vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na patnas wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi naye akaniambia neema yangu ya kutosha maana uweza wangu hutimilika katika udhaifu kwa hiyo yesu anaambia kwamba neema yangu ya kutosha kasabn katika hali hiyo udhaifu ulionayo sasa inaruhusu nguvu yangu inaruhusu pawa yangu ifanye kazi vizuri kwa hiyo unapotegemea neema ya mungu maanaake ni kwamba najitiisha chini ya kristo na neema ya yake ili nguvu za kristo zije zitende kazi kupitia mju uliorafikinaokaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa i kwamba umeweza kuungana nami siku ya leo kwa mara nyingine tena kuezakusklza kile ambacho yesu mbachoyest ametuandalia kumbuka tu mafundisho ya neema yanmaakweli yanakuja kwako kwa kila siku muda na wakati kmahuuknasikiliza kwa kwania ya redio lakini pia kama unafuatilia kupitiaupitia pamoja na uh, uzima time podcast fshooua kila siku Uh, zingatia kwamba mafundisho ya neema, ya neema na kweli yametengenezwa makususi kwa ajili ya kujenga imani yako wewe unayenisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utimlifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali ufikiri kama kristo uzungumze kama kristo na uweze kutenda kama kristo bibilia inasema pasipo imani haiwezekani kumpendeza mungu hivyo basi mafundisho haya yanalenga kuimarisha na kuijenga imani yako ili uweze kuishi kwa imani kila siku kama vile ambavyo mungu amekusudia katika maisha yako ya uokovu na ili wewe umpendeze mungu katika maeneo yote kufikiri kwako kutaamua namna ambavyo utaamini ukifikiri vizuri utaamini vizuri ukifikiri vibaya utaamini vibaya hivyo nakushauri ufanya maamuzi ya kufikiri vizuri na kufikiri vizuri ni kufikiri kama kristo na ili uweze kufikirikama kristo basi inabidi uwe mwanafunzi wa kristo na mafundisho ya nemana kweli yanalenga basi kuimarisha wewe kama mwanafunzi wa kristo ili uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama risto na uweze kutenda kama kristo napenda kuwashukuru wale wote ambao wamekuwa wanatumia nguvu zao muda wao pamoja na ujuzi wao kuhakikisha kwamba mafundisho ya neema na kweli yanaenea injili ya kristo inaenea kwamba watu wanafuatilia vipindi hivi kwamba watu wanafuatilia mafundisho ayo kwa njia ya mtandao kazi yenu ni njema nashukuru sana hakika mmekuwa sehemu muhimu sana katika kiungo cha kristo juhudi zenu na spli yenu inaonekana kabisa asante pia kwa ajili ya wale ambao wamekua wakishiriki kwa njia ya maombi vipindi maombipind wasikilizaji pamoja na timu nzima nzimanaoanda vipindi hivi lakini pia nishkuru kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maazp na, na wanashiriki kila mwezi kuchangia wanashikikila mwezi kutoa matoleo yao iwe ni sadaka ya shukraniwe ni aaa ya we ni mbegu wote nawakaribisha nasema asante sana kwa ajili a uaminifu wenu nawashukuru wote pia na nkwa wale ambao hawajaweza kufanya maamuzi basi mlango bado uko wazi haujachelewa unaweza ukafanya hivyo na hakika kila senti yako unayotoa inagusa na kubadilisha maisha ya mwingine moja kwa moa basi tunaendelea na somoetu nalosema uh, neema msingi imara wa okovu na tumeshazungumza mambo mengi kabisa moja kwa moa tuende ene yohana 7 anasema kuwa torati ilitolewa kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa mkono wa yesu kristo Uh, tumeshazungumza mambo mengi lakini oa ja nigusia mambo machache hapa anasema torati ilikuja kwa mkono wa musa neema na kweli zilikuja kwa njia ya yesu kristo Ni, niseme hivi ilishafundisha um, huko nyuma na labda tua kujifunza huko mbele lakini lisema mungu anapoangalia kutoka duniani anaona watu katika makundi mawili makubwa kundi la kwanza ni wale watu ambao wako ndani ya adamu wana uhusiano na adamu chimbuko lao ni adamu na kundi la pili ni wale watu ambao wako ndani ya kristo chimbuko lao ni kristo kwa lugha nyingine wale watu ambao wako ndani ya adamu kwa sababu wamezaliwa na mwanamke au watu wako ndani ya kristo kwa sababu wamezaliwa mara ya pili kupitia neno na roho mtakatifu sasa neema ni kwa ajili ya mtu aliyoko ndani ya kristo inafa mtu alioko ndani ya kristo ni kwa ajili ya kumlelea na kumuimarisha na kumjenga mtu alioo ndani ya kristokwaa ya, ya mtu ya adamu. Na kumbuka, adamu, kubwa nini? yeye ndio asi nambari moja ee ndo aleta uwasi duniani kaoomaaana sheria io pal kwaajili ya kumbana huyu mtu amba uko ndani ya adamu huyu mtu ambaye ni mwasi, kumbana mpaka alegee a jitiishe aje kwa kristo ili neema iweze kumsaidia kwa sababu hiyo mimi na wewe tuliezaliwa mara ya pili tunatakiwa tuishi maisha yetu kwa neema saa tumeshazungumza mambo mengi tukaangalia lakini leo nataka nianze ni, ni kuhitimisha l nihitimishe kabisa nseme alafu wiki ijayo tutaanza uh, somo jingine alafu mambo yatakuwa mazuri um, <laughs> Na, najua watu wengi pia tuzungumzie habari ya maombi aina za maombi tutaangalia tutaangalia itakavyokuwa uh-huh. sasa nikakwambia katika at least vipindi vitatu vinne vilivyopita kwamba paulo anasema kwamba ninapoacha neema ya kristo ninapoacha injili ya kristo na kugeukea injili nyingine ambayo sio injili anasema ninajitabisha. anasema ninajitaabisha alafu hiyo wa, ni wagalatia moja ukaanza ule msari wa st mpaka wa ts na akasema kwamba mtu ambaye anafundisha injili nyingine mtu ambaye analeta meseji nyingine zaidi ya injili ya kristo zaidi ya neema ya kristo anasema huyu mtu alaaniwe kwa maneno mengine mtu yeyote ambaye anakuja anakwambia kwamba unaweza ukapata uhalali mbele za mungu unaweza ukawa na uhusiano na mungu usiokuwa na dosari wala kasoro ya aina yyote pasipo kumtegemea kristo kwa kutegemea juhudi zako matendo yako wewe mema paulo anasema huyu mtu na alaaniwe na nikakwambia kama basi wewe uko chini ya mtu unasikiliza mafundisho ambayo hayajajikita kwa yesu kristo hayajikita kwa kazi ya yesu kristo yanakupeleka kwenye kitu kingine maanaake ni kwamba huyu anayeongea na wewe amelaaniwa eh, na wewe ulioko chini yake umelaaniwa okay ngoja <laughs> nigusia ni, ni, ni, ni kitu kidogo nisome mstari kwanza tunachipuka kidogo nikuonyeshe kitu ngoja um, ienekana nitapata ikitu um, tukienda kwenye kitabu cha waamuzi mlango wa pili ta nikuonyesha kitu kidogo tu pale inazungumza stori ya wana waisrael baada ya kutoka misri wakawa wameingia kanani na kipindi hichi joshua wamesha kwa hiyo wanaanza kuongozwa na waamuzi kwao mungu analalamika ana, ana, ana, ana, juu yao e, nianze tu nianze mstari wa ngape wa 1 natuaishat kidogo maz mlangowa anasema ana waisrael walifanya yaliokuwa ni maovu mbele za macho ya bwana nao wakawatumikia mabali. Mabali, mingine wakamwacha wakawata aba baba zao aliyewaleta kutoka katika nchi ya misri wakafuata miungu mingine baadhi ya miungu ya watu wale waliokaa karibu nao pande zote inamisha mbele yao wakamkasirisha bwana ama wakaabudu wakasujudu mbele ile miungu wakamkasirisha bwana akagadhabika sas msara 13 wakamwacha bwana wakamtumikia baali na maashtorethi sasa sikiliza baali ukisoma tafsiri alinno kwenye lugha ya kibrania bahali anasema maanayake ni kwa kwai tungesema and master kwa maana ya bwana mume tuko sawa shida ni kwamba master na lord ni alost vinafanana kwenye kiswahili kwa hio bahali maanayake ni mume bwana mume alafu na maanayake ni bwana lakini ili neno maashtorethi ma- ash- ma- ni, ni-, ni maana yake ni nyota nyota na walikuwa wanaamini wakati huo hii nyota unavyoabudu nyota ndo inasababisha ustawi inasababisha ustawi inasababisha utajiri inasababisha pia uzao sasa anasema msari unaofuatia asira ya bwana ikawaka juu ya israeli naye akawatia katika mikono ya watu waliowateka nyara sasa pointi yangu ni hii rafiki kwamba kipindi hichi cha waamuzi waa watu kwa sababu ya kuabudu baali miungu mingine kumwabudu baali na kuabudu kuabudu iy inaitwa mastoreti mas, ambaye maana yake ni nyota mungu alikasirika akawaacha na kwa maana hiyo kwa lugha nyingine hao watu wakaanza kuishi chini ya laana sasa paulo anakuja anasema mtu akija na injili nyingine yani mtu asipokuja na injili ya neema asipokuja na neema ya kristo asipokuja na mafundisho ya kristo akaanza kuzungumza kitu kingine na laaniwe kwanii anasema hivyo anasema hivyo kwa sababu kuna watu kwa mfano leo hii ni makanisa na watumishi wakubwa kabisa na wanafua, wafuasi wengine wako kwenye televishen wanafundisha watu kwamba nyota yako imeibiwa kwamba njoo turudishe nyota tukirudisha nyota utastawi utatajirika utafanikiwa dhambi ile ile walioanza nayo wana waisrael walipoingia kanani ndo dhambi hiyo hiyo iko kwenye makanisa leo hii ni makanisa mangapi leo hii wanazungumza habari ya kurudisha nyota na hiyo ni kwa sababu wameacha wa kufs kumtizama kristo hawaamini tena kwamba baraka na ustawi na utajiri na mafanikio viko katika kristo wanaamini viko katika nyota ndio maana kwa mfano hata kusema kwenye wakorinto wa kwanza na kwenye matendo ya mitumi saba anasema mungu akawacha israel wakaabudu majeshi ya mbinguni majeshi ya mbinguni sio malaika alikuwa anamaanisha nyota jua mwezi kwaio leo hii kuna wakristo wakiongozwa na baadhi ya watumishi wanafundisha watu kwamba njoo tukurudishie nyota ili ufanikiwe ili utajirike ili ustawi paulo anasema watu wa namna hiyo wamelaaniwa kwa hio inamaana kama na wewe unaamini kwamba umekwama kwa sababu nyota yako imechukuliwa kwao mpaka uende kwa mtumishi akuombee nyota irudi nn maanayake ni kwamba na nawewe umelaaniwa kwa sababu gani umemwacha kristo ndio maana kwenye wagalatia anavyosema mlango wa kwanza anasema walaaniwe alafu mlango wa tatu anasema niny wa galatia mnaokubaliana na mafundisho ya na namna hiyo anasema moja hamna akili mbili ni wajinga tatu mmelogwa na tunafahamu mtu ambaye anamwamini yesu kristo ambaye ni mkristo safi amekaa imani yake kwa kristo alogei sasa ndo mambo kamaotunawzugumaamna akili ni wajinga sasa wewe ujasiri wako uko wapi kwenye neema ya kristo ama nawewo unaamini mpaka nyota yako irudishwe irudishweok okay. ulivyoenda wakakuombea kurudisha nyota ilirudi <laughs> ulijuaje nyota yako imerudi hivi yes, vitu ndoma nasema injili yoyote mafundisho yoyote ambayo hayajajikita kwa yesu kristo ni batili yanakusababisha unaingia chini ya laana utaama rafiki utatoka kanisa moja utaenda kanisa lingine utazunguka kwa mtumishi mmoja kwa mtu yani utabadilisha watumishi kama vile ambavyo unabadilisha waganga wa kienyeji na maisha hata kaa yabadilike kwa sababu gani baraka ya kweli ustawi wa kweli mafanikio ya kweli afya tele uzima tele furaha tele amani tele vinapatikana kwa yesu kristo na neema yake priodi sio sehemu nyingine yoyote kwa kama unategemea kitu kingine chochote acha tumeshaona watu wanatoka hapa na ni jambo jema kabisa na leo vibaya Wanafunga safari kuna jambojema kabisanasgalbayfsafaiaginasema mimi siendi kanisani siendi maali popote sikuhizi ibada yangu nafanyia kwenye tv nikipata ela yangu dola dol slungapi napanda ndege naenda nieria aada southafrica kwa, kwa, kwa nabii South nabi kule ama naenda zimbabwe ama naenda zambia kwa kwanabi ssa maana yake ni kwamba wewe imani yako sasa unatia kwa watu wala sio kwa kristo na neema yake na infacti unajua vitu vingine waa tuzungumze rafiki umenisikia kwa wale ambao labda amesiia tangu januari nafundisha tunafundishana ili wewe upate ufahamu uweze kusimama kwa miguu yako miwili unapomwelewa kristo na neema yake si neema ni uwezesho kama ambavyo ntakuonyesha dakika sio nyingi si, kwanini tunasia bari ya neema kwa sababu neema inakuwezesha unapokuwa una udhaifu wa aina yeyote unachokihitaji nini unahitaji neema ya mungu wakimoja nikuonyesha kitu fu ntakuambia kitu tnde ora pl mlango wa12 ntaanzamaaa paulo alikuwa na changamoto yake kawaa bwana yesu amwokoe wa anasema na makusudi nisipate kujivuna kupita kiasi kwa wingi wa mafunuo hayo nalipewa mwiba katika mwili mjumbe wa shetani ili anipige nisije nikajivuna kupita kiasi kwa o anasema hy mwiba huu ni mjumbe wa shetani ili ampige asije akajivune kupita kiasi kwa ajili ya, ya kitu hicho yani huo mwiba nalimsii bwana mara tatu kwamba kinitoke naye akaniambia neema yangu ya kutosha maana uwezo wangu hutimilika katika udhaifu basi nitajisifia udhaifu wangu kwa furaha nyingi ili uwezo wa kristo ukae juu yangu paulo anasema nilikuwa na ishu katika mwili wangu Mwiba. sasa hili neno mwiba lazima umeelewa historia ya wana wa israel ukisoma kwenye kitabu cha josha eh, afano eh, mungu anawambia kwamba waambia wana wa israel, wakiniacha wakaandamia miungu mingine hayo mataifa yanayowazunguka nitageuza wawe miiba katika, katika macho yao anaosemaa wba anazungmzia n kupigwa akuteswa na watwanakuzunguka tunafahamu kila mahali alipokwenda wayahudi wanampiga mawe ama waliuaawanampigamawe ama wanatafuta kumuua o ndio kitu ambacho alika na wo sio ugonjwa ilikuwa ni yale mateso aliokuwa anayapata sababu ya wayahudi walikuwa wakimpinga kwa sababu ya kumhubiri kristo kwahio sasa anasema paulo akaenda kwa yesu nambia naomba uniondolee kitu hiki bwana yesu akawambia neema yangu ya kutosha hakumwambia kwamba oke sawa endelea kukaa na matatizo kwa lugha nyingine bwaa yesu anaambia dawa ya tatizo lilonalo ni neema yangu kwa nini bwana yesu anaambia kwa sababu angalia ule mstari wa, wa, wa, wa, wa, wa, wa tisa anasema hivi naye akaniambia neema yangu ya kutosha maana uweza wangu hutimilika katika udhaifu kwa hiyo yesu anaambia kwamba neema yangu ya kutosha kwa sababu katika hali hiya udhaifu ulionayo sasa inaruhusu nguvu yangu inaruhusu pawa yangu ifanye kazi vizuri kwa hiyo unapotegemea neema ya mungu maanaake nini maana ni kwamba najitiisha chini ya kristo na neema yake ili nguvu za kristo zije zitende kazi kupitia mimi kwa wale wanaojua kuogelea mi sijui kuogelea lakini nimesikia wanaelezea wanasema kama mtu anazama kwenye mto kwenye ziwa kwenye bwawa kwenye bahari alafu mwokoaji akaenda kumwai kumwokoa kama huyu mtu ajeeshiwa na nguvu bado huyu mtu atamzamisha na mwokoaji kwahio waokoaji wazuri watamwacha huyu mtu anatapatapa kwenye maji anakunywa maji mpaka anapoishiwa na nguvu anaanza kukata pumzi ndo mwokoaji anaenda anamkamata kwao huyu mtu ataelea atamtoa nchikavu lakini akimfata huyu mtu bado ana nguvu zake atawazamisha wote kwaio na yesu naye anasema pale unapokuwa ka dhaifu kabisa umejaribu umejitahidi umeshindwa umekwama hapo ndo pazuri kwake geukia neema yake ukigeukia neema yake yeye anakuja anakutoa anakuvusha anakuvushapanasema uweza wake unatenda kazi vizuri wakati e unapokuwa dhaifu kwa kwahiyo maanayake nini neema i inakuwezesha wewe kufanikiwa kwahiyo neema sio tu kwamba imekusaidia kupata uokovu sio tu kwamba inakufundisha kukataa mabaya pamoja na tamaa za dunia na sio tu kwamba inakuwezesha kushinda dhambi lakini neema pia inakupa uwezo wewe wa kuishi maisha kama vile ambavyo mungu amekusudia kwahio neema ni u neema ni uwezesho wa kiungu ndio eh? maana tunajaribu kufundisha mafundisho ya neema kujaribu kusitiza tena mlango ntntenangalia z mlan 5 halafu ntasoma mstari wa t na w paulo anazungumza anajifananisha na baadhi ya mitume anasema m maana mimi, mimi ni mdogo katika mitume nisiyestahili kuitwa mtume kwa sababu na lilihudhikanisa la mungu anasema kwa kuwa mie lilihuzikanisa la mungu sistahili kuitwa mtume 1 lakini kwa neema ya mungu nimekuwa hivi nilivyo na neema yake mungu iliyokwangu ilikuwa si bure bali nalizidi sana kufanya kazi kupita wao wote wala si mimi bali ni neema ya mungu pamoja nami paulo, kwa hiyo paulo anasema kwamba neema ya mungu imeniwezesha imenipa uwezo wa kufanya kazi kushinda mitume wote na anasema ni siri sio mimi naefanya ni neema ya mungu ilio pamoja na mimi konapokumbatia ema mnake nikwamba neema ambaye ni yesu kis mwenyewe anakuja anafanya kazi pamoja na mimi na kwakua niyee ndo anaefanya kazi kupitia mimi manakeiamba lazima ntafanya vizuri uliowatu wote o kama mimi ni mfanyabiashara nahitajimaifanye kazi pamoja na katiabiashaa kama mimi ni mfanyakazi nahitaji huuema a pamojana mimiofsii kama mmi ni mkulima nahitaji huupamojaa kama mimi ni mgonjwa nahitaji kupona nahitaji huyu neema asimame na mimi nahitaji kutegemea neema sio utakatifu wangu sio matendo yangu mema sio mwenendo wangu bali ni neema asimame na mimi neema akisimama na mimi anasema kwamba na, uwezo uwezouwezo anani uwezo wa yesu kristo mwenyewe sasa noanakwambia tangu januari tunafundisha umenisikia nikifundisha na tunachojaribu kulenga ni kukujengea wewe uwezo kukufundisha ili uweze kuielewa neema ya yesu kristo ili uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze utenda kama kristo my friend ukiweza kufikiri kuzungumza na kutenda kama kristo maanake ni kwamba utaanza kupata matokeo kama ya kristo na hivyo hautakuwa tegemezi tena ukienda kanisani unaenda kwenye fs unaenda kujifunza ukifungua kwenye tv mba ukaskiza mafundisho kama hivi maanake unafanya fs na neno hauitegemezi tena ningeweza rafiki nikatumia vipindi kila siku na kuhamasisha na nikasema tuko sehemu fulani njoo usikose ukija nitakuombea nnajua nina upakwa wa kinabii unajua nina upakwa wa kitume nnajua nina upakwa wa kiwalimu ukija ukija ntakufungua amna sehemu engine kuna matatizo mengine hayaondoki isipokuwa kuj... ningeweza kusema hivyo ningeweza kupiga kelele ya kupiga debe kuhamasisha watu waje lakini mwisho wa siku hata ukija kwangu bado utaishia kuwa tegemezi kwa utakachofanya nini takuwa nimekugeuza o umekuwa kachuma ulete unaona kitu siuanaona nch- kitkwasaugani sitaki weo uwe na maarifa ujitegemee mwenyewe maanake naogopa kamba ndo unavokwenda hivyo watu wanaogopa kujengea wengine uwezo na kuelewesha nikama na nikimwezesha huyu mtu akaelewa akajitambua akaweza akasimama kwa miguu yake miwili mwenyewe maanake ni kwamba hata nitegemea mimi tena na kama hata nitegemea i tena kale kajisenta nakapata kutoka kwake sitakapata tena kwaoanasema nitaishije ndi waonana watu wengi sana wanaingia kwenye redio ama kwenye televisheni wakifundisha wanasema njoo kwangu njoo kwangu njoo kwangu njoo kwangu njoo kwangu njoo kwangu njoo kwangu njoo kwangu sio njoo kwa yesu tena njoo kwangu Si, na hata kusikia shuhuda zinazotolewa ni shuhuda za fedhea shuhuda za aibu kabisa mtu anaanza anaanzabsimimi nilikuwa mgonjwa nilikuwa naumwa nimeteseka sana kwa miaka minne alafu ikawaje nikazunguka nikaenda kwenye hospitali zote alafu ikawaje sikupona mtumishi wa bwana ukafanya nanini tena nikazunguka nikaenda kwa waganga wa wakenyejinikaenda enye aana ulipona sikupona mtumishi na nini tena nikazunguka nikaenda kwenye makanisa kwa watumishi mbali mbalimbali ulipona akupona mtumishi lakini nilivokuja pukajaaukaponaa ibokoab i li kitu cha kwanza ukamuhubiri yesu wapelekee watu injili ya yesu kristo na neema yake mponyaji ni yesu kristo una sababu ya kushangilia kwamba kakuamtu kwa anenda kwenye kanisa hei ya kupona lakini amekuja kwenye kanisa lako amepona wewe wajuaje waje alivyoenda kwenye kanisa yeye alivyoombewa upako uliokuwa umeingia nguvu ya mungu imeingia ilikuwa imeingia kwa asilimia sabn na alivyokuja kwako wo ukaachilia hapo asilimia kui akaanza kupona na kwamba <laughs> kupona ni aumlathen ya huk tukiacha kujipigia debe sisi tukaanza kumpigia debe kristo na neema yake tutaanza kuwaweka watu huru ndio ndomana paul anasema katika uungwana huo kristo alituandika huru simameni imara wala msukubali tena kunaswa na nini ama kurudi tena chini ya kongo la utumwa kwa hiyo neema inatupa uwezo uwezo wanni uwezo wa yesu kristo kwa hiyo kwenye biashara yako unahitaji neema unapopokea neema ya mungu maanaake umekaribisha uwezo wa yesu kristo kwenye kilimo chako kwenye ufugaji wako wa kuku sijui ufugaji wa sungura sijui ufugaji wa kitu gani wa ngombe wa mbuzi unahitaji neema bila neema my freend huwezi maisha ya uokovu tunayaishi kwa kutegemea neema ya yesu kristo hatutegemei juhudi binafsi juhudi binafsi utashindwa paulo mwenyewe anasema mi nilizipiga sana hizo lakini nilipokutana na kristo uzuri wa kristo na neema yake anasmama oh. no, neema ya yesu kristo imeniwezesha nafanya kazi kushinda mitume wote napiga mzigo kwelikweli kweli. lakini sio mimi bali ni neema ya mungu iliyo pamoja nami na kuona kushauri kushauriirafik tumezungumza aibaki4 hii ushauri wangu ni u kumbatia neema ya yesu kristo geukia neema ya yesu kristo bila neema ya yesu kristo huwezi kufika mahali popote unahitaji neema ya yesu kristo unahitaji kwenye familia yako unahitaji kwenye uchumi wako unahitaji kwenye afya yako unahitaji kwenye shughuli zako za kila siku na zaidi ya yote unahitaji kwenye, kwenye nini kwenye maisha yako ya kiroho bila neema ya yesu kristo huwezi ukawa na maisha ya ushindi huwezi ukajifunza unadhani mi nimewezaji kujifunza mambo mengi namna namnahii kila siku tunakaa tunazungumza na nawewe kila siku vitu haviishi tunaenda kila siku tuna floa ni kwa sababu ya neema ya yesu kristo iliyoko katika maisha yangu na neema hiyo hiyo imeletwa kwako pia unachotakiwa kufanya tu ni uipokee kwa imani unapokeaje kwa imani tia imani yako kwa yesu kristo fanya maamuzi kuanzia kwa leo kwamba nitategemea neema ukifanya hivyo utakuwa umenifurahisha mimi utakuwa umemfurahisha yesu utakuwa umemfurahisha mungu baba na zaidi ya yote utastawi utafanikiwa na kuwa na afya tele tub tukirudi tutamalizia unafahamu kwamba imani ni mtumishi asiyeshindwa unafahamu kuwa pasipo imani haiwezekani bali palipo imani yote yanawezekana zaidi ya yote unafahamu kuwa ni kwa kutumia imani tu ndio unaweza kuizima mishali yote yenye moto ya shetani majibu ya maswali yote haya utayapata ndani ya kitabu cha imani makini kilichoandikwa na mwalimu hurumagadi watu wengi waliosoma kitabu hiki cha imani makini wamepata majibu yao katika maeneo mbalimbali ambayo yalikuwa yakiwatatiza kama eneo la afya ulinzi chumi na kadhalika na wengine walikuwa wanaona imani ni jambo gumu hali wameweza kuitumia imani yao na kupata majibu kiurahisi kabisa unasubiri nini kwa nini uendelee kuteswa na ibilisi piga simu sasa kupata kitabu cha imani makini 76452 au6752 au789242 nitarudia sifuri, saba, sita, u 6752 au 789522 ndio imani makini siri ya ulinzi ushindi na mafanikio baada ya hayo mapumziko mafupi unasema mimi naamua kuingia kwenye neema mazima hatua ya kwanza ni kumpokea sukristo kama bwana na makozi wa maisha yako sema mungu wa mbinguni nimesikia habari njema injili ya neema nimeisikia naamini kwa moyo wangu wote yesu kristo ni mwanao alikufa msalabani aondoe dhambi zangu kisha akafuka mmi niwe mwenye haki nakini kwa kinywe changu yakuwa yesu ni bwana bwana yesu nakukaribisha katika maisha yangu uwe bwana na mwokozi mponyaji mstawishaji mpaji mwezeshaji na mlinzi wa maisha yangu asante kwa maana mimi sasa ni mwana wa mungu rafiki rafikiumefanya maombi mafupi na kukaribisha katika familia ya mungu na kukabidhi mikononi mwa yesu kristo na kwa roho mtakatifu watakusimamisha mpaka siku os watakapokuja tuandikie tujulishe mahali ulipo tuweze kufurahi tuweze kuomba tuweze kusimama na wewe mpaka hapo tumefika mwisho jina langu naitwa huruma gani na yesu ni kristo na bwana kuwa ukisikiliza kipindi cha neema na keli kutoka kwa mwalimo urumagali kama unaoshuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie messaj ama tupigie sim namba 764 au sifuri sita saba tatu tano sifurisfuri mbili nne mbili au sifuri saba 8ane tisa tano sifurisifuri mbili nn mbili ni tarudia sifuri saba sita nne tano sfurisfuri mbili nn mbili au sifuri 6 7, 3, 5, 0, 2, 4, 2 au 789 5242 pia usiache kumfolo mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubskribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi