vipindi hivi vya neema na kweli vinaletwa kwenu na kulipiwa na ptn wa mwalimu huruma gadi pamoja na wasikilizaji wa vipindi hivi leo katika kipindi cha neema na kweli kwa nini mungu akumtuma eliya aende kwa matajiri kwa nini mungu anamtuma elia aende kwa mjani anamtuma elia aende kwa mjane kwa sababu anafahamu kwamba elia ndio jibu la huyu mama elia ndio ufumbuzi wa huyu mama kutoka katika hali yake aleonayo kama vile ambavyo leo hii we umekuwa ukimwomba mungu alete maongezeko akusaidie kulipa madeni asaidie kulipa ada za watoto asaidie kulipa kodi ya nyumba asaidie kulipa hela ya kiwanja chako akusaidie uweze kupata nyumba mpya uweze kupata gari mpya uweze kupata kazi mpya na kadhalika nakadhalika jibu lake ni nini amemtuma urumagadi ajaongee na wewe ili nini ili urumagadi akualike ftnakapot injili kwa njia ya redio popote pale ulipo rafiki nina furaha kukaribisha katika mafundisho ya neema na kweli jina langu la naitwa huruma gadi ninafurahi kwamba umeweza kuungana nami kwa mara nyingine tena ili kuweza kusikiliza kile ambacho bwana yesu amekusudia kusema nasi kumbuka tu mafundisho ya neema na kweli yanakuja kwako kwa kila siku munda na wakati kama huu kama aaskiza kwa njia redio lakini pia mafundisho hayo yanakua kila siku katika YouTube, katika uh, podcast, katika spotify, katika youtube podcast spotify apple podcast na katika pu linaloitwa mwanafunzi wakristo kupitianaa lengo na kusudi la vipindi vya neema na kweli a mafundisho ya neema na kweli ni kujenga imani yako we sikiliza ili uweze kukuwa na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa lugha nyingine ufike mahali uweze kufikiri kama kristo uweze kuzungumza kama kristo na uweze kutenda kama kristo kufikiri kwako rafiki kuna mchango wa moja kwa moja katika kuamini kwako ukifikiri vibaya utaamini vibaya ukiamin vibaya utatenda vibaya, vibaya, utapata matokeo mabaya na matokeo mabaya nmatokeo maay siku zote lakini kama utafikiri vizuri manake ni kwamba utaamini vizuri na ukiamini vizuri utatenda vizuri nauktenda vizuri utapata matokeo mazuri na ukipata matokeo mazuri basi maisha yako yatamletea mungu Hivyo basi, fanya maamuzi ytltamuhkfhfya az kufkir vizr fi vizurii kama kristo nailiuezufmaristo nabudi kuwa mwanafunzi wa kristo na mwanafunzi wa kristo anajifunza mafundisho ya neema na kweli shukrani za pekee kabisa kwa ajili ya wale wote ambao wamekuwa wakisikiliza mafundisho ya neema na kweli na kuhamasisha wengine kusikiliza kazi yenu ni njema mnatimiza kwa vitendo kabisa kwamba agizo la bwana yesu kristo ambalo lina sura mbili moja kwenda kuhubiri njili kwa kila kiumbe lakini mbili kwenda kuwafanya mataifa wote kuwa wanafunzi Asetena, sana kwa kazi yenu nashukuru pia kwa ajili ya wote wanaofanya maombi kwa ajili ya vipindi vya neema na kweli wasikilizaji wa vipindi vya neema na kweli kwa ajili ya kwangu mimi pamoja na timu yangu ikiwa ni pamoja na radio station hii ambayo tunaitumia kusikiliza mafundisho haya asante pia kwa ajili ya wale wote ambao wamefanya maamuzi yakua wa vipindi vya neema nakweli lakini pia wale wote ambao wanatoa kila mwezi kwaajili ya injili na kusaoti kama nattaatoe kila mwezi lakini mwez aiawakichangia na kutoakulipia garama zarediobasi nasma aazie ni njema moja kwa moja taatuongee tuendele na somoletu naosema mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi na nikumbushe tena kwa mara nyingine tena mazungumzo yetu yamejikita na yanalenga kwa wale ambao ni wapenzi wa mafundisho ya neema na kweli wapenzi wa vipindi vya neema na kweli wale ambao wamefanya maamuzi ya kuwa wanafunzi wakristo wanafunzi wa kristo walio waaminifu na kwamba wamedhamiria kwa vitendo kukua na kufika katika cheo cha kimo cha utumilifu wa kristo kwa hiyo kama huu unanisikiliza kwa mara ya kwanza na haujafanya maamuzi ya kuwa mwanafunzi wa kristo ama haujawahi kusikiliza mafundisho ya neema huko nyuma kwaio inavyozungumza isitokee hewani utaratibu wetu katika vipindi hivi ni kwamba tunajifunza kwa siku 2shirna tano alafu siku tano za mwisho wa mwezi baada kukua, ya kujifunza na kukuwa tunapata fursa ya kuweza kutoa sadaka zetu za upendo katika kusapoti injili kwa njia ya redio na kipindi hicho unachokisikiliza basi ni msimu huo wa kutoa kwa ajili ya kusapoti uh, vipindi vya neema na kweli injili kwa njia ya redio na kama nilivyosema mungu ametufungulia mlango tuko kwenye redio mbili sasa hivi na bado tunaendelea kupanua lengo likiwa ni kwamba tukifika mwaka kesho na kwenye televishen pia tuweze kuwepo nakumbuka utaratibu ambao bwana yesu ameutoa ni kwamba vipindi vinatakiwa viruke kila siku kila siku na kwa maana hiyo basi ni muhimu ukanisikiliza sana kwa sababu bwana yesu anataka ashirikiane na wewe kuleta mageuzi katika katika ulimwengu huu moja kwa moja basi tunakwenda kwenye somo letu ambalo linasema mabadiliko ya kudumu katika fedha na uchumi nimeshazungumza mambo kadha wa kadha lakini ilikuambia kuna mambo matatu makubwa ambayo unatakiwa kuzingatia kama kweli unataka kutoka katika hali ya fedha ama mkwama ulionao ama kama unataka kuongezeka na kustawi maaye kuna watu wanasema kwamba nataka kutoa kila mwezi kusapoti kazi ya injili maana mwalimu unachokifanya nakiunga mkono kwa asilimia zote mwalimu unachokifanya nataka watu wote wangesikia na tamani dunia nzima wangesikia lakini shida ni kwamba mwalimu fedha sina uwezo sina na wengine wanasema kwamba mwalimu natamani kwamba kiwango nachokitoa ningekiongeza lakini shida ni kwamba nina mambo mengi ambayo ananikabili na kwa maana hiyo nashindwa sasa bwana yesu amenituma kwako kwa kwa kama alivyokueleza na akajiambia nizungumze na wewe nikuletee maarifa kwa sababu bado anatarajia wewe ufanye hivyo ulivyokusudia kwa nini kwa sababu wafilipi 21 anasema ni mungu ndiye atendae kazi ndani yenu kutaka kwenu na kutenda kwenu kwa ajili ya kusudi lake ililojema kwa hiyo hiyo hali ya kusikia kwamba unataka kutoa unataka kuongeza kiwango unachotoa na kuhakikishi ajatoka kwa ibilisi ni mungu ndo ameweka hiyo hali ndani yako ndio mana unasikia huo msukumo ndio maana kila ukisikiliza mafundisho ya neema na kweli yanapokuingia unatamani watu wengine wangesikia unatamani watu wengine wangejua hiyo kiu na hiyo shauku imewekwa ndani yako na mungu sasa tunachukuaje hatua basi ili tuweze kuingia kwenye uhalisia wa hicho ambacho mungu ameweka ndani ya moyo wetu uzuri skiliza wafilipi 1 anasema ni mungu ndiye atendae kazi ndani yetu kutaka kwetu na kutenda kwetu kwao yeye ndo ananyenyua shauku yasi kutaka kutoa zaidi lakini yeye pia ndo anaeleta uwezo wa sisi kutoa zaidi Kweo kwa hiyo kwa maneno mengine ni kama anakutumia wewe anachohitaji kutoka kwako ni ushirikiano wako nikasema mambo matatu moja lazima nijue namna kushirikiana na mungu kwa kukataa hofu na mbili lazima niwe katika, katika imani yenye hatua endelevu na tatu lazima nijikite katika shukurani na sifa sasa nataka nimalizie kile kipengele cha kwanza tumekizungumza leo ni siku yetu ya nne alafu kwanzia kesho tutaingia kwenye imani yenye hatua sasa tulikuwa tunaangalia stori ya, ya ya ya ya elia na mwanamke mjani sitarudia tena kule iko kwenye wafalme wa kwanza mlango wa 1a saba lakini pointi iko namna hii kwamba yule mama alikuwa amebakisha mlo wake wa mwisho kwa ajili ya kwake yee na mtoto wake wale wa kafe alafu elia anatumwa kwake kwa mjane ili akulishe kumbuka mjane ambae amebakisha mlo wa mwisho kwa hesabu za rakaraka raka kibinadamu nsema kwamba mungu umekosea huyu mama mmoja ni mjane lakini mbili amebakisha mlo wa mwisho unawezaj ukanituma nikakae kwake tutakula nini lakini mungu anapotenda kazi ni mungu n m ni ni supernatural ni mungu ambaye <laughs> utendaji kazi wake saa nyingine kwenye akili zetu zitazima kwa nini mungu hakumtuma eliya aende kwa matajiri kwa nini mungu anamtuma eliya aende kwa mjane anamtuma elia aende kwa mjane kwa sababu anafahamu kwamba eliya ndio jibu la huyu mama eliya ndio ufumbuzi wa huyu mama kutoka katika hali yake alionayo kama vile ambavyo leo hii umekuwa ukimwomba mungu alete maongezeko akusaidie kulipa madeni asaidie kulipa ada za watoto asaidie kulipa kodi ya nyumba asaidie kulipa hela ya kiwanja chako akusaidie uweze kupata nyumba mpya uweze kupata gari mpya uweze kupata kazi mpya na nakadhalika nakadhalika jibu lake ni nini amemtuma urumagadi ajaaongee na wewe ili nini ili urumagadi akualike uweze kuwa ptna na kusapoti injili kwa njia ya redio ka sababu mungu abadiliki mungu habadiliki rafiki ukisoma warumi bil 1mj in, biblia inasema wazi mungu hana upendeleo ukisoma malaki tatu sita inasema mungu habadiliki ukisoma yakobo moj 1saba inasema mungu hana kigeugeu infacti e, kumkumbu la turati kui na saba naipenda zaidi anasema mungu hana upendeleo wala hachukui rushwa anasema mungu atazame mtu huso kwa maana gani kama ufumbuzi wa changamoto ya maisha kwa yule mama mjane wa serepta ilikuwa ni kutuma mtumishi ili yule mama achukue hatua ya imani ashinde hofu na kufanya sawasawa na maelekezo ya mtumishi na kusapoti huduma ya mtumishi kadhalika na leo hii jibu ndio hivyo hivyo hakuna shott mtu hakuna hakunashott eida unategemea okay kumbuka zakaria anasemaje sio kwa nguvu wala sio kwa uwezo bali kwa roho wangu asema bwana wa majeshi edha leo hii maisha yako yanaendeshwa kwa nguvu na uwezo wa roho mtakatifu ama unategemea nguvu zako na akili zako ambazo nzimekuingiza kwenye madeni ndizo ambazo zimekwa katika uduni huko katika ukosefu na upungufu sasa uamuzi niakwako mama angeeza kuamua kwamba akakataa akala ule mle ulelakategeneza mkate wake akala chakula cha chabwsh na wake wakafa ama ashinde hofu kama na mtumishi usiogope achukue hatua na amlishe mtumishi na tunaona alivyochukua hatua ya kushinda hofu na kumhudumia mtumishi sio tu kwamba chakula kile kilitosha kula yeye na mwanae katika siku nyingi sana lakini pia alikuwa na ziada ya kumhudumia na mtumishi kwa kama na wewe utasikiliza sauti ya bwana leo hii ukachukua hatua ya imani ukaamua kuishinda hofu Manake nini Manake ni kwamba kwamba sio tu utapata utoshelevu wa kutosha katika maisha yako lakini pia utakuwa na ziada kwa ajili ya kusapoti kuo Mungu kwa ajili ya kusupporti. injili sasa mungu alifanya hivyo na elia lakini utaratibu huo huo ndio aayeu anatueleza kumbuka mwanamke mjane mwanake nini nitengenezee mimi kwanza nile alafu ndo wewe ukale na mtoto wako ambayo katika akili yakidunia sema haiwezekani wewe elia ni mbaba mzima una nguvu una uwezo kwa nini ule chakula cha mwisho cha mjane na mtoto wake lakini utaratibu wa mungu ulivyo o taratibu a ngu lioene nikuonyeshe bwana yesu so, anasema nasiotaka kuonyesha nini mungu abadiliki mungu ana upendeleo mungu ana kigeugeu kama alifanya kipindi kile jie, yeso, je kipindi cha yesu alisemaje tuende kwenye luka k b msar wa hi ti luka 2 tutaanza mstari wa t mpaka mstari wa hb luka 1 2 mstar wa h9 hadi wahb anasema ninyi msitafute mtakavyokula wala mtakavyokunywa wala msifanye wasiwasi kwa maana hayo yote hayo yote ndiyo watafutayo mataifa ya dunia ya duniani lakini baba yenu anajua ya kuwa mna haja na hayo 1 bali utafute ni ufalme wa mungu na, ha, na hayo mtaongezewa 2 msiogope dogo kwa kuwa baba yenu ameona vema kuwapa ule ufalme sasa nataka tusome e, mstari huu kifunguichi hichi cha kwa maana ya, ya, ya, ya luka kumi na mbili iit h bl kutokea kwenye bibilia ya habari njema bibilia ya habari njema ameiweka beautiful ameweka vizuri kabisa tuko sawasawa rafiki ok anasema hivi basi msivurugike akili anasema usivurugikiwe akili usichanganyikiwe msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wote wasiomjua mungu baba yenu anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada msiogope enye kundi dogo maana baba yenu amependa kuwapeni ufalme sasa sikiliza anasema kuna njia mbili eidha uishi, uishi maisha ya kuvurugikiwa akili na kuhangaika au uishi maisha ya kutegemea ufalme wa mungu tunagena sana anasema unaweza ukaendesha maisha yako kama ni mtu uliyevurugikiwa akili unaangaika kila siku au ukaishi maisha yako kwa kutegemea ufalme wa mungu cho ni ya kwako yule mwanamke wa serepta alikuta katika hiyo hali eidha ale ule mlawake wa mwisho akafe na mtoto wake ama aamini kile ambacho mtumishi wa mungu amesema na atunzwe na ufalme wa mungu kwao na leo hii bwana yesu anarudia kitu kwa sababu nimekwambia mungu abadiliki mungu ana kigeugeu mungu ana upendeleo tunakwenda sawasawa kwamba anasema bwana yesu anasema basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa ndio maana wengine mnasalamu za miangaiko jirani nzurinzurizurinzuriza nzuri. leo safi metokea imetoka kwenye miangaiko yangu mjini ndio maana unaangaika na anasema watu wanaangaika ni watu wasiokumjua mungu sasa nikuulize swali suali huo unasikiliza wewe unamjua mungu ama umjui mungu na kama unaniambia unamjua mungu kwa nini unaangaika kwa nini umevurugikiwa akili kuhusu maisha kwa nini akili yako imevurugika kuhusu madeni yako kwa nini akili yako imevurugika kuhusu kulipa ada na kodi ya nyumba kwa nini akili yako imevurugika kuhusu biashara yako na mtaji unawezaje ukasema unamjua mungu alafu wakatihu akili yako ikavurugika angalia anasema basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwa maana ama kwa sababu hayo yote E, yanahangaikiwa na watu wasiomji wa mungu bali baba yenu anajua kwamba mnahitaji vitu hivyo shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada anasema kotia kipaumbele kwanza kwenye jishughulisha na kazi ya ufalme wa mungu na hayo mengine mtazidishiwa tele belia anakwenda kwa mwanamke mjane anasema mwanamke mjani ambia sawa najua umebakiza mkate wako wa kwa mwisho kwamba unga na mafuta kwa ajili ya mlo wako wa mwisho lakini tengeneza kama kamaula kutengeneza lakini nipe mimi kwanza nile alafu baadaye wewe na mtoto wako mtakula kipaumbele ni mimi kwanza sasa kwenye akili ya kawaida sense lakini na make naka kwamba inawezekanaje mungu a mtume eliya akatunzwe na mtu ambaye ni masikini mtu ambaye ana maisha duni how come inawezekanaje kwa hiyo anachofanya nini anachofanya anasema kwamba utaratibu huo umefanywa ili yule mama aweze kusurvive kwa hiyo wewe mimi na wewe leo hii kama tutakuwa tuna maombi tuna kwa mungu aingie katika fedha na uchumi wetu kitu cha kwanza atakachofanya atatujibu kwa kutuletea fursa ya kusapoti ufalme wa mungu kwanza na asingekuletea hiyo fursa ya kusapoti ufalme wa mungu kwanza kama ungekuwa hauwezi kama ungekuwa hauna kitu kumbuka huyu mama alikuwa na mlo wa mwisho bado mungu akaona huo huo mlo wa mwisho una uwezo wa kumtoa huyu mama kama atachukua hatua ya kushinda hofu na kutia imani yake kwenye neno langu nilolileta kupitia mtumishi kao na wewe leo hii inawezekana una maisha yako ni ya maangaiko inawezekana maisha yako yamejaa hofu inawezekana maisha yako umevurugikiwa akili hata hujuu utalipaja madeni hujuu utalipaja ada ya wa watoto hujuu utalipaja kodi ya nyumba hujuu utapata wapi mtaji hujuu utanunua kadhalika na kadhalika dawa yake ni nini dawa yake anasema ufalme wa mungu kwanza haya ni maneno ya yesu unayemwita wako mwenyewe ambao naona stori inafanana hivyo baba yako atashughulika na hayo mahitaji yako yule mama waserepta, wakwanza, sabat, wa waserepta wafalme wa kwanza kumbuka mlango mlangola ks tulianza mstariwa nn na kuendelea palepd ene 15 alipochukua hatua ya kumpa mtumishi wa mungu ule mkate kwanza baada ya hapo mungu akaanza kuwajibika kuhakikisha kwamba amemtunza huyo mama kwamba yule mama amekuwa na mlo wa kutosha kwa ajili ya kwake yeye mwenyewe kwa ajili ya mtoto wake na kwa ajili ya elia kwa siku nyingi kwa maneno mengine mungu akaanza kumsasteni huyu mama sasa bwana esa anasema kitu kingine hapa angalia anacho anachokizungumza ntasoma tena ulo mstari wa t hadi wa hb anasema hivi basi msivurugike akili mkihangaika juu ya mtakachokula au mtakachokunywa kwaio usi ulize, ulize usivurugikiwa akili kwa maana hayo yote yanahangaikiwa na watu wasio mju wa mungu na naamini unamjua mungu anasema baba yako anajua kwamba unahitaji vitu hivyo vyote baba yako anajua kwamba unahitaji kutoka kwenye madeni baba yako anajua unahitaji kulipa ada ya mtoto baba yako anajua unahitaji kulipa kodi ya nyumba baba yako anajua unahitaji kununua shamba baba yako anajua unahitaji kununua kiwanja baba yako anajua unahitaji kujenga nyumba Babako anajua unahitaji usafiri baba yako anajua unahitaji kuwa na akiba benki baba yako anajua babayao unahitaji kuwa na ziada anajua vitu vyote hivyo anajua unahitaji kuvaa unahitaji kula vizuri anajua sasa bwana yesu anakupa utaratibu 31 anasema shughulikeni kwanza juu ya ufalme wa mungu na hayo mtapewa kwa ziada vipi kama leo hii na ndivyo ilivyo maanake bwana yesu amenituma kwako nikakwambia ndicho ambacho bwana yesu anakwambia leo hii kwamba yes katika kukujibu katika kuchukua hatua ya kutaka kukutoa kwenye ugumu ulionao katika kutaka kuleta mageuzi ya kudumu katika fedha na uchumi wako anasema leo hii nataka kipaumbele chako kiwe ni ufalme wangu kwanza fedha ulionayo nataka uniamini uitie katika ufalme wangu kwanza ukitia katika ufalme wangu kwanza mimi nitashughulika na ma- maeneo yote ambao na upungufu sio nitaweza kutunza wewe lakini pia nitaweza kupa naya ziada ili uweze kushiriki kwenye kazi yangu siku zote Weo unachukua gani na nikikwambia hivyo kitu cha kwanza kinachokuja ni hofu na ndio maana eliya aliwahi akamwambia ulemama serepta usihofu na ndio maana na mimi naa nakuambia kwamba usihofu mwenye hofu ni kwa sababu hajajua kwamba mungu anampenda bibilia inasema pendo kamili hutupa nje hofu na pendo la mungu limethibitishwa kwetu sisi kwa yesu kristo kufa msalabani koleo na kuchallenji kama ambavyo bwana yesu ametuma ni kuchallenji anasema ufalme wake kwanza kama utachukua maamuzi leo hii ya kutia kipaumbele kwenye kusapoti kazi yake ya injili kwanza ndeni anasema atashughulika na yo mengine yote kwo moja likwambia unatakiwa ujifunze kushirikiana na mungu kwa nini kwa kutenda sawasawa na neno lake na ili uweze kufanya hivyo lazima ushinde hofu wengi mnanisikiliza hapa mna hofu mwingine umeweka kaakiba ndani una akiba yako mnee naijua na unawaza kabisa kabisamyonio kabisa uichukue uitoe kwa ajili ya kazi ya injili lakini upande mwingine akili yako ambia utakula nini akili yako unadhani ilio ahicholichoua unadunduliza ili eze kufikia kiwango kile kitafikwai wanasema ufalm wa mungu kwanza mwanamtu a alikuwa na choic ilibidi afanye uamuzi je nakula mloango wa mwisho ni na mtoto wangu ama niamini kwamba hii haitoshi na hata nikila nitakufa enewe anyway, nichukua hatua nimpe mtumishi na hata isipokuja bado nitakufa woo unachukua uamuzi gani rafiki unafahamu umejitahidi kutoka kwenye madeni kwa nguvu zako mwenyewe umeshindwa umejitaidi ku, kunini ku, ku, ku, kupanua uwigo wa kiwango chako cha maisha umeshindwa na ukamwomba mungu ukamlilia sasa najua wengi mmezoea kwamba mmezoea mtegemea ninawambia njooni e, e, e, mchukue mafuta haya mkajipake mkijipaka ya mafuta mtakuwa matajiri hiyo ni bahatinasibu na kufundisha njia za mungu wengine labda laba nitafanya maombi maalum nikifanya mambi maalum hivi yes maombi yanajibiwa lakini kwa nini usijifunze ukajua njia za mungu ukaelewa utaratibu wa mungu wewe mwenyewe kwa maamuzi yako mwenyewe na kwa utashi wako mwenyewe ukaamua kwamba yesu kristo akawa bwana leo hii ukachukua ulichonacho ukatia kwenye ufalme wake alafu ukaamini kama alivyomtunza mwanamke wa repta yule mjane ndivyo ambavyo atakutunza na wewe asinge niambia nizungumze na wewe kama usingekuwa na uwezo kama ungekuwa hauna kitu cha kutoa cha kuanzia ili uachilie imani yako kwake asingenyambia nizungumze na wewe lakini pia asingesababisha wewe usikilize redio ama usikilize amayutbe leo hii asingesababisha hivyo sababu kwamba unanisikiliza maanaake ni kwamba ni majibu ya maombi yako yako apo mbele yako na leo hii nakualika ufanye hivyo sasa angalia angaliule mstari unaofuata anaosema hb anasema msiogope henyi kundi dogo maana baba yenu amependa kuwapa kuwapeni ufalme kwaia anasema tafuteni ufalme wa mungu kwanza alafu anasema baba yenu anapenda kuwapa ufalme kwa kiingereza anasemaoasomaenye luga ya uh, new king james version anasm anasema anasema ojsor oh yeah, dakika moja tu uh-huh, anasema hivi haleluya anasema ule mtara a 32 doot o iisotheio kwamba baba yako ananjoi anafurahia kukupatia ufalme sasa unajua kumbuka amesema ukipata ufalme na hivyo vitu vingine ote vtazidishiwa ukitia kipaumbele kwenye ufalme na hotazidishiwa maanake ni, ni kwamba mungu ananjoi anafurahia kukutana na mahitaji yako yote lakini inaweze kukutana na mahitaji yako yote lazima uchukue hatua na ufanye kazi navyokwambia lazima uishinde hofu na uchukue hatua sasa angalia ule mstari kakuonyesha tutaangalia kipindi kijacho aia niugusie hapa tena tuende wakorinto wa pili t 6hadi anasema hivi lakini nasema neno hili apandaye haba atavuna haba apandae kwa ukarimu atavuna kwa ukarimu kila mtu na atende kama alivyokusudia moyoni mwake si kwa huzuni wala si lazima maana mungu humpenda yeye atoae kwa moyo wa ukunjufu nane na maanaakeni matokeo ya yawewe kutoa kwanza na mungu aweza kuwajaza kila neema kwa wingi ili mkiwa ili ninyi mkiwa na riziki za kila namna na siku zote kumbuka ndicho kichotokea kwa yule mwanamke mjani akapata chakula cha kumtosha kula yeye na mtoto wake alafu angali asema mpate kuzidi sana katika kila tendo jema ndeni akawa na ziada ya kumlisha elia na lemo la mungu ndio hilo rafiki kwamba aje kwenye uchumi wako sio tu kwamba akupe riziki za kila namna siku zote lakini akupe na ziada ya kuhakikisha kwamba unatenda kazi njema kwa kusapoti kazi yake ya injili kwa njia ya redio yes yesna kusapoti majirani zako ndugu jamaa na marafiki kwamba anataka uwe na ziada siku zote ili uweze kuwaonjesha watu wema wa mungu lakini hatu yake ya kwanza nini anasema nipe kwanza mwanamke ya mjana aliambiwa atoe kwanza bwana yesu kwenye, kwenye luka 1n mbl mstari wa h thb anasema ufalumu wa mungu kwanza paulo naye anatonyesha hapa anasema kwamba nnapotoa kwa ukarimu nitavuna kwa ukarimu na nikishatoa maana yake ni kwamba mungu atanipa neema ambayo itanipa utoshelevu na riziki za kila namna siku zote ili nizidi sana katika kutoa kwa hiyo mungu abadiliki Edo unafanya maamuzi leo unakubaliana na hicho ambacho mungu anasema ama unakataa unang'angana na hichi ulichonacho alafu akikutoshi alafu unakuja kukubali miaka kumi ijayo na hichi ambacho nakuambia leo hii alafu unaona matokeo unaanza kujuta miaka uamuzi aamiaa auziiwakwako unachukua hatua leo ama unaairisha kwa mara nyingine tena kama ambavyo kamaambavouliaiisha jana na juzi ukafanya kaa vile na wanaeuogeinawew kumbuka bia, hiyo hali unasikia na wa filipi ni yeye ningekushauri chukua hatua leo hii shinda ndanio aakutaka timotheo wa aoth wapili aaatukupokea roya oga roho ya upendo nguvu na kiasi kwa anasema sound mind timamu funga hiyo roho ya hofu bwana funa hyo ro yaofu fany aasma kufanya hivyo nikutajie namba tena ni sifuri saba sian mia tan mia bi b sifuri saba s bb kwaio unaweza ukatuma hicho unachotaka kutuma kwenye hiyo namba ya simu ama ukatuma kwenye sifuri saba sita tatu a bb sifuri sita saba tatu mata m bib mbili ama ukatuma kwenye sifuri saba 8 tisa Birayana, 207, 207, 208, 255, niombe kwa ajili yako. We ule na ambaye unataka kufanya katika jina ya ya ndugu anasikiliza neema noa iomb kwaaliyaoykaac afn h nafunga hiyo amb nasumbua afun amba namsumbua amba nafanya aabudu badala ya ya nafungulia nafungulia roho roho ukarimu yako neema na ya na ku na utele kwamba baba atakapochukua hatua kufanya sawasaa na ulivyonyagiza nimwambie atapata matokeo sawasana vile mbao mekusudia katika jina la yesu kristo ninaomba na kushukuru amen rafiki usisahau unapotoa wasimamia wakorinto pl 9 jina langu la naitwa huruma gadi yesu ni kristo na bwana kwa nini usifanye maamuzi sasa ya kuwa patna wa mwalimhuruma gadi katika kueneza injili kwa njia ya redio kupitia vipindi vya neema na kweli ungana na walimhuruma gadi sasa ubadilishe maisha ya maelfu ya watu kwa kuwa patna wa vipindi vyeneema na kweli katika redio kwa kutuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 7645242 au6735242 au 78 Tisa, miatano, miambiri, kila unapotoa sadaka yako ya upendo tambua kwamba bwana atakufanikisha katika mambo yako yote unayoyafanya mungu ataachilia kibari cha upendeleo katika maisha yako na hivyo kufungua milango yote iliyokuwa imefungwa bwana ataachilia neema maalum ambayo itasababisha utoshelevu katika maeneo yote ya maisha yako mungu aliyemtuma mwalimu hurum magadi kupitia yesu kristo atawajibika katika kuhakikisha anakuja maitaji yako yote sawasawa na wingi wa utajiri na utukufu wake katika kristo yesu utafaidika na maombi maalum yanayofanywa na, na mwalimu huruma hurumagadi pamoja na timu yake kwa ajili ya patnas na watu wote wanaochangia vipindi vya neema na kweli ili baraka ya bwana izidi kutenda kazi kwa ufanisi katika maisha yako fanya maamuzi sasa yakuwa patna wa mwalimu huruma hurumagadi katika vipindi vya neema na kweli kwa njia ya redio ili ueneze njiri ya ufalume wa mungu na kufanya mataifa yote kuwa wanafunzi wa kristo kama bwana yesu alivyoagiza ushiriki wako ni muhimu sana katika kufanya wengine wa mjuwe yesu kristo tuma sadaka yako ya upendo sasa kupitia nambari 76424 na au 6724 au 789242 u ukisikiliza kipindi cha neema na kweli kutoka kwa mwalimu huruma gadi kama una ushuhuda au maswali kutokana na kipindi cha leo tuandikie ama tupigie simu namba 76 a2 au 672 au 7892 nitarudia 62 au 67 t5 242 au 789 5242 pia usiache kumfodha mwalimu uru magadi katika facebook instagram na twitter kwa jina la mwalimu uru magadi pamoja na kusubscribe katika youtube chaneli ya mwalimu uru magadi kwa mafundisho zaidi