao asema bwana nasema nitafanya agano jipya na ili agano jipya na lile agano, agano ambalo niliingia na israeli wakati nimewatoa misri kwa sababu walilivunja 33 anasema bali agano hili ndilo nitakalofanya na nyumba ya israeli baada ya siku zile asema bwana nitatia sheria yangu ndani yao na katika mioyo yao nitaiandika nita, nita nami nitakuwa mungu wao nao watakuwa watu wangu kwao anasema nitatia sheria yangu katika mioyo yao na katika akili zao jambo hili hili linakuja kurudiwa kwenye kitabu cha, cha wibania mlango wakumi alafuatso takuelezea kitwibrania kmi alafu, alafu tunaanza mstari wa kmi na tano anasema na roho mtakatifu naye amshuhudia kwa maana baada ya kusema hili ni agano nitakaloagana nao baada ya siku zile anena bwana nitatia sheria zangu mioyoni mwao na katika nia zao nitaziandika ama akili zao nitaziandika ndipo anenapo dhambi zao na uasi wao sitaukumbuka tena kabisa kwa hiyo katika agano jipya watu wanaoishi kwa kufuata neema ni kwamba ne, sheria ya mungu hizo amri ia6t1tat za mungu zinakuwa zimeandikwa katika mioyo yetu na zimeandikwa katika akili zetu alafu tumepewa roho mtakatifu huyu roho mtakatifu kwa neema ya mungu anatuwezesha sisi kuenenda anatuwezesha sisi kutembea kutimiza sheria hizi za mungu kama uamini fuatana nami na twende kwenye warumi nane warumi nn mstari wa tatu mpaka ule wa nane. warumi 8n tatu mpakan anasema hivi maana yale yasiyowezekana kwa sheria kwa vile ilivyokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili kwa anasema sheria inapofika kwenye mwili sheria inakuwa ni dhaifu haiwezi kutimiza kile ambacho mungu anataka anasema maana yale yasiyowezekana kwa sheria kwa vile ilivyokuwa dhaifu kwa sababu ya mwili mungu kwa kumtuma mwanawe mwenyewe katika mfano wa mwili ulio wa dhambi na kwa sababu ya dhambi aliihukumu dhambi katika mwili ili maagizo ya torati yatimizwe ndani yetu sisi tusioenenda kwa kufuata mambo ya mwili bali mambo ya roho angitarudia tena ili maagizo ya torati yatimizwe ndani yetu sisi tusioenenda kwa kufuata mambo ya mwili bali mambo ya roho kwa kwahio anasema kwa kuwa mimi na nawewe imani yetu iko kwa yesu kristo kwa kuwa mimi na wewe tunategemea neema ya yesu kristo anasema maagizo yote ya torati yametimizwa ndani yetu kwa nini kwa sababu hizi sheria zimeandikwa katika mioyo yetu na zimeandikwa katika fahamu zetu na kwa maneo hatuenendi kwa mwili hatuutegemei mwili bali tunamtegemea roho mtakatifu na huyu roho mtakatifu tumepewa anatuongoza ili sisi tuenende sawasawa na vile ambavyo mungu ametaka kwa kufuata sheria zake kwa kufuata amri zake siju a tunaenda vizuri rafiki hiyo hipu unataka unataka maisha ya kuangaika mwenyewe kuvuja jasho ku jaribu kutimiza mapenzi ya mungu ama unataka maisha ya mungu kukuwezesha kwa roho wake kipi unataka, unataka kuongozwa na sheria na torati zilizoko nje yako ama zile ambazo zimeshaingizwa ndani ya moyo wako na kwenye akili yako na zimetimizwa si nikitaka nizifuate kwa nje anasema uko katika utuma kwaho anasema kristo ametutoa katika utumaasma tn galatia a tena na, naanza kueleweka hapo kwahyo anasema nikiongozwa na roho niko katika uhuru nikijiongoza mwenyewe kwa kutegemea juhudi zangu na nguvu zangu niko katika utumwa kwa hiyo wagalatia tao mtanzoni mstari wa kwanza anasema katika uungwana huo kristo alituandika huru kwa hiyo simameni wala msinaswi tena chini ya kongwa la utumwa kwa hiyo anazungumzia torati sheria anasema ni kongwa la utumwa utumwa utumwa na domananenda kwenye makanisa ambayo yanashindilia yanasitiza sheria torati mri kui pa injini siogoshiwa r angalia washirika wake wamechoka wamekondeana wamepauka wamejaa magonjwa wamechapika yani ukiangalia du taani unaangalia misukule <laughs> kwa nini kwa sababu sheria inasababisha watu kuwa watumwa ndio maana paulo anasema katika uungwana huo kristo alituandika huru kwa hiyo simameni wala msinaswe tena chini ya kongo la utumwa anasema usikubali mtu akaja akakurubuni akakusababisha ukanaswa tena ukarudi kwenye utumwa kumbuka bibilia inasema hapo aliporohowa bwana ndipo palipo na uhuru wa korinto wa pili 317 na ukisoma ule mlango paulo alikuwa anafananisha huduma ya roho na huduma ya torati kwa hio torati ni utumwa kama huko chini ya torati huko kwenye utumwa unajua maana ya kongwa wengine aelewi maana ya kongwa kongwa kwa lugha nyingine ya kiswahili inaitwa nira kongwa ni nini umeshaona ng'ombe wa kilima ama punda wakiwa wanavuta nini mkokoteni kuna, kuna, kuna miti inafungwa kwenye shingo miti miwili alafu hawa ngombe wawili wanafungwa pamoja ama hawa punda wawili wanafungwa pamoja alafu wanaanza kukokota ule mzigo na anachukulia wambotaanahlnafungwa punda, punda mzee punda, punda mtoto ama ngombe mzee na nombe kijana na mara nyingi ngombe mzee ameshafundishwa o kwenye matae mstaiambao tunaefahamu matayo maraanasemahi joon wanu inotmsumukao nawenye kulemewa namzigo na, na, na tawapumzisha jitieni yangu mjifunze kwangu kwakuwa mimi ni mpole na mnyenyekevo wa moyo nani mtapata raanafsii mwenu amaana irayangu ni, ni lain na mzigowangu pes ilonno niandolloongwa waozamanafanya unachkua ngombe mzee alafu unamfunga na ngombe kijana huyu ngombe m- m- m- mzee huyu tayari ana uzoefu wakulima kwa hiyo ng'ombe kijana anafungwa pamoja na huyu ng'ombe mzee kwao huyu kijana hana nguvu kama huyu mzee kwa hiyo anafuata huyu mzee anavyokwenda kwa hiyo bwanaweso anasema hachana na kongwa la torati hachana na hiyo nira ya torati njo kwenye nira yangu wewe unafungwa pamoja na mimi alafu mimi nabeba mizigo yako o mimi naanza kutimiza torati naanza kutimiza sheria kupitia wewe sio wewe unatimiza tena hayo maisha ya utaua maisha ya haki maisha ya, ya kiasi maisha ya utakatifu mimi naanza kuyaisha hayo ayo maishakupitia wewe kwa kila mahali napokwenda nawee unaenda kwa sababu umefungwa pamoja na mimi nikikata kwenda kulia nawe unaenda kulia kwenda kushoto na ana kushoto nikilala na wee unalala nikitembea na unatembea naunatembea ikifikakatnda kuponya wagonjwa na na naana a na fau na pamoja namimi ko wewe kazi yako ni kunifuatisha mimi na bwana anasema kwamba nira yangu ni nyepesi kwao ndomaanapaul anasema msikubali kunaswa tena chini ya kongo la utumwa nanini torati kwa sababu torati ni utumwa kwao ukikataa neema manaake ni kwamba umeamua kua mtumwa na ndomaana niavipindi vitatu vin yota kwa kwamba anayeweza kukuweka huru ni kristo peke yake Sema, mimi nita, mwana wayahudi wakaanza domamami anakwaatalayaasatma kila tndaeamimtuma wa hambi kwahiyo my rn ukikatama unakaakwenye utumwa na us kasemsikukwambia leo umesikia fanya maamuzi sio sifa kung'ang'ana na amri k ni utumwa mungu ndi alezileta mwenyewe na mungu namungu anasema acha mtegemee mwanangu kristo ukifanya hivyo maagizo yote ya torati na sheria nakuwa yameandikwa ndani ya moyo wako alafu roho wa kristo roho wa neema anakuwezesha wewe kutembea katika uhuru ambao mungu aliulipia kupitia damu wa mwanaye mpendo a yesu kristo tupate brek tukirudi tamalizik unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafaham kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu huruma gadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi uchua na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu haliwezekani wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 7652 au6752 au7892 nitarudia 52au 675242 au 7895242 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi unasema nataka kuvua kongwa la torati ni vae ni nira ya yesu kristo hatua ya kwanza ni kumpokea kuwa bwana mwokozi wa maisha yako usema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema naamini kuwa yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani ili aondoe dhambi zangu kisha akafufuka mimi niwe mwenye haki na kiri kwa kinywa changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu naukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mwezeshaji na msawishaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa mana mimi sasa ni mwana wa mungu rafikio amefanya maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu yesu kristo mwenyewe ana uwezo wa kutunza mpaka siku ile ya mwisho na tuandikie tujulishe mahali ulipo tufurahi tuenze kuomba na wewe mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana mekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na keli kutoka kwa mwalimu huruma gari kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie messj ama tupigie simu namba 764 5242 au 673 5242 au 7895242 nitarudia 764 5242 au 673 5242 au 7895242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi