vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli unapokuwa na changamoto yoyote unapokwenda kwenye maombi tafuta kusikia mungu anasema nini ili nini ili ushirikiane na mungu na mara nyingi hicho atakachokuambia ukiangalia utekelezaji wake hofu itakuingia sio mara zote lakini mara nyingi kwa sababu kitu atakachokueleza kwenye akili yako kitakuwa hakiingii hakimake sens wanasema kwa lugha ya kiingereza lakini kina make fait popote pale ulipo rafiki ninakukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu naitwa huruma gadi ninafuraha kwamba umeweza kuungana nami ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwanayes ametondelea siku hiya leo kumbuka tu mafundisho ya neemana kweli yanakuja kwako kila siku muda na wakati kama huu yakiwa na lengo la kujenga imani yako unanisikiliza ili uweze kukua na kufika katika cheo cha kibo cha utimilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kwamba kufikiri kwako kuna mchango moja moja kwa katika kuamini kwako ukifikiri vizuri utaamini utaamini matokeo matokeo lakini kama utafikiri vibaya, vibaya, vibaya, vibaya, vibaya, vibaya mabaya maamuzi wa mojakoa u kwao kfizaf ko maf asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakijifunza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli kwa njia ya redio kwa njia ya youtube kwa njia ya whatsapp kwa njia ya podcast iwe ni google podcast iwe ni, ni, ni uh, Apple podcast iwe ni spotify tunasema asante sana endeleeni kusikiliza endeleeni kujifunza lakini msiache pia kuwashirikisha wengine msiache kuhamasisha wengine ili waweze kusikiliza na kufuatilia mafundisho ya neema na kweli asante kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakitoa wakijitoa kwa fedha zao na mali zao kuhakikisha kamba mafundisho anemaakweli na naendakwa njia ya redio na, na asante pia kwa ajili ya walewote ambao wamekua akifanya maombi kwa ajili ya wasikilizaji wa vipind a akwelipida a kweli lakini waajil npaojana timu yangu ili kuakiisha amba mafundisho aya yanafikia watu wengi na nikizungumzia mimi na timu yangu ni pamoja na radio station hii ambayo inatuwezesha kuzungumza nawewe Uh, jana tulianza somo zuri kabisa na ilikuwa ni ujumbe maalum kwa ajili ya wapenzi na wadau wa vipindi vya neema na kweli kwahio somo hili ni makhususi kwa ajili ya wapenzi na wadau wa vipindi vya neema na kweli iwe ni kwa njia ya redio iwe ni kwa youtube iwe ni kwa, kwa whatsapp iwe ni kwa podcast kwa hiyo kama wwe sio mpenzi ama sio mdau wa vipindi vya neema na kweli ama mafundisho ya wa neema na kweli hii inaweza isiwe tamu sana lakini kama huwe ni mdau na umekuwa una shauku ya kutaka kushiriki na kuona kwamba kweli ya kristo inasambaa sio tu katika taifa la tanzania kii sehemu mbalimbali duniani basi meseji mesejini ya kwako kumbuka kama kawaida siku tano za mwisho huwa tunafanya tunatoa fursa ya watu kuweza kuchangia gharama za redio na tuna watu mbalimbali ambao wanasikiliza wanafuatilia kuna ndugu zetu wako kule kenya wanatufuatilia kuna wengine wako eh, saudi arabia nadhani wengine wako mirate kha majina wengine wako lebanon wengine wako, wako marekani wengine wako uingereza wengine wako australia kuna sweden Ehe. lakini pia kuna south africa southafrica kwaho n marekani imeshahitaja kwa hio tuna watu wakotoka sehemu mbalimbali na wanashiriki wanatufuatilia lakini zaidi ya yote tuna wadau walioko bongos tuko hapa hapa tanzania na wengine wanasia kwa njia ya redio wengine sa kwa njia ya mitandao ya kijamii na tunashukuru kwamba neno la kristo linachanja mbuga kwa hiyo katika kipindi hichi tunazungumza mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi kwamba nawezaje kuleta mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi especiali iko ikiwa duni na jana nilianza kuambia kwamba kuna mambo matatu ambayo tunataka kuyazingatia na hayo mambo matatu nilikueleza kwa sababu ya hichi kwamba inawezekana unanisikiliza wewe ni mpenzi na mdao mkubwa wa mafundisho na vipindi vya neema na kweli na unasema mwalimu kazi yako ni njema ninatamani sana nina shauku kubwa ya kusapoti vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio kwamba nafahamu gharama ya kwenye redio ni kubwa lakini pia nafahamu mwalimu unatakiwa upanue hii kazi iende katika taifa zima la tanzania kwamba redio ziongezeke na namshukuru mungu tu kwenye mchakato wa kuongeza redio na sasa hivi walau tuko kwenye redio mbili na tutaenda tukiongeza redio hizi kwa sababu gani kwa sababu tunajua watu wanatakiwa wafikiwe na neno watu wanatakiwa wafikiwe na neno kwa hiyo ili watu watueekufikiwa na neno basi tunatumia platforms tunatumia njia zote ambazo zipo ili tuweze kuwafikia watu wengi zaidi kwa hiyo sasa kama unapenda kushiriki unasema mwalimu ningependa kushiriki nina shauku ya kushiriki nina shauku kwamba kila mwezi natoa kiwango fulani cha fedha lakini changamoto yangu ni kwamba hali yangu ni duni hali yangu ni ya umaskini kwa hiyo nnashindwa na mwingine mngine anasema kwama mwalimu kiwango nachokitoa svnana akitoshi ningependa niongeze kiwango ningependa nitoe kwenye kiwango nichoko shv niende kwenye kiwango cha juu zaidi lakini pia mazingira yangu na hali yangu hairuhusu sasa mesei hii imekwambia takua na vipindi kama sb ni kwa ajili yako wewe kwa sababu ndio swali ambalo pia nilimuuliza bwana yesu nikawambia bwana yesu unaniambia niende nikawaambie watanzania watu wanaonisikiliza wachangie lakini wimbo naokutana nao ni ule ule kwamba hawana uwezo sasa inakuwaje akanyambia nataka ukawafundishe kile ambacho nilifanya kwa mwanamke wa waserepta mwanamke mjana wa serepta kupitia elia kazungumze nao uwaambie hili ndio neno langu kwao na kwamba kila atakayetii hilo neno na kuchukua hatua saasaa na hilo neno kama nilivyokuwa mwaminifu kwa yule mwanamke mjane wa serepta ndivyo nitakavyokuwa mwaminifu kwa huyo ambaye atasikia na kutii kile ambacho nakisema kwa hiyo nenda kawafundishe lakini nenda kawapelekee ujumbe kwamba wapelekee neno la bwana waambie kabisa waziwazi kwamba hili ni neno analosema bwana kwa hiyo ninachokuletea nakuletea neno la bwana tunakuenda saasaa rafiki lakini unafahamu kwa kuwa mimi ni mwalimu basi nabinakuhnafundishana na kidogo na bwana kiambibaa wezi knda kavukavu namnao sijazoea yes akasema nanu, wafundishe lakini usizunguke usi, usikwepeshe waeleze straight nikaambia kuna wengine watani maindi akasema achana nao walini maindi hata ii hapa duniani kwao hawana lolote ao wachana nao kabisa wewe fuata kile ambacho nimekutuma fuata kutimiza mapenzi ya mungu kwa sababu gani mimi nataka kuingia kwenye uchumi wa watoto wangu nataka kuingia kwenye fedha na uchumi wa watoto wangu nataka niwaletee mabadiliko ya kweli ya kudumu nataka niwaondoe kwenye ukame ambao wanapitia kwa hiyo nenda kazungumze nao wala usimumunye maneno akaniambia wapo atakaokusikiliza na kutii na wapo watakaokejeli hao wanaokejeli wache nitakutana nao huko mbele lakini hawa watakaotii mimi nitaingia kwenye uchumi wao na kuleta ya kweli na kama kunisikiliza muda mrefu na unafahamu navofundisha unajua hii kitu ni serious kwa sababu mimi kwenye eneo la fedha sipo nafundisha asonga na, na mbele lakini i utaratibu ambao ameleta kwamba nataka kuingia kwenye uchumi uchumiwawatu sasa jana tulianza kuangalia toi ya eli na kama ukusikiliza kipindi cha jana rudi kasikilize ndio maana tuna podcast naenda kwenye google podcast naenda kwenye apple podcast naenda kwenye spotify ama kama unataka kuangalia kwa video naenda kwenye youtube utapata ama rudi kwenye grupu la whatsapp mwanafunzi wa kristo sikiliza tena kama ukusikiliza kipindi cha jana ili tuweze kwenda sambamba ko moja kwa moja nianze anze ule mstari wa nne tunafahamu eliya ametangaza ukame akaambiwa aende kwenye kijito cha kerithi kwamba kunguru watampelekea chapati na rosti napenda kukutania lakini ni mkate na nyama asubuhi na jioni na baada ya pale maji akakauka kwaio nataka tuende ule mstari wa nane neno la bwana likamjia kusema ondoka uende serepta ulio mji wa sidoni ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane wa huko akulishe sasa kumbuka tukisoma ule mstari wa pili samanturudi juu kidogo anasema neno la bwana likamjia kusema ondoka kwoo nikakueleza jana na nitarudia kusema leo tena nataka nikufundishe njia za mungu unapokuwa na changamoto yoyote unapokwenda kwenye maombi tafuta kusikia mungu anasema nini ili nini ili ushirikiane na mungu na mara nyingi hicho atakachokwambia ukiangalia utekelezaji wake hofu itakuingia sio mara zote lakini mara nyingi kwa sababu kitu atakachokueleza kwenye akili yako kitakuwa hakiingii akimake sense wanasema kwa lugha ya kiingereza lakini kina make face. It make it it sense but it makes a kwa hiyo uingia kwenye maombi ukiingia kwenye maombi katafute maelekezo kutoka kwa bwana unaenda kutafuta nini unaenda kutafuta hekima kwa bwana si yakobo mota anasema mtu akipungukiwa na hekima na aombe na mungu atampa anatoa kwa ukarimu pasipo kukaripia kwahio napoingia kwenye maombi kwa sababu ya changamoto yangu labda na changamoto ya fedha na changamoto sijuu ya kodi changamoto ya ada ya watoto nahitaji mtaji nahitaji kazi nahitaji chochote kili napokwenda kwenye maombi natakiwa niende nikasikilize mungu anasema nini ili nichukue hatua sawasawa na vile ambavyo mungu amesema ndio utaratibu wa mungu kusoma kwenye bibilia ndivyo ilivyokuwa angalia ni mara ngapi musa alipokuwa na changamoto akaenda kwenye hema ya kukutania alafu mungu akaja akasema angalia ni mara ngapi daudi alipokuwa na changamoto alikwenda mbele za bwana akauliza mungu akasema na kile ambacho mungu alisema hawa watumishi walichukua hatua sawasaa na vile ambavyo mungu amesema ndio maana jan kakwambia unahitaji kujua mambo matatu jambo la kwanza shirikiana na mungu kwa kukataa hofu na unashirikiana na mungu kupitia kupitia hilo neno lake atakalokupa maelekezo lakini mbili chukua hatua ya yaue na imani yenye hatua yani endelevu sio imani tu inayochukua hatua mara moja u lakini hatua endelevu utaifanua labda kipindi cha kesho tatu shukurani na sifa haya mambo matatu I don't care una hali ngumu kuyazingatiaa hal ngumuutao aueleza vitu practical tuko sawa sasa baada ya kusema hayo kwa hiyo eliya anaambiwa nenda kwenye kijito cha kerithi nimeagiza kunguru wakulishe huko eliya asingekwenda kwenye hicho kijito bado kunguru wangepeleka mkate na nyama asubuhi na jioni pamoja na kwamba elia akwenda kule kwa nini kwa sababu mungu ni mwaminifu tuko sawasawa sawa. mungu ni mwaminifu okay mbili maji alipokauka mungu anamwambia eliya toka nenda serepta pale serepta nimemwagiza mwanamke mjane nimemwamuru t tukasome tena pale anasema mstari wa kumi basi no, no, nirudie msarawa nane anasema neno la bwana likamjia kusema ondoka uende serepta ulio mji wa sidoni ukae huko tazama nimemwagiza mwanamke mjane wa huko akulishe sasa unaweza ukaona kwamba nakwambia mungu anapozungumza sense lakini make face kwamba sasa mungu kuna ukame kwa nini unanituma kwa mwanamke mjani anilishe kunituma kwa tajiri kutumaka tajeaf kwanini mungu unanituma kwa mwanamke mjani anilishe badada ya kuntuma kwa tajiri makuakikishia walikuepo matajiri wa kutosha na ukisoma kwenye luka mlango wann wa anasema wanawake wajani walikuwepo wengi israeli lakini elia akutumwa wengine twende twende hapo kwenye luka luka mlango mlango wa wa naenaa angalia anavyosema luka mlango wa nne ntaanza mstari kama ule waangapi wa ishirina ngapi ihina tatu akawambia hapana shaka mtaniambia mithali hii tabibu jiponye nafsi yako mambo yote uliyoyasikia tuliyoyasikia kwamba yametendeka kapernaumu yatende na hapa pia katika nchi yako mwenyewe ishi a 4 akasema amin nawaambia ya kwamba hakuna nabii mwenye kukubaliwa katika nchi yake mwenyewe huyu ni bwana yesu anaongea 25 lakini kwa hakika nawaambia palikuwa na wajane wengi katika nchi ya israeli zamani za eliya wakati mbingu zilipofungwa miaka mitatu na miezi sita njaa kuu ikaingia nchi nzima wala eliya hakutumwa kwa mmojawapo ila kwa mjane mmoja wa sarepta katika nchi ya sidoni kwaio anasema walikuwepo wajane wengi lakini mungu akumtuma kwa hao wajane wa, wa israel alimtuma serepta kwa huu mwanamke twende turudi kule kwenye wafalume ya kwanza kuinasaba kwao anasema elia alitumwa alitumwa nn alitumwa na mungu kama vile ambavyo leo hii mimi nimetumwa na mungu nije kuleta vipindi vya neema na kweli sasa hii msauailivyozaliwa wakati na, na, na, liko kwenye maombi na mungu mngu tunafanyaje hapa akaambia nenda wambia, Hao, wasikilizaji wasklzaji nataa walipie na kusoti vipindi vya neema na kweli lakini wanasema hawana ela, hawana hela uwezo hata mwenyewe ukiwaangalia nenda kweiwaelea story ya mwanamke wa uh, uh, uh, uh, uh, mjani waret wa kumi basi akaondoka elia akaenda serepta hata alipofika langoni pa mji kumbe mwanamke mjane alikuako akiokota kuni akamwita akamwambia niletee na kuomba maji kidogo chomboni nipate kunywa alipokuwa akienda kuleta akamwita akasema niletee na kuomba kipande cha mkate mkononi mwako kumi na mbili naye akasema kama bwana mungu wako aishivyo sina mkate ila konzi yaunga katika pipa na mafuta kidogo katika chupa nami ninaokota kuni mbili ili niingie nijipikie nafsi yangu na mwanangu tule tukafe sasa niongee na wewe mpenzi na shabiki na mdau wa vipindi vya neema na kweli vipi nikikwambia siku ya leo na ambao ndio ukweli kwamba bwana yesu amentuma anasema utoe kwa ajili ya kazi yake ya redio utaniambia nini <laughs> eh? kwa sababu ndicho alichonyagiza nenda akawambia watu watoe unajua ii chokua nataka rafiki nilikuwa nataka nimwombe mungu aniletee mamilionea tumalizane nikipata mtu mmoja tu analipia redio hii wala aumizi kichwa kila mwezi mungu anasema sitaki hao nataka wasikilizaji wangu nataka wadau wangu nataka watoto wangu ili niweze kuingia kwenye fedha na uchumi wao nilete mabadiliko ya kweli nenda kawaambie wao kwao leo hii nimekuja nakwambia bwana yesu anasema anataka wewe usapote kazi yake ya injili ama utoe kwa ajili ya injili kwa njia ya redio wewe unasemaje sasa kama jibu lako ni kama huyu mama kwamba mwalimu ningependa lakini mi mwenyewe nadaiwa kodi ya nyumba hapa nilipo mi mwenyewe nadaiwa ada ya mtoto nilipo mi mwenyewe ina madeni na madeni ya yaa madeni ya, ya majembe mati, na madeni ya rato yaa na madeni ya panga mati, na madeni chungu mzima nadaiwa pri nadaiwa vikoba nadaiwa vikapu nadaiwa adao mwalimualiangu ni tete na hela nilionayo mfukoni mkononi hapa ni shilingi yangu elu0 ni shilingianu in fact hata nianzie wapi kama jibu lako ndio hilo neni huu ujumbe ni wakwako wewe haswa ndo nimetumwa kwako kama ambavyo mwanamke elia ameambiwa nenda nimemwamuru mwanamke mjani akulishe vivo hivyo bwana aneambia nenda kaongee na watu nimewaamuru watu watoe kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wawe wa kila mwezi kwa kama unanisikiliza na ndani mwako una shauku ya kutaka kutoa sio lazima leo lakini hiyo shauku imekuwepo unataka kusapoti vipindi vya neema na kweli unasema no hii njili lazima iende iwafikie watu wengi basi wewe maana ni kwamba bwana alishakuamuru bwana alishasema na moyo wako kwa nini kwa kwasababu wafilipi 21 anasema kutaka kwenu na kutenda kwenu ni kwa ajili ya lake kusudiake ililojema kwao jibu lako linatakiwa lio nini angalia elia alichosema elia akamwambia usiogope ohatua Kwa ya kwanza kabisa ya muhimu ni kukataa hofu na kuamua kushirikiana na neno la bwana kumbuka nilikwambia unatakiwa utafute kusikia neno la bwana bwananasema nini na weo umekuwa ukitafuta ufumbuzi wa kutoka kwenye o mkanganyiko umekua kwenye mzunguko wa madeni miaka kwenye mzunguko ukitoka kwenye bili hii kwenda kwenye, kwenye bili lakini unataka uhuru kwenye fedha na uchumi ko nakuletea neno la bwana kitu cha kwanza anasema usiogope ondoa hofu unasema lakini mwalimu naiondoaje hofu hofu ni roho timotheo wa pili mlango wa kwanza mstari wa saba anasema hatukupewa roho ya wofu ama ya woga bali tumepewa roho ya nini ya nguvu ya upendo na kiasi ama akili timamu kwa hiyo kama tumepewa roho ya upendo nguvu na akili timamu maanaake ni kwamba hofu ni roho kwa hio natakiwa ufanya nini kitu cha kwanza unatakiwa uzungumze na hiyo hofu useme hofu katika jina la yesu kristo wa nazareth ninakufunga una nafasi katika maisha yangu baba asante kwa maana umenipa roho ya upendo ya nguvu na atili ama kiasi na kwa maanano najua kwa nguvu zako nitashinda hii changamoto nilionayo kwao hatua ya kwanza kataa roho ya hofu ifukuze kwayo eliya akamwambia usiogope enenda ukafanye kama ulivyosema lakini unifanyie kwanza mkate mdogo ukaniletee kisha ujifanyie nafsi yako na mwanao kwa kuwa bwana mungu wa israel asema hivi lile pipa la unga halitapunguka wala ile chupa mafuta haitaisha hata siku ya bwana atakapoleta mvua juu ya nchi sasa hapa ilikuwa ni elia anahitaji chakula vipi kama elia angekuwa anahitaji fedha na huyu mama fedha alionayo ni ya mwisho angeambiwa nini angeambiwa kwa kuwa bwana mungu wa israel asema hivi mfuko wako wa akiba hautakaa upungukiwe na fedha hata siku bwana atakapokuingiza katika utele sawasawa sawa na baraka yake 1 unat 5 basi akaenda akafanya kama alivyosema eliya na yeye mwenyewe na eliya na nyumba yake wakala siku nyingi kwa hiyo maanaake nini maanake ni kwamba huyu mama alipoamua kutengeneza mkati akampa eliya ikasababisha uweza wa kiungu neema ya mungu baraka ya bwana ikaja juu ya kapu lake la unga ama pipa lake la unga na chupa mafuta ikasababisha sio tu kwamba aka akaweza kula siku zote tuchukulie elia alikaa kwenye kijito cha maji miezi sita u tuchukulie ya tuchukulie miaka mitatu iliyobakia akakaa nyumbani kwa huyu mama kwao inamaana huyu mama alipotoa wake wa mwisho wa siku hiyo kwa mtumishi wa bwana kama neno la bwana lilivyoeleza bwana akaleta baraka juu ya pipa lake la unga na mafuta huyu mama akalishwa kwa muda wa miaka mitatu th yeas ametoa mlo mmoja kumbuka milo mitatu kwa siku kuofanya milo mitatu kwa siku mara siku mia tatu na stia t 5 mara tatu atupiga hesabu pa nahotengee hivyo hivo si ndio kwa hiyo maana ni kwamba milo mitatu mara siku ts5 kwa mwaka mfupi mara tatu inamaana huu mama ailishwa kwa siku ltt 25n kwa sababu ya utii wake tuko sawa rafiki sasa ta tupige hatua anasema msarula wa 15 basi akaenda akafanya kama alivyosema elia na yeye mwenyewe na elia na nyumba yake wakala siku nyingi lile pipa la unga halikupunguka wala ile chupa ya mafuta haikuisha sawasawa sawa na neno la bwana alilolinena kwa kinywa cha elia Kwawe, namana, kwa hiyo inamana sio tu kwamba mama alipata chakula cha kuendelea kula eye na mtoto wake lakini pia akapata chakula cha kuendelea kumsapoti elia kwaho tunachosema nini kwamba utakapoitikia leo hii kwa hatua ya imani wewe ambae unashauku unatamani kuwa patna wa vipindi vya neema na kweli unatamani kutoa kila mwezi utakapochukua hatua ya imani utakapokataa hofu na kushirikiana na neno la bwana sio tu kwamba utakuwa na fedha za kutosha mahitaji yako ya kila siku lakini pia utakuwa na fedha za kuendelea kusapoti vipindi vya neema na kweli kila mwezi ama hata kila siku ukitaka huo ufunuo ni mkubwa rafiki big big revelation big revelation fikiria kwenye kutoka huu mama kuwa na mlo wa mwisho wa kula yeye na mtoto wake mpaka anafika kwenye steji ambayo anaweza kumlisha elia na yeye mwenyewe na mtoto wake kwa miaka yote tumechukulia sam ya miaka mitatu mfululizo kwa hio katika eneo la fedha ukichukua hatua ya imani nasema mimi ninashauku mimi nataka kuongeza kiwangu lakini mahitaji yamepambana ongeza sawasawa na bwana alivotia katika moyo wako toa sawasawa sawa, na bwana alivoia katika moyo wako toa ukiamini kwamba kama alivokuwa mwaminifu kwa mwanamke wa repa ndivyo ambavyo atakua mwaminifu kwako sio tu kwamba atakupa ya kutosha wewe na familia yako lakini pia atakupa na hiyo ya kutoa kila mwezi mwizima kila wiki kuoi vipindi vya neemanakweli kama umeamua simumunyi maneno sipiti kushoto nimeileta vile, vile kaa bwana yeu alivyonyambia kwaio wewe ambao unasikia hiyo shauku bwana anazungumza na wewe alisema nimemwagiza nimemwamuru mwanamke wa serepta mwanamke mjane serepta akulishe ndivyo ambavyo nanmbia nenda kazungumze na watu wangu kuna watu ambao nimewaamuru watoe kwa ajili ya kazi yangu kwao ninaamini wewe unanesikiliza ni mmojawapo ambao bwana yesu amekuamuru utoe kwa ajili ya kazi yake na bwana yesu anasema hivi utakapochukua hatua ya kukataa hofu na kushirikiana na neno lake na kutoa anasema hutakaa uingie kwenye upungufu tena utakuwa utakua utoshelevu utakuwa na utoshelevu wa kukutana na, na gharama zote za mahitaji yako yote lakini pia utaanza kuwa na uwezo wa kutoa na kusapoti inji kila mara unapotaka hilo ni neno la bwana ambalo mbalo lete kwako na nimelileta hivyo hivyo kama alivyosema sijalipaka mafuta sijalipamba sijaongeza wala sijapunguza kwa hiyo mwenye masikio mwe ya kusikia asikie mwenye moyo kupokea ufahamu na apokee kama unataka kupata mabadiliko ya kweli mabadiliko ya kudumu na kutoka katika hiyo hali ya uduni ukatoka kwenye maisha ya ukame ukaanza kuingia kwenye maisha ya utoshelevu na kuweza kusaidia wengine ndivyo ambavyo bwana anasema Uyumama, tofawusi, tisa, na kilichomtokea kwa huyu mama hakina tofauti na kilichotokea katika wakorinto wa pili t nn nimalizie na hiyo halafu itakuwa imekaa vizuri wakorinto wa pili 9 n ama nianze st hadi ni nan moja uone anasema hivi lakini nasema neno hili apandae haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kila mtu naatende kama alivyokusudia maoni mwake si kwa huzuni wala si kwa lazima maana mungu mpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunjufu na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna siku zote yule mama mjane mpate kuzidi sana katika kila tendo jema kumlisha elia unaona ni ufunuoule le wa neema kwo leo hii utakapochukua hatua neema hii ambao ulikuwa <mini> unaona ni katika nadharia umeona kwa vitendo katika mwanamke wa hiyo hatua ndugu moja nikutajie namba za simu kama unatoa siku sku leo ili nifanye maombi yako namba ni 0764, au na ukifanya hivyo kama unahitaji maalum unataka tuliombee sema nimetoa kiasi fulani naomba nsadkuombaimeachilia aniyanu saaa na neno kumbuka unatoa ssaa na neno unatakiwa kusimamia mstarigani ojaniombe kwa ajili yako baba katika jina la yesu kristo ninaomba sawasawa na mtoto wako alivyoamini amesikia ushuhuda wa mwanamke wa serepta na ameona ulivokuwa mwaminifu kwa yule mwanamke wa repta sawasawa na worintwapil 9 na sasa hivi anachukua hatua ya kuachilia imani yake akiamini kwamba utampa mtoshelevu katika maeneo yote ya maisha yake na atazidi sana katika kila kazi njema baba anakubaliana naye napatana naye naachilia neema yako naachilia na baraka yako ije juu yake asante kwa ajili ya ushuhuda katika cina la yesu kristo wa kristnazaret tumeomba na kushukuru Amen. Rafiki, chukua hatua hiyo lakini pia usaa kuttumia ushuhuda kwa hale ambayo bwana atatenda kumbuka jina langu naitwa huruma gadi na yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwapati na wa mwalimu huruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na mwalimu huruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya uwatu kwa kuwa patina wa vipindi vya vyaneema na kweli katika redio kwa kupiga simu au kutuma ujumbe katika namba 76524 au 67524 na 78924 zifuatazo ni baadhi ya faida za kuwa pati na a huruma gadi katika vipindi vya neema na kweli bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya na pili mungu ataachilia kibadi cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa tatu bwana ataachilia neema maalum ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako ili wewe uzidi sana katika kila kazi njema na nne mungu aliyemtuma mwalimu huruma gade kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakujaza mahitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri wa utukufu wake Lejea kitabu cha wafilipi sura ya wakelejea kitabucha wafilipisaastaa19 mwalimu huruma gade pamoja na timu yake watakuwa wakifanya maombi kwa ajili ya afya mafanikio na ustawi wa maisha yako na ta utapata punguzo la asilimia 30 katika vitabu na DVDs. pamoja na nad mwalimuhuruma gadi saba kila mwezi mwalimu hurumagadi atakutumia ujumbe maalum kutoka kwa mungu ujumbe ambao utakupa mwelekeo mwezi mzima fanya maamuzi sasa ya kuwa patina wa mwalimu huru magadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya rediyo ili ueneze injili ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza wa ushiriki wako ni muhimu sana piga simu ama tuma ujumbe sasa kuwa patina katika namba zifuatazo 7 54 au sf67at54 ama piga simu kwa nambari f7894 kumbuka yesu kristo ni yeye yule yule jana leo na hata milele <tune> umekuwa ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie snamba 76 au 67 au 78 nitarudia 76 67 5242 au 7895242 pia usiache kumfadha mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusabscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi